Vừa giành Hạng nhì tại Vĩnh Phúc, HLV Trần Văn Giáp tiếp tục lên ngôi vô địch tại Thái Bình

Việt Bình

Thứ hai, 25/04/2022 08:43 (GMT+7)

Trần Văn Giáp hiện là HLV trưởng đội bóng chuyền nữ Geleximco Thái Bình đang thi đấu tại giải bóng chuyền VĐQG.

Ngày 22/4 đội bóng chuyền nữ Geleximco Thái Bình giành Hạng nhì giải bóng chuyền tập huấn Vĩnh Phúc mở rộng năm 2022. Tại đây, đội bóng của HLV Trần Văn Giáp đã vượt qua Ngân hàng Công thương và Bamboo Airways Vĩnh Phúc để bước vào trận chung kết. Geleximco Thái Bình gặp lại Than Quảng Ninh và không thể có chiến thắng để lên ngôi vô địch.

Ngay trong ngày, toàn đội cùng HLV Trần Văn Giáp lên đường về Thái Bình,vị thuyền trưởng trẻ của đội bóng chuyền nữ quê lúa khoác áo đội bóng chuyền nam quê hương Tiền Hải tham dự Giải bóng chuyền các CLB mở rộng TP Thái Bình. 

Vừa giành Hạng nhì tại Vĩnh Phúc, HLV Trần Văn Giáp tiếp tục lên ngôi vô địch tại Thái Bình - Ảnh 2
Trần Văn Giáp và Hoàng Văn Phương bên chiếc Cúp vô địch (ảnh: Lê Bảo Trung)

Đồng đội của Trần Văn Giáp là những tên tuổi vẫn đang thi đấu hoặc ngồi trên băng ghế huấn luyện của không ít đội bóng lớn như HLV Phó Hoàng Văn Phương (Thể Công), VĐV Nguyễn Văn Trung, Nguyễn Văn Nam (Biên Phòng) Chu Văn Đức (Hà Nội) và Ngô Văn Tú (cựu VĐV Tràng An Ninh Bình).

Sở hữu đội hình bao gồm dàn VĐV Hạng đội mạnh toàn quốc nhưng đội bóng chuyền nam Tiền Hải phải chật vật mới có thể bước vào chung kết sau khi giành chiến thắng 3-2 trước đội bóng chuyền nam Quỳnh Phụ. Thái Bình xứng danh là cái nôi của bóng chuyền Việt Nam bởi nhìn vào chất lượng giải đấu phong trào cũng nói lên tất cả.

Vừa giành Hạng nhì tại Vĩnh Phúc, HLV Trần Văn Giáp tiếp tục lên ngôi vô địch tại Thái Bình - Ảnh 1
Dàn sao nam của đội bóng chuyền Tiền Hải (ảnh: Lê Bảo Trung)

Bước vào trận chung kết, Trần Văn Giáp và các đồng đội đối đầu với đội bóng Kiến Xương của ông bầu nổi tiếng đam mê bóng chuyền tại mảnh đất Thái Bình là Bùi Mạnh Hùng. Được biết, giám đốc của công ty xe khách Mạnh Hùng nhà tài trợ cho đội bóng chuyền huyện Kiến Xương rất .yêu bóng chuyền và trở thành điểm đến quen thuộc của không ít VĐV nam trên khắp Việt Nam tại mỗi giải hội làng.

Mặc dù chật vật để vào chung kết nhưng Trần Văn Giáp và các đồng đội đã dễ dàng vượt qua Kiến Xương 3-0 để lên ngôi vô địch. Đội bóng của ông bầu Bùi Mạnh Hùng chấp nhận giành hạng nhì sau những nỗ lực với một dàn VĐV trẻ, nhiệt huyết và thi đấu cống hiến.

Vừa giành Hạng nhì tại Vĩnh Phúc, HLV Trần Văn Giáp tiếp tục lên ngôi vô địch tại Thái Bình - Ảnh 3
Đội bóng chuyền trẻ Kiến Xương của ông bầu Bùi Mạnh Hùng giành hạng nhì

Sau giải đấu thuộc Đại hội TDTT Thành phố Thái Bình lần này, quê hương Thái Bình còn một giải đấu truyền thống mà theo ông bầu Bùi Mạnh Hùng cho biết: “giải đấu sẽ quy tụ những VĐV đẳng cấp hàng đầu Việt Nam về tham dự. Dự kiến giải được diễn ra vào tháng 8 tới”.

Như vậy, với cá nhân Trần Văn Giáp, vị tướng trẻ vừa giúp đội bóng chuyền nữ Geleximco Thái Bình giành hạng nhì tại Vĩnh Phúc ngày 22/4, sau đó đúng 2 ngày anh tiếp tục lên ngôi vô địch tại quê hương cùng đội bóng Tiền Hải bên cạnh người em hiện cũng đang là HLV phó đội bóng chuyền nam Thể Công.

TIN LIÊN QUAN

Geleximco Thái Bình thắng nghẹt thở trước chủ nhà Bamboo Airways Vĩnh Phúc

Trận đấu được chờ đợi nhất trong loạt trận hôm nay (21/4) là cuộc đọ sức giữa chủ giải tập huấn Bamboo Airways Vĩnh Phúc với các cô gái bóng chuyền quê lúa.

HLV Thái Quang Lai tiếp quản ghế nóng bóng chuyền nam Hà Tĩnh

Theo những thông tin mới nhất của Thethao.vn, đội bóng chuyền nam Hà Tĩnh sẽ có sự thay đổi lớn trên băng ghế huấn luyện khi HLV Thái Quang Lai sẽ nắm quyền từ mùa giải 2022.

Từ Thanh Thuận hội quân muộn cùng đội tuyển bóng chuyền nam Việt Nam

Sau đợt tập huấn tại Nha Trang, đội tuyển bóng chuyền nam Việt Nam bổ sung thêm Từ Thanh Thuận và chắc chắn anh sẽ góp mặt cùng đội tại SEA Games 31.

Chủ nhà Bamboo Airways Vĩnh Phúc xếp hạng 4 giải bóng chuyền tập huấn

Trận tranh hạng 3 giải bóng chuyền tập huấn Vĩnh Phúc mở rộng đã kết thúc với phần thắng nghiêng về các cô gái Ngân hàng.

Vượt qua Geleximco Thái Bình, Than Quảng Ninh vô địch giải tập huấn Vĩnh Phúc mở rộng 2022

Than Quảng Ninh đã xuất sắc giành thắng lợi trước các cô gái bóng chuyền Geleximco Thái Bình trong trận chung kết giải vô địch giải tập huấn Vĩnh Phúc mở rộng 2022.

Đội tuyển bóng chuyền nam quốc gia chốt danh sách 16 VĐV sau chuyến tập huấn Khánh Hòa

Sau chuyến tập huấn tại Khánh Hòa, đội tuyển bóng chuyền nam quốc gia đã lên danh sách sơ bộ 16 VĐV và tiếp tục loại thêm 2 VĐV trong tuần tới để hoàn thiện danh sách gửi lên BTC SEA Games 31.

Tuyển bóng chuyền nam quốc gia về Hà Nội sau chuyến tập huấn Nha Trang

Sau chuyến tập huấn ngắn ngày, đội tuyển bóng chuyền nam quốc gia đã về tới Hà Nội và chuẩn bị cho những ngày tập luyện trước SEA Games 31.

Dàn sao bóng chuyền nam tỏa sáng tại giải bóng chuyền các CLB TP Thái Bình 2022

Thái Bình được coi là cái nôi của bóng chuyền Việt Nam khi sản sinh ra nhiều huyền thoại của nước nhà tại đấu trường khu vực và quốc tế.

Lễ trao thưởng 'độc lạ' tại giải bóng chuyền Vĩnh Phúc Mở rộng 2022: VĐV được chuyển khoản ngay sau trận

Mặc dù chỉ là một giải đấu giao hữu giúp các đội tập huấn song, các đội bóng vẫn nhận được phần thưởng xứng đáng sau nỗ lực của mình.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Xôn xao việc Ngọc Hoa trở lại thi đấu cho VTV Bình Điền Long An

Ngày hôm nay, nhiều thông tin xôn xao việc phụ công Ngọc Hoa trở lại thi đấu cho đội bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An khiến NHM cảm thấy vui mừng.

Sôi động giải bóng chuyền các đội mạnh quốc gia tại Vĩnh Long đầu tháng 6

Một trong những giải đấu bóng chuyền kế tiếp sau SEA Games chính là giải các đội mạnh quốc gia được tổ chức tại Vĩnh Long đầu tháng 6 tới đây.

Danh sách các đội bóng chuyền nam tham dự Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022

Cúp bóng chuyền Hoa Lư - Bình Điền năm 2022 chính thức khởi tranh vào ngày 14/6 với 6 đội bóng nam và 6 đội bóng nữ.

Lộ diện hai ngoại binh mới của bóng chuyền Việt Nam: Bất ngờ CLB đích đến

Một phụ công và một đối chuyền Thái Lan sẽ thi đấu tại giải bóng chuyền VĐQG Việt Nam.

Danh sách các đội bóng chuyền nữ tham dự Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022

Sau SEA Games 31, giải bóng chuyền Hạng A và Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022 là những giải đấu quốc nội nối tiếp diễn ra trong tháng 6.

Khởi động giải bóng chuyền Hạng A quốc gia năm 2022 sau SEA Games 31

Giải bóng chuyền Hạng A quốc gia năm 2022 chính thức khởi tranh vòng đấu bảng từ ngày 4/6 tới đây tại Quảng Ngãi.

Bóng chuyền Việt Nam làm thế nào để đổi màu Huy chương SEA Games?

Kết thúc SEA Games 31, hai đội tuyển bóng chuyền nam, nữ Việt Nam đều giành tấm Huy chương Bạc và rieng đội nam đã không hoàn thành mục tiêu đã đề ra từ đầu năm 2021.

Dự đoán đội hình xuất phát đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam ở chung kết SEA Games 31

Về đội hình xuất phát của đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam trong trận chung kết SEA Games 31 nhiều khả năng vẫn là những cái tên quen thuộc như suốt các trận đấu vừa qua.

Dự đoán đội hình xuất phát đội tuyển bóng chuyền nam Việt Nam ở chung kết SEA Games 31

Đội hình nào của HLV Li Huan Ning sử dụng trong trận chung kết bóng chuyền nam SEA Games 31? Việt Nam vs Indonesia, 14h00 ngày 22/5.

Chân dung ngôi sao bóng chuyền châu Phi mới cập bến Hóa chất Đức Giang Hà Nội

Laetitia Moma Bassoko là một trong những ngôi sao của bóng chuyền châu Phi.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C1 châu Âu
Chung kết
Liverpool
02:00
Real Madrid
Hàn Quốc
Vòng 15
FC Seoul
14:30
Gimcheon Sangmu
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Jeju United
Suwon City
17:00
Ulsan Hyundai FC
J-League 1
Vòng 16
Hiroshima Sanfrecce
12:00
Nagoya Grampus
Avispa Fukuoka
15:00
Urawa Red Diamonds
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
VĐQG Úc
Vòng
Melbourne City
16:45
Western United FC
Giao Hữu ĐTQG
Jordan
22:59
India
U23 UAE
22:59
Vietnam U23
Nepal
22:59
U23 Đông Timo
Mexico
07:00
Nigeria
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
Mjallby AIF
20:00
Kalmar
IFK Goteborg
20:00
GIF Sundsvall
Hacken
22:00
IK Sirius FK
Na Uy
Vòng 9
Ham-Kam
21:00
Odd Grenland
Stromsgodset
22:59
Viking
Nga
Vòng
Khimki
18:00
SKA Khabarovsk
FC Ufa
20:00
Gazovik Orenburg
VĐQG Slovakia
Vòng
Dunajska Streda
01:00
Trencin
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
Real Sociedad B
02:00
Zaragoza
Mirandes
02:00
Fuenlabrada
CD Lugo
23:15
Malaga
SD Amorebieta
23:15
Ponferradina
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Roasso Kumamoto
11:00
Ventforet Kofu
Tokyo Verdy
16:00
Omiya Ardija
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
VĐQG Ireland
Vòng 18
UC Dublin
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Finn Harps
Dundalk
01:45
St. Patricks Athletic
Bohemians
01:45
Drogheda United
Shamrock Rovers
02:00
Shelbourne
VĐQG Romania
Vòng
CS Universitatea Craiova
00:30
FC Botosani
VĐQG Brazil
Vòng 8
Goias
02:30
Bragantino
Sao Paulo
05:00
Ceara
Fortaleza
06:30
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 15
Curico Unido
07:30
Coquimbo Unido
Deportes La Serena
02:00
Audax Italiano
Cobresal
04:30
Universidad de Chile
Huachipato
07:00
Palestino
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Vratsa
00:00
Etar
Botev Plovdiv
22:30
Beroe Stara Zagora
Hạng 2 Nga
Vòng 10
Dinamo Vladivostok
12:00
Mordovya Saransk
SY Sakhalinsk
12:00
Kvant Obninsk
Sibir-M Novosibirsk
17:00
Tyumen
FC Olimp Odintsovo
17:00
Dinamo Moscow B
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
17:00
Zvezda Sint Petersburg
Nosta Novotroitsk
18:00
FK Ural-2
Znamya Truda
18:00
Luki Energiya
Salyut-Energia Belgorod
18:00
Peresvet Podolsk
Sokol
18:00
Khimki (R)
Arsenal Tula II
18:00
Metallurg Vidnoye
FK Fakel Voronezh Youth
18:00
Saturn Moscow
Torpedo Miass
19:00
FK Spartak Tuymazy
FK Orenburg-2
19:00
Chelyabinsk
Avangard
19:00
SKA Khabarovsk II
Dinamo Briansk
20:00
Strogino Moscow
FC Murom
20:00
FC Tver
Shinnik Yaroslavl
20:00
FK Leningradets
Torpedo Vladimir
20:00
Baltika-BFU Kaliningrad
Zenit Penza
20:00
FK Kolomna
Olimp-Dolgiye Prudy-2
20:00
FK Chita
Volga Ulyanovsk
21:00
FC Lada Togliatti
Kazanka Moscow
21:00
Kairat Moskva
FK Kaluga
21:00
FK Znamya Noginsk
FK Ryazan
22:00
Rodina Moskva
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 18
Busan I Park
14:00
Gwangju Football Club
FC Anyang
16:30
Gyeongnam FC
Seoul E-Land FC
16:30
Daejeon Citizen
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
22:00
Mansfield Town
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Aragua FC
04:15
Portuguesa FC
Estudiantes Merida FC
06:30
Mineros de Guayana
Deportivo La Guaira
04:15
Zamora Barinas
Deportivo Tachira
06:30
Monagas SC
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
HotturHuginn
20:00
Vikingur Olafsvik
IR Reykjavik
21:00
Magni
KFR Aegir
21:00
Fjardabyggd Leiknir
KF Fjallabyggdar
22:59
Throttur Reykjavik
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Odder IGF
00:00
Vinder Vatanspor-VRI
Norresundby
00:00
Holstebro BK
Herstedoster
00:00
Allerod
B 1913 Odense
00:00
Hedensted
Greve Fodbold
00:00
BK Avarta
Solrod FC
00:00
Bronshoj
SfB Oure
00:00
FC Sydvest
B 1903 2
00:00
Union
Tarup Paarup IF
18:00
Aarhus Fremad 2
Ringsted
18:00
Holbaek
B 1909 Odense
19:00
OKS
KFUM
19:00
Koge Nord FC
Skovshoved
19:00
AB Tarnby
Varde
20:00
Marienlyst
Korea League 4
Vòng 15
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Pyeongchang FC
Yangpyeong
12:00
Goyang FC
Geoje Citizen
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Goyang KH FC)
13:00
Seoul United
Pyeongtaek Citizen
13:00
Jinju Citizen
Daegu FC II
14:00
Chuncheon Citizen
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Peninsula Power NPL (nữ)
14:00
Weston Pud(nữ)
Capalaba (nữ)
15:30
Souths United SC (nữ)
Eastern Suburbs SC (nữ)
15:30
Gold Coast city (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 5
Pacific FC
06:00
Valour
Latvia Division 2
Vòng 8
Tukums-2000 II
17:00
Riga FC II
Rigas Futbola skola II
19:00
Olaine
Jelgava
22:00
FK Smiltene BJSS
Croatia 2.HNL
Vòng 30
NK Orijent Rijeka
22:30
NK Opatija
NK Osijek II
22:30
Bijelo Brdo
Inter Zapresic
22:30
NK Solin
HNK Cibalia
22:30
NK Croatia Zmijavci
NK Dubrava Zagreb
22:30
NK Varteks Varazdin
NK Dugopolje
22:30
Rudes
Kustosija
22:30
Dinamo Zagreb II
FFSA Premier League
Vòng 12
Croydon Kings
12:00
Cumberland United FC
Adelaide Comets FC
12:30
West Torrens Birkalla
Metrostars SC
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide Panthers
12:30
White City Woodville
Sturt Lions
12:30
Adelaide United FC (Youth)
Brazil women's League
Vòng 21
Internacional(w)
05:00
Real Brasilia FC (nữ)
Flamengo/RJ (nữ)
05:00
Gremio (nữ)
Ferroviaria SP (nữ)
05:00
Santos (nữ)
Cruzeiro MG (nữ)
05:00
CRESSPOM (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ)
05:00
Kindermann (nữ)
Sao Paulo/SP (nữ)
05:00
Atletico Mineiro (nữ)
Bragantino (nữ)
05:00
Esmac PA(nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:00
Sao Jose (nữ)
Australia U20
Vòng 10
Pires U20
12:00
Bayswater U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Armadale SC U20
12:00
Inglewood United U20
Stirling Macedonia U20
14:00
FloreatAthena U20
Perth Glory FC U20
15:00
Cockburn City U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New York Red Bulls B
06:00
Birmingham Legion
Atlanta United FC II
06:30
Orange County Blues FC
Las Vegas Lights
09:00
El Paso Locomotive FC
Louisville City FC
01:00
Tulsa Roughneck
Indy Eleven
03:00
New Mexico United
Hartford Athletic
06:00
Phoenix Rising FC
Loudoun United
06:00
Charleston Battery
Miami FC
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
Norway Division 1 Women
Vòng
Medkila (nữ)
18:00
Grand Bodo (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 4
Bogota FC
06:00
Deportes Quindio
Brazil U20 Cup
FC Porto de Porto Uniao U20
01:00
Concordia U20
Criciuma SC (Youth)
01:00
Manchister FC U20
National Primera Division Western Australia
Vòng 16
Fremantle City
14:00
Olympic Kingsway SC
Rocking ham City
14:00
Dianella White Eagles
Subiaco AFC
14:00
Joondalup United
UWA-Nedlands FC
14:00
Western Knights
Mandurah City
14:00
Forrestfield United
Murdoch University
17:00
Quinns FC
England Conference
Vòng
Wrexham
18:30
Grimsby Town
Phần Lan
Vòng 9
FC Haka
21:00
Lahti
AC Oulu
21:00
SJK Seinajoen
Inter Turku
21:00
Ilves Tampere
French Championnat Amateur
Vòng 30
Yzeure AS
22:59
Trelissac
Entente Sannois
22:59
Haguenau
Saint-Priest
22:59
Jura Sud Foot
Versailles 78
22:59
Blois
Mont-de-Marsan
22:59
Canet Roussillon
Schiltigheim
22:59
Gobelins
Toulon
22:59
Chasselay M.D. Azergues
Vitre
22:59
Lorient B
Angers II
22:59
Andrezieux
ASM Belfortaine
22:59
Stade Reims II
Caen II
22:59
Plabennec
FC Bergerac
22:59
Montpellier B
Beauvais
22:59
Sainte Genevieve Sports
Granville
22:59
Chartres FC
Avenir Sportif Beziers
22:59
Angouleme
Epinal
22:59
Auxerre B
Romorantin
22:59
Poissy As
Fleury Merogis U.S.
22:59
Lens B
St. Maur Lusi
22:59
Saint Quentin
Metz B
22:59
Bobigny A.C.
Frejus St-Raphael
22:59
Aubagne
GFA Rumilly Vallieres
22:59
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
Hyeres
22:59
Louhans-Cuiseaux
Bourges
22:59
FC Nantes B
Lyon Duchere
22:59
GRACES
FC Rouen
22:59
Guingamp B
Le Puy Foot 43 Auvergne
22:59
Colomiers
Martigues
22:59
Marignane Gignac
Saint Malo
22:59
St Pryve St Hilaire
Les Herbiers
22:59
CHAMALIERES
Monaco B
22:59
Lyonnais II
Vannes
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
FFSA PL
Vòng 12
West Adelaide SC
12:30
Para Hills Knlghts SC
Eastern United
12:30
Adelaide Blue Eagles
Adelaide Victory
12:30
Adelaide Raiders SC
Modbury Jets
12:30
Fulham United FC
Poet Adelarde Pirates
16:30
Playford City Patriots
Adelaide Hills
17:00
Adelaide University SC
NSW Premier League
Vòng 13
Marconi Stallions
16:00
Sydney FC (Youth)
Manly United
16:00
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Northern NSW U20 League
Vòng
Marconi Stallions U20
13:45
Sydney FC U20
Manly United U20
14:00
APIA Leichhardt Tigers U20
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
Varde (nữ)
23:30
Aalborg (nữ)
Brondby IF (nữ)
00:00
Nordsjaelland (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ)
18:00
Kolding BK (nữ)
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
19:00
Odense BK (nữ)
Boldklubben AF 1893 (nữ)
19:00
Sundby BK (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
Nairobi Star City
17:00
Gor Mahia
Gor Mahia
19:00
Kenya Police FC
Bandari
19:00
Nzoia United
Kenya Police FC
19:00
Posta Rangers
Ulinzi Stars Nakuru
19:00
Bandari
Sofapaka FC
19:00
Vihiga Bullets
Mathare United
19:00
Tusker
Posta Rangers
19:00
Sofapaka FC
Vihiga Bullets
19:00
Kakamega Homeboyz
KCB SC
19:00
FC Talanta
Luxembourg Cup
Chung kết
F91 Dudelange
01:00
Racing Union Luxemburg
Brazil Mineiluo group B League
Vòng 16
Betim MG
01:00
Varginha EC
Ipatinga
01:00
Boa Esporte Clube
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
01:00
Democrata SL/MG
Tupi Juiz de Fora MG
01:30
Nacional AC Muriae MG
Uniao Luziense
01:30
Uberaba MG
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Deportivo Armenio
23:05
Comunicaciones BsAs
CA Fenix Pilar
23:05
Ituzaingo
Defensores Unidos
01:30
Club Atletico Acassuso
Sportivo Dock Sud
01:30
Canuelas FC
CA San Miguel
01:30
Los Andes
Talleres Rem de Escalada
01:30
Colegiales
UAI Urquiza
01:30
Uhl Que Sa
Villa San Carlos
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 16
Riga FC
00:00
Rigas Futbola skola
FK Liepaja
19:00
FK Valmiera
BFC Daugavpils
20:00
FK Auda Riga
Metta/LU Riga
22:30
Super Nova
USA Women
Vòng 5
Orlando Pride (nữ)
06:00
Washington Spirit (nữ)
Chicago Red Stars (nữ)
07:00
Portland Thorns FC (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 11
Manningham United Blues
12:00
Langwarrin
Brunswick City
12:00
Goulburn Valley Suns
North Geelong Warriors
12:00
Moreland City
Werribee City
12:00
Moreland Zebras
Nigerian Premier League
Vòng 30
Akwa Starlets
22:00
Rivers United
Enyimba
22:00
Nasarawa United
Heartland FC
22:00
Shooting Stars SC
Kwara United
22:00
Akwa United
MFM FC
22:00
Gombe United
Niger Tornadoes FC
22:00
Lobi Stars
Plateau United
22:00
Enugu Rangers International
Remo Stars
22:00
Kano Pillars
Sunshine Stars FC
22:00
Katsina United
Australia Darwin Premier League
Vòng
Mindil Aces
13:30
Port Darwin FC
Casuarina FC
17:30
Hellenic AC
The German oberliga Westfalen
Vòng
FC Iserlohn
00:30
TUS Bovinghausen 04
Hạng nhất Iceland
Vòng 4
Fjolnir
01:30
Kordrengir
UMF Selfoss
02:15
Throttur Vogum
HK Kopavogs
02:15
Afturelding
Grotta Seltjarnarnes
21:00
KV Vesturbaer
Vestri
21:00
Thor Akureyri
Grindavik
21:00
Fylkir
KV Vesturbaer
21:00
Grotta Seltjarnarnes
U19 Đan Mạch
Vòng 26
BrondbyU19
18:00
Silkeborg U19
Nordsjaelland U19
18:00
Aarhus AGF U19
Lyngby Fodbold Club U19
18:00
Randers Freja U19
Vejle U19
18:00
Sonderjyske U19
FC Kobenhavn U19
18:00
Aalborg BK U19
Horsens U19
18:00
Midtjylland U19
USA National Premier Soccer League
Vòng 22
Ocean City Noreasters
06:00
Junior Lone Star
Seacoast Utd Phantoms
06:00
West Mass Pioneers
Midwest United
06:00
Lansing City
NONA FC
06:00
Miami AC
Real Central NJ
06:05
Reading United
Peoria
07:00
Des Moines Menace
St. Croix SC
07:00
Minneapolis City SC
Texas United
07:00
MississippiBrilla
PDX FC
09:00
Oly Town FC
Central Valley Fuego II
09:00
San Francisco City
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Toledo Villa FC
01:00
Fort Wayne FC
Vermont Green
01:00
Blackstones
Florida U23
02:00
Caledonia SC
St. Louis Lions
02:00
Chicago City SC
Dayton Dutch Lions
04:00
AFC Cleveland
Florida Elite
06:00
Tampa Bay United
FC Motown
06:00
Hudson Valley Hammers
South Bend Lions
06:00
Kings Hammer FC
The Villages
06:00
Weston
Virginia Beach Utd
06:00
Patuxent FA
North Carolina
06:00
Richmond Kickers
Wake FC
06:00
Tobacco Road
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina Fusion U23
Charlotte Eagles
06:00
North Carolina FC U23
Cardinals FC
06:00
Lionsbridge FC
Flint City Bucks
06:00
Kalamazoo
Southern Soccer Academy Kings
06:30
East Atlanta
Chattanooga Red Wolves
06:30
Greenville Triumph
Tormenta FC
06:30
FC Tucson
SC United Bantams
06:30
Peachtree City
Northern Virginia FC
06:30
Christos FC
Knoxville troops
06:30
Dalton Red Wolves SC
Louisiana Krewe FC
07:00
Little Rock Street
Manitoba
07:00
Thunder Bay cold
Ogden City SC
07:00
Park City Red Wolves
Springfield ASC
07:00
Kaw Valley
Omaha
07:00
Northern Colorado
Tennessee SC
07:00
Tri Cities FC
New Mexico U23
07:00
Colorado Rovers
Corpus Christi FC
07:00
Round Rock SC
AHFC Royals
07:00
Houston FC
FA Euro
07:00
Morris Elite
AC Houston Sur
07:00
Barrasso valley
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
Esbjerg
19:30