Danh sách đội hình Tottenham 2022/2023: Chờ đợi sự tươi mới

Danh sách đội hình Tottenham 2022-2023 mạnh nhất. Thethao.vn cập nhật danh sách các cầu thủ Tottenham mùa giải mới năm 2022-2023 chuẩn xác nhất.

Tottenham đã có một kỳ chuyển nhượng hè 2022 đầy sôi động, đội bóng thủ đô London đã có những bản hợp đồng chất lượng trải đều trên các tuyến. Trong đó, đáng chú ý phải kể đến trường hợp của Lenglet, Bissouma, Perisic hay Richarlison.

Kết quả Tottenham vs Burnley: Gà trống vào Top 4 - Ảnh 2
Bộ đôi Son Heung Min và Harry Kane hứa hẹn sẽ tiếp tục chơi bùng nổ

Trải qua các trận đấu giao hữu hè 2022, các tân binh của Spurs đã phần nào cho thấy được sự hòa nhập với đội bóng mới. Tuy nhiên, thầy trò HLV Antonio Conte sẽ còn rất nhiều vấn đề cần phải lo lắng trong mùa giải mới.

Bên cạnh đấu trường Ngoại hạng Anh, Spurs sẽ còn phải chinh chiến tại Champions League trong mùa giải 2022/23. Do đó, các tân binh đòi hỏi sẽ phải hòa nhập thật nhanh để bộ đôi trụ cột Harry Kane và Son Heung Min không gặp phải tình trạng quá tải.

Đội hình mạnh nhất của Tottenham

Dưới sự dẫn dắt của HLV Antonio Conte, Tottenham thường xuyên ra sân với sơ đồ chiến thuật gồm 3 trung vệ như 3-4-3 hay 3-4-2-1. Trong đó, sơ đồ 3-4-2-1 được sử dụng thường xuyên hơn cả với 19 trận đấu. Trong mùa giải năm nay, với sự bổ sung của những cái tên như Perisic hay Richarlison, hàng công của Spurs hứa hẹn sẽ mang đến sự tươi mới.

Perisic ký hợp đồng 2 năm, chính thức trở thành người của Tottenham - Ảnh 1
Tottenham đã có những sự bổ sung nhân sự trong phiên chợ hè 2022

Đội trường của Tottenham là ai?

Trong mùa giải mới, thủ thành Hugo Lloris sẽ tiếp tục đóng vai trò thủ quân của Tottenham. Bên cạnh đó, Harry Kane là cái tên được lựa chọn để mang tấm băng đội trưởng mỗi khi thủ môn người Pháp vắng mặt.

Danh sách đội hình Tottenham 2022-2023

Số áo Cầu thủ Tuổi Vị trí Hợp đồng Giá trị (triệu euro)
1 Hugo Lloris 35 Thủ môn 30/06/2024 €7.00m
20 Fraser Forster 34 Thủ môn 30/06/2024 €2.00m
40 Brandon Austin 23 Thủ môn 30/06/2024 €0.3m
17 Cristian Romero 24 Hậu vệ 30/06/2023 €48.00m
6 Davinson Sanchez 26 Hậu vệ 30/06/2024 €28.00m
15 Eric Dier 28 Hậu vệ 30/06/2024 €28.00m
25 Japhet Tanganga 23 Hậu vệ 30/06/2025 €12.00m
34 Clement Lenglet 27 Hậu vệ 30/06/2023 €12.00m
22 Joe Rodon 24 Hậu vệ 30/06/2025 €8.00m
3 Sergio Reguilon 25 Hậu vệ 30/06/2025 €25.00m
33 Ben Davies 29 Hậu vệ 30/06/2025 €20.00m
12 Emerson Royal 23 Hậu vệ 30/06/2026 €25.00m
2 Matt Doherty 30 Hậu vệ 30/06/2024 €12.00m
24 Djed Spence 21 Hậu vệ 30/06/2027 €8.00m
4 Oliver Skipp 21 Tiền vệ 30/06/2027 €18.00m
8 Harry Winks 26 Tiền vệ 30/06/2024 €15.00m
5 Pierre-Emile Hojbjerg 26 Tiền vệ 30/06/2025 €40.00m
38 Yves Bissouma 25 Tiền vệ 30/06/2026 €35.00m
28 Tanguy Ndombele 25 Tiền vệ 30/06/2025 €30.00m
30 Rodrigo Bentancur 25 Tiền vệ 30/06/2026 €28.00m
18 Giovani Lo Celso 26 Tiền vệ 30/06/2025 €22.00m
29 Pape Matar Sarr 19 Tiền vệ 30/06/2026 €15.00m
19 Ryan Sessegnon 22 Tiền vệ 30/06/2025 €18.00m
14 Ivan Perisic 33 Tiền đạo 30/06/2024 €10.00m
7 Heung-min Son 30 Tiền đạo 30/06/2025 €75.00m
11 Bryan Gil 21 Tiền đạo 30/06/2026 €18.00m
21 Dejan Kulusevski 22 Tiền đạo 30/06/2023 €40.00m
27 Lucas Moura 29 Tiền đạo 30/06/2024 €20.00m
10 Harry Kane 29 Tiền đạo 30/06/2024 €90.00m
9 Richarlison 25 Tiền đạo 30/06/2027 €48.00m

Một số lưu ý

- Giá trị trong bảng trên là giá trị của cầu thủ theo định giá từ chuyên trang chuyển nhượng Transfermarkt. Giá trị này không phải là mức phí chuyển nhượng mà CLB bỏ ra để chiêu mộ cầu thủ. 

TIN LIÊN QUAN

Danh sách đội hình Man City 2022/2023: ‘Hổ mọc thêm cánh’ với Haaland

Danh sách đội hình Man City 2022/2023 mạnh và chất lượng nhất. Thethao.vn cập nhật danh sách cầu thủ của Man City mùa giải mới năm 2022/23 chuẩn xác nhất.

Danh sách đội hình Arsenal 2022/2023: Bùng nổ tân binh

Bóng đá Anh 01/08/2022

Danh sách đội hình Arsenal 2022-2023 mạnh nhất. Thethao.vn cập nhật danh sách các cầu thủ Arsenal mùa giải mới năm 2022-2023 chuẩn xác nhất.

Danh sách đội hình Chelsea 2022/2023: Hy vọng nào với Sterling và Koulibaly?

Danh sách đội hình Chelsea 2022/2023 mạnh và chất lượng nhất. Thethao.vn cập nhật danh sách cầu thủ của Chelsea mùa giải mới năm 2022/23 chuẩn xác nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Mendy Man City dọa bắt cóc nạn nhân trước khi hiếp dâm

Theo thông tin từ phiên tòa mới đây, Benjamin Mendy bị cáo buộc đã nói với nạn nhân “tôi sẽ bắt cóc cô” trong đêm trước ngày anh thực hiện hành vi phạm tội. Hậu vệ trái của Man City đã bị cáo buộc 10 tội danh tính tới thời điểm hiện tại.

Darwin Nunez lên tiếng xin lỗi về tấm thẻ đỏ tại vòng 2 Ngoại hạng Anh

Tiền đạo Darwin Nunez của Liverpool đã lên tiếng xin lỗi những người hâm mộ sau tấm thẻ đỏ tai hại tại vòng 2 Ngoại hạng Anh 2022/23.

Bạn gái cũ nói bị Ryan Giggs ‘cắm sừng’ 12 lần

Huyền thoại MU, Ryan Giggs mới đây đã bị bạn gái cũ Kate Greville bóc trần lối sống lệch lạc trước tòa án Manchester.

Ronaldo đá chính trong chiến thắng 5-1 của MU

Sau thất bại ở ngày ra quân Ngoại hạng Anh, MU đã tìm lại sự tự tin với chiến thắng 5-1 trước Halifax ở trận giao hữu kín diễn ra vào đêm 8/8.

HLV Ten Hag ‘nắn gân’ Ronaldo và sao MU: Bỏ về sớm là điều không thể chấp nhận

HLV Erik ten Hag thể hiện rõ sự không hài lòng khi Ronaldo cùng một vài cầu thủ khác của MU rời sân Old Trafford trước khi trận giao hữu với Rayo Vallecano kết thúc.

Ronaldo 'vô địch' về số lần bị lăng mạ trên mạng xã hội

Theo nghiên cứu được thực hiện bởi Ofcom, siêu sao Cristiano Ronaldo là cầu thủ Ngoại hạng Anh bị lăng mạ nhiều nhất trên nền tảng mạng xã hội.

Ronaldo có phải nhận án phạt từ MU sau khi bỏ về sớm?

Man United mới đây đã đưa ra phán quyết với hành động bỏ về sớm của Ronaldo trong trận giao hữu gặp Rayo Vallecano.

Danh sách đội hình Arsenal 2022/2023: Bùng nổ tân binh

Danh sách đội hình Arsenal 2022-2023 mạnh nhất. Thethao.vn cập nhật danh sách các cầu thủ Arsenal mùa giải mới năm 2022-2023 chuẩn xác nhất.

Danh sách đội hình Liverpool 2022/2023: Biến ảo hàng công

Danh sách đội hình Liverpool 2022-2023 mạnh nhất. Thethao.vn cập nhật danh sách các cầu thủ Liverpool mùa giải mới năm 2022-2023 chuẩn xác nhất.

Haaland bỏ lỡ cơ hội mười mươi trước gôn trống ở trận Siêu cúp Anh 2022

Erling Haaland đã khiến NHM Man City phải ngao ngán khi bỏ lỡ một bàn thắng khó tin trước Liverpool trong trận Siêu cúp Anh 2022, dù trước mặt anh là khung thành bỏ trống.

V-League
Vòng 13
Becamex Bình Dương
17:00
Hà Nội FC
Bình Định
18:00
Thanh Hóa FC
Sài Gòn FC
19:15
TP.HCM FC
Ngoại Hạng Anh
Vòng 3
Tottenham Hotspur
18:30
Wolves
Crystal Palace
21:00
Aston Villa
Fulham
21:00
Brentford
Everton
21:00
Nottingham Forest
Leicester City
21:00
Southampton
Bournemouth AFC
23:30
Arsenal
La Liga
Vòng 2
RCD Espanyol
01:00
Rayo Vallecano
Sevilla
03:00
Valladolid
Osasuna
22:30
Cadiz
Mallorca
00:30
Betis
Celta Vigo
03:00
Real Madrid
Serie A
Vòng 2
Udinese
23:30
Salernitana
Torino
23:30
Lazio
Inter Milan
01:45
Spezia
Sassuolo
01:45
Lecce
Bundesliga
Vòng 3
Monchengladbach
01:30
Hertha Berlin
Borussia Dortmund
20:30
Werder Bremen
VfL Wolfsburg
20:30
Schalke 04
VfB Stuttgart
20:30
SC Freiburg
Augsburg
20:30
FSV Mainz 05
Bayer Leverkusen
20:30
TSG Hoffenheim
Union Berlin
23:30
RB Leipzig
Ligue 1
Vòng 3
Lyon
02:00
Troyes
Monaco
22:00
Lens
Marseille
02:00
Nantes
Hàn Quốc
Vòng 24
Pohang Steelers
16:00
Incheon United
Jeju United
18:00
Suwon Samsung Bluewings
J-League 1
Vòng 26
Consadole Sapporo
12:00
Sagan Tosu
Shimizu S-Pulse
16:00
Kashiwa Reysol
Hiroshima Sanfrecce
17:00
Gamba Osaka
Avispa Fukuoka
17:00
Kawasaki Frontale
Trung Quốc
Vòng 14
Shanghai Port
18:30
Zhejiang Greentown
Hạng nhất Anh
Vòng 5
Norwich City
02:00
Millwall
Preston North End
21:00
Watford
Sheffield United
21:00
Blackburn Rovers
Swansea City
21:00
Luton Town
Queens Park Rangers (QPR)
21:00
Rotherham United
Burnley
21:00
Blackpool
Birmingham City
21:00
Wigan Athletic
Reading
21:00
Middlesbrough
West Brom
21:00
Hull City
Stoke City
21:00
Sunderland A.F.C
VĐQG Mexico
Vòng 10
Necaxa
07:00
Chivas Guadalajara
Queretaro FC
05:00
Club Tijuana
Monterrey
07:05
Tigres UANL
Atlas
07:05
Puebla
Club America
09:05
CDSyC Cruz Azul
FC Juarez
09:05
Mazatlan FC
Hà Lan
Vòng 3
Vitesse Arnhem
21:30
SC Heerenveen
Fortuna Sittard
23:45
SC Cambuur
PSV Eindhoven
01:00
Volendam
Emmen
02:00
FC Utrecht
VĐQG Brazil
Vòng 23
Atletico Mineiro
02:30
Goias
Fluminense RJ
05:00
Coritiba PR
Giao hữu quốc tế
Nea Salamis
22:59
Olympiakos Nicosia FC
Paris Saint Germain (nữ)
22:59
Barcelona (nữ)
Al-Shabab(KSA)
23:15
Al-adalh
CF La Nucia
23:35
Mar Menor
CD Cristo Atletico
00:00
Fuenlabrada
DJK TuS Hordel
00:30
FC Lennestadt
ASPTT Albi(nữ)
00:30
Bordeaux (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 3
Estoril
02:15
Rio Ave
Santa Clara
21:30
FC Arouca
GD Chaves
00:00
Vizela
FC Porto
02:30
Sporting CP
VĐQG Thụy Điển
Vòng 19
Varbergs BoIS FC
20:00
Djurgardens
Scotland
Vòng 4
Hibernian
18:30
Glasgow Rangers
Motherwell
21:00
Livingston
Dundee United
21:00
Saint Mirren
Ross County
21:00
Kilmarnock
Saint Johnstone
21:00
Aberdeen
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 3
Umraniyespor
01:00
Galatasaray
Hatayspor
23:15
Gazisehir Gaziantep
Giresunspor
23:15
Kasimpasa
Antalyaspor
01:45
Trabzonspor
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 12
Phù Đổng
16:00
Phú Thọ
Đồng Tâm Long An
17:00
Công An Nhân Dân
Ba Lan
Vòng 6
Jagiellonia Bialystok
22:59
Miedz Legnica
Legia Warszawa
01:30
Gornik Zabrze
Wisla Plock
20:00
Korona Kielce
Slask Wroclaw
22:30
Cracovia Krakow
Lechia Gdansk
22:59
Lech Poznan
Rakow Czestochowa
22:59
Pogon Szczecin
Warta Poznan
01:00
Widzew lodz
Na Uy
Vòng 19
Odd Grenland
22:59
Sarpsborg 08
Bodo Glimt
22:59
Ham-Kam
Nga
Vòng 6
Krylya Sovetov
22:59
Fakel
Ural Sverdlovsk Oblast
17:00
FK Nizhny Novgorod
Khimki
19:00
Lokomotiv Moscow
Dynamo Moscow
21:30
Spartak Moscow
Rostov FK
00:00
FK Sochi
VĐQG Slovakia
Vòng 6
Sport Podbrezova
01:30
Dukla Banska Bystrica
Trencin
22:59
Tatran LM
Spartak Trnava
22:59
Dunajska Streda
Zlate Moravce
22:59
MFK Ruzomberok
Michalovce
22:59
MFK Skalica
VĐQG Bỉ
Vòng 5
KAS Eupen
01:45
Seraing United
Oostende
21:00
Sint-Truidense
Racing Genk
23:15
Cercle Brugge
Royal Antwerp
01:45
Saint Gilloise
Royal Antwerp
01:45
Saint Gilloise
VĐQG Croatia
Vòng 6
Slaven Koprivnica
01:00
HNK Gorica
NK Varteks Varazdin
23:30
HNK Sibenik
Dinamo Zagreb
02:05
ZNK Osijek
Serie B Italia
Vòng 2
Bari
01:45
Palermo
Genoa
01:45
Benevento
Perugia
01:45
Parma
Ascoli
01:45
Spal
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 2
Villarreal B
01:00
Eibar
Alaves
03:00
Mirandes
Sporting Gijon
22:30
Andorra CF
Zaragoza
00:30
Levante
Albacete
00:30
Burgos CF
Granada CF
03:00
Racing Santander
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 3
CD Tondela
00:00
SC Covilha
SC Farense
17:00
Viseu
Moreirense
21:30
SCU Torreense
Clube Desportivo Trofense
00:00
Vilafranquense
Hạng 2 Pháp
Vòng 4
Saint Etienne
20:00
Le Havre
Dijon
00:00
Nimes
Valenciennes
00:00
Quevilly
Chamois Niortais
00:00
Paris FC
Pau FC
00:00
Sochaux
Amiens
00:00
Bastia
Caen
00:00
Guingamp
Stade Lavallois MFC
00:00
Metz
Rodez Aveyron
00:00
Annecy
Hạng 2 Đức
Vòng 5
Magdeburg
23:30
Hannover 96
Hamburger SV
23:30
Darmstadt
SC Paderborn 07
18:00
Holstein Kiel
Jahn Regensburg
18:00
Karlsruher SC
SV Sandhausen
18:00
Nurnberg
Eintracht Braunschweig
01:30
Fortuna Dusseldorf
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 32
JEF United Ichihara Chiba
16:00
Tokushima Vortis
Yokohama FC
16:00
Fagiano Okayama
Albirex Niigata
16:00
Roasso Kumamoto
FC Ryukyu
16:30
Montedio Yamagata
Blaublitz Akita
17:00
Tochigi SC
Zweigen Kanazawa FC
17:00
V-Varen Nagasaki
Thespa Kusatsu
17:00
Vegalta Sendai
Oita Trinita
17:00
Grulla Morioka
Omiya Ardija
17:00
Machida Zelvia
Renofa Yamaguchi
17:00
Mito Hollyhock
VĐQG Ireland
Vòng 28
Shelbourne
01:45
Bohemians
UC Dublin
01:45
St. Patricks Athletic
Drogheda United
01:45
Derry City
Finn Harps
02:00
Sligo Rovers
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 3
NAC Breda
01:00
FC Oss
Den Bosch
01:00
Roda JC
Dordrecht
01:00
FC Utrecht (Youth)
Helmond Sport
01:00
FC Eindhoven
MVV Maastricht
01:00
ADO Den Haag
Willem II
01:00
SC Telstar
VĐQG Slovenia
Vòng 6
Radomlje
01:15
Tabor Sezana
ASK Bravo Publikum
22:30
NK Mura 05
FC Koper
01:15
NK Olimpija Ljubljana
VĐQG Romania
Vòng 6
Universitatea Craiova
01:00
Petrolul Ploiesti
Rapid Bucuresti
01:30
UTA Arad
Đan Mạch
Vòng 6
Lyngby
00:00
FC Copenhagen
Midtjylland
21:00
Aarhus AGF
VĐQG Bulgaria
Vòng 7
Botev Plovdiv
01:00
Cherno More Varna
Spartak Varna
22:00
Arda
Levski Sofia
00:15
FC Hebar Pazardzhik
Lokomotiv Plovdiv
01:00
CSKA Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 15
Colon de Santa Fe
04:00
Club Atletico Tigre
CA Huracan
06:30
Newells Old Boys
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 7
Chojniczanka Chojnice
22:59
Gornik Leczna
LKS Lodz
01:30
Ruch Chorzow
Podbeskidzie Bielsko-Biala
20:00
Puszcza Niepolomice
Wisla Krakow
22:30
Skra Czestochowa
LKS Nieciecza
01:00
Stal Rzeszow
Hạng 2 Nga
Vòng 7
FK Ryazan
19:00
Arsenal Tula II
FK Kaluga
21:00
FK Znamya Noginsk
Baltika-BFU Kaliningrad
22:00
Rodina Moskva III
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 34
Seoul E-Land FC
17:00
Gwangju Football Club
Hạng 3 Pháp
Vòng 2
Orleans US 45
00:30
Nancy
Avranches
00:30
Chateauroux
Bourg Peronnas
00:30
Bastia Borgo
Martigues
00:30
Cholet So
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:30
Versailles 78
Paris 13 Atletico
00:30
Stade Briochin
Red Star FC 93
00:30
Villefranche
USL Dunkerque
00:30
Concarneau
Hạng 4 Anh
Vòng 5
Hartlepool United
19:00
Bradford City
Stevenage Borough
21:00
Carlisle United
Crewe Alexandra
21:00
Northampton Town
Barrow
21:00
Harrogate Town
Crawley Town
21:00
AFC Wimbledon
Grimsby Town
21:00
Sutton United
Newport County
21:00
Tranmere Rovers
Mansfield Town
21:00
Stockport County
Gillingham
21:00
Walsall
Colchester United
21:00
Leyton Orient
Swindon Town
21:00
Rochdale
Doncaster Rovers
21:00
Salford City
Hạng 3 Đức
Vòng 5
TSV 1860 Munchen
00:00
Hallescher FC
SV Wehen Wiesbaden
19:00
VfL Osnabruck
SC Freiburg (Youth)
19:00
Viktoria koln
SV Waldhof Mannheim
19:00
Borussia Dortmund (Youth)
Rot-Weiss Essen
19:00
Ingolstadt
Saarbrucken
19:00
Erzgebirge Aue
Dynamo Dresden
19:00
SV Elversberg
VĐQG Venezuela
Vòng 25
Monagas SC
04:00
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Lara
06:15
Deportivo Tachira
Universidad Central de Venezuela
04:00
Portuguesa FC
Carabobo FC
06:15
Deportivo Metropolitano
Hạng 2 Scotland
Vòng 4
Partick Thistle
01:45
Inverness
Greenock Morton
21:00
Dundee
Arbroath
21:00
Queen's Park
Cove Rangers
21:00
Ayr United
Hamilton Academical
21:00
Raith Rovers
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Boluspor
01:00
Genclerbirligi
Tuzlaspor
21:00
Bandirmaspor
Samsunspor
23:15
Eyupspor
Altinordu
01:45
Sakaryaspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 19
Tvaakers IF
00:00
Vanersborgs IF
IK Oddevold
00:00
Lindome GIF
Vasalunds IF
18:00
Haninge
Orebro Syrianska IF
18:00
Taby
Ljungskile
18:00
Qviding FIF
Pitea IF
18:00
BK Forward
Torns IF
21:00
GAIS
Oskarshamns AIK
21:00
Falkenberg
Gefle IF
21:00
Sandvikens IF
Sollentuna United
21:00
Karlstad BK
Tegs SK
22:59
IF Sylvia
Hạng 2 Romania
Vòng 3
Unirea Dej
15:00
CSM Politehnica Iasi
FC Unirea 2004 Slobozia
15:00
Metaloglobus
FC Maramures Baia Mare
15:00
Ripensia Timisoara
Concordia Chiajna
15:00
ACS Dumbravita
FC Timisoara
15:00
FC Brasov
Gloria Buzau
17:00
CSM Slatina
AFC Progresul Spartac Bucuresti
22:00
ACS Viitorul Selimbar
Luceafarul Oradea
22:45
Dinamo Bucuresti
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 7
Olimpia Elblag
22:00
Znicz Pruszkow
KP Calisia Kalisz
22:00
Pogon Siedlce
Kotwica Kolobrzeg
22:59
Siarka Tarnobrzeg
Motor Lublin
22:59
OKS Stomil Olsztyn
Gornik Polkowice
22:59
Slask Wroclaw II
Polonia Warszawa
00:11
Wisla Pulawy
Hạng 2 Serbia
Vòng 4
Indjija
22:00
Macva Sabac
FK Graficar Beograd
22:00
IMT Novi Beograd
FK Radnicki Novi Belgrad
22:00
FK Loznica
Jedinstvo UB
22:00
FK Zeleznicar Pancevo
Sevojno Uzice
00:00
FK Rad Beograd
Hạng 2 Slovenia
Vòng 4
NK Nafta
01:00
MNK FC Ljubljana
Triglav Gorenjska
01:00
Krsko Posavlje
Bistrica
22:00
NK Primorje
ND Beltinci
22:00
NK Bilje
NK Fuzinar
22:00
Krka
Malaysia
Vòng 17
Johor Darul Takzim
19:15
Melaka
Bulgaria B PFG
Vòng 6
FC Dobrudzha
22:00
Litex Lovech
Ludogorets Razgrad II
22:00
FC Dunav Ruse
Sportist Svoge
22:00
Belasitsa Petrich
Yantra Gabrovo
22:00
FC Maritsa 1921
Etar
00:00
FC Sozopol
Tanzania Ligue 1
Vòng 2
Polisi Tanzania FC
18:00
KMC FC
Coastal Union
20:00
Young Africans
Simba Sports Club
22:15
Kagera Sugar
Dodoma Jiji FC
00:15
Tanzania Prisons
Korea League 4
Vòng 26
Goyang FC
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Jeonju Citizen FC
14:00
Seoul United
Jeonbuk Hyundai Motors II)
15:00
Gangwon II
Yangpyeong
15:00
FC Namdong
Yeoju Sejong
15:00
Pyeongtaek Citizen
Jinju Citizen
16:00
Chuncheon Citizen
Daegu FC II
16:00
Chungju Citizen
Pyeongchang FC
17:00
Geoje Citizen
Indonesia Super League
Vòng 5
PSM Makassar
16:00
Arema Malang
Cilegon United
20:30
Persija Jakarta
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Capalaba (nữ)
12:45
Eastern Suburbs SC (nữ)
Queensland Lions(w)
12:45
Gold Coast city (nữ)
The Gap NPL (nữ)
14:15
Virginia United SC (nữ)
Logan Lightning (nữ)
15:00
Weston Pud(nữ)
Mitchelton (nữ)
15:15
Peninsula Power (nữ)
Kazakhstan Premier League
Vòng 13
FK Taraz
17:00
Tobol Kostanai
Akzhayik Oral
20:00
FK Kaspyi Aktau
FC Shakhtyor Karagandy
20:00
FK Atyrau
Maktaaral
22:00
FK Arys
Canadian Premier League
Vòng 8
HFX Wanderers FC
00:30
Pacific FC
Forge FC
06:00
York 9 FC
England Conference North Division
Vòng 4
Darlington
21:00
Banbury United
Hereford United
21:00
Buxton FC
Leamington
21:00
Spennymoor Town
Peterborough Sports
21:00
Chester FC
AFC Fylde
21:00
Scarborough
AFC Telford United
21:00
Kings Lynn
Alfreton Town
21:00
Southport FC
Blyth Spartans
21:00
Gloucester City
Boston United
21:00
Chorley FC
Brackley Town
21:00
Farsley Celtic
Bradford Park Avenue
21:00
Kidderminster Harriers
Curzon Ashton FC
21:00
Kettering Town
Latvia Division 2
Vòng 15
Grobina
17:00
Rigas Futbola skola II
Saldus SS/Leevon
19:00
Valmieras FK II
FK Dinamo Riga
21:00
Riga FC II
Croatia 2.HNL
Vòng 2
Rudes
22:30
Bijelo Brdo
NK Solin
22:30
Inter Zapresic
HNK Vukovar 91
22:30
NK Jarun
NK Orijent Rijeka
22:30
NK Dubrava Zagreb
Myanmar Professional League
Vòng 9
Hantharwady United