Link trực tiếp bóng chuyền nam Vĩnh Long vs Đà Nẵng, 16h00 ngày 26/11

Hữu Vượng

Thứ sáu, 26/11/2021 13:00 (GMT+7)

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam Vĩnh Long vs Đà Nẵng – Bóng chuyền hạng A quốc gia 2021, 16h00 ngày 26/11. Thethao.vn cập nhật link phát sóng trận đấu giữa Vĩnh Long vs Đà Nẵng hôm nay.

Trận đấu giữa Vĩnh Long vs Đà Nẵng là trận thứ 2 của giải bóng chuyền hạng A quốc gia. Cả 2 đều có những chiến thắng quan trọng ở vòng mở màn của giải đấu năm nay và điều đó mang lại tâm thế rất tốt cho 2 đội ở cuộc đối đầu này.

Vĩnh Long dễ dàng giành chiến thắng trước BTL Cảnh sát Cơ động ở trận khai mạc với các tỷ số 25-13, 25-9, 25-16. Nguyễn Văn Dữ và các đồng đội khởi đầu mùa giải mới rất tốt, trực tiếp giành lợi thế trong hành trình trở lại giải vô địch quốc gia. NHM bóng chuyền Vĩnh Long sau một năm buồn khi đội nữ giải thể, đội nam xuống hạng đã có thể hy vọng vào một lứa VĐV mới đầy tiềm năng và một mùa giải đầy hứng khởi.

Link trực tiếp bóng chuyền nam Vĩnh Long vs Đà Nẵng, 16h00 ngày 26/11 - Ảnh 2
Link trực tiếp bóng chuyền nam Vĩnh Long vs Đà Nẵng, 16h00 ngày 26/11 

Trong khi đó, Đà Nẵng đánh bại Công an Phú Thọ. Đội trưởng Bùi Công Tuấn Anh, tài năng trẻ Lê Công Tuấn Huy đã thi đấu vô cùng ấn tượng trước đội bóng miền Bắc. Trận này kết thúc với tỉ số 3-0 (25-20, 25-22, 25-20).

Do đó, trận đấu giữa Vĩnh Long vs Đà Nẵng thực sự hấp dẫn và được kỳ vọng sẽ thu hút được rất nhiều người xem. Vĩnh Long với tham vọng lên hạng sẽ thi đấu hết sức để đạt được mục tiêu của mình.

Link trực tiếp bóng chuyền nam Vĩnh Long vs Đà Nẵng, 16h00 ngày 26/11 - Ảnh 1
Link trực tiếp bóng chuyền nam Vĩnh Long vs Đà Nẵng, 16h00 ngày 26/11

Đội hình dự kiến 

Vĩnh Long: Chí Hải, Trọng Quỳnh, Đại Dương, Văn Dữ, Quang Trường, Minh Tú.

Đà Nẵng: Quang Thịnh, Xuân Hoàng, Minh, Hiếu, Thanh Tùng, Tuấn Anh, Tuấn Huy.

Thông tin trận đấu

Thời gian: 16h00 ngày 26/11

Địa điểm: Sân vận động Tam Dương, Vĩnh Phúc.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Vĩnh Long vs Đà Nẵng

LINK 1 – LINK 2

 

TIN LIÊN QUAN

Khai mạc giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc Cúp FLC năm 2021: Thỏa lòng mong đợi

Sau hơn nửa năm không có các sự kiện, giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc Cúp FLC năm 2021 đã trở lại trong sự mong đợi của khán giả yêu bóng chuyền cả nước.

Vòng chung kết giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc 2021: Chưa có đột biến

Ngày thi đấu đầu tiên giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc Cúp FLC năm 2021 đã diễn ra không có đột biến tới từ các đội bóng được đánh giá thấp hơn.

Link trực tiếp bóng chuyền nữ TP Hồ Chí Minh vs Hà Nội, 14h00 ngày 26/11

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ TP Hồ Chí Minh vs Hà Nội, giải Bóng chuyền hạng A quốc gia 2021. Thethao.vn cập nhật link phát sóng trận đấu bóng chuyền giữa TP Hồ Chí Minh vs Hà Nội hôm nay.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem chung kết bóng chuyền nữ hạng A Vĩnh Phúc vs TPHCM, 16h00 ngày 30/11

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Vĩnh Phúc vs TPHCM, giải Bóng chuyền hạng A quốc gia 2021. Thethao.vn cập nhật link phát sóng trận đấu bóng chuyền giữa Vĩnh Phúc vs TPHCM hôm nay.

Link xem chung kết bóng chuyền nam hạng A Vĩnh Long vs Đà Nẵng, 12h00 ngày 30/11

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam Vĩnh Long vs Đà Nẵng – Bóng chuyền hạng A quốc gia 2021, 12h00 ngày 30/11. Thethao.vn cập nhật link phát sóng trận đấu giữa Vĩnh Long vs Đà Nẵng hôm nay.

Xem trực tiếp VCK bóng chuyền hạng A quốc gia 2021 ở đâu, kênh nào?

Xem trực tiếp VCK bóng chuyền hạng A quốc gia 2021 trên kênh nào? Thethao.vn cập nhật link phát sóng VCK bóng chuyền hạng A toàn quốc cúp FLC 2021 nhanh và chính xác nhất.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nghệ An vs TP Hồ Chí Minh, 14h00 ngày 28/11

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Nghệ An vs TP Hồ Chí Minh, giải Bóng chuyền hạng A quốc gia 2021. Thethao.vn cập nhật link phát sóng trận đấu bóng chuyền giữa Nghệ An vs TP Hồ Chí Minh hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ PFU BlueCats vs Himeji Victorina, 12h00 ngày 28/11

Link xem trực tiếp bóng chuyền PFU BlueCats vs Himeji Victorina, 12h00 ngày 28/11. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp màn trình diễn của Trần Thị Thanh Thúy trong màu áo PFU BlueCats.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Bamboo Airways Vĩnh Phúc vs Hà Nội, 14h00 ngày 27/11

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Bamboo Airways Vĩnh Phúc vs Hà Nội, giải Bóng chuyền hạng A quốc gia 2021. Thethao.vn cập nhật link phát sóng trận đấu bóng chuyền giữa Bamboo Airways Vĩnh Phúc vs Hà Nội hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ PFU BlueCats vs Himeji Victorina, 12h00 ngày 27/11

Link xem trực tiếp bóng chuyền PFU BlueCats vs Himeji Victorina, 12h00 ngày 27/11. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp màn trình diễn của Trần Thị Thanh Thúy trong màu áo PFU BlueCats .

Link trực tiếp bóng chuyền nữ TP Hồ Chí Minh vs Hà Nội, 14h00 ngày 26/11

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ TP Hồ Chí Minh vs Hà Nội, giải Bóng chuyền hạng A quốc gia 2021. Thethao.vn cập nhật link phát sóng trận đấu bóng chuyền giữa TP Hồ Chí Minh vs Hà Nội hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Bamboo Airway Vĩnh Phúc vs Nghệ An, 20h15 ngày 25/11

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Bamboo Airway Vĩnh Phúc vs Nghệ An – Bóng chuyền hạng A quốc gia 2021, 20h15 ngày 25/11. Thethao.vn cập nhật link phát sóng trận đấu giữa Bamboo Airway Vĩnh Phúc vs Nghệ An hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam Đà Nẵng vs Công An Phú Thọ, 16h00 ngày 25/11

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam Đà Nẵng vs Công An Phú Thọ – Bóng chuyền hạng A quốc gia 2021, 16h00 ngày 25/11. Thethao.vn cập nhật link phát sóng trận đấu giữa Đà Nẵng vs Công An Phú Thọ hôm nay.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng bảng
PSG
00:45
Club Brugge
RB Leipzig
00:45
Manchester City
AFC Ajax
03:00
Sporting CP
Borussia Dortmund
03:00
Besiktas JK
AC Milan
03:00
Liverpool
FC Porto
03:00
Atletico Madrid
Real Madrid
03:00
Inter Milan
FC Shakhtar Donetsk
03:00
Sheriff Tiraspol
Giao Hữu ĐTQG
Italy U17
20:30
France U17
VĐQG Slovenia
Vòng 19
ASK Bravo Publikum
21:00
Radomlje
Hạng 4 Anh
Vòng 20
Bristol Rovers
02:45
Port Vale
Exeter City
02:45
Northampton Town
Harrogate Town
02:45
Forest Green Rovers
Leyton Orient
02:45
Swindon Town
Mansfield Town
02:45
Carlisle United
Newport County
02:45
Sutton United
Oldham Athletic
02:45
Tranmere Rovers
Stevenage Borough
02:45
Scunthorpe United
Walsall
02:45
Crawley Town
Hạng 2 Romania
Vòng 16
Petrolul Ploiesti
22:00
Universitaea Cluj
Indonesia Super League
Vòng 16
PSS Sleman
15:15
Persipura Jayapura
Persita Tangerang
18:15
PSIS Semarang
PSM Makassar
20:45
Persija Jakarta
England Conference North Division
Vòng 13
Gateshead
02:45
York City
Guiseley
02:45
Southport FC
AFC Telford United
02:45
Guiseley
Serbia
Vòng 19
FK Vozdovac Beograd
20:00
Vojvodina Novi Sad
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 10
Potters Bar Town
02:45
Kingstonian
Folkestone
02:45
Bishop's Stortford
Bognor Regis Town
02:45
Corinthian Casuals
Haringey Borough
02:45
Worthing
Enfield Town
02:45
Bowers Pitsea
Portugal Liga 3
Vòng
Oliveira Hospital
21:00
Real Sport Clube Queluz
UEFA Youth League U19
Vòng bảng
Shakhtar Donetsk U19
17:00
FC Sheriff U19
RB LeipzigU19
19:00
Manchester City U19
Borussia Dortmund U19
20:00
Besiktas JK U19
U19 PSG
20:00
Club Brugge U19
Ajax U19
20:30
Sporting Lisbon U19
AC Milan U19
20:30
Liverpool U19
FC Porto U19
21:30
Atletico de Madrid U19
Real Madrid U19
22:00
Inter Milan U19
Glasgow Rangers U19
02:30
Septemvri Sofia U19
Arab Nations Cup
Vòng bảng
Jordan
22:00
Palestine
Morocco
22:00
Saudi Arabia
Algeria
02:00
Egypt
Lebanon
02:00
Sudan
England Conference
Vòng 17
Southend United
02:45
Maidenhead United
Albania Super league
Vòng 12
KS Dinamo Tirana
22:45
Teuta Durres
KF Tirana
22:45
Kastrioti Kruje
Israel B League
Vòng 13
Hapoel Iksal
19:00
Maccabi Tamra
Hapoel Bnei Zalfa
20:00
Hapoel Kaukab
Northern Ireland shield cup
Larne FC
02:45
Ballyclare Comrades
FYR Macedonia Vtora Fudbalska Liga
Vòng 14
Sileks
19:00
FK Teteks Tetovo
KF Veleshta
19:00
Voska Sport
Bratstvo 07
19:00
FK Lokomotiva Gradsko
FK Kozuv
19:00
Pehchevo
FK Osogovo
19:00
Pobeda Prilep
Kamenica-Sasa
19:00
Belasica Strumica
FK Sloga 1934 Vinica
19:00
Detonit Junior
KF Besa Doberdoll
19:00
FC Vardar Skopje
FK Kadino
19:00
Korab Debar
FK Ohrid 2004
19:00
FK Rinija Gostivar
Giải trẻ Đan Mạch
Vòng
FC Nordsjaelland Reserve
19:00
Lyngby Reserve
Scotland FA Cup
Round 3 Playoff
Greenock Morton
02:45
Inverness
Queen of South
02:45
Cove Rangers
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 14
TS Galaxy
22:30
Chippa United
Cape Town City
00:30
Maritzburg United
VĐQG Đài Loan nữ
Vòng 9
Taipei Xiongzan (nữ)
15:00
Hualien (nữ)
Hang Yuan FC (nữ)
15:00
Taichung Blue Whale (nữ)
Kaohsiung Sunny Bank (nữ)
16:00
Inter Taoyuan FC (nữ)
U16 Tây Á
Vòng bảng
Palestine U16
19:00
United Arab Emirates U16
Iraq U16
21:00
Lebanon U16
Yemen U16
22:45
Jordan U16
Bắc Anh
Vòng 7
Buxton FC
02:45
Scarborough
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 14
Al-Jabalain
19:20
Al-Qadasiya
Al Khaleej Club
21:25
Bisha FC
Hajer
21:30
Al Wehda Mecca
AL-Rbeea Jeddah
22:15
Al-Akhdoud
Israel Leumit League
Vòng 14
Ironi Nir Ramat HaSharon
00:00
Bnei Yehuda Tel Aviv
Hapoel Akko
00:00
Maccabi Bnei Raina
Hapoel Umm Al Fahm
00:00
AS Ashdod
Hapoel Ramat Gan
00:00
Beitar Tel Aviv Ramla
Maccabi Ahi Nazareth
00:00
Hapoel Kfar Saba
Kafr Qasim
00:00
Hapoel Raanana
Sectzya Nes Ziona
00:00
Hapoel Afula
U18 Anh FA Cup
Vòng 3
Burnley U18
02:00
Luton Town U18
Coventry U18
02:00
Leeds United U18
Nottingham Forest U18
02:00
Bristol City U18
Aston Villa U18
02:00
Leicester City U18
Hạng 3 Anh
Vòng 21
Portsmouth
02:45
Sheffield Wednesday
Sunderland A.F.C
02:45
Morecambe
Charlton Athletic
02:45
Ipswich Town
Crewe Alexandra
02:45
Lincoln City
Fleetwood Town
02:45
Bolton Wanderers
Rotherham United
02:45
Gillingham
Accrington Stanley
02:45
AFC Wimbledon
Doncaster Rovers
02:45
Oxford United
Cheltenham Town
02:45
Cambridge United
Wycombe Wanderers
02:45
Burton Albion
Italy Serie D
Vòng
FBC Gravina
20:30
AS Sorrento Calcio
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 5
Heilongjiang Lava Spring
14:00
Jiangxi Liansheng FC
Shenyang City Public
18:30
Beijing BeiKong
Sichuan Jiuniu
18:30
Suzhou Dongwu
Nanjing City
18:30
Xinjiang Tianshan Leopard
Libyan Premier League
Vòng
Altai Phoenix
20:00
Al-Nasr Benghazi
Shah Bob Chyba
20:00
Darnes
Al Zawi A
20:30
Al-Shat
Al Mahalla
20:30
Abu Salim
Al-Tahaddi
22:59
Khaleej Sart
Malta Cup
Vòng 3
Victoria Hotspurs
00:30
Zebbug Rangers
Mgarr United FC
02:30
St Georges
Malta Women Division 1
Vòng 7
Birkirkara (nữ)
02:30
Swieqi United (nữ)
Mgarr (nữ)
02:30
San Gwann FC (nữ)
U21 Quốc gia Việt Nam
Vòng bảng
Dong Nai U21
13:00
Sanna Khanh Hoa U21
College JMG U21
13:00
Ben Tre U21
Rebecca Max U21
13:00
QNK Quang Nam U21
TP Ho Chi Minh U21
14:30
Huda Hue U21
SHB Da Nang U21
14:30
PVF Vietnam U21
T T Hanoi U21
15:00
Hoang Anh Gia Lai U21
Song Lan - yi U21
15:00
Viettel FC U21
Nam Dinh U21
17:00
Dong Thap U21
Thanh Hoa U19
17:00
Gia Dinh U21
England Southern League Central Division
Vòng 14
Alvechurch
02:45
Tamworth
Banbury United
02:45
Biggleswade Town
Nuneaton Borough
02:45
St Ives Town
Stratford Town
02:45
Needham Market
Ấn Độ Super League
Vòng 5
East Bengal
21:00
FC Goa
Australia FFA Cup
Vòng 1
Western United FC
15:30
Wellington Phoenix
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
15:30
Western Sydney
England Southern Premier League
Vòng 17
Walton Casuals
02:45
Hayes Yeading United
Truro City
02:45
Tiverton Town
Taunton Town
02:45
Yate Town
Chesham United
02:45
Harrow Borough
Holland Reserve League
Almere City Reserves
00:30
FC Emmen Reserves
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Sabah II
17:00
Qarabag II
Zira FK II
17:00
PFC Neftchi II
Sabayi II
17:30
Keshla FK II
Hạng 3 Scotland
Vòng 15
Elgin City
02:45
Kelty Hearts
England Conference South Division
Vòng 12
Ebbsfleet United
02:45
Bath City
Hampton Richmond Borough
02:45
Braintree Town
England U23 1.Liga
Vòng 12
Coventry City U23
20:00
Peterborough United U23
Queens Park Rangers U23
20:30
Swansea City U23
Sheffield Utd U23
02:00
Crewe Alexandra U23
VĐQG Bắc Ireland
Vòng 8
Dungannon Swifts
02:45
Warrenpoint Town
Cliftonville
02:45
Linfield FC
Hạng nhất Scotland
Vòng 16
Montrose
02:45
Airdrie United
Uganda Premier League
Vòng
BUL FC
19:00
Busoga United
SC Villa
19:00
URA Kampala
Express FC
19:00
Mbarara City
Onduparaka FC
19:00
Wakiso Giants FC
Uganda Police FC
19:00
Gaddafi FC

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền