Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ BTL Thông Tin FLC vs Ninh Bình Doveco, 18h00 ngày 17/6

Thanh Huyền

Thứ sáu, 17/06/2022 16:05 (GMT+7)

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ BTL Thông Tin FLC vs Ninh Bình Doveco, 18h00 ngày 17/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ BTL Thông Tin FLC vs Ninh Bình Doveco.

Trận bán kết nữ Cúp Hoa Lư Bình Điền 2022 thứ hai sẽ là cuộc chạm trán giữa chủ nhà Ninh Bình Doveco và các nhà đương kim vô địch quốc gia BTL Thông Tin FLC. Trận đấu được cho là cân bằng hơn so với trận bán kết đầu tiên.

Năm nay, Ninh Bình Doveco mạnh tay mang về cho mình hàng loạt ngôi sao của bóng chuyền nữ Việt Nam như Lưu Huệ, Lê Thanh Thuý, Đinh Thị Thuý, Nguyễn Thị Trinh, Bùi Vũ Thanh Tuyền… và được coi là đội tuyển quốc gia thu nhỏ.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ BTL Thông Tin FLC vs Ninh Bình Doveco, 18h00 ngày 17/6 - Ảnh 1
Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ BTL Thông Tin FLC vs Ninh Bình Doveco, 18h00 ngày 17/6 

Trong khi đó, BTL Thông Tin chia tay hàng loạt các VĐV trong đó có chủ công Phạm Thị Huệ, libero Âu Hồng Nhung và bị đánh giá suy giảm sức mạnh so với mùa giải trước.

Bích Tuyền vẫn là con bài chiến lược của HLV Thái Thanh Tùng trong cuộc chạm trán này. Cả hai chưa thực sự “nóng máy” sau hai trận đấu vòng loại và đây sẽ là bài test sức mạnh thực sự của hai ứng viên vô địch giải VĐQG 2022.

Ninh Bình Doveco với lợi thế sân nhà cùng đội hình nhiều ngôi sao được đánh giá cao hơn một chút nhưng Thông Tin vẫn luôn cho thấy đẳng cấp của mình với sự gắn kết trong lối chơi và tinh thần thi đấu rất tốt.

Trận đấu bóng chuyền nữ BTL Thông Tin FLC vs Ninh Bình Doveco sẽ diễn ra lúc 18h00 ngày 17/6 tại NTĐ tỉnh Ninh Bình. Trận đấu này sẽ được truyền hình trực tiếp trên kênh Ninh Bình TV, kênh Youtube của Đài PT&TH Ninh Bình cũng như kênh On Sport.

Link xem trực tiếp bán kết bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Than Quảng Ninh: LINK 1 LINK 2

TIN LIÊN QUAN

Ngoại binh Thái vừa cập bến Tràng An Ninh Bình 'khủng' thế nào?

Kissada Nilsawai là cái tên không hề xa lạ khi anh chính là đội trưởng đội tuyển bóng chuyền nam Thái Lan tại SEA Games 31.

Giải bóng chuyền Hạng A - Nơi tập dượt cho các đội bóng giàu truyền thống

Giải bóng chuyền Hạng A quốc gia năm 2022 đang diễn ra tại Quảng Ngãi với không ít đội bóng trẻ tham dự với mục tiêu tập dượt và cọ xát chuẩn bị cho tương lai.

Xuất hiện 'cứu tinh' phút cuối, bóng chuyền Vĩnh Phúc giải cơn nguy

Một nhà tài trợ (tạm gọi - HL) đã đồng hành cùng đội và vẫn giữ nguyên tên cũ như hiện nay - Bamboo Airways Vĩnh Phúc.

Liên tiếp nổ 'bom tấn' ngoại binh, bóng chuyền Việt Nam gây sốc

Liên tiếp những cái tên mới cập bến các CLB bóng chuyền Việt Nam khiến không ít người bất ngờ, bao gồm đối chuyền xuất sắc nhất thế giới Polina Rahimova.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Iran vs Italia, 19h00 tối nay 7/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Iran vs Italia. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Iran vs Italia hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Biên Phòng - TP. Hồ Chí Minh, lúc 17h00 ngày 7/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền Biên Phòng - TP. Hồ Chí Minh. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền Biên Phòng - TP. Hồ Chí Minh hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ HC Đức Giang Hà Nội vs VTV Bình Điền Long An, lúc 18h00 ngày 7/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ HC Đức Giang Hà Nội vs VTV Bình Điền Long An. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ HC Đức Giang Hà Nội vs VTV Bình Điền Long An hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Sanest Khánh Hòa vs Thể Công, lúc 15h00 ngày 7/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền Sanest Khánh Hòa vs Thể Công. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền Sanest Khánh Hòa vs Thể Công hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Geleximco Thái Bình vs Ninh Bình Doveco, lúc 16h00 ngày 7/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Geleximco Thái Bình vs Ninh Bình Doveco. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Geleximco Thái Bình vs Ninh Bình Doveco hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ BTL Thông Tin vs Than Quảng Ninh, lúc 13h00 ngày 7/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ BTL Thông Tin vs Than Quảng Ninh. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ BTL Thông Tin - Than Quảng Ninh hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Đắk Lắk vs Hà Phú Thanh Hóa, lúc 19h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Đắk Lắk vs Hà Phú Thanh Hóa. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Đắk Lắk vs Hà Phú Thanh Hóa hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Hà Nội vs Bến Tre, lúc 19h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền Hà Nội vs Bến Tre. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền Hà Nội vs Bến Tre hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs XSKT Vĩnh Long, lúc 17h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs XSKT Vĩnh Long. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs XSKT Vĩnh Long hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ B.A. Vĩnh Phúc vs Than Quảng Ninh, lúc 17h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ B.A. Vĩnh Phúc vs Than Quảng Ninh. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ B.A. Vĩnh Phúc vs Than Quảng Ninh hôm nay.

Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Norway (nữ)
02:00
Northern Ireland (nữ)
Giao hữu quốc tế
Erzurum BB
21:00
Giresunspor
Antalyaspor
21:30
Metalist Kharkiv
FC Voluntari
22:00
Karmiotissa Polemidion
Hermannstadt
22:00
Unirea Dej
Sectzya Nes Ziona
22:00
Ironi Tiberias
FK Makedonija Gjorce Petrov
22:30
APOEL Nicosia
Aris Limassol
22:30
Aris Thessaloniki
FC Anker Wismar
22:59
Hansa Rostock
Nottingen
22:59
Astoria Walldorf
FC Kitzbuhel
22:59
Panathinaikos
SC Paderborn 07 II
23:30
Wiedenbruck
Rotherham United
00:00
Fleetwood Town
FK Sochi
00:00
CSKA Moscow
Blackpool
01:00
Leeds United
Kidsgrove Athletic
01:30
Port Vale
Bridlington Town
01:45
Scarborough
Cúp C3
Qual.1
Alashkert
22:00
Hamrun Spartans
FC Santa Coloma
22:00
Breidablik
Baltija Panevezys
22:59
FC Milsami
KuPs
22:59
Dila Gori
FC Flora Tallinn
22:59
SJK Seinajoen
Pogon Szczecin
22:59
KR Reykjavik
Borac Banja Luka
22:59
B36 Torshavn
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Partizani Tirana
Brunos Magpie
22:59
Crusaders
MFK Ruzomberok
23:30
Kauno Zalgiris
FC Sfintul Gheorghe
00:00
NK Mura 05
Dinamo Tbilisi
00:00
Flora Paide
Floriana F.C.
00:00
CS Petrocub
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Red Boys Differdange
Dinamo Minsk
01:00
Decic Tuzi
FK Shkendija 79
01:00
Ararat Yerevan
Gjilani
01:00
FK Liepaja
HB Torshavn
01:00
Newtown AFC
KF Laci
01:00
FK Iskra Danilovgrad
Fola Esch
01:00
Tre Fiori
Bala Town F.C.
01:00
Sligo Rovers
Lechia Gdansk
01:15
Academy Pandev
FK Buducnost Podgorica
01:30
KF Llapi
Dunajska Streda
01:30
Cliftonville
Tre Penne
01:45
FK Tuzla City
Derry City
01:45
Riga FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Estudiantes La Plata
07:30
Fortaleza
Na Uy
Vòng 8
Kristiansund BK
22:59
Tromso IL
VĐQG Ireland
Vòng 23
UC Dublin
01:45
Bohemians
VĐQG Venezuela
Vòng 20
Academia Puerto Cabello
03:00
Universidad Central de Venezuela
Zulia FC
03:00
Carabobo FC
CD Hermanos Colmenares
03:00
Deportivo Lara
Deportivo La Guaira
03:00
Mineros de Guayana
Portuguesa FC
03:00
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Venados FC
Hạng 2 Iceland
Vòng 11
Volsungur husavik
02:15
Magni
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Fjolnir (nữ)
02:15
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
EL Masry
22:59
El Sharqia Dokhan
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Union Magdalena
04:00
Deportiva Once Caldas
Deportivo Pereira
06:05
Alianza Petrolera
Patriotas FC
08:10
Atletico Junior Barranquilla
Copa Sudamericana
1/8 Final
Lanus
05:15
Independiente Jose Teran
Atletico Clube Goianiense
07:30
Olimpia Asuncion
Sao Paulo
07:30
Univ Catolica
Lithuania II Lyga
Vòng
DFK Dainava Alytus B
22:00
FK Kauno Zalgiris II
USA National Premier Soccer League
Vòng 21
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Gremio Novorizontin (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
South Africa (nữ)
00:00
Burundi (nữ)
Botswana (nữ)
03:00
Nigeria (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Dayton Dutch Lions
06:00
Kings Hammer FC
Louisiana Parish AC
07:00
MississippiBrilla
Barrasso valley
07:30
Round Rock SC
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Oly Town FC
09:00
Ballard Football Club
Jordan
Vòng 10
Al Faisaly
21:30
Shabab AlOrdon
Al-Jazeera
22:00
AL Salt
AL-Sareeh
00:30
Al Aqaba SC
Brazil Serie B
Vòng 17
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Ponte Preta
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
15 de Agosto de Santiag
00:30
River Plate (PAR)
Sol de Mayo de San Roque Gonzalez
03:00
Sportivo Iteno
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
PPJ Akatemia
22:59
Futura Porvoo
Jazz Pori
22:59
GrIFK Kauniainen
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
07:30
Atletico Mineiro (Youth)
Hạng nhất Na Uy
Vòng 13
Grorud
22:59
Sandnes Ulf
Stabaek
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Skeid Oslo
Start Kristiansand
22:59
Brann
Sogndal
22:59
Fredrikstad
Bryne
22:59
Kongsvinger
Asane Fotball
22:59
KFUM Oslo
Raufoss
22:59
Mjondalen IF
VĐQG Uruguay
Vòng 5
Torque
05:00
Liverpool URU
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Angola
22:00
Seychelles
Egypt League Cup
Chung kết
Ghazl El Mahallah
02:30
Kokakola Cairo
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Suduva
Morocco cup
Quarterfinals
Wydad Casablanca
00:00
Raja Casablanca Atlhletic
AS Mansouria
03:00
Renaissance Sportive de Berkane
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Jamaica (nữ)
06:00
USA (nữ)
Haiti (nữ)
09:00
Mexico (nữ)
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Gremio RS U23
01:00
EC Vitoria U23
Fortaleza U23
01:00
Centro Sportivo Alagoano U23
Gremio RS U23
01:00
Criciuma U23
Parana PR/U23
01:00
Brasil de Pelotas RS Youth
Juventude RS U23
01:00
Vila Nova GO U23
Bragantino PA U23
01:00
Ponte Preta U23
Fluminense U23
01:00
Botafogo U23
Sport Recife U23
01:00
Nautico U23
Cuiaba/MT U23
01:00
Paysandu PA U23
Argentina Reserve League
Vòng
Union Santa Fe Reserves
21:00
Banfield Reserves
Central Cordoba SdE Reserves
21:00
Estudiantes LP Reserves
CA Aldosivi Reserves
21:00
Defensa y Justicia Reserves
Canuelas FC Reserves
21:00
Los Andes Reserves
Acassuso Reserves
22:00
CA San Miguel Reserves
Talleres Remedios Reserves
22:00
UAI Urquiza Reserves

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền