Dự đoán đội hình ra sân của đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam trận gặp Philippines

Thanh Huyền

Thứ năm, 19/05/2022 11:30 (GMT+7)

Nhiều khả năng đội hình của đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam trong trận gặp Philippines ở SEA Games 31 sẽ là đội hình thường thấy.

Khác với dự đoán từ trước, trận đấu giữa đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam và đội tuyển bóng chuyền nữ Philippines không còn quá kịch tính như trước khi mà Trần Thị Thanh Thúy và đồng đội chỉ cần 1 séc thắng là vào chung kết.

Trước giải đấu này, Philippines được đánh giá rất cao khi sở hữu những tay đập nhập tịch hay đang thi đấu ở nước ngoài. Đội bóng này cũng thuê HLV Brazil, tập huấn tại cường quốc bóng chuyền này.

Dự đoán đội hình ra sân của đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam trận gặp Philippines - Ảnh 1
Dự đoán đội hình ra sân của đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam trận gặp Philippines - Ảnh AVC

Thế nhưng, sau hai thất bại chóng vánh trước Thái Lan và Indonesia thì sức mạnh thực sự của đội tuyển Philippines cũng được giải mã. Tất cả không như kỳ vọng và đánh giá của nhiều người.

Trong khi đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam từ đội bị đặt nhiều dấu hỏi về sức mạnh thì đã khẳng định được vị thế của mình với chiến thắng trước Indonesia và chơi rất tốt trước "chị đại" Thái Lan.

Ở trận đấu cuối cùng của vòng bảng, nhiều khả năng đội tuyển bóng chuyền nữ sẽ sử dụng đội hình xuất phát thường thấy nhưng có sự thay đổi một chút ở vị trí chủ công và phụ công.

Chủ công có thể sẽ là cặp đôi Thanh Thúy và Đinh Thúy, nhưng Nguyễn Thị Uyên cũng có khả năng đánh từ đầu sau màn thể hiện ấn tượng trong trận gặp Thái Lan. 

Link xem trực tiếp bóng chuyền SEA Games 31 Việt Nam vs Philippines, 17h00 ngày 19/5: Link 1 – Link 2 – Link 3

TIN LIÊN QUAN

Thua trong thế thắng, bóng chuyền nam Campuchia hẹn Indonesia tại bán kết

Mặc dù dẫn trước Thái Lan tới 2 set nhưng cuối cùng đội bóng chuyền nam Campuchia cũng đành nhận thất bại chung cuộc 2-3 trước Thái Lan.

Tuyển bóng chuyền nữ Malaysia chia tay SEA Games bằng trận thua đậm trước Thái Lan

Tuyển bóng chuyền nữ Malaysia được đánh giá là đội yếu nhất trong số 5 đội tham dự SEA Games lần này tại Việt Nam. Những trận thua liên tiếp đã khiến họ sớm nói lời chia tay gải đấu.

Thắng nhẹ Myanmar, tuyển bóng chuyền nam Việt Nam chắc suất bán kết

Đội tuyển bóng chuyền nam Việt Nam có trận đấu khá nhẹ nhàng trước đối thủ được đánh giá cao là các chàng trai Myanmar trong trận đấu cuối vòng bảng.

Xem trực tiếp bóng chuyền nữ Việt Nam vs Philippines ở đâu, kênh nào?

Trực tiếp môn bóng chuyền nữ SEA Games 31 giữa Việt Nam vs Philippines ở kênh nào? Lúc mấy giờ?

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Đắk Lắk vs Hà Phú Thanh Hóa, lúc 19h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Đắk Lắk vs Hà Phú Thanh Hóa. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Đắk Lắk vs Hà Phú Thanh Hóa hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Hà Nội vs Bến Tre, lúc 19h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền Hà Nội vs Bến Tre. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền Hà Nội vs Bến Tre hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs XSKT Vĩnh Long, lúc 17h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs XSKT Vĩnh Long. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền Tràng An Ninh Bình vs XSKT Vĩnh Long hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ B.A. Vĩnh Phúc vs Than Quảng Ninh, lúc 17h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ B.A. Vĩnh Phúc vs Than Quảng Ninh. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ B.A. Vĩnh Phúc vs Than Quảng Ninh hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền TP. Hồ Chí Minh vs Thể Công, lúc 15h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền TP. Hồ Chí Minh vs Thể Công. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền TP. Hồ Chí Minh vs Thể Công hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Ninh Bình Doveco, lúc 15h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Ninh Bình Doveco. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VTV Bình Điền Long An vs Ninh Bình Doveco hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Nhật Bản vs Australia, 17h10 chiều nay 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Nhật Bản vs Australia. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Nhật Bản vs Australia hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền VLXD Bình Dương vs Hà Tĩnh, lúc 13h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền VLXD Bình Dương vs Hà Tĩnh. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền VLXD Bình Dương vs Hà Tĩnh hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ BTL Thông Tin vs Vietinbank, lúc 13h00 ngày 6/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ BTL Thông Tin vs Vietinbank. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ BTL Thông Tin vs Vietinbank hôm nay.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Hà Phú Thanh Hóa vs Than Quảng Ninh, lúc 19h00 ngày 5/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Hà Phú Thanh Hóa vs Than Quảng Ninh. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Hà Phú Thanh Hóa vs Than Quảng Ninh hôm nay.

Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Giao hữu quốc tế
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Oud Heverlee
22:00
KFCO Wilrijk
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
FC Sozopol
22:00
Chernomorets Burgas
Wisla Krakow
22:00
Hapoel Beer Sheva
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Sparta Praha
22:00
Rijeka
ND Gorica
22:00
Slask Wroclaw
Podbeskidzie Bielsko-Biala
22:00
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
FC Utrecht
22:15
Racing Genk
Urozhay Krasnodar
22:15
SKA Rostov
Greuther Furth
22:30
Ingolstadt
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Slaven Koprivnica
22:30
Aris Limassol
Spartak Pleven
22:45
FC Dunav Ruse
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Metalac Gornji Milanovac
22:59
Zvi Jerzy Da
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Gyirmot SE
22:59
Raca Bratislava
Warta Poznan
22:59
Chojniczanka Chojnice
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
Pforzheim
22:59
Freiberg
Sokol Dolna Zdana
22:59
Trencin
Worgl Obi SV
22:59
Sint-Truidense
Monaco
22:59
Austria Wien
Budapest Honved
22:59
NK Nafta
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Gambia Division 2
Vòng
Tallinding United
22:59
Jam City
Red Hawks FC
22:59
Greater Tomorrow FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Latvian Higher League
Vòng 9
FK Auda Riga
22:00
BFC Daugavpils
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
PonPa
22:30
Tervarit-j
Kiisto Vaasa
22:59
SIF
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Maldives Premier League
Vòng
Maziya SRC
22:59
Club Valencia MDV
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền