AFF Cup

SING

MYA

16:30 - 05/12
Lịch đấu
  AFF Cup

Đô

THAI

19:00 - 05/12
Lịch đấu
  AFF Cup

CAM

MAL

16:30 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

LAO

VIE

19:00 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

MYA

Đô

16:30 - 08/12
Lịch đấu
  AFF Cup

PHI

SING

19:00 - 08/12
Lịch đấu

Bảng xếp hạng VCK bóng chuyền hạng A toàn quốc 2021 mới nhất

Hải Sơn

Thứ năm, 25/11/2021 16:20 (GMT+7)

Bảng xếp hạng VCK bóng chuyền hạng A hôm nay. Thethao.vn liên tục cập nhật BXH giải vô địch bóng chuyền hạng A quốc gia nhanh và chính xác nhất.

Hôm nay 25/11, giải vô địch bóng chuyền hạng A quốc gia chính thức diễn ra các trận đấu thuộc vòng chung kết. Do tình hình dịch bệnh diễn biến phức tạp, giải sẽ chỉ có 5 đội nam và 4 đội nữ tham gia thi đấu. Mỗi nội dung chia thành một bảng, thi đấu vòng tròn một lượt rồi đấu tranh giải 3 và chung kết.

Bảng xếp hạng VCK giải vô địch bóng chuyền hạng A quốc gia - Ảnh 1
VCK bóng chuyền hạng A quốc gia diễn ra trong 6 ngày.

Với thể thức thi đấu rút ngọn đó, vòng chung kết sẽ kéo dài trong 6 ngày thi đấu, từ 25 đến 30/11. Các đội tham dự sẽ tranh tài với phần thưởng dành cho đội vô địch lên tới 50 triệu đồng, đội nhì nhận 30 triệu đồng và hạng ba nhận 20 triệu đồng. Có tổng cộng 20 trận diễn ra trong vòng 6 ngày, trung bình 3-4 ngày/trận.

Xem thêm:

Lịch bóng chuyền hạng A 2021 hôm nay

Link xem trực tiếp bóng chuyền hạng A toàn quốc 

Ở nội dung nam, các đội bóng tham dự gồm có Đà Nẵng, BTL Cảnh sát cơ động, Quân khu 3, Công an Phú Thọ và Vĩnh Long. Còn ở nội dung đơn nữ, 4 đội Hà Nội, Bamboo Airways Vĩnh Phúc, Nghệ An và TP Hồ Chí Minh tranh vị trí dẫn đầu. Trận đấu đầu tiên ở bảng nữ sẽ diễn ra giữa Vĩnh Phúc và Nghệ An.

Khác với những giải đấu trước đó, giải vô địch bóng chuyền hạng A quốc gia 2021 hấp dẫn hơn hẳn nhờ gói tài trợ trị giá 1,5 tỷ đồng. Đây là động lực để nhiều đội bóng tăng cường lực lượng, nâng cao chất lượng dàn VĐV để tranh tài tại giải đấu năm nay.

BẢNG XẾP HẠNG VCK BÓNG CHUYỀN HẠNG A 2021

BẢNG A (NAM)

HẠNG ĐỘI TRẬN THẮNG THUA SET THẮNG SET THUA
1 Vĩnh Long 4 4 0 12 3
2 Đà Nẵng 4 3 1 10 5
3 BTL Cảnh sát cơ động 4 2 2 7 9
4 Quân khu 3 4 1 3 6 11
5 Công an Phú Thọ 4 0 4 3 12

 

BẢNG B (NỮ)

HẠNG ĐỘI TRẬN THẮNG THUA SET THẮNG SET THUA
1 TP Hồ Chí Minh 3 3 0 9 2
2 Bamboo Airways Vĩnh Phúc 3 2 1 8 4
3 Hà Nội 3 1 2 4 6
4 Nghệ An 3 0 3 0 9
TIN LIÊN QUAN

BTC giải bóng chuyền Hạng A năm 2021 yêu cầu đội Sanest Sana Khánh Hòa đi cách ly ngay trong đêm trước ngày khai mạc

Ngay sau khi nhận được tin 1 VĐV đội bóng chuyền Sanest Sana Khánh Hòa dương tính với virus Sars-CoV-2, Ban tổ chức giải đã yêu cầu toàn đội rời khỏi Trung tâm Huấn luyện VĐV tỉnh Vĩnh Phúc ngay trong đêm trước ngày khai mạc.

Chiêm ngưỡng dàn Hot girl tại giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc năm 2021

Hôm nay (25/11) giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc Cúp FLC năm 2021 cính thức được khai mạc tại Trung tâm đào tạo VĐV tỉnh Vĩnh Phúc.

Mở màn giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc năm 2021: Vĩnh Long thắng dễ BTL Cảnh sát Cơ động

Trước giờ khai mạc, nội dung nam giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc Cúp FLC năm 2021 mở màn bằng trận đấu Vĩnh Long gặp BTL Cảnh sát Cơ động.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

VTV Bình Điền Long An không tham dự giải bóng chuyền VĐQG: Đội bóng nào xuống hạng?

Trước thực trạng đội bóng chuyền VTV Bình Điền Long An khó có thể tham dự giải bóng chuyền VĐQG 2022, giải đấu chỉ còn 9 đội bóng và đội nào sẽ xuống hạng đang là câu hỏi được nhiều người quan tâm.

HLV Nguyễn Trung Dũng: Sau vô địch là thách thức lớn với Bamboo Airways Vĩnh Phúc

HLV Nguyễn Trung Dũng đến với đội bóng chuyền Bamboo Airways Vĩnh Phúc từ đầu năm 2021 sau một thời gian bôn ba cùng đội bóng chuyền Hóa chất Đức Giang Hà Nội đã có những chia sẻ sau trận chung kết giải Hạng A.

Bảng xếp hạng bóng chuyền Hạng A quốc gia Cúp FLC năm 2021

Giải bóng chuyền Hạng A quốc gia năm 2021 đã kết thúc thành công tốt đẹp với chức vô địch thuộc về 2 đội bóng chuyền nam Vĩnh Long và Bamboo Airways Vĩnh Phúc.

VTV Bình Điền Long An có 7 VĐV dương tính COVID-19, nguy cơ bỏ giải

Khi Vòng 2 và vòng chung kết giải bóng chuyền VĐQG Cúp Bamboo Airways năm 2021 đang tới gần thì tình hình dịch COVID-19 hiện tại trở thành vấn đề nhức nhối.

Lịch thi đấu vòng 2 bóng chuyền VĐQG Cúp Bamboo Airways 2021

Lịch thi đấu vòng 2 bóng chuyền VĐQG Cúp Bamboo Airways 2021 hôm nay. Xem lịch bóng chuyền nam, nữ giải VĐQG Cúp Bamboo Airways 2021 nhanh chóng, chuẩn xác nhất trên thethao.vn

Điều trùng hợp lạ kỳ của 2 mùa giải bóng chuyền Hạng A quốc gia

Mùa giải bóng chuyền Hạng A quốc gia năm 2021 đã khép lại với chiến thắng dành cho Vĩnh Long và Bamboo Airways Vĩnh Phúc.

Gắng sức trong trận chung kết, tài năng trẻ Phương Thùy 'đánh rơi' cơ hội cầm Cúp

Trận chung kết nội dung nữ giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc năm 2021 đã kết thúc với phần thắng nghiêng về đội bóng chủ nhà Bamboo Airways Vĩnh Phúc.

Ngược dòng trước TP.HCM, Bamboo Airways Vĩnh Phúc đăng quang giải Hạng A 2021

Trận chung kết nữ giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc Cúp FLC năm 2021 đã diễn ra hết sức hấp dẫn tại Trung tâm Đào tạo VĐV tỉnh Vĩnh Phúc.

Vĩnh Long vô địch giải Hạng A, chính thức giành vé lên hạng

Trận chung kết trong mơ của giải bóng chuyền Hạng A đã kết thúc mà không có bất ngờ xảy ra khi đội bóng chuyền nam Vĩnh Long tiếp tục thể hiện chuỗi trận bất bại.

Tuyển nữ Hà Nội xếp hạng 3 giải bóng chuyền Hạng A quốc gia năm 2021

Trận tranh hạng 3-4 nội dung nữ giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc Cúp FLC năm 2021 đã kết thúc với phần thắng nghiêng về các cô gái Hà Nội.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 14
Tottenham Hotspur
02:30
Brentford
Manchester United
03:15
Arsenal
Vòng 15
Torino
00:30
Empoli
Lazio
02:45
Udinese
Cup Nhà Vua Tây Ban Nha
Vòng 1
CD Guijuelo
01:00
Rayo Vallecano
SD Gernika
01:00
Eibar
CD Huracan Melilla
01:00
Levante
Agustin Guadalix
01:00
Osasuna
CD Utrillas
01:30
Valencia
Pena Sport
01:30
Malaga
CS Puertollano
02:00
Girona
Leioa
02:00
Elche
Velez CF
02:00
Las Palmas
CD Cristo Atletico
02:00
Real Union Irun
Atletico Pulpileno
02:00
Castellon
UD Llanera
02:00
UD Logrones
AD Union Adarve
02:15
CD Lugo
Eldense
02:30
CF Rayo Majadahonda
Xerez Deportivo FC
02:45
Leganes
Villa de Fortuna
03:00
Cadiz
Ibiza Islas Pitiusas
03:00
Tenerife
Hà Lan
Vòng 2
AZ Alkmaar
00:45
Fortuna Sittard
AFC Ajax
03:00
Willem II
Scotland
Vòng 16
Celtic FC
02:45
Heart of Midlothian
Cúp Quốc Gia Ba Lan
Vòng 3
Widzew lodz
02:00
Wisla Krakow
VĐQG Mexico
Vòng
Pumas U.N.A.M.
10:00
Atlas
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 13
Casa Pia AC
03:15
Varzim
VĐQG Brazil
Vòng 32
Bahia
04:00
Atletico Mineiro
Gremio (RS)
06:00
Sao Paulo
VĐQG Bulgaria
Vòng 17
CSKA 1948 Sofia
17:45
Pirin Blagoevgrad
Ludogorets Razgrad
20:00
Arda
CSKA Sofia
22:30
Lokomotiv Sofia
Hạng 2 Mexico
Vòng
Venados FC
08:00
CF Atlante
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng
Dalkurd FF
01:00
GAIS
Bulgaria B PFG
Vòng 20
FC Dobrudzha
19:30
FC Sozopol
Livstrom
19:30
Etar
Indonesia Super League
Vòng 15
Persipura Jayapura
15:15
Bhayangkara Surabaya United
Persela Lamongan
20:30
PSM Makassar
England Conference
Vòng 19
Stockport County
22:00
Eastleigh
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Deportes Tolima
06:00
America de Cali
Millonarios
08:05
Alianza Petrolera
Cúp Quốc Gia Hy Lạp
1/8 Final
Agios Nikolaos
20:00
Anagenisi Karditsa
Lamia
22:00
Ionikos
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 2
Argentino de Quilmes
03:00
Comunicaciones BsAs
CA Fenix Pilar
03:00
Canuelas FC
Qatar League CUP
Vòng bảng
Al-Garrafa
20:00
Al-Arabi SC
Al Khor SC
22:10
Al-Sailiya
Azadegan League
Vòng 8
Shahrdari Astara
17:30
Saipa
Kheybar Khorramabad
17:30
Esteghlal Mollasani
Khooshe Talaee Sana Saveh
17:30
Shams Azar Qazvin
Mes krman
17:30
Arman Gohar Sirjan
Mes Shahr-e Babak
17:30
Mashin Sazi
Qashqai Shiraz
17:30
Khouneh Be Khouneh
FC Vista Turbine
17:30
Shahin Bushehr
Pars Jonoubi Jam
18:00
Shahrdari Hamedan
Esteghlal Khozestan
18:00
Malavan
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 18
Hvidovre IF
00:30
Esbjerg
India Bangalore Super Division
Vòng
FC Bengaluru United
13:15
Deccan Rovers FC
Bangalore Eagles
15:15
Bengaluru B
Kodagu FC
17:15
Jawahar Union
Brazil Copa Verde
Bán kết
Nova Mutum EC
02:00
Vila Nova
Hạng 2 Ả Rập Xê Út
Vòng 10
Al-Nojoom
18:55
Tuwaiq
Belgian Cup
1/4 Final
Standard Liege
02:45
KFCO Wilrijk
Algeria U20 Youth League
Vòng
WA Tlemcen U21
21:00
Olympique Medea U21
RC Relizane U21
21:00
CS Constantine U21
MC Alger U21
21:00
Paradou AC U21
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 13
Orlando Pirates
00:30
Baroka FC
Hạng 2 Ai Cập
Vòng
El Mansoura
19:30
El Hammam
Haras El Hedoud
19:30
Ala ab Damanhour
Egy Salloum
19:30
Dekernes
Sporting Alexandria
19:30
Baladiyet El Mahallah
Kafr El Shaikh
19:30
Abo Qair Semads
Sed Elmahla
19:30
El Olympi
Al Majd
19:30
El Zarqa
Bắc Anh
Vòng 21
Scarborough
22:00
Buxton FC
Cúp Quốc Gia Serbia
Vòng 2
Novi Pazar
19:00
FK Backa Backa Palanka
Habitpharm Javor
21:00
Vojvodina Novi Sad
Montenegro Division 2
Vòng 19
Arsenal Tivat
19:00
Jedinstvo Bijelo Polje
FK Berane
19:00
Cetinje
OSK Igalo
19:00
FK Mladost DG
KOM Podgorica
19:00
FK Grbalj Radanovici
OFK Titograd
19:00
Bokelj Kotor
Germany Regionalliga
Vòng 16
ETSV Weiche Flensburg
01:00
Hamburger SV (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 28
Real Potosi
02:00
Independiente Petrolero
Club Guabira
02:00
Royal Pari FC
Real Tomayapo
07:00
The Strongest
U18 Anh FA Cup
Vòng 3
Exeter City U18
02:00
Bournemouth U18
Derby County U18
02:00
Peterborough United U18
Moldova Divizia Nationala
Vòng 2
CS Petrocub
18:00
Sheriff Tiraspol
Primera Division de El Salvador
Vòng
CD Chalatenango
07:30
CD FAS
Argentina Regional League
Sarmiento de Resistencia Reserves
02:45
CSD Fontana
CA Chaco For Ever Reserves
02:45
CA Juventud de Puerto Tirol
Universidad Nacional de Cuyo
03:00
CA Fray Luis Beltran
Indonesia Liga 3
Vòng
Persibo Bojonegoro
13:00
Mitra Surabaya
Persimi Sarmi
13:00
Persitoli Tolikara
U21 Quốc gia Việt Nam
Vòng bảng
Viettel FC U21
15:00
QNK Quang Nam U21
T T Hanoi U21
15:00
Sanna Khanh Hoa U21
PVF Vietnam U21
15:00
Huda Hue U21
TP Ho Chi Minh U21
15:00
Nam Dinh U21
SHB Da Nang U21
15:00
Dong Thap U21
Hoang Anh Gia Lai U21
15:00
Gia Dinh U21
U19 Hungary
Vòng 10
Gyori ETO U19
19:30
NergihasaU19
Germany Oberliga NOFV
Vòng
TSV Meerbusch
01:30
VfB Hilden
ASC 09 Dortmund
01:30
TuS Haltern
Indonesia Division 1
Vòng
Persewar Waropen
15:15
PSBS Biak
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng
Skovde AIK
01:00
Akropolis IF
Ấn Độ Super League
Vòng 3
Jamshedpur FC
21:00
Fateh Hyderabad
Israel Premier League
Vòng 11
Maccabi Haifa
01:30
Hapoel Haifa
Australia FFA Cup
Vòng 1
Cooma Tigers
15:30
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
VĐQG Kuwait
Vòng 3
Al-Shabab(KUW)
21:20
Al Fahaheel SC
Al-Nasar
23:35
Kazma
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 4
Giresunspor
17:00
Ankarademirspor
Umraniyespor
17:00
Utkoi
Menemen Belediye Spor
18:00
Hekimoglu Trabzon
Ankaragucu
19:00
Nazillispor
Yeni Malatyaspor
19:00
Akhisar Bld.Geng
Goztepe
21:00
Kahta 02 Spor
Konyaspor
22:59
Belediye Vanspor
Gaziantepspor
01:00
Sakaryaspor
VĐQG Costa Rica
Vòng
Santos De Guapiles
09:00
Alajuelense
Cúp quốc gia Romania
Quarterfinals
Filiasi
01:30
Universitatea Craiova

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền