U16 Indonesia khủng hoảng nhân sự, phải 'cầu cứu' cựu thủ môn 41 tuổi

HLV Bima Sakti thừa nhận ĐT U16 Indonesia gặp khủng hoảng ở vị trí thủ môn trước thềm trận đấu ra quân tại giải U16 Đông Nam Á gặp Philippines ngày 31/7 vừa qua.

Trận này, U16 Indonesia thắng Philippines với tỷ số 2-0. Người xuất hiện trong khung gỗ của Những chú điểu Garuda là Andrika Fathir Rachman, vốn không phải là thủ môn số 1 của đội. 

U16 Indonesia khủng hoảng nhân sự, phải 'cầu cứu' cựu thủ môn 41 tuổi - Ảnh 1
HLV thủ môn Markus Horison - Ảnh Bola

“Chúng tôi gặp vấn đề ở vị trí người gác đền,” - HLV Bima Sakti thừa nhận. “Chúng tôi có 4 thủ môn và đăng ký 3 người dự giải. Thủ môn số 1 là Ikhram Al Giffari bị thủy đậu nên tôi phải dùng Andrika Fathir Rachman, người mới được triệu tập trong thời gian gần đây”. 

Người gác đền số 2 của ĐT U16 Indonesia là Andhika Putra Setiawan gặp chấn thương đầu gối và phải sớm rời giải. HLV Bima Sakti thừa nhận, ông rất sợ Andrika Fathir Rachman sẽ ‘lăn ra chấn thương’ trước trận khai mạc.  

“Chúng tôi mất 2 thủ môn và chỉ có Andrika Fathir Rachman có thể tập luyện và thi đấu. Tôi thậm chí còn suýt đăng ký HLV thủ môn Markus Horison vào danh sách thi đấu. Thật may là Andrika vẫn có thể ra sân”. 

U16 Indonesia khủng hoảng nhân sự, phải 'cầu cứu' cựu thủ môn 41 tuổi - Ảnh 2
U16 Indonesia chỉ còn 1 thủ môn - Ảnh PSSI

Andrika Fathir Rachman vốn không có tên trong đợt tập trung tháng 4 của ĐT U16 Indonesia vì chấn thương đầu gối. Đây là một chấn thương phức tạp, cần nhiều thời gian điều trị nên các bác sĩ cho rằng Andrika Fathir Rachman chưa có thể trạng tốt nhất cho giải U16 Đông Nam Á. 

Vào ngày 3/6, ĐT U16 Indonesia sẽ gặp Singapore ở lượt 2 vòng bảng giải U16 Đông Nam Á. Nhiều khả năng Andrika sẽ tiếp tục bắt chính trong khung gỗ của đội chủ nhà. 

TIN LIÊN QUAN

HLV Đinh Thế Nam: Tôi đã hối thúc cầu thủ tấn công Thái Lan nhưng các em đã suy kiệt thể lực rồi

U19 Việt Nam 26/07/2022

Nhà cầm quân người Hải Phòng chia sẻ suy nghĩ về những lời phàn nàn của chủ nhà Indonesia với trận đấu giữa Việt Nam gặp Thái Lan.

U19 Việt Nam chia tay Đức Việt, triệu tập bổ sung 3 cầu thủ

U19 Việt Nam 28/07/2022

Tiền vệ Đức Việt cùng các cầu thủ Văn Triệu, Lạc Dương chia tay U19 Việt Nam. HLV Đinh Thế Nam triệu tập bổ sung 3 cái tên mới.

HLV U16 Việt Nam: Chúng tôi sẽ vượt qua áp lực tâm lý do CĐV Indonesia tạo ra

U19 Việt Nam 30/07/2022

HLV Nguyễn Quốc Tuấn khẳng định rằng ĐT U16 Việt Nam sẽ nỗ lực vượt qua những áp lực về tâm lý do các cổ động viên của Indonesia tạo ra.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

HLV Polking: Bóng đá trẻ Thái Lan sa sút vì thiếu giải đấu

HLV ĐT Thái Lan Alexandre Polking tin rằng các ĐT trẻ Thái Lan thất bại ở Đông Nam Á vì không có các giải đấu quanh năm.

Philippines thay thế Ấn Độ dự Asian Cup 2023?

ĐT Philippines nhiều khả năng sẽ thay thế ĐT Ấn Độ dự Giải bóng đá vô địch châu Á - Asian Cup 2023 nhờ thành tích tốt ở vòng loại.

Báo Thái Lan mỉa mai: Đặng Văn Lâm còn không có nổi 1 trận tại J.League

Đưa tin về việc Đặng Văn Lâm rời Cerezo Osaka để trở lại Việt Nam thi đấu cho Bình Định, trang Thairath (Thái Lan) dùng những từ ngữ tỏ vẻ mỉa mai. Thairath không quên nhấn mạnh việc thủ thành sinh năm 1993 không được ra sân tại J.League.

Sao Thái Lan có lần thứ 2 sân tại J.League

Supachok Sarachart - ngôi sao của ĐT Thái Lan - vừa có lần ra sân thứ 2 tại J.League trong màu áo CLB Hokkaido Consadole Sapporo.

U16 Thái Lan giải quyết U16 Myanmar trong hiệp 2, giành hạng 3 Đông Nam Á

Trong trận đấu tranh hạng 3 giải U16 Đông Nam Á 2022, ĐT U16 Thái Lan bằng một hiệp 2 bùng nổ đã đánh bại U16 Myanmar với tỷ số 3-0, qua đó giành tấm HCĐ chung cuộc.

Đội hình dự kiến U16 Việt Nam vs U16 Indonesia, 20h00 ngày 12/8

Đội hình ra sân dự kiến trận U16 Việt Nam vs U16 Indonesia hôm nay, 20h00 ngày 12/8. Cập nhật tình hình chấn thương, thẻ phạt, thông tin lực lượng trận U16 Việt Nam vs U16 Indonesia.

U16 Indonesia đón 'quà' đặc biệt trước thềm trận chung kết Đông Nam Á

Trước thềm trận gặp U16 Việt Nam tại chung kết U16 Đông Nam Á 2022, ĐT U16 Indonesia nhận được một món qua bất ngờ từ PSSI. Chủ tịch Mochamad Iriawan sẽ đưa bố mẹ của tất cả các cầu thủ đến sân tiếp lửa cho cả đội ở trận đấu cuối cùng.

Thành tích, lịch sử đối đầu U16 Việt Nam vs U16 Indonesia, 20h00 ngày 12/8

Lịch sử đối đầu U16 Việt Nam vs U16 Indonesia cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của bóng đá U16 Việt Nam vs U16 Indonesia trước trận chung kết U16 Đông Nam Á 2022.

Thái Lan công bố 4 đội bóng tham dự King’s Cup 2022

Thái Lan chốt danh sách các đội tuyển dự King’s Cup năm nay. Trong đó, Malaysia là quốc gia duy nhất trong khu vực Đông Nam Á tham dự.

Kết quả U19 Thái Lan vs U19 Myanmar: Bùng nổ mưa bàn thắng

Kết quả U19 Thái Lan vs U19 Myanmar. Với đẳng cấp vượt trội, Voi chiến đã đánh bại đối thủ trong trận cầu có đến 10 bàn thắng được ghi.

Cúp C1 châu Âu
Playoff
Qarabag
23:45
FC Viktoria Plzen
Dynamo Kyiv
02:00
Benfica
Maccabi Haifa
02:00
Crvena Zvezda
Cúp C3
Playoff
Djurgardens
23:45
APOEL Nicosia
Trung Quốc
Vòng 13
Shanghai Shenhua
16:30
Chengdu Better City FC
Chengdu Better City FC
16:30
Shanghai Shenhua
Henan Songshan Longmen
18:30
Wuhan three town
Meizhou Hakka
18:30
Guangzhou City
Wuhan FC
18:30
Beijing Guoan
Hạng nhất Anh
Vòng 4
Stoke City
01:45
Middlesbrough
Sheffield United
02:00
Sunderland A.F.C
Reading
02:00
Blackburn Rovers
West Brom
02:00
Cardiff City
VĐQG Mexico
Vòng 9
Atlas
07:00
FC Juarez
Mazatlan FC
08:00
Queretaro FC
Puebla
09:05
Necaxa
Toluca
07:00
Monterrey
Pachuca
09:05
Club America
CDSyC Cruz Azul
09:05
Club Tijuana
Giao hữu quốc tế
Petro Atletico de Luanda
22:00
Sagrada Esperanca
Septemvri Sofia
22:00
AEL Limassol
Real Oviedo (nữ)
22:15
Athletic Club Bibao (nữ)
Bellinzona
22:30
Team Ticino U21
Dijon w
22:59
RC Saint Etienne (nữ)
Deportivo La Coruna W
22:59
Eibar (nữ)
Atletico de Madrid B
00:00
CF Intercity
CD Galapagar
00:00
CD Artistico Navalcarnero
Sant Andreu
00:00
Terrassa
SD Deusto
00:15
Sestao
SC Union Nettetal
00:30
Koln (Youth)
Calahorra
00:30
Real Sociedad B
Teruel
00:30
Valencia CF Mestalla
Tottenham Hotspur (nữ)
01:00
NTV Beleza (nữ)
FC Cartagena B
01:00
Hercules
AD Alcorcon
01:00
Baleares
Algeciras
01:00
Recreativo Huelva
RCD Espanyol B
01:00
Gimnastic Tarragona
CP Villarrobledo
01:30
Yeclano Deportivo
Cacereno
01:30
Badajoz
CD Pozoblanco
02:00
Cordoba
Racing Louisville (nữ)
07:00
AC Milan (nữ)
Lyon (nữ)
08:05
Chelsea FC (nữ)
AFC Cup
Last 32
Khujand
17:30
Sogdiana Jizak
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 3
SL Benfica B
17:00
Estrela da Amadora
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 28
JEF United Ichihara Chiba
17:00
Ventforet Kofu
VĐQG Argentina
Vòng 14
San Lorenzo
05:00
CA Platense
Independiente
07:30
CA Huracan
Club Atletico Tigre
02:30
Atletico Tucuman
Newells Old Boys
02:30
Lanus
Arsenal de Sarandi
05:00
River Plate
Boca Juniors
07:30
Rosario Central
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 33
Gwangju Football Club
17:00
Jeonnam Dragons
Gyeongnam FC
17:00
Daejeon Citizen
Chungnam Asan
17:30
Gimpo FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Mineros de Zacatecas
05:05
Atletico La Paz
Cancun FC
07:05
Alebrijes de Oaxaca
Monterrey B
09:05
Venados FC
CD Alacranes de Durango
05:00
Leones Negros
Tlaxcala FC
07:05
Celaya FC
CSyD Dorados de Sinaloa
09:05
Club Chivas Tapatio
Hạng 2 Iceland
Vòng 17
Magni
01:00
KF Fjallabyggdar
Vikingur Olafsvik
01:00
Throttur Reykjavik
Reynir Sandgerdi
01:00
IR Reykjavik
Volsungur husavik
01:00
KFR Aegir
Haukar Hafnarfjordur
02:15
UMF Njardvik
Fjardabyggd Leiknir
02:15
HotturHuginn
Malaysia
Vòng 17
Sarawak United
19:15
MISC-MIFA
Sarawak United
19:15
MISC-MIFA
Kedah
20:00
Sabah
Selangor
20:00
Terengganu
Selangor
20:00
Terengganu
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Vejgaard B
23:30
FC Djursland
Kjellerup
23:30
Odder IGF
ASA Aarhus
23:30
Aarhus Fremad 2
Tanzania Ligue 1
Vòng 1
Coastal Union
20:00
KMC FC
Simba Sports Club
22:15
Geita Gold
Azam
00:15
Kagera Sugar
Colombia Copa Cup
Quarterfinals
Dep.Independiente Medellin
06:00
Deportes Tolima
Fortaleza F.C
08:15
Millonarios
Canadian Premier League
Vòng 8
Atletico Ottawa
06:00
HFX Wanderers FC
Myanmar Professional League
Vòng 8
Yadanabon FC
15:30
Mawyawadi
Serbia
Vòng 3
Kolubara
00:00
Radnicki Nis
Hạng 2 Hungary
Vòng 4
Csakvari TK
22:30
Duna-Tisza
Dorogi FC
22:30
Szentlorinc SE
Szombathelyi Haladas
22:30
Szegedi AK
MTE Mosonmagyarovar
22:30
Kazincbarcika
Nyiregyhaza
22:30
SOROKSAR
Gyori ETO
22:45
Bodajk FC Siofok
Dafuji cloth MTE
00:00
Gyirmot SE
Diosgyor VTK
00:00
FC Ajka
Kozarmisleny SE
00:00
Pecsi MFC
Bekescsaba
00:00
MTK Hungaria
Australia U20
Vòng 8
Perth Glory FC U20
18:00
Sorrento F.C. U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
Birmingham Legion
07:00
Detroit City
New Mexico United
08:00
Memphis 901
Orange County Blues FC
09:00
Las Vegas Lights
Sacramento Republic FC
10:00
Colorado Springs Switchbacks FC
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 2
Cray Wanderers
01:45
Bognor Regis Town
Kingstonian
01:45
Wingate Finchley
Colombia Copa Premier
Vòng 7
Atletico Huila
05:00
Boyaca Chico
Real Cartagena
07:15
Real Santander
England Conference
Vòng 3
Solihull Moors
01:45
York City
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
CD El Nacional
05:00
CD Puerto Quito
Chacaritas SC
03:00
Olmedo Riobamba
SC Imbabura
07:00
Sociedad Deportivo Quito
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 10
Orebro U21
19:00
Dalkurd FF U21
Brommapojkarna U21
19:00
GIF Sundsvall U21
Kalmar U21
22:00
Osters U21
Brazil Rio cup
Americano RJ
01:00
CEAC/Araruama
CFRJ Marica RJ
01:00
Ceres/RJ
Artsul RJ
01:00
Barra da Tijuca
Sampaio Correa (RJ)
01:00
Perolas Negras
Friburguense RJ
01:00
Olaria
Goncalense
01:00
Sao Goncalo
Audax Rio RJ
01:00
Serra Macaense
America-RJ
01:00
Paduano RJ
Mexico U20
Vòng 9
CDSyC Cruz Azul U20
21:00
Club Tijuana U20
Toluca U20
21:00
Monterrey U20
Pachuca U20
00:00
Club America U20
USA Women
Vòng 8
Houston Dash (nữ)
07:30
Sky Blue FC (nữ)
Cúp Nữ Thụy Điển
Vòng 2
Farjestadens GOIF (nữ)
00:00
Vaxjo (nữ)
Saffle SK (nữ)
00:00
Mallbackens IF (nữ)
FC Rosengard (nữ)
00:15
Ifo Bromolla IF (nữ)
Goteborgs DFF (nữ)
00:30
Jitex DFF (nữ)
Sollentuna FK (nữ)
01:00
Alvsjo AIK FF (nữ)
NSW Premier W-League
Vòng
Illawarra Stingrays (nữ)
17:00
Bankstown City Lions (nữ)
Australia Northern NSW Premier League
Vòng
Kahibah FC
17:00
West Wallsend SC
USA National Premier Soccer League
Vòng
Omaha
07:00
Charlotte Independence
Northern Colorado
09:00
FC Tucson
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 5
Hillerod Fodbold
22:59
Fredericia
Vejle
00:00
Naestved
Australian cloth
Vòng 11
Centenary Stormers
16:30
Pine Hills
ACT Premier League
Vòng 16
OConnor Knights
15:45
Canberra Olympic
Qatar
Vòng 3
Al-Sadd
21:25
Al-Ahli Doha
Al Shamal
23:35
Al-Garrafa
CONCACAF League
Vòng 2
Cibao FC
07:00
CD Motagua
Hankook Verdes
09:00
Alianza San Salvador
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 4
Trans Narva
22:59
FCI Tallinn
FC Kuressaare
22:59
(JK Laaneranna
FC Flora Tallinn
00:00
Tallinna JK Legion
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Varmbols FC
00:30
Karlbergs BK
U19 Na uy
Vòng
Molde U19
18:00
Viking U19
Bodo Glimt U19
19:00
Mjondalen U19
Start Kristiansand U19
19:00
Tromso U19
Lillestrom U19
22:00
Kristiansund BK U19
Chile Cup
Vòng 4
Audax Italiano
05:00
Univ Catolica
Universidad de Concepcion
07:30
CD Magallanes
CSD Antofagasta
04:00
Curico Unido
Nublense
05:00
Colo Colo
O.Higgins
07:30
Union Espanola
Switzerland - 2.Liga
Vòng 1
Uzi
00:00
FC Winterthur U21
Brazil Serie B
Vòng 25
Londrina PR
06:30
Bahia
Criciuma
05:00
Operario Ferroviario PR
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 8
Chippa United
00:30
Tshakhuma TM
Bloemfontein Celtic
00:30
Orlando Pirates
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 17
Toftir B68
21:00
B36 Torshavn
B36 Torshavn
21:00
NSI Runavik
Skala Itrottarfelag
01:00
Vikingur Gotu
Montenegro Division 2
Vòng 1
OSK Igalo
22:00
Celik Niksic
Otrant
22:00
FK Podgorica
KOM Podgorica
00:00
Bokelj Kotor
FK Berane
01:00
FK Grbalj Radanovici
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 4
Yangju Citizen
17:00
Cheonan City
Germany Regionalliga
Vòng 4
VFB Lubeck
22:59
Hannover 96 Am
BSV Rehden
23:30
Holstein Kiel II
FC Teutonia 05
23:30
Phonix Lubeck
St Pauli II
23:30
SV Drochtersen/Assel
Havelse
23:30
Bremer SV
ETSV Weiche Flensburg
23:30
VfV Borussia 06 Hildesheim
Phonix Lubeck
23:30
FC Teutonia 05
TuS Blau-Weiss Lohne
00:00
Werder Bremen (Youth)
SSV Jeddeloh
00:30
Kickers Emden
Macedonian First Football League
Vòng 1
FK Shkendija 79
22:00
FK Skopje
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Derry City (nữ)
01:45
Cliftonville LFC (nữ)
Linfield (nữ)
01:45
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
Sion Swifts (nữ)
01:45
Lisburn (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Sichuan Jiuniu
15:00
Shanxi Chang An Athletic FC
Kunshan FC
15:00
Nantong Zhiyun
Qingdao Zhongneng
18:30
Suzhou Dongwu
Primera Division de El Salvador
Vòng 9
Luis Angel Firpo
03:00
A.D. Isidro Metapan
Once Municipal
03:00
CD Chalatenango
CD Platense Municipal Zacatecoluca
03:00
Santa Tecla
Atletico Marte
03:00
CD Dragon
CD FAS
03:00
Aguila
Central Premier League
Vòng
Miramar Rangers
14:00
Waterside Karori
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 6
KaPa
22:59
PK Keski Uusimaa
Brazil Youth
Quarterfinals
CR Flamengo (RJ) (Youth)
01:15
Internacional (RS) Youth
QLD Premier League
Vòng 8
Brisbane Roar (Youth)
16:30
Gold Coast Knights
Peninsula Power
16:30
Logan Lightning
Chile Primera B
Vòng 19
Santiago Wanderers
05:00
Deportes Temuco
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Gold Coast United U23
16:30
Brisbane City U23
Panama
Vòng 3
Sporting San Miguelito
06:15
CD Arabe Unido
Atletico Chiriqui
08:00
Herrera FC
Israel Ligat Al Toto Cup
Vòng bảng
Hapoel Kiryat Shmona
00:00
Hapoel Haifa
Hapoel Bnei Sakhnin FC
00:00
Maccabi Bnei Raina
Hạng 4 Nauy
Vòng
Nardo FK
01:00
Rosenborg B
FIFA U-20 Women's World Cup
Vòng bảng
Colombia (nữ) U20
06:00
New Zealand (nữ) U20
Mexico (nữ) U20
06:00
Germany (nữ) U20
Australia (nữ) U20
09:00
Spain (nữ) U20
Brasil (nữ) U20
09:00
Costa Rica (nữ) U20
USA (nữ) U20
06:00
Japan (nữ) U20
Netherlands (nữ) U20
06:00
Ghana (nữ) U20
Korea Rep (nữ) U20
09:00
France (nữ) U20
Nigeria (nữ) U20
09:00
Canada (nữ) U20
Brasil Cup
Quarterfinals
Fluminense RJ
06:00
Fortaleza
Atletico Paranaense
07:30
Flamengo
Corinthians Paulista (SP)
07:30
Atletico Clube Goianiense
Belgian First Amateur Division
Vòng 1
KFC Mandel United
01:00
Olympic Charleroi
LaLouviere
01:00
Patro Eisden
Sint-Eloois-Winkel
01:00
KSK Heist
Thes Sport
01:00
RFC de Liege
Rupel Boom
01:00
Ninove
Charleroi B
01:00
Tienen
Dessel Sport
01:00
Royal Knokke
Francs Borains
01:00
Antwerp B
Gent B
01:00
URS Lixhe-Lanaye
Leuven B
01:00
Hoogstraten VV
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Ham-Kam
22:59
Tromso IL
Argentine Division 2
Vòng 29
Agropecuario de Carlos Casares
07:10
Club Atletico Guemes
Australia FFA Cup
Vòng 2
Adelaide City FC
16:30
Adelaide United
Avondale FC
16:30
Brisbane Roar
Melbourne City
16:30
Wellington Phoenix
Oakleigh Cannons
16:30
Brisbane City
England Southern Premier League
Vòng 3
Truro City
01:45
Poole Town
Gosport Borough
01:45
Swindon Supermarine
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 1
FC Yessentuki
18:00
FK Ivanovskoye
FK Temp Barnaul
18:30
Dinamo Barnaul
FK Kolomna
19:00
Saturn Moscow
Stavropolye-2009
22:00
Torpedo Armavir
Drots Moscow FC
22:30
Chertanovo Moscow
Nefis Kazan
22:59
FK Khimik-Avgust
Elektron VN
22:59
Karelia Petrozavadovsk
FK Sakhalinets
23:30
Balashikha
Estonia Champions League
Vòng 20
Flora Paide
22:00
Vaprus Parnu
Premier League International Cup
Vòng bảng
Blackburn Rovers U21
01:00
Celtic U21
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Ah so Santa SP
VIC Women’s Premier League
Vòng 15
Box Hill (nữ)
16:00
Calder United SC (nữ)
Uzbek League
Vòng 16
Pakhtakor
21:00
Olympic FK Tashkent
Sogdiana Jizak
21:00
Neftchi Fargona
Nasaf Qarshi
22:00
OTMK Olmaliq
VĐQG Ai Cập
Vòng 31
Enppi
23:30
Talaea EI-Gaish
El Sharqia Dokhan
02:00
EL Ahly
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 2
FK Velez Mostar
22:30
FK Igman Konjic
FK Tuzla City
22:30
Posusje
Australia Brisbane Capital League 2
Vòng
Canberra White Eagles
16:00
Tuggeranong United
Cúp Quốc Gia Séc
Vòng 1
FK Union Cheb
22:00
Marianske Lazne
SK Ujezd Praha 4
22:00
SK Motorlet Praha
Zdar nad Sazavou
22:00
Vysocina jihlava
Domazlice
22:00
FK Kraluv Dvur
Sokol Brozany
22:00
SK Slovan Varnsdorf
Sumperk
22:00
Unicov
Rymarov
22:00
Opava
Sokol Tasovice
22:00
Sardice
Bzenec
22:00
TJ Tatran Bohunice
Most Mus
22:00
Admira Praha
Jiskra Usti nad Orlici
22:00
Zivanice
Spartak Sobeslav
22:00
FC Pisek
FK Chomutov
22:00
Karlovy Vary Dvory
Vitkovice
22:00
Otrokovice
SSK Bilovec
22:00
Trinec
Libisany
22:00
FK OEZ Letohrad
Novy Bydzov
22:00
FK Prepere
Tatran Vsechovice
22:00
Valasske Mezirici
Bohumin
22:00
Hlucin
Benesov
22:00
FK MAS Taborsko
Zdirec nad Doubravou
22:00
Lisen
Dobrovice
22:00
Usti nad Labem
TJ Klatovy
22:00
Marila Pribram
Dalnice Sperice
22:00
Slovan Rosice
Kozlovice
22:00
Frydek-Mistek
SK Libcany
22:00
SK Cesky Brod
Novy Jicin
22:00
Slavia Kromeriz
FK Pencin Turnov
22:00
Slovan Velvary
SK Otava Katovice
22:00
Preddie J
Velke Hamry
22:00
Chlumec nad Cidlinou
TJ Start Brno
22:30
Velke Mezirici
Povltava FA
22:30
Chrudim
Ceska Lipa
22:59
Benatky Nad Jizerou
FC Rokycany
22:59
SK Kladno
FC Zenit Caslav
22:59
Loko Vltavin
SK Kosmonosy
22:59
Viktoria Zizkov
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 8
Los Angeles FC
09:30
DC United
Toronto FC
06:30
New England Revolution
Atlanta United
06:30
New York Red Bulls
New York City FC
07:00
Charlotte FC
FC Dallas
08:00
Philadelphia Union
Vancouver Whitecaps
09:00
Colorado Rapids

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá

Đừng bỏ lỡ