Bảng xếp hạng vô địch U19 Quốc gia 2022 mới nhất hôm nay

Hứa Lâm

Thứ tư, 30/03/2022 16:00 (GMT+7)

Bảng xếp hạng U19 Quốc gia 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn liên tục cập nhật BXH bóng đá vô địch U19 Quốc gia hàng ngày nhanh chóng, chính xác nhất, xác định 8 đội vào vòng tứ kết.

Tổng quan U19 Quốc gia 2022

Giải vô địch U19 Quốc gia 2022 đã tiến đến vòng chung kết. Giải đấu diễn ra tại trung tâm PVF Hưng Yên với tổng cộng 12 đội tham dự. Ngoài đội chủ nhà PVF Hưng Yên, còn 11 đội khác tham gia, được chia làm 3 bảng. 

Bảng A: Viettel, HAGL, PVF Hưng Yên, Long An

Bảng B: Hà Nội, SLNA, Đồng Tháp, Bình Định

Bảng C: Đông Á Thanh Hóa, Sài Gòn, Becamex Bình Dương, HVBD Nutifood

Bảng xếp hạng vòng chung kết U19 Quốc gia 2022 mới nhất hôm nay - Ảnh 1
Vòng chung kết U19 Quốc gia 2022 đang diễn ra hấp dẫn tại Hưng Yên - Ảnh: VFF

Ở giải đấu năm ngoái, U19 PVF đã đè bẹp U19 Nutifood trong với tỷ số 4-1 tại sân Gò Đậu (Bình Dương) để bảo vệ ngôi vô địch. Tuy nhiên, với việc thiếu hụt một số ngôi sao và rơi vào bảng “tử thần”, U19 PVF đang gặp nhiều khó khăn tại giải năm nay. Họ đã hụt hơi từ vòng loại. PVF đứng bét bảng A với 1 điểm sau 8 trận thì Hưng Yên cũng chỉ giành 9 điểm sau 6 trận tại bảng D. 

Ở các bảng đấu còn lại, Hà Nội, SLNA, Bình Dương và Nutifood được đánh giá cao hơn. Tuy nhiên, bất ngờ đã xảy ra ở bảng C khi Bình Dương và Nutifood cùng thua ở lượt trận ra quân.

Bên cạnh 2 đội đầu bảng mỗi bảng, 2 đội hạng 3 xuất sắc nhất sẽ bước vào vòng tứ kết. 

Danh sách các đội vào tứ kết sau vòng bảng: Viettel, PVF Hưng Yên, Hà Nội, SLNA, Đông Á Thanh Hoá, Sài Gòn, HAGL và HVBĐ Nutifood

Xem thêm:

Lịch U19 quốc gia 

KQBD Vô địch U19 quốc gia 2022

Link xem trực tiếp U19 quốc gia hôm nay

Bảng xếp hạng U19 Quốc gia 2022 - VCK

BẢNG XẾP HẠNG BẢNG A
# CLB Trận Thắng Hòa Thua HS Điểm
1 Viettel 3 3 0 0 4 9
2 PVF Hưng Yên 3 2 0 1 2 6
3 HAGL 3 1 0 2 0 3
4 Long An 3 0 0 3 -6 0
 
BẢNG XẾP HẠNG BẢNG B
# CLB Trận Thắng Hòa Thua HS Điểm
1 Hà Nội 3 2 1 0 7 7
2 SLNA 3 2 1 0 3 7
3 Đồng Tháp 3 0 1 2 -1 1
4 Bình Định 3 0 1 2 -7 1
 
BẢNG XẾP HẠNG BẢNG C
# CLB Trận Thắng Hòa Thua HS Điểm
1 ĐA Thanh Hóa 3 3 0 0 4 9
2 Sài Gòn 3 1 1 1 -2 4
3 HV Nutifood 3 1 0 2 0 3
4 B.Bình Dương 3 0 1 2 -3 1
 
BẢNG XẾP HẠNG CÁC ĐỘI HẠNG 3
1 HAGL 3 1 0 2 0 3
2 HV Nutifood 3 1 0 2 0 3
3 Đồng Tháp 3 0 1 2 -1 1
TIN LIÊN QUAN

Môi Sê toả sáng, HAGL rộng cửa vào tứ kết U19 Quốc gia 2022

Sự tỏa sáng của Môi Sê giúp U19 HAGL đánh bại Long An. 3 điểm giúp thầy trò HLV Chu Ngọc Cảnh giành quyền tự quyết đi tiếp trước lượt đấu cuối cùng.

Bình Định và Đồng Tháp chia điểm, đứng trước nguy cơ bị loại ở giải U19 Quốc gia 2022

U19 Việt Nam 26/03/2022

U19 Bình Định và U19 Đồng Tháp hòa nhau với tỷ số 0-0, qua đó có nguy cơ lớn không lọt tới bán kết giải U19 Quốc gia 2022.

U19 Hà Nội nắm thế thượng phong ở bảng B sau trận hòa SLNA

U19 Việt Nam 26/03/2022

Ở lượt trận thứ 2 bảng B VCK U19 Quốc gia 2022, 2 đội bóng được đánh giá mạnh nhất là SLNA và Hà Nội đã chia điểm trong trận cầu không bàn thắng. Kết quả này giúp đội bóng Thủ đô vững vàng ở ngôi đầu bảng.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Bảng xếp hạng HPL S9 hôm nay mới nhất

Bảng xếp hạng giải bóng đá 7 người toàn quốc Bia Saigon Cup 2022 - khu vực miền Bắc (HPL S9) mới nhất hôm nay. Cập nhật kết quả HPL S9 của 12 đội bóng mạnh nhất khu vực Hà Nội.

Bảng xếp hạng bóng đá Tứ hùng Cúp Tân Long 2022 mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng bóng đá Tứ hùng Cúp Tân Long 2022 mới nhất hôm nay. Cập nhật kết quả giải giao hữu tại Nghệ An giữa 4 CLB đến từ V.League.

Bảng xếp hạng Cúp Tứ hùng Hải Phòng 2022 mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng Cúp Tứ hùng Hải Phòng 2022 mới nhất hôm nay. Cập nhật BXH giải giao hữu của các Hà Nội, HAGL, Viettel tại Hải Phòng.

Bảng xếp hạng C1 châu Á 2022 của HAGL mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng C1 châu Á 2022 của HAGL mới nhất hôm nay. Cập nhật điểm số, thứ hạng của HAGL tại AFC Champions League 2022.

Bảng xếp hạng Cúp C1 châu Á 2022, BXH AFC Champions League

Bảng xếp hạng Cúp C1 châu Á 2022, BXH AFC Champions League mới nhất hôm nay. Cập nhật kết quả Cúp C1 châu Á 2022 của HAGL.

Bảng xếp hạng Dubai Cup 2022 mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng Dubai Cup 2022 hôm nay mới nhất. Cập nhật vị trí. xếp hạng của ĐT U23 Việt Nam tại Dubai Cup 2022 chính xác nhất.

Bảng xếp hạng vô địch U23 Đông Nam Á 2022, BXH U23 Việt Nam

Bảng xếp hạng giải vô địch U23 Đông Nam Á 2022. Thethao.vn liên tục cập nhật xếp hạng của các đội tuyển tham dự U23 Đông Nam Á 2022 hàng ngày nhanh chóng, chính xác nhất

Bảng xếp hạng V.League 2022 mới nhất, BXH bóng đá Việt Nam

Bảng xếp hạng V.League 2022 mới nhất hôm nay. Thethao.vn liên tục cập nhật thứ hạng các đội trên BXH bóng đá Việt Nam thay đổi theo từng vòng nhanh chóng, chuẩn xác nhất.

Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Hoa Lư 2022 mới nhất hôm nay

Bảng xếp hạng bóng đá Cúp Hoa Lư 2022 mới nhất hôm nay. Cập nhật thứ hạng các CLB Việt Nam tham dự giải giao hữu tại Ninh Bình.

Bảng xếp hạng cúp bóng đá châu Phi 2022, bxh CAN Cup mới nhất

Bảng xếp hạng cúp bóng đá châu Phi 2022 mới nhất. Cập nhật BXH CAN Cup 2022 nhanh chóng, chính xác trên thethao.vn.

V-League
Vòng 5
Viettel FC
19:15
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Vietnam U19
15:00
Philippines U19
Myanmar U19
17:00
U19 Thái Lan
Indonesia U19
20:00
Brunei Darussalam U19
Giao hữu quốc tế
Montenegro U20
00:00
CroatiaU20
Zenit St. Petersburg
00:00
Crvena Zvezda
Real Potosi
02:00
Aurora
Randers FC
19:00
Vendsyssel
Aris Thessaloniki
20:00
KAA Gent
Khimki
21:00
Veles
Mornar
22:59
Zvi Jerzy Da
CSKA Moscow
00:00
FK Nizhny Novgorod
Leyton Orient
00:30
West Brom
Giao Hữu ĐTQG
Colombia U17
07:00
Bolivia U17
Bolivia U17
04:00
Paraguay U17
Colombia U17
07:00
Dominican Republic U17
Mexico (nữ)
09:00
Jamaica (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
IFK Goteborg
00:00
Degerfors IF
Na Uy
Vòng 12
Viking
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng 1
Pumas U.N.A.M.
00:00
Club Tijuana
Atletico San Luis
05:00
Club Leon
Santos Laguna
07:05
Monterrey
Pachuca
09:00
Queretaro FC
Trung Quốc
Vòng 8
Wuhan FC
14:30
Guangzhou Evergrande
Shanghai Port
16:30
Hebei FC
Chengdu Better City FC
18:30
Cangzhou Mighty Lions
VĐQG Brazil
Vòng 15
Atletico Clube Goianiense
02:00
Sao Paulo
Coritiba PR
04:00
Fortaleza
America MG
04:00
Goias
Bragantino
06:00
Botafogo RJ
VĐQG Chile
Vòng 16
Deportes La Serena
02:00
O.Higgins
Palestino
03:00
Union Espanola
Nublense
03:00
Audax Italiano
Universidad de Chile
03:00
Union La Calera
Deportes La Serena
03:00
O.Higgins
Cobresal
03:00
CSD Antofagasta
Everton CD
03:00
Colo Colo
Univ Catolica
03:00
Coquimbo Unido
Univ Catolica
04:30
Coquimbo Unido
Cobresal
07:00
CSD Antofagasta
VĐQG Argentina
Vòng 6
Barracas Central
01:00
San Lorenzo
Sarmiento Junin
04:00
Racing Club
CA Huracan
07:00
River Plate
Arsenal de Sarandi
03:00
Estudiantes La Plata
Newells Old Boys
05:00
Patronato Parana
Aldosivi Mar del Plata
05:00
Rosario Central
Independiente
07:30
CA Platense
VĐQG Venezuela
Vòng 19
Portuguesa FC
03:00
Deportivo Tachira
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Iceland
Vòng 10
IR Reykjavik
02:15
KFR Aegir
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
Ordabasy
21:00
FK Kaspyi Aktau
Ordabasy
21:00
FK Kaspyi Aktau
Canadian Premier League
Vòng 7
Forge FC
03:00
Atletico Ottawa
USA Women Premier League
Vòng
New Jersey Copa (nữ)
01:00
Keystone FC (nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 2
Mawyawadi
15:30
Ispe FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Loudoun United
06:30
Tulsa Roughneck
Colorado Springs Switchbacks FC
08:00
San Diego loyalty
Europe BSWCP
Division A
Portugal Beach Soccer
01:00
Switzerland Beach Soccer
Brazil Paulista Women's League
Botafogo/PB (nữ)
01:00
Fortaleza (nữ)
Brazil U20 Cup
Criciuma SC (Youth)
01:00
Avai (Youth)
Brazil Campeonato Carioca Women
Vòng
Fluminense RJ (nữ)
01:00
Vasco Da Gama(nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Atletico Bucaramanga
02:00
Aguilas Doradas
Atletico Nacional Medellin
02:00
Cortulua
Envigado FC
02:00
America de Cali
La Equidad
02:00
Independiente Santa Fe
Deportes Tolima
02:00
Dep.Independiente Medellin
Millonarios
02:00
Deportivo Pasto
Deportivo Cali
02:00
Jaguares de Cordoba
Phần Lan
Vòng 12
HIFK
22:00
Ilves Tampere
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 8
Athletic FC United U21
20:00
Dalkurd FF U21
Jonkopings Sodra U21
05:00
Varbergs BoIS U21
IFK Goteborg U21
05:00
Norrby IF(U21)
Utsiktens BK U21
05:00
Orgryte U21
Brazil Campeonato Baiano 2
Vòng
Juazeiro BA
01:30
Grapiuna AC
Mexico U20
Vòng 1
Pachuca U20
00:00
Queretaro U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Villa San Carlos
01:00
Ituzaingo
UAI Urquiza
01:30
CA Fenix Pilar
USA Women
Vòng 7
San Diego Wave (nữ)
04:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
07:00
Racing Louisville (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Limache
02:00
Independiente de Cauquenes
CD Provincial Ranco
02:30
Colchagua CD
Osorno
02:30
CD Rancagua Sur
Lota Schwager
02:30
Linares Unido
Victorian State League Division 1
Vòng 16
Kingston City
17:30
Werribee City
Tajikistan
Vòng 11
CSKA Pamir Dushanbe
19:30
Faizkand
FC Istaravshan
19:30
Khujand
Singapore
Vòng 14
Albirex Niigata FC
18:45
Tampines Rovers FC
Belarus Reserve League
Vòng
FC Gomel Reserves
16:30
Neman Grodno Reserves
FC Vitebsk Reserves
17:30
Dinamo Brest Reserves
Bate Borisov Reserves
18:00
Energetik-BGU Minsk Reserves
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Cameroon (nữ)
00:00
Zambia (nữ)
Tunisia (nữ)
03:00
Togo(w)
Nigeria (nữ)
03:00
South Africa (nữ)
Burundi (nữ)
03:00
Botswana (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Lionsbridge FC
06:00
Virginia Beach City
Chicago City SC
06:00
Springfield ASC
AHFC Royals
07:00
Barrasso valley
Peoria
07:00
Thunder Bay cold
Golden State Force
08:00
Project 51O
VĐQG Belarus
Vòng 13
FC Gomel
00:00
Neman Grodno
Dnepr Mogilev
22:00
FC Minsk
FC Torpedo Zhodino
00:00
Slutsksakhar Slutsk
USL W-League Women
Vòng
Indy Eleven (nữ)
00:00
Kalamazoo FC (nữ)
Uruguay Amateur Cup
CA Juventud Colonia
01:05
IA Rio Negro de San Jose
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
TPS Turku
22:30
KTP Kotka
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
River Plate (PAR)
04:00
Martin Ledesma
Sportivo San Lorenzo
06:15
Sportivo Trinidense
Brazil Serie B
Vòng 16
Vasco da Gama
02:00
Sport Club Recife PE
Bahia
02:00
Gremio (RS)
Iraqi Premier League
Vòng 38
Al Zawraa
00:30
AL Najaf
Hạng 2 Estonia
Vòng 19
Elva
22:59
FC Nomme United
Kohtla Jarve JK Jarve
22:59
Parnu JK
Flora Tallinn II
22:59
Viljandi Tulevik
Halliu football College
22:59
Paide Linnameeskond B
Brazil Campeonato Mineiro U20
Vòng
Betim FC U20
00:00
CA Serranense U20
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
WK League
Vòng 16
Boeun Sangmu (nữ)
16:00
KSPO FC (nữ)
Changnyeong (nữ)
16:00
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
Gyeongju FC (nữ)
16:00
Suwon FMC (nữ)
Seoul Amazones (nữ)
16:00
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
Mali Premiere Division
Vòng
Real Bamako
01:00
Cercle de Bamako
Ecuador Cup
CD Vargas Torres
00:00
Deportivo Aampetra
CD La Union Pujili
03:00
Independiente Jose Teran
Olmedo Riobamba
06:00
Mushuc Runa
9 de Octubre
07:00
Orense SC
European Women
Vòng bảng
Norway (nữ) U19
01:00
Sweden (nữ) U19
Germany (nữ) U19
01:00
England (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 19
Carlos Manucci
00:00
Sporting Cristal
Sport Huancayo
03:00
FC Carlos Stein
Sport Boys
03:00
Sport Huancayo
Univ.Cesar Vallejo
03:00
Universitario De Deportes
Cusco FC
03:00
Sporting Cristal
AD Tarma
03:00
Alianza Lima
Academia Deportiva Cantolao
03:00
Cienciano
Alianza Atletico Sullana
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:00
Alianza Atletico Sullana
Alianza Lima
03:00
Sport Boys
Deportivo Municipal
03:00
AD Tarma
Atletico Grau
03:00
UTC Cajamarca
Universitario De Deportes
08:00
UTC Cajamarca
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 7
Qingdao Zhongneng
14:30
Jiangxi Liansheng FC
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Zibo Cuju F.C.
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Beijing BeiKong
BRA D4
Marcilio Dias SC
01:00
Azuriz FC
Aimore RS
01:00
Caxias RS
Portuguesa RJ
01:00
Perolas Negras
Amazonas FC
02:00
Trem-AP
Costa Rica MS
02:30
Ipora EC
Icasa CE
03:00
Crato CE
Humaita AC
05:00
Rio Branco AC
EC Prospera
01:00
Juventus SC
Canadian Premier Soccer League
Vòng 6
Brantford Galaxy SC
03:00
Toronto Falcons
FC Vorkuta
05:00
Serbian White Eagles
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 12
MuSa
22:30
Klubi 04 Helsinki
Brazil Youth
Vòng bảng
Corinthians Paulista (Youth)
02:00
Fluminense RJ (Youth)
WBCUP
Lithuania (nữ) U17
19:00
Latvia (nữ) U17
Lithuania (nữ) U19
22:00
Latvia (nữ) U19
Peru B League
Vòng
Molinos El Pirata
03:00
Juan Aurich
Deportivo Llacuabamba
03:00
Union Huaral
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Comerciantes Unidos
Cusco FC
03:00
Deportivo Union Comercio
Sport Chavelines Juniors
03:30
Alianza Universidad
Los Chankas
03:30
CD Coopsol
Chile Primera B
Vòng 18
San Luis Quillota
05:00
Cobreloa
Universidad de Concepcion
07:30
Melipilla
Hạng nhất Na Uy
Vòng 12
Brann
22:59
Bryne
Kongsvinger
22:59
Ranheim IL
Stjordals Blink
22:59
Start Kristiansand
Fredrikstad
22:59
Asane Fotball
Sandnes Ulf
22:59
Raufoss
Argentine Torneo A
Vòng
Defensores Pronunciamiento
01:00
Sarmiento Resistencia
Liniers Bahia Blanca
01:00
Deportivo Camioneros
Sportivo Penarol
01:00
Villa Mitre
Union Sunchales
01:00
Sportivo Belgrano
Club Circulo Deportivo
01:00
Estudiantes de San Luis
Ferro Carril Oeste Gral Pico
01:30
Club Cipolletti
CDA Monte Miaz
02:00
Olimpo Bahia Blanca
G.San Martin Formosa
02:00
Douglas Haig
Gimnasia yTiro
02:00
Racing de Cordoba
Sportivo Las Parejas
02:30
Juventud U.Gualeguaychu
Central Norte Salta
03:00
Defensores Belgrano (VR)
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Singapore (nữ)
15:00
Malaysia (nữ)
Philippines (nữ)
18:00
Australia (nữ)
Indonesia (nữ)
18:00
Thái Lan (nữ)
Hạng 4 Nauy
Vòng
Honefoss BK
22:30
Aalesund FK B
Viking B
22:59
Brodd
IL Hodd B
23:30
Molde B
Hạng 2 Venezuela
Vòng
Atletico El Vigia
03:00
Titanes FC
Academia Rey
03:00
Deportivo Rayo Zuliano
Fundacion AIFI
04:00
Libertador FC
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 12
Trelleborgs FF
00:00
Norrby IF
Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
EC Vera Cruz RJ
00:45
Uni Souza
SE Paraty RJ
00:45
Brescia Barra Clube
VĐQG Uruguay
Vòng 4
Boston River
02:00
Defensor Sporting Montevideo
CA Penarol
03:00
Rentistas
Danubio FC
03:00
Plaza Colonia
Nacional Montevideo
03:00
CS Cerrito
CA River Plate
03:00
Defensor Sporting Montevideo
Centro Atletico Fenix
03:00
Wanderers FC
Liverpool URU
03:00
Albion FC
Deportivo Maldonado
03:00
Torque
CA Penarol
04:00
Centro Atletico Fenix
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Leandro N Alem
01:30
Victoriano Arenas
Real Pilar
01:30
Puerto Nuevo
San Martin Burzaco
01:30
Deportivo Laferrere
Sportivo Italiano
01:30
Claypole
Ferrocarril Midland
05:00
Liniers
General Lamadrid
01:30
Argentino de Merlo
Deportivo Espanol
01:30
Excursionistas
Argentine Division 2
Vòng 22
Gimnasia Mendoza
00:55
Independiente Rivadavia
San Telmo
01:00
Ferrol Carril Oeste
Guillermo Brown
01:00
Defensores de Belgrano
San Martin San Juan
01:30
Sacachispas
Flandria
01:30
Deportivo Moron
Santa Marina Tandil
02:00
Tristan Suarez
Chaco For Ever
02:00
Atletico Mitre de Santiago del Estero
Club Atletico Guemes
02:00
Deportivo Maipu
Atletico Atlanta
03:00
Instituto
Atletico Rafaela
04:30
San Martin Tucuman
Villa Dalmine
01:00
Alvarado Mar del Plata
Gimnasia Jujuy
01:00
Deportivo Madryn
VĐQG Paraguay
Vòng 22
12 de Octubre
03:00
General Caballero
Guarani CA
05:15
Olimpia Asuncion
Gambia GFA League
Vòng
Real Banjul
01:15
Falcons FC
Jamaica Premier League
Vòng
Cavalier FC
03:00
Waterhouse FC
Dunbeholden FC
05:30
Harbour View FC
Brazil national youth (U20) Football Championship
Bonsucesso U20
00:45
Tigres Brasil U20
Ypiranga/RS U20
01:00
Juventude (Youth)
Estonia Teine Liiga
Vòng 19
Tartu Kalev
22:59
Laanemaa Haapsalu
Tabasalu Charma
22:59
Nomme JK Kalju II
Tallinna JK Legion B
22:59
Tartu JK Maag Tammeka B
Brazil Paulista Serie B
Vòng
AA Itarare
01:00
SKA Brasil
Brazil Serie D
Zumbi EC U23
01:10
FF Sports Vicosense U23
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Macae
00:45
Friburguense RJ
Egypt League Cup
Bán kết
Kokakola Cairo
02:30
Enppi
Bangladesh Premier League
Vòng 18
Swadhinata KS
17:00
Bangladesh Police Club
Rahmatganj MFS
17:00
Muktijoddha SKC
Botola Pro 1
Vòng 30
RCOZ Oued Zem
00:00
DHJ Difaa Hassani Jadidi
SCCM Chabab Mohamedia
00:00
MCO Mouloudia Oujda
CAYB Club Athletic Youssoufia
00:00
Renaissance Sportive de Berkane
Olympique de Safi
00:00
Club Salmi
Wydad Casablanca
00:00
Union Touarga Sport Rabat
Iceland
Vòng 11
Keflavik
02:15
Fram Reykjavik
KA Akureyri
01:00
Valur Reykjavik
Leiknir Reykjavik
02:15
Akranes
Hafnarfjordur
02:15
Stjarnan Gardabaer
BRA SPC
Vòng 1
Portuguesa Desportos
02:00
Ah so Santa SP
Uzbek League
Vòng 5
Metallurg Bekobod
21:00
Pakhtakor
Nasaf Qarshi
22:00
Termez Surkhon
Brasileiro, Serie C
Vòng 13
Mirassol
02:00
Uniclinic Atletico Cearense CE
Remo Belem (PA)
03:00
SC Paysandu Para
Campinense
04:00
Botafogo SP
Ypiranga(RS)
05:00
Sao Jose PoA RS
Aparecidense GO
06:00
ABC RN
Cameroon Elite One
Vòng
Coton Sport
00:00
Eding Sport FC
Eding Sport FC
00:00
Coton Sport
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
USA (nữ)
06:00
Haiti (nữ)
Baltic Cup
U17 Matches
Paraguay U17
04:00
Dominican Republic U17
Brazil Campeonato Gaucho 2
Vòng
Esportivo RS
01:00
CE Lajeadense
Tres Passos RS
01:00
Avenida RS
Hạng 2 Uruguay
Vòng
CSD Huracan Buceo
01:05
Potencia
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 7
New York City FC
04:00
Atlanta United
Columbus Crew
06:30
Philadelphia Union
New England Revolution
06:30
FC Cincinnati
Minnesota United FC
07:00
Real Salt Lake
FC Kansas City
07:00
New York Red Bulls
Houston Dynamo
07:30
Charlotte FC
Nashville
07:30
Portland Timbers
San Jose Earthquakes
08:00
Chicago Fire
Orlando City
06:00
DC United
FC Dallas
08:00
Inter Miami
Colorado Rapids
08:00
Austin FC
LA Galaxy
09:30
Montreal Impact

Tin thể thao mới nhất