Xem trận chung kết U19 Anh vs U19 Israel trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp U19 Anh vs U19 Israel đá trên kênh nào, mấy giờ? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận U19 Anh vs U19 Israel thuộc chung kết giải U19 châu Âu hôm nay lúc 1h00 ngày 2/7.

U19 Anh vs U19 Israel là trận đấu thuộc chung kết U19 châu Âu 2022. Trước đó, 2 đội đã gặp nhau ở vòng bảng và U19 Anh là đội thắng cuộc với tỷ số 1-0. 

U19 Israel thắng Áo 4-2 và hòa Serbia 2-2, thua Anh ở vòng bảng. Trong khi Anh thắng Áo 2-0 và thắng Serbia 4-0. Ở bán kết, Israel thắng Pháp với tỷ số 2-1, trong khi Anh thắng Italia với cùng tỷ số.

Xem trận chung kết U19 Anh vs U19 Israel trực tiếp trên kênh nào, ở đâu? - Ảnh 1
Xem trận chung kết U19 Anh vs U19 Israel trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Các cầu thủ bóng đá nổi tiếng thường sẽ không tham dự giải trẻ ở châu Âu dù đủ tuổi. Một số cầu thủ như Camavinga đã lên tuyển quốc gia sẽ không thi đấu cho đội U19. Vậy nên, lực lượng của cả Israel lẫn Anh đều là những cái tên trẻ chưa tạo được danh tiếng.

Quan sát đội hình U19 Anh có thể thấy sự xuất hiện của Aaron Ramsey, cầu thủ trẻ của Aston Villa đã thi đấu vài trận tại giải Ngoại hạng Anh. Còn lại, nhưng cái tên của U19 Anh chưa tạo được danh tiếng.

Trận này, U19 Anh được đánh giá cao hơn, nhưng Israel cho thấy họ có thực lực không hề tồi. Do đó, đội có cơ hội không nhỏ.

Đội hình dự kiến

U19 Anh: Matthew Cox, Brooke Norton-Cuffy, Jarell Quansah, Bashir Humphreys, Callum Doyle, Tim Iroegbunam, Carney Chukwuemeka, Alex Scott, Jamie Bynoe-Gittens, Harvey Vale, Dane Scarlett.

U19 Israel: Tomer Zarfati, Ilay Feingold, Stav Lemkin, Or Israelov, Roy Revivo, Ilay Madmon, El Yam Kancepolsky, Oscar Gloch, Tai Abed, Ahmad Ibrahim, Ariel Lugasi.

Xem trực tiếp U19 Anh vs U19 Israel đá trên kênh nào?

Không có đơn vị nào tại Việt Nam sở hữu bản quyền phát sóng giải U19 châu Âu 2022. Vì vậy, bạn chỉ có thể xem các trận đấu này trên các trang web trực tiếp bóng đá.

Link xem: LINK 1 

Thông tin trận đấu

Thời gian: 1h00 ngày 2/7.

Địa điểm: Sân Futbalový štadión Žiar nad Hronom, Slovakia.

TIN LIÊN QUAN

Thành tích, lịch sử đối đầu U19 Pháp vs U19 Israel, 01h00 ngày 29/6

Lịch sử đối đầu U19 Pháp vs U19 Israel cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của bóng đá U19 Pháp và U19 Israel trước trận đấu thuộc giải U19 châu Âu 2022.

HLV ĐT Brazil chỉ trích PSG không biết cách dùng Neymar

Phát biểu trước truyền thông, HLV Tite của ĐT Brazil đã lên tiếng bênh vực cậu học trò Neymar sau những ồn ào thời gian gần đây tại PSG.

Quang Hải đá trận ra mắt Pau FC vào đầu tháng 7?

Tiền vệ Nguyễn Quang Hải sẽ có cơ hội đá trận ra mắt đội bóng mới Pau FC trong chuyến tập huấn hè diễn ra vào tháng 7 tới đây.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

8 cầu thủ bị cấm vô thời hạn vì ăn bánh ngọt của ứng viên chủ tịch CLB

8 cầu thủ của đội bóng Thổ Nhĩ Kỳ bị chủ tịch mới cấm thi đấu vô thời hạn sau khi ăn bánh ngọt của đối thủ tranh cử.

Egy Maulana gia nhập CLB Slovakia theo dạng chuyển nhượng tự do

Tiền vệ ‘thần đồng một thời’ của bóng đá Indonesia Egy Maulana gia nhập CLB ViOn Zlate Moravce thuộc giải VĐQG Slovakia.

Quang Hải chỉ được chấm 6.7 điểm ở trận hòa của Pau FC

Quang Hải có lần đầu tiên ra sân đá chính cho Pau FC. Tuy nhiên, điểm số anh nhận được không cao bằng trận ra quân của đội nhà.

UEFA ra mắt công nghệ việt vị bán tự động ở trận tranh Siêu cúp châu Âu 2022

Theo xác nhận từ UEFA, công nghệ việt vị bán tự động sẽ được ra mắt trong trận tranh Siêu cúp châu Âu 2022, diễn ra vào ngày 11/8 tới đây.

Kết quả MU vs Rayo Vallecano: Ronaldo trở lại, Quỷ đỏ hòa nhạt nhòa

Kết quả MU vs Rayo Vallecano - Trong ngày Ronaldo trở lại đội hình xuất phát, Quỷ đỏ đã không thể có được một chiến thắng trước đại diện tới từ Tây Ban Nha.

Kết quả Real Madrid vs Juventus: Benzema lên tiếng, Los Blancos đè bẹp 'Lão bà'

Kết quả Real Madrid vs Juventus - Trong ngày Benzema nổ súng, Los Blancos đã có được chiến thắng dễ dàng trước Juventus, qua đó chạy đà thuận lợi trước thềm Siêu cúp Châu Âu.

Kết quả Real Madrid vs Club America: Los Blancos đánh rơi chiến thắng

Kết quả Real Madrid vs Club America - Đoàn quân của HLV Carlo Ancelotti đã không thể ca khúc khải hoàn khi chỉ có được trận hòa 2-2 trước đại diện của Mexico.

Tại sao trận Ajax vs Frankfurt bị hoãn?

Tại sao trận Ajax vs Frankfurt bị hoãn? Trận giao hữu giữa Ajax và Frankfurt lúc 20h00 ngày 23/7 đã bị hoãn vì đội chủ nhà bùng dịch COVID-19.

Mane đánh bại Salah, giành giải Cầu thủ xuất sắc nhất châu Phi 2022

Sadio Mane được vinh danh là Cầu thủ xuất sắc nhất châu Phi 2022 khi vượt qua người đồng đội cũ Mohamed Salah và thủ môn Edouard Mendy của Chelsea.

Kết quả Orlando City vs Arsenal: Chiến thắng dễ dàng

Kết quả Orlando City vs Arsenal: Pháo thủ không gặp nhiều khó khăn để đánh bại đội bóng Mỹ trong chuyến du đấu Hè 2022.

Cúp C2 Châu âu
Playoff
HJK Helsinki
22:59
Silkeborg
Ferencvarosi TC
23:30
Shamrock Rovers
Malmo FF
00:00
Sivasspor
FC Zurich
00:00
Heart of Midlothian
FC Pyunik
00:00
Sheriff Tiraspol
Apollon Limassol FC
00:00
Olympiakos Piraeus
Ludogorets Razgrad
00:45
FK Zalgiris Vilnius
Dnipro-1
01:00
AEK Larnaca
KAA Gent
01:30
Omonia Nicosia FC
Austria Wien
02:00
Fenerbahce
Cúp C3
Playoff
Rakow Czestochowa
22:59
Slavia Praha
Maccabi Tel Aviv
00:00
Nice
Young Boys
00:00
Anderlecht
Synot Slovacko
00:00
AIK Solna
Rigas Futbola skola
00:00
Linfield FC
CSKA Sofia
00:00
Basel
Molde
00:00
Wolfsberger AC
CS Universitatea Craiova
00:30
Hapoel Beer Sheva
Istanbul BB
00:45
Royal Antwerp
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Slovan Bratislava
Maribor
01:15
CFR Cluj
Lech Poznan
01:30
F91 Dudelange
FC Steaua Bucuresti
01:30
Viking
FC Koln
01:30
Fehervar Videoton
Villarreal
01:45
Hajduk Split
West Ham United
01:45
Viborg
Vaduz
02:00
Rapid Wien
Partizan Belgrade
02:00
Hamrun Spartans
AZ Alkmaar
02:00
Gil Vicente
FK Shkupi
02:00
KF Ballkani
Fiorentina
02:00
FC Twente Enschede
VĐQG Mexico
Vòng 9
Santos Laguna
07:05
Club Leon
Atletico San Luis
09:05
Pumas U.N.A.M.
Giao hữu quốc tế
SD Gernika
00:00
SD Amorebieta
UD Logrones
00:00
Osasuna B
UCAM Murcia
01:00
UD Melilla
VĐQG Argentina
Vòng 14
Barracas Central
00:30
Defensa Y Justicia
Aldosivi Mar del Plata
02:30
Velez Sarsfield
Union Santa Fe
05:00
Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba
05:00
Patronato Parana
Banfield
07:30
Racing Club
Argentinos juniors
07:30
Estudiantes La Plata
VĐQG Venezuela
Vòng 26
Deportivo Tachira
03:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Metropolitano
03:00
Monagas SC
Portuguesa FC
03:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
03:00
CD Hermanos Colmenares
Zulia FC
04:00
Aragua FC
Mineros de Guayana
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Tepatitlan de Morelos
05:00
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
07:00
CF Atlante
Malaysia
Vòng 17
Kuala Lumpur
19:15
Negeri Sembilan
Kuala Lumpur
19:15
Negeri Sembilan
Johor Darul Takzim
19:15
Melaka
Kedah
20:00
Sabah
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Colombia Copa Cup
Quarterfinals
Union Magdalena
05:30
La Equidad
Atletico Nacional Medellin
08:00
Atletico Junior Barranquilla
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
07:00
Pacific FC
Cúp nữ Châu Âu
Qual.1
FC Flora Tallinn (nữ)
20:30
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
PAOK Saloniki (nữ)
20:30
Swansea City (nữ)
Apollon Limassol LFC (nữ)
21:30
FK Riga (nữ)
SK Brann (nữ)
22:00
ALG Spor (nữ)
St. Polten (nữ)
22:00
Zfk Ljuboten (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
22:00
Glentoran (nữ)
ZNK Pomurje (nữ)
22:30
Shelbourne (nữ)
FC Twente Enschede (nữ)
22:59
Agarista CSF Anenii Noi (nữ)
BIIK Shymkent (nữ)
22:59
ZNK Split (nữ)
ZFK Breznica Pljevlja (nữ)
22:59
TJ Spartak Myjava(nữ)
Breidablik (nữ)
22:59
Rosenborg BK (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ)
00:00
Eintracht Frankfurt (nữ)
Anderlecht (nữ)
01:00
UKS Lodz (nữ)
Ferencvarosi TC (nữ)
01:00
Glasgow Rangers (nữ)
Juventus (nữ)
01:30
Racing FC Union Luxembourg
Glasgow City (nữ)
01:35
Res Roma (nữ)
Real Madrid (nữ)
02:00
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
Manchester City (nữ)
02:00
Tomiris Turan (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
02:00
KI Klaksvikar (nữ)
VĐQG Iran
Vòng 2
Malavan
22:00
Esteghlal Tehran
Mes Rafsanjan
22:59
Gol Gohar FC
Sepahan
23:30
Nassaji Mazandaran
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Hafnarfjordur (nữ)
01:00
HK Kopavogur (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Atletico FC
03:00
Tigres Zipaquira
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
Manta FC
07:00
CD Independiente Juniors
Libertad FC
07:30
Guayaquil SC
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
Vikingur Reykjavik
03:00
Afrika Reykjavik
Mexico U20
Vòng 9
Santos Laguna U20
22:59
Leon U20
VĐQG Oman
Vòng 1
Sur Club
20:45
Al-Msnaa
Al-Seeb
20:55
al bashaer
Al Oruba Sur
03:00
Al-Suwaiq
Hạng nhất Iceland
Vòng 17
Kordrengir
01:00
Vestri
Fjolnir
01:00
Grindavik
Throttur Vogum
01:00
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
UMF Selfoss
Afturelding
02:15
KV Vesturbaer
Armenia Division 2
Vòng 4
Gandzasar Kapan
20:00
Shirak Gjumri B
Ararat-Armenia B
20:00
Gandzasar Kapan
Iceland 4 Deild
Vòng
Golfklubbur Grindavikur
01:30
Ymir
Alafoss
01:30
Smari 2020
Alftanes
03:00
KM Reykjavik
Lettir Reykjavik
03:00
KB(ICE)
Arborg
03:00
IBU Uppsveitir
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
FK Neptunas Klaipeda
CONCACAF League
Vòng 2
Real Espana
05:00
Cartagines Deportiva SA
Alajuelense
07:00
Alianza FC (PAN)
CSD Municipal
09:00
CD Olimpia
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 4
Nomme JK Kalju
22:59
Levadia Tallinn
Tallinna FC Ararat TTU
22:59
Flora Tallinn II
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Storfors AIK
00:30
Bodens BK
U19 Na uy
Vòng
Stromsgodset U19
20:00
Valerenga U19
Stabaek U19
20:00
Brann u19
Chile Cup
Vòng 4
Huachipato
05:00
Coquimbo Unido
Cobresal
07:30
Universidad de Chile
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 20
TPS Turku
22:30
Ekenas IF Fotboll
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
Sahab SC
22:00
Al Wehda
AL Salt
00:30
Al Khaledeya
Moghayer Al Sarhan
00:30
Sama SC
U19 Iceland
Leiknir KB U19
03:00
HK Kopavogur Ymir II U19
Brazil Serie B
Vòng 25
Centro Sportivo Alagoano
06:00
Vasco da Gama
Tombense
07:30
Sport Club Recife PE
SVK U19 A
Vòng
FK Poprad U19
21:00
Slovan Bratislava U19
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Kultsu Lappeenranta
22:30
MiPK
TuPS
22:59
FC Kuusysi
TPK
22:59
P-Iirot
ACE
22:59
TP-T
VPV Pallo-Veikot
22:59
Norrvalla FF
Esse IK
22:59
YPA Ylivieska
Ponnistajat
23:20
ToTe
PIF Parainen II
00:00
Peimari United
LPS Helsinki
00:00
HPS
Toolon Taisto
00:15
Atlantis II
MPS
00:40
FC Viikingit E
Israel Leumit League
Vòng 24
AS Ashdod
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Rishon Lezion
22:59
Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Petah Tikva
22:59
Bnei Yehuda Tel Aviv
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Kfar Saba
Ironi Tiberias
22:59
Hapoel Acco
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Petah Tikva
Maccabi Petah Tikva FC
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Umm Al Fahm
22:59
Hapoel Afula
Ironi Nir Ramat HaSharon
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Afula
00:00
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Ramat Gan
00:00
Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Acco
00:00
Ironi Tiberias
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 19
Honka Akatemia
22:30
EPS Espoo
Brazil Youth
Quarterfinals
Palmeiras (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Mjolner
Brasil Cup
Quarterfinals
America MG
07:00
Sao Paulo
India Durand Cup
Neroca
19:40
Trau FC
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 1
Peresvet Podolsk
22:00
FK Kosmos Dolgoprudny
Brazil national youth (U20) Football Championship
Ceara Youth
19:30
Itarema EC U20
Jordan League Women
Vòng
Petra (nữ)
21:00
Shafa Badran (nữ)
VĐQG Nga nữ
Vòng 8
Krasnodar FK (nữ)
00:00
Rubin Kazan (nữ)
Uzbek League
Vòng 16
Termez Surkhon
21:00
Metallurg Bekobod
Qizilqum Zarafshon
22:00
Dinamo Samarqand
VĐQG Ai Cập
Vòng 31
EL Masry
23:30
Ismaily
El Gounah
23:30
Ghazl El Mahallah
Kokakola Cairo
02:00
Ceramica Cleopatra FC
Argentina Reserve League
Vòng
Racing Club Reserves
20:00
Banfield Reserves
Chacarita Juniors Reserves
21:00
Villa Dalmine Reserves
Estudiantes LP Reserves
21:00
Argentinos Jrs Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá