Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Than Quảng Ninh, 14h00 ngày 17/6

Thanh Huyền

Thứ sáu, 17/06/2022 12:05 (GMT+7)

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Than Quảng Ninh, 14h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Than Quảng Ninh.

Trận bán kết nữ Cúp Hoa Lư Bình Điền 2022 đầu tiên sẽ là cuộc chạm trán giữa VTV Bình Điền Long An và Than Quảng Ninh. Nếu như ở giải đấu này năm ngoái, cuộc chạm trán giữa hai đối thủ được đánh giá khá cân bằng thì năm nay mọi chuyện đã khác.

Trong khi đội bóng đương kim vô địch chào đón sự trở lại của cựu đội trưởng ĐTQG Ngọc Hoa thì HLV Nguyễn Tuấn Kiệt đã mất đi phụ công Lưu Huệ, chuyền hai Huyền Trang trong đội hình của mình.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Than Quảng Ninh, 14h00 ngày 17/6 - Ảnh 1
Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Than Quảng Ninh, 14h00 ngày 17/6
Với tương quan lực lượng và cả những gì đã thể hiện trong những trận đấu vừa qua, VTV Bình Điền Long An được đánh giá cao hơn Than Quảng Ninh rất nhiều và khó có bất ngờ trong cuộc đấu này.

Nhiều khả năng đây sẽ là một trận đấu khá dễ dàng của các cô gái miền Tây trên hành trình bảo vệ chức vô địch của mình. Còn với Than Quảng Ninh, vẫn còn quá nhiều điều cần phải làm nếu như muốn lọt Top 4 mùa giải năm nay.

Trận đấu bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Than Quảng Ninh sẽ diễn ra lúc 14h00 ngày 17/6 tại NTĐ tỉnh Ninh Bình. Trận đấu này sẽ được truyền hình trực tiếp trên kênh Ninh Bình TV, kênh Youtube của Đài PT&TH Ninh Bình cũng như kênh On Sport.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Than Quảng Ninh: LINK 1 - LINK 2

TIN LIÊN QUAN

Xem trực tiếp bóng chuyền nam VNL 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trực tiếp bóng chuyền nam VNL 2022 ở đâu, trên kênh nào? Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nam VNL 2022 mới nhất.

Xuất hiện 'cứu tinh' phút cuối, bóng chuyền Vĩnh Phúc giải cơn nguy

Một nhà tài trợ (tạm gọi - HL) đã đồng hành cùng đội và vẫn giữ nguyên tên cũ như hiện nay - Bamboo Airways Vĩnh Phúc.

Liên tiếp nổ 'bom tấn' ngoại binh, bóng chuyền Việt Nam gây sốc

Liên tiếp những cái tên mới cập bến các CLB bóng chuyền Việt Nam khiến không ít người bất ngờ, bao gồm đối chuyền xuất sắc nhất thế giới Polina Rahimova.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nhật Bản vs Thái Lan, 18h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nhật Bản vs Thái Lan, 18h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nhật Bản vs Thái Lan.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ chung kết VTV Bình Điền Long An vs BTL Thông Tin FLC 18h00 ngày 18/6

Thethao.vn cập nhật xem trực tiếp bóng chuyền nữ chung kết VTV Bình Điền Long An vs BTL Thông Tin FLC 18h00 ngày 18/6.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam Thể Công vs Hà Tĩnh 16h00 ngày 18/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam Thể Công vs Hà Tĩnh 16h00 ngày 18/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nam Thể Công vs Hà Tĩnh hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco vs Than Quảng Ninh 14h00 ngày 18/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco vs Than Quảng Ninh 14h00 ngày 18/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco vs Than Quảng Ninh.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs Hà Tĩnh, 20h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs Hà Tĩnh, 20h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs Hà Tĩnh.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nhật Bản vs Thái Lan, 18h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nhật Bản vs Thái Lan, 18h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nhật Bản vs Thái Lan.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ BTL Thông Tin FLC vs Ninh Bình Doveco, 18h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ BTL Thông Tin FLC vs Ninh Bình Doveco, 18h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ BTL Thông Tin FLC vs Ninh Bình Doveco.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Thể Công vs Biên Phòng, 16h00 ngày 17/6

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Thể Công vs Biên Phòng, 16h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền Thể Công vs Biên Phòng.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco vs Than Quảng Ninh, 18h00 hôm nay 16/6

Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Ninh Bình Doveco và Than Quảng Ninh mới nhất.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Ngân hàng Công thương, 14h00 hôm nay 16/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Ngân hàng Công thương. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Ngân hàng Công thương.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Hà Tĩnh vs Thể Công, 15h30 ngày 14/6

Link xem trực tiếp trận bóng chuyền nam giữa Hà Tĩnh và Thể Công sẽ được Thethao.vn cập nhật sớm nhất.

AFC Cup
Vòng bảng
Visakha FC
16:00
Bali United
LeeMan
17:00
Chao Pak Kei
Phnom Penh FC
17:00
Viettel FC
Tainan City Steel
17:00
LeeMan
Tampines Rovers FC
19:00
PSM Makassar
Kedah
20:00
Kaya FC
Young Elephants FC
21:00
Hougang United FC
Neftchi Kochkor
21:00
FC Altyn Asyr
Dordoi-Dynamo Naryn
21:00
Kopetdag Asgabat
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Sogdiana Jizak
Giao hữu quốc tế
Sonderjyske
17:30
Fredericia
Vojvodina Novi Sad
18:00
UTA Arad
Domzale
18:00
Crvena Zvezda
FC Copenhagen
18:00
Silkeborg
Terek Grozny
21:00
Zenit Penza
Slavia Sofia
22:00
Arda
Cracovia Krakow
22:59
Olympiakos Piraeus
Crusaders
00:30
Saint Mirren
Giao Hữu ĐTQG
Colombia (nữ) U20
06:00
Panama (nữ) U20
Kosovo (nữ)
18:00
North Macedonia (nữ)
Burkina Faso (nữ)
18:00
Togo(w)
Finland (nữ)
22:15
Japan (nữ)
VĐQG Thụy Điển
Vòng 11
Malmo FF
00:00
Helsingborg
IK Sirius FK
00:00
IFK Goteborg
Elfsborg
00:00
Varbergs BoIS FC
Kalmar
00:00
IFK Varnamo
VĐQG Ireland
Vòng 19
Shelbourne
01:45
Derry City
Sligo Rovers
01:45
Dundalk
St. Patricks Athletic
01:45
Shamrock Rovers
Siêu cúp Mexico
Match
Atlas
07:30
CDSyC Cruz Azul
VĐQG Argentina
Vòng 5
Argentinos juniors
06:30
Arsenal de Sarandi
Patronato Parana
01:30
Independiente
Atletico Tucuman
06:00
Godoy Cruz Antonio Tomba
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
Tepatitlan de Morelos
05:00
CSyD Dorados de Sinaloa
Venados FC
07:05
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
09:05
Cancun FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 14
Falkenberg
00:00
Angelholms FF
Canadian Premier League
Vòng 6
Cavalry FC
06:00
FC Edmonton
USA Women Premier League
Vòng
Nashville Rhythm FC (nữ)
05:00
Alabama (nữ)
San Diego Parceiro (nữ)
05:00
Oceanside Dutch Lions FC (nữ)
Maplebrook Fury(w)
06:00
Mankato Utd (nữ)
Lonestar SC (nữ)
06:00
Utah Red Devils (nữ)
Dakota Fusion FC (nữ)
06:00
Sioux Falls City FC (nữ)
Connecticut Fusion (nữ)
06:00
Albany Rush (nữ)
Manitou FC (nữ)
06:30
Joy AC (nữ)
LA Premier (nữ)
05:30
Elite Girls Academy (nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 1
Mahar United
15:30
Shan United
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng
Deportes Tolima
07:00
Atletico Nacional Medellin
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 4
Kordrengir
02:15
Afturelding
Akranes
02:45
Breidablik
Latvian Higher League
Vòng 19
FK Liepaja
22:00
Super Nova
Metta/LU Riga
22:59
FK Auda Riga
USA National Premier Soccer League
Vòng
Charlotte Independence
05:00
Forward Madison FC
Belarus Reserve League
Vòng
Dinamo Brest Reserves
20:00
Dinamo Minsk Reserves
FC Minsk Reserves
21:00
Belshina Babruisk Reserve
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
22:00
Slavia Mozyr Reserve
USA USL League Two
Vòng
Project 51O
05:00
Marin FC Legends
Miami AC
05:00
Caledonia SC
Hudson Valley Hammers
06:00
Cedar star
East Atlanta
06:30
South Georgia Tormenta B
VĐQG Belarus
Vòng 12
Energetik-BGU Minsk
22:00
Dnepr Mogilev
Chile Cup
Vòng 3
Coquimbo Unido
04:30
Melipilla
Universidad de Chile
03:00
General VelAsquez
CONCACAF Championship U20
1/8 Final
Haiti U20
05:00
Jamaica U20
El Salvador U20
07:30
Dominican Republic U20
Mexico U20
09:30
Puerto Rico U20
Hạng 2 Paraguay
Vòng 14
Sportivo Trinidense
21:00
Atletico Colegiales
Independiente Luque
04:00
Club Fernando de la Mora
Brazil Serie B
Vòng 15
Sampaio Correa
06:00
Centro Sportivo Alagoano
Operario Ferroviario PR
06:00
Chapecoense SC
Ireland First Division
Vòng 22
Athlone Town
01:45
Waterford United
Longford Town
01:45
Salthill Devon Galway
Bray Wanderers
01:45
Wexford (Youth)
Treaty United
01:45
Cork City
Iraqi Premier League
Vòng 38
Samarra
21:00
Al-Naft
Argentina Youth League
Vòng
CA Atlanta U20
20:00
All Boys U20
Ả Rập Xê Út
Vòng 30
Al Ittihad(KSA)
01:00
Al-Baten
Al-Nasr(KSA)
01:00
Al-Fateh
Al Raed
01:00
Abha
Al-Shabab(KSA)
01:00
Al Ahli Jeddah
Al-Tai
01:00
Al-Hazm
Dhamk
01:00
Al-Taawon
Al-Feiha
01:00
Al-Ettifaq
Al Hilal
01:00
Al-Faisaly Harmah
Bolivia Primera Division
Vòng 1
Bolivar
06:30
Blooming
European Women
Vòng bảng
Czech (nữ) U19
16:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
England (nữ) U19
22:30
Norway (nữ) U19
Spain (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 18
Alianza Lima
06:00
Inti Gas Deportes
Dep.San Martin
03:30
Deportivo Municipal
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 5
Beijing BeiKong
14:30
Heilongjiang Lava Spring
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Jiangxi Liansheng FC
Bei Li Gong
14:30
Kunshan FC
Xinjiang Tianshan Leopard
18:30
Sichuan Jiuniu
Norway 2.Liga
Vòng 12
Valerenga B
18:00
Traff
Odd Grenland 2
00:00
Flekkeroy
BRA D4
Rio Branco AC
05:00
Sao Raimundo/RR
Trem-AP
06:15
Sao Raimundo
Alagoinhas Atletico BA
06:30
Santa Cruz PE
Canadian Premier Soccer League
Vòng 5
Brantford Galaxy SC
05:00
SC Scarborough Ontario
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Libyan Premier League
Vòng 18
Al Mahalla
22:00
Al-Madina
J Verhoe Leigh
22:00
Al ittihad(LBY)
Al-Ahli tripoli
22:00
Abu Salim
Al-Shat
22:00
Al Khmes
Al Zawi A
22:00
Al Athad
Hạng nhất Na Uy
Vòng 11
Asane Fotball
22:59
Sandnes Ulf
Grorud
22:59
Brann
Ranheim IL
22:59
KFUM Oslo
Sogndal
22:59
Mjondalen IF
Bryne
22:59
Stjordals Blink
Argentine Torneo A
Vòng
Douglas Haig
23:45
Central Norte Salta
Sarmiento Resistencia
01:00
G.San Martin Formosa
Racing de Cordoba
06:30
Union Sunchales
Sportivo Belgrano
06:30
Defensores Pronunciamiento
Hạng 4 Nauy
Vòng
Sparta Sarpsborg B
22:00
Fram Larvik
Forde
22:30
Molde B
Halsen
22:59
Start Kristiansand B
Volda
23:30
IL Hodd B
Fredrikstad B
00:00
Eik-Tonsberg
Stabaek B
00:00
Lokomotiv Oslo
Bjarg
00:00
Hou Ge Xinte B team
Stromsgodset B
00:30
Gjelleraasen IL
Kongsvinger IL B
01:00
Honefoss BK
Women World Cup Europe Qualifying
Vòng bảng
Georgia (nữ)
22:59
Ireland (nữ)
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 11
Landskrona BoIS
00:00
Orebro
Brommapojkarna
00:00
Osters IF
VĐQG Uruguay
Vòng 3
Rentistas
01:00
Albion FC
Wanderers FC
05:15
Torque
Argentine Division 2
Vòng 21
San Martin Tucuman
06:30
Guillermo Brown
Sacachispas
01:30
Atletico Atlanta
Ferrol Carril Oeste
04:00
Chaco For Ever
Nueva Chicago
05:00
Club Atletico Guemes
Defensores de Belgrano
07:15
Chacarita juniors
VĐQG Paraguay
Vòng 21
FC Nacional Asuncion
05:45
Guarani CA
Sportivo Ameliano
04:00
Guairena
Tacuary
06:15
Sol de America
Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
Vòng 8
Sportivo Barracas
01:30
Deportivo Muniz
Jamaica Premier League
Vòng 30
Harbour View FC
05:15
Waterhouse FC
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Swadhinata KS
16:00
Mohammedan Dhaka
Mohammedan Dhaka
17:00
Sheikh Jamal
VIC Women’s Premier League
Vòng 13
FC Bulleen Lions (nữ)
17:15
Emerging Athlete Program (nữ)
Hạng nhất Malaysia
Vòng 10
Kelantan
20:00
Darul Takzim II
Brasileiro, Serie C
Vòng 12
SC Paysandu Para
05:00
Brasil de Pelotas
Figueirense
06:00
Remo Belem (PA)
VĐQG Ai Cập
Vòng 23
El Gounah
00:00
El Sharqia Dokhan
Pharco
00:00
Al-Ittihad Alexandria
Kokakola Cairo
02:30
Talaea EI-Gaish
USA Independent League
Vòng
California Utd Strikers
06:00
LA Force
Dominican Republic Liga
Vòng
Atletico Pantoja
05:00
Cibao FC
Indonesia President Cup
Vòng bảng
PSS Sleman
16:00
Dewa United FC
Persis Solo FC
20:30
Persita Tangerang
Swden Women Divi.1
Vòng 13
IFK Norrkoping DFK (nữ)
00:00
IK Uppsala (nữ)
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 6
Philadelphia Union
05:25
New York City FC
Vancouver Whitecaps
07:00
New England Revolution

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền