Kết quả Italia vs Đức: Chưa thể phá ‘dớp’ Thiên thanh

Đỗ Bài

Chủ nhật, 05/06/2022 06:31 (GMT+7)

Kết quả Italia vs Đức: Tạo ra thế trận vượt trội nhưng Cỗ xe tăng vẫn chưa thể phá cái ‘dớp’ trước Thiên thanh. Die Mannschaft thậm chí suýt thua nếu không có sự tỏa sáng của Joshua Kimmich trong hiệp 2.

Tỷ số chung cuộc: Italia 1-1 Đức

Ghi bàn: Lorenzo Pellegrini (70’); Joshua Kimmich (73’)

Kể từ khi bước sang thế kỷ 20, Đức chưa bao giờ thắng Italia sau hai hiệp đấu của một trận đấu chính thức. Cỗ xe tăng thậm chí nhiều lần ‘gục ngã’ trước Azurri ở các giải đấu lớn như World Cup 2006, EURO 2012…

Kết quả Italia vs Đức: Chưa thể phá ‘dớp’ Thiên thanh - Ảnh 2
Pellegrini ăn mừng bàn thắng giúp Italia vượt lên dẫn trước Đức

Cái ‘dớp’ ấy vẫn chưa thể bị phá bất chấp những nỗ lực không ngừng nghỉ của Die Mannschaft trong màn so tài diễn ra vào rạng sáng nay (5/6). Đức thậm chí phải nhờ tới bàn thắng ở phút 73 của Joshua Kimmich để tránh khỏi thất bại trong trận đầu tiên tại UEFA Nations League 2022/23.

Đức sở hữu thành tích toàn thắng các trận đấu chính thức kể từ sau vòng chung kết EURO 2020. Cỗ xe tăng thực sự ‘hồi sinh’ dưới sự dẫn dắt của HLV Hansi Flick. Trong khi đó, sau khi chinh phục chức vô địch EURO, Italia không còn là chính mình. Azurri đã thua 3 trận trước khi đấu với Đức tại sân Renato Dall'Ara mà mới nhất là thất bại với cách biệt 3 bàn không gỡ trước Argentina.

Vì vậy, không bất ngờ khi Die Mannschaft là đội làm chủ thế trận trong hiệp đấu đầu tiên nhờ sự cơ động của Serge Grabry. Ngôi sao 26 tuổi thực sự tạo ra nhiều khó khăn cho hệ thống phòng ngự của đội chủ nhà. Grabry đi bóng, tạo cơ hội cho đồng đội hoặc tự mình dứt điểm nhưng mọi nỗ lực ấy đều không thể cụ thể hóa thành lợi thế trên bảng tỷ số.

Tấn công nhiều mà không ghi được bàn thắng, Đức suýt phải trả giá. Phút 35, bóng đã dội cột dọc khung thành đội khách sau tình huống kết thúc của Gianluca Scamacca.

Kết quả Italia vs Đức: Chưa thể phá ‘dớp’ Thiên thanh - Ảnh 1
Kimmich giúp Đức có điểm khi rời Bologna

Bàn thắng không xuất hiện trong hiệp 1. Phải tới phút 70, các cổ động viên tại Renato Dall'Ara mới được ăn mừng. Degnand Wilfried Gnonto thực hiện đường chuyền loại bỏ toàn bộ hệ thống phòng ngự của Đức để Lorenzo Pellegrini dễ dàng khai thông thế bế tắc.

Tuy nhiên, Cỗ xe tăng không phải chờ lâu để đưa ra lời đáp trả. Chỉ 3 phút sau khi bị dẫn trước, Kimmich đã đưa mọi thứ trở về vạch xuất phát. Tiền vệ thuộc biên chế CLB Bayern Munich dứt điểm cận thành thành công trong một tình huống lộn xộn trước khung thành trấn giữ bởi Gianluigi Donnarumma.

Không có thêm bàn thắng nào xuất hiện trong thời gian còn lại. Điều này đồng nghĩa với việc cả Italia và Đức đều chấp nhận đứng dưới Hungary sau lượt đấu đầu tiên. Ở trận đấu diễn ra trước đó, Hungary tạo ra bất ngờ khi đánh bại Anh với tỷ số 1-0 tại sân Puskas Arena.

TIN LIÊN QUAN

Kết quả U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan: Chia điểm đáng tiếc phút bù giờ

U23 Việt Nam 02/06/2022

Kết quả U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan: Dù 2 lần vượt lên dẫn trước nhờ công của Tuấn Tài và Văn Tùng, U23 Việt Nam vẫn không thể giành chiến thắng trước đối thủ cùng khu vực.

Kết quả U23 UAE vs U23 Nhật Bản: 'Samurai xanh' chật vật giành 3 điểm đầu tiên

Kết quả U23 UAE vs U23 Nhật Bản - Đại diện Đông Á có màn thể hiện chưa thực sự thuyết phục nhưng vẫn giành được chiến thắng chung cuộc 2-1 trước U23 UAE trong trận ra quân tại VCK U23 châu Á 2022.

Kết quả U23 châu Á 2022: Iran thua sốc, Australia hòa thất vọng

U23 Việt Nam 04/06/2022

Trong khi Australia và Iraq cầm hòa nhau với tỷ số 1-1, Iran để thua Turkmenistan với tỷ số 1-2 trong những trận đấu tại giải U23 châu Á 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Gareth Bale sang Mỹ gia nhập đội bóng cũ của Lee Nguyễn

Tiền đạo Gareth Bale sẽ gia nhập CLB Los Angeles FC tại Mỹ bằng một thương vụ chuyển nhượng tự do.

Xem trận U19 Irsael vs U19 Anh trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp U19 Israel vs U19 Anh đá trên kênh nào, mấy giờ? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận U19 Israel vs U19 Anh thuộc giải U19 châu Âu hôm nay lúc 1h00 ngày 26/6.

Xem trận U19 Pháp vs U19 Italia trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp U19 Pháp vs U19 Italia đá trên kênh nào, mấy giờ? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận U19 Pháp vs U19 Italia thuộc giải U19 châu Âu hôm nay lúc 22h30 ngày 24/6.

Ronaldo chủ động trả tiền thiệt hại vụ tông xe do vệ sĩ gây ra

Theo truyền thông châu u, Ronaldo hứa sẽ đền bù mọi thiệt hại trong vụ tai nạn xe hơi do vệ sĩ của anh gây ra tại Tây Ban Nha.

Sếp lớn CLB Porto nguy cơ vào tù vì tung tin vu khống Benfica tham nhũng

Giám đốc Truyền thông của Porto, Francisco J. Marques đã phải ra hầu tòa vì những cáo buộc liên quan đến việc thao túng tin tức không hay về đội bóng kình địch Benfica.

Bạn gái mới của trung vệ Gerard Pique là ai?

Không lâu sau khi "đường ai nấy đi" với nữ ca sĩ Shakira, trung vệ Gerard Pique đã bị bắt gặp đang hẹn hò với một người bạn gái mới.

Siêu xe của Ronaldo gây tai nạn ở Tây Ban Nha

Siêu xe Bugatti Veyron của Cristiano Ronaldo được cho là đã bị hưu hỏng nặng sau khi gây nên một vụ tai nạn tại Tây Ban Nha.

CLB Nimes chặn CĐV Việt Nam trên Facebook vì tin đồn Quang Hải

Fanpage chính thức của CLB Nimes Olympique trên Facebook đã phải chặn bình luận đến từ Việt Nam sau tin đồn Quảng Hải chuyển đến thi đấu cho CLB này.

FIFA ra luật mới cấm thủ môn nhảy múa khi bắt penalty

Kể từ ngày 1/7 tới đây, FIFA sẽ ban hành luật mới để cấm các trường hợp thủ môn nhảy múa khi bắt penalty.

Van Basten: Những ai nói Ronaldo xuất sắc hơn Messi không biết gì về bóng đá

Chia sẻ trước truyền thông, huyền thoại Marco van Basten đã có những nhận định về tài năng chơi bóng của hai siêu sao Cristiano Ronaldo và Lionel Messi.

AFC Cup
Vòng bảng
Visakha FC
16:00
Bali United
LeeMan
17:00
Chao Pak Kei
Phnom Penh FC
17:00
Viettel FC
Tainan City Steel
17:00
LeeMan
Tampines Rovers FC
19:00
PSM Makassar
Kedah
20:00
Kaya FC
Young Elephants FC
21:00
Hougang United FC
Neftchi Kochkor
21:00
FC Altyn Asyr
Dordoi-Dynamo Naryn
21:00
Kopetdag Asgabat
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Sogdiana Jizak
Giao hữu quốc tế
Radnik Surdulica
23:30
FK Sutjeska Niksic
NK Publikum Celje
00:00
Borac Banja Luka
Accra Hearts of Oak
00:00
Bechem United
Sonderjyske
17:30
Fredericia
Vojvodina Novi Sad
18:00
UTA Arad
Domzale
18:00
Crvena Zvezda
FC Copenhagen
18:00
Silkeborg
Terek Grozny
21:00
Zenit Penza
Slavia Sofia
22:00
Arda
Cracovia Krakow
22:59
Olympiakos Piraeus
Crusaders
00:30
Saint Mirren
Portugal women's Championship
Vòng
CA Ouriense (nữ)
22:59
Benfica (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
Italy (nữ) U17
23:30
Chile (nữ) U17
Kosovo (nữ)
18:00
North Macedonia (nữ)
Burkina Faso (nữ)
18:00
Togo(w)
Finland (nữ)
22:15
Japan (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
Malmo FF
00:00
Helsingborg
IK Sirius FK
00:00
IFK Goteborg
Elfsborg
00:00
Varbergs BoIS FC
Kalmar
00:00
IFK Varnamo
Na Uy
Vòng 11
Stromsgodset
22:59
Lillestrom
Bodo Glimt
22:59
Aalesund FK
Ham-Kam
22:59
Sarpsborg 08
Sandefjord
22:59
Tromso IL
Valerenga
01:00
Odd Grenland
VĐQG Ireland
Vòng 19
Shelbourne
01:45
Derry City
Sligo Rovers
01:45
Dundalk
St. Patricks Athletic
01:45
Shamrock Rovers
Siêu cúp Mexico
Match
Atlas
07:30
CDSyC Cruz Azul
VĐQG Brazil
Vòng 14
Avai FC SC
02:00
Palmeiras
Botafogo RJ
02:00
Fluminense RJ
Sao Paulo
04:00
Juventude
Ceara
04:00
Atletico Clube Goianiense
Goias
04:00
Cuiaba
VĐQG Argentina
Vòng 5
San Lorenzo
22:59
Club Atletico Tigre
CA Platense
01:30
Sarmiento Junin
Racing Club
04:00
Aldosivi Mar del Plata
Argentinos juniors
06:30
Arsenal de Sarandi
Patronato Parana
01:30
Independiente
Atletico Tucuman
06:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Tepatitlan de Morelos
05:00
CSyD Dorados de Sinaloa
Venados FC
07:05
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
09:05
Cancun FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
00:00
Angelholms FF
Canadian Premier League
Vòng 6
York 9 FC
22:59
Valour
Cavalry FC
06:00
FC Edmonton
USA Women Premier League
Vòng
Colorado Pride (nữ)
22:59
Colorado Rapids (nữ)
New York Athletic Club (nữ)
02:30
North Jersey Alliance (nữ)
Milwaukee Torrent (nữ)
03:00
Chicago Dutch Lions (nữ)
Downtown United SC (nữ)
03:30
Brooklyn City (nữ)
Nashville Rhythm FC (nữ)
05:00
Alabama (nữ)
San Diego Parceiro (nữ)
05:00
Oceanside Dutch Lions FC (nữ)
Maplebrook Fury(w)
06:00
Mankato Utd (nữ)
Manitou FC (nữ)
06:30
Joy AC (nữ)
Paisley Athletic (nữ)
04:00
New Jersey Copa (nữ)
LA Premier (nữ)
05:30
Elite Girls Academy (nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 1
Mahar United
15:30
Shan United
Egyptian Scores Cup
Quarter Final
EL Ahly
02:30
Pyramids FC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportes Tolima
07:00
Atletico Nacional Medellin
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 4
KA Akureyri
22:59
Fram Reykjavik
Hafnarfjordur
02:15
IR Reykjavik
KFR Aegir
02:15
Fylkir
UMF Njardvik
02:45
KR Reykjavik
Kordrengir
02:15
Afturelding
Akranes
02:45
Breidablik
Brazil Campeonato Baiano 2
Vòng
Juazeiro BA
00:45
Jacobinense EC
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Uhl Que Sa
01:30
Deportivo Merlo
Argentino de Quilmes
01:30
Colegiales
Los Andes
02:00
Villa San Carlos
Latvian Higher League
Vòng 19
Riga FC
00:00
FK Valmiera
FK Liepaja
22:00
Super Nova
Metta/LU Riga
22:59
FK Auda Riga
Chile Primera D
Vòng
Deportes Union Companias
22:59
Quintero Unido
Colchagua CD
02:30
Lota Schwager
Mediterranean Games - Football
Vòng bảng
Spain U18
22:59
Algeria U18
USA National Premier Soccer League
Vòng
Akron
02:30
Erie Commodores
Northern Virginia United
03:00
Virginia Beach City
Pittsburgh Hotspurs
04:00
FC Buffalo
Charlotte Independence
05:00
Forward Madison FC
Belarus Reserve League
Vòng
Dinamo Brest Reserves
20:00
Dinamo Minsk Reserves
FC Minsk Reserves
21:00
Belshina Babruisk Reserve
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
22:00
Slavia Mozyr Reserve
USA USL League Two
Vòng
Charlotte Independence 2
01:00
Wake FC
Charlotte Independ B
01:00
Wake FC
Blackstones
03:00
AC Connecticut
San Francisco Glens SC
03:00
Hippocampus of southern California
Oly Town FC
04:00
OVF Alliance
PDX FC
04:00
Ballard Football Club
Kalamazoo
04:00
AFC Ann Arbor
Project 51O
05:00
Marin FC Legends
Hudson Valley Hammers
06:00
Cedar star
East Atlanta
06:30
South Georgia Tormenta B
Miami AC
05:00
Caledonia SC
VĐQG Belarus
Vòng 12
Arsenal Dzyarzhynsk
00:00
Slavia Mozyr
Energetik-BGU Minsk
22:00
Dnepr Mogilev
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 14
Kvarnsvedens IK
22:59
Kungsangens IF
USL W-League Women
Vòng
Minnesota Aurora FC (nữ)
00:00
St. Louis Lions(w)
Chile Cup
Vòng 3
CSD Antofagasta
23:30
Deportes Limache
Palestino
02:00
Cobreloa
Coquimbo Unido
04:30
Melipilla
Huachipato
04:30
Puerto Montt
Union La Calera
07:00
Santiago Morning
Universidad de Chile
03:00
General VelAsquez
CONCACAF Championship U20
1/8 Final
Guatemala U20
03:00
Canada U20
Haiti U20
05:00
Jamaica U20
El Salvador U20
07:30
Dominican Republic U20
Mexico U20
09:30
Puerto Rico U20
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Sportivo Trinidense
21:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
04:00
Club Fernando de la Mora
Tunisia
Vòng 10
Sifakesi
22:59
U.S.Monastir
Esperance Sportive de Tunis
22:59
US Ben Guerdane
ES du Sahel
22:59
Club Africain
Brazil Serie B
Vòng 15
Sampaio Correa
06:00
Centro Sportivo Alagoano
Operario Ferroviario PR
06:00
Chapecoense SC
Giải trẻ Peru
Vòng
Santos FC Reserves
22:59
Cienciano Reserves
Sport Boys Reserves
22:59
Universitario de Deportes Reserves
Union Huaral Reserves
22:59
Alianza Universidad Reserves
Ireland First Division
Vòng 22
Athlone Town
01:45
Waterford United
Longford Town
01:45
Salthill Devon Galway
Bray Wanderers
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Samarra
21:00
Al-Naft
U16 Tây Á
Vòng bảng
Lebanon U16
01:00
Palestine U16
Argentina Youth League
Vòng
CA Atlanta U20
20:00
All Boys U20
Ả Rập Xê Út
Vòng 30
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al-Baten
Al-Nasr(KSA)
01:00
Al-Fateh
Al Raed
01:00
Abha
Al-Shabab(KSA)
01:00
Al Ahli Jeddah
Al-Tai
01:00
Al-Hazm
Dhamk
01:00
Al-Taawon
Al-Feiha
01:00
Al-Ettifaq
Al Hilal
01:00
Al-Faisaly Harmah
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
Ecuador Cup
CD El Nacional
06:00
Barcelona SC(ECU)
European Women
Vòng bảng
Czech (nữ) U19
16:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
England (nữ) U19
22:30
Norway (nữ) U19
Spain (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 18
Academia Deportiva Cantolao
22:59
AD Tarma
FC Carlos Stein
01:00
Cienciano
Univ.Cesar Vallejo
01:15
EM Deportivo Binacional
Sport Huancayo
03:30
Universitario De Deportes
Alianza Lima
06:00
Inti Gas Deportes
Dep.San Martin
03:30
Deportivo Municipal
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 5
Beijing BeiKong
14:30
Heilongjiang Lava Spring
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Jiangxi Liansheng FC
Bei Li Gong
14:30
Kunshan FC
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Sichuan Jiuniu
Norway 2.Liga
Vòng 12
Valerenga B
18:00
Traff
Odd Grenland 2
00:00
Flekkeroy
BRA D4
Moto Club Sao Luis MA
03:00
Pacajus
Rio Branco AC
05:00
Sao Raimundo/RR
Trem-AP
06:15
Sao Raimundo
Alagoinhas Atletico BA
06:30
Santa Cruz PE
Canadian Premier Soccer League
Vòng 5
Italia Shooters
01:00
FC Vorkuta
Toronto Falcons
03:00
Serbian White Eagles
Brantford Galaxy SC
05:00
SC Scarborough Ontario
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
01:00
America MG Youth
Santos (Youth)
02:00
RB Bragantino Youth
Fluminense RJ (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Libyan Premier League
Vòng 18
Al Mahalla
22:00
Al-Madina
J Verhoe Leigh
22:00
Al ittihad(LBY)
Al-Ahli tripoli
22:00
Abu Salim
Al-Shat
22:00
Al Khmes
Al Zawi A
22:00
Al Athad
Peru B League
Vòng
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Alianza Universidad
Cusco FC
03:00
Comerciantes Unidos
Sport Chavelines Juniors
03:00
Juan Aurich
Molinos El Pirata
03:00
Union Huaral
Los Chankas
03:30
Santos FC Lima
Hạng nhất Na Uy
Vòng 11
Asane Fotball
22:59
Sandnes Ulf
Grorud
22:59
Brann
Ranheim IL
22:59
KFUM Oslo
Sogndal
22:59
Mjondalen IF
Bryne
22:59
Stjordals Blink
Argentine Torneo A
Vòng
Olimpo Bahia Blanca
00:30
Sol de Mayo
Club Ciudad de Bolivar
01:00
Sportivo Penarol
Gimnasia C. Uruguay
01:00
Gimnasia yTiro
Sansinena
01:00
Huracan Las Heras
Deportivo Camioneros
01:30
Club Circulo Deportivo
Boca Unidos
01:30
Sportivo Las Parejas
Club Sportivo Estudiantes
02:00
CDA Monte Miaz
Estudiantes de San Luis
02:00
CDA Monte Miaz
Club Cipolletti
02:00
CA Juventud Unida San Luis
Juventud Antoniana
02:30
Crucero del Norte
Villa Mitre
03:30
Ferro Carril Oeste Gral Pico
Douglas Haig
23:45
Central Norte Salta
Sarmiento Resistencia
01:00
G.San Martin Formosa
Racing de Cordoba
06:30
Union Sunchales
Sportivo Belgrano
06:30
Defensores Pronunciamiento
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sparta Sarpsborg B
22:00
Fram Larvik
Forde
22:30
Molde B
Halsen
22:59
Start Kristiansand B
Volda
23:30
IL Hodd B
Fredrikstad B
00:00
Eik-Tonsberg
Stabaek B
00:00
Lokomotiv Oslo
Bjarg
00:00
Hou Ge Xinte B team
Stromsgodset B
00:30
Gjelleraasen IL
Kongsvinger IL B
01:00
Honefoss BK
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Georgia (nữ)
22:59
Ireland (nữ)
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 11
Landskrona BoIS
00:00
Orebro
Brommapojkarna
00:00
Osters IF
Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
CF Rio de Janeiro
00:45
EC Resende
EC Vera Cruz RJ
00:45
Brasileirinho RJ
SE Paraty RJ
00:45
Belford Roxo RJ
VĐQG Uruguay
Vòng 3
Plaza Colonia
01:00
CS Cerrito
Cerro Largo
03:00
Nacional Montevideo
Defensor Sporting Montevideo
03:00
Danubio FC
Plaza Colonia
03:00
CA River Plate
Albion FC
03:00
Deportivo Maldonado
Torque
03:00
Liverpool URU
Boston River
03:00
CS Cerrito
Rentistas
03:00
Centro Atletico Fenix
Wanderers FC
03:00
CA Penarol
CA Penarol
04:00
Liverpool URU
Rentistas
01:00
Albion FC
Wanderers FC
05:15
Torque
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 2
Claypole
01:30
Leandro N Alem
Club Lujan
01:30
San Martin Burzaco
Excursionistas
01:30
Central Cordoba De Rosario
Deportivo Laferrere
01:30
Real Pilar
Argentino de Merlo
01:30
Berazategui
CA Atlas
01:30
Sportivo Italiano
Argentine Division 2
Vòng 21
Deportivo Madryn
01:00
Almirante Brown
Almagro
01:00
Deportivo Riestra
Deportivo Maipu
01:30
All Boys
Atletico Mitre de Santiago del Estero
02:00
San Martin San Juan
Estudiantes Rio Cuarto
02:00
Villa Dalmine
Agropecuario de Carlos Casares
02:00
Santa Marina Tandil
Independiente Rivadavia
02:30
San Telmo
Tristan Suarez
04:00
Atletico Rafaela
San Martin Tucuman
06:30
Guillermo Brown
Sacachispas
01:30
Atletico Atlanta
Ferrol Carril Oeste
04:00
Chaco For Ever
Nueva Chicago
05:00
Club Atletico Guemes
Defensores de Belgrano
07:15
Chacarita juniors
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
01:00
Sporting Gagnoa
VĐQG Paraguay
Vòng 21
Olimpia Asuncion
03:30
12 de Octubre
FC Nacional Asuncion
05:45
Guarani CA
Sportivo Ameliano
04:00
Guairena
Tacuary
06:15
Sol de America
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 8
Sportivo Barracas
01:30
Deportivo Muniz
Gambia GFA League
Vòng
Banjul Hawks FC
22:59
Gambia Ports Authority
Real Banjul
01:00
Steve Biko
Brazil national youth (U20) Football Championship
Operario AM U20
00:00
Comercial MS (Youth)
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Friburguense RJ
00:45
Olaria
Lithuania - 1.Division
Vòng 17
Kauno Zalgiris
00:00
Banga Gargzdai
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Swadhinata KS
16:00
Mohammedan Dhaka
Mohammedan Dhaka
17:00
Sheikh Jamal
Botola Pro 1
Vòng 28
Union Touarga Sport Rabat
00:00
MCO Mouloudia Oujda
RCOZ Oued Zem
00:00
Renaissance Sportive de Berkane
Maghreb Fez
02:30
OCK Olympique de Khouribga
SCCM Chabab Mohamedia
02:30
FAR Forces Armee Royales
VIC Women’s Premier League
Vòng 13
FC Bulleen Lions (nữ)
17:15
Emerging Athlete Program (nữ)
Puerto Rico League
Vòng
Baymon FC
05:15
Metropolitan FA
VĐQG Costa Rica
Vòng
Cartagines Deportiva SA
00:00
Alajuelense
Hạng nhất Malaysia
Vòng 10
Kelantan
20:00
Darul Takzim II
Brasileiro, Serie C
Vòng 12
Uniclinic Atletico Cearense CE
01:00
Ypiranga(RS)
Sao Jose PoA RS
02:00
Campinense
Ferroviario CE
03:00
Floresta CE
Volta Redonda
04:00
Aparecidense GO
SC Paysandu Para
05:00
Brasil de Pelotas
Figueirense
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
Misr Elmaqasah
00:00
EL Masry
El Gounah
00:00
El Sharqia Dokhan
Pharco
00:00
Al-Ittihad Alexandria
Kokakola Cairo
02:30
Talaea EI-Gaish
USA Independent League
Vòng
California Utd Strikers
06:00
LA Force
Dominican Republic Liga
Vòng
Atletico Pantoja
05:00
Cibao FC