Ngắm những người đẹp bóng chuyền của giải tập huấn Vĩnh Phúc mở rộng năm 2022

Việt Bình

Thứ sáu, 22/04/2022 15:07 (GMT+7)

Các đội bóng chuyền nữ tham dự giải bóng chuyền tập huấn Vĩnh Phúc mở rộng năm 2022 với không ít những cô gái xinh đẹp cống hiến cho khán giả những màn thi đấu đỉnh cao.

Giải bóng chuyền tập huấn Vĩnh Phúc mở rộng năm 2022 quy tụ 4 đội bóng hiện góp mặt tại giải VĐQG mùa này đã diễn ra khá hấp dẫn và NHM bóng chuyền nước nhà được chứng kiến không ít các cô gái xinh đẹp thi đấu. Địa điêm tổ chức giải đấu là nơi vừa diễn ra Vòng chung kết giải bóng chuyền Hạng A quốc gia Cúp FLC năm 2022.

Các đội bóng chuyền nữ Than Quảng Ninh, Geleximco Thái Bình, Ngân hàng Công thương và chủ nhà Bamboo Airways Vĩnh Phúc với những nhân tố nổi trội đã góp công tạo nên một giải đấu mang chất lượng chuyên môn cao. Bên cạnh đó, các cô gái xinh đẹp của 4 đội bóng cũng cống hiến cho NHM bóng chuyền nước nhà những màn trình diễn hấp dẫn.

Mặc dù chỉ là 1 giải tập huấn với sự cố gắng của đơn vị chủ nhà, tất cả các đội còn lại đều cho thấy sự chuẩn bị khá kỹ lưỡng với một giải đấu tiền đề cho các giải chính thức sắp tới. Nhiều đội bóng như Than Quảng Ninh, Geleximco Thái Bình và Ngân hàng Công thương không thể đầy đủ đội hình do một số VĐV bận tập trung đội tuyển đã để lại sự tiếc nuối.

Chính vì lý do này khiến hoa khôi bóng chuyền được chờ đợi là Nguyễn Thu Hoài Ngân hàng Công thương) không thể góp mặt. Tuy nhiên những Hot girl của các đội quy tụ đã tạo nên một giải đấu không chỉ hấp dẫn về mặt chuyên môn mà còn lung linh sắc màu với những cô gái xinh đẹp chơi bóng.

Hà Thị Thu Hiền (Geleximco Thái Bình)

Cô gái xinh đẹp gốc Thái Bình hiện đang là libero của đội bóng. Nhiều lần dành danh hiệu Hoa khôi tại các giải bóng chuyền hội làng và ngày một tiến bộ về mặt chuyên môn là điều mong chờ của HLV Trần Văn Giáp khi Bùi Thị Huệ ngày một lớn tuổi và khó có thể duy trì thi đâu một cách thường xuyên như 2 mùa giải vừa qua.

Ngắm dàn Hot girl của giải bóng chuyền tập huấn Vĩnh Phúc mở rộng năm 2022 - Ảnh 8
Ngắm dàn Hot girl của giải bóng chuyền tập huấn Vĩnh Phúc mở rộng năm 2022 - Ảnh 1

Nguyễn Thị Kiều Oanh (Bamboo Airways Vĩnh Phúc)

Cô gái trẻ mới được HLV Nguyễn Trung Dũng đôn lên đội 1 và đang thi đấu khá tốt trong đội hình cùng các chị lớn mang lại sự chắc chắn cho đội bóng. Kiều Oanh nhiều khả năng sẽ được vị HLV này sử dụng nhiều trong mùa giải năm nay bởi tình hình lực lượng đội vẫn chưa có được sự đầy đủ tính tới thời điểm hiện tại.

Ngắm dàn Hot girl của giải bóng chuyền tập huấn Vĩnh Phúc mở rộng năm 2022 - Ảnh 6
Ngắm dàn Hot girl của giải bóng chuyền tập huấn Vĩnh Phúc mở rộng năm 2022 - Ảnh 5

Đinh Thị Trà Giang (Geleximco Thái Bình)

Trà Giang là một trong những VĐV kỳ cựu khi khoác áo khá nhiều đội bóng trong nước. Sau mùa giải năm trước khoác áo Hải Tiến Thanh Hóa, Trà Giang về đầu quân cho Geleximco Thái Bình và cô hòa nhập khá tốt với các đồng đội. Đây là mắt xích quan trọng giúp vị tướng trẻ Trần Văn Giáp có được sự tự tin vào mụ tiêu trong năm 2022.

Ngắm dàn Hot girl của giải bóng chuyền tập huấn Vĩnh Phúc mở rộng năm 2022 - Ảnh 4
Ngắm dàn Hot girl của giải bóng chuyền tập huấn Vĩnh Phúc mở rộng năm 2022 - Ảnh 3

Bùi Thị Bích Nga (Geleximco Thái Bình)

Cô chủ công xinh đẹp của đội bóng chuyền nữ Geleximco Thái Bình mặc dù đã là bà mẹ 2 con nhưng vẫn cho thấy nét đẹp lung linh trên sàn đấu. Bích Nga trở lại sau khi sinh đã dần lấy lại phong độ từ mùa giải 2021 và tới năm nay chắc chắn cô sẽ giành một suất trên hàng công của đội bóng chuyền quê lúa tại giải bóng chuyền VĐQG.

Ngắm dàn Hot girl của giải bóng chuyền tập huấn Vĩnh Phúc mở rộng năm 2022 - Ảnh 2
Ngắm dàn Hot girl của giải bóng chuyền tập huấn Vĩnh Phúc mở rộng năm 2022 - Ảnh 7
TIN LIÊN QUAN

Cựu VĐV bóng chuyền bất ngờ bén duyên Hoa hậu hoàn vũ Việt Nam 2022

Những người đẹp bóng chuyền bất ngờ rẽ ngang và bén duyên với môn nghệ thuật khác tại Việt Nam là khá nhiều. Mới đây cựu VĐV Phạm Thị Minh Huệ đến với cuộc thi Hoa hậu hoàn vũ Việt Nam là một ví dụ.

Cựu VĐV bóng chuyền chân dài 1.10m thi Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam nói gì?

Phạm Huệ sẽ thi Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022. Cô từng là VĐV của CLB BTL Thông Tin FLC.

Cựu VĐV bóng chuyền bất ngờ nhận điều trùng hợp với Phạm Hương, Mâu Thủy tại Hoa hậu Hoàn vũ VN

Phạm Huệ sở hữu điều bất ngờ trùng hợp với hoa hậu Phạm Hương, á hậu Mâu Thủy tại Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022.

Trọn bộ ảnh nhan sắc gây thương nhớ của Đặng Thu Huyền ở Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022

Đặng Thu Huyền được đánh giá là thí sinh nổi bật nhất Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022 khu vực phía Bắc.

Búp bê bóng chuyền Chu Thị Ngọc rạng rỡ trong trang phục đời thường

Cô gái xinh đẹp Chu Thị Ngọc hiện đang khoác áo đội bóng chuyền nữ Kinh Bắc Bắc Ninh sở hữu nét xinh xắn được nhiều người ví như ‘búp bê bóng chuyền’ Việt.

Xuất hiện đại mỹ nhân ở đội tuyển bóng chuyền nữ Trung Quốc

Miao Yiwen được mệnh danh là "Chương Tử Di" của làng bóng chuyền nữ Trung Quốc.

Chiêm ngưỡng nhan sắc cặp đôi người đẹp bóng chuyền tại Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022

Bộ đôi cựu VĐV đội bóng chuyền nữ BTL Thông tin bất ngờ cùng đăng ký tham dự cuộc thi Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022 khiến nhiều người cảm thấy bất ngờ.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Libero Âu Hồng Nhung lên xe hoa ngay trước thềm SEA Games 31

Ngày 8/5 trở thành ngày hạnh phúc nhất trong cuộc đời của libero Âu Hồng Nhung khi cô quyết định lên xe hoa về nhà chồng.

Phạm Thị Minh Huệ dừng chân tại Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022

Cặp đôi cựu người đẹp của đội bóng chuyền nữ BTL Thông tin - FLC tham gia cuộc thi Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022 chỉ còn lại 1 chiến binh duy nhất.

Ngắm hình cưới tuyệt đẹp của phụ công Bùi Thị Ngà trước thềm SEA Games 31

Năm nay, bóng chuyền nữ Việt Nam thiếu vắng phụ công quan trọng bậc nhất Bùi Thị Ngà do chấn thương nhưng NHM cảm thấy vui khi cô quyết định lên xe hoa ngay trước thềm SEA Games 31.

Ngắm dàn sao đội tuyển bóng chuyền nữ quốc gia tập huấn tại Ninh Bình

Đội tuyển bóng chuyền nữ quốc gia hiện đang có chuyến tập huấn ngắn ngày tại Ninh Bình để chuẩn bị cho SEA Games 31.

Chiêm ngưỡng nhan sắc cặp đôi người đẹp bóng chuyền tại Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022

Bộ đôi cựu VĐV đội bóng chuyền nữ BTL Thông tin bất ngờ cùng đăng ký tham dự cuộc thi Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022 khiến nhiều người cảm thấy bất ngờ.

Xuất hiện đại mỹ nhân ở đội tuyển bóng chuyền nữ Trung Quốc

Miao Yiwen được mệnh danh là "Chương Tử Di" của làng bóng chuyền nữ Trung Quốc.

Búp bê bóng chuyền Chu Thị Ngọc rạng rỡ trong trang phục đời thường

Cô gái xinh đẹp Chu Thị Ngọc hiện đang khoác áo đội bóng chuyền nữ Kinh Bắc Bắc Ninh sở hữu nét xinh xắn được nhiều người ví như ‘búp bê bóng chuyền’ Việt.

Trọn bộ ảnh nhan sắc gây thương nhớ của Đặng Thu Huyền ở Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022

Đặng Thu Huyền được đánh giá là thí sinh nổi bật nhất Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022 khu vực phía Bắc.

Cựu VĐV bóng chuyền bất ngờ nhận điều trùng hợp với Phạm Hương, Mâu Thủy tại Hoa hậu Hoàn vũ VN

Phạm Huệ sở hữu điều bất ngờ trùng hợp với hoa hậu Phạm Hương, á hậu Mâu Thủy tại Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022.

Cựu VĐV bóng chuyền chân dài 1.10m thi Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam nói gì?

Phạm Huệ sẽ thi Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022. Cô từng là VĐV của CLB BTL Thông Tin FLC.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Hàn Quốc
Vòng 15
Incheon United
14:30
Seongnam FC
Daegu FC
17:00
Pohang Steelers
Gangwon FC
17:00
Suwon Samsung Bluewings
J-League 1
Vòng 16
Vissel Kobe
11:05
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
12:00
Kawasaki Frontale
FC Tokyo
13:00
Kashima Antlers
Shonan Bellmare
13:00
Cerezo Osaka
Jubilo Iwata
14:00
Yokohama Marinos
Kashiwa Reysol
14:00
Shimizu S-Pulse
Sagan Tosu
15:00
Gamba Osaka
Giao hữu quốc tế
Celtic (nữ)
22:10
Glasgow City (nữ)
Giao Hữu ĐTQG
Argentina U20
19:00
Saudi Arabia U20
France U20
22:30
Panama U20
UAE
00:00
Gambia
Hạng nhất Anh
Vòng
Huddersfield Town
22:30
Nottingham Forest
Hà Lan
Vòng
AZ Alkmaar
19:30
Vitesse Arnhem
VĐQG Thụy Điển
Vòng 10
IFK Norrkoping FK
20:00
Elfsborg
Degerfors IF
20:00
Malmo FF
Djurgardens
20:00
Varbergs BoIS FC
IFK Varnamo
22:30
Hammarby
Helsingborg
22:30
AIK Solna
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng
Luzern
21:30
Schaffhausen
Na Uy
Vòng 9
Haugesund
22:59
Aalesund FK
Molde
22:59
Bodo Glimt
Tromso IL
22:59
Lillestrom
Sandefjord
22:59
Kristiansund BK
Jerv
22:59
Sarpsborg 08
Valerenga
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng
Pachuca
08:10
Atlas
Serie B Italia
Vòng
Pisa
01:30
Monza
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
Tenerife
01:00
FC Cartagena
Burgos CF
01:00
Girona
Sporting Gijon
01:00
Las Palmas
AD Alcorcon
01:00
Eibar
Leganes
01:00
Almeria
Real Oviedo
01:00
Ibiza Eivissa
Valladolid
01:00
SD Huesca
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng
Moreirense
01:30
GD Chaves
Hạng 2 Pháp
Vòng
Saint Etienne
00:00
AJ Auxerre
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Vegalta Sendai
12:00
Tochigi SC
V-Varen Nagasaki
12:00
Fagiano Okayama
Yokohama FC
12:00
Renofa Yamaguchi
Albirex Niigata
12:00
Montedio Yamagata
Machida Zelvia
12:00
Blaublitz Akita
JEF United Ichihara Chiba
13:00
Mito Hollyhock
Thespa Kusatsu
16:00
Oita Trinita
FC Ryukyu
16:30
Tokushima Vortis
Zweigen Kanazawa FC
17:00
Grulla Morioka
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
ADO Den Haag
22:59
Excelsior SBV
VĐQG Slovenia
Vòng
Triglav Gorenjska
00:30
Tabor Sezana
VĐQG Romania
Vòng
Chindia Targoviste
22:15
Concordia Chiajna
Dinamo Bucuresti
01:00
Universitaea Cluj
VĐQG Brazil
Vòng 8
Coritiba PR
02:00
Botafogo RJ
Santos
02:00
Palmeiras
Corinthians Paulista (SP)
04:00
America MG
Fluminense RJ
04:00
Flamengo
Cuiaba
04:00
Atletico Paranaense
Atletico Mineiro
05:00
Avai FC SC
Đan Mạch
Vòng
Brondby IF
23:30
Viborg
VĐQG Chile
Vòng 15
Colo Colo
03:00
Nublense
Cobresal
03:00
Universidad de Chile
Deportes La Serena
03:00
Audax Italiano
Curico Unido
03:00
Coquimbo Unido
Everton CD
03:00
O.Higgins
Union Espanola
03:00
Union La Calera
Univ Catolica
04:30
CSD Antofagasta
Union Espanola
07:00
Union La Calera
Hạng 2 Nga
Vòng 33
FK Kuban Kholding
19:00
Alania-d Vladikavkaz
Stavropolye-2009
19:00
Legion Dynamo
FK Forte Taganrog
20:00
Druzhba Maykop
Rotor Volgograd B
21:00
FK Chayka K-SR
SKA Rostov
21:00
Mashuk-KMV
FK Makhachkala
21:00
Anzhi Makhachkala
Chernomorets Novorossiysk
22:00
FK Biolog
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 18
Ansan Greeners FC
14:00
Gimpo FC
Chungnam Asan
16:30
Jeonnam Dragons
Hạng 3 Pháp
Vòng
Quevilly
21:00
Villefranche
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Caracas FC
03:00
Universidad Central de Venezuela
Academia Puerto Cabello
05:15
Deportivo Metropolitano
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng
Bandirmaspor
19:30
Eyupspor
Istanbulspor
22:00
Erzurum BB
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 10
FC Stockholm Internazionale
18:00
Hammarby TFF
Lindome GIF
18:00
Vanersborgs IF
Pitea IF
18:00
IF Sylvia
Qviding FIF
18:00
Tvaakers IF
Torns IF
20:00
Atvidabergs
Oskarshamns AIK
21:00
IFK Malmo FK
Karlstad BK
21:00
Motala AIF FK
Haninge
21:00
BK Forward
Ljungskile
21:00
FC Trollhattan
IK Oddevold
21:00
Lunds BK
Falkenberg
22:00
GAIS
Sandvikens IF
22:00
Sollentuna United
Hạng 2 Iceland
Vòng 4
Volsungur husavik
22:59
Haukar Hafnarfjordur
Hạng 2 Ba Lan
Vòng
Ruch Chorzow
22:00
Motor Lublin
Korea League 4
Vòng 15
Chungju Citizen
12:00
Gangwon II
Jeonbuk Hyundai Motors II)
13:00
Jeonju Citizen FC
Yeoju Sejong
13:00
FC Namdong
Canadian Premier League
Vòng 5
York 9 FC
01:00
Cavalry FC
Latvia Division 2
Vòng 8
Valmieras FK II
18:00
Salaspils
Grobina
20:00
JDFS Alberts
Saldus SS/Leevon
22:00
FK Dinamo Riga
Serbia
Vòng
Radnicki 1923 Kragujevac
21:00
FK Zeleznicar Pancevo
Novi Pazar
23:30
IMT Novi Beograd
Argentina Reserve Cup
Lanus Reserves
00:00
Estudiantes LP Reserves
Brazil women's League
Vòng 21
Flamengo/RJ (nữ)
21:00
Gremio (nữ)
Palmeiras SP (nữ)
00:00
Sao Jose (nữ)
Cruzeiro MG (nữ)
01:00
CRESSPOM (nữ)
Ferroviaria SP (nữ)
04:00
Santos (nữ)
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
Miami FC
09:00
Pittsburgh Riverhounds
Monterey Bay FC
09:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Oakland Roots
09:00
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
09:30
San Diego loyalty
VĐQG Iran
Vòng 29
Foolad Khozestan
22:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
22:30
Gol Gohar FC
Persepolis
22:30
Shahr Khodrou
Norway Division 1 Women
Vòng
Klepp (nữ)
18:00
KIL/Hemne (nữ)
Aasane (nữ)
21:00
Honefoss (nữ)
Cúp Nữ hoàng Tây Ban Nha
Chung kết
Sporting De Huelva (nữ)
16:30
Barcelona (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
SC Covilha
22:59
Alverca
England Conference
Vòng
Solihull Moors
18:30
Chesterfield
Portugal Campeonato Nacional
Olhanense SC
17:00
Sertanense FC
CF Os Belenenses
20:00
Mokala Pancheners
GD Fontinhas
20:00
Pero pinheiro
Salgueiros
22:59
Leca
Vilaverdense
22:59
Maritimo B
Botola 2
Vòng 30
JSM Jeunesse Sportive El Massi
22:59
Itihad Z. Khemisset
Racing Casablanca
22:59
Maghrib Association Tetouan
ASS Association Sportive de Sa
22:59
Stade Marocain du Rabat
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 32
Al Raed U20
20:15
Al-Taawon Youths
Al-Hilal (Youth)
00:45
Al-Jeel Youths
Al-Nasr (Youth)
00:45
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al-Shabab (Youth)
00:45
Al Khaleej Youths
Ohud Medina Youths
00:45
Arar (Youth)
Al-Ittihad (Youth)
00:45
Al Wehda (Youth)
Al-Qadasiya (Youth)
00:45
Al-Fath (Youth)
Phần Lan
Vòng 9
KuPs
20:00
HJK Helsinki
HIFK
20:00
Honka Espoo
IFK Mariehamn
22:30
Vaasa VPS
NSW Premier League
Vòng 13
Sydney United
12:00
Sutherland Sharks
Rockdale City Suns
13:00
Sydney Olympic
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney United 58 U20
10:00
Sutherland Sharks U20
Rockdale City Suns U20
10:00
Sydney Olympic U20
Italian Youth League B
Vòng
Parma U20
20:00
Frosinone U20
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
HB Koge (nữ)
18:00
Thisted FC (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
Wazito FC
19:00
Bidco United
Kakamega Homeboyz
19:00
AFC Leopards
Bidco United
19:00
Tusker
Nairobi Star City
19:00
Gor Mahia
Wazito FC
19:00
Mathare United
FC Talanta
19:00
Kariobangi Sharks
Nzoia United
19:00
KCB SC
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Tupynambas
20:00
Aymores
POL WD1
Vòng 22
Rekord Bielsko Biala (nữ)
15:15
APLG Gdansk (nữ)
Tarnovia Tarnow (nữ)
15:15
WKS Slask Wroclaw (nữ)
KKP Bydgoszcz (nữ)
15:15
GKS Gornik Leczna (nữ)
Czarni Sosnowiec (nữ)
15:15
GKS Katowice (nữ)
KKPK Medyk Konin (nữ)
15:15
AZS UJ Krakow (nữ)
UKS Lodz (nữ)
21:00
MKS Olimpia Szczecin (nữ)
Latvian Higher League
Vòng 16
FK Spartaks Jurmala
20:00
Tukums-2000
USA Women
Vòng 5
OL Reign Reign (nữ)
02:00
San Diego Wave (nữ)
Houston Dash (nữ)
06:00
North Carolina (nữ)
Angel City FC (nữ)
07:00
Sky Blue FC (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Lautaro de Buin
02:00
Independiente de Cauquenes
Deportes Rengo
02:30
Lota Schwager
Linares Unido
02:30
CD Provincial Ranco
D. Concepcion
02:30
Deportes Valdivia
General VelAsquez
02:30
San Marcos de Arica
Real Juventud San Joaquin
03:00
Deportes Limache
Ghana Premier
Vòng 31
King Faisal
22:00
Great Olympics
Legon Cities FC
22:00
Bibiani Gold Stars
Medeama SC
22:00
Asante Kotoko FC
Real Tamale United
22:00
Techiman City
WAFA
22:00
Bechem United
Aduana Stars
22:00
Ghana Dream FC
Ashanti Gold
22:00
Accra Lions
Berekum Chelsea
22:00
Elmina Sharks
Nicaragua Liga de Ascenso
Vòng
Aguilas de Leon
00:00
Rivas FC
NSW Premier W-League
Vòng
Aime Rigi (nữ)
14:00
Football NSW Institute (nữ)
Maca Searle (nữ)
14:00
Manly Utd (nữ)
Northern Tigers FC (nữ)
14:00
Bankstown City Lions (nữ)
University of Sydney (nữ)
14:00
Illawarra Stingrays (nữ)
NWS Spirit (nữ)
15:30
Sydney Olympic FC (nữ)
Apia L Tigers (nữ)
16:10
Blacktown Spartans(nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng
CSD Municipal
07:00
C.S.D. Comunicaciones
Fiji cup
Ba
09:00
Nasinu FC
USA National Premier Soccer League
Vòng
Miami United
08:45
Central Florida Panthers
Central Valley Fuego
09:30
Forward Madison FC
OVF Alliance
04:00
Nani Lian
Project 51O
05:00
San Francisco Glens SC
Cedar star
06:00
Long Island Rough Riders
Ocean City Noreasters
06:00
West Chester United
Central Valley Fuego II
08:00
Ventura County Fusion
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 10
AC Horsens
18:30
Hvidovre IF
Helsingor
18:30
Nykobing FC
Lyngby
18:30
Fredericia
Romania Liga 1 Women
Vòng
Heniu Prundu Bargaului (nữ)
15:00
CSM Alexandria (nữ)
Vasas Odorhei (nữ)
15:00
Fairplay Bucuresti (nữ)
FCM Targu Mures (nữ)
15:00
Piros Security (nữ)
Independenta Baia Mare (nữ)
15:00
Universitatea Galati (nữ)
CSS Targoviste (nữ)
15:00
Banat Girls (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
17:00
ASU Politehnica Timisoara (nữ)
ICE WC
Vòng 3
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
20:00
Breidablik (nữ)
Keflavik (nữ)
22:00
IBV Vestmannaeyjar (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Liga Dep. Universitaria Quito
06:00
Macara
Barcelona SC(ECU)
06:00
Cumbaya FC
Universidad Catolica
06:00
Delfin SC
9 de Octubre
06:00
Independiente Jose Teran
Belarus Reserve League
Vòng
Torpedo Zhodino Reserves
16:00
Dinamo Minsk Reserves
Dinamo Brest Reserves
17:00
Bate Borisov Reserves
Shakhter Soligorsk Reserves
19:00
FC Vitebsk Reserves
ACT Premier League
Vòng 8
Canberra FC
12:00
Canberra Olympic
Gungahlin United
12:00
Cooma Tigers
Burundi Cup
Flambeau de l'Est
20:00
Bumamuru
Belarus Womens Premier League
Vòng 9
Dinamo Brest (nữ)
18:00
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
20:00
Dnepr Mogilev (nữ)
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
22:00
Energetik-BGU Minsk (nữ)
Lithuania - 2.Division
Vòng 9
FK Panevezys-2
19:00
Siauliai B
Meng Guanlian
Vòng
Azampur FC Uttara
19:15
Farashganj SC
Slovakia 3.Liga
Raca Bratislava
15:30
Malacky
Liptovska Stiavnica
22:00
Rakytovce
FK Slovan Most pri Bratislave
22:00
SK Bernolakovo
FK Slovan Ivanka pri Dunaji
22:00
MFK Rusovce
Dunajska Luzna
22:00
PSC Pezinok
Galanta
22:00
TJ Imel
Lokomotiva Devinska Nova Ves
22:00
SFM Senec
Tatran Krasno nad Kysucou
22:00
Cadca
TJ Banik Kalinovo
22:00
Jednota Banova
FK Belusa
22:00
FK Tempo Partizanske
TeslaStropkov
22:00
Mladost Kalsa
Spisske Podhradie
22:00
Lipany
Sobrance Sobranecko
22:00
FK Svidnik
VĐQG Belarus
Vòng 10
Energetik-BGU Minsk
20:00
Slavia Mozyr
Neman Grodno
22:00
FC Belshina Babruisk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 10
Savedalens IF
18:00
Assyriska BK
Ytterhogdal IK
18:00
Bodens BK
Landvetter IS
18:30
Varbergs GIF FK
Umea FC Academy
19:00
Gottne IF
IK Gauthiod
19:00
Mjolby AI FF
Herrestads AIF
19:00
Vanersborg FK
Hudiksvalls ABK
19:00
IFK Osterakers Fk
Karlslunds IF HFK
19:00
Lidkopings FK
Hassleholms IF
19:00
FC Rosengard
Sifhalla
19:00
Ahlafors IF
Karlskrona AIF
19:00
IFK Berga
Osterlen FF
19:00
Asarums IF FK
Husqvarna
19:00
Hoganas BK
Friska Viljor FC
19:00
Sandviks IK
Tolo IF
19:00
Eskilsminne IF
Skelleftea FF
19:00
Sund IF
Storfors AIK
19:00
Kiruna FF
Skiljebo SK
19:00
Kvarnsvedens IK
Torslanda IK
19:00
Hittarps IK
Huddinge IF
19:00
Karlbergs BK
Syrianska FC
19:00
Syrianska Eskilstuna IF
Kristianstads FF
20:00
Ariana
Rappe GOIF
20:00
IFK Hassleholm
Forsbacka IK
20:00
Kungsangens IF
Jarfalla
20:00
Korsnas IF FK
Nykopings BIS
21:00
IK Sleipner
Smedby AIS
21:00
Assyriska United IK
IFK Stocksund
21:00
IFK Uppsala
Onsala BK
21:00
Ullared
Varmbols FC
22:00
Assyriska
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 32
WA Tlemcen
22:45
ASO Chlef
ES Setif
22:45
JS Saoura
Hạng 3 Tây Ban Nha
Vòng
Merida AD
22:59
Teruel
AD Union Adarve
22:59
AD Ceuta
SCR Pena Deportiva
22:59
Real Murcia
Nhật bản
Vòng 11
Gunma FC White Star (nữ)
11:00
Ehime FC (nữ)
Setagaya Sfida (nữ)
12:00
IGA Kunoichi (nữ)
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 7
PIF Parainen
22:30
JaPS
SJK Akatemia
22:30
Gnistan Helsinki
PK-35 Vantaa
22:30
MP MIKELI
Jaro
22:30
TPS Turku
QLD Division 1
Vòng 12
Ipswich knights SC
12:15
Western Pride
SWQ Thunder
13:30
Southside Eagles
Poland League Women
Vòng
SWD Wodzislaw Slaski (nữ)
18:00
KKP Stomil Olsztyn (nữ)
Zabkovia Zabki (nữ)
18:00
Sportowa Czworka Radom (nữ)
Skra Czestochowa (nữ)
18:00
Pogon Tczew (nữ)
Medyk Konin II (nữ)
19:00
KS Raszyn (nữ)
Primera Division de Honduras
Vòng
Real Espana
04:00
CD Motagua
Schleswig Holstein Liga
Vòng
Eutin 08
19:00
SV Frisia 03
U19 Pháp
Vòng
U19 PSG
20:00
Monaco U19
Hạng 2 Paraguay
Vòng 10
Sportivo Iteno
21:00
Sportivo San Lorenzo
Club Fernando de la Mora
21:00
River Plate (PAR)
Tunisia
Vòng 6
Esperance Sportive Zarzis
22:00
ES Hamam-Sousse
Etoile Metlaoui
22:00
Olympique de Beja
Brazil Serie B
Vòng 9
Vila Nova
02:00
Gremio (RS)
Hạng 3 Áo
Vòng 7
Dornbirner SV
15:30
SC Austria Lustenau B
SV Kuchl
21:00
SV Seekirchen
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng
Cape Town All Stars
20:00
Pretoria Univ
Iraqi Premier League
Vòng 33
AI Kahrabaa
20:00
Al Qasim Sport Club
Newroz SC(IRQ)
20:00
AL Najaf
Zakho
20:00
Naft Alwasat
Naft Al Junoob
22:30
Al Quwa Al Jawiya
Al Shorta
01:00
Al Karkh
Vô địch U19 Đức
Vòng
Hertha Berlin U19
18:00
Borussia Dortmund U19
Nhật Bản Football League
Vòng 9
Run Mel Aomori
10:00
FC Tiamo Hirakata
Nara Club
11:00
Yokogawa Musashino