Lịch thi đấu bóng chuyền vô địch quốc gia 2021 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền vô địch quốc gia 2021 hôm nay mới nhất. Xem lịch trực tiếp bóng chuyền VĐQG 2021 cập nhật nhanh nhất tại Thethao.vn

Vòng 2 giải vô địch quốc gia năm 2021 diễn ra tại Ninh Bình từ ngày 14/12 đến 25/12. Giải đấu có sự góp mặt của 9 đội bóng chuyền nam và 9 đội bóng chuyền nữ. Tại giải đấu năm nay, hai đội bóng chuyền nam La vie Long An và nữ VTV Bình Điền Long An không thể tham dự do có VĐV dương tính với COVID-19 nên số trận đấu được rút ngắn còn 48 trận. 

Do 2 đội bóng không tham dự giải đấu nên năm 2021, Liên đoàn Bóng chuyền Việt Nam quyết định sẽ không có đội bóng xuống hạng và các trận đấu tranh hạng 6-7, 8-9 vẫn được diễn ra như thường lệ. Theo điều lệ giải, hai đội bóng đứng thứ 3 của hai bảng đấu D nữ và D nam sẽ giành hạng 5 không phải thi đấu các trận tranh hạng.

Xem thêm: Lịch bóng chuyền Việt Nam 2022 hôm nay

Lịch thi đấu bóng chuyền vô địch quốc gia 2021 hôm nay mới nhất - Ảnh 1
Giải bóng chuyền VĐQG Cúp Bamboo Airways năm 2021 sẽ diễn ra với 48 trận thi đấu (ảnh: Cuonqpv)

Bảng đấu tại vòng 2 giải bóng chuyền VĐQG Cúp Bamboo Airways 2021:

Nội dung Nữ

Bảng C: BTL Thông Tin - FLC , Kinh Bắc Bắc Ninh, Than Quảng Ninh, Thanh Hóa.

Bảng D: Hóa chất Đức Giang Hà Nội, Geleximco Thái Bình, Ninh Bình Doveco, Đắk Lắk, Ngân hàng Công thương.

Nội dung Nam:

Bảng C:  Tràng An Ninh Bình, Thể Công, TP.HCM, VLXD Bình Dương.

Bảng D: Sanest Khánh Hoà, Hà Tĩnh, Biên Phòng, Hà Nội, Bến Tre.

Lịch thi đấu VCK bóng chuyền VĐQG năm 2021

Ngày Giờ Mã trận Giải Vòng Trận đấu
22/12
14:00 4C- 4D Nam   VLXD Bình Dương Hà Nội
16:00 1C - 2D Nữ BK BTL Thông tin FLC Ninh Bình Doveco
18:00 3C - 5D Nam   TP Hồ Chí Minh Bến Tre
20:00 1D - 2C Nữ BK HC Đức Giang HN Than Quảng Ninh
23/12
14:00 4C - 4D Nữ   EDU Capital Thanh Hóa Vietinbank
16:00 1C - 2D Nam BK Thể Công Hà Tĩnh
18:00 3C - 5D Nữ   Kinh Bắc - Bắc Ninh Đắk Lắk
20:00 1D - 2C Nam BK Sanest Khánh Hòa Tràng An Ninh Bình
24/12
14:00 Thua 33 - Thua 35 Nam 8,9  VLXD Bình Dương Bến Tre
16:00 Thua 34 - Thua 36 Nữ 3,4  Than Quảng Ninh Ninh Bình Doveco
18:00 Thắng 33 - Thắng 35 Nam 6,7 Hà Nội TP. Hồ Chí Minh
20:00 Tháng 34 - Thắng 36 Nữ CK BTL Thông Tin FLC HCĐG Hà Nội
25/12
14:00 Thua 37 - Thua 39 Nữ 8,9 Vietinbank Kinh Bắc - Bắc Ninh
16:00 Thua 38 - Thua 40 Nam 3,4 Hà Tĩnh Sanest Khánh Hòa
18:00 Thắng 37 - Thắng 39 Nữ 6,7 EDU Capital Thanh Hóa Đắk Lắk
20:00 Thắng 38 - Thắng 40 Nam CK Thể Công Tràng An Ninh Bình
BẾ MẠC - PHÁT THƯỞNG

 

Lịch thi đấu bóng chuyền Vòng 2 VĐQG năm 2021 - Vòng bảng

Ngày Thời gian Giải Bảng Trận đấu
14/12
12:00 Nữ D Đăk Lăk HC Đức Giang HN
14:00 Nam C Thể Công TP.HCM
16:00 Nữ D Ngân hàng Công thương Doveco Ninh Bình
19:00 KHAI MẠC
20:00 Nam C Tràng An Ninh Bình VLXD Bình Dương
15/12
14:00 Nữ C BTL Thông tin FLC EDU Capital Thanh Hóa
16:00 Nữ C Than Quảng Ninh Kinh Bắc Bắc Ninh
18:00 Nam C Sanest Khánh Hòa Hà Nội
20:00 Nam C Hà Tĩnh Biên Phòng
16/12
12:00 Nam D Tràng An Ninh Bình Thể Công
14:00 Nữ D Hóa chất Đức Giang Hà Nội Ngân hàng Công thương
16:00 Nữ D Ninh Bình Doveco Geleximco Thái Bình
18:00 Nam C Bến Tre Biên Phòng
20:00 Nam C Sanest Khánh Hòa Hà Tĩnh
17/12
12:00 Nữ C BTL Thông tin - FLC Than Quảng Ninh
14:00 Nữ D Đăk Lăk Geleximco Thái Bình
16:00 Nữ D Hóa chất Đức Giang Hà Nội Ninh Bình Doveco
18:00 Nam D Hà Nội Hà Tĩnh
20:00 Nam D Bến Tre Sanest Khánh Hòa
18/12
12:00 Nam C VLXD Bình Dương TPHCM
14:00 Nữ C Geleximco Thái Bình Hóa chất Đức Giang Hà Nội
16:00 Nữ C Ngân hàng Công thương Đăk Lăk
18:00 Nam D Biên Phòng Sanest Khánh Hòa
20:00 Nam D Hà Nội Bến Tre
19/12
14:00 Nữ C BTL Thông tin FLC Kinh Bắc Bắc Ninh
16:00 Nữ C Than Quảng Ninh EDU Capital Thanh Hóa
18:00 Nam C Tràng An Ninh Bình TP.HCM
20:00 Nam C VLXD Bình Dương Thể Công
20/12
12:00 Nữ D Ninh Bình Doveco Đăk Lăk
14:00 Nữ D Geleximco Thái Bình Ngân hàng Công thương
16:00 Nữ D Kinh Bắc Bắc Ninh EDU Capital Thanh Hóa
18:00 Nam D Hà Tĩnh Bến Tre
20:00 Nam D Biên Phòng Hà Nội
21/12   NGHỈ

 

TIN LIÊN QUAN

Bảng xếp hạng bóng chuyền vô địch quốc gia 2021 mới nhất

Bảng xếp hạng bóng chuyền vô địch quốc gia hôm nay mới nhất. Thethao.vn liên tục cập nhật BXH vòng 2 bóng chuyền VĐQG năm 2021 nhanh chóng chính xác nhất.

Danh sách các đội tham dự Vòng 2 giải bóng chuyền VĐQG

Trước thềm Vòng 2 giải bóng chuyền VĐQG Cúp Bamboo Airways năm 2021, danh sách các đội bóng đã được cập nhật.

Thay đổi thể thức VCK xếp hạng giải bóng chuyền VĐQG 2021

Vòng 2 và Vòng chung kết xếp hạng giải bóng chuyền VĐQG Cúp Bamboo Airways năm 2021 đã thay đổi thể thức sau khi VTV Bình Điền Long An rút khỏi giải.

Tiền thưởng HCV giải bóng chuyền VĐQG chính xác là bao nhiêu?

Theo thông báo mới nhất, đội giành HCV giải bóng chuyền VĐQG Cúp Bamboo Airways năm 2021 sẽ nhận được số tiền thưởng gấp đôi mùa giải 2020 nhưng chính xác là bao nhiêu là câu hỏi được quan tâm.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ VĐTG 2022.

Lịch thi đấu tứ kết bóng chuyền Vô địch thế giới 2022: Nhiều trận 'tử chiến'

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu tứ kết bóng chuyền nam Vô địch thế giới 2022 cũng như link xem trực tiếp tứ kết bóng chuyền nam Vô địch thế giới 2022.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền ASEAN Grand Prix 2022 mới nhất

Lịch thi đấu giải bóng chuyền ASEAN Grand Prix 2022. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền ASEAN Grand Prix 2022.

Lịch thi đấu vòng loại trực tiếp giải bóng chuyền nam Vô địch thế giới 2022

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền nam Vô địch thế giới 2022. Hai đại diện châu Á đi tiếp là Nhật Bản và Iran.

Lịch thi đấu chung kết bóng chuyền nữ châu Á 2022: Trung Quốc vs Nhật Bản

Thethao.vn thi đấu chung kết Cúp bóng chuyền nữ châu Á 2022. Thethao.vn cập nhật link xem chung kết Cúp bóng chuyền nữ châu Á 2022.

Trận tranh hạng 3 bóng chuyền nữ châu Á Việt Nam vs Thái Lan diễn ra lúc mấy giờ?

Trận tranh hạng 3 bóng chuyền nữ châu Á 2022 Việt Nam vs Thái Lan diễn ra lúc mấy giờ hôm nay? Cùng thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ châu Á 2022 mới nhất.

Lịch thi đấu AVC Cup 2022 - Cúp bóng chuyền nữ châu Á mới nhất

Lịch thi đấu AVC Cup 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu Cúp bóng chuyền nữ châu Á 2022 nhanh chóng và CHÍNH XÁC nhất.

Lịch thi đấu tứ kết Cúp bóng chuyền nữ châu Á 2022

Thethao.vn thi đấu tứ kết Cúp bóng chuyền nữ châu Á 2022. Thethao.vn cập nhật link xem tứ kết Cúp bóng chuyền nữ châu Á 2022.

Lịch thi đấu giải vô địch Bóng chuyền trẻ Toàn quốc 2022 hôm nay

Lịch thi đấu giải vô địch Bóng chuyền trẻ Toàn quốc 2022. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền trẻ Vô địch quốc gia mới nhất.

Lịch thi đấu đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam ở Cúp bóng chuyền nữ châu Á 2022

Lịch thi đấu đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam ở AVC Cup 2022. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu bóng chuyền nữ châu Á.

Cúp C1 châu Âu
Vòng bảng
RB Leipzig
23:45
Celtic FC
Red Bull Salzburg
23:45
Dinamo Zagreb
Real Madrid
02:00
FC Shakhtar Donetsk
Manchester City
02:00
FC Copenhagen
Sevilla
02:00
Borussia Dortmund
Chelsea
02:00
AC Milan
Juventus
02:00
Maccabi Haifa
Benfica
02:00
PSG
Cúp FA
Qual.3 Playoffs
Bury AFC
01:45
Clitheroe
Trung Quốc
Vòng 21
Meizhou Hakka
18:30
Shandong Taishan
Shanghai Port
18:30
Beijing Guoan
Wuhan FC
18:30
Chengdu Better City FC
Hạng nhất Anh
Vòng 13
Hull City
01:45
Wigan Athletic
Burnley
01:45
Stoke City
Middlesbrough
01:45
Birmingham City
Rotherham United
01:45
Millwall
Watford
01:45
Swansea City
Preston North End
02:00
West Brom
VĐQG Brazil
Vòng 30
Ceara
05:00
Goias
Atletico Clube Goianiense
05:00
Fluminense RJ
Bragantino
05:00
Cuiaba
Atletico Paranaense
05:30
Fortaleza
Santos
07:30
Atletico Mineiro
Flamengo
07:30
Internacional RS
Giao hữu quốc tế
NK Opatija
20:30
Jadran Porec
Scotland
Vòng 7
Kilmarnock
01:45
Saint Johnstone
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Vòng 3
Saedding GIF
20:45
Middelfart G og
AFC Cup
Chung kết
Sogdiana Jizak
20:00
Kuala Lumpur
VĐQG Argentina
Vòng 23
Colon de Santa Fe
02:30
Patronato Parana
Atletico Tucuman
05:00
CA Platense
Defensa Y Justicia
05:00
Racing Club
Independiente
07:30
Central Cordoba SDE
River Plate
07:30
Estudiantes La Plata
VĐQG Venezuela
Vòng 2
Deportivo Metropolitano
04:00
Carabobo FC
Zamora Barinas
06:15
Monagas SC
Hạng 2 Mexico
Vòng 16
CD Alacranes de Durango
05:00
Monarcas Morelia
Alebrijes de Oaxaca
07:05
Monterrey B
Correcaminos UAT
09:05
Atletico La Paz
Hạng 2 Slovenia
Vòng 8
Roltek Dob
20:30
Krka
Ethiopia Premier League
Vòng
Arba Minch
19:55
Ethiopian Insurance FC
Colombia Copa Cup
finals
Millonarios
03:00
Atletico Junior Barranquilla
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
06:00
Pacific FC
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 8
Bayburt Ozel Idare
18:30
Somaspor
Pazarspor
18:30
Kocaelispor
Hekimoglu Trabzon
18:30
Kastamonuspor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
18:30
Corum Belediyespor
Belediye Vanspor
18:30
Diyarbakirspor
Adiyamanspor
18:30
Etimesgut Belediye Spor
Osmanlispor FC
19:00
Bursaspor
Duzcespor
19:00
Ispartaspor
Zonguldak
19:00
Bursa Niluferspor AS
Kirklarelispor
19:30
Erzin Belediyespor
Erokspor
19:30
Afjet Afyonspor
Inegolspor
19:30
S.Urfaspor
Usakspor
19:30
Serik Belediyespor
Tarsus Idman Yurdu
22:30
Nazillispor
Fethiyespor
22:59
Ankarademirspor
Erzincanspor
22:59
Utkoi
Amedspor
22:59
Batman Petrolspor
Bukaspor
22:59
Sariyer
Balikesirspor
22:59
Kirsehir Koyhizmetleri
Hạng 2 Hungary
Vòng 10
MTE Mosonmagyarovar
20:00
Dafuji cloth MTE
Nyiregyhaza
20:00
MTK Hungaria
SOROKSAR
20:00
FC Ajka
Csakvari TK
20:00
Szentlorinc SE
Gyori ETO
22:00
Gyirmot SE
Diosgyor VTK
22:59
Dorogi FC
Szombathelyi Haladas
22:59
Kazincbarcika
Kozarmisleny SE
22:59
Bekescsaba
Bodajk FC Siofok
22:59
Pecsi MFC
Duna-Tisza
22:59
Szegedi AK
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Louisville City FC
06:30
Detroit City
Memphis 901
07:00
Rio Grande Valley
New Mexico United
08:00
Los Angeles Galaxy II
El Paso Locomotive FC
08:00
Colorado Springs Switchbacks FC
Slovakia 2. Liga
Vòng 11
Humenne
20:00
Slavoj Trebisov
UEFA Youth League U19
Vòng bảng
Real Madrid U19
19:00
FC Shakhtar Donetsk U19
KF Apolonia Fier U19
19:00
Lokomotiv Astana U19
Pobeda Prilep U19
19:00
Coleraine U19
Slavia Praha U19
19:00
KRC Genk U19
FC Pyunik U19
19:00
Nantes U19
Galatasaray U19
19:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19
Red Bull Salzburg U19
19:30
Dinamo Zagreb U19
Chelsea FC U19
21:00
AC Milan U19
Sevilla U19
21:00
Borussia Dortmund U19
Manchester City U19
21:00
FC Kobenhavn U19
Omonia Nicosia U19
21:00
Crvena Zvezda Youth
Benfica U19
21:00
U19 PSG
Slavia Sofia U19
21:00
Panathinaikos U19
Trencin U19
22:59
FK Zalgiris Vilnius U19
Zaglebie Lubin U19
22:59
Rukh Vynnyky U19
Domzale U19
22:59
Young Boys U19
Racing Union Luxembourg U19
00:00
AIK Solna U19
Hibernian U19
01:00
Molde U19
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 17
Independiente Santa Fe
07:30
Millonarios
Brazil Youth cup
Vòng 2
Nautico PE (Youth)
01:00
Ceara Youth
ABC FC RN (Youth)
01:00
Fluminense PI (Youth)
IAPE (Youth)
01:00
Sao Raimundo-RR Youth
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 32
CD Independiente Juniors
03:00
Libertad FC
CD Puerto Quito
03:00
SC Imbabura
Guayaquil SC
07:00
Chacaritas SC
Phần Lan
Vòng 3
KuPs
22:00
FC Haka
U21 Nam Thụy Điển
Vòng
Osters U21
19:30
Brommapojkarna U21
Cúp Quốc Gia Hy Lạp
Vòng 3
Makedonikos
20:00
Anagenisi Karditsa
Asteras Stavros
20:00
Almopos Arideas
Diagoras
20:00
Apollon Kalamarias
Egaleo Athens
20:00
Panserraikos
Brazil Rio cup
Portuguesa RJ
01:00
Goncalense
Volta Redonda
01:00
Americano RJ
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
Sutjeska Foca
20:00
FK Kozara Gradiska
Zeljeznicar Banja Luka
20:00
Zvi Jerzy Da
Drina Zvornik
20:00
FK Podrinje
Famos Vojkovici
20:00
FK Omarska
Laktasi
20:00
FK Slavija
Radnik Bijeljina
22:00
FK Modrica
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
20:30
DFK Dainava Alytus B
Faroe Islands Cup
Bán kết
HB Torshavn
00:00
Vikingur Gotu
KI Klaksvik
00:30
07 Vestur Sorvagur
USA National Premier Soccer League
Vòng
FC Tucson
09:00
Central Valley Fuego
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Elche CF Ilicitano
22:59
Orihuela CF
CONCACAF League
Bán kết
CD Motagua
08:00
CD Olimpia
Slovakia 3.Liga
Galanta
20:00
SKF Sered
Uruguay Cup
Quarterfinals
Torque
02:00
Club Atletico Progreso
Plaza Colonia
06:30
CA Penarol
Switzerland - 2.Liga
Vòng 8
SV Hongg
01:00
USV Eschen Mauren
Bulle
01:00
Etoile Carouge
CAF U-17 Championship
Groups(West A)
Senegal U17
04:00
Mali U17
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Cliftonville Reserves
01:45
Linfield Reserves
Larne Reserves
02:00
Glenavon Reserves
Brazil Serie B
Vòng 33
Cruzeiro (MG)
07:30
Ituano SP
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 9
AmaZulu
22:00
Richards Bay
Moroka Swallows
00:30
Kaizer Chiefs
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 6
Al Kholood
22:25
Al Sahel
Al-Orubah
22:40
Al-Faisaly Harmah
AL-Rbeea Jeddah
00:15
Al Ahli Jeddah
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Sanarate
04:00
San Benito FC
Nữ Euro
Qual.B
Romania (nữ) U17
22:00
Lithuania (nữ) U17
Lithuania cup
Bán kết
Hegelmann Litauen
21:30
Baltija Panevezys
Germany Regionalliga
Vòng 9
FSV Frankfurt
00:00
FSV Mainz 05 (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 20
Real Tomayapo
05:00
Always Ready
Aurora
06:30
The Strongest
Oriente Petrolero
07:30
Real Santa Cruz
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 2
Xorazm Urganch
18:30
Turon Nukus
European Women
Round 1 A
Switzerland (nữ) U19
19:00
Finland (nữ) U19
Albania U19(nữ)
19:30
Latvia (nữ) U19
Bosnia (nữ) U19
19:30
Moldova (nữ) U19
Norway (nữ) U19
20:00
malta (nữ) (U19)
Wales (nữ) U19
20:00
Hungary (nữ) U19
Italy (nữ) U19
20:00
Serbia (nữ) U19
Slovakia (nữ) U19
22:00
Denmark (nữ) U19
Portugal (nữ) U19
22:59
Belgium (nữ) U19
Spain (nữ) U19
00:00
Scotland (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 14
AD Tarma
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:30
Sporting Cristal
Universitario De Deportes
08:00
Carlos Manucci
Italy Serie D
Vòng 67
Ligorna
20:00
As Casale Calcio
Ravenna
20:00
Giana
FC Lamezia Terme
20:00
ASD Sancataldese
Sanremese
20:00
Asti
Real Forte Querceta
20:00
ASD Fanfulla
AC Locri
20:00
ASD San Luca
Sestri Levante
20:00
USD Castellanzese
Sammaurese
20:00
Mezzolara
Stresa Vergante
20:00
Chieri
ASD Paterno
20:00
ASD Ragusa Calcio
ACD SantAngelo
20:00
Salsomaggiore
US Mariglianese
20:00
ASD Licata
FC Vado
20:00
Borgosesia
Scandicci
20:00
A.C. Crema 1908
Aglianese
20:00
Carpi
ASD Canicatti
20:00
Real Agro Aversa
A.S.D. Bra
20:00
Derthona
US Corticella
20:00
Riccione
Castrovillari
20:00
Acireale
Bagnolese
20:00
Forli
Catania
20:00
Vibonese
Renty ging
20:00
Correggese Calcio
Citta Di S. Agata
20:00
Trapani
Prato
20:00
Pistoiese
Cittanova Interpiana
20:00
Santa Maria
Castanese
20:00
Pinerolo FC
Fezzanese
20:00
USD Pont Donnaz
Gozzano
20:00
Fossano Calcio
Legnano
20:00
Chisola
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Derry City (nữ)
01:45
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
South Africa League Women
Vòng
Vasco Da Gama RSA (nữ)
20:00
Mamelodi Sundowns (nữ)
Primera Division de El Salvador
Vòng 4
Once Municipal
04:30
A.D. Isidro Metapan
Malawi Premier League
Vòng
Civo United
19:30
TN Stars
Qatar B
Vòng
Al Khor SC
00:00
Russell City
Hạng 3 Ý
Vòng 1
Vicenza
19:00
USD Virtus Verona
Gubbio
19:30
Recanatese
Mantova
19:30
Trento
Us Pergolettese
19:30
Sangiuliano City Nova
Viterbese
19:30
San Donato Tavarnelle
Renate AC
19:30
Pro Sesto
Alessandria
19:30
Novara
Ancona
19:30
Rimini
Cesena
20:00
Fermana
US Fiorenzuola
20:00
Lucchese
Pordenone Calcio SSD
20:30
Imolese
Montevarchi
22:59
Nuova Monterosi
Pescara
22:59
Vis Pesaro
Piacenza
22:59
Pro Vercelli
Triestina
22:59
Azy based nano Bo
ACD Virtus Entella
22:59
Carrarese
Robur Siena S.S.D.
22:59
Pontedera
Pro Patria
22:59
Albinoleffe
Lecco
22:59
JuventusU23
Olbia
02:00
Sassari Torres
Scottish Highland Football League
Vòng 12
Turriff United
01:45
fraserburgh
Banks o Dee
01:45
Deveronvale
Brechin City
01:45
Huntly
Clachnacuddin
01:45
Buckie Thistle FC
Forres Mechanics
01:45
Wick Academy
Lossiemouth
01:45
Keith
Nairn County
01:45
Inverurie Loco Works
Rothes
01:45
Formartine United
Strathspey Thistle
01:45
Brora Rangers
Cyprus Cup
Vòng 1
Othellos Athienou
22:00
Doxa Katokopias
AE Zakakiou
22:00
AEP Paphos
Zambia Super League
Vòng
Red Arrows
20:00
Buildcon FC
Cambodia Cup
Phnom Penh FC
18:30
Visakha FC
VĐQG Paraguay
Vòng 15
General Caballero
03:30
Guairena
Cerro Porteno
06:00
Sportivo Ameliano
Olimpia Asuncion
06:00
Tacuary
Cúp Quốc Gia San Marino
Vòng 1
Faetano
01:45
Murata
San Giovanni
01:45
Folgore/Falciano
Tre Penne
01:45
S.S Pennarossa
AC Juvenes
01:45
Cailungo
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 4
Slovan Velvary
21:00
Most Mus
Women's football South American Games
Vòng bảng
Paraguay (nữ) U20
19:00
Venezuela (nữ) U20
Greece Amateur Cup
Diana Ilioupolis
20:00
Kalamaki
Ifaistos Peristeriou
20:00
Panionios Kesarianis
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 4
Volga Ulyanovsk
19:00
Rubin Kazan
FK Kuban Kholding
19:00
FC Ufa
Dinamo Saint Petersburg
22:59
Alania Vladikavkaz
Torpedo Vladimir
22:59
Akron Togliatti
Zvezda Sint Petersburg
22:59
Veles
Avangard
22:59
FK Makhachkala
Peresvet Podolsk
22:59
Baltika Kaliningrad
Rotor Volgograd
22:59
Shinnik Yaroslavl
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Kuban Krasnodar
Chernomorets Novorossiysk
22:59
Yenisey Krasnoyarsk
Tyumen
22:59
Volgar-Gazprom Astrachan
Dinamo Briansk
22:59
Arsenal Tula
FYR Macedonia Cup
Vòng 2
Academy Pandev
19:00
Ljuboten
FK Shkupi
19:00
Voska Sport
FK Shkendija 79
19:00
FK Skopje
FK Tikves Kavadarci
19:00
Sileks
FC Struga Trim Lum
19:00
Rabotnicki Skopje
Bregalnica Stip
19:00
Pelister Bitola
FC Vardar Skopje
19:00
Fortuna Singelik
Bahraini Premier League
Vòng 2
Al-Shabbab
20:45
Bahrain SC
Sitra
22:30
Al Khaldiya
Al-Budaiya
23:45
East Riffa
AFC Championship U17
preliminaries
Viet Nam U17
19:00
Chinese Taipei U17
Indonesia U17
20:00
UAE U17
BangladeshU17
20:00
Singapore U17
Brunei Darussalam U17
20:00
Uzbekistan U17
Oman U17
20:00
Bahrain U17
Hong Kong U17
20:30
Kyrgyzstan U17
Mongolia U17
22:00
Tajikistan U17
Jordan U17
23:45
Philippines U17
IraqU17
23:45
Lebanon U17
India U17
23:45
Kuwait U17
Japan U17
23:45
Turkmenistan U17
Saudi Arabia U17
23:45
Maldives U17
Brazil Serie D
Villariga pa
19:40
Tiradentes PA
Nicaragua Apertura league
Vòng 12
UNAN Managua
06:00
Jalapa
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
01:00
Valencia CF Mestalla
Iceland
Vòng 1
IBV Vestmannaeyjar
22:30
Hafnarfjordur
Vikingur Reykjavik
02:15
Valur Reykjavik
Holland Ligue 3
Vòng 5
Jong Sparta Rotterdam (Youth)