Danh sách ĐT nữ Indonesia dự giải Vô địch Đông Nam Á 2022: Nửa đội hình dưới 19 tuổi

Hữu Vượng

Thứ năm, 23/06/2022 19:24 (GMT+7)

ĐT nữ Indonesia triệu tập 26 cầu thủ tham dự giải Vô địch Đông Nam Á 2022, trong đó có rất nhiều cầu thủ trẻ.

Ngày 23/6, Liên đoàn bóng đá Indonesia công bố danh sách 26 cầu thủ tham dự giải Vô địch Đông Nam Á 2022. Theo đó, có ít nhất 17 cầu thủ dưới 19 tuổi. Những cái tên này thuộc các CLB như Asprov Papua, DKI Jakarta hoặc lò đạo tạo trẻ Persib.

Danh sách ĐT nữ Indonesia dự giải Vô địch Đông Nam Á 2022: Nửa đội hình dưới 19 tuổi - Ảnh 1
ĐT nữ Indonesia triệu tập nhiều cầu thủ dưới 19 tuổi - Ảnh: Bola.com

HLV trưởng của ĐT nữ Indonesia Rudy Eka Priyambada chia sẻ: “Chúng tôi vui mừng vì sẽ có một đợt tập trung chuẩn bị cho giải đấu quan trọng sắp tới. Indonesia tập trung cho giải Vô địch Đông Nam Á và đồng thời chuẩn bị cho giải U18 nữ sẽ diễn ra trên quê nhà.

Trong danh sách của ĐT nữ, ngoài những trụ cột, chúng tôi điền tên nhiều cầu thủ U18 dự giải. Ngoài việc đào tạo về kỹ thuật, chúng tôi cũng cố gắng nâng cao thể chất, tinh thần cho các cầu thủ, đặc biệt là sau khi đã gặp nhiều đội mạnh tại giải bóng đá nữ châu Á 2022”.

ĐT nữ Indonesia giành vé dự VCK Asian Cup 2022 với thành tích toàn thắng - Ảnh 2
ĐT nữ Indonesia từng tham dự Asian Cup nữ 2022 - Ảnh: Getty

ĐT nữ Indonesia dự kiến sẽ tập trung tại Jakarta từ giờ tới hết tháng 6. Tới đầu tháng 7, đội sẽ di chuyển sang Philippines tham dự giải đấu hấp dẫn nhất Đông Nam Á.

Tại giải Vô địch bóng đá nữ Đông Nam Á 2022, ĐT nữ Indonesia nằm ở bảng A, cùng các đội Thái Lan, Singapore, Australia và Malaysia. Các trận đấu diễn ra từ ngày 4/7 trên đất Philippines.

Danh sách ĐT nữ Indonesia dự giải Vô địch Đông Nam Á 2022

1. Agnes Hutapea - Asprov West Java

2. Azra Zifa - Asprov DKI Jakarta

3. Carla Pattinasarany - Asprov DKI Jakarta

4. Fani Supriyanto - Persis Solo

5. Ghadiza Asnanza - Akademi Persib

6. Hanipa Suandi - Persis Solo

7. Helsya Maeisyaroh - Persis Solo

8. Ina Wetipo - Asprov Papua

9. Indri Yulianti - Asprov West Java

10. Liza Madjar - Asprov Papua

11. Marsela Awi - Asprov Papua

12. Nadila Asri - Asprov Bangka Belitung

13. Nastasia Suci - Persis Solo

14. Octavianti Dwi - Persiba Balikpapan

15. Prihatini - Asprov DKI Jakarta

16. Remini Rumbewas - Asprov Papua

17. Rosdilah Siti - Persis Solo

18. Safira Ika - Persis Solo

19. Selly Wununga - Asprov Papua

20. Sheva Imut - Persiba Balikpapan

21. Tia Darti - Persis Solo

22. Vivi Oktavia - Persis Solo

23. Viny Silfianus - Asprov DKI Jakarta

24. Widia Safitri - Persis Solo

25. Zhadya Yushar - Persib Academy

26. Zilfa Zevanya - Persib Academy

TIN LIÊN QUAN

ĐT nữ Pháp triệu tập 5 sao vừa vô địch cúp C1 châu Âu đá giao hữu với Việt Nam

ĐT nữ Pháp vừa công bố danh sách tập trung với 23 cầu thủ để chuẩn bị cho trận giao hữu với ĐT nữ Việt Nam cũng như VCK Euro nữ 2022.

HLV Mai Đức Chung ấn định thời điểm nghỉ hưu

Đúng ở tuổi 72, HLV Mai Đức Chung đã tuyên bố về kế hoạch nghỉ hưu của mình. Ông cũng để ngỏ việc dẫn dắt ĐT nữ Việt Nam tại VCK World Cup 2023.

VFF lên kế hoạch gia hạn 1 năm với HLV Mai Đức Chung

Bóng đá nữ 6 ngày trước

Liên đoàn bóng đá Việt Nam (VFF) đang muốn gia hạn hợp đồng thêm 1 năm với ông Mai Đức Chung, HLV trưởng ĐT nữ Việt Nam.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

ĐT nữ Pháp đại thắng Cameroon trước trận gặp Việt Nam

ĐT nữ Pháp đã dễ dàng giành chiến thắng đậm đà 4-0 trước Cameroon trong trận giao hữu ngày 26/6. Đến ngày 1/7, họ sẽ có cuộc so tài với ĐT nữ Việt Nam.

ĐT nữ Việt Nam được chào đón nồng nhiệt tại Pháp

Sáng ngày 28/06, ĐT nữ Việt Nam đặt chân tới Pháp trong sự chào đón nồng nhiệt của người hâm mộ và các cơ quan ban, ngành.

ĐT nữ Việt Nam rời Hà Nội, chuẩn bị đá giao hữu với ĐT Pháp

Tối 27/6, ĐT nữ Việt Nam đã tới sân bay Nội Bài để đáp chuyến bay lên đường sang Pháp tập huấn và thi đấu giao hữu trước khi dự giải Vô địch Đông Nam Á 2022.

Danh sách ĐT nữ Việt Nam tham dự giải Vô địch Đông Nam Á 2022

Danh sách ĐT nữ Việt Nam sang Pháp tập huấn cũng như đá giao hữu với ĐT Pháp sẽ được Thethao.vn thông tin tới quý vị độc giả trong bài viết này.

HLV ĐT nữ Thái Lan: Chúng tôi sẽ dùng đội trẻ ở giải Đông Nam Á

Miyo Okamoto, HLV trưởng ĐT nữ Thái Lan đã chia sẻ với truyền thông nước nhà về quá trình chuẩn bị cho giải vô địch Đông Nam Á 2022 sắp tới.

Chương Thị Kiều lên bàn mổ sau AFF Cup nữ 2022

Trung vệ Trương Thị Kiều của ĐT nữ Việt Nam được xác nhận sẽ lên bàn mổ để phẫu thuật dứt điểm chấn thương sau AFF Cup 2022.

Huỳnh Như nhận vinh dự đặc biệt từ FIFA World Cup

Tiền đạo Huỳnh Như của đội tuyển nữ Việt Nam mới đây đã được nhận vinh dự đặc biệt từ FIFA World Cup 2023.

VFF lên kế hoạch gia hạn 1 năm với HLV Mai Đức Chung

Liên đoàn bóng đá Việt Nam (VFF) đang muốn gia hạn hợp đồng thêm 1 năm với ông Mai Đức Chung, HLV trưởng ĐT nữ Việt Nam.

HLV Mai Đức Chung ấn định thời điểm nghỉ hưu

Đúng ở tuổi 72, HLV Mai Đức Chung đã tuyên bố về kế hoạch nghỉ hưu của mình. Ông cũng để ngỏ việc dẫn dắt ĐT nữ Việt Nam tại VCK World Cup 2023.

ĐT nữ Pháp triệu tập 5 sao vừa vô địch cúp C1 châu Âu đá giao hữu với Việt Nam

ĐT nữ Pháp vừa công bố danh sách tập trung với 23 cầu thủ để chuẩn bị cho trận giao hữu với ĐT nữ Việt Nam cũng như VCK Euro nữ 2022.

AFC Cup
Vòng bảng
Kaya FC
16:00
Bali United
Tainan City Steel
17:00
Eastern A.A Football Team
Viettel FC
17:00
Hougang United FC
Eastern A.A Football Team
17:00
Chao Pak Kei
Tampines Rovers FC
19:00
Kuala Lumpur
Kedah
20:00
Visakha FC
Phnom Penh FC
21:00
Young Elephants FC
Sogdiana Jizak
21:00
FC Altyn Asyr
Khujand
21:00
Dordoi-Dynamo Naryn
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Neftchi Kochkor-Ata
Giao hữu quốc tế
TSV Hartberg
22:30
Universitaea Cluj
St.Polten
22:30
Rapid Bucuresti
Hamburger SV
22:30
Hajduk Split
Stade Ouchy
22:30
Servette
HSK Zrinjski Mostar
22:30
FK Igman Konjic
Botev Vratsa
22:45
Spartak Pleven
LKS Nieciecza
22:59
MFK Karvina
Slavoj Trebisov
22:59
Tatran Presov
TuS Makkabi Berlin
22:59
Hertha Berlin
RCO Agde
22:59
Kozarmisleny SE
Slavia Praha
22:59
Olympiakos Piraeus
SV Waldhof Mannheim
22:59
Aarau
BFC Viktoria 1889
22:59
Union Berlin
ND Gorica
22:59
Tabor Sezana
Havelse
22:59
VfL Osnabruck
Monaco
22:59
St. Gallen
Zulte-Waregem
22:59
Charleroi
KF Drita Gjilan
22:59
Vlazrimi Struga
Wolfsberger AC
22:59
Hansa Rostock
Lugano U21
22:59
Bellinzona
Sarajevo
23:00
Backa Topola
Maribor
23:30
Partizani Tirana
Cherno More Varna
23:30
Etar
Qarabag
23:30
CS Universitatea Craiova
Sarajevo
23:30
FK Backa Topola
FC Monheim
23:35
VfL Bochum
Yverdon
23:45
FC Sion
Schalke 04 (Youth)
00:00
SpVg Schonnebeck
TuS Bersenbruck
00:00
TuS Blau-Weiss Lohne
FC Blau Weiss Linz
00:00
Sparta Praha B
TSV Buchbach
00:00
VFB Hallbergmoos
Wuppertaler
00:00
TUS Bovinghausen 04
CSKA Moscow
00:00
Zenit St. Petersburg
FC Deisenhofen
00:00
FC Pipinsried
Go Ahead Eagles
00:00
PAOK Saloniki
Schalke 04 (Youth)
00:00
FC Iserlohn
Fc Remscheid
00:00
Viktoria koln
Germania Halberstadt
00:00
MTV Wolfenbuttel
Svelta Melsele
00:30
Red Star Waasland
Lausanne Sports
01:00
Dynamo Kyiv
Clachnacuddin
01:30
Inverness
Raith Rovers
01:45
Queen of South
Botev Plovdiv II
14:15
Ludogorets Razgrad II
Lechia Gdansk
16:00
Radomiak Radom
Krylya Sovetov
16:00
Akron Togliatti
Sparta Praha
16:00
Opava
Europa FC
18:00
Heart of Midlothian
NK Mura 05
18:00
Vojvodina Novi Sad
Midtjylland
19:00
Aalborg
Mashuk-KMV
20:00
Dinamo Makhachkala
UTA Arad
21:00
Radnicki Nis
Basel
21:00
FC Botosani
Lugano
22:00
Ingolstadt
SKU Amstetten
22:00
Wiener Viktoria
Carl Zeiss Jena
22:00
SV Rodinghausen
Yantra Gabrovo
22:00
FC Dunav Ruse
Botev Vratsa
22:00
APOEL Nicosia
Dunajska Streda
22:30
Paksi SE Honlapja
Karlsruher SC
22:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
MFK Ruzomberok
22:59
GKS Katowice
FK Napredak Krusevac
23:30
MFK Skalica
Crvena Zvezda
23:30
FC Koper
SKU Amstetten
23:30
SV Leobendorf
NK Olimpija Ljubljana
00:00
HNK Sibenik
Trem-AP
06:15
Santos AP
Giao Hữu ĐTQG
Denmark (nữ)
22:59
Norway (nữ)
Botswana (nữ)
01:00
Togo(w)
Switzerland (nữ)
22:59
Anh (nữ)
Copa Libertadores
1/8 Final
Talleres Cordoba
05:15
Colon de Santa Fe
Cerro Porteno
05:15
Palmeiras
Deportes Tolima
07:30
Flamengo
Velez Sarsfield
07:30
River Plate
Fortaleza
07:30
Estudiantes La Plata
Trung Quốc
Vòng 7
Guangzhou Evergrande
16:30
Wuhan three town
Beijing Guoan
18:30
Chengdu Better City FC
Hebei FC
18:30
Wuhan FC
VĐQG Chile
Vòng 16
Nublense
06:00
Audax Italiano
VĐQG Venezuela
Vòng 19
Monagas SC
03:00
Deportivo La Guaira
Universidad Central de Venezuela
03:00
Aragua FC
Zamora Barinas
03:00
Deportivo Lara
Carabobo FC
03:00
Academia Puerto Cabello
Estudiantes Merida FC
03:00
Zulia FC
Deportivo Metropolitano
03:00
CD Hermanos Colmenares
Mineros de Guayana
03:00
Caracas FC
Aragua FC
04:00
Deportivo Metropolitano
CD Hermanos Colmenares
06:15
Portuguesa FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Club Chivas Tapatio
05:00
CD Alacranes de Durango
Tlaxcala FC
07:05
Cimarrones de Sonora
Monterrey B
09:05
Monarcas Morelia
CF Atlante
07:00
Atletico La Paz
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 15
Pitea IF
00:00
Tegs SK
Hạng 2 Iceland
Vòng 9
UMF Njardvik
01:00
KF Fjallabyggdar
Volsungur husavik
01:30
IR Reykjavik
Haukar Hafnarfjordur
02:15
Throttur Reykjavik
Reynir Sandgerdi
02:15
Vikingur Olafsvik
KFR Aegir
02:15
HotturHuginn
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Magni
Gambia Division 2
Vòng
Young Africans FC
23:30
FC Wagadou
Canadian Premier League
Vòng 6
Forge FC
06:00
Valour
HFX Wanderers FC
05:30
Atletico Ottawa
Pacific FC
08:30
Cavalry FC
Myanmar Professional League
Vòng 1
Chinland
15:30
Yadanabon FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Charleston Battery
06:30
Atlanta United FC II
Rio Grande Valley
07:30
El Paso Locomotive FC
San Diego loyalty
09:00
Orange County Blues FC
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 9
Fjolnir (nữ)
01:30
Vikingur Reykjavik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Grindavik (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Cúp Mỹ
Quarterfinals
Orlando City
06:00
Nashville
Brazil U20 Cup
Concordia U20
01:00
Criciuma SC (Youth)
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney Olympic U20
16:30
Manly United U20
Latvian Higher League
Vòng 20
FK Valmiera
22:00
FK Spartaks Jurmala
Rigas Futbola skola
22:59
BFC Daugavpils
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Lautaro de Buin
05:00
San Antonio Unido
Copa Sudamericana
1/8 Final
The Strongest
05:15
Ceara
Deportivo Tachira
07:30
Santos
Deportivo Cali
07:30
FBC Melgar
Independiente Jose Teran
05:15
Lanus
Univ Catolica
07:30
Sao Paulo
Olimpia Asuncion
07:30
Atletico Clube Goianiense
Mediterranean Games - Football
Vòng bảng
Morocco U18
22:59
Spain U18
Portugal U18
22:59
Greece U18
Algeria U18
02:00
France U18
Turkey U18
02:00
Italy U18
Hạng nhất Iceland
Vòng 9
Thor Akureyri
01:00
Throttur Vogum
Fjolnir
01:30
HK Kopavogs
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
North Carolina
FC Tucson
09:00
Richmond Kickers
Northern Colorado
08:00
Chattanooga Red Wolves
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Palmeiras (Youth)
01:00
Uniao Mogi Youth
Sao Paulo (Youth)
01:00
Gremio Osasco Youth
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
EC Sao Bernardo U20
GD Saocarlense Youth
01:00
CA Taquaritinga SP U20
Penapolense (Youth)
01:00
Assisense SP U20
Tanabi SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
CA Guacuano U20
Taubate (Youth)
01:00
Joseense SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
Paulista (Youth)
Olimpia SP U20
01:00
Comercial FC U20
Guarani SP (Youth)
01:00
CA Metropolitano U20
Ibrachina Youth
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Vocem SP Youth
01:00
Aracatuba SP Youth
Independente SP Youth
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Itapirense Youth
XV de Jau (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Salto SP Youth
Santacruzense U20
01:00
Andradina SP Youth
Juventus-AC (Youth)
01:00
Nacional AC SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Jabaquara SP U20
America SP (Youth)
01:00
Votuporanguense (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Inter de Limeira (Youth)
Maua SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
Osasco Audax Youth
01:00
SERC Brasil U20
Desportivo Brasil Youth
01:00
Comercial Tiete SP Youth
Mirassol FC (Youth)
01:00
Catanduva/SP Youth
Sao Caetano (Youth)
01:00
Uniao Suzano Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
Francana Youth
EC Uniao Suzano SP Youth
01:00
Santo Andre (Youth)
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Portuguesa Santista U20
01:00
Mauaense SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Brasilis FC U20
01:00
Mogi Mirim (Youth)
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
OSTO youth team
01:00
Sharjah SP Youth
USA USL League Two
Vòng
Chicago Fire Premier
04:00
Saint Louis U23
New Jersey Copa
04:00
Hudson Valley Hammers
Cedar star
06:00
Westchester Flames
Christos FC
06:00
Lionsbridge FC
NONA FC
06:00
Florida U23
North Carolina Fusion U23
06:00
West Virginia Alliance FC
South Bend Lions
06:00
Toledo Villa FC
Tampa Bay United
06:00
Florida Elite
Tobacco Road
06:00
Charlotte Independ B
FC Motown
06:00
Morris Elite
Real Central NJ
06:05
Reading United
AFC Ann Arbor
06:30
Flint City Bucks
Boston
06:30
AC Connecticut
South Georgia Tormenta B
06:30
Southern Soccer Academy Kings
West Chester United
06:30
Ocean City Noreasters
FA Euro
07:00
Long Island Rough Riders
Minneapolis City SC
07:00
Manitoba
Louisiana Krewe FC
07:00
Texas United
AHFC Royals
07:00
Corpus Christi FC
Chicago Dutch Lions
07:00
Chicago City SC
San Francisco City
09:00
Marin FC Legends
Blackwatch Rush
06:30
Pathfinder FC
Blue Goose SC
07:00
Louisiana Parish AC
New Mexico U23
08:00
Park City Red Wolves
Salt City
08:30
Colorado ISA
Nani Lian
09:00
OVF Alliance
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
FK Trakai II
23:30
Siauliai B
VĐQG Belarus
Vòng 9
FC Gomel
00:00
FC Torpedo Zhodino
Georgia Primera Division
Vòng 20
Dinamo Batumi
00:00
Dinamo Tbilisi
FC Telavi
18:00
Samgurali Tskh
Dila Gori
18:00
Dinamo Batumi
Lokomotiv Tbilisi
18:00
FC Gagra
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Sifhalla
00:30
Lidkopings FK
Huddinge IF
01:00
Syrianska Eskilstuna IF
Rappe GOIF
00:30
FC Rosengard
Jordan
Vòng 9
Al-Jazeera
22:00
Moghayer Al Sarhan
Al Wihdat Amman
00:30
AL-Sareeh
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
FC Trollhattan
00:00
Vanersborg FK
Husqvarna
00:00
Motala AIF FK
Ullared
00:30
Onsala BK
Jarfalla
01:00
IFK Stocksund
Angelholms FF
00:00
Tvaakers IF
Finland Suomen Cup
Quarterfinals
FC Haka
22:30
KuPs
PK-35 Vantaa
22:59
HIFK
CONCACAF Championship U20
Quarterfinals
Dominican Republic U20
06:00
Jamaica U20
Guatemala U20
09:00
Mexico U20
Brazil Serie B
Vòng 15
Nautico (PE)
05:00
Criciuma
CRB AL
07:30
Tombense
Gremio Novorizontin
07:30
Vasco da Gama
Iraqi Premier League
Vòng 38
Naft Al Junoob
23:40
Newroz SC(IRQ)
AL Minaa
20:00
AI Kahrabaa
Al Zawraa
20:00
AL Najaf
Arbil
20:00
Al Karkh
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Tervarit-j
22:30
HauPa
FC Jyvaskyla Blackbird
22:59
PK-37 Iisalmi
RPS Lions
22:59
STPS
FC Kuusysi
23:30
JäPS/47
FC Melody
00:00
PP-70
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 15
KI Klaksvik
00:30
NSI Runavik
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Lanus
02:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Deportivo Madryn
02:00
Club Atletico Tigre
Aldosivi Mar del Plata
04:05
Newells Old Boys
Gimnasia La Plata
07:30
Flandria
Hạng 2 Estonia
Vòng 18
Tallinna FC Levadia B
22:00
Flora Tallinn II
Paide Linnameeskond B
22:59
Elva
Parnu JK
22:59
Halliu football College
Viljandi Tulevik
22:59
Kohtla Jarve JK Jarve
Viimsi MRJK
22:59
FC Nomme United
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Aurora
04:15
Always Ready
European Women
Vòng bảng
Norway (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
Italy (nữ) U19
20:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
22:30
England (nữ) U19
Czech (nữ) U19
22:30
Spain (nữ) U19
Australia WA State Cup Women
Perth SC (nữ)
18:00
Fremantle City FC (nữ)
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Obreros Unidos
00:30
2 de Mayo PJC
Sport Colonial
03:00
Sol de America Pastoreo
Deportivo Recoleta
23:45
Cristobal Colon JAS
Deportivo Capiata
01:45
Martin Ledesma
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Qingdao Zhongneng
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Suzhou Dongwu
Shanghai Jiading City Fight Fat
18:30
Beijing BeiKong
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 6
EPS Espoo
22:30
SalPa
Vantaa
22:30
HJS Akatemia
FC Ilves-Kissat
22:59
GrIFK Kauniainen
Klubi 04 Helsinki
22:30
Ilves Tampere II
Brazil Youth
Vòng bảng
Fortaleza (Youth)
01:30
Ceara Youth
Gremio (Youth)
07:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Melhus
22:59
Rosenborg B
Brasil Cup
Vòng 4
America MG
05:00
Botafogo RJ
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Gjovik Lyn
22:59
Stabaek
Byasen Toppfot
22:59
Sandefjord
Kjelsas
22:59
Skeid Oslo
Moss
22:59
Start Kristiansand
Sotra
22:59
Haugesund
Eidsvold Turn
22:59
Molde
Lillestrom
22:59
Aalesund FK
Valerenga
01:15
Bodo Glimt
KFUM Oslo
22:59
Sogndal
Brann
22:59
Fredrikstad
Sandnes Ulf
22:59
Rosenborg
Ullensaker/Kisa IL
22:59
Ranheim IL
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ES Bafing
00:00
LYS Sassandra
Bouake FC
22:30
San Pedro FC
CO Korhogo
22:59
AF Amadou Diallo Djekanou
Societe Omnisports De L'Armee
02:30
ASEC MIMOSAS
Mongolia Premier League
Vòng 17
FC Ulaanbaatar
12:00
Erchim
Khovd
15:00
Tuv Buganuud
Athletic 220 FC
18:00
BCH Lions
Jamaica Premier League
Vòng 30
Waterhouse FC
05:00
Harbour View FC
Dunbeholden FC
07:30
Cavalier FC
Estonia Champions League
Vòng 18
Tallinna JK Legion
23:30
Flora Paide
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 20
St. Albans Saints U20
11:00
Heidelberg United U20
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Volta Redonda
01:00
Macae
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Abahani Limited
16:00
Bangladesh Police Club
Mohammedan Dhaka
17:00
Bashundhara Kings
Botola Pro 1
Vòng 29
MCO Mouloudia Oujda
00:00
Wydad Casablanca
Renaissance Sportive de Berkane
00:00
SCCM Chabab Mohamedia
Club Salmi
00:00
Hassania Agadir
Union Touarga Sport Rabat
00:00
RCOZ Oued Zem
IRT Itihad de Tanger
00:00
Maghreb Fez
DHJ Difaa Hassani Jadidi
00:00
CAYB Club Athletic Youssoufia
OCK Olympique de Khouribga
00:00
Olympique de Safi
Raja Casablanca Atlhletic
00:00
FAR Forces Armee Royales
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
Pyramids FC
00:00
Enppi
Smouha SC
02:30
EL Ahly
Cameroon Elite One
Vòng
Eding Sport FC
22:00
Canon Yaounde
Les Astres FC
00:30
Coton Sport
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Brasil de Pelotas RS Youth
01:00
Gremio RS U23
Criciuma U23
01:00
Parana PR/U23
Ponte Preta U23
01:00
Juventude RS U23
Botafogo U23
01:00
Sport Recife U23
Nautico U23
01:00
Fluminense U23
Centro Sportivo Alagoano U23
01:00
Cuiaba/MT U23
Paysandu PA U23
01:00
Fortaleza U23
Argentina Reserve League
Vòng
Temperley Reserves
00:00
Defensores de Belgrano Reserves
Villa Dalmine Reserves
00:00
Sacachispas Reserves
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Toronto FC
06:30
Columbus Crew
FC Cincinnati
06:30
New York City FC
Chicago Fire
07:00
Philadelphia Union
Seattle Sounders
09:00
Montreal Impact
Los Angeles FC