Link xem trực tiếp bóng chuyền VĐQG 2022 Tràng An Ninh Bình vs Bến Tre, 19h30 ngày 3/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền VĐQG 2022 Tràng An Ninh Bình vs Bến Tre. Thethao.vn cập nhật xem trực tiếp bóng chuyền VĐQG 2022 Tràng An Ninh Bình vs Bến Tre.

Chủ nhà Tràng An Ninh Bình sẽ có trận mở màn giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 với đối thủ Bến Tre. Đây được coi là đối thủ nhẹ ký để đội chủ nhà có thể bỏ túi trọn vẹn 3 điểm.

Dù không bổ sung ngoại binh trong đội hình nhưng với Quản Trọng Nghĩa, Nguyễn Văn Quốc Duy, Cù Văn Hoàn... thì các nhà đương kim vô địch giải bóng chuyền VĐQG vẫn được đánh giá cao hơn so với đối thủ của mình.

Trong khi đó, Bến Tre có lẽ đến với giải đấu chỉ với mục tiêu trụ hạng và không phải là đối thủ xứng tầm với Tràng An Ninh Bình. Rất khó cho đội khách có thể tạo bất ngờ trong trận đấu này.

Link xem trực tiếp bóng chuyền VĐQG 2022 Tràng An Ninh Bình vs Bến Tre, 19h30 ngày 3/7 - Ảnh 1
Link xem trực tiếp bóng chuyền VĐQG 2022 Tràng An Ninh Bình vs Bến Tre, 19h30 ngày 3/7 

Ở bảng đấu khá nhẹ ký, mục tiêu của đội chủ nhà chắc chắn là vị trí thứ nhất để tránh đối thủ mạnh trong vòng tứ kết qua đó đảm bảo mục tiêu trên hành trình bảo vệ ngôi vô địch của mình.

Năm nay, giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022  sẽ được tường thuật trực tiếp trên hệ sinh thái thể thao của VTVcab (ON Sports, ON Sports News, ON Sports +, ON, ON Sports TV).

Tất cả các trận đấu bóng chuyền của giải VĐQG 2022 đều được truyền hình trực tiếp. Các trận đấu vòng bảng giải VĐQG 2022 sẽ diễn ra tại Vĩnh Phúc và Ninh Bình từ ngày 3/7.

Thethao.vn cập nhật link xem tất cả các trận đấu giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng chuyền VĐQG 2022 Tràng An Ninh Bình vs Bến Tre: LINK 1 - LINK 2

TIN LIÊN QUAN

Ngoại binh Thái vừa cập bến TP. Hồ Chí Minh 'đẳng cấp' thế nào?

Wanchai Tabwises là ngôi sao đình đám một thời của bóng chuyền nam Thái Lan. Anh là nỗi khiếp sợ của các đội bóng trong khu vực.

Rộ tin Việt Nam đăng cai giải bóng chuyền nữ Vô địch châu Á 2023

Hiện thông tin Việt Nam đăng cai giải bóng chuyền nữ Vô địch châu Á 2023 vẫn là tin đồn cần được xác minh hay thông tin chính thức trong thời gian tới.

HOT: Bóng chuyền Thanh Hóa đón ngoại binh khủng trước giờ 'G' giải VĐQG 2022

CLB Thanh Hóa vừa chiêu mộ thành công ngôi sao bóng chuyền người Indonesia là Pertiwi Megawati.

Xem trực tiếp bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trực tiếp bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 ở đâu, trên kênh nào? Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất hôm nay

Thethao.vn cập nhật link xem tất cả các trận đấu giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 nhanh nhất. Link xem trực tiếp bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất hôm nay

Danh sách ngoại binh ở giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022: Thái Lan áp đảo

Thái Lan là quốc gia có nhiều ngoại binh thi đấu ở giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp chung kết bóng chuyền nam châu Á 2022 Nhật Bản vs Hàn Quốc, 18h00 hôm nay 14/8

Link xem trực tiếp chung kết Cúp bóng chuyền nam châu Á 2022 Nhật Bản vs Trung Quốc. Thethao.vn cập nhật link xem AVC Cup 2022.

Link xem trực tiếp giải vô địch Bóng chuyền trẻ Toàn quốc 2022

Những trận đấu hấp dẫn tại giải vô địch Bóng chuyền trẻ Toàn quốc 2022 sẽ được lựa chọn để trực tiếp trên trang On sport.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam châu Á 2022 Thái Lan vs Nhật Bản, 15h00 hôm nay 12/8

Link xem trực tiếp Cúp bóng chuyền nam châu Á 2022 Thái Lan vs Nhật Bản. Thethao.vn cập nhật link xem AVC Cup 2022.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam châu Á 2022 Hàn Quốc vs Australia, 12h00 hôm nay 12/8

Link xem trực tiếp Cúp bóng chuyền nam châu Á 2022 Hàn Quốc vs Australia. Thethao.vn cập nhật link xem AVC Cup 2022.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam châu Á 2022 Nhật Bản vs Hàn Quốc, 18h00 hôm nay 11/8

Link xem trực tiếp Cúp bóng chuyền nam châu Á 2022 Nhật Bản vs Hàn Quốc. Thethao.vn cập nhật link xem AVC Cup 2022.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam châu Á 2022 Thái Lan vs Australia, 15h00 hôm nay 11/8

Link xem trực tiếp Cúp bóng chuyền nam châu Á 2022 Thái Lan vs Australia. Thethao.vn cập nhật link xem AVC Cup 2022.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam châu Á 2022 Trung Quốc vs Pakistan, 12h00 hôm nay 11/8

Link xem trực tiếp Cúp bóng chuyền nam châu Á 2022 Trung Quốc vs Pakistan. Thethao.vn cập nhật link xem AVC Cup 2022.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam châu Á 2022 Iran vs Bhrain, 9h00 hôm nay 11/8

Link xem trực tiếp Cúp bóng chuyền nam châu Á 2022 Iran vs Bahrain. Thethao.vn cập nhật link xem AVC Cup 2022.

Link xem trực tiếp Cúp bóng chuyền nam châu Á 2022 Trung Quốc vs Bahrain, 18h00 hôm nay 9/8

Link xem trực tiếp Cúp bóng chuyền nam châu Á 2022 Trung Quốc vs Bahrain. Thethao.vn cập nhật link xem AVC Cup 2022.

Link xem trực tiếp Cúp bóng chuyền nam châu Á 2022 Thái Lan vs Hàn Quốc, 15h00 hôm nay 9/8

Link xem trực tiếp Cúp bóng chuyền nam châu Á 2022 Thái Lan vs Hàn Quốc. Thethao.vn cập nhật link xem AVC Cup 2022.

Cúp C2 Châu âu
Playoff
HJK Helsinki
22:59
Silkeborg
Ferencvarosi TC
23:30
Shamrock Rovers
Malmo FF
00:00
Sivasspor
FC Zurich
00:00
Heart of Midlothian
FC Pyunik
00:00
Sheriff Tiraspol
Apollon Limassol FC
00:00
Olympiakos Piraeus
Ludogorets Razgrad
00:45
FK Zalgiris Vilnius
Dnipro-1
01:00
AEK Larnaca
KAA Gent
01:30
Omonia Nicosia FC
Austria Wien
02:00
Fenerbahce
Cúp C3
Playoff
Rakow Czestochowa
22:59
Slavia Praha
Maccabi Tel Aviv
00:00
Nice
Young Boys
00:00
Anderlecht
Synot Slovacko
00:00
AIK Solna
Rigas Futbola skola
00:00
Linfield FC
CSKA Sofia
00:00
Basel
Molde
00:00
Wolfsberger AC
CS Universitatea Craiova
00:30
Hapoel Beer Sheva
Istanbul BB
00:45
Royal Antwerp
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Slovan Bratislava
Maribor
01:15
CFR Cluj
Lech Poznan
01:30
F91 Dudelange
FC Steaua Bucuresti
01:30
Viking
FC Koln
01:30
Fehervar Videoton
Villarreal
01:45
Hajduk Split
West Ham United
01:45
Viborg
Vaduz
02:00
Rapid Wien
Partizan Belgrade
02:00
Hamrun Spartans
AZ Alkmaar
02:00
Gil Vicente
FK Shkupi
02:00
KF Ballkani
Fiorentina
02:00
FC Twente Enschede
Trung Quốc
Vòng 14
Dalian Pro
18:30
Cangzhou Mighty Lions
VĐQG Mexico
Vòng 9
Santos Laguna
07:05
Club Leon
Atletico San Luis
09:05
Pumas U.N.A.M.
AFC Champions League
1/8 Final
Daegu FC
15:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Vissel Kobe
18:00
Yokohama Marinos
Giao hữu quốc tế
SD Gernika
00:00
SD Amorebieta
UD Logrones
00:00
Osasuna B
UCAM Murcia
01:00
UD Melilla
VĐQG Argentina
Vòng 14
Barracas Central
00:30
Defensa Y Justicia
Aldosivi Mar del Plata
02:30
Velez Sarsfield
Union Santa Fe
05:00
Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba
05:00
Patronato Parana
Banfield
07:30
Racing Club
Argentinos juniors
07:30
Estudiantes La Plata
VĐQG Venezuela
Vòng 26
Deportivo Tachira
03:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Metropolitano
03:00
Monagas SC
Portuguesa FC
03:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
03:00
CD Hermanos Colmenares
Zulia FC
04:00
Aragua FC
Mineros de Guayana
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Tepatitlan de Morelos
05:00
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
07:00
CF Atlante
Malaysia
Vòng 17
Kuala Lumpur
19:15
Negeri Sembilan
Kuala Lumpur
19:15
Negeri Sembilan
Johor Darul Takzim
19:15
Melaka
Kedah
20:00
Sabah
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Colombia Copa Cup
Quarterfinals
Union Magdalena
05:30
La Equidad
Atletico Nacional Medellin
08:00
Atletico Junior Barranquilla
Indonesia Super League
Vòng 5
PSIS Semarang
16:00
Persik Kediri
Barito Putera
16:30
Bali United
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
07:00
Pacific FC
Myanmar Professional League
Vòng 8
Laconi Lian
15:30
Chinland
Cúp nữ Châu Âu
Qual.1
SFK 2000 Sarajevo (nữ)
15:00
Birkirkara (nữ)
Valur (nữ)
16:00
FC Hayasa (nữ)
Zhilstroy Kharkov 2 (nữ)
16:00
FC Guria Lanchkhuti(nữ)
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
16:00
FK Lokomotiv Stara Zagora (nữ)
FK Minsk (nữ)
17:00
Slovacko (nữ)
Benfica (nữ)
17:00
KF Hajvalia (nữ)
Gintra Universitetas (nữ)
19:00
KuPs (nữ)
Paris FC (nữ)
19:00
Servette (nữ)
Ajax Amsterdam (nữ)
19:00
Kristianstads DFF (nữ)
FC Flora Tallinn (nữ)
20:30
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
PAOK Saloniki (nữ)
20:30
Swansea City (nữ)
Apollon Limassol LFC (nữ)
21:30
FK Riga (nữ)
SK Brann (nữ)
22:00
ALG Spor (nữ)
St. Polten (nữ)
22:00
Zfk Ljuboten (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
22:00
Glentoran (nữ)
ZNK Pomurje (nữ)
22:30
Shelbourne (nữ)
FC Twente Enschede (nữ)
22:59
Agarista CSF Anenii Noi (nữ)
BIIK Shymkent (nữ)
22:59
ZNK Split (nữ)
ZFK Breznica Pljevlja (nữ)
22:59
TJ Spartak Myjava(nữ)
Breidablik (nữ)
22:59
Rosenborg BK (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ)
00:00
Eintracht Frankfurt (nữ)
Anderlecht (nữ)
01:00
UKS Lodz (nữ)
Ferencvarosi TC (nữ)
01:00
Glasgow Rangers (nữ)
Juventus (nữ)
01:30
Racing FC Union Luxembourg
Glasgow City (nữ)
01:35
Res Roma (nữ)
Real Madrid (nữ)
02:00
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
Manchester City (nữ)
02:00
Tomiris Turan (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
02:00
KI Klaksvikar (nữ)
VĐQG Iran
Vòng 2
Malavan
22:00
Esteghlal Tehran
Mes Rafsanjan
22:59
Gol Gohar FC
Sepahan
23:30
Nassaji Mazandaran
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Hafnarfjordur (nữ)
01:00
HK Kopavogur (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Atletico FC
03:00
Tigres Zipaquira
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
Manta FC
07:00
CD Independiente Juniors
Libertad FC
07:30
Guayaquil SC
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
Vikingur Reykjavik
03:00
Afrika Reykjavik
Mexico U20
Vòng 9
San Luis U20
21:00
Pumas U20
Santos Laguna U20
22:59
Leon U20
VĐQG Oman
Vòng 1
Sur Club
00:45
Al-Msnaa
Al-Seeb
00:55
al bashaer
Al Oruba Sur
03:00
Al-Suwaiq
NSW Premier W-League
Vòng
Sydney Olympic FC (nữ)
16:00
University of Sydney (nữ)
Hạng nhất Iceland
Vòng 17
Kordrengir
01:00
Vestri
Fjolnir
01:00
Grindavik
Throttur Vogum
01:00
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
UMF Selfoss
Afturelding
02:15
KV Vesturbaer
Iceland 4 Deild
Vòng
Golfklubbur Grindavikur
01:30
Ymir
Alafoss
01:30
Smari 2020
Alftanes
03:00
KM Reykjavik
Lettir Reykjavik
03:00
KB(ICE)
Arborg
03:00
IBU Uppsveitir
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
FK Neptunas Klaipeda
CONCACAF League
Vòng 2
Real Espana
05:00
Cartagines Deportiva SA
Alajuelense
07:00
Alianza FC (PAN)
CSD Municipal
09:00
CD Olimpia
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 4
Nomme JK Kalju
22:59
Levadia Tallinn
Tallinna FC Ararat TTU
22:59
Flora Tallinn II
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Storfors AIK
00:30
Bodens BK
U19 Na uy
Vòng
Stromsgodset U19
19:00
Valerenga U19
Stabaek U19
20:00
Brann u19
Chile Cup
Vòng 4
Huachipato
05:00
Coquimbo Unido
Cobresal
07:30
Universidad de Chile
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 20
TPS Turku
22:30
Ekenas IF Fotboll
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
Sahab SC
22:00
Al Wehda
AL Salt
00:30
Al Khaledeya
Moghayer Al Sarhan
00:30
Sama SC
U19 Iceland
Leiknir KB U19
03:00
HK Kopavogur Ymir II U19
Brazil Serie B
Vòng 25
Centro Sportivo Alagoano
06:00
Vasco da Gama
Tombense
07:30
Sport Club Recife PE
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Kultsu Lappeenranta
22:30
MiPK
TuPS
22:59
FC Kuusysi
TPK
22:59
P-Iirot
ACE
22:59
TP-T
VPV Pallo-Veikot
22:59
Norrvalla FF
Esse IK
22:59
YPA Ylivieska
Ponnistajat
23:20
ToTe
PIF Parainen II
00:00
Peimari United
LPS Helsinki
00:00
HPS
Toolon Taisto
00:15
Atlantis II
MPS
00:40
FC Viikingit E
Kazakhstan Division 1
Vòng 16
Lashyn Karatau
17:59
Zhenis
Israel Leumit League
Vòng 24
AS Ashdod
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Rishon Lezion
22:59
Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Petah Tikva
22:59
Bnei Yehuda Tel Aviv
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Kfar Saba
Ironi Tiberias
22:59
Hapoel Acco
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Petah Tikva
Maccabi Petah Tikva FC
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Umm Al Fahm
22:59
Hapoel Afula
Ironi Nir Ramat HaSharon
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Afula
00:00
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Ramat Gan
00:00
Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Acco
00:00
Ironi Tiberias
WK League
Vòng 17
Changnyeong (nữ)
16:00
Seoul Amazones (nữ)
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
16:00
Gyeongju FC (nữ)
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
16:00
KSPO FC (nữ)
Suwon FMC (nữ)
16:00
Boeun Sangmu (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Shenyang City Public
15:00
Jiangxi Liansheng FC
Nanjing City
15:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Guangxi Baoyun FC
15:00
Beijing BeiKong
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 19
Honka Akatemia
22:30
EPS Espoo
Brazil Youth
Quarterfinals
Palmeiras (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Mjolner
Brasil Cup
Quarterfinals
America MG
07:00
Sao Paulo
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 1
Okean Nakhodka
14:00
Dinamo Vladivostok
FSHM Moscow
20:00
Khimik Dzerzhinsk
Peresvet Podolsk
22:00
FK Kosmos Dolgoprudny
VIC Premier League
Vòng 25
Green Gully Cavaliers
16:30
Eastern Lions SC
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
North Star
16:30
Taringa Rovers
Komala
16:30
Albany Creek
VĐQG Nga nữ
Vòng 8
Krasnodar FK (nữ)
00:00
Rubin Kazan (nữ)
Uzbek League
Vòng 16
Termez Surkhon
21:00
Metallurg Bekobod
Qizilqum Zarafshon
22:00
Dinamo Samarqand
VĐQG Ai Cập
Vòng 31
EL Masry
23:30
Ismaily
El Gounah
23:30
Ghazl El Mahallah
Kokakola Cairo
02:00
Ceramica Cleopatra FC

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền