Thể thức thi đấu AFC Cup 2022 là gì?

Văn Đạt

Thứ sáu, 24/06/2022 10:10 (GMT+7)

Thể thức thi đấu AFC Cup 2022 là gì? AFC Cup 2022 là một trong những giải đấu hàng đầu châu Á và cũng có thể thức thi đấu rất thú vị.

AFC Cup 2022 đã chính thức quay trở lại, năm nay cũng chính là lần thứ 19, giải đấu cấp châu lục được Liên đoàn bóng đá châu Á (AFC) tổ chức. Dựa trên BXH giải quốc nội của từng quốc gia, suất tham dự các giải châu Á được xác định thông qua vị trí của các CLB khi mùa giải kết thúc. 

Vòng bảng AFC Cup 2022: Đối thủ của CLB Viettel mạnh ra sao?  - Ảnh 1
Viettel đại diện Việt Nam dự 

Ở thời điểm V.League 2021 bị hủy, HAGL đang dẫn đầu BXH và đội bóng phố Núi đã giành suất dự AFC Champions League (diễn ra vào tháng 4 vừa qua). Trong khi đó, Viettel xếp ở vị trí thứ hai và có được vé dự AFC Cup 2022.

Cách chia bảng tại AFC Cup 2022?

Trong quá khứ, AFC từng nhiều lần thay đổi thể thức để giúp các CLB vừa và nhỏ có thể tiết kiệm các chi phí di chuyển. Các đội bóng nằm cùng khu vực sẽ được xếp chung vào một bảng đấu thay vì xếp ngẫu nhiên. Các đội bóng dẫn đầu mỗi khu vực sẽ tiến vào vòng đấu liên khu vực.

Thể thức thi đấu AFC Cup 2022 là gì? - Ảnh 1
Vòng bảng AFC Cup 2022 có 39 đội bóng tham dự

Tại giải đấu năm nay, 39 đội bóng được chia thành 10 bảng đấu (Tây Á 3 bảng, Đông Nam Á 3 bảng, Nam Á 1 bảng, Trung Á 2 bảng, Đông Á 1 bảng) với 9 bảng đấu có 4 CLB và 1 bảng đấu có 3 CLB. Đại diện của Việt Nam là VIettel FC sẽ nằm tại bảng I cùng các đối thủ Hougang United (Singapore), Phnom Penh Crown (Campuchia) và Young Elephants (Lào).

Viettel FC cũng nắm lợi thế so với các đối thủ khi được AFC cấp quyền đăng cai tổ chức các trận đấu tại bảng I. 4 CLB sẽ tranh tài từ ngày 24 đến ngày 30/6 tại SVĐ Thống Nhất.

Thể thức thi đấu tại AFC Cup 2022 như thế nào?

Tại vòng bảng AFC Cup 2022, các CLB sẽ thi đấu theo thể thức vòng tròn một lượt tính điểm. Tại khu vực Tây Á và Đông Nam Á, các đội nhất bảng và đội nhì xuất sắc nhất sẽ giành quyền vào vòng bán kết khu vực.

Tại khu vực Trung Á, các đội đầu bảng sẽ giành quyền vào chơi tại chung kết khu vực. Trong khi đó, tại khu vực Nam Á và Đông Á, các đội đàu bảng sẽ bước vào loạt bán kết play-off liên khu vực.

Để đánh giá đội nhất bảng trong trường hợp hai CLB có cùng điểm số, AFC sẽ dựa vào lần lượt các tiêu chí sau: thành tích đối đầu, hiệu số đối đầu và cuối cùng là tổng số bàn thắng. Nếu cả hai CLB vẫn không thể phân định nhất - nhì, cả hai sẽ phải tiến hành sút luân lưu hoặc tính điểm fair-play, bốc thăm.

Thể thức thi đấu AFC Cup 2022 là gì? - Ảnh 2
AFC Cup 2022 diễn ra với thể thức khá thú vị

Ngoài ra, tại khu vực Đông Nam Á, khi tính điểm xếp hạng các đội bóng xếp thứ hai, thành tích đối đầu của đội bóng này với đội xếp thứ tư sẽ bị lược bỏ, bởi bảng H chỉ có 3 CLB tham dự. Khu vực Đông Nam Á sẽ chọn ra 4 CLB đi tiếp gồm 3 đội đầu bảng và 1 đội nhì bảng xuất sắc nhất.

Vòng bảng AFC Cup 2022 đã khởi tranh từ ngày 18/5 và sẽ kết thúc vào ngày 30/6. Vòng bán kết khu vực sẽ được diễn ra từ ngày 9/8 đến ngày 5/10. Sau cùng, trận chung kết AFC Cup 2022 sẽ được tổ chức vào ngày 22/10.

TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu tennis hôm nay 24/6: Bán kết Mallorca Open - Tsitsipas vs Bonzi

Cập nhật lịch thi đấu tennis hôm nay 24/6 với tâm điểm là các trận đấu tại vòng Bán kết Mallorca Open 2022. Xem lịch tennis các giải Mallorca Open và Eastbourne International 2022 nhanh nhất, chính xác nhất trên thethao.vn.

Thủ môn Filip Nguyễn ký hợp đồng mới với CLB Séc, không về V.League như tin đồn

V League 1 ngày trước

Trái với thông tin từ trước, thủ môn Filip Nguyễn ở lại CLB Slovacko với một bản hợp đồng mới, kéo dài đến 31/12/2024.

Lịch thi đấu Barcelona tại La Liga 2022/2023: Khởi đầu thuận lợi

Lịch bóng đá 1 ngày trước

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu Barcelona tại La Liga 2022/23. Lịch thi đấu của Barcelona tại mùa giải La Liga 2022/23 đang nhận được sự quan tâm của nhiều độc giả.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Một CĐV nữ phải được đưa tới bệnh viện bằng xe cứu thương ở trận Viettel gặp Young Elephants

Một sự cố nhỏ đã xảy ra ở trận đấu giữa Viettel và Young Elephants. Tuy nhiên, ban tổ chức đã nhanh chóng giúp đỡ để ổn định tình hình.

HLV Viettel: Nhâm Mạnh Dũng phải cạnh tranh gắt gao với 2 ngoại binh để có suất đá chính

Nhâm Mạnh Dũng đã gặt hái được nhiều thành công với ĐT U23 Việt Nam trong thời gian vừa qua. Nhưng ở CLB Viettel, HLV trưởng Bae Jiwon nhấn mạnh anh cần phải cố gắng để có được suất đá chính trên hàng công.

Kết quả Viettel vs Young Elephants: Pedro Paulo hủy diệt hàng thủ đại diện Lào

Kết quả Viettel vs Young Elephants - Pedro Paulo có một ngày thi đấu chói sáng khi lập hat-trick, giúp Viettel giành thắng lợi tưng bừng 5-1 trước Young Elephants ở trận ra quân tại AFC Cup 2022.

Đội hình xuất phát Viettel đấu Young Elephants: Nhâm Mạnh Dũng dự bị

Đội hình xuất phát của Viettel ở trận đấu với Young Elephants thuộc khuôn khổ vòng bảng AFC Cup 2022 với điểm nhấn là việc Nhâm Mạnh Dũng dự bị sẽ được Thethao.vn thông tin trong bài viết này.

Xem trận Viettel vs Young Elephants trực tiếp trên kênh nào, ở đâu?

Xem trực tiếp Viettel vs Young Elephants đá trên kênh nào, mấy giờ? Thethao.vn cập nhật kênh phát sóng xem trực tuyến trận Viettel vs Young Elephants thuộc giải AFC Cup hôm nay lúc 17h00 ngày 24/6.

Đức Chiến: Tôi rất tiếc khi HLV Trương Việt Hoàng không dẫn Viettel ở AFC Cup

Trung vệ Nguyễn Đức Chiến đã có những chia sẻ trong buổi họp báo trước thềm AFC Cup 2022. Anh khẳng định quyết tâm của đội dù cho không có sự đồng hành của HLV Trương Việt Hoàng.

HLV Bae Ji Won: Viettel không có nhiều thông tin về đối thủ

Nhà cầm quân người Hàn Quốc không nắm được nhiều thông tin về đối thủ ở AFC Cup. Tuy nhiên, ông khẳng định Viettel sẽ chơi theo cách của riêng mình.

HLV Young Elephants: Viettel là đội bóng mạnh, nhưng chưa thể nói trước điều gì

Chia sẻ trước thềm trận ra quân đụng độ Viettel FC tại AFC Cup 2022, HLV Satyasagara của Young Elephants đã tỏ ra không hề e sợ trước đội chủ nhà.

Cầu thủ U18 Burnley: Tôi muốn cùng Thái Lan vô địch U19 Đông Nam Á 2022

Chia sẻ trước truyền thông, cầu thủ Nathan James đã thể hiện quyết tâm muốn cùng U19 Thái Lan giành chức vô địch U19 Đông Nam Á 2022.

Viettel hủy buổi tập chiều 22/6 vì thời tiết xấu

Buổi tập dự kiến diễn ra vào chiều 22/6 của Viettel đã bị hủy vì lý do thời tiết. Đại diện của V.League 2022 chỉ còn 1 buổi tập nữa trước khi tranh tài tại vòng bảng AFC Cup 2022.

Hàn Quốc
Vòng 18
Jeonbuk Hyundai Motors
16:00
Daegu FC
Suwon City
17:00
Suwon Samsung Bluewings
FC Seoul
18:00
Incheon United
J-League 1
Vòng 18
Yokohama Marinos
14:00
Kashiwa Reysol
Avispa Fukuoka
16:30
Hiroshima Sanfrecce
Kawasaki Frontale
17:00
Jubilo Iwata
Consadole Sapporo
12:00
Gamba Osaka
Giao hữu quốc tế
Botev Vratsa
15:00
Minyor Pernik
LKS Lodz
15:00
Stal Rzeszow
Austria Lustenau
15:30
FC Wil 1900
FK Kosice
15:30
Slavoj Trebisov
Chindia Targoviste
15:30
CS Mioveni
Nagaworld FC
15:45
Boeung Ket Angkor
Kirivong Sok Sen Chey
15:45
Svay Rieng FC
Skra Czestochowa
16:00
Korona Kielce
Synot Slovacko
16:00
Trencin
Paksi SE Honlapja
16:00
Bodajk FC Siofok
MTK Hungaria
16:00
Dabas-Gyon FC
Ruch Chorzow
16:00
Odra Opole
Arka Gdynia
16:00
Olimpia Elblag
Zaglebie Sosnowiec
16:00
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Sparta Praha
16:00
Dukla Prague
Trinec
16:00
Dukla Banska Bystrica
LKS Nieciecza
16:00
Tatran LM
Teplice
16:00
Usti nad Labem
GKS Katowice
16:00
Gornik Polkowice
MSK Zilina
16:00
MFK Karvina
Jagiellonia Bialystok
16:00
Warta Poznan
Lisen
16:00
MFK Skalica
Widzew lodz
17:00
GKS Tychy
Gornik Leczna
17:00
Pogon Siedlce
Mlada Boleslav
17:00
Hradec Kralove
OKS Stomil Olsztyn
17:00
Radunia Stezyca
SC Verl
18:00
SC Paderborn 07
Wuppertaler
18:00
VfL Bochum
Berliner AK 07
18:30
SV Tasmania Berlin
Holstein Kiel
18:30
St. Pauli
SK Prostejov
18:30
MFK Dubnica nad Vahom
FC Liefering
19:00
SK Vorwarts Steyr
Midtjylland
19:00
Odense BK
SV Meppen
19:00
Schalke 04 (Youth)
Cove Rangers
19:00
Dunfermline Athletic
Elgin City
19:00
fraserburgh
Dordrecht
19:00
Lierse
FV Illertissen
19:00
TSV Landsberg
VfR Garching
19:00
FC Pipinsried
Needham Market
19:00
Ipswich Town
Sparta Praha B
19:00
Chrudim
FSV Mainz 05 (Youth)
19:00
TuS Koblenz
TSV 1860 Munchen
19:00
Karlsruher SC
Aarhus AGF
19:00
Aalborg
Rudersdal
19:30
Lyngby
PSV Eindhoven
20:00
TuS Blau-Weiss Lohne
The New Saints
20:00
Warrington Town AFC
Annan Athletic
20:00
Greenock Morton
SG Austria Klagenfurt
20:00
ZNK Osijek
BSG Wismut Gera
20:00
Zwickau
Berwick Rangers
20:00
Stenhousemuir
Brechin City
20:00
Arbroath
Kickers Offenbach
20:00
Wurzburger Kickers
Linfield FC
20:30
Newtown AFC
Club Brugge
20:30
Thes Sport
Thun
20:30
St. Gallen
Werder Bremen
20:30
Oldenburg
Kortrijk
20:30
Mechelen
FC Sion
21:00
Servette
Schweinfurt 05 FC
21:00
TSV Abtswind
Dunbar United
21:00
Raith Rovers
SV Bevern
21:00
Werder Bremen (Youth)
Cumbernauld Colts
21:00
Alloa Athletic
Swift Hesperange
21:00
Saarbrucken
Eendracht Termien
21:00
Racing Genk
Kaiserslautern
21:00
Lugano
Ujpesti
21:00
STK Samorin
Bala Town F.C.
21:00
Cliftonville
Buckie Thistle FC
21:00
Aberdeen
Basel
21:00
Greuther Furth
Rheindorf Altach
21:00
Luzern
FC Wiltz 71
22:00
Seraing United
Vasas
22:00
Varda SE
Levski Sofia
22:00
Academy Pandev
Resovia Rzeszow
22:00
Michalovce
FC Botosani
22:00
Qarabag
FK Shkupi
22:30
Hermannstadt
Pirin Blagoevgrad
22:59
Spartak Varna
FK Spartak Zlatibor Voda
22:59
Mladost Novi Sad
Maribor
22:59
FK Tuzla City
FK Vozdovac Beograd
22:59
Habitpharm Javor
Peterhead
22:59
Inverurie Loco Works
Sparta Petegem
22:59
Zulte-Waregem
Djoliba
23:30
AS Real
Aarau
00:00
Kriens
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Cukaricki Stankom
FK Sochi
00:00
Zenit St. Petersburg
Giao Hữu ĐTQG
Norway (nữ)
22:00
New Zealand (nữ)
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 4
Quảng Nam FC
17:00
Cần Thơ
Khatoco Khanh Hoa
17:00
Đồng Tâm Long An
Bà Rịa Vũng Tàu
18:00
Phú Thọ
Na Uy
Vòng 11
Haugesund
21:00
Viking
Rosenborg
22:59
Kristiansund BK
Trung Quốc
Vòng 6
Cangzhou Mighty Lions
15:30
Beijing Guoan
Wuhan FC
18:30
Shanghai Port
Zhejiang Greentown
18:30
Shandong Taishan
Tianjin Tigers
18:30
Meizhou Hakka
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 23
Vegalta Sendai
14:00
Montedio Yamagata
Mito Hollyhock
16:00
Fagiano Okayama
Roasso Kumamoto
17:00
Oita Trinita
V-Varen Nagasaki
17:00
Blaublitz Akita
JEF United Ichihara Chiba
12:00
Tokyo Verdy
VĐQG Brazil
Vòng 14
Atletico Paranaense
02:30
Bragantino
Flamengo
05:00
America MG
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Santos
Atletico Mineiro
07:00
Fortaleza
VĐQG Argentina
Vòng 5
Talleres Cordoba
01:30
Central Cordoba SDE
Defensa Y Justicia
01:30
Velez Sarsfield
Colon de Santa Fe
04:00
CA Huracan
Estudiantes La Plata
04:00
Newells Old Boys
River Plate
06:30
Lanus
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 23
Chungnam Asan
16:00
Ansan Greeners FC
FC Anyang
18:00
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Deportivo Tachira
04:00
Mineros de Guayana
Caracas FC
06:15
Zulia FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Leones Negros
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
05:00
Angelholms FF
Hạng 2 Iceland
Vòng 8
Magni
20:00
Reynir Sandgerdi
Throttur Reykjavik
21:00
Fjardabyggd Leiknir
KF Fjallabyggdar
22:59
Vikingur Olafsvik
Malaysia
Vòng 11
Negeri Sembilan
19:15
Pahang
Melaka
20:00
Sarawak United
Korea League 4
Vòng 20
Chungju Citizen
12:00
Jinju Citizen
Gangwon II
12:00
Seoul United
Daegu FC II
12:00
Jeonbuk Hyundai Motors II)
Pyeongtaek Citizen
12:00
Chuncheon Citizen
Geoje Citizen
12:00
Goyang FC
Jeonju Citizen FC
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Hong Kong League Cup
Vòng bảng
Wing Yee FT
12:30
Happy Valley
Central Western District RSA
12:30
North District FC
Wong Tai Sin
12:30
Wofoo Tai Po
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Virginia United SC (nữ)
14:00
The Gap NPL (nữ)
Dare southwest Queensland (nữ)
14:00
Brisbane City (nữ)
Peninsula Power (nữ)
15:15
Mitchelton (nữ)
Queensland Lions(w)
16:00
Moreton Bay United (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 15
Akzhayik Oral
20:00
Ordabasy
FK Aksu
22:00
FC Shakhtyor Karagandy
Canadian Premier League
Vòng 6
Pacific FC
04:00
HFX Wanderers FC
FFSA Premier League
Vòng 16
Adelaide United FC (Youth)
12:00
Croydon Kings
Adelaide Comets FC
12:30
Adelaide Panthers
Cumberland United FC
12:30
White City Woodville
Sturt Lions
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide City FC
14:30
Metrostars SC
Croydon Kings
17:15
Adelaide United FC (Youth)
Australia U20
Vòng 14
Armadale SC U20
12:00
Pires U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Bayswater U20
12:00
Cockburn City U20
Inglewood United U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Stirling Macedonia U20
14:00
Balcatta U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Hartford Athletic
00:00
Louisville City FC
Miami FC
06:00
Los Angeles Galaxy II
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Tampa Bay Rowdies
Orange County Blues FC
07:00
Loudoun United
Tulsa Roughneck
07:30
Charleston Battery
Memphis 901
07:30
Detroit City
New Mexico United
08:00
Birmingham Legion
El Paso Locomotive FC
08:30
New York Red Bulls B
Monterey Bay FC
09:00
Sacramento Republic FC
Oakland Roots
09:00
Atlanta United FC II
San Diego loyalty
09:00
Indy Eleven
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 8
Vikingur Reykjavik (nữ)
21:00
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
VCK U19 Châu Âu
Vòng bảng
U19 Áo
01:00
Serbia U19
Israel U19
01:00
U19 Anh
National Primera Division Western Australia
Vòng
Murdoch University
14:00
Forrestfield United
Quinns FC
14:00
Dianella White Eagles
Fremantle City
14:00
Mandurah City
Rocking ham City
14:00
UWA-Nedlands FC
Western Knights
14:00
Joondalup United
Subiaco AFC
14:00
Olympic Kingsway SC
FFSA PL
Vòng 16
Modbury Jets
12:30
Adelaide Raiders SC
Adelaide Blue Eagles
12:30
Para Hills Knlghts SC
Poet Adelarde Pirates
12:30
West Adelaide SC
Fulham United FC
12:30
Playford City Patriots
Adelaide Hills
12:30
Adelaide Victory
Adelaide University SC
12:35
Eastern United
NSW Premier League
Vòng 17
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
14:30
Sydney FC (Youth)
Wollongong Wolves
15:00
Manly United
Marconi Stallions
16:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Blacktown City Demons
12:00
Northbridge Bulls
Northern NSW U20 League
Vòng
Marconi Stallions U20
13:00
Mt Druitt Town Rangers U20
APIA Leichhardt Tigers U20
16:30
Sydney FC U20
Blacktown City FC U20
10:00
Northbridge FC Bulls U20
Sydney Olympic U20
10:45
Sutherland Sharks U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 3
Comunicaciones BsAs
00:00
Defensores Unidos
Canuelas FC
01:30
Talleres Rem de Escalada
CA Fenix Pilar
01:30
Sportivo Dock Sud
Ituzaingo
01:30
UAI Urquiza
CA San Miguel
01:30
Deportivo Armenio
Victorian State League Division 1
Vòng 15
Brunswick City
12:00
Pascoe Vale SC
Langwarrin
12:00
FC Bulleen Lions
Manningham United Blues
12:00
Werribee City
Goulburn Valley Suns
13:00
North Geelong Warriors
Australia Darwin Premier League
Vòng
Hellenic AC
13:00
Darwin Hearts
Casuarina FC
17:00
Mindil Aces
Hạng nhất Iceland
Vòng 8
Vestri
21:00
Grindavik
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
Northern Colorado
Chattanooga Red Wolves
06:30
FC Tucson
Tormenta FC
06:30
Omaha
Central Valley Fuego
09:30
North Carolina
Australian cloth
Vòng 14
Mount Gravatt Hawks
15:00
Newmarket SFC
Bayside United FC
15:00
University of Queensland
The Lakes
15:00
Western Spirit
Toowong
16:00
Acacia Ridge
WAUS WD1
Vòng
Murdoch University Melville FC (nữ)
16:00
Perth RedStar (nữ)
Tajikistan
Vòng 10
FK Eskhata
19:30
FC Istaravshan
Faizkand
19:30
Ravshan Kulob
Singapore
Vòng 13
Young Lions
16:30
Balestier Khalsa FC
Tây Úc
Vòng 14
Armadale SC
14:00
Perth SC
Bayswater City
14:00
Cockburn City
Floreat Athena
14:00
Perth Glory (Youth)
Willip
14:00
Sorrento F.C.
Inglewood United
14:00
Perth RedStar
Stirling Macedonia
16:00
Balcatta FC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
XV de Piracicaba (Youth)
20:00
Capivariano FC SP Youth
Aracatuba SP Youth
01:00
Penapolense (Youth)
Comercial Tiete SP Youth
01:00
Independente SP Youth
Belarus Reserve League
Vòng
Energetik-BGU Minsk Reserves
17:00
Dnepr Mogilev Reserves
ACT Premier League
Vòng 11
Cooma Tigers
12:00
West Canberra Wanderers
Belconnen United
12:00
Canberra Olympic
OConnor Knights
12:00
Monaro Panthers
Canberra FC
12:00
Gungahlin United
USA USL League Two
Vòng
New Jersey Copa
04:00
Long Island Rough Riders
South Bend Lions
04:30
AFC Cleveland
Bostong
05:00
Blackwatch Rush
West Mass Pioneers
05:30
Vermont Green
The Villages
06:00
Tampa Bay Rowdies B
Caledonia SC
06:00
Florida U23
Cardinals FC
06:00
Christos FC
Philadelphia Lone Star
06:00
FC Lehigh Valley United
Kings Hammer FC
06:00
Fort Wayne FC
Minneapolis City SC
06:00
Peoria
NONA FC
06:00
Florida Elite
Flint City Bucks
06:30
Lansing City
Knoxville troops
06:30
Tennessee SC
Southern Soccer Academy Kings
06:30
Dalton Red Wolves SC
Westchester Flames
06:30
FA Euro
Louisiana Krewe FC
07:00
MississippiBrilla
Des Moines Menace
07:00
Manitoba
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Australian Welsh League
Vòng 16
Mounties Wanderers
15:30
SD Raiders FC
St George City FA
16:00
St George Saints
Blacktown Spartans
16:00
Hills Brumbies
Bonnyrigg White Eagles
16:00
Spirit FC
Northern Tigers
16:00
Western Sydney Wanderers AM
Central Coast Mariners (Youth)
12:00
Hake Ya Dong in Sydney City
VĐQG Belarus
Vòng 12
FK Isloch Minsk
19:00
FC Gomel
Arsenal Dzyarzhynsk
20:00
Slavia Mozyr
Dinamo Brest
20:00
Dinamo Minsk
Energetik-BGU Minsk
20:00
Dnepr Mogilev
Slutsksakhar Slutsk
21:00
FK Vitebsk
Shakhter Soligorsk
22:59
FC Torpedo Zhodino
Neman Grodno
01:00
BATE Borisov
Georgia Primera Division
Vòng 19
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Samgurali Tskh
Dinamo Batumi
22:59
FC Sioni Bolnisi
Dinamo Tbilisi
00:00
Torpedo Kutaisi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 14
Ariana
19:00
FC Rosengard
Jordan
Vòng 8
AL-Sareeh
22:00
AL Salt
Al Faisaly
00:30
Al Wihdat Amman
Chile Cup
Vòng 3
Deportes La Serena
23:30
Universidad de Concepcion
Barnechea
02:00
Cobresal
Everton CD
02:00
CD Magallanes
Deportes Ovalle
02:00
Union Espanola
Independiente de Cauquenes
02:00
Nublense
Univ Catolica
04:30
Union San Felipe
O.Higgins
07:00
Fernandez Vial
QLD Division 1
Vòng 15
Sunshine Coast FC
15:00
Magpies Crusaders
Southside Eagles
15:00
Caboolture FC
Georgia Division
Vòng 18
FC Metalurgi Rustavi
21:00
WIT Georgia Tbilisi
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Martin Ledesma
21:00
Guarani de Trinidad
2 de Mayo PJC
21:00
Sol de America Pastoreo
Sportivo Trinidense
03:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
03:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 14
Criciuma
21:00
Vila Nova
Bahia
02:00
Gremio Novorizontin
Sport Club Recife PE
04:30
Brusque FC
VĐQG Đài Loan nữ
Vòng 14
Taichung Blue Whale (nữ)
15:00
Inter Taoyuan FC (nữ)
Hang Yuan FC (nữ)
15:00
Taipei Xiongzan (nữ)
Hualien (nữ)
15:00
Kaohsiung Sunny Bank (nữ)
U16 Tây Á
Vòng bảng
Yemen U16
22:00
Oman U16
Jordan U16
01:00
Iraq U16
Latvia Cup
Vòng 3
Salaspils
22:00
Augsdaugava
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 14
HB Torshavn
22:59
KI Klaksvik
NSI Runavik
22:59
Vikingur Gotu
Kazakhstan Division 1
Vòng 9
Tarlan
17:00
Astana B
Okzhetpes
18:00
FK Igilik
Lashyn Karatau
19:00
Bulat Temirtau
Ekibastuzets
19:00
Yassy Turkistan
Kairat Academy
19:00
Kaisar Kyzylorda
Baikonur
20:30
Akademiya Ontustik
Nhật Bản Football League
Vòng 13
Run Mel Aomori
11:00
Kochi United
Honda Lock SC
11:00
FC Tiamo Hirakata
Yokogawa Musashino
13:00
Honda FC
Mio Biwako Shiga
11:00
Osaka FC
Maruyasu Industries
11:00
Veertien Kuwana
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 18
Dangjin Citizen
14:00
Ulsan Citizens
Pocheon FC
15:00
Paju Citizen FC
Cheongju Jikji
17:00
Siheung City
Hạng 2 Estonia
Vòng 2
Tallinna FC Levadia B
19:00
Kohtla Jarve JK Jarve
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Jorge Wilstermann
02:00
Atletico Palmaflor Vinto
Real Tomayapo
04:15
Royal Pari FC
Oriente Petrolero
06:30
The Strongest
VĐQG Peru
Vòng 18
Sporting Cristal
03:30
Alianza Atletico Sullana
Cúp C1 Châu Đại Dương
Playoff
Central Coast
11:00
Solomon Warriors FC
Lae City
12:00
Hekari Souths United FC
Australia Victoria State League
Vòng
Melbourne Victory NPL
12:00
Springvale White Eagles
Geelong Sc
15:00
Nunawading City
Australia Victoria State League 1
Vòng
Fitzroy City
15:15
Mazenod Victory