Malaysia giành vé đến VCK U23 châu Á 2022, Thái Lan nguy cơ lớn bị loại

Trong một trận đấu chỉ cần hòa là chắc chắn đi tiếp, U23 Malaysia đã làm rất tốt nhiệm vụ của mình trước U23 Thái Lan.

U23 Malaysia và U23 Malaysia gặp nhau trong lượt trận cuối cùng của vòng loại U23 châu Á 2022 để phân định ngôi đầu. U23 Malaysia nắm lợi thế lớn do đã toàn thắng ở 2 lượt trận trước đó. Trong khi U23 Thái Lan buộc phải thắng để đảm bảo cơ hội đi tiếp.

Malaysia vào VCK U23 châu Á, Thái Lan nguy cơ lớn bị loại - Ảnh 2
U23 Malaysia (áo vàng) bảo toàn thành công ngôi đầu bảng

Quyết tâm của U23 Thái Lan sớm bị dội gáo nước lạnh khi cầu thủ Sakunchai Saengthopho phải rời sân ngay ở phút thứ 9 vì chấn thương. U23 Malaysia chủ động chơi chặt chẽ bởi họ chỉ cần một kết quả hòa. U23 Thái Lan không tạo ra được cơ hội đáng kể nào trong hiệp 1.

Sau giờ nghỉ, U23 Thái Lan nỗ lực đẩy cao đội hình nhưng U23 Malaysia vẫn duy trì được sự tập trung. Phút 89, Thanawat Suengchitthawon ngôi sao đang khoác áo Leicester City, có cú ra chân cực kỳ nguy hiểm. Đáng tiếc là bóng không đi vào lưới. Đây cũng là cơ hội nguy hiểm cuối cùng của trận đấu.

Malaysia vào VCK U23 châu Á, Thái Lan nguy cơ lớn bị loại - Ảnh 1
U23 Thái Lan đang đối diện với nguy cơ bị loại

Có được 1 điểm trước U23 Thái Lan, U23 Malaysia chính thức giành vé góp mặt ở vòng chung kết U23 châu Á 2022 với vị trí đầu bảng. Trong khi đó, U23 Thái Lan buộc phải chờ đợi kết quả của các cặp đấu khác để biết được số phận của mình, đặc biệt là trận đấu giữa U23 Mông Cổ và U23 Lào.

Muốn giành quyền đi tiếp, U23 Thái Lan buộc phải nằm trong nhóm 4 đội nhì có thành tích tốt nhất. Do có bảng đấu chỉ gồm 3 đội, các đội nhì bảng 4 đội khi so sánh thành tích sẽ phải loại bỏ thành tích thi đấu với đội cuối bảng.

Malaysia giành vé đến VCK U23 châu Á 2022, Thái Lan nguy cơ lớn bị loại - Ảnh 3
Thông số trận U23 Thái Lan - U23 Malaysia.

Nếu U23 Mông Cổ không thua U23 Lào, U23 Thái Lan sẽ chỉ còn lại 2 điểm khi so sánh thành tích với các đội nhì bảng khác. Khi đó nguy cơ bị loại của “Tiểu voi chiến” là rất cao. Trong trường hợp U23 Lào thắng U23 Mông Cổ, U23 Thái Lan có nhiều cơ hội đi tiếp hơn do sẽ có được 4 điểm khi so sánh thành tích các đội nhì bảng.

TIN LIÊN QUAN

Đè bẹp Lào 3-0, U23 Thái Lan vẫn để Malaysia lấy ngôi đầu

Thái Lan mới đây đã gặt hái chiến thắng đầu tiên ở vòng loại U23 châu Á 2022 bằng màn hủy diệt Lào tới 3 bàn không gỡ.

HLV Polking trở lại Thái Lan trong hôm nay, chuẩn bị kế hoạch chinh phục AFF Cup 2021

HLV Mano Polking dự kiến sẽ có mặt ở Thái Lan vào ngày 30/10. Nhà cầm quân người Đức sẽ cách ly 7 ngày trước khi bắt tay vào công việc mới.

Madam Pang treo thưởng tiền tỷ nếu U23 Thái Lan thắng Malaysia

Nuanphan Lamsam, trưởng đoàn của bóng đá Thái Lan, treo thưởng số tiền lớn cho trận quyết đấu gặp U23 Malaysia diễn ra vào sáng 31/10.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Thái Lan công bố 4 đội bóng tham dự King’s Cup 2022

Thái Lan chốt danh sách các đội tuyển dự King’s Cup năm nay. Trong đó, Malaysia là quốc gia duy nhất trong khu vực Đông Nam Á tham dự.

Kết quả U19 Thái Lan vs U19 Myanmar: Bùng nổ mưa bàn thắng

Kết quả U19 Thái Lan vs U19 Myanmar. Với đẳng cấp vượt trội, Voi chiến đã đánh bại đối thủ trong trận cầu có đến 10 bàn thắng được ghi.

Bóng đá Việt Nam lỡ cơ hội vượt Malaysia sau trận thua của Viettel

Bóng đá Việt Nam đã chốt số điểm tổng trong năm 2022 theo xếp hạng của AFC khi Viettel dừng bước tại bán kết khu vực Đông Nam Á của AFC Cup.

U16 Việt Nam gặp đội nào ở chung kết U16 Đông Nam Á 2022?

Thethao.vn xác định đối thủ của U16 Việt Nam ở chung kết U16 Đông Nam Á 2022. Thầy trò HLV Nguyễn Quốc Tuấn sẽ gặp ai ở trận đấu cuối cùng của giải đấu cấp độ khu vực.

HLV Kuala Lumpur FC: Tôi đã cho các cầu thủ tập đá penalty

HLV Bojan Hodak của Kuala Lumpur FC thừa nhận cho các cầu thủ tập đá penalty trước trận bán kết AFC Cup 2022 khu vực Đông Nam Á.

HLV Bae Ji Won: Viettel không xứng đáng thua trận này

Nhà cầm quân người Hàn Quốc không hài lòng về kết quả trận đấu. Ông cho rằng Viettel đã chơi tốt hơn đối thủ.

Kết quả Viettel vs Kuala Lampur FC: Thất bại đáng tiếc trên chấm 11m

Kết quả Viettel vs Kuala Lampur FC: Đội khách lọt vào chung kết AFC Cup 2022 khu vực Đông Nam Á sau cuộc chiến kéo dài 120 phút trên sân Thống Nhất.

U16 Việt Nam được thưởng 300 triệu đồng sau trận thắng Thái Lan

ĐT U16 Việt Nam nhận thưởng nóng từ Liên đoàn bóng đá Việt Nam (VFF) đã ngay lập tức khích lệ tinh thần, động viên cho các cầu thủ U16 Việt Nam.

Đội hình xuất phát Viettel đấu Kuala Lumpur: Caique và Duy Thường dự bị

Thethao.vn thông tin đội hình xuất phát trận Viettel đấu với Kuala Lumpur thuộc khuôn khổ bán kết AFC Cup 2022 khu vực Đông Nam Á.

Thành tích, lịch sử đối đầu U16 Việt Nam vs U16 Thái Lan, 15h30 ngày 10/8

Lịch sử đối đầu U16 Việt Nam vs U16 Thái Lan cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của U16 Việt Nam vs U16 Thái Lan trước trận đấu thuộc giải U16 Đông Nam Á hôm nay lúc 15h30 ngày 10/8.

V-League
Vòng 12
Thanh Hóa FC
18:00
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
TP.HCM FC
19:15
Bình Định
La Liga
Vòng 1
Osasuna
02:00
Sevilla
Bundesliga
Vòng 2
SC Freiburg
01:30
Borussia Dortmund
Ligue 1
Vòng 2
Nantes
02:00
Lille
J-League 1
Vòng 25
Consadole Sapporo
12:00
Vissel Kobe
Trung Quốc
Vòng 12
Wuhan three town
18:30
Beijing Guoan
Guangzhou Evergrande
19:00
Chengdu Better City FC
Cangzhou Mighty Lions
19:00
Shandong Taishan
Hạng nhất Anh
Vòng 3
Watford
02:00
Burnley
VĐQG Mexico
Vòng 8
Queretaro FC
09:00
Atletico San Luis
Necaxa
09:00
Monterrey
Club Tijuana
09:05
Puebla
Hà Lan
Vòng 2
Excelsior SBV
01:00
Vitesse Arnhem
Giao hữu quốc tế
Sevilla FC (nữ)
16:00
Aston Villa (nữ)
Bayer Leverkusen (nữ)
19:00
FC Twente Enschede (nữ)
Al-Taawon
20:00
Al-Jazira(UAE)
Lamia
22:59
AEK Athens B
Aris Limassol
22:59
Xylotympou
Atletico de Madrid (w)
23:30
Fundacion Albacete (nữ)
Padova
23:30
Luparense FC
Linense(BRA)
00:00
AD Ceuta
Burgos Promesas
00:30
Calahorra
CD Alcoyano
01:00
Hercules
Giao Hữu ĐTQG
Cameroon U23
17:30
Senegal U23
Azerbaijan U23
17:30
Morocco U23
Afghanistan (U19)
20:00
Uzbekistan U19
U23 Thổ Nhĩ Kỳ
21:00
Algeria U23
Iran U23
21:00
Saudi Arabia U23
Bồ Đào Nha
Vòng 2
FC Famalicao
02:15
Sporting Braga
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 5
Yverdon
00:30
FC Wil 1900
Neuchatel Xamax
00:30
Lausanne Sports
Bellinzona
01:15
Aarau
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Trabzonspor
01:00
Hatayspor
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 11
Đắk Lắk
15:30
Phố Hiến
Đồng Tâm Long An
17:00
Cần Thơ
Bà Rịa Vũng Tàu
18:00
Quảng Nam FC
Ba Lan
Vòng 5
Miedz Legnica
22:59
Zaglebie Lubin
Widzew lodz
01:30
Legia Warszawa
Copa Libertadores
Quarterfinals
Estudiantes La Plata
07:30
Atletico Paranaense
Na Uy
Vòng 18
Sandefjord
00:00
Rosenborg
Sarpsborg 08
00:00
Bodo Glimt
Nga
Vòng 5
Fakel
23:30
Ural Sverdlovsk Oblast
VĐQG Slovakia
Vòng 5
MFK Skalica
01:30
Sport Podbrezova
VĐQG Bỉ
Vòng 4
Oostende
01:45
KAA Gent
VĐQG Croatia
Vòng 5
HNK Sibenik
01:00
Istra 1961 Pula
Serie B Italia
Vòng 1
Parma
01:45
Bari
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 1
Levante
02:00
SD Huesca
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 2
CD Tondela
00:00
SL Benfica B
Hạng 2 Đức
Vòng 4
Kaiserslautern
23:30
SC Paderborn 07
Nurnberg
23:30
Heidenheimer
VĐQG Ireland
Vòng 27
UC Dublin
01:45
Finn Harps
Derry City
01:45
Shamrock Rovers
Drogheda United
01:45
Shelbourne
Bohemians
01:45
Dundalk
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 2
Almere City FC
01:00
FC Oss
FC Eindhoven
01:00
Willem II
De Graafschap
01:00
VVV Venlo
Helmond Sport
01:00
AZ Alkmaar (Youth)
Roda JC
01:00
Jong Ajax (Youth)
SC Telstar
01:00
PEC Zwolle
VĐQG Slovenia
Vòng 5
NK Publikum Celje
01:15
ASK Bravo Publikum
VĐQG Romania
Vòng 5
Arges
01:30
Universitatea Craiova
Đan Mạch
Vòng 5
AC Horsens
00:00
Midtjylland
FC Copenhagen
02:00
Randers FC
VĐQG Chile
Vòng 22
Univ Catolica
07:15
O.Higgins
Coquimbo Unido
07:30
Cobresal
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
Cherno More Varna
22:30
Pirin Blagoevgrad
FC Hebar Pazardzhik
01:00
Slavia Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 13
Godoy Cruz Antonio Tomba
05:00
Aldosivi Mar del Plata
Atletico Tucuman
07:30
Central Cordoba SDE
Colon de Santa Fe
07:30
Arsenal de Sarandi
CA Huracan
05:00
Sarmiento Junin
CA Platense
05:00
Banfield
Patronato Parana
07:30
San Lorenzo
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 6
GKS Katowice
01:30
Sandecja Nowy Sacz
Hạng 2 Nga
Vòng 6
SKA Khabarovsk II
08:30
Salyut-Energia Belgorod
Hạng 3 Pháp
Vòng 1
Villefranche
00:30
Sedan
Versailles 78
00:30
Martigues
Cholet So
00:30
Avranches
Chateauroux
00:30
Paris 13 Atletico
Stade Briochin
00:30
Red Star FC 93
Bastia Borgo
00:30
Le Puy Foot 43 Auvergne
USL Dunkerque
00:30
Le Mans
Concarneau
00:30
Orleans US 45
Hạng 3 Đức
Vòng 4
Hallescher FC
00:00
Oldenburg
VĐQG Venezuela
Vòng 25
Monagas SC
03:00
CD Hermanos Colmenares
Hạng 2 Scotland
Vòng 3
Dundee
01:45
Arbroath
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Altay Spor Kulubu
01:00
Samsunspor
Hạng 2 Mexico
Vòng 7
Club Chivas Tapatio
05:00
Monterrey B
CF Atlante
07:05
Monarcas Morelia
Correcaminos UAT
09:00
Cancun FC
Hạng 2 Iceland
Vòng 16
KF Fjallabyggdar
01:00
Volsungur husavik
KFR Aegir
01:00
Haukar Hafnarfjordur
Throttur Reykjavik
02:30
Magni
Hạng 2 Romania
Vòng 2
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
22:30
Concordia Chiajna
Hạng 2 Slovenia
Vòng 3
Krsko Posavlje
22:59
NK Nafta
Malaysia
Vòng 16
MISC-MIFA
20:00
Negeri Sembilan
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Tarnby FF
22:59
KFUM Roskilde
Allerod
23:30
Skjold
Frederikssund IK
23:30
Valle Brooklyn
Ledoje-Smorum Fodbold
23:30
KFUM
OKS
23:30
Marienlyst
Holbaek
00:00
Bronshoj
Korea League 4
Vòng 25
Jeonju Citizen FC
12:00
Goyang FC
Indonesia Super League
Vòng 4
Persik Kediri
15:30
Pusamania Borneo FC
Canadian Premier League
Vòng 8
Cavalry FC
08:00
Forge FC
Serbia
Vòng 6
Radnicki Nis
22:59
Novi Pazar
Australia U20
Vòng 20
Pires U20
10:00
Gwelup Croatia U20
FloreatAthena U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Cockburn City U20
Stirling Macedonia U20
12:00
Inglewood United U20
Armadale SC U20
12:00
Bayswater U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
New York Red Bulls B
06:00
Charleston Battery
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
El Paso Locomotive FC
Orange County Blues FC
09:00
Phoenix Rising FC
VĐQG Iran
Vòng 1
Nassaji Mazandaran
21:30
Mes Rafsanjan
Peykan
21:30
Malavan
Esteghlal Tehran
22:00
Sepahan
Shahrdary Arak
22:30
Persepolis Pakdasht
Naft Masjed Soleyman FC
22:59
Mes krman
Slovakia 2. Liga
Vòng 5
Sokol Dolna Zdana
22:00
STK Samorin
Povazska Bystrica
22:00
MSK Zilina B
TJ Spartak Myjava
00:00
MFK Dubnica nad Vahom
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 14
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Haukar (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
01:00
Augnablik (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Enppi
01:00
NBE SC
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Blackburn Rovers U23
01:00
Wolves U23
Manchester United U23
01:00
Crystal Palace U23
Tottenham Hotspur U23
01:00
Everton U23
West Ham U23
01:00
Arsenal U23
Southampton U23
01:00
West Bromwich U23
Burundi League
Vòng 1
BS Dynamic
20:00
Vitalo
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 7
Atletico Bucaramanga
07:40
Union Magdalena
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 21
Sociedad Deportivo Quito
07:00
Chacaritas SC
Phần Lan
Vòng 18
FC Haka
22:00
AC Oulu
NSW Premier League
Vòng
Sydney Olympic
12:00
Manly United
Hạng 2 Áo
Vòng 4
FC Liefering
23:10
First Wien 1894
St.Polten
23:10
Sturm Graz (Youth)
Trenkwalder Admira Wacker
23:10
Austria Wien (Youth)
FC Dornbirn 1913
23:10
SV Horn
FAC Team Fur Wien
23:10
SK Vorwarts Steyr
FC Blau Weiss Linz
01:30
Grazer AK
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Queens Park R U21
01:00
Birmingham City U21
Vô địch Mexico nữ
Vòng 7
Club America (nữ)
03:45
Club Necaxa (nữ)
Monterrey (nữ)
07:00
Aguilas de Leon (nữ)
Mexico U20
Vòng 8
Necaxa U20
21:00
Monterrey U20
FC Juarez U20
22:00
Pachuca U20
Club Tijuana U20
05:45
Puebla U20
USA Women
Vòng 8
Houston Dash (nữ)
07:30
Racing Louisville (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 21
Pascoe Vale SC
17:15
Moreland City
Manningham United Blues
12:00
Moreland Zebras
Brunswick City
12:00
Langwarrin
North Geelong Warriors
12:00
FC Bulleen Lions
Werribee City
12:00
Northcote City
Copa Sudamericana
Quarterfinals
Internacional RS
05:15
FBC Melgar
Australia Darwin Premier League
Vòng
Darwin Hearts
18:00
University Azzurri FC
Hạng nhất Iceland
Vòng 16
Grotta Seltjarnarnes
02:15
Afturelding
KV Vesturbaer
02:15
Fjolnir
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 4
Fredericia
23:30
Vejle
Hobro
23:30
Sonderjyske
Fremad Amager
23:30
Naestved
Australian cloth
Vòng 20
Centenary Stormers
17:30
Toowong
Tajikistan
Vòng 12
FC Istaravshan
19:30
Ravshan Kulob
Singapore
Vòng 20
Balestier Khalsa FC
18:45
Hougang United FC
ICE WC
Bán kết
Stjarnan (nữ)
02:45
Valur (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 6
Mushuc Runa
07:00
Orense SC
Iceland 4 Deild
Vòng
Smari 2020
02:00
Golfklubbur Grindavikur
Berserkir Midas
03:00
Lettir Reykjavik
Ulfarnir
03:00
Stokkseyri
KB(ICE)
03:00
Arborg
IBU Uppsveitir
03:00
Alftanes
ACT Premier League
Vòng 17
Belconnen United
12:00
Gungahlin United
Canberra Olympic
12:00
West Canberra Wanderers
Cooma Tigers
12:00
OConnor Knights
Australian Welsh League
Vòng
St George City FA
11:00
Western Sydney Wanderers AM
Belarus Womens Premier League
Vòng 17
FK Minsk (nữ)
21:00
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
Lithuania - 2.Division
Vòng 18
Atomsfera Mazeikiai
19:00
Siauliai B
Banga Gargzdai B
19:00
Babrungas
FK Trakai II
19:00
FK Zalgiris Vilnius B
FK Neptunas Klaipeda
19:00
FK Panevezys-2
Atomsfera Mazeikiai
22:59
Siauliai B
Banga Gargzdai B
22:59
Babrungas
FK Neptunas Klaipeda
22:59
FK Panevezys-2
Alytis Alytus Dainava
22:59
Ekranas Panevezys
Alytis Alytus Dainava
22:59
Ekranas Panevezys
FK Trakai II
23:30
FK Zalgiris Vilnius B
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 2
Benfica U23
17:00
Estoril U23
Wales FAW nam
Vòng 3
Gresford
01:00
Mold Alexandra
Abbe Gavin Ni
01:30
Goytre Utd
Barry Town United
01:30
Briton Ferry Athletic
Llanelli
01:30
Ammanford
Taffs Well
01:30
Afan Lido
Holywell
01:30
Colwyn Bay
Llanidloes Town
02:00
Chirk AAA
VĐQG Belarus
Vòng 17
FC Torpedo Zhodino
22:00
Energetik-BGU Minsk
Neman Grodno
00:00
Slutsksakhar Slutsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 17
Torslanda IK
23:30
Landvetter IS
FBK Balkan
00:00
Nosaby IF
Assyriska BK
00:00
Vastra Frolunda
Ahlafors IF
00:00
IK Gauthiod
Grebbestads IF
00:00
Sifhalla
Rappe GOIF
00:30
Hassleholms IF
IK Sleipner
00:30
Assyriska United IK
Jordan
Vòng 14
Sahab SC
22:00
Al Wihdat Amman
AL-Sareeh
00:30
Ramtha Club
Hạng 3 Iceland
Vòng
Vaengir Jupiters
02:15
Augnablik Kopavogur
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 19
KTP Kotka
22:30
SJK Akatemia
JaPS
22:30
PEPO Lappeenranta
TPS Turku
22:30
MP MIKELI
Gnistan Helsinki
22:30
Jaro
Hạng 2 Paraguay
Vòng 21
Martin Ledesma
01:45
Deportivo Santani
Sportivo Trinidense
06:15
Independiente Luque
Azerbaijan Premier League
Vòng 2
Zira FK
22:00
Sabah FK Baku
Brazil Serie B
Vòng 24
Vila Nova
05:00
Londrina PR
Bahia
07:30
Ituano SP
Brusque FC
07:30
Ponte Preta
U21 Nga
Vòng 6
FK Ural Youth
15:00
Strogino Youth
Khimki Youth
17:00
FC Terek Groznyi Youth
Torpedo Moscow Youth
18:00
Spartak Moscow Youth
FK Orenburg Youth
18:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Zenit St.Petersburg Youth
19:00
FK Nizhny Novgorod Youth
CSKA Moscow (R)
21:00
Krylya Sovetov Samara Youth
FK Krasnodar Youth
22:00
FK Rostov Youth
Lokomotiv Moscow Youth
22:59
Kuban Krasnodar Youth
Dinamo Moscow Youth
22:59
PFC Sochi Youth
Hạng 3 Áo
Vòng 4
USK Anif
22:30
SV Austria Salzburg
Salzburger AK 1914
22:59
SC Golling
SC Imst
23:30
SPG Motz/Silz
Kufstein
00:00
SVG Reichenau
TUS Bad Gleichenberg
00:00
Leoben
Deutschlandsberger SC
00:00
SC Kalsdorf
SC Gleisdorf
00:00
Allerheiligen
SC Weiz
00:00
SAK Klagenfurt
WSG Swarovski Tirol B
00:00
SV Fugen
ASV Siegendorf
00:00
Wiener Viktoria
ASV Bruck
00:00
SC Mannsdorf
Vocklamarkt
00:00
USV RB Weindorf St.Anna
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
Andelsbuch
SV Hall
00:00
Worgl Obi SV
SV Seekirchen
00:00
Bischofshofen
St. Johann
00:00
OTSU Hallein
FC Pinzgau Saalfelden
00:00
SV Grodig
SC Kundl
00:30
SC Schwaz
WSC Hertha Wels
00:30
Union Gurten
Traiskirchen
00:30
FC Magna Wiener Neustadt
FC Kitzbuhel
00:30
SV Telfs
Team Wiener Linien
00:30
Karabakh Vienna
SV Wals-Grunau
00:30
SV Kuchl
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 3
Maritzburg United
00:30
Moroka Swallows
Ireland First Division
Vòng 28
Waterford United
01:45
Salthill Devon Galway
Wexford (Youth)
01:45
Cobh Ramblers
Bray Wanderers
01:45
Longford Town
Cork City
01:45
Treaty United
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
VG 62
22:30
MaPS Masku
Puiu
22:59
FC Kontu
Kiisto Vaasa
22:59
Sporting Kristina
JPS
22:59
SaPa Pieksamaki
HPS
22:59
TuPS
Aifk Turku
23:15
PIF Parainen II
TPV Tampere
00:00
Pirkkalan JK
EBK
00:00
FC Kirkkonummi
Kuopion Elo
00:00
AC Barca
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 16
B36 Torshavn
00:00
Skala Itrottarfelag
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 2
B93 Copenhagen
00:00
Roskilde
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 22
Mokpo City
17:00
Siheung City
Changwon City
17:00
Cheonan City
Sweden Damallsvenskan
Vòng 16
Kristianstads DFF (nữ)
22:59
Vittsjo GIK (nữ)
Hạng 2 Estonia
Vòng 23
Parnu JK
22:59
Flora Tallinn II
Germany Regionalliga
Vòng 6
FC Pipinsried
22:59
TSV Rain Am Lech
SpVgg Ansbach
23:15
SpVgg Hankofen-Hailing
Hertha BSC Berlin Youth
00:00
SV Babelsberg 03
Wiedenbruck
00:00
Rot-Weiss Ahlen
Kickers Offenbach
00:00
TSG Hoffenheim (Youth)
TSV Buchbach
00:00
SV Heimstetten
BFC Viktoria 1889
00:00
FC Lokomotive Leipzig
Viktoria Aschaffenburg
00:00
Greuther Furth (Youth)
Hannover 96 Am
00:00
ETSV Weiche Flensburg
FV Illertissen
00:00
FC Augsburg II
Koln (Youth)
00:30
Rot-Weiss Oberhausen
Bolivia Primera Division
Vòng 9
Universitario De Vinto
05:00
Aurora
Universitario de Sucre
07:15
Nacional Potosi
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 15
Yangiyer
19:00
Zaamin
FK G'ijduvon
19:30
Mashal Muborak
Hạng 2 Bỉ
Vòng 1
FCV Dender EH
01:00
KVSK Lommel
Excelsior Virton
01:00
Jeunesse Molenbeek
Turkmenistan
Vòng 3
Sagadam FK
20:00
FC Altyn Asyr
FC MERW
20:00
HTTU Asgabat
FC Ahal
20:00
Energetik Mary
GER D5
ASV Neumarkt
23:30
DJK Ammerthal
Würzburger FV