Thành tích, lịch sử đối đầu U19 Myanmar vs U19 Thái Lan, 17h00 ngày 4/7

Lịch sử đối đầu U19 Myanmar vs U19 Thái Lan cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của U19 Myanmar vs U19 Thái Lan trước trận đấu tại vòng bảng U19 Đông Nam Á 2022 vào lúc 17h00 ngày 4/7.

Thành tích, lịch sử đối đầu U19 Myanmar vs U19 Thái Lan

U19 Myanmar có cuộc chạm trán U19 Thái Lan ở lượt trận thứ hai tại bảng A, VCK U19 Đông Nam Á 2022. Sau chiến thắng tưng bừng ở loạt trận ra quân, cả hai đội bóng đều đang có được sự hưng phấn nhất định.

Thái Lan đã có được chiến thắng tối thiểu trước U19 Philippines ở trận đấu đầu tiên. Mặc dù vẫn còn những vấn đề cần cải thiện, tuy nhiên nhìn chung đội bóng xứ chùa vàng vẫn đang đi đúng hướng trong cuộc đua cho tấm vé đi tiếp.

Link xem trực tiếp bóng đá U19 Thái Lan vs U19 Philippines, 17h00 ngày 2/7 - Ảnh 1
U19 Thái Lan chưa từng thắng U19 Myanmar tại các giải đấu chính thức

Phía bên kia chiến tuyến, Myanmar đã có khởi đầu "như mơ" tại U19 Đông Nam Á 2022 khi đánh bại Brunei với tỷ số 7-0. Chiến thắng này cũng giúp White Angels bay cao với vị trí dẫn đầu tại bảng A.

Thành tích đối đầu trong quá khứ cũng đang hoàn toàn ủng hổ U19 Myanmar, đội bóng này được xem là khắc tinh của Thái Lan tại các giải trẻ cấp khu vực và châu lục. Thống kê chỉ ra rằng, Myanmar bất bại với 2 chiến thắng và 1 trận hòa trước U19 Thái Lan ở những lần chạm mặt trong quá khứ.

Ở lần gần nhất hai đội gặp nhau (VCK U19 Đông Nam Á 2018), U19 Myanmar đã vượt qua U19 Thái Lan với chiến thắng tối thiểu. Trước đó 2 năm, Myanmar cũng khiến Thái Lan không được hưởng trọn niềm vui với trận hòa 1-1.

Chiến thắng đậm nhất của U19 Myanmar trước U19 Thái Lan là tại VCK U19 châu Á 2014. Tại đây, "Voi chiến" đã phải nhận thất bại bạc nhược với tỷ số đậm 0-3.

KẾT QUẢ ĐỐI ĐẦU U19 MYANMAR VS U19 THÁI LAN

GIẢI ĐẤU THỜI GIAN ĐỘI A TỶ SỐ ĐỘI B KẾT QUẢ
U19 Đông Nam Á 12/07/2018 U19 Myanmar 1-0 U19 Thái Lan Thắng
U19 Đông Nam Á 20/09/2016 U19 Myanmar 1-1 U19 Thái Lan Hòa
U19 châu Á 11/10/2014 U19 Myanmar 3-0 U19 Thái Lan Thắng

Đội hình dự kiến U19 Myanmar vs U19 Thái Lan

Myanmar: Htet Soe, Min Hein, Sann Aung, Kar Kyaw, Win Thein, Chit Aye, Moe Swe, Min Htwe, Tun Tun Thein, Naing

Thái Lan: Nuangwongsa, Nathan James, Chonnapat Buaphan, Bukkoree Lemdee, Chansri, Patiparnchai Phothep, Sittha Boonlha, Thanawat Saipetch, Pornsawan Sankla, Nattakit Butsing, Phochai.

TIN LIÊN QUAN

HLV Đinh Thế Nam: U19 Việt Nam có thể thay đổi 2-3 vị trí ở trận gặp Philippines

U19 Việt Nam 04/07/2022

Theo HLV Đinh Thế Nam, Việt Nam sẽ có những thay đổi để phù hợp với lịch thi đấu khó khăn tại VCK U19 Đông Nam Á 2022.

Nhận định, dự đoán U19 Indonesia vs U19 Brunei, 20h00 ngày 4/7: Phô diễn sức mạnh

Nhận định U19 Indonesia vs U19 Brunei, 20h00 ngày 4/7 thuộc U19 Đông Nam Á. Xem tỷ lệ nhà cái, dự đoán soi kèo U19 Indonesia vs U19 Brunei chính xác nhất trên thethao.vn.

Thành tích, lịch sử đối đầu U19 Việt Nam vs U19 Philippines, 15h00 ngày 4/7

U19 Việt Nam 04/07/2022

Lịch sử đối đầu U19 Việt Nam vs U19 Philippines cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của U19 Việt Nam vs U19 Philippines trước trận đấu tại vòng bảng U19 Đông Nam Á 2022 vào lúc 15h00 ngày 4/7.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Madam Pang tiếp tục làm Trưởng đoàn ĐT U23 Thái Lan tới năm 2023

‘Madam Pang’ Nualphan Lamsam mới đây được Liên đoàn bóng đá Thái Lan (FAT) tiếp tục giao cho vai trò Trưởng đoàn của ĐT U23 Thái Lan tới năm 2023.

Thái Lan đẩy mạnh đào tạo trẻ, hướng đến Olympic 2024 và World Cup 2026

Chia sẻ trước truyền thông, chủ tịch Liên đoàn bóng đá Thái Lan (FAT) cho hay nước này đang đẩy mạnh công tác đào tạo trẻ để hướng tới Olympic 2024 và World Cup 2026.

HLV Polking: Bóng đá trẻ Thái Lan sa sút vì thiếu giải đấu

HLV ĐT Thái Lan Alexandre Polking tin rằng các ĐT trẻ Thái Lan thất bại ở Đông Nam Á vì không có các giải đấu quanh năm.

Philippines thay thế Ấn Độ dự Asian Cup 2023?

ĐT Philippines nhiều khả năng sẽ thay thế ĐT Ấn Độ dự Giải bóng đá vô địch châu Á - Asian Cup 2023 nhờ thành tích tốt ở vòng loại.

Báo Thái Lan mỉa mai: Đặng Văn Lâm còn không có nổi 1 trận tại J.League

Đưa tin về việc Đặng Văn Lâm rời Cerezo Osaka để trở lại Việt Nam thi đấu cho Bình Định, trang Thairath (Thái Lan) dùng những từ ngữ tỏ vẻ mỉa mai. Thairath không quên nhấn mạnh việc thủ thành sinh năm 1993 không được ra sân tại J.League.

Sao Thái Lan có lần thứ 2 sân tại J.League

Supachok Sarachart - ngôi sao của ĐT Thái Lan - vừa có lần ra sân thứ 2 tại J.League trong màu áo CLB Hokkaido Consadole Sapporo.

U16 Thái Lan giải quyết U16 Myanmar trong hiệp 2, giành hạng 3 Đông Nam Á

Trong trận đấu tranh hạng 3 giải U16 Đông Nam Á 2022, ĐT U16 Thái Lan bằng một hiệp 2 bùng nổ đã đánh bại U16 Myanmar với tỷ số 3-0, qua đó giành tấm HCĐ chung cuộc.

Đội hình dự kiến U16 Việt Nam vs U16 Indonesia, 20h00 ngày 12/8

Đội hình ra sân dự kiến trận U16 Việt Nam vs U16 Indonesia hôm nay, 20h00 ngày 12/8. Cập nhật tình hình chấn thương, thẻ phạt, thông tin lực lượng trận U16 Việt Nam vs U16 Indonesia.

U16 Indonesia đón 'quà' đặc biệt trước thềm trận chung kết Đông Nam Á

Trước thềm trận gặp U16 Việt Nam tại chung kết U16 Đông Nam Á 2022, ĐT U16 Indonesia nhận được một món qua bất ngờ từ PSSI. Chủ tịch Mochamad Iriawan sẽ đưa bố mẹ của tất cả các cầu thủ đến sân tiếp lửa cho cả đội ở trận đấu cuối cùng.

Thành tích, lịch sử đối đầu U16 Việt Nam vs U16 Indonesia, 20h00 ngày 12/8

Lịch sử đối đầu U16 Việt Nam vs U16 Indonesia cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của bóng đá U16 Việt Nam vs U16 Indonesia trước trận chung kết U16 Đông Nam Á 2022.

Cúp C2 Châu âu
Playoff
HJK Helsinki
22:59
Silkeborg
Ferencvarosi TC
23:30
Shamrock Rovers
Malmo FF
00:00
Sivasspor
FC Zurich
00:00
Heart of Midlothian
FC Pyunik
00:00
Sheriff Tiraspol
Apollon Limassol FC
00:00
Olympiakos Piraeus
Ludogorets Razgrad
00:45
FK Zalgiris Vilnius
Dnipro-1
01:00
AEK Larnaca
KAA Gent
01:30
Omonia Nicosia FC
Austria Wien
02:00
Fenerbahce
Cúp C3
Playoff
Rakow Czestochowa
22:59
Slavia Praha
Maccabi Tel Aviv
00:00
Nice
Young Boys
00:00
Anderlecht
Synot Slovacko
00:00
AIK Solna
Rigas Futbola skola
00:00
Linfield FC
CSKA Sofia
00:00
Basel
Molde
00:00
Wolfsberger AC
CS Universitatea Craiova
00:30
Hapoel Beer Sheva
Istanbul BB
00:45
Royal Antwerp
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Slovan Bratislava
Maribor
01:15
CFR Cluj
Lech Poznan
01:30
F91 Dudelange
FC Steaua Bucuresti
01:30
Viking
FC Koln
01:30
Fehervar Videoton
Villarreal
01:45
Hajduk Split
West Ham United
01:45
Viborg
Vaduz
02:00
Rapid Wien
Partizan Belgrade
02:00
Hamrun Spartans
AZ Alkmaar
02:00
Gil Vicente
FK Shkupi
02:00
KF Ballkani
Fiorentina
02:00
FC Twente Enschede
Trung Quốc
Vòng 14
Dalian Pro
18:30
Cangzhou Mighty Lions
VĐQG Mexico
Vòng 9
Santos Laguna
07:05
Club Leon
Atletico San Luis
09:05
Pumas U.N.A.M.
Giao hữu quốc tế
SD Gernika
00:00
SD Amorebieta
UD Logrones
00:00
Osasuna B
UCAM Murcia
01:00
UD Melilla
VĐQG Argentina
Vòng 14
Barracas Central
00:30
Defensa Y Justicia
Aldosivi Mar del Plata
02:30
Velez Sarsfield
Union Santa Fe
05:00
Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba
05:00
Patronato Parana
Banfield
07:30
Racing Club
Argentinos juniors
07:30
Estudiantes La Plata
VĐQG Venezuela
Vòng 26
Deportivo Tachira
03:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Metropolitano
03:00
Monagas SC
Portuguesa FC
03:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
03:00
CD Hermanos Colmenares
Zulia FC
04:00
Aragua FC
Mineros de Guayana
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Tepatitlan de Morelos
05:00
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
07:00
CF Atlante
Malaysia
Vòng 17
Kuala Lumpur
19:15
Negeri Sembilan
Kuala Lumpur
19:15
Negeri Sembilan
Johor Darul Takzim
19:15
Melaka
Kedah
20:00
Sabah
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Colombia Copa Cup
Quarterfinals
Union Magdalena
05:30
La Equidad
Atletico Nacional Medellin
08:00
Atletico Junior Barranquilla
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
07:00
Pacific FC
Cúp QG nữ Việt Nam
Ha Noi (nữ)
19:00
TNG Thai Nguyen (nữ)
Cúp nữ Châu Âu
Qual.1
Gintra Universitetas (nữ)
19:00
KuPs (nữ)
Paris FC (nữ)
19:00
Servette (nữ)
Ajax Amsterdam (nữ)
19:00
Kristianstads DFF (nữ)
FC Flora Tallinn (nữ)
20:30
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
PAOK Saloniki (nữ)
20:30
Swansea City (nữ)
Apollon Limassol LFC (nữ)
21:30
FK Riga (nữ)
SK Brann (nữ)
22:00
ALG Spor (nữ)
St. Polten (nữ)
22:00
Zfk Ljuboten (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
22:00
Glentoran (nữ)
ZNK Pomurje (nữ)
22:30
Shelbourne (nữ)
FC Twente Enschede (nữ)
22:59
Agarista CSF Anenii Noi (nữ)
BIIK Shymkent (nữ)
22:59
ZNK Split (nữ)
ZFK Breznica Pljevlja (nữ)
22:59
TJ Spartak Myjava(nữ)
Breidablik (nữ)
22:59
Rosenborg BK (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ)
00:00
Eintracht Frankfurt (nữ)
Anderlecht (nữ)
01:00
UKS Lodz (nữ)
Ferencvarosi TC (nữ)
01:00
Glasgow Rangers (nữ)
Juventus (nữ)
01:30
Racing FC Union Luxembourg
Glasgow City (nữ)
01:35
Res Roma (nữ)
Real Madrid (nữ)
02:00
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
Manchester City (nữ)
02:00
Tomiris Turan (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
02:00
KI Klaksvikar (nữ)
VĐQG Iran
Vòng 2
Malavan
22:00
Esteghlal Tehran
Mes Rafsanjan
22:59
Gol Gohar FC
Sepahan
23:30
Nassaji Mazandaran
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Hafnarfjordur (nữ)
01:00
HK Kopavogur (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Atletico FC
03:00
Tigres Zipaquira
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
Manta FC
07:00
CD Independiente Juniors
Libertad FC
07:30
Guayaquil SC
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
Vikingur Reykjavik
03:00
Afrika Reykjavik
Mexico U20
Vòng 9
San Luis U20
21:00
Pumas U20
Santos Laguna U20
22:59
Leon U20
VĐQG Oman
Vòng 1
Sur Club
00:45
Al-Msnaa
Al-Seeb
00:55
al bashaer
Al Oruba Sur
03:00
Al-Suwaiq
Hạng nhất Iceland
Vòng 17
Kordrengir
01:00
Vestri
Fjolnir
01:00
Grindavik
Throttur Vogum
01:00
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
UMF Selfoss
Afturelding
02:15
KV Vesturbaer
WAUS WD1
Vòng
Murdoch University Melville FC (nữ)
18:30
Fremantle City FC (nữ)
Iceland 4 Deild
Vòng
Golfklubbur Grindavikur
01:30
Ymir
Alafoss
01:30
Smari 2020
Alftanes
03:00
KM Reykjavik
Lettir Reykjavik
03:00
KB(ICE)
Arborg
03:00
IBU Uppsveitir
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
FK Neptunas Klaipeda
CONCACAF League
Vòng 2
Real Espana
05:00
Cartagines Deportiva SA
Alajuelense
07:00
Alianza FC (PAN)
CSD Municipal
09:00
CD Olimpia
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 4
Nomme JK Kalju
22:59
Levadia Tallinn
Tallinna FC Ararat TTU
22:59
Flora Tallinn II
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Storfors AIK
00:30
Bodens BK
U19 Na uy
Vòng
Stabaek U19
20:00
Brann u19
Chile Cup
Vòng 4
Huachipato
05:00
Coquimbo Unido
Cobresal
07:30
Universidad de Chile
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 20
TPS Turku
22:30
Ekenas IF Fotboll
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
Sahab SC
22:00
Al Wehda
AL Salt
00:30
Al Khaledeya
Moghayer Al Sarhan
00:30
Sama SC
U19 Iceland
Leiknir KB U19
03:00
HK Kopavogur Ymir II U19
Brazil Serie B
Vòng 25
Centro Sportivo Alagoano
06:00
Vasco da Gama
Tombense
07:30
Sport Club Recife PE
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Kultsu Lappeenranta
22:30
MiPK
TuPS
22:59
FC Kuusysi
TPK
22:59
P-Iirot
ACE
22:59
TP-T
VPV Pallo-Veikot
22:59
Norrvalla FF
Esse IK
22:59
YPA Ylivieska
Ponnistajat
23:20
ToTe
PIF Parainen II
00:00
Peimari United
LPS Helsinki
00:00
HPS
Toolon Taisto
00:15
Atlantis II
MPS
00:40
FC Viikingit E
Kazakhstan Division 1
Vòng 16
Lashyn Karatau
19:00
Zhenis
Israel Leumit League
Vòng 24
AS Ashdod
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Rishon Lezion
22:59
Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Petah Tikva
22:59
Bnei Yehuda Tel Aviv
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Kfar Saba
Ironi Tiberias
22:59
Hapoel Acco
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Petah Tikva
Maccabi Petah Tikva FC
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Umm Al Fahm
22:59
Hapoel Afula
Ironi Nir Ramat HaSharon
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Afula
00:00
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Ramat Gan
00:00
Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Acco
00:00
Ironi Tiberias
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 19
Honka Akatemia
22:30
EPS Espoo
Brazil Youth
Quarterfinals
Palmeiras (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Mjolner
Brasil Cup
Quarterfinals
America MG
07:00
Sao Paulo
India Durand Cup
Neroca
19:40
Trau FC
Maldives Cup
Maziya SRC
18:00
Club Green Streets
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 1
FSHM Moscow
20:00
Khimik Dzerzhinsk
Peresvet Podolsk
22:00
FK Kosmos Dolgoprudny
Brazil national youth (U20) Football Championship
Ceara Youth
19:30
Itarema EC U20
VĐQG Nga nữ
Vòng 8
Krasnodar FK (nữ)
00:00
Rubin Kazan (nữ)
Uzbek League
Vòng 16
Termez Surkhon
21:00
Metallurg Bekobod
Qizilqum Zarafshon
22:00
Dinamo Samarqand
VĐQG Ai Cập
Vòng 31
EL Masry
23:30
Ismaily
El Gounah
23:30
Ghazl El Mahallah
Kokakola Cairo
02:00
Ceramica Cleopatra FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá