Danh sách đội hình bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco mới nhất

Việt Bình

Thứ năm, 18/11/2021 09:40 (GMT+7)

Cập nhật danh sách đội hình bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco mới nhất. Ninh Bình Doveco năm nay sở hữu nhiều ngôi sao sáng giá như Nguyễn Thị Bích Tuyền, Phạm Thị Mỹ Thu dưới sự dẫn dắt của HLV Thái Thanh Tùng

Câu lạc bộ bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco trước đây là đội bóng Truyền hình Vĩnh Long. Kết thúc mùa giải 2020, đội bóng Truyền hình Vĩnh Long đứng trước nguy cơ giải tán và thời điểm này, Ninh Bình đã kịp thời chuyển nhượng toàn bộ quân số và giúp các VĐV "Bắc tiến" với tên gọi Ninh Bình Doveco. CLB hiện đang thi đấu tại giải bóng chuyền VĐQG Cúp Bamboo Airaways năm 2021 với chủ yếu các VĐV của Vĩnh Long trước đây kết hợp với nguồn nhân lực tuyển chọn, đào tạo năng khiếu tại địa phương.

Danh sách đội hình bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco mới nhất - Ảnh 1
Nguyễn Thị Bích Tuyền là ngôi sao số 1 của đội bóng Ninh Bình Doveco hiện tại (ảnh: Cuonqpv)

Giải bóng chuyền cúp Hoa Lư - Bình Điền năm 2021 là giải đấu đầu tiên của đội bóng dưới tên mới, tuy không thành công nhưng ngay sau đó đội đã gây bất ngờ khi thắng 3 đội trong bảng và chỉ thất bại trước BTL Thông Tin - FLC. Tham dự Cúp Hùng Vương, Ninh Bình Doveco đã xuất sắc giành hạng 3 sau khi chiến thắng trước chính đội bóng BTL Thông Tin - FLC trong trận tranh 3-4.

Danh sách đội hình bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco tại Vòng 1 giải bóng chuyền VĐQG Cúp Bamboo Airways năm 2021

 

Số áo Họ và tên Năm sinh Cân nặng Chiều cao (cm) Bật đà (cm) Bật chắn (cm) CLB đang thi đấu
1 Dương Thị Yến Nhi 2000 58 163 270 240 Ninh Bình
2 Lê Thị Mỹ Xuyên 1994 62 177 290 250 Ninh Bình
3 Phan Thị Ngọc Diệp 1995 60 175 280 260 Ninh Bình
4 Trần Thị Cẩm Tú 1989 62 174 285 255 TP.HCM
5 Nguyễn Thị Thanh Mai 1995 60 176 290 250 Hải Dương
6 Phạm Thị Bé Ngọc 1999 65 173 290 262 Ninh Bình
7 Nguyễn Thị Hoài Mi 1995 68 174 275 245 Ninh Bình
8 Nguyễn Thị Ngọc Như 2000 57 172 285 260 Ninh Bình
9 Nguyễn Thị Thu Trang 1997 65 175 285 260 Ninh Bình
10 Nguyễn Thị Bích Tuyền 2000 70 186 307 275 Ninh Bình
12 Phạm Thị Mỹ Thu (C) 1993 62 174 275 255 Ninh Bình
15 Nguyễn Thị Thanh Diệu (L) 1997 60 161 260 242 Ninh Bình
16 Thạch Thị Mỹ Hằng 2003 60 170 260 242 Ninh Bình
TIN LIÊN QUAN

Dự đoán, soi kèo VCS mùa Đông 2021: SE vs SKY

Nếu giành chiến thắng trước Burst The Sky Esports, SBTC Esports sẽ chiếm lợi thế không nhỏ trong cuộc đua giành tấm vé tham dự vòng play-off.

Kết quả Warriors 126-95 Magic: Show diễn của Curry và Wiggins

NBA 24 phút trước

Curry nổ 33 điểm, trong khi Wiggins có 28 điểm, cả hai đã toả sáng để giúp Golden State Warriors vùi dập Orlando Magic vào sáng nay.

Dự đoán, soi kèo VCS mùa Đông 2021: TF vs GAM

Đang có phong độ thăng hoa, GAM Esports rất cần một chiến thắng trước Team Flash để tiếp tục bám đuổi Cerberus Esports trên bảng xếp hạng.

Thành tích, lịch sử đối đầu Real Madrid vs Inter Milan, 03h00 ngày 8/12

Lịch sử đối đầu Real Madrid vs Inter Milan cập nhật mới nhất. Xem thành tích đối đầu của Real Madrid vs Inter Milan thuộc bảng B cúp C1 châu Âu 2021-22 lúc 03h00 ngày 8/12.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Đội bóng chuyền nam VLXD Bình Dương vượt bão COVID-19 như thế nào?

Ngày hôm qua, đội bóng chuyền nam VLXD Bình Dương đã có mặt tại Ninh Bình để tham dự giải bóng chuyền VĐQG Cúp Bamboo Airways năm 2021 sau cơn bão COVID-19.

Điểm danh sao bóng chuyền nữ tại Vòng 2 giải VĐQG 2021

Cùng điểm qua những ngôi sao đang có trong đội hình của BTL Thông Tin FLC, HCĐG Hà Nội và Than Quảng Ninh.

Đội nam nào sẽ lên ngôi tại giải bóng chuyền VĐQG 2021?

Trước khi giải bóng chuyền VĐQG Cúp Bamboo Airways năm 2021 khởi tranh, nhiều nhận định cho rằng chức vô địch nội dung nam sẽ khó phân định do mùa giải này các đội có sự cân bằng về mặt lực lượng.

Thoát ‘bão COVID-19’, Sanest Khánh Hòa làm quen sân NTĐ Ninh Bình

Đội bóng chuyền đương kim vô địch Sanest Khánh Hòa đã di chuyển sớm tới Ninh Bình để làm quen sân, khí hậu miền Bắc với quyết tâm bảo vệ chức vô địch của mình.

Toàn cảnh thị trường chuyển nhượng trước Vòng 2 giải bóng chuyền VĐQG 2021

Trước khi Vòng 2 và Vòng chung kết xếp hạng giải bóng chuyền VĐQG khởi tranh, các đội bóng đã tích cực chuyển nhượng nhằm nâng cao chất lượng đội hình.

Xem trực tiếp bóng chuyền VĐQG 2021 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trực tiếp bóng chuyền VĐQD 2021 ở đâu, kênh nào? Giải bóng chuyền VĐQG Cúp Bamboo Airways năm 2021 sắp được khởi tranh và tổ chức theo hình thức không đón khán giả vào sân.

Đội nữ nào sẽ lên ngôi tại giải bóng chuyền VĐQG 2021?

Giải bóng chuyền VĐQG Cúp Bamboo Airways năm 2021 chuẩn bị khởi tranh và câu hỏi: Đội nữ nào sẽ lên ngôi giải bóng chuyền VĐQG 2021? được người hâm mộ quan tâm.

Danh sách đội hình bóng chuyền nam Lavie Long An mới nhất

Cập nhật danh sách đội hình bóng chuyền nam Lavie Long An mới nhất. Lavie Long An năm nay sở hữu nhiều ngôi sao sáng giá Lê Hoài Hận, Phạm Quốc Dư như dưới sự dẫn dắt của HLV Nguyễn Quốc Vũ.

Tới Ninh Bình, bóng chuyền nam Long An mới phát hiện 2 ca nhiễm COVID-19

Sau khi đội bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An phát hiện 7 ca dương tính COVID-19 và phải bỏ giải thì hôm nay, đội bóng chuyền nam Lavie Long An ra tới Ninh Bình mới phát hiện 2 ca nhiễm tương tự.

Thể hiện đẳng cấp, Thanh Thúy giúp PFU BlueCats hạ đối thủ siêu mạnh tại V.League

Bất ngờ lớn nhất vòng thi đấu thứ 13 của V.League Division 1 Women's đã xảy ra khi phụ công Thanh Thúy có màn tỏa sáng giúp đội nhà giành chiến thắng quan trọng.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng bảng
PSG
00:45
Club Brugge
RB Leipzig
00:45
Manchester City
AFC Ajax
03:00
Sporting CP
Borussia Dortmund
03:00
Besiktas JK
AC Milan
03:00
Liverpool
FC Porto
03:00
Atletico Madrid
Real Madrid
03:00
Inter Milan
FC Shakhtar Donetsk
03:00
Sheriff Tiraspol
Giao Hữu ĐTQG
Italy U17
20:30
France U17
VĐQG Slovenia
Vòng 19
ASK Bravo Publikum
21:00
Radomlje
Hạng 4 Anh
Vòng 20
Bristol Rovers
02:45
Port Vale
Exeter City
02:45
Northampton Town
Harrogate Town
02:45
Forest Green Rovers
Leyton Orient
02:45
Swindon Town
Mansfield Town
02:45
Carlisle United
Newport County
02:45
Sutton United
Oldham Athletic
02:45
Tranmere Rovers
Stevenage Borough
02:45
Scunthorpe United
Walsall
02:45
Crawley Town
Hạng 2 Romania
Vòng 16
Petrolul Ploiesti
22:00
Universitaea Cluj
Indonesia Super League
Vòng 16
PSS Sleman
15:15
Persipura Jayapura
Persita Tangerang
18:15
PSIS Semarang
PSM Makassar
20:45
Persija Jakarta
England Conference North Division
Vòng 13
Gateshead
02:45
York City
Guiseley
02:45
Southport FC
AFC Telford United
02:45
Guiseley
Serbia
Vòng 19
FK Vozdovac Beograd
20:00
Vojvodina Novi Sad
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 10
Potters Bar Town
02:45
Kingstonian
Folkestone
02:45
Bishop's Stortford
Bognor Regis Town
02:45
Corinthian Casuals
Haringey Borough
02:45
Worthing
Enfield Town
02:45
Bowers Pitsea
Portugal Liga 3
Vòng
Oliveira Hospital
21:00
Real Sport Clube Queluz
UEFA Youth League U19
Vòng bảng
Shakhtar Donetsk U19
17:00
FC Sheriff U19
RB LeipzigU19
19:00
Manchester City U19
Borussia Dortmund U19
20:00
Besiktas JK U19
U19 PSG
20:00
Club Brugge U19
Ajax U19
20:30
Sporting Lisbon U19
AC Milan U19
20:30
Liverpool U19
FC Porto U19
21:30
Atletico de Madrid U19
Real Madrid U19
22:00
Inter Milan U19
Glasgow Rangers U19
02:30
Septemvri Sofia U19
Arab Nations Cup
Vòng bảng
Jordan
22:00
Palestine
Morocco
22:00
Saudi Arabia
Algeria
02:00
Egypt
Lebanon
02:00
Sudan
England Conference
Vòng 17
Southend United
02:45
Maidenhead United
Albania Super league
Vòng 12
KS Dinamo Tirana
22:45
Teuta Durres
KF Tirana
22:45
Kastrioti Kruje
Israel B League
Vòng 13
Hapoel Iksal
19:00
Maccabi Tamra
Hapoel Bnei Zalfa
20:00
Hapoel Kaukab
Northern Ireland shield cup
Larne FC
02:45
Ballyclare Comrades
FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga
Vòng 14
Sileks
19:00
FK Teteks Tetovo
KF Veleshta
19:00
Voska Sport
Bratstvo 07
19:00
FK Lokomotiva Gradsko
FK Kozuv
19:00
Pehchevo
FK Osogovo
19:00
Pobeda Prilep
Kamenica-Sasa
19:00
Belasica Strumica
FK Sloga 1934 Vinica
19:00
Detonit Junior
KF Besa Doberdoll
19:00
FC Vardar Skopje
FK Kadino
19:00
Korab Debar
FK Ohrid 2004
19:00
FK Rinija Gostivar
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng
FC Nordsjaelland Reserve
19:00
Lyngby Reserve
India Bangalore Super Division
Vòng
FC Bengaluru United
13:15
BUFC
Scotland FA Cup
Round 3 Playoff
Greenock Morton
02:45
Inverness
Queen of South
02:45
Cove Rangers
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 14
TS Galaxy
22:30
Chippa United
Cape Town City
00:30
Maritzburg United
VĐQG Đài Loan nữ
Vòng 9
Taipei Xiongzan (nữ)
15:00
Hualien (nữ)
Hang Yuan FC (nữ)
15:00
Taichung Blue Whale (nữ)
Kaohsiung Sunny Bank (nữ)
16:00
Inter Taoyuan FC (nữ)
U16 Tây Á
Vòng bảng
Palestine U16
19:00
United Arab Emirates U16
Iraq U16
21:00
Lebanon U16
Yemen U16
22:45
Jordan U16
Bắc Anh
Vòng 7
Buxton FC
02:45
Scarborough
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 14
Al-Jabalain
19:20
Al-Qadasiya
Al Khaleej Club
21:25
Bisha FC
Hajer
21:30
Al Wehda Mecca
AL-Rbeea Jeddah
22:15
Al-Akhdoud
Israel Leumit League
Vòng 14
Ironi Nir Ramat HaSharon
00:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Akko
00:00
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Umm Al Fahm
00:00
AS Ashdod
Hapoel Ramat Gan
00:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Maccabi Ahi Nazareth
00:00
Hapoel Kfar Saba
Kafr Qasim
00:00
Hapoel Raanana
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Afula
U18 Anh FA Cup
Vòng 3
Burnley U18
02:00
Luton Town U18
Coventry U18
02:00
Leeds United U18
Nottingham Forest U18
02:00
Bristol City U18
Aston Villa U18
02:00
Leicester City U18
Hạng 3 Anh
Vòng 21
Portsmouth
02:45
Sheffield Wednesday
Sunderland A.F.C
02:45
Morecambe
Charlton Athletic
02:45
Ipswich Town
Crewe Alexandra
02:45
Lincoln City
Fleetwood Town
02:45
Bolton Wanderers
Rotherham United
02:45
Gillingham
Accrington Stanley
02:45
AFC Wimbledon
Doncaster Rovers
02:45
Oxford United
Cheltenham Town
02:45
Cambridge United
Wycombe Wanderers
02:45
Burton Albion
Italy Serie D
Vòng
FBC Gravina
20:30
AS Sorrento Calcio
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 5
Heilongjiang Lava Spring
14:00
Jiangxi Liansheng FC
Shenyang City Public
18:30
Beijing BeiKong
Sichuan Jiuniu
18:30
Suzhou Dongwu
Nanjing City
18:30
Xinjiang Tianshan Leopard
Libyan Premier League
Vòng
Altai Phoenix
20:00
Al-Nasr Benghazi
Shah Bob Chyba
20:00
Darnes
Al Zawi A
20:30
Al-Shat
Al Mahalla
20:30
Abu Salim
Al-Tahaddi
22:59
Khaleej Sart
Malta Cup
Vòng 3
Victoria Hotspurs
00:30
Zebbug Rangers
Mgarr United FC
02:30
St Georges
Malta Women Division 1
Vòng 7
Birkirkara (nữ)
02:30
Swieqi United (nữ)
Mgarr (nữ)
02:30
San Gwann FC (nữ)
Indonesia Liga 3
Vòng
Persigubin Pegunungan Bintan
13:00
Persitoli Tolikara
Persatu Tuban
13:00
Persewangi B.
U21 Quốc gia Việt Nam
Vòng bảng
TP Ho Chi Minh U21
14:30
Huda Hue U21
SHB Da Nang U21
14:30
PVF Vietnam U21
T T Hanoi U21
15:00
Hoang Anh Gia Lai U21
Song Lan - yi U21
15:00
Viettel FC U21
Nam Dinh U21
17:00
Dong Thap U21
Thanh Hoa U19
17:00
Gia Dinh U21
England Southern League Central Division
Vòng 14
Alvechurch
02:45
Tamworth
Banbury United
02:45
Biggleswade Town
Nuneaton Borough
02:45
St Ives Town
Stratford Town
02:45
Needham Market
Ấn Độ Super League
Vòng 5
East Bengal
21:00
FC Goa
Australia FFA Cup
Vòng 1
Western United FC
15:30
Wellington Phoenix
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
15:30
Western Sydney
England Southern Premier League
Vòng 17
Walton Casuals
02:45
Hayes Yeading United
Truro City
02:45
Tiverton Town
Taunton Town
02:45
Yate Town
Chesham United
02:45
Harrow Borough
Holland Reserve League
Almere City Reserves
00:30
FC Emmen Reserves
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Sabah II
17:00
Qarabag II
Zira FK II
17:00
PFC Neftchi II
Sabayi II
17:30
Keshla FK II
Hạng 3 Scotland
Vòng 15
Elgin City
02:45
Kelty Hearts
England Conference South Division
Vòng 12
Ebbsfleet United
02:45
Bath City
Hampton Richmond Borough
02:45
Braintree Town
England U23 1.Liga
Vòng 12
Coventry City U23
20:00
Peterborough United U23
Queens Park Rangers U23
20:30
Swansea City U23
Sheffield Utd U23
02:00
Crewe Alexandra U23
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 8
Dungannon Swifts
02:45
Warrenpoint Town
Cliftonville
02:45
Linfield FC
Hạng nhất Scotland
Vòng 16
Montrose
02:45
Airdrie United
Uganda Premier League
Vòng
BUL FC
19:00
Busoga United
SC Villa
19:00
URA Kampala
Express FC
19:00
Mbarara City
Onduparaka FC
19:00
Wakiso Giants FC
Uganda Police FC
19:00
Gaddafi FC

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền