Link xem trực tiếp bóng chuyền Việt Nam vs Malaysia, 17h00 ngày 16/5

Thanh Huyền

Thứ hai, 16/05/2022 14:00 (GMT+7)

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Việt Nam vs Malaysia SEA Games 31, 17h00 ngày 16/5. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp bóng chuyền nam SEA Games 31 Việt Nam vs Malaysia hôm nay nhanh nhất.

Sau trận ra quân giành chiến thắng vô cùng quan trọng trước Indonesia, các cô gái đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam sẽ có trận đấu thứ hai với đối thủ là đội tuyển bóng chuyền nữ Malaysia.

Đây được nhận xét là một trận đấu dễ dàng với các cô gái chủ nhà khi Malaysia chính là đội tuyển bóng chuyền nữ yếu nhất SEA Games năm nay. Các cô gái Malaysia còn khá trẻ và không phải là một đội bóng mạnh suốt những năm qua.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Việt Nam vs Malaysia, 17h00 ngày 16/5 - Ảnh 1
Link xem trực tiếp bóng chuyền Việt Nam vs Malaysia, 17h00 ngày 16/5 - Ảnh AVC

Nếu như Việt Nam giành chiến thắng ấn tượng trước đội tuyển mạnh Indonesia thì Malaysia để thua liên tiếp trước Indonesia và Philippines với cách biệt rõ ràng. Mục tiêu của đội bóng chuyền nữ này chỉ là tích lũy kinh nghiệm và cọ xát thi đấu.

Đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam được đánh giá mạnh hơn nhiều so với Malaysia và một chiến thắng hoàn toàn nằm trong tầm tay của các cô gái chủ nhà. Thậm chí, đó còn là một chiến thắng đậm.

Nhiều khả năng HLV Thái Thanh Tùng sẽ tung vào sân đội hình dự bị với những Nguyệt Anh, Việt Hương, Lưu Huệ, Bích Tuyền... cũng đủ sức để vượt qua đối thủ này.

Link xem trực tiếp bóng chuyền SEA Games 31 Việt Nam vs Malaysia, 17h00 ngày 16/5: Link 1Link 2Link 3

TIN LIÊN QUAN

Tuyển bóng chuyền nam Việt Nam mở hàng thuận lợi tại SEA Games 31

Đội tuyển bóng chuyền nam Quốc gia đã có trận đấu mở hàng SEA Games 31 bằng mọt chiến thắng khá dễ dàng trước các cầu thủ Malaysia.

Bóng chuyền nam Malaysia thua trận thứ 2 liên tiếp tại SEA Games 31

Đội tuyển bóng chuyền nam Malaysia có trận thua thứ 2 liên tiếp tại SEA Games 31 và cánh cửa vào bán kết gần như đã khép lại với thầy trò HLV Phlip Teo Chit Boon.

Bóng chuyền nam Việt Nam gặp trở ngại đầu tiên trên hành trình tìm Vàng tại SEA Games 31

Đội tuyển bóng chuyền nam Việt Nam ra sân trận thứ 2 tại SEA Games 31 và đã nhận thất bại 1-3 trước đối thủ trực tiếp tại bảng đấu của mình.

Bóng chuyền nữ Thái Lan khẳng định sức mạnh bằng chiến thắng trước Indonesia

Tuyển bóng chuyền nữ Thái Lan đã có chiến thắng thứ 2 tại SEA Games 31 sau khi hạ gục các cô gái Indonesia với cách biệt khá lớn

Xem trực tiếp bóng chuyền nữ Việt Nam vs Malaysia ở đâu, kênh nào?

Trực tiếp môn bóng chuyền nữ SEA Games 31 giữa Việt Nam và Malaysia ở kênh nào? Lúc mấy giờ?

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Thái Lan vs Hàn Quốc, 21h00 hôm nay 29/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Thái Lan vs Hàn Quốc. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Thái Lan vs Hàn Quốc hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Trung Quốc vs Brazil, 21h00 tối nay 28/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Trung Quốc vs Brazil. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ quốc tế Trung Quốc vs Brazil hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ chung kết VTV Bình Điền Long An vs BTL Thông Tin FLC 18h00 ngày 18/6

Thethao.vn cập nhật xem trực tiếp bóng chuyền nữ chung kết VTV Bình Điền Long An vs BTL Thông Tin FLC 18h00 ngày 18/6.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam Thể Công vs Hà Tĩnh 16h00 ngày 18/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam Thể Công vs Hà Tĩnh 16h00 ngày 18/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nam Thể Công vs Hà Tĩnh hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco vs Than Quảng Ninh 14h00 ngày 18/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco vs Than Quảng Ninh 14h00 ngày 18/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco vs Than Quảng Ninh.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs Hà Tĩnh, 20h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs Hà Tĩnh, 20h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs Hà Tĩnh.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nhật Bản vs Thái Lan, 18h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nhật Bản vs Thái Lan, 18h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nhật Bản vs Thái Lan.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ BTL Thông Tin FLC vs Ninh Bình Doveco, 18h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ BTL Thông Tin FLC vs Ninh Bình Doveco, 18h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ BTL Thông Tin FLC vs Ninh Bình Doveco.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Thể Công vs Biên Phòng, 16h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Thể Công vs Biên Phòng, 16h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Thể Công vs Biên Phòng.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Than Quảng Ninh, 14h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Than Quảng Ninh, 14h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Than Quảng Ninh.

AFC Cup
Vòng bảng
Kaya FC
16:00
Bali United
Tainan City Steel
17:00
Eastern A.A Football Team
Viettel FC
17:00
Hougang United FC
Eastern A.A Football Team
17:00
Chao Pak Kei
Tampines Rovers FC
19:00
Kuala Lumpur
Kedah
20:00
Visakha FC
Phnom Penh FC
21:00
Young Elephants FC
Sogdiana Jizak
21:00
FC Altyn Asyr
Khujand
21:00
Dordoi-Dynamo Naryn
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Neftchi Kochkor-Ata
Giao hữu quốc tế
Botev Plovdiv II
14:15
Ludogorets Razgrad II
Lechia Gdansk
16:00
Radomiak Radom
Krylya Sovetov
16:00
Akron Togliatti
Sparta Praha
16:00
Opava
Europa FC
18:00
Heart of Midlothian
NK Mura 05
18:00
Vojvodina Novi Sad
Midtjylland
19:00
Aalborg
Mashuk-KMV
20:00
Dinamo Makhachkala
UTA Arad
21:00
Radnicki Nis
Basel
21:00
FC Botosani
Lugano
22:00
Ingolstadt
SKU Amstetten
22:00
Wiener Viktoria
Carl Zeiss Jena
22:00
SV Rodinghausen
Yantra Gabrovo
22:00
FC Dunav Ruse
Botev Vratsa
22:00
APOEL Nicosia
Dunajska Streda
22:30
Paksi SE Honlapja
Karlsruher SC
22:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
MFK Ruzomberok
22:59
GKS Katowice
FK Napredak Krusevac
23:30
MFK Skalica
Crvena Zvezda
23:30
FC Koper
SKU Amstetten
23:30
SV Leobendorf
NK Olimpija Ljubljana
00:00
HNK Sibenik
Trem-AP
06:15
Santos AP
Giao Hữu ĐTQG
Switzerland (nữ)
22:59
Anh (nữ)
Copa Libertadores
1/8 Final
Fortaleza
07:30
Estudiantes La Plata
Trung Quốc
Vòng 7
Guangzhou Evergrande
16:30
Wuhan three town
Beijing Guoan
18:30
Chengdu Better City FC
Hebei FC
18:30
Wuhan FC
VĐQG Chile
Vòng 16
Nublense
06:00
Audax Italiano
VĐQG Venezuela
Vòng 19
Monagas SC
03:00
Deportivo La Guaira
Universidad Central de Venezuela
03:00
Aragua FC
Zamora Barinas
03:00
Deportivo Lara
Carabobo FC
03:00
Academia Puerto Cabello
Estudiantes Merida FC
03:00
Zulia FC
Deportivo Metropolitano
03:00
CD Hermanos Colmenares
Mineros de Guayana
03:00
Caracas FC
Aragua FC
04:00
Deportivo Metropolitano
CD Hermanos Colmenares
06:15
Portuguesa FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
CF Atlante
07:00
Atletico La Paz
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 15
Pitea IF
00:00
Tegs SK
Canadian Premier League
Vòng 7
HFX Wanderers FC
05:30
Atletico Ottawa
Pacific FC
08:30
Cavalry FC
Myanmar Professional League
Vòng 1
Chinland
15:30
Yadanabon FC
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney Olympic U20
16:30
Manly United U20
Latvian Higher League
Vòng 20
FK Valmiera
22:00
FK Spartaks Jurmala
Rigas Futbola skola
22:59
BFC Daugavpils
Chile Primera D
Vòng
Lautaro de Buin
05:00
San Antonio Unido
Copa Sudamericana
1/8 Final
Independiente Jose Teran
05:15
Lanus
Univ Catolica
07:30
Sao Paulo
Olimpia Asuncion
07:30
Atletico Clube Goianiense
Mediterranean Games - Football
Vòng bảng
Morocco U18
22:59
Spain U18
Portugal U18
22:59
Greece U18
Algeria U18
02:00
France U18
Turkey U18
02:00
Italy U18
Hạng nhất Iceland
Vòng 9
Thor Akureyri
01:00
Throttur Vogum
Fjolnir
01:30
HK Kopavogs
USA National Premier Soccer League
Vòng
Northern Colorado
08:00
Chattanooga Red Wolves
USA USL League Two
Vòng
Blackwatch Rush
06:30
Pathfinder FC
Blue Goose SC
07:00
Louisiana Parish AC
New Mexico U23
08:00
Park City Red Wolves
Salt City
08:30
Colorado ISA
Nani Lian
09:00
OVF Alliance
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
FK Trakai II
23:30
Siauliai B
Georgia Primera Division
Vòng 21
FC Telavi
18:00
Samgurali Tskh
Dila Gori
18:00
Dinamo Batumi
Lokomotiv Tbilisi
18:00
FC Gagra
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Rappe GOIF
00:30
FC Rosengard
Jordan
Vòng 9
Al-Jazeera
22:00
Moghayer Al Sarhan
Al Wihdat Amman
00:30
AL-Sareeh
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Angelholms FF
00:00
Tvaakers IF
Iraqi Premier League
Vòng 38
AL Minaa
20:00
AI Kahrabaa
Al Zawraa
20:00
AL Najaf
Arbil
20:00
Al Karkh
Hạng 2 Estonia
Vòng 18
Tallinna FC Levadia B
22:00
Flora Tallinn II
Paide Linnameeskond B
22:59
Elva
Parnu JK
22:59
Halliu football College
Viljandi Tulevik
22:59
Kohtla Jarve JK Jarve
Viimsi MRJK
22:59
FC Nomme United
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Aurora
04:15
Always Ready
European Women
Vòng bảng
Norway (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
Italy (nữ) U19
20:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
22:30
England (nữ) U19
Czech (nữ) U19
22:30
Spain (nữ) U19
Australia WA State Cup Women
Perth SC (nữ)
18:00
Fremantle City FC (nữ)
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Deportivo Recoleta
23:45
Cristobal Colon JAS
Deportivo Capiata
01:45
Martin Ledesma
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Qingdao Zhongneng
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Suzhou Dongwu
Shanghai Jiading City Fight Fat
18:30
Beijing BeiKong
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Klubi 04 Helsinki
22:30
Ilves Tampere II
Brazil Youth
Vòng bảng
Fortaleza (Youth)
01:30
Ceara Youth
Gremio (Youth)
07:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Melhus
22:59
Rosenborg B
Brasil Cup
Vòng 4
America MG
05:00
Botafogo RJ
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
KFUM Oslo
22:59
Sogndal
Brann
22:59
Fredrikstad
Sandnes Ulf
22:59
Rosenborg
Ullensaker/Kisa IL
22:59
Ranheim IL
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Bouake FC
22:30
San Pedro FC
Societe Omnisports De L'Armee
02:30
ASEC MIMOSAS
Mongolia Premier League
Vòng 17
Khovd
15:00
Tuv Buganuud
Athletic 220 FC
18:00
BCH Lions
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 20
St. Albans Saints U20
11:00
Heidelberg United U20
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Abahani Limited
16:00
Bangladesh Police Club
Mohammedan Dhaka
17:00
Bashundhara Kings
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
Cameroon Elite One
Vòng
Eding Sport FC
22:00
Canon Yaounde
Les Astres FC
00:30
Coton Sport
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Brasil de Pelotas RS Youth
01:00
Gremio RS U23
Criciuma U23
01:00
Parana PR/U23
Ponte Preta U23
01:00
Juventude RS U23
Botafogo U23
01:00
Sport Recife U23
Nautico U23
01:00
Fluminense U23
Centro Sportivo Alagoano U23
01:00
Cuiaba/MT U23
Paysandu PA U23
01:00
Fortaleza U23
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 7
Charlotte FC
06:00
Austin FC
New York Red Bulls
07:00
Atlanta United

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền