HLV Tuchel: Tôi chỉ có thể nghĩ về Chelsea với Abramovich

Nam Phong

Thứ năm, 03/03/2022 08:08 (GMT+7)

HLV Thomas Tuchel thừa nhận bản thân cảm thấy sốc khi tỷ phú Roman Abramovich bán lại CLB Chelsea. Ông cùng các cầu thủ chưa sẵn sàng với điều này.

Cách đây ít giờ, tỷ phút Roman Abramovich xác nhận việc chuyển giao quyền sở hữu CLB Chelsea. Thời điểm The Blues đăng tải thông báo chính thức, HLV Thomas Tuchel cùng các cầu thủ đang thi đấu với Luton ở màn so tài thuộc khuôn khổ vòng 5 Cúp FA 2021/22.

HLV Tuchel: Tôi chỉ có thể nghĩ về Chelsea với Abramovich - Ảnh 1
HLV Tuchel thừa nhận bản thân cảm thấy sốc khi tỷ phú Abramovic bán CLB Chelsea

Sau khi Chelsea đánh bại Luton với tỷ số 3-2 để giành quyền tham dự vòng tứ kết, HLV Thomas Tuchel đã có những chia sẻ về sự kiện này. Ông thừa nhận dù biết trước quyết định từ vị tỷ phú 55 tuổi người Nga nhưng vẫn cảm thấy sốc.

Còn quá sớm để nói về những gì sẽ xảy ra bởi tôi chỉ có thể nghĩ về Chelsea với Roman Abramovich. Thực sự khó cho tôi.

Đây là một sự thay đổi lớn. Chúng tôi đã không nói về điều này trước trận đấu với Luton. Chúng tôi sẽ chấp nhận (việc Abramovich không còn là chủ sở hữu của CLB)”, HLV Thomas Tuchel cho hay.

HLV người Đức tiết lộ bản thân không biết quá nhiều về quyết định từ vị tỷ phú đã được cấp quốc tịch Israel và Bồ Đào Nha. Ông tin vào tương lai tốt đẹp của đội đương kim vô địch Champions League và FIFA Club World Cup sau khi đổi chủ.

HLV Tuchel: Tôi chỉ có thể nghĩ về Chelsea với Abramovich - Ảnh 2
Thomas Tuchel là HLV trưởng thứ 15 của Chelsea dưới triều đại Roman Abramovich

Tôi không biết nhiều như các bạn nghĩ đâu. Tôi chẳng phải Giám đốc điều hành hay thành viên của Hội đồng quản trị CLB. Tôi chắc chắn rằng CLB sẽ nói chuyện với chúng tôi và các cầu thủ.

Tôi không quá lo lắng bởi bản thân vẫn cảm thấy được đặc ân và làm việc trong một môi trường tốt. Tôi vẫn hy vọng và tin tưởng vào những gì tốt đẹp nhất. Tôi không phải là người quá lo lắng về những thứ mà chính mình không thể tạo nên ảnh hưởng”, HLV Thomas Tuchel nói thêm.

Roman Abramovich trở thành chủ sở hữu CLB Chelsea từ năm 2003. Dưới triều đại của tỷ phú 55 tuổi, The Blues vươn mình thành thế lực thực sự của bóng đá Anh và châu Âu với tổng cộng 21 danh hiệu.

Theo Daily Mail, Hansjorg Wyss (tỷ phú người Thụy Sĩ) và Todd Boehly (doanh nhân người Mỹ) thực sự quan tâm tới việc mua lại CLB Chelsea. Họ là hai trong những nhân vật sẽ xúc tiến việc trở thành chủ sở hữu mới của The Blues.

TIN LIÊN QUAN

Chelsea ngược dòng hạ đội hạng 2 bằng bàn thắng muộn của Lukaku

FA Cúp 03/03/2022

Bàn thắng ở những phút cuối trận của Romelu Lukaku giúp Chelsea ngược dòng đánh bại Luton Town tại vòng 1/8 Cúp FA.

Abramovich xác nhận bán Chelsea, quyên tiền ủng hộ Ukraine

Rạng sáng 3/3 (giờ Việt Nam), trang chủ Chelsea đăng tải thông báo chính thức của tỷ phú Roman Abramovich về quyết định bán CLB.

Thành tích của Chelsea dưới triều đại Abramovich: 21 danh hiệu, chỉ kém MU tại Anh

Bóng đá Anh 03/03/2022

Thành tích của Chelsea dưới triều đại của Roman Abramovic thực sự ấn tượng. Dưới sự ‘trị vì’ từ tỷ phú người Nga, The Blues giành tới 21 danh hiệu và chỉ thua mỗi MU trong số các CLB thuộc giải Ngoại hạng Anh.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Người đại diện của Rooney bị điều tra vì bí mật trả lương cho cầu thủ Derby County

Paul Stretford - người đại diện của Wayne Rooney - đang bị Liên đoàn bóng đá Anh (FA) điều tra vì bí mật trả lương cho các cầu thủ thuộc biên chế CLB Derby County.

HLV Erik ten Hag nổi giận vì dàn sao MU để áo bib không đúng quy định

HLV Erik ten Hag được cho là đã nổi giận vì các cầu thủ của MU để áo bib không đúng quy định khi kết thúc buổi tập đầu tiên.

Rooney cắp sách đến trường, không về MU sau khi rời Derby

Trái với suy đoán của nhiều người, sau khi thông báo rời Derby County, HLV Wayne Rooney không quá vội tìm bến đỗ tiếp theo. Thay vào đó, anh quyết định cắp sách đến trường.

Rooney rời con tàu đắm Derby County, làm trợ lý HLV ở MU?

Sau 1 năm sóng gió cùng CLB Derby County, Wayne Rooney thông báo anh chính thức từ chức HLV trưởng đội bóng này, dù toàn thể người hâm mộ và ban lãnh đạo đều muốn anh ở lại.

Juergen Klopp sánh ngang Sir Alex sau chức vô địch FA Cup cùng Liverpool

Juergen Klopp trở thành HLV đầu tiên sánh ngang thành tích với Sir Alex Ferguson sau khi cùng Liverpool vô địch FA Cup 2021/22.

Kết quả Chelsea vs Liverpool: The Kop hoàn thành cú đúp quốc nội sau loạt luân lưu

Kết quả Chelsea vs Liverpool - Hai đội bất phân thắng bại sau 120 phút và buộc trận chung kết FA Cup phải bước vào loạt luân lưu. Trong loạt penalty cân não, chiến thắng đã gọi tên Liverpool.

Kết quả chung kết FA Youth Cup MU vs Nottingham: Quỷ đỏ áp đảo

U18 Manchester United đã lên ngôi đầy thuyết phục tại FA Youth Cup sau khi đánh bại U18 Nottingham Forest trên sân nhà.

Pep Guardiola đã giành bao nhiêu danh hiệu trong sự nghiệp?

Pep Guardiola đã giành bao nhiêu danh hiệu trong sự nghiệp? HLV của Man City, Pep Guardiola đã giành tổng cộng 32 danh hiệu trong 15 năm theo nghiệp cầm quân và chưa dừng lại.

Todd Boehly là ai? Ông chủ mới của Chelsea giàu cỡ nào?

Todd Boehly là ai? Ông chủ mới của Chelsea giàu cỡ nào? Thắc mắc ấy sẽ được Thethao.vn giải đáp phần nào đó trong khuôn khổ bài viết này.

Jurgen Klopp đã giành bao nhiêu danh hiệu trong sự nghiệp?

Jurgen Klopp đã giành bao nhiêu danh hiệu trong sự nghiệp? Vị HLV người Đức đã có 10 danh hiệu kể từ khi theo nghiệp cầm quân, một nửa trong đó đến từ giai đoạn hoàng kim của ông cùng Liverpool.

Giao hữu quốc tế
Kilmarnock
16:00
Charlton Athletic
FC Viktoria Plzen
16:00
FK MAS Taborsko
Cracovia Krakow
16:00
Rapid Bucuresti
Widzew lodz
16:00
Puszcza Niepolomice
Hibernian
17:00
Burton Albion
Fredericia
17:00
Vejle
Jahn Regensburg
19:00
Zwickau
Burnley
19:00
Rochdale
Silkeborg
19:00
St. Pauli
Randers FC
19:00
Viborg
Yverdon
20:00
Grasshopper
Rapid Vienna (Youth)
20:00
Austria Wien (Youth)
Arminia Bielefeld
20:30
Olympiakos Piraeus
Widzew lodz
21:00
Sandecja Nowy Sacz
Beroe Stara Zagora
21:00
Litex Lovech
Rakow Czestochowa
21:00
Wisla Plock
SK Vorwarts Steyr
22:00
Sparta Praha B
Amiens
22:00
Oostende
Young Boys
22:00
Stade Ouchy
Sochaux
22:00
Progres Niedercorn
Slavia Sofia
22:00
Sportist Svoge
Kecskemeti TE
22:00
Bekescsaba
Trenkwalder Admira Wacker
22:00
CS Universitatea Craiova
Universitaea Cluj
22:30
ZNK Osijek
Valenciennes
22:59
UNFP
Stade Lavallois MFC
22:59
Concarneau
Quevilly
22:59
Paris FC
Hamburger SV (Youth)
22:59
VFB Lubeck
FAC Team Fur Wien
22:59
NK Mura 05
MSV Duisburg
22:59
Preuben Munster
Schweinfurt 05 FC
22:59
FSV Frankfurt
Domzale
23:30
Jadran Dekani
NK Publikum Celje
23:30
HNK Gorica
SC Kalsdorf
23:30
Grazer AK
TSV Rain Am Lech
23:30
FC Augsburg II
Tus Dassendorf
00:00
Holstein Kiel II
SC Cambuur
00:00
SV Meppen
Sturm Graz (Youth)
00:00
Deutschlandsberger SC
Eckernforder SV
00:00
Phonix Lubeck
SC Gleisdorf
00:00
SC Furstenfeld
FK Nizhny Novgorod
00:00
FK Sochi
Rot-Weiss Essen
00:00
Monchengladbach
SV Frisia 03
00:30
ETSV Weiche Flensburg
Undy Athletic
01:00
Newport County
Haringey Borough
01:00
Leyton Orient
Hitchin Town
01:00
Luton Town
Penrith AFC
01:00
Carlisle United
Tiverton Town
01:00
Exeter City
Rotherham United
01:00
Parkgate
Dereham
01:00
Norwich City
Irvine Meadow
01:30
Stranraer
Bradford City
01:30
Bradford Park Avenue
Forres Mechanics
02:00
Elgin City
Giao Hữu ĐTQG
Finland U17
17:00
Lithuania U17
Estonia U17
21:30
Latvia U17
Italy (nữ)
22:00
Spain (nữ)
France (nữ)
02:10
Vietnam (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
GIF Sundsvall
00:00
Malmo FF
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 5
Phú Thọ
16:00
Khatoco Khanh Hoa
VĐQG Mexico
Vòng 1
Necaxa
07:00
Toluca
Mazatlan FC
09:05
Puebla
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 24
Blaublitz Akita
12:00
Renofa Yamaguchi
VĐQG Ireland
Vòng 22
Bohemians
01:45
Derry City
Dundalk
01:45
UC Dublin
St. Patricks Athletic
01:45
Drogheda United
Finn Harps
02:00
Shamrock Rovers
VĐQG Chile
Vòng 16
Everton CD
05:00
Colo Colo
VĐQG Argentina
Vòng 6
Central Cordoba SDE
05:00
Argentinos juniors
Boca Juniors
07:30
Banfield
Korea League 4
Vòng 21
Goyang FC
12:00
Yeoju Sejong
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Souths United SC (nữ)
17:30
Eastern Suburbs SC (nữ)
The Gap NPL (nữ)
17:30
Mitchelton (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
FK Arys
22:00
Tobol Kostanai
Canadian Premier League
Vòng 7
FC Edmonton
05:00
York 9 FC
Latvia Division 2
Vòng 10
Tukums-2000 II
20:00
Valmieras FK II
FFSA Premier League
Vòng 17
West Torrens Birkalla
12:00
Croydon Kings
Australia U20
Vòng 15
Perth Glory FC U20
10:00
Stirling Macedonia U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Bayswater U20
Cockburn City U20
12:00
Inglewood United U20
Perth RedStar FC U20
12:00
FloreatAthena U20
Balcatta U20
12:00
Armadale SC U20
Sorrento F.C. U20
12:00
Pires U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
New York Red Bulls B
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
Oakland Roots
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
El Mokawloon El Arab
01:00
El Gounah
VCK U19 Châu Âu
Chung kết
U19 Anh
01:00
Israel U19
Kyrgyzstan Top Liga
Vòng
FC Ilbirs
21:00
Nur Batken
NSW Premier League
Vòng 18
Manly United
16:00
Marconi Stallions
Wollongong Wolves
16:30
Rockdale City Suns
Northbridge Bulls
12:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Northern NSW U20 League
Vòng
Wollongong Wolves U20
14:30
Rockdale City Suns U20
Sutherland Sharks U20
10:30
APIA Leichhardt Tigers U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Club Atletico Acassuso
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 20
FK Liepaja
22:00
Riga FC
USA Women
Vòng 7
Houston Dash (nữ)
07:30
Kansas City NWSL (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
09:00
North Carolina (nữ)
Angel City FC (nữ)
09:30
Portland Thorns FC (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 16
Pascoe Vale SC
17:15
Manningham United Blues
Northcote City
17:30
Moreland Zebras
FC Bulleen Lions
12:00
Goulburn Valley Suns
Moreland City
12:00
Langwarrin
North Geelong Warriors
12:00
Brunswick City
Hạng nhất Iceland
Vòng 9
Kordrengir
02:15
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
Afturelding
Grindavik
02:15
UMF Selfoss
Vestri
03:00
KV Vesturbaer
WAUS WD1
Vòng
Curtin University FC (nữ)
19:00
Subiaco AFC (nữ)
Tây Úc
Vòng 15
Perth Glory (Youth)
18:30
Stirling Macedonia
ACT Premier League
Vòng 12
West Canberra Wanderers
11:15
Monaro Panthers
Canberra Olympic
12:00
Cooma Tigers
USA USL League Two
Vòng
FC Motown
06:00
Cedar star
Patuxent FA
06:00
Virginia Beach City
Kings Hammer FC
06:00
Toledo Villa FC
West Virginia Alliance FC
06:00
Charlotte Independ B
Ocean City Noreasters
06:00
Real Central NJ
West Mass Pioneers
06:30
Seacoast Utd Phantoms
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
FK Trakai II
22:00
Siauliai B
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Babrungas
Alytis Alytus Dainava
22:59
Nevezis Kedainiai
Alytis Alytus Dainava
22:59
Nevezis Kedainiai
FK Neptunas Klaipeda
22:59
Babrungas
Jordan
Vòng 9
Shabab AlOrdon
22:00
Sahab SC
Ramtha Club
00:30
Maan
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Nordvarmland FF
00:00
Karlstad BK
Torns IF
00:00
BK Olympic
Hạng 3 Iceland
Vòng
IH Hafnarfjordur
02:15
UMF Vidir
Augnablik Kopavogur
02:15
KFS Vestmannaeyjar
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 12
Gnistan Helsinki
22:30
KPV
JaPS
22:30
TPS Turku
KTP Kotka
22:30
MP MIKELI
Georgia Division
Vòng 18
Gareji Sagarejo
21:00
Spaeri FC
FC Merani Tbilisi
21:00
FC Shukura Kobuleti
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
3 De Febrero
04:00
Deportivo Santani
Rubio nu
06:15
Atyra FC
Brazil Serie B
Vòng 16
Chapecoense SC
05:00
Sampaio Correa
Brusque FC
07:30
Operario Ferroviario PR
Cruzeiro (MG)
07:30
Vila Nova
Ireland First Division
Vòng 23
Salthill Devon Galway
01:45
Waterford United
Cobh Ramblers
01:45
Treaty United
Wexford (Youth)
01:45
Athlone Town
Bray Wanderers
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Naft Misan
22:00
Zakho
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
EIF Academy
22:00
LePa
JJK/2
22:59
LehPa Kontiolahti
TiPS
22:59
Malmin Palloseura Helsinki
HPS
22:59
PKKU II
Ponnistajat
23:15
Puiu
AC Barca
23:30
JPS
Kings
00:00
SaPa Pieksamaki
Valtti
00:15
Atlantis II
Kazakhstan Division 1
Vòng 10
Astana B
17:00
Lashyn Karatau
Bulat Temirtau
17:00
Kairat Academy
Nhật Bản Football League
Vòng 14
Verspah Oita
11:00
Yokogawa Musashino
Osaka FC
12:00
Run Mel Aomori
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 19
Daejeon Korail
17:00
Yangju Citizen
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Real Santa Cruz
02:00
Universitario de Sucre
Independiente Petrolero
06:30
Universitario De Vinto
Oriente Petrolero
07:00
Royal Pari FC
Ngoại hạng Sudan
Vòng 23
Al-Ahly Merowe
21:00
Al Shorta Al Qadarif
Hay Al Wadi
21:00
Khartoum Al Watani
Al Merreikh
21:00
Hilal O Baye
Kober Khartoum
21:00
Hilal El Fasher
Hay Al-Arab
00:15
Tuti SC Khartoum
Ahli Al Khartoum
00:15
Al-Hilal Omdurman
Wad Nobawi
00:15
Hilal Alsahel
Al Ahly Shendi
00:15
Amal Atbara
VĐQG Peru
Vòng 19
Deportivo Municipal
01:00
Univ.Cesar Vallejo
Inti Gas Deportes
03:30
Academia Deportiva Cantolao
Australia Victoria State League
Vòng
Springvale White Eagles
17:30
Western United FC NPL
Preston Lions
17:30
Nunawading City
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Kunshan FC
14:30
Nanjing City
Jiangxi Liansheng FC
14:30
Bei Li Gong
Sichuan Jiuniu
14:30
Shenyang City Public
Heilongjiang Lava Spring
18:30
Xinjiang Tianshan Leopard
BRA D4
Santa Cruz PE
02:00
Juazeirense
Cianorte PR
02:00
Oeste
EC Jacuipense
02:00
Alagoinhas Atletico BA
CEO Varzeagrandense
02:00
Ceilandia DF
Real Noroeste
02:00
Ferroviario CE
Sao Raimundo/RR
02:00
Nautico (RR)
Humaita AC
02:00
Rio Branco AC
Afogados da Ingazeira FC
02:00
America FC Natal RN
Costa Rica MS
02:00
Ipora EC
Anapolis FC
02:00
Gremio Anapolis
EC Prospera
02:00
Juventus SC
Sousa PB
02:00
Sao Paulo Crystal FC
Marcilio Dias SC
02:00
Azuriz FC
Icasa CE
02:00
Crato CE
Pouso Alegre
02:00
Uniao Recreativa dos Trabalhadores MG/URT
CS Esportivo AL
02:00
Lagarto
Aimore RS
02:00
Caxias RS
CS Sergipe
02:00
ASA AL
Portuguesa RJ
02:00
Perolas Negras
Pacajus
06:00
Tocantinopolis
Australia New South Wales NPL Women
Vòng
Salisbury Inter (nữ)
15:45
Adelaide Comets (nữ)
Adelaide City (nữ)
16:45
Modbury Vista (nữ)
FFSA NTC Girls (nữ)
17:45
Fulham United (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 10
Kiffen Helsinki
22:59
Lahden Reipas
Brazil Youth
Vòng bảng
Cruzeiro (Youth)
05:00
Bahia (Youth)
Libyan Premier League
Vòng
Dhahra Tripoli
22:00
Al Khmes
QLD Premier League
Vòng 16
Gold Coast United
17:15
Logan Lightning
Chile Primera B
Vòng 18
Municipal Iquique
07:30
Santiago Wanderers
Deportes Recoleta
07:30
Union San Felipe
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Gold Coast United U23
15:15
Logan Lightning U23
Hạng 4 Nauy
Vòng
Elverum
00:00
Raufoss IL B
Djerv 1919
01:00
Vidar
J-League Division 2
Vòng 14
Yamato Sylphid (nữ)
11:00
Okayama Yunogo Belle (nữ)
Veertien Mie (nữ)
11:00
Diavorosso Hiroshima (nữ)
Kibi International University (nữ)
11:00
JFA Academy Fukushima (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 4
Nacional Montevideo
06:00
Plaza Colonia
Argentine Division 2
Vòng 22
Belgrano
05:10
Almagro
TAS Premier League
Vòng 12
Olympia Warriors
16:00
Kingborough Lions
South Hobart
11:00
Devonport City
Riverside Olympic
11:30
Hobart Zebras
VĐQG Paraguay
Vòng 22
Guairena
04:00
FC Nacional Asuncion
Sol de America
06:15
Sportivo Ameliano
Estonia Teine Liiga
Vòng 18
Laanemaa Haapsalu
17:30
Tallinna FC Ararat TTU
JK Tallinna Kalev II
17:30
Tartu JK Maag Tammeka B
VIC Premier League
Vòng 20
Green Gully Cavaliers
17:00
Bentleigh greens
Oakleigh Cannons
17:30
Dandenong City SC
Eastern Lions SC
12:00
South Melbourne
Avondale FC
12:00
Dandenong Thunder
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Brisbane Wolves
16:30
Holland Park Hawks FC
Magic United TFA
16:45
Virginia United
Estonia Champions League
Vòng 19
Levadia Tallinn
22:00
JK Tallinna Kalev
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 20
Oakleigh Cannons U20
15:15
Dandenong City U20
Avondale FC U20
09:15
Dandenong Thunder U20
Eastern Lions U20
09:15
South Melbourne U20
Green Gully Cavaliers U20
10:00
Bentleigh greens U20
Lithuania - 1.Division
Vòng 18
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Hegelmann Litauen
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Sheikh Jamal
16:00
Muktijoddha SKC
Chittagong Abahani
17:00
Sheikh Jamal
Saif Sporting Club
17:00
Abahani Limited
Sheikh Russel KC
17:00
Uttar Baridhara SC
Iceland
Vòng 11
KR Reykjavik
02:15
Vikingur Reykjavik
Australia Queensland Premier League 3
Vòng
Robina City Blue
17:05
Nerang
BRA SPC
Vòng 1
XV de Piracicaba
06:00
Lemense SP
Australia Tasmania Super League Women
Olympia FC Warriors (nữ)
15:00
Kingborough Lions (nữ)
VIC Women’s Premier League
Vòng 14
Alamein (nữ)
12:00
Calder United SC (nữ)
Heidelberg United (nữ)
12:00
FC Bulleen Lions (nữ)
Hạng nhất Malaysia
Vòng 11
Terengganu B
19:15
Kuching FA
Kelantan
20:00
FAM-MSN Project Squad
Selangor PKNS
20:00
Pahang UiTM FC
VĐQG Ai Cập
Vòng 18
EL Ahly
02:00
Ismaily
Cameroon Elite One
Vòng
Yafoot FC
00:30
Panthere Sportive du Nde
NSW-N Premier League
Vòng 17
Adamstown Rosebuds FC
11:00
Broadmeadow Magic
Lambton Jarvis
11:00
Lake Macquarie
Maitland
12:00
Weston Workers FC
Australia Capital Territory U23 League
Vòng
West Canberra Wanderers FC U23
07:30
Monaro Panthers U23
Canberra Olympic U23
09:30
Cooma Tigers U23
Indonesia President Cup
Quarterfinals
Persib Bandung
20:30
PSS Sleman

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá