HLV Kim Huệ sắp tái đấu đội bóng gây nên vụ lùm xùm hồi tháng 4

Thái Hà

Thứ ba, 02/11/2021 10:11 (GMT+7)

Hôm qua (1/11) CLB Ngân hàng Công thương đã gửi công văn tới Sở Văn Hóa, Thể Thao & Du Lịch Vĩnh Phúc đề nghị thi đấu giao hữu với đội bóng chủ nhà.

Trước khi vòng chung kết giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc cúp FLC năm 2021 khởi tranh, các đội đang ráo riết chuẩn bị tinh thần bước vào giải đấu lớn quan trọng nhất trong năm. Ngay sau đó là giải bóng chuyền VĐQG Cúp Bamboo Airways năm 2021 sẽ bắt đầu với những trận đấu vòng 2 nên các đội bóng cũng đang có sự chuẩn bị cho thời điểm này.

Đội bóng chuyền nữ Bamboo Airways Vĩnh Phúc đang hướng tới mùa giải tạo nên bước ngoặt của mình sau khi nhận gói tài trợ lớn từ hãng hàng không Tre Việt. Ngày ra mắt, đội bóng đã có trận thi đấu giao hữu với Ngân hàng Công thương trong một trận đấu được đánh giá là hoành tráng nhất Việt Nam tính tới thời điểm hiện tại khi khán giả lấp đầy nhà thi đấu Vĩnh Phúc và giá trị tiền thưởng không thua kém giải VĐQG.

HLV Kim Huệ sắp tái đấu đội bóng đã gây nên vụ lùm xùm hồi tháng 4 - Ảnh 2
HLV Kim Huệ sắp tái đấu đội bóng Bamboo Airways Vĩnh Phúc

Thời gian gần đây, đoàn quân của HLV Nguyễn Trung Dũng đã có những bước tiến khá lớn sau nhiều mùa giải trước đó thi đấu không thực sự nổi bật tại giải Hạng A toàn quốc. Nhiều nhân tố mới khoác áo đội bóng đã mang tới làn gió mới, nhiều sức sống như cựu chuyền hai đội tuyển quốc gia và Ngân hàng Công thương - Hà Thị Hoa, chủ công Trần Thu Trang (BTL Thông tin - FLC) hay một loạt VĐV trẻ của BTL Thông tin - FLC.

Ngân hàng Công thương là đội bóng kém may mắn nhất trong mùa giải 2021 khi lần lượt HLV, VĐV rời đội bóng để lại một “đống đổ nát” mà HLV Phạm Thị Kim Huệ đang cố gắng lèo lái. Những VĐV trẻ được đôn lên thi đấu cùng một vài cái tên gạo cội đã sẵn sàng ở lại như Nguyễn Thu Hoài, Lê Thanh Thúy, Phạm Thị Thắm… đang cố gắng từng bước trụ lại với giải bóng chuyền VĐQG.

HLV Kim Huệ sắp tái đấu đội bóng đã gây nên vụ lùm xùm hồi tháng 4 - Ảnh 4
Trận thi đấu giao hữu ra mắt CLB bóng chuyền nữ Bamboo Airways Vĩnh Phúc vs Ngân hàng Công thương hồi tháng 3

Bóng chuyền Việt Nam đang bước vào thời điểm quan trọng trước thềm 2 giải đấu lớn, CLB bóng chuyền nữ Bamboo Airways Vĩnh Phúc đã mời Ngân hàng Công thương thi đấu giao hữu cọ xát để kiểm tra, đánh giá đội hình sau một thời gian dài tập luyện không có thi đấu. Trao đổi về việc này HLV Nguyễn Trung Dũng cho biết: “hai đội đang hoàn tất các thủ tục xin phép Sở Văn Hóa, Thể Thao & Du Lịch tỉnh nhà để được thi đấu giao hữu đánh giá chất lượng đội hình trước giải đấu lớn”

Như vậy, trong thời gian tới, NHM bóng chuyền Việt Nam sẽ được chứng kiến màn tái đấu của HLV Phạm Thị Kim Huệ với đội bóng mình đã từng từ chối sau lời mời của ông bầu Trịnh Văn Quyết trước đây và gây lên vụ lùm xùm trong một thời gian dài. Trận đấu sẽ được diễn ra tại nhà tập của CLB bóng chuyền nữ Bamboo Airways Vĩnh Phúc, nơi được Liên đoàn Bóng chuyền Việt Nam và đơn vị đăng cai tổ chức là Sở Văn Hóa, Thể Thao & Du Lịch Vĩnh Phúc lựa chọn làm nơi diễn ra Vòng chung kết giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc Cúp FLC năm 2021.

 

TIN LIÊN QUAN

Phụ công Bùi Thị Ngà đứng trước nguy cơ bỏ lỡ SEA Games 31

Chấn thương mà Bùi Thị Ngà gặp phải trước vòng 1 giải bóng chuyền VĐQG 2021 là rất nghiêm trọng và có thể nghỉ thi đấu đến 1 năm.

Chưa chốt thời gian VCK giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc năm 2021

Ngày hôm qua (21/10), Tổng thư ký Liên đoàn Bóng chuyền Việt Nam - Lê Trí Trường cùng một số thành viên đã tới Vĩnh Phúc để làm việc cùng đơn đăng cai tổ chức giải đấu.

Chủ công, hậu duệ của 'búa máy' Bùi Thị Huệ lên xe hoa

Người hâm mộ bóng chuyền Việt Nam bất ngờ khi mới đây, chủ công Võ Thị Hiền người được mệnh danh là hậu duệ của “búa máy” Bùi Thị Huệ tung ảnh khoe ngày chung đôi của mình trên trang cá nhân.

Ngọc Hoa bất ngờ tập luyện trở lại cùng VTV Bình Điền Long An

Chuẩn bị cho vòng 2 giải bóng chuyền VĐQG Cúp Bamboo Airways năm 2021, NHM bóng chuyền bất ngờ khi phụ công Ngọc Hoa trở lại tập luyện cùng đội bóng đã làm nên tên tuổi cô.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

'Vượt ải' Philippines, bóng chuyền nữ Việt Nam vào chung kết SEA Games 31 gặp Thái Lan

Trận chung kết bóng chuyền nữ SEA Games 31 giữa Việt Nam và Thái Lan sẽ diễn ra lúc 17h00 ngày 22/5 tại NTĐ Đại Yên, tỉnh Quảng Ninh.

Đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam cần bao nhiêu séc thắng để vào chung kết SEA Games 31?

Đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam cần bao nhiêu séc thắng trước Philippines để vào chung kết SEA Games 31?

Vì sao LĐBC Châu Á công khai xin lỗi Bích Tuyền của đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam?

Phóng viên truyền thông của LĐBC Châu Á đã công khai xin lỗi Bích Tuyền của ĐT bóng chuyền nữ Việt Nam.

Bế mạc khóa học thống kê do Liên đoàn Bóng chuyền Việt Nam tổ chức tại Quảng Ninh

Ngày 15/5 khóa học thống kê cho các trọng tài bóng chuyền Việt Nam đã bế mạc tại Quảng Ninh và các học viên là HLV các đội bóng trong nước đã được cấp chứng chỉ từ Liên đoàn Bóng chuyền Việt Nam.

Phụ công Bùi Thị Ngà rạng rỡ trong ngày lên xe hoa

Hôm qua (11/5) phụ công Bùi Thị Ngà chính thức lên xe hoa về nhà chồng tại Hải Dương.

Khởi tranh giải bóng chuyền tập huấn các đội mạnh phía nam tại Long An

Hôm nay (11/5) giải bóng chuyền tập huấn các đội mạnh phía nam được khởi tranh với những màn so tài hấp dẫn tại Long An.

Chủ công Vi Thị Như Quỳnh trở lại tập luyện trong màu áo Than Quảng Ninh

Trong buổi tập ngày hôm qua (10/5) chủ công Vi Thị Như Quỳnh đã trở lại tập luyện cùng các đồng đội tại CLB Than Quảng Ninh.

Than Quảng Ninh tranh thủ tập luyện trước khi nhường sân cho SEA Games 31

Than Quảng Ninh là đội bóng chủ nhà nhưng vẫn phải nhường sân đấu chính cho các tuyển thủ tập luyện trước thềm SEA Games 31.

Danh sách đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam tham dự SEA Games 31

Sau những chờ đợi của người hâm mộ, danh sách đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam tham dự SEA Games 31 cuối cùng đã lộ diện mà không có bất ngờ nào xảy ra.

Bóng chuyền bãi biển nữ Việt Nam tham dự giải Hải Phòng mở rộng tranh Cúp FLamingo

Đội tuyển bóng chuyền bãi biển nữ Việt Nam trên hành trình ra Bắc tham dự SEA Games đã tham dự giải Hải Phòng mở rộng tranh Cúp FLamingo.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Ngoại Hạng Anh
Vòng 33
Everton
01:45
Crystal Palace
Chelsea
02:00
Leicester City
Aston Villa
02:00
Burnley
La Liga
Vòng 38
Rayo Vallecano
02:00
Levante
Real Madrid
02:00
Betis
Serie A
Vòng 38
Torino
01:45
AS Roma
J-League 1
Vòng 14
Hiroshima Sanfrecce
11:00
Kyoto Sanga
Cerezo Osaka
12:00
Gamba Osaka
Shimizu S-Pulse
12:00
Nagoya Grampus
Giao Hữu ĐTQG
Kyrgyzstan U16
20:00
Uzbekistan U16
Tajikistan U16
22:59
Iran U16
Hà Lan
Vòng
SC Heerenveen
23:45
AZ Alkmaar
FC Utrecht
02:00
Vitesse Arnhem
Thụy Sĩ
Vòng 35
Servette
01:30
Basel
Lausanne Sports
01:30
FC Sion
Grasshopper
01:30
St. Gallen
Luzern
01:30
Young Boys
Lugano
01:30
FC Zurich
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Gazisehir Gaziantep
00:00
Caykur Rizespor
Antalyaspor
00:00
Galatasaray
Cúp Nhật Hoàng
Vòng 1
Imabari FC
10:00
Okinawa SV
Arterivo Wakayama
11:00
Kansai University
FC Gifu
11:00
Chukyo University
Matsumoto Yamaga FC
11:00
Hokuriku Electric Power
Sapporo University
11:00
Yamanashi Gakuin University Pegasus
Sony Sendai
11:00
Tokyo International University
Fukushima United FC
11:00
North Asia University
Honda Lock SC
11:00
FCK Marrygold Kumamoto
Vertfee Takahara Nasu
11:00
Nagai
Copa Libertadores
Vòng bảng
Atletico Mineiro
05:00
Independiente Jose Teran
River Plate
07:00
Colo Colo
Deportivo Cali
09:00
Always Ready
VĐQG Mexico
Vòng
Club America
08:00
Pachuca
VĐQG Croatia
Vòng 36
Istra 1961 Pula
22:59
Slaven Koprivnica
NK Lokomotiva Zagreb
01:05
HNK Sibenik
Serie B Italia
Vòng
Cosenza Calcio 1914
01:30
Vicenza
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 41
Zaragoza
02:00
CD Lugo
Hạng 2 Pháp
Vòng
AJ Auxerre
01:30
Sochaux
Hạng 2 Đức
Vòng
Hertha Berlin
01:30
Hamburger SV
Kaiserslautern
01:30
Dynamo Dresden
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 17
Roasso Kumamoto
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Albirex Niigata
12:00
Yokohama FC
Blaublitz Akita
12:00
Tokyo Verdy
Zweigen Kanazawa FC
12:00
Montedio Yamagata
Omiya Ardija
12:00
Vegalta Sendai
Tokushima Vortis
12:00
Tochigi SC
VĐQG Ireland
Vòng 16
UC Dublin
01:45
Shamrock Rovers
St. Patricks Athletic
01:45
Shelbourne
Bohemians
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Dundalk
Drogheda United
01:45
Finn Harps
VĐQG Romania
Vòng 10
CS Universitatea Craiova
00:30
Farul Constanta
VĐQG Chile
Vòng 14
Coquimbo Unido
06:00
Union Espanola
VĐQG Bulgaria
Vòng 4
Slavia Sofia
00:15
Levski Sofia
Arda
00:00
Beroe Stara Zagora
Lokomotiv Plovdiv
00:00
CSKA 1948 Sofia
Hạng 2 Nga
Vòng 8
Metallurg Vidnoye
18:00
Zenit Penza
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
01:45
Swindon Town
VĐQG Venezuela
Vòng 13
Zamora Barinas
04:15
Academia Puerto Cabello
Monagas SC
06:30
Estudiantes Merida FC
Hạng 2 Scotland
Vòng
Inverness
01:45
Saint Johnstone
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 38
Boluspor
21:00
Altinordu
Tuzlaspor
21:00
Samsunspor
Istanbulspor
00:00
Bandirmaspor
Denizlispor
00:00
Erzurum BB
Balikesirspor
00:00
Eyupspor
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 8
Torns IF
00:00
Angelholms FF
FC Stockholm Internazionale
00:00
Gefle IF
Lindome GIF
00:00
GAIS
Hạng 2 Iceland
Vòng 3
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Volsungur husavik
Reynir Sandgerdi
02:15
KFR Aegir
Throttur Reykjavik
02:15
IR Reykjavik
Magni
03:15
HotturHuginn
Hạng 2 Serbia
Vòng 7
Timok
22:30
Kabel Novi Sad
Hạng 2 Slovenia
Vòng 30
NK Bilje
22:00
NK Fuzinar
Roltek Dob
22:00
ND Beltinci
NK Primorje
22:59
Krka
NK Nafta
00:00
Jadran Dekani
Bulgaria B PFG
Vòng 38
Yantra Gabrovo
20:45
Ludogorets Razgrad II
Korea League 4
Vòng 14
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Yeoju Sejong
Goyang FC
12:00
Goyang KH FC)
Jeonju Citizen FC
12:00
Pyeongchang FC
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
The Gap NPL (nữ)
17:15
Brisbane City (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 5
HFX Wanderers FC
05:00
Forge FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Serbia
Vòng 37
Radnicki 1923 Kragujevac
22:30
Metalac Gornji Milanovac
Mladost Lucani
22:30
FK Spartak Zlatibor Voda
Proleter
22:30
Novi Pazar
FFSA Premier League
Vòng 11
West Torrens Birkalla
12:00
Adelaide United FC (Youth)
Australia U20
Vòng 9
Gwelup Croatia U20
12:00
Pires U20
Cockburn City U20
12:00
Balcatta U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Perth Glory FC U20
Bayswater U20
12:00
Armadale SC U20
Inglewood United U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Sorrento F.C. U20
12:00
FloreatAthena U20
VĐQG Iran
Vòng 28
Sanat-Naft
23:30
Mes Rafsanjan
Esteghlal Tehran
23:45
Shahrdary Arak
Slovakia 2. Liga
Vòng 30
FC Artmedia Petrzalka
22:00
Namestovo
FC Rohoznik
22:00
Dukla Banska Bystrica
Slovan Bratislava B
22:00
Sport Podbrezova
Slavoj Trebisov
22:00
KFC Komarno
MSK Zilina B
22:00
STK Samorin
Partizan Bardejov
22:00
FK Kosice
MFK Dubnica nad Vahom
22:00
MSK Puchov
Humenne
22:00
MFK Skalica
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 3
Vikingur Reykjavik (nữ)
02:15
Grindavik (nữ)
Fjolnir (nữ)
01:30
Augnablik (nữ)
Haukar (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
02:15
HK Kopavogur (nữ)
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 11
CD Independiente Juniors
07:00
Olmedo Riobamba
Phần Lan
Vòng 8
Honka Espoo
22:00
Ilves Tampere
NSW Premier League
Vòng 12
Manly United
16:00
Sydney Olympic
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
16:00
Ted Reiter Mountain City Rovers
Northbridge Bulls
12:00
Sydney FC (Youth)
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 8
Kolding BK (nữ)
00:00
HB Koge (nữ)
Kenya Super League
Vòng 31
Mathare United
19:00
Kariobangi Sharks
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
05:00
Ipatinga
Latvian Higher League
Vòng 14
Rigas Futbola skola
00:00
Tukums-2000
FK Valmiera
22:00
FK Auda Riga
Victorian State League Division 1
Vòng 10
Moreland Zebras
17:30
Manningham United Blues
Northcote City
17:30
Werribee City
Moreland City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Kingston City
Langwarrin
12:00
Brunswick City
FC Bulleen Lions
12:00
North Geelong Warriors
Copa Sudamericana
Group
Union Santa Fe
05:15
Fluminense RJ
Independiente
05:15
Deportivo La Guaira
Lanus
07:30
Wanderers FC
Deportivo Metropolitano
07:30
Barcelona SC(ECU)
Sao Paulo
07:30
Jorge Wilstermann
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
Guastatoya
00:00
CSD Municipal
Hạng nhất Iceland
Vòng 3
Fylkir
02:15
Fjolnir
Grotta Seltjarnarnes
02:15
HK Kopavogs
Thor Akureyri
01:00
Grindavik
Afturelding
02:15
UMF Selfoss
Kordrengir
02:15
KV Vesturbaer
German Junioren Bundesliga Cup
Chung kết
VfB Stuttgart U19
22:59
Borussia Dortmund U19
USA National Premier Soccer League
Vòng
Asheville City
04:00
Dalton Red Wolves SC
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 8
Herfolge Boldklub Koge
23:30
Jammerbugt
Hobro
23:30
Vendsyssel
Australian cloth
Vòng 2
Centenary Stormers
17:30
Western Spirit
Mauritania Division 1
Vòng
AS Douanes Nouakchott
00:30
ACS Ksar
Cyprus 1 Division
Vòng 10
Omonia Nicosia FC
22:59
Olympiakos Nicosia FC
Ethnikos Achnas FC
22:59
AEL Limassol
WAUS WD1
Vòng
Curtin University FC (nữ)
19:00
Fremantle City FC (nữ)
Singapore
Vòng 10
Tanjong Pagar Utd
18:45
Balestier Khalsa FC
Primera Division de Ecuador
Vòng 14
Cumbaya FC
07:00
9 de Octubre
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Ituano (Youth)
Iceland 4 Deild
Vòng
KF Gardabaer
02:15
KH Hlidarendi
Ellidi
02:15
Vaengir Jupiters
Augnablik Kopavogur
02:15
UMF Vidir
ACT Premier League
Vòng 7
West Canberra Wanderers
11:15
Canberra FC
Belconnen United
12:00
OConnor Knights
Canberra Olympic
12:00
Gungahlin United
Cooma Tigers
12:00
Monaro Panthers
VĐQG Belarus
Vòng 9
FC Minsk
22:00
Shakhter Soligorsk
Arsenal Dzyarzhynsk
00:00
Energetik-BGU Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 8
Storfors AIK
00:00
Bergnasets AIK
Savedalens IF
00:00
Onsala BK
IK Gauthiod
00:00
Vanersborg FK
Herrestads AIF
00:00
Lidkopings FK
Yxhults IK
00:00
Stenungsunds IF
FBK Balkan
00:00
Ariana
Jordan
Vòng 7
Moghayer Al Sarhan
00:00
Al Hussein Irbid
AL Salt
21:30
Al Faisaly
Al Aqaba SC
00:00
Ramtha Club
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 31
Biskra
22:59
Paradou AC
USM Alger
00:00
CS Constantine
Nhật bản
Vòng 10
Angeviolet Hiroshima (nữ)
11:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Ehime FC (nữ)
12:00
Setagaya Sfida (nữ)
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 5
JaPS
22:30
KTP Kotka
Danish U17
Vòng 10
Randers FC U17
22:59
FC Kobenhavn U17
Israel Women First National
Vòng 26
AS Tel Aviv University (nữ)
00:05
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
Hapoel Beer Sheva (nữ)
00:10
Hapoel Marmorek Irony Rehovot (nữ)
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
00:10
Hapoel Raanana (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 8
Atyra FC
02:00
Sportivo Luqueno
Club Fernando de la Mora
02:00
Sportivo San Lorenzo
Brazil Serie B
Vòng 8
Vila Nova
05:00
Chapecoense SC
Gremio (RS)
05:00
Criciuma
Nautico (PE)
07:30
Centro Sportivo Alagoano
Guarani SP
07:30
Vasco da Gama
Brusque FC
05:00
Tombense
Bahia
07:30
Ponte Preta
Algeria U20 Youth League
Vòng
ASO Chlef U21
16:00
NC Magra U21
JS Saoura U21
22:00
Olympique Medea U21
JS Kabylie U21
22:00
WA Tlemcen U21
HB Chelghoum Laid U21
22:00
MC Alger U21
U21 Nga
Vòng 10
FK Ural Youth
14:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
Konopliev Youth
16:00
Khimki Youth
FK Nizhny Novgorod Youth
17:00
FK Krasnodar Youth
Ufa Youth
17:00
Arsenal Tula Youth
CSKA Moscow (R)
22:00
FK Rostov Youth
Dinamo Moscow Youth
22:00
Lokomotiv Moscow Youth
Krylya Sovetov Samara Youth
22:00
Zenit St.Petersburg Youth
Strogino Youth
22:00
FC Terek Groznyi Youth
Rubin Kazan (R)
22:00
PFC Sochi Youth
Spartak Moscow Youth
22:00
Chertanovo Moscow Youth
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 35
OFK Petrovac
22:00
FK Sutjeska Niksic
FK Zeta
22:00
FK Rudar Pljevlja
FK Podgorica
22:00
FK Iskra Danilovgrad
Mornar
22:00
Decic Tuzi
Jezero Plav
22:00
FK Buducnost Podgorica
Hạng 3 Áo
Vòng 24
SV Leobendorf
23:30
SC Mannsdorf
SV Grodig
23:30
Salzburger AK 1914
WSC Hertha Wels
00:00
Santa Ana
ASV Bruck
00:00
First Wien 1894
TUS Bad Gleichenberg
00:00
FC Wels
SC Kalsdorf
00:00
Sturm Graz (Youth)
SC Weiz
00:00
Allerheiligen
SV Ried B
00:00
Vocklamarkt
SV Kuchl
00:00
USK Anif
FC Wacker Innsbruck Amateure
00:00
WSG Swarovski Tirol B
SV Spittal
00:00
Deutschlandsberger SC
SK Treibach
00:00
SC Gleisdorf
Team Wiener Linien
00:30
FC Magna Wiener Neustadt
Wiener SC
00:30
Neusiedl
SV Seekirchen
00:30
FC Pinzgau Saalfelden
ATSV Stadl Paura
00:30
Wolfsberger AC Amateure
Worgl Obi SV
00:30
FC Kitzbuhel
Italia Primavera
Vòng
Genoa U20
19:30
Napoli U20
Ireland First Division
Vòng 17
Salthill Devon Galway
01:45
Athlone Town
Cork City
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cobh Ramblers
Iraqi Premier League
Vòng 32
AL Najaf
01:00
Naft Misan
Al Karkh
20:00
Baghdad
Al Sinaah
20:00
AI Kahrabaa
Zakho
20:00
Al-Naft
Naft Alwasat
22:30
Naft Al Junoob
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
NIK
23:05
Norrvalla FF
NouLa
00:00
JäPS/47
LePa
00:05
FC Espoo
Toolon Taisto
00:15
HIFK 2
MPS
00:40
Puiu
Montenegro Division 2
Vòng 35
FK Berane
22:00
KOM Podgorica
Bokelj Kotor
22:00
FK Mladost DG
Cetinje
22:00
Arsenal Tivat
FK Grbalj Radanovici
22:00
OFK Titograd
Jedinstvo Bijelo Polje
22:00
OSK Igalo
Algerian Ligue Professionnelle 2
Vòng 30
MCB Oued Sly
21:00
JSM Tiaret
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Tai
23:35
Al Ittihad(KSA)
Al-Nasr(KSA)
00:55
Al Ahli Jeddah
Lebanese Premier League
Vòng 10
Tadamon Sour
20:00
Shabab Sahel
Al Bourj
20:00
Al-Ahed
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 6
HIK Hellerup
00:00
Hillerod Fodbold
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 13
Busan Transportation Corporation
12:00
Pocheon FC
Siheung City
12:00
Dangjin Citizen
Italy C1
Vòng
Reggiana
01:30
Feralpisalo
Sweden Damallsvenskan
Vòng 10
Eskilstuna United (nữ)
22:59
FC Rosengard (nữ)
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 8
PK-35 RY (nữ)
22:30
NJS (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 38
Nurnberg (Youth)
00:00
Bayern Munchen (Youth)
VĐQG Áo
Vòng 10
Rheindorf Altach
00:00
WSG Wattens
TSV Hartberg
00:00
SV Ried
LASK Linz
00:00
Trenkwalder Admira Wacker
Cúp nữ QG Nauy
Vòng 2
Aasane (nữ)
00:00
Arna Bjornar (nữ)
KIL/Hemne (nữ)
00:00
Rosenborg BK (nữ)
Klepp (nữ)
00:00
FK Arendal (nữ)
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 9
Xorazm Urganch
19:00
Turon Nukus
FK G'ijduvon
19:00
Zaamin
Mali Premiere Division
Vòng
Stade Malien de Bamako
00:00
AS Police
Ecuador Cup
CD Puerto Quito
05:00
Chacaritas SC
VCK U17 Châu Âu
Vòng bảng
France U17
00:00
Bulgaria U17
Israel U17
00:00
Italy U17
Denmark U17
18:30
Scotland U17
Srbija C.Gora U17
18:30
Turkey U17
Portugal U17
20:30
Sweden U17
spain U17
20:30
Belgium U17
VĐQG Peru
Vòng 15
Univ.Cesar Vallejo
07:30
Academia Deportiva Cantolao
Australia Victoria State League
Vòng
Box Hill United SC
16:30
Melbourne City NPL
Springvale White Eagles
17:30
Whittlesea Ranges
Australia Victoria State League 1
Vòng
Essendon Royals
17:30
Keilor Park SC
U21 Ukraina
Vòng 30
Kolos Kovalivka U21
17:00
Desna Chernihiv U21
FC Mariupol U21
17:00
FC Vorskla U21
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
17:00
Veres Rivne U21
Rukh Vynnyky U21
17:00
FC Shakhtar Donetsk U21
Zorya U21
17:00
Lviv U21
PFC Oleksandria U21
17:00
Dnipro-1 U21
Dinamo KyivU21
17:00
Chernomorets Odessa U21
Inhulets Petrove U21
17:00
FC Mynai U21
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 4
KuPS (Youth)
22:00
Atlantis
Jyvaskyla JK
22:59
FC Vaajakoski
VĐ giải trẻ Tây Ban Nha
Vòng
La Nucia U19
00:30
Alboraya U19
QLD Premier League
Vòng 11
Sunshine Coast Wanderers FC
17:00
Brisbane Olympic United FC
Angola Girabola League
Vòng 28
Petro Atletico de Luanda
22:30
Sporting de Benguela
Austrian Frauen Bundesliga
Vòng 17
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
22:59
Neulengbach (nữ)
Belarus Pershaya Liga
Vòng 7
Volna Pinsk
19:00
FC Baranovichi
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sandnes B
00:00
Akra
Bosnia and Herzegovina Cup
Chung kết
Sarajevo
00:00
FK Velez Mostar
Germany Oberliga NOFV
Vòng
SpVgg Vreden 1921
00:30
Holzwickeder SC
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 1
froya
22:59
Fana
Lorenskog