Link xem trực tiếp giao hữu bóng chuyền nữ Philippines vs Thái Lan, 17h00 ngày 11/6

Thanh Huyền

Thứ bảy, 11/06/2022 15:34 (GMT+7)

Link xem trực tiếp giao hữu bóng chuyền nữ Philippines vs Thái Lan, 17h00 ngày 11/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giao hữu bóng chuyền nữ Philippines vs Thái Lan.

Trận đấu bóng chuyền nữ Philippines và Thái Lan ngay trước thềm VNL 2022 sẽ được trực tiếp trên fanpage thể thao hàng đầu của Philippines, lúc 17:00 trong NTĐ đạt tiêu chuẩn thế giới.

Không đủ tiêu chuẩn tham dự Volleyball Nations League 2022 nhưng bóng chuyền Philippines vẫn cho thấy tham vọng của mình cho tương lai khi đầu tư mạnh tay.

Link xem trực tiếp giao hữu bóng chuyền nữ Philippines vs Thái Lan, 17:00 ngày 11/6 - Ảnh 1
Philippines sẽ có trận giao hữu đầy hứa hẹn với ĐT bóng chuyền nữ Thái Lan

Đảo quốc này đăng cai tuần đấu thứ 2 của VNL 2022 quy tụ 8 đội tuyển bóng chuyền nữ mạnh nhất thế giới ở bảng đấu này. Đây là một trong những giải đấu hấp dẫn và đỉnh cao nhất thế giới.

Không chỉ vậy, nước chủ nhà còn sắp xếp hai trận giao hữu giữa đội tuyển bóng chuyền nữ Philippines với hai đội tuyển bóng chuyền nữ hàng đầu châu Á là Nhật Bản và Thái Lan.

Trận đấu tiên sẽ là cuộc chạm trán giữa đội tuyển bóng chuyền nữ Philippines và đội tuyển bóng chuyền nữ Thái Lan vào lúc 17:00 ngày 11/6 tại sân đấu chính thức của VNL 2022.

Link xem trực tiếp giao hữu bóng chuyền nữ Philippines vs Thái Lan, 17:00 ngày 11/6 - Ảnh 2
Philippines cũng là nơi sẽ tổ chức VNL 2022

Thái Lan đang có được phong độ rất tốt với 3 chiến thắng tại VNL 2022 và dù thiếu vắng phụ công Thatdao thì đội bóng chuyền này vẫn là đối thủ rất "chất lượng" cho nước chủ nhà.

Dù chênh lệch giữa hai đội tuyển là khá lớn nhưng bóng chuyền nữ Philippines vẫn sẽ nhận được rất nhiều điều từ những trận giao hữu bên thềm VNL 2022 này.

Link xem trực tiếp giao hữu bóng chuyền nữ Philippines vs Thái Lan: TẠI ĐÂY

TIN LIÊN QUAN

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 hôm nay nhanh nhất

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 hôm nay nhanh nhất. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Volleyball Nations League 2022 hôm nay nhanh nhất.

Xem trực tiếp bóng chuyền nam VNL 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trực tiếp bóng chuyền nam VNL 2022 ở đâu, trên kênh nào? Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nam VNL 2022 mới nhất.

Bóng chuyền Philippines tiếp tục tham vọng lớn sau thảm bại ở SEA Games 31

Sắp tới đây, đội tuyển bóng chuyền nữ Philippines sẽ có hai trận giao hữu với đội tuyển bóng chuyền Nhật Bản và Thái Lan.

'Idol giới trẻ' tỏa sáng, bóng chuyền Nhật Bản đè bẹp ông lớn ở VNL 2022

Kết quả bóng chuyền nam VNL 2022 Nhật Bản vs Hà Lan. Người ghi điểm nhiều nhất cho đội tuyển bóng chuyền nam Nhật Bản không ai khoác ngoài Yuji Nishida.

'Idol giới trẻ' tiếp tục tỏa sáng, Nhật Bản khiến Trung Quốc ôm hận ở VNL 2022

"Idol giới trẻ" của bóng chuyền châu Á Nishida tiếp tục là cái tên ghi nhiều điểm nhất với 22 điểm...

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ chung kết VTV Bình Điền Long An vs BTL Thông Tin FLC 18h00 ngày 18/6

Thethao.vn cập nhật xem trực tiếp bóng chuyền nữ chung kết VTV Bình Điền Long An vs BTL Thông Tin FLC 18h00 ngày 18/6.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam Thể Công vs Hà Tĩnh 16h00 ngày 18/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam Thể Công vs Hà Tĩnh 16h00 ngày 18/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nam Thể Công vs Hà Tĩnh hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco vs Than Quảng Ninh 14h00 ngày 18/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco vs Than Quảng Ninh 14h00 ngày 18/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco vs Than Quảng Ninh.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs Hà Tĩnh, 20h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs Hà Tĩnh, 20h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs Hà Tĩnh.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nhật Bản vs Thái Lan, 18h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nhật Bản vs Thái Lan, 18h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nhật Bản vs Thái Lan.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ BTL Thông Tin FLC vs Ninh Bình Doveco, 18h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ BTL Thông Tin FLC vs Ninh Bình Doveco, 18h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ BTL Thông Tin FLC vs Ninh Bình Doveco.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Thể Công vs Biên Phòng, 16h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Thể Công vs Biên Phòng, 16h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Thể Công vs Biên Phòng.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Than Quảng Ninh, 14h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Than Quảng Ninh, 14h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Than Quảng Ninh.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco vs Than Quảng Ninh, 18h00 hôm nay 16/6

Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco và Than Quảng Ninh mới nhất.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Ngân hàng Công thương, 14h00 hôm nay 16/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Ngân hàng Công thương. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Ngân hàng Công thương.

AFC Cup
Vòng bảng
Visakha FC
16:00
Bali United
LeeMan
17:00
Chao Pak Kei
Phnom Penh FC
17:00
Viettel FC
Tainan City Steel
17:00
LeeMan
Tampines Rovers FC
19:00
PSM Makassar
Kedah
20:00
Kaya FC
Young Elephants FC
21:00
Hougang United FC
Neftchi Kochkor
21:00
FC Altyn Asyr
Dordoi-Dynamo Naryn
21:00
Kopetdag Asgabat
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Sogdiana Jizak
Giao hữu quốc tế
Sonderjyske
17:30
Fredericia
Vojvodina Novi Sad
18:00
UTA Arad
Domzale
18:00
Crvena Zvezda
FC Copenhagen
18:00
Silkeborg
Terek Grozny
21:00
Zenit Penza
Slavia Sofia
22:00
Arda
Cracovia Krakow
22:59
Olympiakos Piraeus
Crusaders
00:30
Saint Mirren
Giao Hữu ĐTQG
Kosovo (nữ)
18:00
North Macedonia (nữ)
Burkina Faso (nữ)
18:00
Togo(w)
Finland (nữ)
22:15
Japan (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
Malmo FF
00:00
Helsingborg
IK Sirius FK
00:00
IFK Goteborg
Elfsborg
00:00
Varbergs BoIS FC
Kalmar
00:00
IFK Varnamo
VĐQG Ireland
Vòng 19
Shelbourne
01:45
Derry City
Sligo Rovers
01:45
Dundalk
St. Patricks Athletic
01:45
Shamrock Rovers
VĐQG Argentina
Vòng 5
Patronato Parana
01:30
Independiente
Atletico Tucuman
06:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
00:00
Angelholms FF
USA Women Premier League
Vòng
LA Premier (nữ)
05:30
Elite Girls Academy (nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 1
Mahar United
15:30
Shan United
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 4
Kordrengir
02:15
Afturelding
Akranes
02:45
Breidablik
Latvian Higher League
Vòng 19
FK Liepaja
22:00
Super Nova
Metta/LU Riga
22:59
FK Auda Riga
Belarus Reserve League
Vòng
Dinamo Brest Reserves
20:00
Dinamo Minsk Reserves
FC Minsk Reserves
21:00
Belshina Babruisk Reserve
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
22:00
Slavia Mozyr Reserve
VĐQG Belarus
Vòng 12
Energetik-BGU Minsk
22:00
Dnepr Mogilev
Chile Cup
Vòng 3
Universidad de Chile
03:00
General VelAsquez
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Sportivo Trinidense
21:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
04:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 15
Sampaio Correa
06:00
Centro Sportivo Alagoano
Operario Ferroviario PR
06:00
Chapecoense SC
Ireland First Division
Vòng 22
Athlone Town
01:45
Waterford United
Longford Town
01:45
Salthill Devon Galway
Bray Wanderers
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Samarra
21:00
Al-Naft
Argentina Youth League
Vòng
CA Atlanta U20
20:00
All Boys U20
Ả Rập Xê Út
Vòng 30
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al-Baten
Al-Nasr(KSA)
01:00
Al-Fateh
Al Raed
01:00
Abha
Al-Shabab(KSA)
01:00
Al Ahli Jeddah
Al-Tai
01:00
Al-Hazm
Dhamk
01:00
Al-Taawon
Al-Feiha
01:00
Al-Ettifaq
Al Hilal
01:00
Al-Faisaly Harmah
European Women
Vòng bảng
Czech (nữ) U19
16:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
England (nữ) U19
22:30
Norway (nữ) U19
Spain (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 18
Dep.San Martin
03:30
Deportivo Municipal
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 5
Beijing BeiKong
14:30
Heilongjiang Lava Spring
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Jiangxi Liansheng FC
Bei Li Gong
14:30
Kunshan FC
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Sichuan Jiuniu
Norway 2.Liga
Vòng 12
Valerenga B
18:00
Traff
Odd Grenland 2
00:00
Flekkeroy
BRA D4
Trem-AP
06:15
Sao Raimundo
Alagoinhas Atletico BA
06:30
Santa Cruz PE
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Libyan Premier League
Vòng 18
Al Mahalla
22:00
Al-Madina
J Verhoe Leigh
22:00
Al ittihad(LBY)
Al-Ahli tripoli
22:00
Abu Salim
Al-Shat
22:00
Al Khmes
Al Zawi A
22:00
Al Athad
Hạng nhất Na Uy
Vòng 11
Asane Fotball
22:59
Sandnes Ulf
Grorud
22:59
Brann
Ranheim IL
22:59
KFUM Oslo
Sogndal
22:59
Mjondalen IF
Bryne
22:59
Stjordals Blink
Argentine Torneo A
Vòng
Douglas Haig
23:45
Central Norte Salta
Sarmiento Resistencia
01:00
G.San Martin Formosa
Racing de Cordoba
06:30
Union Sunchales
Sportivo Belgrano
06:30
Defensores Pronunciamiento
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sparta Sarpsborg B
22:00
Fram Larvik
Forde
22:30
Molde B
Halsen
22:59
Start Kristiansand B
Volda
23:30
IL Hodd B
Fredrikstad B
00:00
Eik-Tonsberg
Stabaek B
00:00
Lokomotiv Oslo
Bjarg
00:00
Hou Ge Xinte B team
Stromsgodset B
00:30
Gjelleraasen IL
Kongsvinger IL B
01:00
Honefoss BK
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Georgia (nữ)
22:59
Ireland (nữ)
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 11
Landskrona BoIS
00:00
Orebro
Brommapojkarna
00:00
Osters IF
VĐQG Uruguay
Vòng 3
Rentistas
01:00
Albion FC
Wanderers FC
05:15
Torque
Argentine Division 2
Vòng 21
Sacachispas
01:30
Atletico Atlanta
Ferrol Carril Oeste
04:00
Chaco For Ever
Nueva Chicago
05:00
Club Atletico Guemes
Defensores de Belgrano
07:15
Chacarita juniors
VĐQG Paraguay
Vòng 21
Sportivo Ameliano
04:00
Guairena
Tacuary
06:15
Sol de America
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 8
Sportivo Barracas
01:30
Deportivo Muniz
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Swadhinata KS
16:00
Mohammedan Dhaka
Mohammedan Dhaka
17:00
Sheikh Jamal
VIC Women’s Premier League
Vòng 13
FC Bulleen Lions (nữ)
17:15
Emerging Athlete Program (nữ)
Hạng nhất Malaysia
Vòng 10
Kelantan
20:00
Darul Takzim II
Brasileiro, Serie C
Vòng 12
Figueirense
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
El Gounah
00:00
El Sharqia Dokhan
Pharco
00:00
Al-Ittihad Alexandria
Kokakola Cairo
02:30
Talaea EI-Gaish
Indonesia President Cup
Vòng bảng
PSS Sleman
16:00
Dewa United FC
Persis Solo FC
20:30
Persita Tangerang
Swden Women Divi.1
Vòng 13
IFK Norrkoping DFK (nữ)
00:00
IK Uppsala (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền