Bốc thăm Nations League 2022/23: Bảng tử thần gọi tên Anh, Đức, Italia

Minh Phước

Thứ sáu, 17/12/2021 08:37 (GMT+7)

Rạng sáng 17/12, UEFA đã tiến hành bốc thăm chia bảng cho Nations League mùa 2022/23. Trong đó, bảng đấu đáng chú ý nhất ở nhóm A sẽ có sự góp mặt của 3 cái tên đình đám hàng đầu châu Âu: Anh, Đức và Italia.

Nations League 2022/23 là năm thứ 3 giải đấu dành cho các đội tuyển châu Âu được tổ chức. Cách đây ít giờ, lễ bốc thăm chia bảng đã được diễn ra tại trụ sở của UEFA ở Nyon, Thụy Sĩ. Tâm điểm của sự chú ý đều hướng về nhóm A, nơi có sự xuất hiện của các đội tuyển hàng đầu châu lục.

Bảng 3 của nhóm A được đánh giá là bảng đấu hấp dẫn và nhiều duyên nợ nhất. Những lá thăm may rủi đã đưa Anh và Italia nằm chung bảng A3, tái hiện lại cặp đấu ở trận chung kết EURO 2020. Ngoài ra, bảng đấu còn có sự xuất hiện của Đức và Hungary. Ở EURO 2020, chính Anh đã loại Đức tại vòng 1/8 đầy thuyết phục nhờ 2 bàn thắng của Harry Kane và Sterling.

Bốc thăm Nations League 2022/23: Bảng tử thần gọi tên Anh, Đức, Italia - Ảnh 2
Đội tuyển Anh có cơ hội phục hận trước Italia. (Ảnh: Getty)

Trong khi đó, nhà đương kim vô địch Pháp lọt vào bảng đấu được coi là dễ thở nhất. Đội bóng của HLV Didier Deschamps chỉ phải chạm trán với Áo, Croatia và Đan Mạch ở bảng A1. Bộ đôi bán đảo Iberia, Tây Ban Nha và Bồ đào Nha cùng với CH Séc và Thụy Sĩ nằm ở bảng A2. Bảng A4 là sự góp mặt của Xứ Wales, Ba Lan, Hà Lan, Bỉ.

Do World Cup 2022 được tổ chức vào mùa đông, vòng bảng của Nations League sẽ diễn ra vào tháng 6 và tháng 9 năm 2022. Các đội sẽ thi đấu lượt đi và về để chọn ra 4 đội đầu bảng lọt vào vòng chung kết, được tổ chức vào mùa hè năm 2023.

Bốc thăm Nations League 2022/23: Bảng tử thần gọi tên Anh, Đức, Italia - Ảnh 1
Kết quả bốc thăm Nations League 2022/23. (Ảnh: UEFA)

Một thay đổi lớn của Nations League mùa 2022/23 là số trận đấu được tăng từ 138 lên 162. Pháp hiện đang là nhà đương kim vô địch sau khi đánh bại Tây Ban Nha trong trận chung kết vào tháng 10 năm nay.

Kết quả bốc thăm chia bảng Nations League 2022/23

Nhóm A

Bảng 1: Pháp, Đan Mạch, Croatia, Áo

Bảng 2: Tây Ban Nha, Bồ Đào Nha, Thụy Sĩ, CH Séc

Bảng 3: Italia, Đức, Anh, Hungary

Bảng 4: Bỉ, Hà Lan, Ba Lan, Xứ Wales

Nhóm B

Bảng 1: Ukraine, Scotland, Cộng hòa Ireland, Armenia

Bảng 2: Iceland, Nga, Israel, Albania

Bảng 3: Bosnia và Herzegovina, Phần Lan, Romania, Montenegro

Bảng 4: Thụy Điển, Na Uy, Serbia, Slovenia

Nhóm C

Bảng 1: Thổ Nhĩ Kỳ, Luxembourg, Litva, Quần đảo Faroe

Bảng 2: Bắc Ireland, Hy Lạp, Kosovo, Đảo Síp/Estonia

Bảng 3: Slovakia, Belarus, Azerbaijan, Kazakhstan/Moldova

Bảng 4: Bulgaria, Bắc Macedonia, Georgia, Gibraltar

Nhóm D

Bảng 1: Liechtenstein, Kazakhstan/Moldova, Andorra, Latvia

Bảng 2: Malta, Đảo Síp/Estonia, San Marino

TIN LIÊN QUAN

Mbappe sắm vai người hùng, Pháp hạ Tây Ban Nha để vô địch UEFA Nations League

Trận chung kết UEFA Nations League đã diễn ra cực kỳ hấp dẫn và nhờ sự tỏa sáng của Kylian Mbappe, đội tuyển Pháp đã ngược dòng thành công trước Tây Ban Nha để trở thành nhà vô địch.

Liverpool trở thành đội bóng đầu tiên ở Anh chạm mốc 2000 trận thắng

Cuộc lội ngược dòng trước Newcastle trong trận đấu rạng sáng nay (17/12) đã mang đến 1 cột mốc lịch sử cho Liverpool. Đó là chiến thắng thứ 2000 của The Kop ở hạng đấu cao nhất nước Anh.

Rangnick chia tay thêm 'tàn dư' thời Ole Solskjaer

Kieran McKenna đã chính thức trở thành HLV Ipswich Town. Ông là người thứ ba rời sân Old Trafford sau khi Ole Solskjaer và Carrick lần lượt ra đi.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Top 10 CLB giàu nhất thế giới năm 2022: Man City, PSG nằm ngoài top 5

Forbes đã công bố danh sách 10 CLB bóng đá giàu nhất thế giới trong năm 2022, đáng chú ý, cả Man City và PSG đều nằm ngoài top 5.

HLV Mourinho thừa nhận hết đặc biệt ngay cả khi Roma vô địch Cúp C3 châu Âu

HLV Jose Mourinho thừa nhận ông không còn là Người đặc biệt ngay cả khi cùng Roma vô địch Cúp C3 châu Âu/Europa Conference League 2021/22.

Danh sách ĐT Anh đá Nations League không có Rashford, Sancho

Rashford và Sancho tiếp tục bị HLV Gareth Southgate ngó lơ trong đợt triệu tập ĐT Anh chuẩn bị cho Nations League sắp tới.

Ấn định ngày trao Quả Bóng Vàng 2022

Sự kiện Quả Bóng Vàng 2022 sẽ được tổ chức vào ngày 17/10 sắp đến tại nhà hát Chatelet, Paris.

Mourinho khóc nức nở trong ngày lập kỷ lục cùng AS Roma

Mourinho đã không thể kiềm nén cảm xúc khi đưa Roma lọt vào chung kết cúp C3 châu Âu. Ông cũng trở thành HLV đầu tiên lọt vào chung kết cúp châu Âu với 4 đội bóng khác nhau trong sự nghiệp.

Kết quả bán kết Cúp C3 châu Âu: Roma loại Leicester, gặp Feyenoord ở chung kết

Kết quả bán kết Cúp C3 châu Âu: Jose Mourinho trở thành HLV đầu tiên lọt vào chung kết cúp châu Âu với 4 đội bóng khác nhau.

Carlo Ancelotti đã giành bao nhiêu danh hiệu trong sự nghiệp?

Carlo Ancelotti đã giành bao nhiêu danh hiệu trong sự nghiệp? HLV của Real Madrid, Cartelo Ancelotti đã giành tổng cộng 21 danh hiệu trong 27 năm huấn luyện và ông chưa dừng lại.

Tiểu sử Mino Raiola: Thiên tài tranh cãi trong giới đại diện cầu thủ

Tiểu sử Mino Raiola: Cuộc đời và sự nghiệp của Raiola - ‘siêu cò’ vừa qua đời hôm qua (30/4). Ông quả thực là một thiên tài trong giới đại diện cho các cầu thủ nhưng cũng để lại nhiều sự tranh cãi.

Mino Raiola chưa qua đời: Siêu cò nguy kịch vì bạo bệnh!

Mino Raiola chưa qua đời như các kênh truyền thông Italia loan tin. Siêu cò của Paul Pogba, Ibrahimovic và Erling Haaland đang ở trong tình trạng nguy kịch nhưng ông vẫn còn sống.

UEFA muốn tổ chức Super Bowl phiên bản bóng đá

Liên đoàn bóng đá châu Âu (UEFA) đang ấp ủ kế hoạch tổ chức Super Bowl phiên bản bóng đá bằng những thay đổi mới ở Cúp C1 châu Âu.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C1 châu Âu
Chung kết
Liverpool
02:00
Real Madrid
J-League 1
Vòng 16
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
Portugal women's Championship
Vòng
Racing Power (nữ)
22:00
Clube Condeixa (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
U23 UAE
22:00
Vietnam U23
Jordan
22:59
India
Nepal
22:59
U23 Đông Timo
Mexico
07:00
Nigeria
Na Uy
Vòng 9
Stromsgodset
22:59
Viking
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
CD Lugo
23:15
Malaga
SD Amorebieta
23:15
Ponferradina
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
VĐQG Brazil
Vòng 8
Goias
02:30
Bragantino
Sao Paulo
05:00
Ceara
Fortaleza
06:30
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 15
Deportes La Serena
02:00
Audax Italiano
Cobresal
04:30
Universidad de Chile
Huachipato
07:00
Palestino
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Plovdiv
22:30
Beroe Stara Zagora
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Deportivo La Guaira
04:15
Zamora Barinas
Deportivo Tachira
06:30
Monagas SC
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
KF Fjallabyggdar
22:59
Throttur Reykjavik
Korea League 4
Vòng 15
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Canadian Premier League
Vòng 5
Pacific FC
06:00
Valour
Croatia 2.HNL
Vòng 30
NK Orijent Rijeka
22:30
NK Opatija
NK Osijek II
22:30
Bijelo Brdo
Inter Zapresic
22:30
NK Solin
HNK Cibalia
22:30
NK Croatia Zmijavci
NK Dubrava Zagreb
22:30
NK Varteks Varazdin
NK Dugopolje
22:30
Rudes
Kustosija
22:30
Dinamo Zagreb II
Brazil women's League
Vòng 21
Internacional(w)
05:00
Real Brasilia FC (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ)
05:00
Kindermann (nữ)
Bragantino (nữ)
05:00
Esmac PA(nữ)
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Louisville City FC
01:00
Tulsa Roughneck
Indy Eleven
03:00
New Mexico United
Hartford Athletic
06:00
Phoenix Rising FC
Loudoun United
06:00
Charleston Battery
Miami FC
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
Botola 2
Vòng 30
Chabab Atlas Khenifra
22:59
Kawkab de Marrakech
Olympique Dcheira
22:59
TAS de Casablanca
Renaissance Zmamra
22:59
USM Oujda
Chabab Ben Guerir
22:59
Wydad Fes
French Championnat Amateur
Vòng 30
Yzeure AS
22:59
Trelissac
Entente Sannois
22:59
Haguenau
Saint-Priest
22:59
Jura Sud Foot
Versailles 78
22:59
Blois
Mont-de-Marsan
22:59
Canet Roussillon
Schiltigheim
22:59
Gobelins
Toulon
22:59
Chasselay M.D. Azergues
Vitre
22:59
Lorient B
Angers II
22:59
Andrezieux
ASM Belfortaine
22:59
Stade Reims II
Caen II
22:59
Plabennec
FC Bergerac
22:59
Montpellier B
Beauvais
22:59
Sainte Genevieve Sports
Granville
22:59
Chartres FC
Avenir Sportif Beziers
22:59
Angouleme
Epinal
22:59
Auxerre B
Romorantin
22:59
Poissy As
Fleury Merogis U.S.
22:59
Lens B
St. Maur Lusi
22:59
Saint Quentin
Metz B
22:59
Bobigny A.C.
Frejus St-Raphael
22:59
Aubagne
GFA Rumilly Vallieres
22:59
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
Hyeres
22:59
Louhans-Cuiseaux
Bourges
22:59
FC Nantes B
Lyon Duchere
22:59
GRACES
FC Rouen
22:59
Guingamp B
Le Puy Foot 43 Auvergne
22:59
Colomiers
Martigues
22:59
Marignane Gignac
Saint Malo
22:59
St Pryve St Hilaire
Les Herbiers
22:59
CHAMALIERES
Monaco B
22:59
Lyonnais II
Vannes
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
NSW Premier League
Vòng 13
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
Brazil Mineiluo group B League
Vòng 16
Betim MG
01:00
Varginha EC
Ipatinga
01:00
Boa Esporte Clube
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
01:00
Democrata SL/MG
Tupi Juiz de Fora MG
01:30
Nacional AC Muriae MG
Uniao Luziense
01:30
Uberaba MG
Croatia 3.Division
Vòng
Trnje
22:30
NK Lucko
Chile Primera Division Women
Vòng
Palestino (nữ)
22:59
Santiago Morning (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Deportivo Armenio
23:05
Comunicaciones BsAs
CA Fenix Pilar
23:05
Ituzaingo
Defensores Unidos
01:30
Club Atletico Acassuso
Sportivo Dock Sud
01:30
Canuelas FC
CA San Miguel
01:30
Los Andes
Talleres Rem de Escalada
01:30
Colegiales
UAI Urquiza
01:30
Uhl Que Sa
Villa San Carlos
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 16
Metta/LU Riga
22:30
Super Nova
USA Women
Vòng 5
Chicago Red Stars (nữ)
07:00
Portland Thorns FC (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Quillon
22:59
Osorno
Nigerian Premier League
Vòng 30
Kwara United
22:00
Akwa United
Remo Stars
22:00
Kano Pillars
Sunshine Stars FC
22:00
Katsina United
Heartland FC
22:05
Shooting Stars SC
USA National Premier Soccer League
Vòng 29
Toledo Villa FC
01:00
Fort Wayne FC
Vermont Green
01:00
Blackstones
Florida U23
02:00
Caledonia SC
St. Louis Lions
02:00
Chicago City SC
Dayton Dutch Lions
04:00
AFC Cleveland
Florida Elite
06:00
Tampa Bay United
FC Motown
06:00
Hudson Valley Hammers
South Bend Lions
06:00
Kings Hammer FC
The Villages
06:00
Weston
Virginia Beach Utd
06:00
Patuxent FA
North Carolina
06:00
Richmond Kickers
Wake FC
06:00
Tobacco Road
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina Fusion U23
Charlotte Eagles
06:00
North Carolina FC U23
Cardinals FC
06:00
Lionsbridge FC
Flint City Bucks
06:00
Kalamazoo
Southern Soccer Academy Kings
06:30
East Atlanta
Chattanooga Red Wolves
06:30
Greenville Triumph
Tormenta FC
06:30
FC Tucson
SC United Bantams
06:30
Peachtree City
Northern Virginia FC
06:30
Christos FC
Knoxville troops
06:30
Dalton Red Wolves SC
Louisiana Krewe FC
07:00
Little Rock Street
Manitoba
07:00
Thunder Bay cold
Ogden City SC
07:00
Park City Red Wolves
Springfield ASC
07:00
Kaw Valley
Omaha
07:00
Northern Colorado
Tennessee SC
07:00
Tri Cities FC
New Mexico U23
07:00
Colorado Rovers
Corpus Christi FC
07:00
Round Rock SC
AHFC Royals
07:00
Houston FC
FA Euro
07:00
Morris Elite
AC Houston Sur
07:00
Barrasso valley
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
ICE WC
Vòng 3
UMF Selfoss (nữ)
23:30
Afturelding (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
00:00
Valur (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Mushuc Runa
01:00
Deportivo Cuenca
Orense SC
03:30
Guayaquil City
Tecnico Universitario
06:00
Club Sport Emelec
Spain Primera Division RFEF
Vòng 38
Castellon
23:30
UE Cornella
Deportivo La Coruna
23:30
Unionistas de Salamanca
Real Balompedica Linense
23:30
Andorra CF
Racing de Ferrol
23:30
CF Internacional De Madrid
Sabadell
23:30
Algeciras
C.D. San Fernando Isleno
23:30
Baleares
Atletico Sanluqueno
23:30
Villarreal B
Sevilla Atletico
23:30
CD Linares Deportivo
UCAM Murcia
23:30
Barcelona B
Albacete
23:30
UE Llagostera
CD Alcoyano
23:30
Gimnastic Tarragona
Cultural Leonesa
23:30
UD Logrones
Racing Santander
23:30
Extremadura
Real Union Irun
23:30
CD Tudelano
SD Logrones
23:30
Celta vigo b
Zamora CF
23:30
Real Valladol B
Calahorra
23:30
CF Talavera de la Reina
Badajoz
23:30
CF Rayo Majadahonda
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Santacruzense U20
01:00
Assisense SP U20
ACT Premier League
Vòng 8
Canberra FC
12:00
Canberra Olympic
Gungahlin United
12:00
Cooma Tigers
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Sestao
22:59
Eldense
CF La Nucia
22:59
Arenas Club de Getxo
Germany Verbandsliga
Vòng
SG Kinzenbach
22:30
SV Bauerbach
South Africa League Cup
Chung kết
Mamelodi Sundowns
22:59
Tshakhuma TM
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
Banga Gargzdai B
22:59
Nevezis Kedainiai
Slovakia 3.Liga
Tomasov
22:00
TJ Rovinka
Slovan Duslo Sala
22:00
FK Nove Zamky
VĐQG Belarus
Vòng 10
Shakhter Soligorsk
22:59
FK Vitebsk
Switzerland Division 1 Women
Vòng
St Gallen (nữ)
22:00
Aarau (nữ)
Servette (nữ)
01:00
Basel (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
01:15
Grasshopper (nữ)
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 32
MC Alger
22:45
JS kabylie
Hạng 3 Iceland
Vòng
Kari Akranes
22:30
Dalvik Reynir
Nhật bản
Vòng 11
Gunma FC White Star (nữ)
11:00
Ehime FC (nữ)
Setagaya Sfida (nữ)
12:00
IGA Kunoichi (nữ)
Republic of Ireland National League Women
Vòng
FC Treaty United (nữ)
22:59
Sligo Rovers (nữ)
Brazil Serie B
Vòng 9
Centro Sportivo Alagoano
02:30
Gremio Novorizontin
Sampaio Correa
05:00
Guarani SP
Algeria U20 Youth League
Vòng
ES Setif U21
22:45
JS Saoura U21
WA Tlemcen U21
23:05
ASO Chlef U21
Hạng 3 Áo
Vòng 7
Sc Rothis
22:10
Rotenberg
WSG Swarovski Tirol B
22:59
SV Fugen
FC Lauterach
22:59
FC Brauerei Egg
VfB Hohenems
22:59
SV Austria Salzburg
Vocklamarkt
00:00
Deutschlandsberger SC
Italia Primavera
Vòng
Inter Milan U20
22:00
Cagliari U19
Iraqi Premier League
Vòng 33
Arbil
22:30
Al Sinaah
Naft Misan
22:30
Al Diwaniya
Al Talaba
01:00
Samarra
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 38
Al-Ameade
01:00
Al-Qadasiya
Al-Draih
01:00
Al Wehda Mecca
AL-jeel
01:00
Al-Nahdha
Al Kholood
01:00
Al-Kawkab
Al-Orubah
01:00
Bisha FC
Al Sahel
01:00
Al-Jabalain
Al-Shoalah
01:00
Hajer
AL-Rbeea Jeddah
01:00
Al-adalh
Najran SC
01:00
Al Khaleej Club
Uhud
01:00
Al-Akhdoud
Nhật Bản Football League
Vòng 9
Run Mel Aomori
10:00
FC Tiamo Hirakata
Nara Club
11:00
Yokogawa Musashino
Maruyasu Industries
11:00
Sony Sendai
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Faisaly Harmah
23:20
Al-Ettifaq
Al-Nasr(KSA)
23:20
Al Ahli Jeddah
Bolivia Primera Division
Vòng
Nacional Potosi
02:00
Blooming
VĐQG Peru
Vòng 16
Dep.San Martin
22:59
AD Tarma
Inti Gas Deportes
03:00
Sport Huancayo
Univ.Cesar Vallejo
03:00
Dep.San Martin
Cienciano
03:00
Academia Deportiva Cantolao
Deportivo Municipal
03:00
FC Carlos Stein
Atletico Grau
03:00
Sporting Cristal
Sport Boys
03:00
FBC Melgar
AD Tarma
03:00
UTC Cajamarca
Alianza Atletico Sullana
03:00
Carlos Manucci
Alianza Lima
03:00
EM Deportivo Binacional
Carlos Manucci
06:00
Atletico Grau
Italy Serie D
Vòng
Poggibonsi
22:30
Gavorrano
Australia Victoria State League 1
Vòng
Whittlesea United
12:00
Essendon Royals
BRA D4
Tuna Luso
01:00
Moto Club Sao Luis MA
Sao Paulo Crystal FC
01:00
Reet
Aimore RS
01:00
Juventus SC
Brasiliense
01:30
Costa Rica MS
Juventude MA
01:30
4 de Julho
Fluminense PI
02:00
Pacajus
Tocantinopolis
02:00
Castanhal PA
Juazeirense
02:00
ASA AL
CEO Varzeagrandense
02:00
Gremio Anapolis
Inter de Limeira
02:00
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
Real Noroeste
02:00
Bahia de Feira BA
Sao Bernardo
02:00
Nova Iguacu
Oeste
02:00
Perolas Negras
Marcilio Dias SC
02:00
Sao Luiz(RS)
Pouso Alegre
02:30
Nova Venecia FC
Icasa CE
03:00
America FC Natal RN
Portuguesa RJ
04:00
Cianorte PR
Nautico (RR)
04:00
Trem-AP
CS Esportivo AL
05:00
Alagoinhas Atletico BA
Caldense MG
06:00
Ferroviaria SP
Hạng nhất Hungary nữ
Vòng
Soroksar (nữ)
22:00
Kelen SC (nữ)
Taksony (nữ)
22:30
DVSC-DEAC (nữ)
Ngoại hạng Senegal
Vòng
AS Douanes Dakar
00:00
Diambars
Central Premier League
Vòng
Napier City Rovers
09:00
Miramar Rangers
Poland Division 4
Vòng
Jarota Jarocin
22:00
Stolem Gniewino
MKS Kluczbork
22:00
Odra Wodzislaw
Pelikan Lowicz
22:59
Polonia Warszawa
Bytovia Bytow
22:59
Jaguar Gdansk
Peru B League
Vòng
Comerciantes Unidos
23:30
Juan Aurich
Cusco FC
03:00
CD Coopsol
Molinos El Pirata
03:00
Deportivo Llacuabamba
Chile Primera B
Vòng 2
Puerto Montt
23:30
Barnechea
Santiago Morning
23:30
Cobreloa
Panama
Vòng
Sporting San Miguelito
06:00
Alianza FC (PAN)
El Salvador Reserves League
Alianza FC San Salvador U20
05:15
Once Deportivo de Ahuachapán U20
Burkina Faso Cup
Rahimo FC
22:59
US Forces Armees
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Schwarz-Weiss Essen
22:59
SSVg Velbert
Hạng 3 Romania
Vòng
CS Blejoi
22:00
ACS Kids Tampa Brasov
Hạng 2 Venezuela
Vòng 29
Deportivo Petare FC
02:00
Angostura FC
Urena SC
03:00
Academia Rey
Titanes FC
03:00
Real Frontera
Academia Anzoategui
03:00
Deportivo Nueva Esparta
Bolivar Sport Club
04:00
Yaracuyanos
Heroes de Falcon
04:00
Univ Los Andes
J-League Division 2
Vòng 10
Shizuoka Sangyo University (nữ)
11:00
Tsukuba FC (nữ)
Okayama Yunogo Belle (nữ)
11:00
Kibi International University (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 14
Cerro Largo
01:00
Liverpool URU
Boston River
03:30
Torque
Nacional Montevideo
06:00
CS Cerrito
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 17
Real Pilar
05:00
CA Atlas
Argentine Division 2
Vòng 17
Nueva Chicago
01:10
Chaco For Ever
Sacachispas
01:30
Guillermo Brown
Flandria
01:30
Villa Dalmine
Instituto
01:30
Chacarita juniors
Tristan Suarez
04:00
Defensores de Belgrano
Quilmes
05:10
Atletico Atlanta
Hạng 4 Áo
Vòng
Horitschon
22:35
SV St Margarethen
St Jakob/Rosental
22:59
SAK Klagenfurt
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 29
F.C.Barcelona Futsal
00:00
Vaidepenas Futsal
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 4
Argentino de Rosario
01:30
Juventud Unida
Yupanqui
01:30
Deportivo Paraguayo
Brazil national youth (U20) Football Championship
SESP Taguatinga U20
23:30
Ceilandense U20
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
9th Place
Ecuador Beach Soccer
23:30
Bolivia Soccer
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
North Star
12:00
Brisbane Wolves
Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 10
Matsumoto Yamaga FC
10:00
Imabari FC
Fukushima United FC
11:00
Miyazaki
SC Sagamihara
11:00
Kataller Toyama
Ban Di Tesi Iwaki
11:00
Gainare Tottori
AC Nagano Parceiro
12:00
FC Gifu
Kamatamare Sanuki
12:00
Kagoshima United
Fujieda MYFC
12:00
Azul Claro Numazu
Estonia Champions League
Vòng 16
JK Tallinna Kalev
23:30
Tallinna JK Legion
VĐQG Nga nữ
Vòng 12
Krasnodar FK (nữ)
22:59
CSKA Moscow (nữ)
Brasileiro, Serie C
Vòng 8
Figueirense
01:00
Ferroviario CE
Campinense
03:00
Vitoria BA
Confianca SE
04:00
Aparecidense GO
ABC RN
05:00
Brasil de Pelotas
VĐQG Ai Cập
Vòng 21
Smouha SC
23:30
Enppi
Zamalek
23:30
Ismaily
VĐQG nữ Argentina