Đinh Văn Tú là ai? Chân dung chuyền hai hàng đầu tuyển bóng chuyền nam Việt Nam

Việt Bình

Thứ năm, 10/03/2022 09:39 (GMT+7)

Tại đội tuyển bóng chuyền nam Việt Nam hiện nay, Đinh Văn Tú là một trong 3 chuyền hai đang được chờ đợi sẽ góp mặt tại SEA Games 31 sắp tới.

Chàng trai sinh năm 1993 quê Tiền Giang có thần tượng chính là chuyền hai số 1 thế giới - Bruno của Brazil hiện đang là thành viên đội bóng chuyền nam TP.HCM. Anh là một trong 3 VĐV đang cạnh tranh quyết liệt cho 1 trong 2 suất tới SEA Games 31. Sau quãng thời gian không tập trung cùng đội tuyển, trong lần quyết định này, HLV Li Huan Ning đã gọi lại Đinh Văn Tú để chuẩn bị cho trận đánh lớn vào tháng 5 tới.

Chuyền hai số 1 của đội bóng chuyền TP.HCM đến với bóng chuyền từ khá sớm, học lớp 8 vì có chiều cao so với các bạn cùng lớp nên được thầy chọn đi thi hội khỏe Phù Đổng. Nhờ đi thi đấu các cấp như huyện, tỉnh và giành được HCB tại hội khỏe Phù Đổng tỉnh Tiền Giang nên niềm đam mê bắt đầu lớn dần. 

Đinh Văn Tú là ai? Chân dung chuyền hai hàng đầu tuyển bóng chuyền nam Việt Nam - Ảnh 1
Đinh Văn Tú trong màu áo tuyển bóng chuyền nam TP.HCM (ảnh: Cuonqpv)

“Khi đó TH Vĩnh Long có tuyển các lớp năng khiếu nên tôi cũng qua để thử sức và cũng vô tình đậu. Chơi bóng tại TH Vĩnh Long sau 8 năm và cũng hết hợp đồng nên được thầy Bùi Huy Châm mời về đội bóng chuyền nam TP HCM từ 2016” - Đinh Văn Tú cho biết.

Dưới sự chỉ bảo của HLV Bùi Huy Châm và các đàn anh chuyền hai kỳ cựu Trương Hữu Vinh, Nguyễn Văn Hòa nên Đinh Văn Tú đã trưởng thành hơn nhiều so với thời gian trước đó. Điểm mạnh của Tú chính là tổ chức các đường bóng biến hóa với chiến thuật đa dạng.

Đinh Văn Tú là ai? Chân dung chuyền hai hàng đầu tuyển bóng chuyền nam Việt Nam - Ảnh 2
Đinh Văn Tú hiện đang là một trong 3 lựa chọn của HLV Li Huan Ning tại SEA Games 31 (ảnh: Cuonqpv)

Thành tích của bóng chuyền nam TP.HCM trong những năm qua đều gắn liền với chuyền hai này. Chính vì vậy mà một suất trên tuyển đối với anh là hoàn toàn xứng đáng tại kỳ SEA Games ngay trên sân nhà vào tháng 5 tới.  Mặc dù vậy nhưng với Đinh Văn Tú, anh vẫn khiêm tốn cho biết: “Điều đầu tiên tôi muốn nói là do thầy chỉ dạy sau bao năm ăn ngủ với trái bóng để tạo nên nền tảng kỹ thuật của mình. Còn để nâng tầm mình lên là do đội bóng hiện tại có lối đánh riêng, các mảng miếng khớp vào tạ thành sự hoàn chỉnh nên sức mạnh đội bóng được tăng lên. Anh em trong đội đoàn kết, gắn bó nên việc bù đắp khuyết điểm cho nhau giúp đội bóng dần hoàn hảo hơn.”

Khi được hỏi về cơ hội trên tuyển tại SEA Games 31 Đinh Văn Tú chia sẻ: “Nếu như tôi có duyên với đội tuyển thì sẽ cố gắng tập luyện hết sức mình để chơi vì màu cờ sắc áo trên ngay chính quê hương”. Như vậy, có thể thấy rằng sự quyết tâm của anh cũng như toàn đội sau một kỳ SEA Games 30 không được như ý muốn trên đất Philippines năm 2019.

TIN LIÊN QUAN

Bóng chuyền Việt Nam loay hoay với chuyên nghiệp: Kỳ 1 - Thể thức thi đấu và Công nghệ

Đã qua 18 mùa tính từ thời điểm giải bóng chuyền các đội mạnh toàn quốc đổi tên thành giải bóng chuyền VĐQG nhưng tính chuyên nghiệp của bóng chuyền Việt vẫn chưa được nâng tầm.

Ai là đội trưởng đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam dự SEA Games 31 trên sân nhà?

Đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam đang tập trung chuẩn bị cho SEA Games 31. Ai sẽ đảm nhận vai trò đội trưởng?

Tại sao Thanh Thúy có số lần ghi điểm hạn chế tại giải bóng chuyền VĐQG Nhật Bản?

Mùa giải này, chủ công số 1 của bóng chuyền nữ Việt Nam khoác áo đội bóng PFU BlueCats và thường xuyên ra sân tại giải đâu hàng đầu châu Á.

Bóng chuyền Việt Nam loay hoay với chuyên nghiệp: Kỳ 2 - Hệ thống các giải đấu chưa có sự liền lạc

Bóng chuyền Việt Nam đã chuyển mình lên chuyên nghiệp gần 2 thập kỷ qua nhưng cho tới thời điểm hiện tại, chúng ta vẫn chưa có một giải đấu để được gọi là chuyên nghiệp.

Chuyền hai đội tuyển bóng chuyền nam dự SEA Games 31 sẽ là ai?

Ai sẽ là chuyền hai của đội tuyển bóng chuyền nam dự SEA Games 31? Hai cái tên nào sẽ được góp mặt?

Nguyễn Thị Uyên là ai? Chân dung chủ công trẻ trên tuyển bóng chuyền nữ quốc gia

Tại đội bóng chuyền quê lúa, nhiều năm qua khi Bùi Thị Huệ đã không còn giữ được phong độ đỉnh cao đã xuất hiện chủ công trẻ Nguyễn Thị Uyên gánh vác nhiệm vụ.

Top 5 đội bóng chuyền nam mạnh nhất Việt Nam

Cùng điểm qua 5 đội bóng chuyền nam được cho là mạnh nhất bóng chuyền Việt Nam hiện nay.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Chủ công Lê Quang Đoàn khoác áo bóng chuyền nam Thể công mùa giải 2022

Đội bóng Á quân giải bóng chuyền VĐQG mùa này đã bổ sung thêm chủ công, thành viên đội dự tuyển quốc gia Lê Quang Đoàn.

Xôn xao việc Ngọc Hoa trở lại thi đấu cho VTV Bình Điền Long An

Ngày hôm nay, nhiều thông tin xôn xao việc phụ công Ngọc Hoa trở lại thi đấu cho đội bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An khiến NHM cảm thấy vui mừng.

Sôi động giải bóng chuyền các đội mạnh quốc gia tại Vĩnh Long đầu tháng 6

Một trong những giải đấu bóng chuyền kế tiếp sau SEA Games chính là giải các đội mạnh quốc gia được tổ chức tại Vĩnh Long đầu tháng 6 tới đây.

Danh sách các đội bóng chuyền nam tham dự Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022

Cúp bóng chuyền Hoa Lư - Bình Điền năm 2022 chính thức khởi tranh vào ngày 14/6 với 6 đội bóng nam và 6 đội bóng nữ.

Lộ diện hai ngoại binh mới của bóng chuyền Việt Nam: Bất ngờ CLB đích đến

Một phụ công và một đối chuyền Thái Lan sẽ thi đấu tại giải bóng chuyền VĐQG Việt Nam.

Danh sách các đội bóng chuyền nữ tham dự Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022

Sau SEA Games 31, giải bóng chuyền Hạng A và Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022 là những giải đấu quốc nội nối tiếp diễn ra trong tháng 6.

Khởi động giải bóng chuyền Hạng A quốc gia năm 2022 sau SEA Games 31

Giải bóng chuyền Hạng A quốc gia năm 2022 chính thức khởi tranh vòng đấu bảng từ ngày 4/6 tới đây tại Quảng Ngãi.

Bóng chuyền Việt Nam làm thế nào để đổi màu Huy chương SEA Games?

Kết thúc SEA Games 31, hai đội tuyển bóng chuyền nam, nữ Việt Nam đều giành tấm Huy chương Bạc và rieng đội nam đã không hoàn thành mục tiêu đã đề ra từ đầu năm 2021.

Dự đoán đội hình xuất phát đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam ở chung kết SEA Games 31

Về đội hình xuất phát của đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam trong trận chung kết SEA Games 31 nhiều khả năng vẫn là những cái tên quen thuộc như suốt các trận đấu vừa qua.

Dự đoán đội hình xuất phát đội tuyển bóng chuyền nam Việt Nam ở chung kết SEA Games 31

Đội hình nào của HLV Li Huan Ning sử dụng trong trận chung kết bóng chuyền nam SEA Games 31? Việt Nam vs Indonesia, 14h00 ngày 22/5.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Cúp C1 châu Âu
Chung kết
Liverpool
02:00
Real Madrid
Hàn Quốc
Vòng 15
FC Seoul
14:30
Gimcheon Sangmu
Jeonbuk Hyundai Motors
17:00
Jeju United
Suwon City
17:00
Ulsan Hyundai FC
J-League 1
Vòng 16
Hiroshima Sanfrecce
12:00
Nagoya Grampus
Avispa Fukuoka
15:00
Urawa Red Diamonds
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
VĐQG Úc
Vòng
Melbourne City
16:45
Western United FC
Giao Hữu ĐTQG
Jordan
22:59
India
U23 UAE
22:59
Vietnam U23
Nepal
22:59
U23 Đông Timo
Mexico
07:00
Nigeria
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
Mjallby AIF
20:00
Kalmar
IFK Goteborg
20:00
GIF Sundsvall
Hacken
22:00
IK Sirius FK
Na Uy
Vòng 9
Ham-Kam
21:00
Odd Grenland
Stromsgodset
22:59
Viking
Nga
Vòng
Khimki
18:00
SKA Khabarovsk
FC Ufa
20:00
Gazovik Orenburg
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
CD Lugo
23:15
Malaga
SD Amorebieta
23:15
Ponferradina
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Roasso Kumamoto
11:00
Ventforet Kofu
Tokyo Verdy
16:00
Omiya Ardija
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
VĐQG Brazil
Vòng 8
Goias
02:30
Bragantino
Sao Paulo
05:00
Ceara
Fortaleza
06:30
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 15
Deportes La Serena
02:00
Audax Italiano
Cobresal
04:30
Universidad de Chile
Huachipato
07:00
Palestino
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Plovdiv
22:30
Beroe Stara Zagora
Hạng 2 Nga
Vòng 10
Dinamo Vladivostok
12:00
Mordovya Saransk
SY Sakhalinsk
12:00
Kvant Obninsk
Sibir-M Novosibirsk
17:00
Tyumen
FC Olimp Odintsovo
17:00
Dinamo Moscow B
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
17:00
Zvezda Sint Petersburg
Nosta Novotroitsk
18:00
FK Ural-2
Znamya Truda
18:00
Luki Energiya
Salyut-Energia Belgorod
18:00
Peresvet Podolsk
Sokol
18:00
Khimki (R)
Arsenal Tula II
18:00
Metallurg Vidnoye
FK Fakel Voronezh Youth
18:00
Saturn Moscow
Torpedo Miass
19:00
FK Spartak Tuymazy
FK Orenburg-2
19:00
Chelyabinsk
Avangard
19:00
SKA Khabarovsk II
Dinamo Briansk
20:00
Strogino Moscow
FC Murom
20:00
FC Tver
Shinnik Yaroslavl
20:00
FK Leningradets
Torpedo Vladimir
20:00
Baltika-BFU Kaliningrad
Zenit Penza
20:00
FK Kolomna
Olimp-Dolgiye Prudy-2
20:00
FK Chita
Volga Ulyanovsk
21:00
FC Lada Togliatti
Kazanka Moscow
21:00
Kairat Moskva
FK Kaluga
21:00
FK Znamya Noginsk
FK Ryazan
22:00
Rodina Moskva
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 18
Busan I Park
14:00
Gwangju Football Club
FC Anyang
16:30
Gyeongnam FC
Seoul E-Land FC
16:30
Daejeon Citizen
Hạng 4 Anh
Vòng
Port Vale
22:00
Mansfield Town
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Deportivo La Guaira
04:15
Zamora Barinas
Deportivo Tachira
06:30
Monagas SC
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
HotturHuginn
20:00
Vikingur Olafsvik
IR Reykjavik
21:00
Magni
KFR Aegir
21:00
Fjardabyggd Leiknir
KF Fjallabyggdar
22:59
Throttur Reykjavik
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Tarup Paarup IF
18:00
Aarhus Fremad 2
Ringsted
18:00
Holbaek
B 1909 Odense
19:00
OKS
KFUM
19:00
Koge Nord FC
Skovshoved
19:00
AB Tarnby
Varde
20:00
Marienlyst
Korea League 4
Vòng 15
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Pyeongchang FC
Yangpyeong
12:00
Goyang FC
Geoje Citizen
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Goyang KH FC)
13:00
Seoul United
Pyeongtaek Citizen
13:00
Jinju Citizen
Daegu FC II
14:00
Chuncheon Citizen
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Peninsula Power NPL (nữ)
14:00
Weston Pud(nữ)
Capalaba (nữ)
15:30
Souths United SC (nữ)
Eastern Suburbs SC (nữ)
15:30
Gold Coast city (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 5
Pacific FC
06:00
Valour
Latvia Division 2
Vòng 8
Tukums-2000 II
17:00
Riga FC II
Rigas Futbola skola II
19:00
Olaine
Jelgava
22:00
FK Smiltene BJSS
Croatia 2.HNL
Vòng 30
NK Orijent Rijeka
22:30
NK Opatija
NK Osijek II
22:30
Bijelo Brdo
Inter Zapresic
22:30
NK Solin
HNK Cibalia
22:30
NK Croatia Zmijavci
NK Dubrava Zagreb
22:30
NK Varteks Varazdin
NK Dugopolje
22:30
Rudes
Kustosija
22:30
Dinamo Zagreb II
FFSA Premier League
Vòng 12
Croydon Kings
12:00
Cumberland United FC
Adelaide Comets FC
12:30
West Torrens Birkalla
Metrostars SC
12:30
Adelaide Olympic
Adelaide Panthers
12:30
White City Woodville
Sturt Lions
12:30
Adelaide United FC (Youth)
Brazil women's League
Vòng 21
Internacional(w)
05:00
Real Brasilia FC (nữ)
Flamengo/RJ (nữ)
05:00
Gremio (nữ)
Ferroviaria SP (nữ)
05:00
Santos (nữ)
Cruzeiro MG (nữ)
05:00
CRESSPOM (nữ)
SC Corinthians Paulista (nữ)
05:00
Kindermann (nữ)
Sao Paulo/SP (nữ)
05:00
Atletico Mineiro (nữ)
Bragantino (nữ)
05:00
Esmac PA(nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:00
Sao Jose (nữ)
Australia U20
Vòng 10
Pires U20
12:00
Bayswater U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Armadale SC U20
12:00
Inglewood United U20
Stirling Macedonia U20
14:00
FloreatAthena U20
Perth Glory FC U20
15:00
Cockburn City U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Louisville City FC
01:00
Tulsa Roughneck
Indy Eleven
03:00
New Mexico United
Hartford Athletic
06:00
Phoenix Rising FC
Loudoun United
06:00
Charleston Battery
Miami FC
06:00
Pittsburgh Riverhounds
Rio Grande Valley
07:30
San Antonio
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
Norway Division 1 Women
Vòng
Medkila (nữ)
18:00
Grand Bodo (nữ)
National Primera Division Western Australia
Vòng 16
Fremantle City
14:00
Olympic Kingsway SC
Rocking ham City
14:00
Dianella White Eagles
Subiaco AFC
14:00
Joondalup United
UWA-Nedlands FC
14:00
Western Knights
Mandurah City
14:00
Forrestfield United
Murdoch University
17:00
Quinns FC
England Conference
Vòng
Wrexham
18:30
Grimsby Town
Phần Lan
Vòng 9
FC Haka
21:00
Lahti
AC Oulu
21:00
SJK Seinajoen
Inter Turku
21:00
Ilves Tampere
French Championnat Amateur
Vòng 30
Yzeure AS
22:59
Trelissac
Entente Sannois
22:59
Haguenau
Saint-Priest
22:59
Jura Sud Foot
Versailles 78
22:59
Blois
Mont-de-Marsan
22:59
Canet Roussillon
Schiltigheim
22:59
Gobelins
Toulon
22:59
Chasselay M.D. Azergues
Vitre
22:59
Lorient B
Angers II
22:59
Andrezieux
ASM Belfortaine
22:59
Stade Reims II
Caen II
22:59
Plabennec
FC Bergerac
22:59
Montpellier B
Beauvais
22:59
Sainte Genevieve Sports
Granville
22:59
Chartres FC
Avenir Sportif Beziers
22:59
Angouleme
Epinal
22:59
Auxerre B
Romorantin
22:59
Poissy As
Fleury Merogis U.S.
22:59
Lens B
St. Maur Lusi
22:59
Saint Quentin
Metz B
22:59
Bobigny A.C.
Frejus St-Raphael
22:59
Aubagne
GFA Rumilly Vallieres
22:59
OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
Hyeres
22:59
Louhans-Cuiseaux
Bourges
22:59
FC Nantes B
Lyon Duchere
22:59
GRACES
FC Rouen
22:59
Guingamp B
Le Puy Foot 43 Auvergne
22:59
Colomiers
Martigues
22:59
Marignane Gignac
Saint Malo
22:59
St Pryve St Hilaire
Les Herbiers
22:59
CHAMALIERES
Monaco B
22:59
Lyonnais II
Vannes
22:59
Voltigeurs Chateaubriant
FFSA PL
Vòng 12
West Adelaide SC
12:30
Para Hills Knlghts SC
Eastern United
12:30
Adelaide Blue Eagles
Adelaide Victory
12:30
Adelaide Raiders SC
Modbury Jets
12:30
Fulham United FC
Poet Adelarde Pirates
16:30
Playford City Patriots
Adelaide Hills
17:00
Adelaide University SC
NSW Premier League
Vòng 13
Marconi Stallions
16:00
Sydney FC (Youth)
Manly United
16:00
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Northern NSW U20 League
Vòng
Marconi Stallions U20
13:45
Sydney FC U20
Manly United U20
14:00
APIA Leichhardt Tigers U20
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
Fortuna Hjorring (nữ)
18:00
Kolding BK (nữ)
AGF Kvindefodbold APS (nữ)
19:00
Odense BK (nữ)
Boldklubben AF 1893 (nữ)
19:00
Sundby BK (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
Nairobi Star City
17:00
Gor Mahia
Gor Mahia
19:00
Kenya Police FC
Bandari
19:00
Nzoia United
Kenya Police FC
19:00
Posta Rangers
Ulinzi Stars Nakuru
19:00
Bandari
Sofapaka FC
19:00
Vihiga Bullets
Mathare United
19:00
Tusker
Posta Rangers
19:00
Sofapaka FC
Vihiga Bullets
19:00
Kakamega Homeboyz
KCB SC
19:00
FC Talanta
Brazil Mineiluo group B League
Vòng 16
Betim MG
01:00
Varginha EC
Ipatinga
01:00
Boa Esporte Clube
COIMBRA ESPORTE CLUBE LTDA (MG)
01:00
Democrata SL/MG
Tupi Juiz de Fora MG
01:30
Nacional AC Muriae MG
Uniao Luziense
01:30
Uberaba MG
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 16
Deportivo Armenio
23:05
Comunicaciones BsAs
CA Fenix Pilar
23:05
Ituzaingo
Defensores Unidos
01:30
Club Atletico Acassuso
Sportivo Dock Sud
01:30
Canuelas FC
CA San Miguel
01:30
Los Andes
Talleres Rem de Escalada
01:30
Colegiales
UAI Urquiza
01:30
Uhl Que Sa
Villa San Carlos
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 16
FK Liepaja
19:00
FK Valmiera
BFC Daugavpils
20:00
FK Auda Riga
Metta/LU Riga
22:30
Super Nova
USA Women
Vòng 5
Chicago Red Stars (nữ)
07:00
Portland Thorns FC (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 11
Manningham United Blues
12:00
Langwarrin
Brunswick City
12:00
Goulburn Valley Suns
North Geelong Warriors
12:00
Moreland City
Werribee City
12:00
Moreland Zebras
Nigerian Premier League
Vòng 30
Akwa Starlets
22:00
Rivers United
Enyimba
22:00
Nasarawa United
Heartland FC
22:00
Shooting Stars SC
Kwara United
22:00
Akwa United
MFM FC
22:00
Gombe United
Niger Tornadoes FC
22:00
Lobi Stars
Plateau United
22:00
Enugu Rangers International
Remo Stars
22:00
Kano Pillars
Sunshine Stars FC
22:00
Katsina United
Australia Darwin Premier League
Vòng
Mindil Aces
13:30
Port Darwin FC
Casuarina FC
17:30
Hellenic AC
Fiji cup
Ba
11:00
Tailevu Naitasiri
Hạng nhất Iceland
Vòng 4
Grotta Seltjarnarnes
21:00
KV Vesturbaer
Vestri
21:00
Thor Akureyri
Grindavik
21:00
Fylkir
KV Vesturbaer
21:00
Grotta Seltjarnarnes
U19 Đan Mạch
Vòng 26
BrondbyU19
18:00
Silkeborg U19
Nordsjaelland U19
18:00
Aarhus AGF U19
Lyngby Fodbold Club U19
18:00
Randers Freja U19
Vejle U19
18:00
Sonderjyske U19
FC Kobenhavn U19
18:00
Aalborg BK U19
Horsens U19
18:00
Midtjylland U19
USA National Premier Soccer League
Vòng 29
Toledo Villa FC
01:00
Fort Wayne FC
Vermont Green
01:00
Blackstones
Florida U23
02:00
Caledonia SC
St. Louis Lions
02:00
Chicago City SC
Dayton Dutch Lions
04:00
AFC Cleveland
Florida Elite
06:00
Tampa Bay United
FC Motown
06:00
Hudson Valley Hammers
South Bend Lions
06:00
Kings Hammer FC
The Villages
06:00
Weston
Virginia Beach Utd
06:00
Patuxent FA
North Carolina
06:00
Richmond Kickers
Wake FC
06:00
Tobacco Road
Oakland County FC
06:00
AFC Ann Arbor
West Virginia Alliance FC
06:00
North Carolina Fusion U23
Charlotte Eagles
06:00
North Carolina FC U23
Cardinals FC
06:00
Lionsbridge FC
Flint City Bucks
06:00
Kalamazoo
Southern Soccer Academy Kings
06:30
East Atlanta
Chattanooga Red Wolves
06:30
Greenville Triumph
Tormenta FC
06:30
FC Tucson
SC United Bantams
06:30
Peachtree City
Northern Virginia FC
06:30
Christos FC
Knoxville troops
06:30
Dalton Red Wolves SC
Louisiana Krewe FC
07:00
Little Rock Street
Manitoba
07:00
Thunder Bay cold
Ogden City SC
07:00
Park City Red Wolves
Springfield ASC
07:00
Kaw Valley
Omaha
07:00
Northern Colorado
Tennessee SC
07:00
Tri Cities FC
New Mexico U23
07:00
Colorado Rovers
Corpus Christi FC
07:00
Round Rock SC
AHFC Royals
07:00
Houston FC
FA Euro
07:00
Morris Elite
AC Houston Sur
07:00
Barrasso valley
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
Esbjerg
19:30
Jammerbugt
Fremad Amager
19:30
Vendsyssel
Herfolge Boldklub Koge
19:30
Hobro
Australian cloth
Vòng 10
Newmarket SFC
14:00
Toowong
Pine Hills
15:00
Mount Gravatt Hawks
The Lakes
15:00
Centenary Stormers
WAUS WD1
Vòng
Perth SC (nữ)
14:00
NTC Football West (nữ)
Perth RedStar (nữ)
16:00
Curtin University FC (nữ)
Singapore
Vòng 11
Tanjong Pagar Utd
16:30
Tampines Rovers FC
Hougang United FC
16:30
Balestier Khalsa FC
Tây Úc
Vòng 10
Armadale SC
14:00
Inglewood United
Balcatta FC
14:00
Willip
Perth RedStar
14:00
Sorrento F.C.
Perth SC
16:00
Bayswater City
Stirling Macedonia
16:00
Floreat Athena
Perth Glory (Youth)
17:00
Cockburn City
ICE WC
Vòng 3
IA Akranes (nữ)
20:00
KR Reykjavik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
21:00
Stjarnan (nữ)
Thor KA Akureyri (nữ)
21:00
Haukar (nữ)
UMF Selfoss (nữ)
23:30
Afturelding (nữ)
Tindastoll Neisti (nữ)
00:00
Valur (nữ)
Luxembourg National Division
Vòng
Jeunesse Junglinster
21:00
FC Wiltz 71
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Mushuc Runa
01:00
Deportivo Cuenca
Orense SC
03:30
Guayaquil City
Tecnico Universitario
06:00
Club Sport Emelec
Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 30
Warta Poznan Youth
17:00
Cracovia Krakow (Youth)
Rakow Czestochowa (Youth)
18:00
Lech Poznan (Youth)
Zha Buse U19
18:00
Slask Wroclaw U21
Polonia Warszawa (Youth)
18:00
SMS Lodz Youth
Zaglebie Lubin (Youth)
18:00
Arka Gdynia (Youth)
Wisla Krakow (Youth)
18:00
Jagiellonia Bialystok (Youth)
Stal Rzeszow Youth
18:00
Legia Warszawa (Youth)
Gornik Zabrze (Youth)
18:00
Pogon Szczecin(Youth)
Spain Primera Division RFEF
Vòng 38
Castellon
23:30
UE Cornella
Deportivo La Coruna
23:30
Unionistas de Salamanca
Real Balompedica Linense
23:30
Andorra CF
Racing de Ferrol
23:30
CF Internacional De Madrid
Sabadell
23:30
Algeciras
C.D. San Fernando Isleno
23:30
Baleares
Atletico Sanluqueno
23:30
Villarreal B
Sevilla Atletico
23:30
CD Linares Deportivo
UCAM Murcia
23:30
Barcelona B
Albacete
23:30
UE Llagostera
CD Alcoyano
23:30
Gimnastic Tarragona
Cultural Leonesa
23:30
UD Logrones
Racing Santander
23:30
Extremadura
Real Union Irun