Link xem trực tiếp bóng chuyền nam VNL 2022 Nhật Bản vs Trung Quốc hôm nay

Thanh Huyền

Thứ năm, 09/06/2022 20:05 (GMT+7)

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam VNL 2022 Nhật Bản vs Trung Quốc hôm nay. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nam VNL 2022 Nhật Bản vs Trung Quốc.

Tâm điểm của Volleyball Nations League 2022 ngày thi đấu thứ hai sẽ là cuộc chạm trán của hai đại diện châu Á đầy duyên nợ: Đội tuyển bóng chuyền nam Nhật Bản và Trung Quốc.

Đây là hai đội bóng chuyền nam luôn nằm trong Top của châu Á nhiều năm qua và dù rằng Nhật Bản có phần vượt trội nhưng Trung Quốc lại là đội giành được chiến thắng trong lần gặp nhau gần đây nhất.

Ở Olympic Tokyo ngay trên sân nhà, Nhật Bản dù có đủ ngôi sao trong đội hình bất ngờ để thua 1-3 trước Trung Quốc. Ở trận đấu này, các chàng trai tới từ đất nước đông dân nhất thế giới đã thi đấu rất thăng hoa.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam VNL 2022 Nhật Bản vs Trung Quốc hôm nay - Ảnh 1
Link xem trực tiếp bóng chuyền nam VNL 2022 Nhật Bản vs Trung Quốc hôm nay 

Trở lại lần tái đấu này, Trung Quốc không có ngôi sao số 1 của mình là Jiang Chuan trong đội hình khi ngôi sao sinh năm 1994 với chiều cao trên 2m này gặp trấn thương ngay trước VNL 2022.

Cũng chính sự thiếu vắng tay đập chủ lực này khiến cho đội tuyển bóng chuyền nam Trung Quốc để thua chóng vánh 1-3 trước Iran trong trận đấu mở màn. 

Còn với đội tuyển bóng chuyền nam Nhật Bản, họ giành chiến thắng ấn tượng 3-1 trước Hà Lan dù đội bóng này sở hữu ngôi sao Nimir trong đội hình. Yuji Nishida vẫn là cái tên xuất sắc nhất trong trận đấu này.

 

Trận đấu bóng chuyền nam VNL 2022 giữa Nhật Bản và Trung Quốc sẽ diễn ra lúc 1:00 ngày 10/6 và được truyền hình trực tiếp trên kênh VTC3 cũng như một số kênh sóng khác.

Xem trực tiếp bóng chuyền nam VNL 2022 Nhật Bản vs Trung Quốc: LINK 1 - LINK 2

TIN LIÊN QUAN

Xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 ở đâu, trên kênh nào? Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022,

Xem trực tiếp bóng chuyền nam VNL 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trực tiếp bóng chuyền nam VNL 2022 ở đâu, trên kênh nào? Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nam VNL 2022 mới nhất.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam VNL 2022 hôm nay nhanh nhất

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam VNL 2022 hôm nay nhanh nhất. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nam Volleyball Nations League 2022 hôm nay nhanh nhất.

Ngôi sao bóng chuyền nữ Thái Lan trải lòng sau chấn thương ở VNL 2022

Thatdao Nuekjang lần đầu chia sẻ về chấn thương khiến mình phải chia tay Volleyball Nations League 2022 ngay từ tuần đầu tiên.

Bóng chuyền Philippines tiếp tục tham vọng lớn sau thảm bại ở SEA Games 31

Sắp tới đây, đội tuyển bóng chuyền nữ Philippines sẽ có hai trận giao hữu với đội tuyển bóng chuyền Nhật Bản và Thái Lan.

'Idol giới trẻ' tỏa sáng, bóng chuyền Nhật Bản đè bẹp ông lớn ở VNL 2022

Kết quả bóng chuyền nam VNL 2022 Nhật Bản vs Hà Lan. Người ghi điểm nhiều nhất cho đội tuyển bóng chuyền nam Nhật Bản không ai khoác ngoài Yuji Nishida.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Thái Lan vs Hàn Quốc, 21h00 hôm nay 29/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Thái Lan vs Hàn Quốc. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Thái Lan vs Hàn Quốc hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Trung Quốc vs Brazil, 21h00 tối nay 28/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Trung Quốc vs Brazil. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ quốc tế Trung Quốc vs Brazil hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ chung kết VTV Bình Điền Long An vs BTL Thông Tin FLC 18h00 ngày 18/6

Thethao.vn cập nhật xem trực tiếp bóng chuyền nữ chung kết VTV Bình Điền Long An vs BTL Thông Tin FLC 18h00 ngày 18/6.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam Thể Công vs Hà Tĩnh 16h00 ngày 18/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam Thể Công vs Hà Tĩnh 16h00 ngày 18/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nam Thể Công vs Hà Tĩnh hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco vs Than Quảng Ninh 14h00 ngày 18/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco vs Than Quảng Ninh 14h00 ngày 18/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco vs Than Quảng Ninh.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs Hà Tĩnh, 20h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs Hà Tĩnh, 20h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs Hà Tĩnh.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nhật Bản vs Thái Lan, 18h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nhật Bản vs Thái Lan, 18h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nhật Bản vs Thái Lan.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ BTL Thông Tin FLC vs Ninh Bình Doveco, 18h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ BTL Thông Tin FLC vs Ninh Bình Doveco, 18h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ BTL Thông Tin FLC vs Ninh Bình Doveco.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Thể Công vs Biên Phòng, 16h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Thể Công vs Biên Phòng, 16h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Thể Công vs Biên Phòng.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Than Quảng Ninh, 14h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Than Quảng Ninh, 14h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Than Quảng Ninh.

Giao hữu quốc tế
Queen's Park
21:30
NK Lokomotiva Zagreb
Urozhay Krasnodar
22:00
Druzhba Maykop
Levski Sofia
22:00
Lokomotiv Sofia
GKS Jastrzebie
22:00
Ruch Chorzow
FC Steaua Bucuresti
22:00
FC Sfintul Gheorghe
Banik Ostrava
22:00
Tescoma Zlin
Cukaricki Stankom
22:00
Slask Wroclaw
Farul Constanta
22:00
CS Mioveni
Lisen
22:00
Slovan Bratislava B
Chernomorets Novorossiysk
22:00
FK Chayka K-SR
Fenerbahce
22:00
Al Shamal
Pardubice
22:00
Marila Pribram
Dafuji cloth MTE
22:00
Dukla Banska Bystrica
Gornik Leczna
22:00
Puszcza Niepolomice
Mezokovesd Zsory
22:00
MTK Hungaria
Petrolul Ploiesti
22:00
Al Markhiya
Vasas
22:00
Michalovce
Rapid Wien
22:00
Lafnitz
TSV Hartberg
22:30
Universitaea Cluj
St.Polten
22:30
Rapid Bucuresti
Hamburger SV
22:30
Hajduk Split
Stade Ouchy
22:30
Servette
HSK Zrinjski Mostar
22:30
FK Igman Konjic
Botev Vratsa
22:45
Spartak Pleven
LKS Nieciecza
22:59
MFK Karvina
Slavoj Trebisov
22:59
Tatran Presov
TuS Makkabi Berlin
22:59
Hertha Berlin
RCO Agde
22:59
Kozarmisleny SE
Slavia Praha
22:59
Olympiakos Piraeus
TSV Aubstadt
22:59
Eintracht Bamberg
SV Waldhof Mannheim
22:59
Aarau
BFC Viktoria 1889
22:59
Union Berlin
ND Gorica
22:59
Tabor Sezana
Havelse
22:59
VfL Osnabruck
Monaco
22:59
St. Gallen
Zulte-Waregem
22:59
Charleroi
Maribor
22:59
Partizani Tirana
FK Shkupi
22:59
Gjilani
GKS Tychy
22:59
Garbarnia Krakow
Wolfsberger AC
22:59
Hansa Rostock
Lugano U21
22:59
Bellinzona
Sarajevo
23:00
Backa Topola
FC Monheim
23:30
VfL Bochum
FC Blau Weiss Linz
23:30
Sparta Praha B
Mladost Novi Sad
23:30
FK Sutjeska Niksic
Cherno More Varna
23:30
Etar
Qarabag
23:30
CS Universitatea Craiova
Yverdon
23:45
FC Sion
Schalke 04 (Youth)
00:00
SpVg Schonnebeck
TuS Bersenbruck
00:00
TuS Blau-Weiss Lohne
TSV Buchbach
00:00
VFB Hallbergmoos
Wuppertaler
00:00
TUS Bovinghausen 04
CSKA Moscow
00:00
Zenit St. Petersburg
FC Deisenhofen
00:00
FC Pipinsried
Go Ahead Eagles
00:00
PAOK Saloniki
Fc Remscheid
00:00
Viktoria koln
Germania Halberstadt
00:00
MTV Wolfenbuttel
Svelta Melsele
00:30
Red Star Waasland
Lausanne Sports
01:00
Dynamo Kyiv
Clachnacuddin
01:30
Inverness
Raith Rovers
01:45
Queen of South
Giao Hữu ĐTQG
Finland U17
21:30
Latvia U17
Denmark (nữ)
22:59
Norway (nữ)
Botswana (nữ)
01:00
Togo(w)
Copa Libertadores
1/8 Final
Talleres Cordoba
05:15
Colon de Santa Fe
Cerro Porteno
05:15
Palmeiras
Deportes Tolima
07:30
Flamengo
Velez Sarsfield
07:30
River Plate
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Club Chivas Tapatio
05:00
CD Alacranes de Durango
Tlaxcala FC
07:05
Cimarrones de Sonora
Monterrey B
09:05
Monarcas Morelia
Hạng 2 Iceland
Vòng 9
UMF Njardvik
01:00
KF Fjallabyggdar
Volsungur husavik
01:30
IR Reykjavik
Haukar Hafnarfjordur
02:15
Throttur Reykjavik
Reynir Sandgerdi
02:15
Vikingur Olafsvik
KFR Aegir
02:15
HotturHuginn
Fjardabyggd Leiknir
02:15
Magni
Gambia Division 2
Vòng
BK Milan
22:59
Tallinding United
Greater Tomorrow FC
22:59
Kanifing East FC
Young Africans FC
22:59
FC Wagadou
Tanzania Ligue 1
Vòng
Dodoma Jiji FC
22:59
KMC FC
Canadian Premier League
Vòng 6
Forge FC
06:00
Valour
Hạng nhất Mỹ
Vòng 6
Charleston Battery
06:30
Atlanta United FC II
Rio Grande Valley
07:30
El Paso Locomotive FC
San Diego loyalty
09:00
Orange County Blues FC
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 9
Fjolnir (nữ)
01:30
Vikingur Reykjavik (nữ)
Hafnarfjordur (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Grindavik (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Cúp Mỹ
Quarterfinals
Orlando City
06:00
Nashville
Brazil U20 Cup
Concordia U20
01:00
Criciuma SC (Youth)
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 8
Halmstads U21
22:00
Trelleborg U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
The Strongest
05:15
Ceara
Deportivo Tachira
07:30
Santos
Deportivo Cali
07:30
FBC Melgar
USA National Premier Soccer League
Vòng
Greenville Triumph
06:00
North Carolina
FC Tucson
09:00
Richmond Kickers
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Palmeiras (Youth)
01:00
Uniao Mogi Youth
Sao Paulo (Youth)
01:00
Gremio Osasco Youth
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
EC Sao Bernardo U20
GD Saocarlense Youth
01:00
CA Taquaritinga SP U20
Penapolense (Youth)
01:00
Assisense SP U20
Tanabi SP (Youth)
01:00
Gremio Novorizontin (Youth)
Ponte Preta (Youth)
01:00
CA Guacuano U20
Taubate (Youth)
01:00
Joseense SP Youth
Portuguesa (Youth)
01:00
Paulista (Youth)
Olimpia SP U20
01:00
Comercial FC U20
Guarani SP (Youth)
01:00
CA Metropolitano U20
Ibrachina Youth
01:00
Colorado Caieiras SP Youth
Vocem SP Youth
01:00
Aracatuba SP Youth
Independente SP Youth
01:00
XV de Piracicaba (Youth)
RB Bragantino Youth
01:00
Itapirense Youth
XV de Jau (Youth)
01:00
Sao Carlos (Youth)
Ituano (Youth)
01:00
Salto SP Youth
Santacruzense U20
01:00
Andradina SP Youth
Juventus-AC (Youth)
01:00
Nacional AC SP (Youth)
Santos (Youth)
01:00
Jabaquara SP U20
America SP (Youth)
01:00
Votuporanguense (Youth)
Capivariano FC SP Youth
01:00
Inter de Limeira (Youth)
Maua SP Youth
01:00
Agua Santa SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
Osasco Audax Youth
01:00
SERC Brasil U20
Desportivo Brasil Youth
01:00
Comercial Tiete SP Youth
Mirassol FC (Youth)
01:00
Catanduva/SP Youth
Sao Caetano (Youth)
01:00
Uniao Suzano Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
Francana Youth
EC Uniao Suzano SP Youth
01:00
Santo Andre (Youth)
Monte Azul SP (Youth)
01:00
Inter Bebedouro SP Youth
Portuguesa Santista U20
01:00
Mauaense SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Flamengo-SP (Youth)
Brasilis FC U20
01:00
Mogi Mirim (Youth)
Ferroviaria SP (Youth)
01:00
Noroeste (Youth)
OSTO youth team
01:00
Sharjah SP Youth
USA USL League Two
Vòng
Chicago Fire Premier
04:00
Saint Louis U23
New Jersey Copa
04:00
Hudson Valley Hammers
Cedar star
06:00
Westchester Flames
Christos FC
06:00
Lionsbridge FC
NONA FC
06:00
Florida U23
North Carolina Fusion U23
06:00
West Virginia Alliance FC
South Bend Lions
06:00
Toledo Villa FC
Tampa Bay United
06:00
Florida Elite
Tobacco Road
06:00
Charlotte Independ B
FC Motown
06:00
Morris Elite
Real Central NJ
06:05
Reading United
AFC Ann Arbor
06:30
Flint City Bucks
Boston
06:30
AC Connecticut
South Georgia Tormenta B
06:30
Southern Soccer Academy Kings
West Chester United
06:30
Ocean City Noreasters
FA Euro
07:00
Long Island Rough Riders
Minneapolis City SC
07:00
Manitoba
Louisiana Krewe FC
07:00
Texas United
AHFC Royals
07:00
Corpus Christi FC
Chicago Dutch Lions
07:00
Chicago City SC
San Francisco City
09:00
Marin FC Legends
VĐQG Belarus
Vòng 9
BATE Borisov
22:00
Slutsksakhar Slutsk
FC Gomel
00:00
FC Torpedo Zhodino
Georgia Primera Division
Vòng 20
Dinamo Batumi
00:00
Dinamo Tbilisi
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Sifhalla
00:30
Lidkopings FK
Huddinge IF
01:00
Syrianska Eskilstuna IF
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
FC Trollhattan
00:00
Vanersborg FK
Husqvarna
00:00
Motala AIF FK
Ullared
00:30
Onsala BK
Jarfalla
01:00
IFK Stocksund
Finland Suomen Cup
Quarterfinals
Inter Turku
22:00
HJK Helsinki
FC Haka
22:30
KuPs
PK-35 Vantaa
22:59
HIFK
CONCACAF Championship U20
Quarterfinals
Dominican Republic U20
06:00
Jamaica U20
Guatemala U20
09:00
Mexico U20
Brazil Serie B
Vòng 15
Nautico (PE)
05:00
Criciuma
CRB AL
07:30
Tombense
Gremio Novorizontin
07:30
Vasco da Gama
Iraqi Premier League
Vòng 38
Naft Al Junoob
23:40
Newroz SC(IRQ)
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Tervarit-j
22:30
HauPa
FC Jyvaskyla Blackbird
22:59
PK-37 Iisalmi
RPS Lions
22:59
STPS
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 15
KI Klaksvik
00:30
NSI Runavik
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Lanus
02:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Deportivo Madryn
02:00
Club Atletico Tigre
Aldosivi Mar del Plata
04:05
Newells Old Boys
Gimnasia La Plata
07:30
Flandria
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Obreros Unidos
00:30
2 de Mayo PJC
Sport Colonial
03:00
Sol de America Pastoreo
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 6
EPS Espoo
22:30
SalPa
Vantaa
22:30
HJS Akatemia
FC Ilves-Kissat
22:59
GrIFK Kauniainen
Poland Division 4
Vòng
Unia Solec Kujawski
22:00
WKP Wloclavia Wloclawek
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
Gjovik Lyn
22:59
Stabaek
Byasen Toppfot
22:59
Sandefjord
Kjelsas
22:59
Skeid Oslo
Moss
22:59
Start Kristiansand
Sotra
22:59
Haugesund
Viking
22:59
Kristiansund BK
Eidsvold Turn
22:59
Molde
Lillestrom
22:59
Aalesund FK
Valerenga
01:15
Bodo Glimt
Ivory Coast Premier Division
Vòng
WAC d'Adjame
22:30
ASI Abengourou
Sporting Gagnoa
22:30
USC Bassam
Mongolia Premier League
Vòng 17
FC Ulaanbaatar
12:00
Erchim
Jamaica Premier League
Vòng 30
Waterhouse FC
05:00
Harbour View FC
Dunbeholden FC
07:30
Cavalier FC
Estonia Champions League
Vòng 18
Tartu JK Maag Tammeka
21:30
Trans Narva
FC Flora Tallinn
22:00
Vaprus Parnu
Tallinna JK Legion
23:30
Flora Paide
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Volta Redonda
01:00
Macae
Botola Pro 1
Vòng 29
MCO Mouloudia Oujda
00:00
Wydad Casablanca
Renaissance Sportive de Berkane
00:00
SCCM Chabab Mohamedia
Club Salmi
00:00
Hassania Agadir
Union Touarga Sport Rabat
00:00
RCOZ Oued Zem
IRT Itihad de Tanger
00:00
Maghreb Fez
DHJ Difaa Hassani Jadidi
00:00
CAYB Club Athletic Youssoufia
OCK Olympique de Khouribga
00:00
Olympique de Safi
Raja Casablanca Atlhletic
00:00
FAR Forces Armee Royales
Uzbek League
Vòng 13
Pakhtakor
22:00
Kuruvchi Bunyodkor
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
Pyramids FC
00:00
Enppi
Smouha SC
02:30
EL Ahly
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Toronto FC
06:30
Columbus Crew
FC Cincinnati
06:30
New York City FC
Chicago Fire
07:00
Philadelphia Union
Seattle Sounders
09:00
Montreal Impact
Los Angeles FC
09:30
FC Dallas
LA Galaxy
09:30
Minnesota United FC
Portland Timbers
09:30
Houston Dynamo

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền