MU tự hào về 'tội đồ' Eric Bailly của Senegal

Đỗ Bài

Thứ năm, 27/01/2022 07:01 (GMT+7)

MU tự hào về màn thể hiện của Eric Bailly trong trận đấu với Ai Cập bất chấp việc anh là cầu thủ duy nhất đá hỏng penalty khiến Senegal bị loại khỏi CAN 2022.

Ứng dụng chính thức của MU đăng tải bài viết về màn thể hiện của Eric Bailly trong trận đấu thuộc vòng 1/8 CAN giữa Senegal vs Ai Cập. Bài viết ấy đánh giá cao những nỗ lực của trung vệ 27 tuổi bất chấp việc anh sắm vai ‘tội đồ’ trong mắt các cổ động viên của Senegal.

Senegal và Ai Cập hòa nhau với tỷ số 0-0 trong cả 2 hiệp chính và 2 hiệp phụ. Hai đội cần các loạt đá luân lưu để phân định thắng thua. Eric Bailly là cầu thủ duy nhất thực hiện không thành công. Tình huống ‘hỏng ăn’ này khiến giấc mơ chinh phục CAN 2022 của Senegal chính thức tan vỡ.

MU tự hào về 'tội đồ' Eric Bailly của Senegal - Ảnh 2
Eric Bailly cùng các đồng đội thành công trong việc 'bắt chết' Mohamed Salah

Cầu thủ của United phải nhận thẻ vàng ở phút 10’ nhưng tiếp tục thi đấu như một thủ lĩnh nơi hàng phòng ngự. Anh ấy đã tránh khỏi một chấn thương vào cuối trận để hoàn thành trận đấu. Bình luận viên Guy Mowbray của BBC Sport thừa nhận Eric Bailly là Cầu thủ xuất sắc nhất vào giữa hiệp phụ.

Eric Bailly luôn dũng cảm. Anh bước lên thực hiện một quả penalty trong các loạt đá luân lưu. Tiếc rằng nỗ lực ấy đã bị thủ môn đối phương cản phá. Senegal thua với tỷ số 4-5 khi Mohamed Salah thành công trong quả đá cuối cùng cho Ai Cập do cựu trợ lý của Sir Alex Ferguson - Carlor Queiroz dẫn dắt.

MU tự hào về 'tội đồ' Eric Bailly của Senegal - Ảnh 1
Eric Bailly phải thi đấu với một chiếc mũ bảo vệ trên đầu

Ngẩng đầu lên nào, Eric! Hãy tự hào về chính mình!”, MU đánh giá về màn thể hiện của Eric Bailly.

Xét một cách công bằng, ngoài tình huống đá penalty không thành công, Eric Bailly đã có một trận đấu xuất sắc. Anh 3 lần thắng không chiến, 3 lần tắc bóng thành công, 2 lần qua người thành công cùng nhiều tình huống can thiệp quan trọng. Ngôi sao thuộc biên chế MU được Whoscored.com chấm 7,9 điểm, cao thứ hai trong toàn bộ các cầu thủ, chỉ sau Nicolas Pepe (8,4 điểm).

TIN LIÊN QUAN

Sadio Mane nhập viện sau khi Senegal vào tứ kết CAN 2022

Sadio Mane đã phải nhập viện sau khi góp công lớn giúp Senegal đánh bại Carpe Verde với tỷ số 2-0 để giành quyền tham dự vòng tứ kết CAN Cup 2022.

Cổ động viên bất mãn vì trọng tài liên tục ‘hủy diệt’ CAN 2022

Cổ động viên công khai bày tỏ sự bất mãn về việc các trọng tài liên tục rút thẻ đỏ tại CAN 2022. Trận đấu mới đây giữa Senegal và Cape Verde thậm chí chứng kiến 2 cầu thủ ‘đi tắm sớm’.

Kết quả CAN 2022: Salah đá quả luân lưu quyết định đưa Ai Cập vào tứ kết

Hai trận đầu tại vòng 1/8 CAN 2022 đêm qua và rạng sáng nay giữa Bờ Biển Ngà vs Ai Cập và Mali vs Guinea Xích Đạo đều phải dùng đến loạt luân lưu may rủi để quyết định thắng bại.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

FIFA yêu cầu đá lại trận Brazil - Argentina tại vòng loại World Cup 2022

Theo thông báo mới nhất từ Liên đoàn Bóng đá Thế giới (FIFA), trận đấu giữa Brazil và Argentina tại vòng loại World Cup 2022 sẽ được tổ chức đá lại.

Bảng xếp hạng cuộc đua chiếc giày vàng châu Âu 2022 mới nhất: Lewandowski số 1!

Bảng xếp hạng chiếc giày vàng châu Âu mới nhất hôm nay. Danh sách, BXH cuộc đua European Golden Boot mùa giải 2021 2022 được cập nhật liên tục trên thethao.vn, Robert Lewandowski bỏ xa nhóm bám đuổi.

Wenger để xuất luật bóng đá mới: Loại bỏ những quả ném biên

Cựu HLV trưởng Arsenal, Arsene Wenger quyết tâm đẩy mạnh các kế hoạch triệt để nhằm thay đổi bóng đá bao gồm việc loại bỏ những quả ném biên.

Áo đấu vô địch World Cup 1986 của Maradona 'lên sàn' với giá 4 triệu bảng

Chiếc áo đấu lịch sử ở World Cup 1986 của Diego Maradona sẽ được bán đấu giá với mức giá ước tính khoảng 4 triệu bảng vào cuối tháng này.

Con trai Beckham lập hat-trick kiến tạo cho CLB của bố

Romeo Beckham, cậu con trai thứ 3 của nhà Becks, vừa ghi dấu ấn cho đội B của CLB Inter Miami với cú hat-trick kiến ​​tạo ở một trận đấu tại giải MLS Next Pro (hạng 3 Mỹ).

Tiền đạo Higuain treo giày vào cuối mùa giải

Tiền đạo Higuain đã quyết định treo giày vào cuối mùa giải năm nay vào thời điểm hết hạn hợp đồng với Inter Miami. Chân sút người Argentina đã có 14 năm thi đấu ở châu Âu.

Bảng xếp hạng FIFA tháng 3/2022: Brazil soán ngôi đầu của Bỉ sau 4 năm

Liên đoàn bóng đá thế giới (FIFA) công bố bảng xếp hạng bóng đá nam mới nhất. Trong đó, ĐT Brazil đã vượt qua ĐT Bỉ để vươn lên dẫn đầu bảng xếp hạng.

Ronaldinho ký hợp đồng với đội bóng hạng 2 Indonesia

Theo thông báo của RANS Cilegon FC, đội bóng hạng 2 Indonesia này đã chính thức ký hợp đồng với huyền thoại người Brazil, Ronaldinho.

Di Maria úp mở thời điểm giã từ ĐT Argentia

Trên mạng xã hội Instagram, tiền vệ Ángel Di Maria bất ngờ đưa ra thông tin rằng đã chơi trận đấu cuối cùng với đội tuyển quốc gia tại quê nhà Argentina.

Neymar lập công, Brazil khiến Chile hết cơ hội dự World Cup 2022 bằng ‘cửa chính’

Neymar đóng góp 1 pha lập công trong chiến thắng với tỷ số 4-0 của Brazil trước Chile. Thất bại này khiến Alexis Sanchez cùng các đồng đội chính thức hết cơ hội tham dự vòng chung kết World Cup 2022 thông qua ‘cửa chính’.

LỊCH BÓNG ĐÁ

La Liga
Vòng 38
Alaves
01:00
Cadiz
Granada CF
01:00
RCD Espanyol
Osasuna
01:00
Mallorca
Sevilla
03:00
Athletic Bilbao
Barca
03:00
Villarreal
Sociedad
03:00
Atletico Madrid
Serie A
Vòng 38
Salernitana
02:00
Udinese
Venezia
02:00
Cagliari
Giao Hữu ĐTQG
Algeria U23
00:00
Palestine U23
VĐQG Thụy Điển
Vòng 9
GIF Sundsvall
00:00
Mjallby AIF
Na Uy
Vòng 7
Ham-Kam
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:05
Club America
VĐQG Bỉ
Vòng 6
Club Brugge
23:30
Anderlecht
Serie B Italia
Vòng
Monza
02:00
Brescia
Hạng 2 Đức
Vòng
Hamburger SV
01:30
Hertha Berlin
VĐQG Ireland
Vòng 17
Sligo Rovers
01:45
Derry City
St. Patricks Athletic
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
UC Dublin
Drogheda United
01:45
Shamrock Rovers
Finn Harps
02:00
Dundalk
VĐQG Romania
Vòng 10
FC Steaua Bucuresti
01:30
CFR Cluj
Arges
21:30
FC Voluntari
VĐQG Brazil
Vòng 7
Corinthians Paulista (SP)
02:00
Sao Paulo
Fortaleza
02:00
Fluminense RJ
Atletico Paranaense
05:00
Avai FC SC
VĐQG Chile
Vòng 14
O.Higgins
02:00
Colo Colo
Nublense
03:00
Curico Unido
CSD Antofagasta
03:00
Everton CD
Palestino
03:00
Cobresal
O.Higgins
03:00
Colo Colo
Coquimbo Unido
03:00
Union Espanola
Audax Italiano
03:00
Univ Catolica
Union La Calera
03:00
Deportes La Serena
Nublense
07:00
Curico Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng 5
Botev Plovdiv
00:30
Slavia Sofia
Cherno More Varna
00:30
CSKA Sofia
Levski Sofia
00:30
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng
Boca Juniors
02:00
Club Atletico Tigre
Hạng 2 Nga
Vòng 9
Dinamo Saint Petersburg
23:30
Dinamo Moscow B
Anzhi Makhachkala
20:30
FK Forte Taganrog
FC Yessentuki
21:00
Chernomorets Novorossiysk
VĐQG UAE
Vòng 25
Al Ahli(UAE)
00:00
Banni Yas
Ittihad Kalba
00:00
Khor Fakkan
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Deportivo Metropolitano
02:00
Aragua FC
Carabobo FC
04:15
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Scotland
Vòng
Saint Johnstone
01:45
Inverness
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
04:00
CF Atlante
Canadian Premier League
Vòng 5
FC Edmonton
03:00
Atletico Ottawa
Serbia
Vòng 37
Backa Topola
23:30
Vojvodina Novi Sad
Crvena Zvezda
23:30
FK Vozdovac Beograd
Partizan Belgrade
23:30
Radnicki Nis
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Loudoun United
03:00
Memphis 901
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Llaneros FC
03:00
Leones
Real Cartagena
07:35
Boyaca Chico
Deportes Quindio
06:00
Bogota FC
Fortaleza F.C
08:00
Tigres Zipaquira
England Conference
Vòng
Notts County
01:45
Grimsby Town
Guatemala Liga Nacional Women
Vòng
Suchitepequez (nữ)
00:00
Deportivo Amatitlan (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
Phần Lan
Vòng 9
HIFK
22:00
KuPs
Columbia women's League
Vòng
Deportivo Cali (nữ)
01:00
Independiente Santa Fe (nữ)
Deportivo Pereira (nữ)
01:00
America de Cali (nữ)
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 7
Malmo U21
20:00
Kalmar U21
Helsingborg U21
21:00
Osters U21
Skowad U21
05:00
Orgryte U21
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 15
Comunicaciones BsAs
23:30
CA San Miguel
Brazil Campeonato Cearense Division 2
Vòng
Guarany CE
01:00
Itapipoca CE
Horizonte CE
01:00
Tiradentesce
Maranguape CE
01:00
Guarani CE
Latvian Higher League
Vòng 15
Metta/LU Riga
22:30
Riga FC
Super Nova
00:00
Rigas Futbola skola
Hạng 2 Senegal
Vòng
Dakar Universite Club
00:00
ASC Wally Daan
USA Women
Vòng 5
North Carolina (nữ)
01:00
San Diego Wave (nữ)
Sky Blue FC (nữ)
04:00
Racing Louisville (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Chicago Red Stars (nữ)
Ghana Premier
Vòng 30
Techiman City
22:00
Accra Hearts of Oak
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
USA National Premier Soccer League
Vòng
Toledo Villa FC
01:00
Dayton Dutch Lions
St. Croix SC
01:00
Peoria
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 9
Fredericia
00:00
AC Horsens
Hvidovre IF
00:00
Helsingor
Nykobing FC
00:00
Lyngby
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Macara
04:30
Tecnico Universitario
Sociedad Deportiva Aucas
07:00
Barcelona SC(ECU)
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Deportivo Cuenca
07:00
Orense SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Estanciano Youth
01:00
America-RJ U20
Canadian Championship
Vòng 2
HFX Wanderers FC
05:00
Toronto FC
Montreal Impact
05:00
Forge FC
Cavalry FC
05:00
Vancouver Whitecaps
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Quintanar Del Rey
00:30
FC Cartagena B
Atletico Saguntino
00:30
U.M. Escobedo
Germany Verbandsliga
Vòng
FFV Sportfreunde 04
23:30
Rot-Weib Frankfurt
Lithuania - 2.Division
Vòng 8
FK Panevezys-2
22:00
FK Zalgiris Vilnius B
Poland Regional League
Vòng
SKP Victoria Warszawa
00:00
Inter Warsaw
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng
Cacereno
00:30
Teruel
Real Murcia
00:30
Racing B
Real Sociedad C
00:30
Eldense
SCR Pena Deportiva
00:30
coruxo FC
CD Artistico Navalcarnero
00:30
AD Ceuta
U19 Pháp
Vòng
Nantes U19
19:30
StrasbourgU19
Israel Women First National
Vòng 27
Hapoel Raanana (nữ)
00:00
Maccabi Hadera (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
00:00
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Bnot Netanya (nữ)
00:00
Maccabi Emekheifer (nữ)
Hapoel Marmorek Irony Rehovot (nữ)
00:00
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
River Plate (PAR)
02:00
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
04:00
Martin Ledesma
Brazil Serie B
Vòng 9
Sport Club Recife PE
06:00
CRB AL
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
TPS Turku II
00:15
MaPS Masku
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 37
Al-adalh
01:00
Uhud
Al-Akhdoud
01:00
Al-Shoalah
Al-Jabalain
01:00
AL-jeel
Al-Kawkab
01:00
Al-Ameade
Al Khaleej Club
01:00
Al Sahel
Al-Nahdha
01:00
Al Kholood
Al-Qadasiya
01:00
Najran SC
Al Wehda Mecca
01:00
Al-Orubah
Bisha FC
01:00
Al-Draih
Hajer
01:00
AL-Rbeea Jeddah
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 11
AB Argir
00:00
B36 Torshavn
Ả Rập Xê Út
Vòng 27
Al Ahli Jeddah
01:00
Abha
Al-Feiha
23:20
Dhamk
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al Hilal
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Djurgardens (nữ)
00:00
Hammarby (nữ)
Hạng 2 Estonia
Vòng 15
Viljandi Tulevik
22:59
Halliu football College
Bolivia Primera Division
Vòng 16
Universitario De Vinto
02:00
Always Ready
Blooming
02:00
Real Tomayapo
Jorge Wilstermann
02:00
Bolivar
Mali Premiere Division
Vòng
Onze Createurs
00:00
AS Police
Guatemala Segunda Division
Vòng
Deportivo Barberena FC
00:00
CD Salama
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
luxembourg U17
00:00
Italy U17
Germany U17
00:00
Israel U17
Belgium U17
21:30
Turkey U17
spain U17
21:30
Srbija C.Gora U17
Portugal U17
00:00
Denmark U17
Sweden U17
00:00
Scotland U17
VĐQG Peru
Vòng 15
Atletico Grau
01:00
Alianza Atletico Sullana
Sport Boys
01:15
Carlos Manucci
Inti Gas Deportes
03:30
FBC Melgar
EM Deportivo Binacional
06:00
Sport Huancayo
Norway 2.Liga
Vòng 7
Odd Grenland 2
20:00
Sotra
Valerenga B
22:00
Ullensaker/Kisa IL
BRA D4
Perolas Negras
01:00
Sao Bernardo
Azuriz FC
01:00
Aimore RS
Primera Division de El Salvador
Vòng
Alianza San Salvador
04:15
CD Platense Municipal Zacatecoluca
Ngoại hạng Senegal
Vòng
Teunhueth FC
00:00
Generation Foot
CNEPS Excellence
00:00
AS Douanes Dakar
Diambars
00:00
Pikine
ASEC Ndiambour
00:00
Linguere
US Goree
00:00
Casamance
San Marino
Vòng
Tre Fiori
23:30
Tre Penne
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
CF Damm U19
23:30
CE Europa U19
Peru B League
Vòng
Santos FC Lima
01:00
Cusco FC
Chile Primera B
Vòng 16
Rangers Talca
03:00
CD Magallanes
Universidad de Concepcion
03:00
Santiago Morning
Cobreloa
04:30
Fernandez Vial
Melipilla
04:30
Deportes Santa Cruz
Barnechea
23:30
Deportes Temuco
Deportes Recoleta
05:00
San Luis Quillota
Hạng nhất Na Uy
Vòng 7
Grorud
22:59
Bryne
Skeid Oslo
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Start Kristiansand
Sandnes Ulf
22:59
Mjondalen IF
KFUM Oslo
22:59
Kongsvinger
Argentine Torneo A
Vòng
Juventud U.Gualeguaychu
00:00
Defensores Belgrano (VR)
Club Ciudad de Bolivar
00:00
Sol de Mayo
Atletico Parana
01:00
Gimnasia yTiro
Sansinena
01:30
CDA Monte Miaz
Villa Mitre
01:30
Independiente Chivilcoy
Huracan Las Heras
02:00
Club Circulo Deportivo
Juventud Antoniana
05:00
G.San Martin Formosa
Angola Girabola League
Vòng 29
Bravos do Maquis
21:00
Desportivo Huila
Interclube Luanda
21:00
Sporting de Benguela
Academica Do Lobito
21:00
Cuando Cubango
Panama
Vòng
Sporting San Miguelito
06:00
Tauro FC
Brasil Cup
Vòng 3
Brasiliense
05:00
Atletico Mineiro
Hạng 2 Venezuela
Vòng 9
Llaneros de Guanare FC
03:00
Heroes de Falcon
Atletico El Vigia
03:00
Urena SC
Academia Rey
04:00
Titanes FC
Fundacion AIFI
04:00
Dynamo Puerto FC
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 9
Halmstads
00:00
Brommapojkarna
Orebro
00:00
AFC Eskilstuna
Norrby IF
00:00
Utsiktens BK
Brazil Campeonato Carioca C
Vòng
SE Paraty RJ
01:00
Juventus RJ
Belford Roxo RJ
01:00
Uni Souza
VĐQG Uruguay
Vòng
Danubio FC
01:30
Defensor Sporting Montevideo
Danubio FC
01:30
Defensor Sporting Montevideo
CS Cerrito
04:00
Wanderers FC
CS Cerrito
04:00
Wanderers FC
Torque
05:00
Plaza Colonia
Torque
05:00
Plaza Colonia
Vô địch nữ Iceland
Vòng 6
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
01:00
Thor KA Akureyri (nữ)
Keflavik (nữ)
02:15
Trottur Reykjavik (nữ)
KR Reykjavik (nữ)
02:15
Afturelding (nữ)
Stjarnan (nữ)
03:15
UMF Selfoss (nữ)
Argentina group C Tebolidun League Manchester
Vòng 16
Victoriano Arenas
00:00
Argentino de Merlo
Claypole
00:00
Berazategui
Deportivo Espanol
00:00
Leandro N Alem
Excursionistas
00:00
Real Pilar
Argentine Division 2
Vòng 16
Guillermo Brown
00:00
Atletico Mitre de Santiago del Estero
San Telmo
00:00
Alvarado Mar del Plata
Atletico Rafaela
02:00
Ferrol Carril Oeste
Gimnasia Mendoza
02:00
Estudiantes Rio Cuarto
Chacarita juniors
03:00
Sacachispas
Club Atletico Guemes
05:00
Deportivo Moron
San Martin Tucuman
07:30
Tristan Suarez
Deportivo Riestra
01:35
Temperley
Chaco For Ever
07:10
Almagro
Ivory Coast Premier Division
Vòng
LYS Sassandra
01:00
Sporting Gagnoa
VĐQG Paraguay
Vòng 17
Olimpia Asuncion
03:30
Cerro Porteno
Libertad
06:15
FC Nacional Asuncion
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 28
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
00:00
Manzanares FS Futsal
Peinsa F.S. Cartagena Futsal
00:00
Jaen Paraiso Interior Futsal
Catgas Energia Futsal
00:00
Xota Navarra Futsal
Vaidepenas Futsal
00:00
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
Levante Futsal
00:00
Cordoba Futsal
Palma Futsal
00:00
EiPozo Murcia Turistica Futsal
Real Betis Futsal
00:00
Inter Movistar Futsal
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
00:00
F.C.Barcelona Futsal
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 3
Deportivo Paraguayo
00:00
Centro Espanol
Juventud Unida
00:00
Central Ballester
Sportivo Barracas
00:00
Argentino de Rosario
Defensores de Cambaceres
00:00
CA Lugano
Deportivo Muniz
01:30
Yupanqui
Gambia GFA League
Vòng
Samger FC
23:30
Gambia Ports Authority
Marimoo
23:30
Gambia Armed Force
Jamaica Premier League
Vòng 19
Mount Pleasant FA
03:00
Siti Worley Garden J
Portmore United
05:00
Montego Bay Utd
Molynes United
07:30
Arnett Gardens
Brazil national youth (U20) Football Championship
Sapucaiense RSU20
01:00
FBC Riograndense U20
7 de Abril U20
01:00
Sao Goncalo U20
Tamoio U20
01:00
Gremio Atletico Farroupilha U20
Lagarto U20
01:00
Confianca SE (Youth)
Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
Vòng bảng
Peru Beach Soccer
23:30
Uruguay Beach Soccer
Chile Beach Soccer
01:00
Ecuador Beach Soccer
Peru Beach Soccer
23:30
Venezuela Beach Soccer
Chile Beach Soccer
01:00
Colombia Beach Soccer
Uruguay Beach Soccer
02:30
Bolivia Soccer
Ecuador Beach Soccer
04:00
Argentina Islands Beach Soccer
Brazil Paulista Serie B
Vòng
Sao Carlos
01:00
Batatais
Mauaense SP
01:00
ECUS
AA Itarare
01:00
Vocem SP
Brazil Serie D
Zumbi EC U23
01:00
Coruripe U23
VĐQG Nga nữ
Vòng 11
FK Rostov (nữ)
23:30
Krasnodar FK (nữ)
Bangladesh Premier League
Vòng 17
Bangladesh Police Club
16:00
Swadhinata KS
Botola Pro 1
Vòng 24
Wydad Casablanca
00:15
OCK Olympique de Khouribga
MCO Mouloudia Oujda
02:30
Renaissance Sportive de Berkane
Iceland
Vòng 7
Keflavik
00:00
Hafnarfjordur
Breidablik
02:15
Fram Reykjavik
Valur Reykjavik
02:15
Vikingur Reykjavik
VIC Women’s Premier League
Vòng 8
FC Bulleen Lions (nữ)
17:15
South Melbourne (nữ)
Uzbek League
Vòng 10
Dinamo Samarqand
21:00
OTMK Olmaliq
Lokomotiv Tashkent
21:00
Pakhtakor
Qizilqum Zarafshon
21:00
Termez Surkhon
Brasileiro, Serie C
Vòng 7
Manaus (AM)
02:00
Sao Jose PoA RS
Vitoria BA
03:00
Confianca SE
Aparecidense GO
04:00
Floresta CE
SC Paysandu Para
05:00
Volta Redonda
Ypiranga(RS)
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 20
EL Masry
23:30
Kokakola Cairo
Al-Ittihad Alexandria
02:00
Pyramids FC
Pharco
23:30
El Gounah
VĐQG nữ Argentina
Vòng
Racing Club (nữ)
00:30
CA Estudiantes Caseros (nữ)
Brazil Campeonato Gaucho 2
Vòng
GA Farroupilha/RS
01:30
Tupi RS
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 5
Montreal Impact
03:00
Real Salt Lake
New York City FC
04:00
Chicago Fire
Charlotte FC
04:00
Vancouver Whitecaps
Inter Miami
05:00
New York Red Bulls
FC Dallas
06:00
Minnesota United FC
San Jose Earthquakes
06:30
FC Kansas City
LA Galaxy
07:00
Houston Dynamo
Colorado Rapids
07:00
Seattle Sounders
Austin FC
07:00
Orlando City
Portland Timbers
09:00
Philadelphia Union

Tin thể thao mới nhất