Chiêm ngưỡng dàn Hot girl tại giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc năm 2021

Việt Bình

Thứ năm, 25/11/2021 09:37 (GMT+7)

Hôm nay (25/11) giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc Cúp FLC năm 2021 cính thức được khai mạc tại Trung tâm đào tạo VĐV tỉnh Vĩnh Phúc.

Tại nội dung nữ năm nay có 4 đội bóng chuyền tham dự, trong số đó nhiều đội bóng sở hữu những bóng hồng xinh đẹp như đội chủ nhà Bamboo Airways Vĩnh Phúc, Hà Nội hay TP.HCM. Đây cũng chính là những đội bóng được đánh giá khá cao tại mùa giải năm nay bởi trong đội hình sở hữu nhiều VĐV chất lượng.

Nhắc đến bóng chuyền Bamboo Airways Vĩnh Phúc có thể nói đây là ứng viên hàng đầu cho chức vô địch mùa giải 2021. Bên cạnh đội bóng chủ nhà là những cô gái bóng chuyền TP.HCM khi trong đội hình có nhiều tay đập nổi đình nổi đám đang thi đấu tại giải bóng chuyền VĐQG trong màu áo các CLB lớn.

Chiêm ngưỡng dàn Hot girl tại giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc năm 2021 - Ảnh 14
Hà Lê Khanh là tài năng trẻ trưởng thành từ lò đạo tạo bóng chuyền nữ BTL Thông tin - FLC (ảnh: Cuonqpv)

Bóng chuyền nữ Hà Nội mặc dù không được đánh giá cao trong cuộc đua lên hạng nhưng đây là đội bóng sở hữu nhiều tài năng trẻ đang lên như chuyền hai Vi Thị Yến Nhi hiện đang khoác áo CLB bóng chuyền Kinh Bắc Bắc Ninh thi đấu tại giải bóng chuyền VĐQG. Ngoài ra đội bóng này cũng xuất sắc lọt vào Top 4 giải bóng chuyền U23 quốc gia lần thứ nhất tại Đăk Nông năm 2020.

Bên cạnh đó, Nghệ An cũng sở hữu nhiều gương mặt sáng giá điển hình như chủ công Võ Thị Hiền đang khoác áo CLB bóng chuyền nữ Geleximco Thái Bình. Tất cả 4 đội bóng tham dự giải đấu năm nay không chỉ mang tới Vĩnh Phúc binh hùng tướng mạnh mà họ còn mang tới những bóng hồng tô điểm cho giải đấu trở nên hấp dẫn.

Một số bóng hồng xinh đẹp tại giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc Cúp FLC năm 2021 (ảnh: Cuonqpv)

Chiêm ngưỡng dàn Hot girl tại giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc năm 2021 - Ảnh 1
Chiêm ngưỡng dàn Hot girl tại giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc năm 2021 - Ảnh 3
VĐV Lê Ngọc Huyền của đội bóng chuyền nữ Hà Nội
Chiêm ngưỡng dàn Hot girl tại giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc năm 2021 - Ảnh 5
Chiêm ngưỡng dàn Hot girl tại giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc năm 2021 - Ảnh 9
Trần Thu Trang của Bamboo Airways Vĩnh Phúc
Chiêm ngưỡng dàn Hot girl tại giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc năm 2021 - Ảnh 11
Chiêm ngưỡng dàn Hot girl tại giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc năm 2021 - Ảnh 10
Vi Thị Yến Nhi của của đội bóng chuyền nữ Hà Nội
Chiêm ngưỡng dàn Hot girl tại giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc năm 2021 - Ảnh 12
Trần Thị Mỹ Hằng của Bamboo Airways Vĩnh Phúc
Chiêm ngưỡng dàn Hot girl tại giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc năm 2021 - Ảnh 13
Hà Lê Khanh của Bamboo Airways Vĩnh Phúc
Chiêm ngưỡng dàn Hot girl tại giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc năm 2021 - Ảnh 7
Chiêm ngưỡng dàn Hot girl tại giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc năm 2021 - Ảnh 8
Đào Thị Nhung của đội bóng chuyền TP.HCM

 

TIN LIÊN QUAN

Bóng chuyền nữ TP.HCM quyết tâm thăng hạng trong mùa giải 2021

Đội bóng chuyền nữ TP.HCM nhiều năm qua đều ngấp nghé ngưỡng cửa thiên đường, họ vẫn còn thiếu một chút may mắn để có được tấm vé thăng hạng vào cuối mùa giải.

Quang cảnh nhà thi đấu giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc năm 2021

Giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc Cúp FLC năm 2021 sẽ chính thức khởi tranh từ ngày 25/11 tới đây tại địa điểm thi đấu hoàn toàn mới.

Giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc năm 2021: Tăng cường đảm bảo an toàn

Sáng nay (24/11) BTC giải bóng chuyền Hạng A năm 2021 đã kết hợp với Sở Y tế tỉnh Vĩnh Phúc rà soát lại lần cuối cho các thành viên Ban trọng tài, VĐV và tất cả các thành viên về tham dự giải đấu bằng test nhanh COVID-19.

Họp kỹ thuật giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc: Rút ngắn số ngày thi đấu

Sáng nay (24/11) Ban tổ chức giải Bóng chuyền Hạng A đã họp kỹ thuật chuẩn bị cho giải đấu được diễn ra vào ngày mai.

3 ngôi sao trẻ lò Thông Tin được kỳ vọng giúp Vĩnh Phúc 'viết giấc mơ'

Mỹ Hằng, Lệ Thảo và Phương Thùy được kỳ vọng sẽ giúp Vĩnh Phúc giành quyền thăng hạng tại mùa giải năm nay.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Cựu VĐV bóng chuyền Đặng Thu Huyền lọt Top 10 Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022

Hoa khôi bóng chuyền Đặng Thu Huyền xuất sắc lọt Top 10 Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022.

Libero Âu Hồng Nhung lên xe hoa ngay trước thềm SEA Games 31

Ngày 8/5 trở thành ngày hạnh phúc nhất trong cuộc đời của libero Âu Hồng Nhung khi cô quyết định lên xe hoa về nhà chồng.

Phạm Thị Minh Huệ dừng chân tại Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022

Cặp đôi cựu người đẹp của đội bóng chuyền nữ BTL Thông tin - FLC tham gia cuộc thi Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022 chỉ còn lại 1 chiến binh duy nhất.

Ngắm hình cưới tuyệt đẹp của phụ công Bùi Thị Ngà trước thềm SEA Games 31

Năm nay, bóng chuyền nữ Việt Nam thiếu vắng phụ công quan trọng bậc nhất Bùi Thị Ngà do chấn thương nhưng NHM cảm thấy vui khi cô quyết định lên xe hoa ngay trước thềm SEA Games 31.

Ngắm dàn sao đội tuyển bóng chuyền nữ quốc gia tập huấn tại Ninh Bình

Đội tuyển bóng chuyền nữ quốc gia hiện đang có chuyến tập huấn ngắn ngày tại Ninh Bình để chuẩn bị cho SEA Games 31.

Ngắm những người đẹp bóng chuyền của giải tập huấn Vĩnh Phúc mở rộng năm 2022

Các đội bóng chuyền nữ tham dự giải bóng chuyền tập huấn Vĩnh Phúc mở rộng năm 2022 với không ít những cô gái xinh đẹp cống hiến cho khán giả những màn thi đấu đỉnh cao.

Chiêm ngưỡng nhan sắc cặp đôi người đẹp bóng chuyền tại Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022

Bộ đôi cựu VĐV đội bóng chuyền nữ BTL Thông tin bất ngờ cùng đăng ký tham dự cuộc thi Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022 khiến nhiều người cảm thấy bất ngờ.

Xuất hiện đại mỹ nhân ở đội tuyển bóng chuyền nữ Trung Quốc

Miao Yiwen được mệnh danh là "Chương Tử Di" của làng bóng chuyền nữ Trung Quốc.

Búp bê bóng chuyền Chu Thị Ngọc rạng rỡ trong trang phục đời thường

Cô gái xinh đẹp Chu Thị Ngọc hiện đang khoác áo đội bóng chuyền nữ Kinh Bắc Bắc Ninh sở hữu nét xinh xắn được nhiều người ví như ‘búp bê bóng chuyền’ Việt.

Trọn bộ ảnh nhan sắc gây thương nhớ của Đặng Thu Huyền ở Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022

Đặng Thu Huyền được đánh giá là thí sinh nổi bật nhất Hoa hậu Hoàn vũ Việt Nam 2022 khu vực phía Bắc.

V-League
Vòng 5
SHB Đà Nẵng
17:00
Hà Nội FC
Nam Định FC
18:00
Becamex Bình Dương
U19 Đông Nam Á
Timor Leste U19
15:00
U19 Lào
Singapore U19
19:00
Cambodia U19
Hàn Quốc
Vòng 19
Daegu FC
17:00
Suwon City
Suwon Samsung Bluewings
17:30
Incheon United
Giao hữu quốc tế
North District FC
14:30
Sham Shui Po
CS Universitatea Craiova
16:00
Heidenheimer
Shatin SA
16:45
Wofoo Tai Po
Universitaea Cluj
18:00
NK Aluminij
SV Kirchanschoring
18:00
Wacker Burghausen
Radomiak Radom
18:00
Arka Gdynia
Bischofswerdaer FV
18:30
BSG Chemie Leipzig
FC Twente Enschede
19:00
Nordsjaelland
WSG Wattens
20:00
Nurnberg
FC Teutonia 05
20:00
Lupo-Martini Wolfsburg
Schwarz-Weiss Essen
20:00
Rot-Weiss Essen
TSG Sprockhovel
20:00
FSV Duisburg
Otrokovice
20:00
MFK Dubnica nad Vahom
Waldgirmes
20:00
SG Viktoria Bronnzell
Karlsruher SC
20:30
Werder Bremen
Lokomotiv Moscow
20:30
Fakel
Gosport Borough
21:00
Portsmouth
Tubize
21:00
Zulte-Waregem
Schalke 04 (Youth)
22:00
SpVgg Vreden 1921
Radomlje
22:00
Slask Wroclaw
FC Krasnodar
22:59
FK Forte Taganrog
Zenit St. Petersburg
00:00
Crvena Zvezda
Real Potosi
02:00
Aurora
Giao Hữu ĐTQG
Latvia U17
19:00
Lithuania U17
Colombia U17
07:00
Bolivia U17
VĐQG Thụy Điển
Vòng 12
Djurgardens
20:00
Hammarby
Varbergs BoIS FC
20:00
IFK Varnamo
Hacken
22:30
Elfsborg
IFK Norrkoping FK
22:30
IK Sirius FK
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 5
Công An Nhân Dân
15:30
Bình Phước
Đồng Tâm Long An
17:00
Huế FC
Phố Hiến
18:00
Quảng Nam FC
Na Uy
Vòng 12
Sarpsborg 08
22:59
Sandefjord
Kristiansund BK
22:59
Lillestrom
Ham-Kam
22:59
Molde
Aalesund FK
22:59
Stromsgodset
Viking
01:00
Rosenborg
VĐQG Mexico
Vòng 1
Tigres UANL
07:05
CDSyC Cruz Azul
Club America
09:05
Atlas
Pumas U.N.A.M.
00:00
Club Tijuana
Atletico San Luis
05:00
Club Leon
Santos Laguna
07:05
Monterrey
Trung Quốc
Vòng 8
Meizhou Hakka
15:30
Shenzhen FC
Dalian Pro
16:30
Changchun Yatai
Tianjin Tigers
16:30
Beijing Guoan
Shandong Taishan
18:30
Guangzhou City
Wuhan three town
18:30
Shanghai Shenhua
Zhejiang Greentown
19:00
Henan Songshan Longmen
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 24
Tokyo Verdy
16:00
FC Ryukyu
VĐQG Brazil
Vòng 15
Palmeiras
07:00
Atletico Paranaense
Avai FC SC
21:00
Cuiaba
Atletico Clube Goianiense
02:00
Sao Paulo
Coritiba PR
04:00
Fortaleza
America MG
04:00
Goias
VĐQG Chile
Vòng 16
Huachipato
07:00
Curico Unido
Deportes La Serena
02:00
O.Higgins
Palestino
03:00
Union Espanola
Nublense
03:00
Audax Italiano
Universidad de Chile
03:00
Union La Calera
Deportes La Serena
03:00
O.Higgins
Cobresal
03:00
CSD Antofagasta
Everton CD
03:00
Colo Colo
Univ Catolica
03:00
Coquimbo Unido
Univ Catolica
04:30
Coquimbo Unido
Cobresal
07:00
CSD Antofagasta
VĐQG Argentina
Vòng 6
Gimnasia La Plata
06:30
Defensa Y Justicia
Union Santa Fe
22:59
Lanus
Barracas Central
01:00
San Lorenzo
Sarmiento Junin
04:00
Racing Club
CA Huracan
07:00
River Plate
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 24
Chungnam Asan
16:00
Busan I Park
Seoul E-Land FC
18:00
Jeonnam Dragons
VĐQG Venezuela
Vòng 18
Caracas FC
06:15
Zulia FC
Portuguesa FC
03:00
Deportivo Tachira
Deportivo La Guaira
04:00
Carabobo FC
Academia Puerto Cabello
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Iceland
Vòng 10
Throttur Reykjavik
22:59
Volsungur husavik
Malaysia
Vòng 12
Negeri Sembilan
19:15
Sabah
Negeri Sembilan
19:15
Sabah
Terengganu
20:00
Pahang
Terengganu
20:00
Pahang
Korea League 4
Vòng 21
Daejeon Hana Citizen II
14:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Chuncheon Citizen
15:00
Gangwon II
Seoul United
15:00
Geoje Citizen
Yangpyeong
15:00
Pyeongchang FC
Jinju Citizen
16:00
Daegu FC II
Kazakhstan Premier League
Vòng 16
Lokomotiv Astana
20:00
Maktaaral
FC Kairat Almaty
22:00
Akzhayik Oral
FK Aksu
22:00
Kyzylzhar Petropavlovsk
Canadian Premier League
Vòng 7
Forge FC
03:00
Atletico Ottawa
Latvia Division 2
Vòng 10
Jelgava
19:00
Olaine
Rezekne/BJSS
21:00
Salaspils
USA Women Premier League
Vòng
AHFC Royals (nữ)
07:00
San Antonio Surf (nữ)
Oklahoma City (nữ)
07:00
Dallas(w)
Myanmar Professional League
Vòng 2
Ayeyawady united
15:30
Laconi Lian
FFSA Premier League
Vòng 17
Adelaide United FC (Youth)
12:00
Cumberland United FC
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Atlanta United FC II
06:30
El Paso Locomotive FC
Indy Eleven
06:35
Miami FC
Tampa Bay Rowdies
06:35
Memphis 901
Louisville City FC
07:00
Birmingham Legion
San Antonio
08:00
Charleston Battery
Monterey Bay FC
09:00
New Mexico United
Las Vegas Lights
09:30
Detroit City
Phoenix Rising FC
09:30
Orange County Blues FC
Loudoun United
06:30
Tulsa Roughneck
Europe BSWCP
Division A
Spain Beach Soccer
18:30
Azerbaijan Beach Soccer
Poland Beach Soccer
21:00
France Beach Soccer
Italy Beach Soccer
22:30
Ukraine Beach Soccer
Portugal Beach Soccer
01:00
Switzerland Beach Soccer
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Ismaily
22:59
Ghazl El Mahallah
Future PA
22:59
Enppi
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Atletico Bucaramanga
02:00
Aguilas Doradas
Atletico Nacional Medellin
02:00
Cortulua
Deportivo Pereira
02:00
Alianza Petrolera
Envigado FC
02:00
America de Cali
La Equidad
02:00
Independiente Santa Fe
Patriotas FC
02:00
Atletico Junior Barranquilla
Union Magdalena
02:00
Deportiva Once Caldas
Deportes Tolima
02:00
Dep.Independiente Medellin
Millonarios
02:00
Deportivo Pasto
Deportivo Cali
02:00
Jaguares de Cordoba
NSW Premier League
Vòng 18
Sydney Olympic
13:00
Sydney United
Sydney FC (Youth)
13:30
Blacktown City Demons
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney FC U20
13:30
Blacktown City FC U20
Sydney Olympic U20
15:15
Sydney United 58 U20
Mexico U20
Vòng 1
San Luis U20
21:00
Leon U20
Pumas U20
21:00
Club Tijuana U20
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 4
Villa San Carlos
01:00
Ituzaingo
UAI Urquiza
01:30
CA Fenix Pilar
Latvian Higher League
Vòng 20
Tukums-2000
22:00
Metta/LU Riga
USA Women
Vòng 7
Sky Blue FC (nữ)
06:05
Chicago Red Stars (nữ)
San Diego Wave (nữ)
04:00
Washington Spirit (nữ)
Orlando Pride (nữ)
07:00
Racing Louisville (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Deportes Limache
02:00
Independiente de Cauquenes
CD Provincial Ranco
02:30
Colchagua CD
Osorno
02:30
CD Rancagua Sur
Lota Schwager
02:30
Linares Unido
Nigerian Premier League
Vòng 36
Wikki Tourist
22:00
Akwa United
Kwara United
22:00
Nasarawa United
MFM FC
22:00
Niger Tornadoes FC
Plateau United
22:00
Lobi Stars
Remo Stars
22:00
Enyimba
Rivers United
22:00
Kano Pillars
NSW Premier W-League
Vòng
Football NSW Institute (nữ)
13:30
Blacktown Spartans(nữ)
Aime Rigi (nữ)
14:00
University of Sydney (nữ)
Illawarra Stingrays (nữ)
14:00
Bankstown City Lions (nữ)
NWS Spirit (nữ)
15:30
Maca Searle (nữ)
Apia L Tigers (nữ)
16:10
Northern Tigers FC (nữ)
USA National Premier Soccer League
Vòng
Erie Commodores
06:05
FC Buffalo
Hartford City FC
06:05
Valeo FC
Richmond Kickers
06:05
North Carolina
Panathinaikos Chicago
07:00
Milwaukee Torrent
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Australian cloth
Vòng 15
Newmarket SFC
13:00
Centenary Stormers
Bayside United FC
14:00
Mount Gravatt Hawks
St George Willawong FC
14:00
The Lakes
WAUS WD1
Vòng
Fremantle City FC (nữ)
14:00
NTC Football West (nữ)
Perth SC (nữ)
14:00
Murdoch University Melville FC (nữ)
Tajikistan
Vòng 11
Ravshan Kulob
19:30
FK Eskhata
Ravshan Zafarobod
19:30
FC Khatlon
Regar-TadAZ Tursunzoda
19:30
FC Istiklol Dushanbe
Singapore
Vòng 14
Tanjong Pagar Utd
16:30
Lion City Sailors
Belarus Reserve League
Vòng
Bate Borisov Reserves
17:00
Energetik-BGU Minsk Reserves
Belshina Babruisk Reserve
17:00
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
Dinamo Minsk Reserves
17:00
FC Isloch Reserves
Dnepr Mogilev Reserves
17:00
FC Minsk Reserves
FC Gomel Reserves
17:00
Neman Grodno Reserves
FC Vitebsk Reserves
17:00
Dinamo Brest Reserves
Torpedo Zhodino Reserves
17:00
FC Slutsk Reserves
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Senegal (nữ)
22:00
Uganda (nữ)
Cameroon (nữ)
00:00
Zambia (nữ)
Tunisia (nữ)
03:00
Togo(w)
ACT Premier League
Vòng 12
Canberra FC
12:00
Belconnen United
Gungahlin United
12:00
OConnor Knights
USA USL League Two
Vòng
Reading United
06:00
West Chester United
FC Miami City
06:00
The Villages
Tri Cities FC
06:00
South Georgia Tormenta B
West Virginia Alliance FC
06:00
Charlotte Independ B
Northern Virginia FC
06:30
Cardinals FC
East Atlanta
06:30
Knoxville troops
SC United Bantams
06:30
Tennessee SC
AFC Ann Arbor
06:30
Lansing City
FA Euro
07:10
New Jersey Copa
Lionsbridge FC
06:00
Virginia Beach City
Chicago City SC
06:00
Springfield ASC
AHFC Royals
07:00
Barrasso valley
Peoria
07:00
Thunder Bay cold
Golden State Force
08:00
Project 51O
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
Atletas Kaunas
16:00
FK Panevezys-2
Atletas Kaunas
16:00
FK Panevezys-2
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
21:00
Banga Gargzdai B
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
21:00
Banga Gargzdai B
VĐQG Belarus
Vòng 13
FK Vitebsk
20:00
Dinamo Brest
BATE Borisov
22:00
Energetik-BGU Minsk
FC Gomel
00:00
Neman Grodno
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Rappe GOIF
19:00
Oskarshamns AIK
Lucksta IF
20:00
IFK Ostersund
IFK Lulea
21:00
Umea FC
Nhật bản
Vòng 15
Ehime FC (nữ)
13:00
Nippon Sport Science Universit (nữ)
Orca Kamogawa FC (nữ)
13:00
Speranza Takatsuki(nữ)
IGA Kunoichi (nữ)
15:00
Angeviolet Hiroshima (nữ)
QLD Division 1
Vòng 16
Ipswich knights SC
12:00
Southside Eagles
Sunshine Coast FC
13:15
Western Pride
Caboolture FC
15:00
Rochedale Rovers
Hạng 2 Paraguay
Vòng 15
Atletico Colegiales
21:00
2 de Mayo PJC
Sol de America Pastoreo
21:00
Independiente Luque
Brazil Serie B
Vòng 16
CRB AL
06:30
Guarani SP
Ponte Preta
21:00
Tombense
Vasco da Gama
02:00
Sport Club Recife PE
Bahia
02:00
Gremio (RS)
Iraqi Premier League
Vòng 38
AL Minaa
22:00
AI Kahrabaa
Arbil
22:00
Al Karkh
Al Zawraa
00:30
AL Najaf
Kazakhstan Division 1
Vòng 10
Yassy Turkistan
19:00
Baikonur
Nhật Bản Football League
Vòng 14
Matsue City FC
13:00
Mio Biwako Shiga
Veertien Kuwana
13:00
Criacao Shinjuku
Kochi United
13:00
Maruyasu Industries
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 19
Pocheon FC
15:00
Ulsan Citizens
Dangjin Citizen
17:00
Gangneung City
Hwaseong FC
17:00
Busan Transportation Corporation
Hạng 2 Estonia
Vòng 19
Tallinna FC Levadia B
22:59
Viimsi MRJK
Singapore National Football League
Vòng
Mattar Sailors FC
16:00
Katong FC
Racing Club Warwick FC
18:30
Yishun Sentek Mariners
Bolivia Primera Division
Vòng 3
Independiente Petrolero
06:30
Blooming
Oriente Petrolero
06:30
The Strongest
Nacional Potosi
02:00
Aurora
Club Guabira
04:15
Always Ready
Bolivar
06:30
Blooming
Ecuador Cup
CD El Nacional
06:00
Barcelona SC(ECU)
CD La Union Pujili
03:00
Independiente Jose Teran
Olmedo Riobamba
06:00
Mushuc Runa
European Women
Vòng bảng
France (nữ) U19
22:30
Spain (nữ) U19
Czech (nữ) U19
22:30
Italy (nữ) U19
Norway (nữ) U19
01:00
Sweden (nữ) U19
Germany (nữ) U19
01:00
England (nữ) U19
Trinidad & Tobago
Vòng
National Defense Forces
06:15
Real West Fort
VĐQG Peru
Vòng 19
EM Deportivo Binacional
06:00
FC Carlos Stein
Carlos Manucci
00:00
Sporting Cristal
Sport Huancayo
03:00
FC Carlos Stein
Sport Boys
03:00
Sport Huancayo
Univ.Cesar Vallejo
03:00
Universitario De Deportes
Cusco FC
03:00
Sporting Cristal
AD Tarma
03:00
Alianza Lima
Academia Deportiva Cantolao
03:00
Cienciano
Alianza Atletico Sullana
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:00
Alianza Atletico Sullana
Alianza Lima
03:00
Sport Boys
Deportivo Municipal
03:00
AD Tarma
Atletico Grau
03:00
UTC Cajamarca
Universitario De Deportes
08:00
UTC Cajamarca
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 7
Guangxi Baoyun FC
15:00
Nantong Zhiyun
Qingdao Zhongchuang Hengtai
15:00
Suzhou Dongwu
Hong Kong Division Three League Cup
Sun Pegasus
14:30
Fukien AC
Tuen Mun FC
14:30
Lung Moon FC
Wing Go FC
16:30
Sài Gòn
City FC
16:30
Ornament FC
Norway 2.Liga
Vòng 13
Sotra
17:45
Orn-Horten
Vard Haugesund
19:00
Ullern FC
Staal Jorpeland
20:00
Moss
Egersunds IK
21:00
Strommen
Kvik Halden
22:59
Odd Grenland 2
BRA D4
Amazonas FC
02:00
Trem-AP
Costa Rica MS
02:30
Ipora EC
Icasa CE
03:00
Crato CE
Humaita AC
05:00
Rio Branco AC
Canadian Premier Soccer League
Vòng 6
Italia Shooters
01:00
SC Scarborough Ontario
Brantford Galaxy SC
03:00
Toronto Falcons
FC Vorkuta
05:00
Serbian White Eagles
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 10
LaPa
20:00
PK Keski Uusimaa
KuPS (Youth)
22:30
KaPa
GrIFK Kauniainen
22:30
Vantaa
Australia Queensland Woman Cup
Sunshine Coast Wanderers (nữ)
13:00
Gold Coast city (nữ)
Brazil Youth
Vòng bảng
Corinthians Paulista (Youth)
02:00
Fluminense RJ (Youth)
QLD Premier League
Vòng 16
Brisbane Roar (Youth)
14:15
Capalaba Bulldogs
Sunshine Coast Wanderers FC
15:15
Queensland Lions SC
Brisbane Olympic United FC
15:15
Moreton Bay United
Peru B League
Vòng
Molinos El Pirata
03:00
Juan Aurich
Deportivo Llacuabamba
03:00
Union Huaral
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Comerciantes Unidos
Cusco FC
03:00
Deportivo Union Comercio
Sport Chavelines Juniors
03:30
Alianza Universidad
Los Chankas
03:30
CD Coopsol
Chile Primera B
Vòng 18
Santiago Morning
23:30
Barnechea
Puerto Montt
23:30
CD Magallanes
Hạng nhất Na Uy
Vòng 12
KFUM Oslo
20:00
Sogndal
Skeid Oslo
20:00
Grorud
Mjondalen IF
20:00
Stabaek
Argentine Torneo A
Vòng
CA Juventud Unida San Luis
21:00
Desamparados
Defensores Pronunciamiento
01:00
Sarmiento Resistencia
Liniers Bahia Blanca
01:00
Deportivo Camioneros
Sportivo Penarol
01:00
Villa Mitre
Union Sunchales
01:00
Sportivo Belgrano
Club Circulo Deportivo
01:00
Estudiantes de San Luis
Ferro Carril Oeste Gral Pico
01:30
Club Cipolletti
CDA Monte Miaz
02:00
Olimpo Bahia Blanca
G.San Martin Formosa
02:00
Douglas Haig
Gimnasia yTiro
02:00
Racing de Cordoba
Sportivo Las Parejas
02:30
Juventud U.Gualeguaychu
Central Norte Salta
03:00
Defensores Belgrano (VR)
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Brisbane Olympic FC U23
13:00
Moreton Bay United U23
Belarus Pershaya Liga
Vòng 10
Smorgon FC
19:00
Dnepr Rohachev
Osipovichy