Link xem trực tiếp bóng chuyền nam châu Á 2022 Iran vs Bhrain, 9h00 hôm nay 11/8

Link xem trực tiếp Cúp bóng chuyền nam châu Á 2022 Iran vs Bahrain. Thethao.vn cập nhật link xem AVC Cup 2022.

Trận tứ kết đầu tiên Cúp bóng chuyền nam châu Á chính là hiện tượng của giải năm nay, các chàng trai Bahrain và các nhà đương kim vô địch châu Á – đội tuyển Iran. Trận tứ kết diễn ra sớm nhất trong ngày.

Tất nhiên, trong cuộc chạm trán này Iran được đánh giá cao hơn rất nhiều so với đối thủ của mình và được dự đoán sẽ không gặp nhiều khó khăn để có thể mang về thắng lợi tại trận tứ kết đầu tiên.

Link xem trực tiếp tứ kết bóng chuyền nam châu Á 2022 Iran vs Bhrain, 9h00 hôm nay 11/8 - Ảnh 1
Link xem trực tiếp tứ kết bóng chuyền nam châu Á 2022 Iran vs Bhrain, 9h00 hôm nay 11/8 

Dù đã chia tay một số trụ cột nhưng Iran vẫn là ứng viên số 1 tại giải đấu năm nay khi đối thủ chính Nhật Bản không đem tới đội hình mạnh nhất. Dù đang có phong độ tốt thì Bahrain cũng khó lòng tạo nên được bất ngờ trước “anh cả” của châu Á.

Trong lần chạm trán duy nhất giữa hai đội tuyển bóng chuyền nam này là từ năm 2013 với chiến thắng dễ dàng 3-0. Đẳng cấp chênh lệch của hai đội là điều không phải bàn cãi.

Những gì mà Bahrain trông chờ là một tinh thần thi đấu không có gì để mất khi lọt vào tứ kết đã là điều quá thành công với đội bóng này. Liệu họ có thể tạo nên một cú sốc lớn nhất giải đấu năm nay?

Với các đội bóng lớn, đây sẽ là giải đấu chuẩn bị tốt nhất cho giải bóng chuyền nam vô địch thế giới vào cuối tháng và một chức vô địch là điều mà Iran đang hướng tới. Bước cản trở đầu tiên chính là giành chiến thắng trận đấu này.

Các ứng viên cho chức vô địch giải đấu năm nay có thể kể đến Iran, Nhật Bản, Hàn Quốc hay Australia. Dù vậy, hầu hết các đội mạnh đều không cử đội hình mạnh nhất của mình tới giải.

Các trận đấu sẽ được trực tiếp trên trang chính thức của Liên đoàn bóng chuyền châu Á AVC.

Link xem trực tiếp Cúp bóng chuyền nam châu Á 2022 Iran vs Bahrain: LINK 1 hoặc LINK 2

TIN LIÊN QUAN

Hai ngôi sao bóng chuyền nữ bất ngờ bỏ giải Vô địch thế giới 2022

Trong khi Ana Cristina xin rút lui thì Maja Ognjenovic cũng không có tên trong danh sách ban đầu.

Thêm sao trẻ bóng chuyền Nhật Bản xuất ngoại thi đấu ở nước ngoài

Đối chuyền 23 tuổi này được kỳ vọng sẽ trở thành cái tên sáng giá của giải PlusLiga trong chuyến xuất ngoại này.

Vắng mặt trong danh sách tập trung, ngôi sao gốc Cuba hy vọng được tham dự giải VĐTG 2022

Leon cho biết mình đã hồi phục gần như hoàn toàn, sẵn sàng tham dự giải bóng chuyền nam Vô địch thế giới 2022.

Bóng chuyền nam Cuba tung đội hình khủng, đội tuyển Nhật Bản lâm nguy

Bóng chuyền nam Cuba và Nhật Bản sẽ cạnh tranh khốc liệt cho tấm vé đi tiếp tại giải VĐTG sắp tới.

Danh sách đội tuyển bóng chuyền nam Nhật Bản tham dự giải bóng chuyền nam Vô địch thế giới 2022

Đội tuyển bóng chuyền nam Nhật Bản vừa công bố đội hình tham dự giải VĐTG 2022 của mình.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Thổ Nhỹ Kỳ vs CH Dominica, 22h30 ngày 28/9

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới Thổ Nhỹ Kỳ vs CH Dominica, 22h30 hôm nay 28/9. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Brazil vs Colombia, 20h00 ngày 28/9

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới Brazil vs Colombia, 20h00 hôm nay 28/9. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nhật Bản vs Trung Quốc, 19h15 ngày 28/9

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới Nhật Bản vs Trung Quốc, 19h15 hôm nay 28/9. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Thái Lan vs Croatia, 19h00 ngày 28/9

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới Thái Lan vs Croatia, 19h00 hôm nay 28/9. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Italia vs Bỉ, 23h00 ngày 27/9

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới Italia vs Bỉ, 22h30 hôm nay 27/9. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ CH Dominica vs Croatia, 22h30 ngày 27/9

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới CH Dominica vs Croatia, 22h30 hôm nay 27/9. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Hàn Quốc vs Thổ Nhỹ Kỳ, 19h00 ngày 27/9

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới Hàn Quốc vs Thổ Nhỹ Kỳ, 19h00 hôm nay 27/9. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Trung Quốc vs Colombia, 19h00 ngày 27/9

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới Trung Quốc vs Colombia, 19h00 hôm nay 27/9. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền chung kết BTL Thông tin vs Ninh Bình Doveco, 20h00 ngày 26/9

Link xem trực tiếp bóng chuyền BTL Thông tin vs Ninh Bình Doveco hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ chung kết Cup Quân đội mở rộng 2022.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nhật Bản vs CH Séc, 19h15 ngày 26/9

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới Nhật Bản vs CH Séc, 19h15 hôm nay 26/9. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ vô địch thế giới hôm nay.

Trung Quốc
Vòng 18
Shanghai Port
16:30
Chengdu Better City FC
Wuhan FC
18:30
Cangzhou Mighty Lions
Dalian Pro
18:30
Shanghai Shenhua
VĐQG Brazil
Vòng 28
Coritiba PR
05:00
Ceara
Fortaleza
05:00
Flamengo
Fluminense RJ
05:00
Juventude
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Atletico Clube Goianiense
Cuiaba
07:00
America MG
Internacional RS
07:45
Bragantino
Goias
07:45
Botafogo RJ
Atletico Mineiro
07:45
Palmeiras
Giao Hữu ĐTQG
Mexico (nữ) U17
16:30
Sweden (nữ) U17
Costa Rica U17
22:59
Nicaragua U17
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Arda
00:15
FC Hebar Pazardzhik
VĐQG Argentina
Vòng 22
Barracas Central
01:30
Gimnasia La Plata
Hạng 2 Nga
Vòng 13
Balashikha
18:00
SKA Khabarovsk II
Saturn Moscow
22:59
Dinamo Vladivostok
Hạng 2 Mexico
Vòng 15
Celaya FC
05:00
CF Atlante
Cancun FC
07:05
CD Alacranes de Durango
CSyD Dorados de Sinaloa
09:05
Leones Negros
Monarcas Morelia
05:00
Tepatitlan de Morelos
Club Chivas Tapatio
07:05
Venados FC
Atletico La Paz
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Serbia
Vòng 11
FK Graficar Beograd
20:00
Sevojno Uzice
Bulgaria B PFG
Vòng 11
FC Maritsa 1921
21:00
PFK Montana
Tanzania Ligue 1
Vòng 5
Dodoma Jiji FC
18:00
Geita Gold
Ruvu Shooting
20:00
Coastal Union
Ihefu SC
20:00
Young Africans
Colombia Copa Cup
finals
Atletico Junior Barranquilla
08:00
Millonarios
Indonesia Super League
Vòng 11
Barito Putera
16:00
Persik Kediri
Persis Solo FC
16:00
PSM Makassar
PSS Sleman
20:30
Persita Tangerang
Hạng nhất Mỹ
Vòng 9
Atlanta United FC II
06:30
Indy Eleven
Tampa Bay Rowdies
07:00
El Paso Locomotive FC
Sacramento Republic FC
09:00
Phoenix Rising FC
Cúp nữ Châu Âu
Qual.2
Roma CF (nữ)
19:30
Sparta Praha (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
00:00
Real Sociedad (nữ)
Brazil Paulista Women's League
Ferroviaria SP (nữ)
05:00
Sao Bernardo/SP(nữ)
Realidade Jovem/SP (nữ)
01:00
Pinda SC (nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:30
Portuguesa Desportos (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 14
Deportes Quindio
03:00
Atletico Huila
India Delhi Senior Division
Vòng
Indian Air Force
14:45
Garhwal FC
Sudeva Moonlight FC
17:30
Delhi FC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 13
Independiente Santa Fe
08:00
Atletico Nacional Medellin
Brazil Youth cup
Vòng 1
Sao Raimundo-RR Youth
03:00
Andira AC Youth
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 30
Guayaquil SC
03:00
Libertad FC
CD Puerto Quito
03:00
CD El Nacional
Sociedad Deportivo Quito
07:00
SC Imbabura
England FA Women Super League
Vòng 1
Everton FC (nữ)
00:30
Leicester City (nữ)
Phần Lan
Vòng 1
Honka Espoo
22:00
HJK Helsinki
Israel C League
Vòng
Ahi Acre
23:30
Hapoel Ironi Sefad
AC Hamachtesh Givataim
00:30
Hapoel Mahane Yehuda
Hapoel Sandala Gilboa
05:00
Maccabi Neve Shaanan Eldad
Nicaragua Liga de Ascenso
Vòng
FC Esteli
04:00
Las Sabanas FC
Deportivo Masaya
04:00
San Judas
CD Junior Managua
04:00
Bravos Primavera
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 11
Hobro
00:00
Fremad Amager
Cúp Liên Đoàn Oman
Vòng bảng
al bashaer
19:50
Al Oruba Sur
Uruguay Cup
Vòng 4
CA Penarol
06:30
Boston River
Defensor Sporting Montevideo
06:30
CA River Plate
CS Cerrito
07:00
Torque
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 24
Kvarnsvedens IK
00:00
Korsnas IF FK
Jordan
Vòng 18
Sahab SC
22:00
Shabab AlOrdon
Maan
00:30
Al-Jazeera
Chile Cup
Quarterfinals
Cobreloa
03:30
CD Magallanes
Israel Women First National
Vòng 2
Hapoel Petah Tikva (nữ)
18:00
Hapoel Jerusalem (nữ)
AS Tel Aviv University (nữ)
18:00
Maccabi Hadera (nữ)
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
22:30
Maccabi Emekheifer (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
22:59
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Brazil Serie B
Vòng 32
Ponte Preta
05:00
Cruzeiro (MG)
Sport Club Recife PE
07:45
Nautico (PE)
Tombense
05:00
Gremio Novorizontin
Vasco da Gama
07:30
Londrina PR
Denmark 2 Division Women
Vòng
Olstykke (nữ)
23:30
Solrod (nữ)
Algeria U20 Youth League
Vòng
RC Arba U21
22:00
MC El Bayadh U21
Paradou AC U21
22:00
USM Khenchela U21
ES Setif U21
22:00
CS Constantine U21
US Biskra U21
22:00
NC Magra U21
Honduras Liga de Ascenso
Vòng
Villanueva FC
04:30
CA Independiente Siguatepeque
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Inter II
22:30
PIF Parainen II
FC Melody
00:00
TPV Tampere
TP-T
00:00
NOPS
LePa
00:05
EIF Academy
Toolon Taisto
00:15
MPS
Atlantis II
00:15
Valtti
Cúp Quốc Gia Argentina
Quarterfinals
Patronato Parana
05:00
River Plate
Boca Juniors
08:00
Quilmes
Ecuador Cup
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Turkmenistan
Vòng 11
HTTU Asgabat
20:00
Energetik Mary
FC MERW
20:00
Nebitchi
VĐQG Peru
Vòng 13
Sport Huancayo
03:30
Deportivo Municipal
Carlos Manucci
07:00
Inti Gas Deportes
Atletico Grau
01:00
Sport Boys
Sporting Cristal
01:00
AD Tarma
FBC Melgar
03:30
EM Deportivo Binacional
Cúp Quốc Gia Paraguay
Quarterfinals
FC Nacional Asuncion
03:30
Tacuary
Libertad
06:00
Guarani CA
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Sichuan Jiuniu
14:30
Nantong Zhiyun
Nanjing City
14:30
Xinjiang Tianshan Leopard
Shenyang City Public
14:30
Suzhou Dongwu
Shijiazhuang Kungfu
14:30
Bei Li Gong
U21 Ukraina
Vòng 5
Veres Rivne U21
17:00
Rukh Vynnyky U21
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
17:00
Kolos Kovalivka U21
Primera Division de El Salvador
Vòng 4
Atletico Marte
03:00
CD FAS
Santa Tecla
03:00
Alianza San Salvador
Jocoro FC
04:00
Luis Angel Firpo
CD Platense Municipal Zacatecoluca
04:15
CD Dragon
Aguila
04:30
CD Chalatenango
Hạng 3 Mexico
Faraones Texcoco
04:00
Deportivo Tulancingo II
Atletico Pachuca
04:00
Club Hidalguense
Mexico Liga TDP
Vòng
Deportiva Venados
04:00
Leviatan FC
Ciervos FC
04:00
Club Atletico Angelopolis
U.A. Zacatecas
04:00
Mineros de Fresnillo
Tritones Vallarta MFC
04:00
Los Cabos United
Aguacateros CDU
04:00
CD Inter Queretaro
Escorpiones FC
04:00
Sporting Canamy
Deportivo Tulancingo
00:00
Tampico Madero
Yalmakan FC
04:00
Cafetaleros de Tapachula
Montaneses FC
04:00
Pachuca II
Lobos ULM
04:00
Gavilanes FC Matamoros
Catedraticos Elite
04:30
Reboceros de La Piedad
Panama
Vòng 12
Veraguas FC
04:00
CA Independente
El Salvador Reserves League
Jocoro FC Reserves
03:00
CD Luis Angel Firpo Reserves
Santa Tecla U20
04:00
Alianza FC Reserves
Germany Oberliga NOFV
Vòng
FC Giessen
00:00
TuS Dietkirchen
VfL Oldenburg
00:30
FC Hansa Luneburg
TuS Bersenbruck
01:00
SC Spelle-Venhaus
Hạng 2 Venezuela
Vòng
Atletico La Cruz
04:30
Angostura FC
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
22:59
Societe Omnisports De L'Armee
El Salvador Segunda Division
Vòng
CD Titan
04:00
Once Lobos Chalchuapa
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Diyarbakirspor
18:00
Karsspor
Dai Lin Jissbon
19:00
Yeni Amasya Spor
Menemen Belediye Spor
21:00
The state of Bay
Eskisehirspor
00:00
Musspor
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng bảng
Terek Grozny
19:00
Rostov FK
Fakel
21:30
Krylya Sovetov
Spartak Moscow
00:30
Zenit St. Petersburg
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
PFC Neftchi II
18:30
Zaqatala FK
Sabayi II
18:30
Qarabag II
Qaradag Lokbatan
18:30
FK Mughan
Panama Liga Prom
Vòng
UMECIT
04:00
Sporting San Miguelito Reserves
Uzbek League
Vòng 20
Lokomotiv Tashkent
21:00
Neftchi Fargona
Qizilqum Zarafshon
21:00
Metallurg Bekobod
VĐQG Costa Rica
Vòng 15
Puntarenas
08:00
Guadalupe FC
Deportivo Saprissa
09:00
AD Guanacasteca
Santos De Guapiles
06:00
Perez Zeledon
Cartagines Deportiva SA
09:00
Alajuelense
Sporting San Jose
09:00
AD San Carlos
Macau FA Cup
Cheng Fung
18:30
Benfica de Macau
Cúp quốc gia Romania
Vòng 4
FC Brasov
20:00
Hermannstadt
Alexandria
20:30
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
Concordia Chiajna
22:45
Universitaea Cluj
Luceafarul Oradea
01:30
Dinamo Bucuresti

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền