Cựu VĐV bóng chuyền bất ngờ nhận điều trùng hợp với Phạm Hương, Mâu Thủy tại Hoa hậu Hoàn vũ VN

Hải Phạm

Thứ hai, 21/03/2022 09:07 (GMT+7)

Phạm Huệ sở hữu điều bất ngờ trùng hợp với hoa hậu Phạm Hương, á hậu Mâu Thủy tại Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022.

Trên trang fanpage của cuộc thi Miss Universe - Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022 đã chia sẻ những hình ảnh của cựu VĐV bóng chuyền CLB BTL Thông Tin FLC Phạm Thị Minh Huệ tại vòng sơ khảo.

Theo đó, Phạm Huệ là thí sinh đầu tiên bước vào vòng phỏng vấn kín với ban giám khảo. Cô diện chiếc đầm đen khoe đôi chân dài 1.10m cùng phần cách điệu khoe vòng một vô cùng gợi cảm.

Cựu VĐV bóng chuyền bất ngờ nhận điều trùng hợp với Phạm Hương, Mâu Thủy - Ảnh 1
Phạm Huệ xuất hiện ấn tượng trong vòng phỏng vấn kín với ban giám khảo

Khác với vẻ lạnh lùng khi trình diễn trên san catwalk, cô gái Hải Dương xuất hiện với vẻ ngoài "hoa hậu" hơn từ biểu cảm gương mặt cho tới kiểu tóc, lối trang điểm. Hiện kết quả vẫn chưa được hé lộ.

Một điều đặc biệt chính là Phạm Huệ sở hữu số báo danh "vàng" 242, đây chính là SBD mà hoa hậu Phạm Hương, á hậu Mâu Thủy từng sở hữu khi tham gia cuộc thi này vào các năm trước đó.

Cựu VĐV bóng chuyền bất ngờ nhận điều trùng hợp với Phạm Hương, Mâu Thủy - Ảnh 2
Cô sở hữu SBD mà Phạm Hương, Mâu Thủy từng được nhận

Chia sẻ với Thethao.vn về quyết định thi hoa hậu, người đẹp này cho biết: "Để quyết định tham gia một cuộc thi nhan sắc, đặc biệt là cuộc thi có sức ảnh hưởng như Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam, bản thân mình đã chuẩn bị rất nhiều.

Từ hình thể, kỹ năng catwalk cũng như ứng xử và một tinh thần thoải mái nhất. Cùng với đó, mình cũng tích cực trau dồi tri thức và không ngừng học hỏi.

Mục tiêu của mình cũng như tất cả các thí sinh khi đến với cuộc thi đều là chiếc vương miện danh giá. Dù kết quả có thế nào, mình cũng tin rằng khi đã làm và cống hiến hết mình thì mình sẽ hài luôn hài lòng. Được theo đuổi đam mê chính là kết quả xứng đáng nhất đối với mình".

Cùng ngắm một vài hình ảnh trong vòng sơ khảo của Phạm Huệ tại Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022:

Cựu VĐV bóng chuyền bất ngờ nhận điều trùng hợp với Phạm Hương, Mâu Thủy - Ảnh 3
Phạm Huệ diện bộ trang phục cách điệu vô cùng gợi cảm, táo bạo

Cựu VĐV bóng chuyền bất ngờ nhận điều trùng hợp với Phạm Hương, Mâu Thủy - Ảnh 4
Cựu VĐV bóng chuyền đã có sự chuẩn bị khá kỹ cho cuộc thi này

Cựu VĐV bóng chuyền bất ngờ nhận điều trùng hợp với Phạm Hương, Mâu Thủy - Ảnh 5
Nhiều người kỳ vọng Phạm Huệ sẽ đi sâu tại cuộc thi cùng người đồng đội cũ Đặng Thu Huyền
TIN LIÊN QUAN

Ngắm Hoa khôi bóng chuyền Phạm Thị Yến siêu ngầu bên môtô phân khối lớn

Nhắc đến hoa khôi bóng chuyền Phạm Thị Yến là nhắc tới cô gái xinh đẹp hàng đầu của làng bóng chuyền Việt hiện đang là HLV phó của đội đương kim vô địch nội dung nữ hai mùa qua.

Ngắm hoa khôi bóng chuyền Đặng Thị Kim Thanh trước mùa giải mới

Đặng Thị Kim Thanh được mệnh danh là hoa khôi bóng chuyền Việt Nam bởi cô gái của VTV Bình Điền Long An sở hữu nét đẹp hiếm có trong làng bóng nữ.

Cựu VĐV bóng chuyền bất ngờ bén duyên Hoa hậu hoàn vũ Việt Nam 2022

Những người đẹp bóng chuyền bất ngờ rẽ ngang và bén duyên với môn nghệ thuật khác tại Việt Nam là khá nhiều. Mới đây cựu VĐV Phạm Thị Minh Huệ đến với cuộc thi Hoa hậu hoàn vũ Việt Nam là một ví dụ.

Cựu VĐV bóng chuyền chân dài 1.10m thi Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam nói gì?

Phạm Huệ sẽ thi Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022. Cô từng là VĐV của CLB BTL Thông Tin FLC.

Cựu hoa khôi bóng chuyền Đặng Thu Huyền ghi danh thi Hoa hậu hoàn vũ Việt Nam 2022

Sớm nay Hoa khôi bóng chuyền một thời Đặng Thu Huyền đã chính thức công bố việc mình sẽ ghi danh trong cuộc thi Hoa Hậu Hoàn Vũ Việt Nam 2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Cựu VĐV bóng chuyền Đặng Thu Huyền lọt Top 10 Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022

Hoa khôi bóng chuyền Đặng Thu Huyền xuất sắc lọt Top 10 Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022.

Libero Âu Hồng Nhung lên xe hoa ngay trước thềm SEA Games 31

Ngày 8/5 trở thành ngày hạnh phúc nhất trong cuộc đời của libero Âu Hồng Nhung khi cô quyết định lên xe hoa về nhà chồng.

Phạm Thị Minh Huệ dừng chân tại Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022

Cặp đôi cựu người đẹp của đội bóng chuyền nữ BTL Thông tin - FLC tham gia cuộc thi Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022 chỉ còn lại 1 chiến binh duy nhất.

Ngắm hình cưới tuyệt đẹp của phụ công Bùi Thị Ngà trước thềm SEA Games 31

Năm nay, bóng chuyền nữ Việt Nam thiếu vắng phụ công quan trọng bậc nhất Bùi Thị Ngà do chấn thương nhưng NHM cảm thấy vui khi cô quyết định lên xe hoa ngay trước thềm SEA Games 31.

Ngắm dàn sao đội tuyển bóng chuyền nữ quốc gia tập huấn tại Ninh Bình

Đội tuyển bóng chuyền nữ quốc gia hiện đang có chuyến tập huấn ngắn ngày tại Ninh Bình để chuẩn bị cho SEA Games 31.

Ngắm những người đẹp bóng chuyền của giải tập huấn Vĩnh Phúc mở rộng năm 2022

Các đội bóng chuyền nữ tham dự giải bóng chuyền tập huấn Vĩnh Phúc mở rộng năm 2022 với không ít những cô gái xinh đẹp cống hiến cho khán giả những màn thi đấu đỉnh cao.

Chiêm ngưỡng nhan sắc cặp đôi người đẹp bóng chuyền tại Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022

Bộ đôi cựu VĐV đội bóng chuyền nữ BTL Thông tin bất ngờ cùng đăng ký tham dự cuộc thi Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022 khiến nhiều người cảm thấy bất ngờ.

Xuất hiện đại mỹ nhân ở đội tuyển bóng chuyền nữ Trung Quốc

Miao Yiwen được mệnh danh là "Chương Tử Di" của làng bóng chuyền nữ Trung Quốc.

Búp bê bóng chuyền Chu Thị Ngọc rạng rỡ trong trang phục đời thường

Cô gái xinh đẹp Chu Thị Ngọc hiện đang khoác áo đội bóng chuyền nữ Kinh Bắc Bắc Ninh sở hữu nét xinh xắn được nhiều người ví như ‘búp bê bóng chuyền’ Việt.

Trọn bộ ảnh nhan sắc gây thương nhớ của Đặng Thu Huyền ở Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022

Đặng Thu Huyền được đánh giá là thí sinh nổi bật nhất Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022 khu vực phía Bắc.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Philippines U19
15:00
Myanmar U19
Brunei Darussalam U19
17:00
Vietnam U19
Indonesia U19
20:00
U19 Thái Lan
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
Hàn Quốc
Vòng 20
Suwon Samsung Bluewings
17:00
Daegu FC
Incheon United
17:00
Suwon City
FC Seoul
17:30
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 20
Kashiwa Reysol
17:00
Nagoya Grampus
Kawasaki Frontale
17:00
Sagan Tosu
Shonan Bellmare
17:00
Gamba Osaka
Vissel Kobe
17:00
Shimizu S-Pulse
Yokohama Marinos
17:00
Hiroshima Sanfrecce
FC Tokyo
17:00
Consadole Sapporo
Jubilo Iwata
17:00
Avispa Fukuoka
Kashima Antlers
17:00
Cerezo Osaka
Urawa Red Diamonds
17:30
Kyoto Sanga
Giao hữu quốc tế
Vasas
15:30
KFC Komarno
SK Prostejov
15:30
SC Znojmo
Slovan Liberec
16:00
Dukla Prague
Sigma Olomouc
16:00
Vysocina jihlava
ZalaegerzsegTE
16:00
Slask Wroclaw
SK Slovan Varnsdorf
16:00
Viktoria Zizkov
GKS Jastrzebie
16:00
Opava
Bristol City
20:00
Cheltenham Town
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
Diosgyor VTK
22:00
Dukla Banska Bystrica
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Greuther Furth
22:00
Ingolstadt
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Oud Heverlee
22:59
KFCO Wilrijk
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Trung Quốc
Vòng 9
Zhejiang Greentown
17:30
Dalian Pro
Changchun Yatai
18:30
Shandong Taishan
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 25
Grulla Morioka
16:00
FC Ryukyu
Vegalta Sendai
17:00
Ventforet Kofu
V-Varen Nagasaki
17:00
Montedio Yamagata
Yokohama FC
17:00
Blaublitz Akita
Albirex Niigata
17:00
JEF United Ichihara Chiba
Zweigen Kanazawa FC
17:00
Thespa Kusatsu
Roasso Kumamoto
17:00
Tokushima Vortis
Machida Zelvia
17:00
Mito Hollyhock
Fagiano Okayama
17:00
Omiya Ardija
Renofa Yamaguchi
17:00
Oita Trinita
Tochigi SC
17:00
Tokyo Verdy
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 25
Jeonnam Dragons
17:00
Gyeongnam FC
FC Anyang
17:30
Chungnam Asan
Busan I Park
17:30
Gimpo FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Virginia United SC (nữ)
16:30
Weston Pud(nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 2
Shan United
15:30
Chinland
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 18
Guayaquil SC
03:00
Chacaritas SC
Libertad FC
03:00
Olmedo Riobamba
Manta FC
03:00
SC Imbabura
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Kazlu Ruda FK Silas
16:00
Atletas Kaunas
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
FK Trakai II
20:00
Babrungas
FK Trakai II
20:00
Babrungas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
AUS NSWC
Bán kết
Bonnyrigg White Eagles
16:00
Sydney United
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
QLD Division 1
Vòng 12
Rochedale Rovers
16:30
Mitchelton FC
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Spain (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
WBCUP
Lithuania (nữ) U17
16:00
Estonia (nữ) U17
Lithuania (nữ) U19
19:00
Estonia (nữ) U19
QLD Premier League
Vòng 8
Logan Lightning
16:30
Brisbane City
Moreton Bay United
17:30
Eastern Suburbs Brisbane
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Eastern Suburbs U23(AUS)
15:30
Moreton Bay United U23
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Indonesia (nữ)
15:00
Malaysia (nữ)
Philippines (nữ)
18:00
Singapore (nữ)
Thái Lan (nữ)
18:00
Australia (nữ)
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Mauritius
19:00
Swaziland
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
Kauno Zalgiris
21:00
Baltija Panevezys
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 2
ShangYu Pterosaur FC
14:30
Dantong Tengyue
Qinao FC
14:30
Dongguan Guanlian
Haimen Codion
14:30
Hunan Billows
Inner Mongolia Caoshangfei F.C
14:30
Jiangxi Dark Horse
Hubei Chufengheli FC
18:30
Yanbian Longding
NSW-N Premier League
Vòng 14
Maitland
15:00
Edgeworth Eagles FC
Weston Workers FC
16:00
Cooks Hill United

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền