Bóng đá Trung Quốc cân nhắc tăng thêm yêu cầu đối với cầu thủ nhập tịch

Nam Phong

Thứ hai, 14/02/2022 10:36 (GMT+7)

Bóng đá Trung Quốc vẫn duy trì việc nhập quốc tịch cho các cầu thủ nước ngoài. Tuy nhiên, việc nhập tịch ấy không diễn ra một cách ồ ạt mà cần tuân theo những quy chuẩn nhất định.

Theo Football News, bóng đá Trung Quốc vẫn sẽ chào đón những cầu thủ nhập tịch trong tương lai. Nhưng điều này không đồng nghĩa với việc bất kỳ cầu thủ quốc tế nào cũng sẽ trở thành công dân Trung Quốc hay thi đấu cho ĐT Trung Quốc.

Bóng đá Trung Quốc cân nhắc tăng thêm yêu cầu đối với cầu thủ nhập tịch - Ảnh 2
Bóng đá Trung Quốc cân nhắc tăng thêm yêu cầu đối với những cầu thủ nhập tịch như Elkeson (Ai Kesen)

Bóng đá Trung Quốc từng không ít lần thay đổi quy chế về cầu thủ nhập tịch. Ban đầu, Trung Quốc sẽ cấp quốc tịch cho bất kỳ cầu thủ nào đủ điều kiện nhập tịch. Sau đó, Trung Quốc đề ra thêm yêu cầu về gốc gác hay dòng máu. Bất kỳ cầu thủ nào muốn trở thành cầu thủ của Trung Quốc đều phải có gốc gác Trung Quốc.

Tuy nhiên, theo Football News, trong tương lai, một cầu thủ muốn được cấp quốc tịch Trung Quốc phải có thêm ‘ý thức dân tộc’. Ý thức ấy thể hiện qua việc thực sự muốn gắn bó với bóng đá Trung Quốc cũng như sẵn sàng cống hiến hết khả năng cho đội tuyển Trung Quốc.

Sở dĩ bóng đá Trung Quốc đề ra thêm yêu cầu về ‘ý thức dân tộc’ là bởi có không ít cầu thủ đang có ý định từ bỏ quốc tịch Trung Quốc. Cụ thể: 4 tuyển thủ (Alan, Aloisio, Tyias Browning và Ricardo Goulart) muốn bỏ quốc tịch Trung Quốc do bị nợ lương và Liên đoàn bóng đá Trung Quốc sắp ban hành quy định mới về lương của cầu thủ nội. Cả 4 tuyển thủ trên đều không có gốc gác Trung Quốc.

Bóng đá Trung Quốc cân nhắc tăng thêm yêu cầu đối với cầu thủ nhập tịch - Ảnh 1
Jiang Guangtai vẫn thi đấu tại Trung Quốc dù sắp bị giảm lương

Cũng theo Football News, bóng đá Trung Quốc hoan nghênh tinh thần của những cầu thủ nhập tịch như Jiang Guangtai. Jiang Guangtai vẫn cam kết thi đấu tại giải VĐQG Trung Quốc (Chinese Super League) bất chấp việc sắp không nhận được mức thù lao cao như trước.

Football New kết luận: Trong tương lai, bóng đá Trung Quốc vẫn chào đón các cầu thủ nhập tịch. Tuy nhiên, một cầu thủ chỉ được nhập tịch nếu thỏa mãn các điều kiện: mang dòng máu Trung Quốc nhưng không quá 3 đời, có tài năng và thực sự muốn cống hiến cho bóng đá Trung Quốc.

TIN LIÊN QUAN

ĐT Trung Quốc triệu tập gấp 10 cầu thủ trẻ sau trận thua Việt Nam

HLV Li Xiaopeng (Lí Tiêu Bằng) gọi thêm 10 cầu thủ mới lên ĐT Trung Quốc để chuẩn bị cho những trận đấu tiếp theo của vòng loại World Cup 2022.

Cầu thủ nam Trung Quốc bị giảm mức lương trần xuống 40%

Các cầu thủ ĐT Trung Quốc nhận hậu quả nặng nề sau trận thua Việt Nam và bị loại khỏi cuộc đua giành vé dự World Cup 2022. Đây đã là lần thứ 3 LĐBĐ quốc gia này đưa ra lệnh ‘trừng phạt’ vì thành tích kém cỏi.

LĐBĐ Trung Quốc điều tra cầu thủ bán độ ở trận thua ĐT Việt Nam

Theo tin từ Ppsport, Liên đoàn bóng đá Trung Quốc đã chính thức mở cuộc điều tra làm rõ những tin đồn về việc cầu thủ của ĐTQG nước này bán độ, ở trận thua 1-3 trước ĐT Việt Nam.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Jordi Amat và Sandy Walsh chuẩn bị hoàn tất quá trình nhập tịch Indonesia

Hậu vệ người Bỉ Sandy Walsh và trung vệ người Tây Ban Nha Jordi Amat đã có mặt ở Indonesia để chuẩn bị hoàn tất quá trình nhập tịch.

CHÍNH THỨC: Trung Quốc rút đăng cai Asian Cup 2023

Theo thông tin chính thức từ trang chủ Liên đoàn bóng đá châu Á (AFC), Trung Quốc đã không còn là nước chủ nhà của vòng chung kết Asian Cup 2023.

Supachok sang Nhật Bản gia nhập CLB cũ của Công Vinh

Tiền đạo Supachok Sarachat rời Buriram United để gia nhập CLB Consadole Sapporo trong vòng ít nhất 6 tháng tới. Đây là CLB cũ của Công Vinh và Chanathip Songkrasin.

Đội bóng mới lên hạng của Thái Lan đàm phán chiêu mộ Daniel Sturridge

CLB Lamphun Warriors đang nỗ lực để đưa cựu tiền đạo Liverpool Daniel Sturridge về thi đấu ở Thai League mùa giải 2022/23.

ĐT Thái Lan chốt lịch 3 trận giao hữu chạy đà cho vòng loại Asian Cup 2023

Liên đoàn bóng đá Thái Lan (FAT) đã chính thức công bố lịch thi đấu 3 trận giao hữu của ĐTQG nước này để chạy đà cho vòng loại Asian Cup 2023.

ĐT Thái Lan mất Chanathip ở vòng loại Asian Cup 2023

Tiền vệ Chanathip Songkrasin chấn thương nặng và sẽ không thể tham dự vòng loại Asian Cup 2023 cùng ĐT Thái Lan.

Thai League tăng số lượng ngoại binh từ mùa giải 2022/23

Giải VĐQG Thái Lan – Thai League tăng số lượng ngoại binh được phép đăng ký lên con số 5.

Đội hình tiêu biểu lượt cuối vòng bảng cúp C1 châu Á: Trung vệ HAGL góp mặt

Với màn trình diễn xuất sắc trong chiến thắng 1-0 của HAGL trước Sydney FC, Nguyễn Hữu Tuấn đã được bầu vào đội hình tiêu biểu lượt trận cuối vòng bảng cúp C1 châu Á 2022.

HAGL lập cột mốc mới cho V.League tại Cúp C1 châu Á

HAGL vượt qua Becamex Bình Dương để trở thành đội bóng Việt Nam giành nhiều điểm nhất ở các kỳ tổ chức Cúp C1 châu Á.

Xác định 4 cặp đấu tứ kết Cúp C1 châu Á 2022 khu vực Đông Á

Các đội bóng của Thái Lan, Malaysia, Hồng Kông sẽ cạnh tranh với các đại diện đến từ Hàn Quốc và Nhật Bản ở tứ kết Cúp C1 châu Á 2022 khu vực Đông Á.

LỊCH BÓNG ĐÁ

La Liga
Vòng 38
Rayo Vallecano
02:00
Levante
Real Madrid
02:00
Betis
Serie A
Vòng 38
Torino
01:45
AS Roma
J-League 1
Vòng 14
Hiroshima Sanfrecce
11:00
Kyoto Sanga
Cerezo Osaka
12:00
Gamba Osaka
Shimizu S-Pulse
12:00
Nagoya Grampus
Giao Hữu ĐTQG
Tajikistan U16
22:59
Iran U16
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Gazisehir Gaziantep
00:00
Caykur Rizespor
Antalyaspor
00:00
Galatasaray
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Imabari FC
10:00
Okinawa SV
Arterivo Wakayama
11:00
Kansai University
FC Gifu
11:00
Chukyo University
Matsumoto Yamaga FC
11:00
Hokuriku Electric Power
Sapporo University
11:00
Yamanashi Gakuin University Pegasus
Sony Sendai
11:00
Tokyo International University
Fukushima United FC
11:00
North Asia University
Honda Lock SC
11:00
FCK Marrygold Kumamoto
Vertfee Takahara Nasu
11:00
Nagai
VĐQG Croatia
Vòng 36
Istra 1961 Pula
22:59
Slaven Koprivnica
NK Lokomotiva Zagreb
01:05
HNK Sibenik
Serie B Italia
Vòng
Cosenza Calcio 1914
01:30
Vicenza
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 41
Zaragoza
02:00
CD Lugo
Hạng 2 Pháp
Vòng
AJ Auxerre
01:30
Sochaux
Hạng 2 Đức
Vòng
Kaiserslautern
01:30
Dynamo Dresden
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Roasso Kumamoto
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Albirex Niigata
12:00
Yokohama FC
Blaublitz Akita
12:00
Tokyo Verdy
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Montedio Yamagata
Omiya Ardija
12:00
Vegalta Sendai
Tokushima Vortis
12:00
Tochigi SC
VĐQG Ireland
Vòng 16
St. Patricks Athletic
01:45
Shelbourne
Bohemians
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Dundalk
Drogheda United
01:45
Finn Harps
VĐQG Romania
Vòng 10
CS Universitatea Craiova
00:30
Farul Constanta
VĐQG Chile
Vòng 14
Coquimbo Unido
06:00
Union Espanola
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
Arda
00:00
Beroe Stara Zagora
Lokomotiv Plovdiv
00:00
CSKA 1948 Sofia
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Zamora Barinas
04:15
Academia Puerto Cabello
Monagas SC
06:30
Estudiantes Merida FC
Hạng 2 Scotland
Vòng
Inverness
01:45
Saint Johnstone
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Istanbulspor
00:00
Bandirmaspor
Denizlispor
00:00
Erzurum BB
Balikesirspor
00:00
Eyupspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Torns IF
00:00
Angelholms FF
FC Stockholm Internazionale
00:00
Gefle IF
Lindome GIF
00:00
GAIS
Hạng 2 Iceland
Vòng 3
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Volsungur husavik
Reynir Sandgerdi
02:15
KFR Aegir
Throttur Reykjavik
02:15
IR Reykjavik
Magni
03:15
HotturHuginn
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
Timok
22:30
Kabel Novi Sad
Hạng 2 Slovenia
Vòng 30
NK Primorje
22:59
Krka
NK Nafta
00:00
Jadran Dekani
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
FC Sydvest
23:30
Tarup Paarup IF
BK Avarta
23:30
Frederikssund IK
Tanzania Ligue 1
Vòng
Young Africans
22:59
Mbeya Kwanza
Korea League 4
Vòng 14
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Yeoju Sejong
Goyang FC
12:00
Goyang KH FC)
Jeonju Citizen FC
12:00
Pyeongchang FC
Canadian Premier League
Vòng 5
HFX Wanderers FC
05:00
Forge FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Serbia
Vòng 37
Mladost Lucani
22:30
FK Spartak Zlatibor Voda
Proleter
22:30
Novi Pazar
Radnicki 1923 Kragujevac
22:40
Metalac Gornji Milanovac
FFSA Premier League
Vòng 11
West Torrens Birkalla
12:00
Adelaide United FC (Youth)
Australia U20
Vòng 9
Gwelup Croatia U20
12:00
Pires U20
Cockburn City U20
12:00
Balcatta U20
Bayswater U20
12:00
Armadale SC U20
Inglewood United U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Sorrento F.C. U20
12:00
FloreatAthena U20
Slovakia 2. Liga
Vòng 30
Slovan Bratislava B
22:00
Sport Podbrezova
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 3
Fjolnir (nữ)
01:30
Augnablik (nữ)
Haukar (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
02:15
HK Kopavogur (nữ)
Phần Lan
Vòng 8
Honka Espoo
22:00
Ilves Tampere
NSW Premier League
Vòng 12
Northbridge Bulls
12:00
Sydney FC (Youth)
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Kolding BK (nữ)
00:00
HB Koge (nữ)
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
05:00
Ipatinga
Latvian Higher League
Vòng 14
FK Valmiera
22:00
FK Auda Riga
Victorian State League Division 1
Vòng 10
Moreland City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Kingston City
Langwarrin
12:00
Brunswick City
FC Bulleen Lions
12:00
North Geelong Warriors
Hạng nhất Iceland
Vòng 3
Thor Akureyri
01:00
Grindavik
Afturelding
02:15
UMF Selfoss
Kordrengir
02:15
KV Vesturbaer
German Junioren Bundesliga Cup
Chung kết
VfB Stuttgart U19
22:00
Borussia Dortmund U19
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Kauno Zalgiris II
22:59
FM Klaipedos
USA National Premier Soccer League
Vòng
Asheville City
04:00
Dalton Red Wolves SC
Mauritania Division 1
Vòng
Medine Trarza
23:15
King Nouakchott
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Omonia Nicosia FC
22:59
Olympiakos Nicosia FC
Ethnikos Achnas FC
22:59
AEL Limassol
Costa Rica U20 League
Vòng
Santos de Guapiles U20
22:59
Herediano U20
Nigeria League Women
Vòng
Rivers Angels (nữ)
22:10
Nasarawa Amazons (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Cumbaya FC
07:00
9 de Octubre
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Ituano (Youth)
Iceland 4 Deild
Vòng
KF Gardabaer
02:15
KH Hlidarendi
Ellidi
02:15
Vaengir Jupiters
Augnablik Kopavogur
02:15
UMF Vidir
ACT Premier League
Vòng 7
West Canberra Wanderers
11:15
Canberra FC
Belconnen United
12:00
OConnor Knights
Canberra Olympic
12:00
Gungahlin United
Cooma Tigers
12:00
Monaro Panthers
VĐQG Belarus
Vòng 9
Arsenal Dzyarzhynsk
00:00
Energetik-BGU Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 8
Storfors AIK
00:00
Bergnasets AIK
Savedalens IF
00:00
Onsala BK
IK Gauthiod
00:00
Vanersborg FK
Herrestads AIF
00:00
Lidkopings FK
Yxhults IK
00:00
Stenungsunds IF
FBK Balkan
00:00
Ariana
Jordan
Vòng 7
Al Aqaba SC
00:00
Ramtha Club
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 31
Biskra
22:59
Paradou AC
USM Alger
00:00
CS Constantine
Nhật bản
Vòng 10
Angeviolet Hiroshima (nữ)
11:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Ehime FC (nữ)
12:00
Setagaya Sfida (nữ)
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 5
JaPS
22:30
KTP Kotka
Hạng 2 Paraguay
Vòng 8
Club Fernando de la Mora
02:00
Sportivo San Lorenzo
Brazil Serie B
Vòng 8
Brusque FC
05:00
Tombense
Bahia
07:30
Ponte Preta
Algeria U20 Youth League
Vòng
JS Saoura U21
22:00
Olympique Medea U21
HB Chelghoum Laid U21
22:10
MC Alger U21
U21 Nga
Vòng 10
Dinamo Moscow Youth
22:00
Lokomotiv Moscow Youth
Krylya Sovetov Samara Youth
22:00
Zenit St.Petersburg Youth
Spartak Moscow Youth
22:00
Chertanovo Moscow Youth
CSKA Moscow (R)
22:05
FK Rostov Youth
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 35
OFK Petrovac
22:00
FK Sutjeska Niksic
FK Zeta
22:00
FK Rudar Pljevlja
FK Podgorica
22:00
FK Iskra Danilovgrad
Mornar
22:00
Decic Tuzi
Jezero Plav
22:00
FK Buducnost Podgorica
Hạng 3 Áo
Vòng 24
SV Leobendorf
23:30
SC Mannsdorf
SV Grodig
23:30
Salzburger AK 1914
WSC Hertha Wels
00:00
Santa Ana
ASV Bruck
00:00
First Wien 1894
TUS Bad Gleichenberg
00:00
FC Wels
SC Kalsdorf
00:00
Sturm Graz (Youth)
SC Weiz
00:00
Allerheiligen
SV Ried B
00:00
Vocklamarkt
SV Kuchl
00:00
USK Anif
FC Wacker Innsbruck Amateure
00:00
WSG Swarovski Tirol B
SV Spittal
00:00
Deutschlandsberger SC
SK Treibach
00:00
SC Gleisdorf
Team Wiener Linien
00:30
FC Magna Wiener Neustadt
Wiener SC
00:30
Neusiedl
SV Seekirchen
00:30
FC Pinzgau Saalfelden
ATSV Stadl Paura
00:30
Wolfsberger AC Amateure
Worgl Obi SV
00:30
FC Kitzbuhel
Ireland First Division
Vòng 17
Salthill Devon Galway
01:45
Athlone Town
Cork City
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cobh Ramblers
Iraqi Premier League
Vòng 32
Naft Alwasat
22:40
Naft Al Junoob
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Poxyt
22:15
GrIFK Reservi
RiPS
22:30
FC Kuusysi
Sporting Kristina
22:30
Kiisto Vaasa
VG 62
22:30
P-Iirot
FC Kontu
22:59
Ponnistajat
LPS Helsinki
23:15
Malmin Palloseura Helsinki
Montenegro Division 2
Vòng 35
Jedinstvo Bijelo Polje
22:00
OSK Igalo
FK Berane
22:30
KOM Podgorica
Bokelj Kotor
22:30
FK Mladost DG
Cetinje
22:30
Arsenal Tivat
FK Grbalj Radanovici
22:30
OFK Titograd
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Nasr(KSA)
00:55
Al Ahli Jeddah
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 6
HIK Hellerup
00:00
Hillerod Fodbold
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 13
Busan Transportation Corporation
12:00
Pocheon FC
Siheung City
12:00
Dangjin Citizen
Italy C1
Vòng
Reggiana
01:30
Feralpisalo
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Eskilstuna United (nữ)
22:59
FC Rosengard (nữ)
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 8
PK-35 RY (nữ)
22:30
NJS (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 38
Nurnberg (Youth)
00:00
Bayern Munchen (Youth)
VĐQG Áo
Vòng 10
Rheindorf Altach
00:00
WSG Wattens
TSV Hartberg
00:00
SV Ried
LASK Linz
00:00
Trenkwalder Admira Wacker
Ecuador Cup
CD Puerto Quito
05:00
Chacaritas SC
VĐQG Peru
Vòng 15
Univ.Cesar Vallejo
07:30
Academia Deportiva Cantolao
Australia Victoria State League
Vòng
Ballarat City FC
12:00
Preston Lions
Doveton
12:00
Nunawading City
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 5
Jyvaskyla JK
22:59
FC Vaajakoski
Poland Division 4
Vòng
LGKS 38 Podlesianka
22:59
Unia Redziny
Angola Girabola League
Vòng 28
Petro Atletico de Luanda
22:30
Sporting de Benguela
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Logan Lightning U23
12:00
Lions FC U23
Austrian Frauen Bundesliga
Vòng 17
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
22:59
Neulengbach (nữ)
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sandnes B
00:00
Akra
Germany Oberliga NOFV
Vòng
Arminia Ludwigshafen
23:45
Wadegesi Heim
Hạng 3 Romania
Vòng
CS Viitorul Daesti
22:00
ACS Vedita Colonesti MS
Clinceni College B
22:00
Arges Pitesti B
Dinamo Bucuresti 2
22:00
CSM Flacara Moreni
Avantul Reghin
22:00
Unirea Alba Iulia
VĐQG Uruguay
Vòng
Deportivo Maldonado
06:00
Centro Atletico Fenix
Deportivo Maldonado
06:00
Centro Atletico Fenix
Holland Eredivisie Women's
Vòng 27
Ajax Amsterdam (nữ)
00:30
FC Twente Enschede (nữ)
ADO Den Haag (nữ)
00:30
VV Alkmaar (nữ)
SC Heerenveen (nữ)
00:30
Feyenoord Rotterdam (nữ)
PSV Eindhoven (nữ)
00:30
Excelsior Barendrecht (nữ)
Algerian Cup
Burkina Faso U20
22:59
Cote D Ivoire U20
Columbia U19 League
Vòng
Atletico Huila U19
22:59
El Minuto FC U19
Argentine Division 2
Vòng 16
Atletico Atlanta
05:10
Deportivo Maipu
All Boys
07:00
Deportivo Madryn
Belgrano
07:10
Flandria
TAS Premier League
Vòng 8
South Hobart
11:00
Olympia Warriors
Hobart Zebras
11:30
Launceston City
Devonport City
11:30
Kingborough Lions
Riverside Olympic
11:30
Glenorchy Knights FC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
AF Amadou Diallo Djekanou
23:05
Bouake FC
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Tacuary
04:30
Sportivo Ameliano
12 de Octubre
06:45
Guairena
Hạng 4 Áo
Vòng
SR Donaufeld Wien
22:59
SC Ostbahn XI
SV Kematen
23:30
SV Vols
St Jakob/Rosental
23:30
ASKO Gmund
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 29
SC Znojmo
22:00
Banik Ostrava B
Domazlice
22:59
Karlovy Vary Dvory
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 27
Real Betis Futsal
00:00
Catgas Energia Futsal
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
00:00
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
F.C.Barcelona Futsal
00:00
Levante Futsal
Xota Navarra Futsal
00:00
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
Gambia GFA League
Vòng
GAMTEL
23:30
Elite United
Banjul United
23:30
Fortune FC
FYR Macedonia Cup
Chung kết
Sileks
01:00
FK Makedonija Gjorce Petrov
VIC Premier League
Vòng 14
Eastern Lions SC
12:00
Dandenong Thunder
St Albans Saints
12:00
Port Melbourne
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 14
Eastern Lions U20
09:15
Dandenong Thunder U20
St. Albans Saints U20
09:30
Port Melbourne Sharks SC U20
Green Gully Cavaliers U20
12:00
Oakleigh Cannons U20
Melbourne Knights U20
12:00
Dandenong City U20
Botola Pro 1
Vòng 24
CAYB Club Athletic Youssoufia
23:30
FAR Forces Armee Royales
VIC Women’s Premier League
Vòng 8
Calder United SC (nữ)
12:00
Box Hill (nữ)
CAF African Womens U17
Ghana (nữ) U17
22:00
Morocco (nữ) football U17
NSW-N Premier League
Vòng 11
Adamstown Rosebuds FC
11:00
Lambton Jarvis
Hạng 2 Uruguay
Vòng
CA Atenas
22:00
Villa Espanola
Cerro Montevideo
01:00
Miramar Misiones FC
La Luz
06:30
CA Juventud

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá