Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ chung kết VTV Bình Điền Long An vs BTL Thông Tin FLC 18h00 ngày 18/6

Thanh Huyền

Thứ bảy, 18/06/2022 15:50 (GMT+7)

Thethao.vn cập nhật xem trực tiếp bóng chuyền nữ chung kết VTV Bình Điền Long An vs BTL Thông Tin FLC 18h00 ngày 18/6.

Vượt qua hai đối thủ của mình trong trận bán kết, hai đội bóng chuyền nữ nổi tiếng nhất Việt Nam tạo nên một trận chung kết trong mơ tại Cúp Hoa Lư Bình Điền 2022 năm nay.

Tại vòng bảng, Thanh Thuý và các đồng đội đã giành được chiến thắng 3-1 trước các nhà đương kim vô địch quốc gia ngay trận mở màn. Tất nhiên, tính chất của một trận chung kết sẽ rất khác.

Nếu như VTV Bình Điền Long An vẫn dựa vào nhiều sự toả sáng của chủ công Trần Thị Thanh Thuý thì đội bóng quân đội sẽ trông chờ vào Hoàng Thị Kiều Trinh và cả đội trưởng Bùi Thị Ngà.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ chung kết VTV Bình Điền Long An vs BTL Thông Tin FLC 18h00 ngày 18/6 - Ảnh 1
Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ chung kết VTV Bình Điền Long An vs BTL Thông Tin FLC 18h00 ngày 18/6 - Ảnh 1

Trong trận đấu này, VTV Bình Điền Long An vẫn được đánh giá cao hơn so với đối thủ của mình. Liệu rằng sẽ có một chiến thắng dễ dàng hay mọi chuyện sẽ chuyển biến bất ngờ trong lần tái đấu của hai đối thủ đầy duyên nợ này?

Trận đấu bóng chuyền nữ giữa VTV Bình Điền Long An vs BTL Thông Tin FLC  sẽ được trực tiếp trên kênh Ninh Bình TV, Youtube của Đài truyền hình Ninh Bình.

Năm nay, giải bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022 quy tụ các đội bóng chuyền nam và nữ hàng đầu Việt Nam như BTL Thông Tin FLC, VTV Bình Điền Long An, Ninh Bình Doveco... ở nội dung nữ hay Tràng An Ninh Bình, Biên Phòng, Thể Công, Hà Tĩnh... ở nội dung nam.

Link xem trực tiếp chung kết bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs BTL Thông Tin FLC: LINK 1 - LINK 2

TIN LIÊN QUAN

Giải bóng chuyền Hạng A - Nơi tập dượt cho các đội bóng giàu truyền thống

Giải bóng chuyền Hạng A quốc gia năm 2022 đang diễn ra tại Quảng Ngãi với không ít đội bóng trẻ tham dự với mục tiêu tập dượt và cọ xát chuẩn bị cho tương lai.

Xuất hiện 'cứu tinh' phút cuối, bóng chuyền Vĩnh Phúc giải cơn nguy

Một nhà tài trợ (tạm gọi - HL) đã đồng hành cùng đội và vẫn giữ nguyên tên cũ như hiện nay - Bamboo Airways Vĩnh Phúc.

Liên tiếp nổ 'bom tấn' ngoại binh, bóng chuyền Việt Nam gây sốc

Liên tiếp những cái tên mới cập bến các CLB bóng chuyền Việt Nam khiến không ít người bất ngờ, bao gồm đối chuyền xuất sắc nhất thế giới Polina Rahimova.

'Ngôi sao hội làng' Bùi Văn Cường bất ngờ cập bến Biên Phòng

Ngôi sao chuyên đánh hội làng Bùi Văn Cường sẽ gia nhập Biên Phòng cho mùa giải 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Thái Lan vs Hàn Quốc, 21h00 hôm nay 29/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Thái Lan vs Hàn Quốc. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Thái Lan vs Hàn Quốc hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Trung Quốc vs Brazil, 21h00 tối nay 28/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Trung Quốc vs Brazil. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ quốc tế Trung Quốc vs Brazil hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam Thể Công vs Hà Tĩnh 16h00 ngày 18/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam Thể Công vs Hà Tĩnh 16h00 ngày 18/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nam Thể Công vs Hà Tĩnh hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco vs Than Quảng Ninh 14h00 ngày 18/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco vs Than Quảng Ninh 14h00 ngày 18/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco vs Than Quảng Ninh.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs Hà Tĩnh, 20h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs Hà Tĩnh, 20h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs Hà Tĩnh.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nhật Bản vs Thái Lan, 18h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nhật Bản vs Thái Lan, 18h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nhật Bản vs Thái Lan.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ BTL Thông Tin FLC vs Ninh Bình Doveco, 18h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ BTL Thông Tin FLC vs Ninh Bình Doveco, 18h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ BTL Thông Tin FLC vs Ninh Bình Doveco.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Thể Công vs Biên Phòng, 16h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Thể Công vs Biên Phòng, 16h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Thể Công vs Biên Phòng.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Than Quảng Ninh, 14h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Than Quảng Ninh, 14h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Than Quảng Ninh.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco vs Than Quảng Ninh, 18h00 hôm nay 16/6

Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco và Than Quảng Ninh mới nhất.

AFC Cup
Vòng bảng
Kaya FC
16:00
Bali United
Tainan City Steel
17:00
Eastern A.A Football Team
Viettel FC
17:00
Hougang United FC
Eastern A.A Football Team
17:00
Chao Pak Kei
Tampines Rovers FC
19:00
Kuala Lumpur
Kedah
20:00
Visakha FC
Phnom Penh FC
21:00
Young Elephants FC
Sogdiana Jizak
21:00
FC Altyn Asyr
Khujand
21:00
Dordoi-Dynamo Naryn
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Neftchi Kochkor-Ata
Giao hữu quốc tế
Fluminense de Feira BA
05:15
Flamengo de Guanambi
Botev Plovdiv II
14:15
Ludogorets Razgrad II
Lechia Gdansk
16:00
Radomiak Radom
Krylya Sovetov
16:00
Akron Togliatti
Sparta Praha
16:00
Opava
Europa FC
18:00
Heart of Midlothian
NK Mura 05
18:00
Vojvodina Novi Sad
Midtjylland
19:00
Aalborg
Mashuk-KMV
20:00
Dinamo Makhachkala
UTA Arad
21:00
Radnicki Nis
Basel
21:00
FC Botosani
Lugano
22:00
Ingolstadt
SKU Amstetten
22:00
Wiener Viktoria
Carl Zeiss Jena
22:00
SV Rodinghausen
Yantra Gabrovo
22:00
FC Dunav Ruse
Botev Vratsa
22:00
APOEL Nicosia
Dunajska Streda
22:30
Paksi SE Honlapja
Karlsruher SC
22:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
MFK Ruzomberok
22:59
GKS Katowice
FK Napredak Krusevac
23:30
MFK Skalica
Crvena Zvezda
23:30
FC Koper
SKU Amstetten
23:30
SV Leobendorf
NK Olimpija Ljubljana
00:00
HNK Sibenik
Trem-AP
06:15
Santos AP
Giao Hữu ĐTQG
Switzerland (nữ)
22:59
Anh (nữ)
Copa Libertadores
1/8 Final
Talleres Cordoba
05:15
Colon de Santa Fe
Cerro Porteno
05:15
Palmeiras
Deportes Tolima
07:30
Flamengo
Velez Sarsfield
07:30
River Plate
Fortaleza
07:30
Estudiantes La Plata
Trung Quốc
Vòng 7
Guangzhou Evergrande
16:30
Wuhan three town
Beijing Guoan
18:30
Chengdu Better City FC
Hebei FC
18:30
Wuhan FC
VĐQG Chile
Vòng 16
Nublense
06:00
Audax Italiano
VĐQG Venezuela
Vòng 19
Monagas SC
03:00
Deportivo La Guaira
Universidad Central de Venezuela
03:00
Aragua FC
Zamora Barinas
03:00
Deportivo Lara
Carabobo FC
03:00
Academia Puerto Cabello
Estudiantes Merida FC
03:00
Zulia FC
Deportivo Metropolitano
03:00
CD Hermanos Colmenares
Mineros de Guayana
03:00
Caracas FC
Aragua FC
04:00
Deportivo Metropolitano
CD Hermanos Colmenares
06:15
Portuguesa FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Club Chivas Tapatio
05:00
CD Alacranes de Durango
Tlaxcala FC
07:05
Cimarrones de Sonora
Monterrey B
09:05
Monarcas Morelia
CF Atlante
07:00
Atletico La Paz
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 15
Pitea IF
00:00
Tegs SK
Canadian Premier League
Vòng 6
Forge FC
06:00
Valour
HFX Wanderers FC
05:30
Atletico Ottawa
Pacific FC
08:30
Cavalry FC
Myanmar Professional League
Vòng 1
Chinland
15:30
Yadanabon FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Charleston Battery
06:30
Atlanta United FC II
Rio Grande Valley
07:30
El Paso Locomotive FC
San Diego loyalty
09:00
Orange County Blues FC
Cúp Mỹ
Quarterfinals
Orlando City
06:00
Nashville
Gambia FF Cup
Gambia Ports Authority
03:50
Red Hawks FC
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney Olympic U20
16:30
Manly United U20
Latvian Higher League
Vòng 20
FK Valmiera
22:00
FK Spartaks Jurmala
Rigas Futbola skola
22:59
BFC Daugavpils
Chile Primera D
Vòng
Lautaro de Buin
05:00
San Antonio Unido
Copa Sudamericana
1/8 Final
The Strongest
05:15
Ceara
Deportivo Tachira
07:30
Santos
Deportivo Cali
07:30
FBC Melgar
Independiente Jose Teran
05:15
Lanus
Univ Catolica
07:30
Sao Paulo
Olimpia Asuncion
07:30
Atletico Clube Goianiense
Mediterranean Games - Football
Vòng bảng
Morocco U18
22:59
Spain U18
Portugal U18
22:59
Greece U18
Algeria U18
02:00
France U18
Turkey U18
02:00
Italy U18
Hạng nhất Iceland
Vòng 9
Thor Akureyri
01:00
Throttur Vogum
Fjolnir
01:30
HK Kopavogs
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
North Carolina
FC Tucson
09:00
Richmond Kickers
Northern Colorado
08:00
Chattanooga Red Wolves
USA USL League Two
Vòng
New Jersey Copa
04:00
Hudson Valley Hammers
Chicago Fire Premier
05:30
Saint Louis U23
Cedar star
06:00
Westchester Flames
Christos FC
06:00
Lionsbridge FC
NONA FC
06:00
Florida U23
North Carolina Fusion U23
06:00
West Virginia Alliance FC
South Bend Lions
06:00
Toledo Villa FC
Tampa Bay United
06:00
Florida Elite
Tobacco Road
06:00
Charlotte Independ B
FC Motown
06:00
Morris Elite
Real Central NJ
06:05
Reading United
AFC Ann Arbor
06:30
Flint City Bucks
Boston
06:30
AC Connecticut
South Georgia Tormenta B
06:30
Southern Soccer Academy Kings
West Chester United
06:30
Ocean City Noreasters
FA Euro
07:00
Long Island Rough Riders
Minneapolis City SC
07:00
Manitoba
Louisiana Krewe FC
07:00
Texas United
AHFC Royals
07:00
Corpus Christi FC
Chicago Dutch Lions
07:00
Chicago City SC
San Francisco City
09:00
Marin FC Legends
Blackwatch Rush
06:30
Pathfinder FC
Blue Goose SC
07:00
Louisiana Parish AC
New Mexico U23
08:00
Park City Red Wolves
Salt City
08:30
Colorado ISA
Nani Lian
09:00
OVF Alliance
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
FK Trakai II
23:30
Siauliai B
Georgia Primera Division
Vòng 21
FC Telavi
18:00
Samgurali Tskh
Dila Gori
18:00
Dinamo Batumi
Lokomotiv Tbilisi
18:00
FC Gagra
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Rappe GOIF
00:30
FC Rosengard
Jordan
Vòng 9
Al-Jazeera
22:00
Moghayer Al Sarhan
Al Wihdat Amman
00:30
AL-Sareeh
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Angelholms FF
00:00
Tvaakers IF
CONCACAF Championship U20
Quarterfinals
Dominican Republic U20
06:00
Jamaica U20
Guatemala U20
09:00
Mexico U20
Brazil Serie B
Vòng 15
Nautico (PE)
05:00
Criciuma
CRB AL
07:30
Tombense
Gremio Novorizontin
07:30
Vasco da Gama
Iraqi Premier League
Vòng 38
AL Minaa
20:00
AI Kahrabaa
Al Zawraa
20:00
AL Najaf
Arbil
20:00
Al Karkh
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Gimnasia La Plata
04:05
Flandria
Hạng 2 Estonia
Vòng 18
Tallinna FC Levadia B
22:00
Flora Tallinn II
Paide Linnameeskond B
22:59
Elva
Parnu JK
22:59
Halliu football College
Viljandi Tulevik
22:59
Kohtla Jarve JK Jarve
Viimsi MRJK
22:59
FC Nomme United
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Aurora
04:15
Always Ready
European Women
Vòng bảng
Norway (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
Italy (nữ) U19
20:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
22:30
England (nữ) U19
Czech (nữ) U19
22:30
Spain (nữ) U19
Australia WA State Cup Women
Perth SC (nữ)
18:00
Fremantle City FC (nữ)
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Deportivo Recoleta
23:45
Cristobal Colon JAS
Deportivo Capiata
01:45
Martin Ledesma
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Qingdao Zhongneng
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Suzhou Dongwu
Shanghai Jiading City Fight Fat
18:30
Beijing BeiKong
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Klubi 04 Helsinki
22:30
Ilves Tampere II
Brazil Youth
Vòng bảng
Fortaleza (Youth)
01:30
Ceara Youth
Gremio (Youth)
07:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Melhus
22:59
Rosenborg B
Brasil Cup
Vòng 4
America MG
05:00
Botafogo RJ
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
KFUM Oslo
22:59
Sogndal
Brann
22:59
Fredrikstad
Sandnes Ulf
22:59
Rosenborg
Ullensaker/Kisa IL
22:59
Ranheim IL
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Bouake FC
22:30
San Pedro FC
CO Korhogo
22:59
AF Amadou Diallo Djekanou
Societe Omnisports De L'Armee
02:30
ASEC MIMOSAS
Mongolia Premier League
Vòng 17
FC Ulaanbaatar
12:00
Erchim
Khovd
15:00
Tuv Buganuud
Athletic 220 FC
18:00
BCH Lions
Jamaica Premier League
Vòng
Waterhouse FC
05:00
Harbour View FC
Dunbeholden FC
07:30
Cavalier FC
Brazil national youth (U20) Football Championship
Vitoria Salvador (Youth)
05:15
Bahia (Youth)
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 20
St. Albans Saints U20
11:00
Heidelberg United U20
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Abahani Limited
16:00
Bangladesh Police Club
Mohammedan Dhaka
17:00
Bashundhara Kings
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
Cameroon Elite One
Vòng
Eding Sport FC
22:00
Canon Yaounde
Les Astres FC
00:30
Coton Sport
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Brasil de Pelotas RS Youth
01:00
Gremio RS U23
Criciuma U23
01:00
Parana PR/U23
Ponte Preta U23
01:00
Juventude RS U23
Botafogo U23
01:00
Sport Recife U23
Nautico U23
01:00
Fluminense U23
Centro Sportivo Alagoano U23
01:00
Cuiaba/MT U23
Paysandu PA U23
01:00
Fortaleza U23
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Toronto FC
06:30
Columbus Crew
FC Cincinnati
06:30
New York City FC
Chicago Fire
07:00
Philadelphia Union
Seattle Sounders
09:00
Montreal Impact
Los Angeles FC
09:30
FC Dallas
LA Galaxy
09:30
Minnesota United FC
Portland Timbers
09:30
Houston Dynamo
Charlotte FC
06:00
Austin FC
New York Red Bulls
07:00
Atlanta United

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền