Xem trực tiếp chung kết bóng chuyền nữ SEA Games 31 Việt Nam vs Thái Lan ở đâu, kênh nào?

Thanh Huyền

Chủ nhật, 22/05/2022 12:20 (GMT+7)

Trực tiếp chung kết môn bóng chuyền nữ SEA Games 31 giữa Thái Lan ở kênh nào? Lúc mấy giờ hôm nay?

Xem trực tiếp chung kết bóng chuyền nữ Thái Lan, 17h00 ngày 22/5

Trận đấu chung kết bóng chuyền nữ SEA Games 31 giữa Việt Nam vs Thái Lan sẽ được trực tiếp trên các kênh sóng của Đài truyền hình Việt Nam như VTV5, VTV6, kênh Youtube chính thức của đại hội hay Fanpage chính thức của SEA Games 31.

Với phong độ rất tốt tại SEA Games 31, các cô gái của đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam đã thẳng tiến tới trận chung kết của kỳ đại hội trên sân nhà và đối thủ không ai khác chính là Thái Lan.

Xem trực tiếp chung kết bóng chuyền nữ Việt Nam vs Thái Lan ở đâu, kênh nào? - Ảnh 1
Xem trực tiếp chung kết bóng chuyền nữ Việt Nam vs Thái Lan ở đâu, kênh nào?

Trong suốt những kỳ SEA Games vừa qua, ngoại trừ năm 2017 còn lại thì Thái Lan và Việt Nam luôn gặp nhau trong trận chung kết của môn bóng chuyền nữ. Và cái tên giành HCV luôn là đội tuyển bóng chuyền nữ Thái Lan.

Thế nhưng, trong lần tái đấu này có lẽ người hy vọng đang mong chờ vào một cái kết khác khi đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam đang thi đấu rất tốt, gây không ít khó dễ cho Thái Lan trong trận thua 1-3 ở vòng bảng.

Thái Lan trải qua thời kỳ thay đổi đội hình, không còn bộ 6 huyền thoại tham dự, những cái tên trẻ dù xuất sắc nhưng chưa thể sánh ngang được với các đàn chị. Thế nên, với sự cổ vũ cuồng nhiệt của khán giả nhà, đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam biết đâu lại tạo nên sự bất ngờ.

Link xem trực tiếp chung kết bóng chuyền nữ SEA Games 31 Việt Nam vs Thái Lan, 17h00 ngày 22/5

LINK 1  LINK 2 – LINK 3

TIN LIÊN QUAN

Xem trực tiếp chung kết bóng chuyền nam SEA Games 31 Việt Nam vs Indonesia ở đâu, kênh nào?

Trực tiếp chung kết môn bóng chuyền nam SEA Games 31 giữa Việt Nam vs Indonesia ở kênh nào? Lúc mấy giờ?

Link xem trực tiếp chung kết bóng chuyền nữ SEA Games 31 Việt Nam vs Thái Lan, 17h00 ngày 22/5

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Việt Nam vs Thái Lan SEA Games 31, 17h00 ngày 22/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp bóng chuyền nữ SEA Games 31 Việt Nam vs Thái Lan hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp chung kết bóng chuyền nam SEA Games 31 Việt Nam vs Indonesia, 14h00 ngày 22/5

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam Việt Nam vs Thái Lan SEA Games 31, 14h00 ngày 22/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp bóng chuyền nam SEA Games 31 Việt Nam vs Indonesia hôm nay nhanh nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Iran vs Italia, 19h00 tối nay 7/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Iran vs Italia. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Iran vs Italia hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Biên Phòng - TP. Hồ Chí Minh, lúc 17h00 ngày 7/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền Biên Phòng - TP. Hồ Chí Minh. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền Biên Phòng - TP. Hồ Chí Minh hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ HC Đức Giang Hà Nội vs VTV Bình Điền Long An, lúc 18h00 ngày 7/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ HC Đức Giang Hà Nội vs VTV Bình Điền Long An. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ HC Đức Giang Hà Nội vs VTV Bình Điền Long An hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Sanest Khánh Hòa vs Thể Công, lúc 15h00 ngày 7/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền Sanest Khánh Hòa vs Thể Công. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền Sanest Khánh Hòa vs Thể Công hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Geleximco Thái Bình vs Ninh Bình Doveco, lúc 16h00 ngày 7/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Geleximco Thái Bình vs Ninh Bình Doveco. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Geleximco Thái Bình vs Ninh Bình Doveco hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ BTL Thông Tin vs Than Quảng Ninh, lúc 13h00 ngày 7/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ BTL Thông Tin vs Than Quảng Ninh. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ BTL Thông Tin - Than Quảng Ninh hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Đắk Lắk vs Hà Phú Thanh Hóa, lúc 19h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Đắk Lắk vs Hà Phú Thanh Hóa. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Đắk Lắk vs Hà Phú Thanh Hóa hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Hà Nội vs Bến Tre, lúc 19h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền Hà Nội vs Bến Tre. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền Hà Nội vs Bến Tre hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs XSKT Vĩnh Long, lúc 17h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs XSKT Vĩnh Long. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs XSKT Vĩnh Long hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ B.A. Vĩnh Phúc vs Than Quảng Ninh, lúc 17h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ B.A. Vĩnh Phúc vs Than Quảng Ninh. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ B.A. Vĩnh Phúc vs Than Quảng Ninh hôm nay.

Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Norway (nữ)
02:00
Northern Ireland (nữ)
Giao hữu quốc tế
Konyaspor
20:00
Caykur Rizespor
Sivasspor
20:10
Al Shamal
Erzurum BB
21:00
Giresunspor
Antalyaspor
21:30
Metalist Kharkiv
FC Voluntari
22:00
Karmiotissa Polemidion
Hermannstadt
22:00
Unirea Dej
FC Anker Wismar
22:59
Hansa Rostock
Nottingen
22:59
Astoria Walldorf
FC Kitzbuhel
22:59
Panathinaikos
SC Paderborn 07 II
23:30
Wiedenbruck
Rotherham United
00:00
Fleetwood Town
FK Sochi
00:00
CSKA Moscow
Blackpool
01:00
Leeds United
Kidsgrove Athletic
01:30
Port Vale
Bridlington Town
01:45
Scarborough
Cúp C3
Qual.1
Alashkert
22:00
Hamrun Spartans
FC Santa Coloma
22:00
Breidablik
Baltija Panevezys
22:59
FC Milsami
KuPs
22:59
Dila Gori
FC Flora Tallinn
22:59
SJK Seinajoen
Pogon Szczecin
22:59
KR Reykjavik
Borac Banja Luka
22:59
B36 Torshavn
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Partizani Tirana
Brunos Magpie
22:59
Crusaders
MFK Ruzomberok
23:30
Kauno Zalgiris
FC Sfintul Gheorghe
00:00
NK Mura 05
Dinamo Tbilisi
00:00
Flora Paide
Floriana F.C.
00:00
CS Petrocub
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Red Boys Differdange
Dinamo Minsk
01:00
Decic Tuzi
FK Shkendija 79
01:00
Ararat Yerevan
Gjilani
01:00
FK Liepaja
HB Torshavn
01:00
Newtown AFC
KF Laci
01:00
FK Iskra Danilovgrad
Fola Esch
01:00
Tre Fiori
Bala Town F.C.
01:00
Sligo Rovers
Lechia Gdansk
01:15
Academy Pandev
FK Buducnost Podgorica
01:30
KF Llapi
Dunajska Streda
01:30
Cliftonville
Tre Penne
01:45
FK Tuzla City
Derry City
01:45
Riga FC
Giao Hữu ĐTQG
Netherlands (nữ)U16
20:00
Sweden (nữ)U16
Copa Libertadores
1/8 Final
Estudiantes La Plata
07:30
Fortaleza
Na Uy
Vòng 8
Kristiansund BK
22:59
Tromso IL
VĐQG Ireland
Vòng 23
UC Dublin
01:45
Bohemians
VĐQG Venezuela
Vòng 20
Academia Puerto Cabello
03:00
Universidad Central de Venezuela
Zulia FC
03:00
Carabobo FC
CD Hermanos Colmenares
03:00
Deportivo Lara
Deportivo La Guaira
03:00
Mineros de Guayana
Portuguesa FC
03:00
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Venados FC
Hạng 2 Iceland
Vòng 11
Volsungur husavik
02:15
Magni
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Fjolnir (nữ)
02:15
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
EL Masry
22:59
El Sharqia Dokhan
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Union Magdalena
04:00
Deportiva Once Caldas
Deportivo Pereira
06:05
Alianza Petrolera
Patriotas FC
08:10
Atletico Junior Barranquilla
Copa Sudamericana
1/8 Final
Lanus
05:15
Independiente Jose Teran
Atletico Clube Goianiense
07:30
Olimpia Asuncion
Sao Paulo
07:30
Univ Catolica
USA National Premier Soccer League
Vòng 21
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Gremio Novorizontin (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
South Africa (nữ)
00:00
Burundi (nữ)
Botswana (nữ)
03:00
Nigeria (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Dayton Dutch Lions
06:00
Kings Hammer FC
Louisiana Parish AC
07:00
MississippiBrilla
Barrasso valley
07:30
Round Rock SC
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Oly Town FC
09:00
Ballard Football Club
Jordan
Vòng 10
Al Faisaly
21:30
Shabab AlOrdon
Al-Jazeera
22:00
AL Salt
AL-Sareeh
00:30
Al Aqaba SC
Brazil Serie B
Vòng 17
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Ponte Preta
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
15 de Agosto de Santiag
00:30
River Plate (PAR)
Sol de Mayo de San Roque Gonzalez
03:00
Sportivo Iteno
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
PPJ Akatemia
22:59
Futura Porvoo
Jazz Pori
22:59
GrIFK Kauniainen
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
07:30
Atletico Mineiro (Youth)
Hạng nhất Na Uy
Vòng 13
Grorud
22:59
Sandnes Ulf
Stabaek
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Skeid Oslo
Start Kristiansand
22:59
Brann
Sogndal
22:59
Fredrikstad
Bryne
22:59
Kongsvinger
Asane Fotball
22:59
KFUM Oslo
Raufoss
22:59
Mjondalen IF
VĐQG Uruguay
Vòng 5
Torque
05:00
Liverpool URU
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Angola
22:00
Seychelles
Egypt League Cup
Chung kết
Ghazl El Mahallah
02:30
Kokakola Cairo
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Suduva
Morocco cup
Quarterfinals
Wydad Casablanca
00:00
Raja Casablanca Atlhletic
AS Mansouria
03:00
Renaissance Sportive de Berkane
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Jamaica (nữ)
06:00
USA (nữ)
Haiti (nữ)
09:00
Mexico (nữ)
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Gremio RS U23
01:00
EC Vitoria U23
Fortaleza U23
01:00
Centro Sportivo Alagoano U23
Gremio RS U23
01:00
Criciuma U23
Parana PR/U23
01:00
Brasil de Pelotas RS Youth
Juventude RS U23
01:00
Vila Nova GO U23
Bragantino PA U23
01:00
Ponte Preta U23
Fluminense U23
01:00
Botafogo U23
Sport Recife U23
01:00
Nautico U23
Cuiaba/MT U23
01:00
Paysandu PA U23
Indonesia President Cup
Bán kết
PSS Sleman
20:30
Pusamania Borneo FC
Argentina Reserve League
Vòng
CA Independiente Reserves
20:00
Racing Club Reserves
Deportivo Moron Reserves
20:00
Almagro Reserves
Ferro Carril Oeste Reserves
20:00
CA Atlanta Reserves
Union Santa Fe Reserves
21:00
Banfield Reserves
Central Cordoba SdE Reserves
21:00
Estudiantes LP Reserves
CA Aldosivi Reserves
21:00
Defensa y Justicia Reserves
Canuelas FC Reserves
21:00
Los Andes Reserves

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền