Lịch thi đấu tứ kết bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất

Lịch thi đấu tứ kết bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 hai ngày 13 và 14/7. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu tứ kết bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất.

Sau khi những trận đấu vòng bảng gay cấn tới tận phút cuối cùng, những cái tên lọt vào tứ kết giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 cũng chính thức được lộ diện. Lịch thi đấu tứ kết cũng được xác định.

8 cái tên lọt vào tứ kết nội dung nam lần lượt là: Tràng An Ninh Bình, VLXD Bình Dương, Hà Tĩnh, Hà Nội, Sanest Khánh Hoà, TP. Hồ Chí Minh, Thể Công và Biên Phòng.

8 cái tên lọt vào tứ kết nội dung nữ gồm: HCĐG Hà Nội, VTV Bình Điền Long An, Ninh Bình Doveco, Geleximco Thái Bình, BTL Thông Tin, Than Quảng Ninh, Hà Phú Thanh Hoá và Vietinbank.

Lịch thi đấu tứ kết bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất - Ảnh 1
Lịch thi đấu tứ kết bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất 

Theo thể thức thi đấu mùa giải năm nay, vì giải VĐQG chỉ có một vòng đấu nên các đội bóng sẽ thi đấu thêm vòng tứ kết theo nguyên tắc 1A-4B, 2A-3B, 3A-2B, 4A-1B để chọn ra những cái tên đi tiếp vào bán kết.

Năm nay, vòng chung kết và trụ hạng nam sẽ được tổ chức tại Ninh Bình trong khi đó VCK và trụ hạng nữ sẽ được tổ chức tại Vĩnh Phúc. Hai đội nam nữ Tràng An Ninh Bình và B.A. Vĩnh Phúc sẽ là chủ nhà của hai vòng đấu này.

Ở nội dung nam, 4 cái tên được dự đoán sẽ đi tiếp sau trận tứ kết gồm Tràng An Ninh Bình, TP. Hồ Chí Minh, Sanest Khánh Hoà và Thể Công. Ở nội dung nữ có thể sẽ là HCĐG Hà Nội, VTV Bình Điền Long An, Ninh Bình Doveco và BTL Thông Tin.

Năm nay, giải đấu sẽ được truyền hình trực tiếp trên các kênh sóng của Thethao TV, Onsport cũng như fanpage chính thức của Onsport.

Lịch thi đấu cụ thể tứ kết bóng chuyền vô địch quốc gia:

 

Ngày 13/7
17h00 Nữ HCĐG Hà Nội - Vietinbank
18h00 Nam Tràng An Ninh Bình - Biên Phòng
19h00 Nữ BTL Thông Tin - Geleximco Thái Bình
20h00 Nam Sanest Khánh Hoà - Hà Tĩnh
Ngày 14/7
17h00 Nữ VTV Bình Điền Long An - Hà Phú Thanh Hoá
18h00 Nam Thể Công Tân Cảng - VLXD Bình Dương
19h00 Nữ Than Quảng Ninh - Ninh Bình Doveco
20h00 Nam TP. Hồ Chí Minh - Hà Nội
TIN LIÊN QUAN

HOT: Bóng chuyền Thanh Hóa đón ngoại binh khủng trước giờ 'G' giải VĐQG 2022

CLB Thanh Hóa vừa chiêu mộ thành công ngôi sao bóng chuyền người Indonesia là Pertiwi Megawati.

Xem trực tiếp bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trực tiếp bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 ở đâu, trên kênh nào? Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất hôm nay

Thethao.vn cập nhật link xem tất cả các trận đấu giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 nhanh nhất. Link xem trực tiếp bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất hôm nay

Danh sách ngoại binh ở giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022: Thái Lan áp đảo

Thái Lan là quốc gia có nhiều ngoại binh thi đấu ở giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 nhất.

Ngoại binh 'xịn' gặp chấn thương, Than Quảng Ninh gặp khó

Maria Jose Perez là mảnh ghép không thể thiếu trong đội hình Than Quảng Ninh hiện tại.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ Vô địch thế giới 2022. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ VĐTG 2022.

Lịch thi đấu tứ kết bóng chuyền Vô địch thế giới 2022: Nhiều trận 'tử chiến'

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu tứ kết bóng chuyền nam Vô địch thế giới 2022 cũng như link xem trực tiếp tứ kết bóng chuyền nam Vô địch thế giới 2022.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền ASEAN Grand Prix 2022 mới nhất

Lịch thi đấu giải bóng chuyền ASEAN Grand Prix 2022. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền ASEAN Grand Prix 2022.

Lịch thi đấu vòng loại trực tiếp giải bóng chuyền nam Vô địch thế giới 2022

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền nam Vô địch thế giới 2022. Hai đại diện châu Á đi tiếp là Nhật Bản và Iran.

Lịch thi đấu chung kết bóng chuyền nữ châu Á 2022: Trung Quốc vs Nhật Bản

Thethao.vn thi đấu chung kết Cúp bóng chuyền nữ châu Á 2022. Thethao.vn cập nhật link xem chung kết Cúp bóng chuyền nữ châu Á 2022.

Trận tranh hạng 3 bóng chuyền nữ châu Á Việt Nam vs Thái Lan diễn ra lúc mấy giờ?

Trận tranh hạng 3 bóng chuyền nữ châu Á 2022 Việt Nam vs Thái Lan diễn ra lúc mấy giờ hôm nay? Cùng thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ châu Á 2022 mới nhất.

Lịch thi đấu AVC Cup 2022 - Cúp bóng chuyền nữ châu Á mới nhất

Lịch thi đấu AVC Cup 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu Cúp bóng chuyền nữ châu Á 2022 nhanh chóng và CHÍNH XÁC nhất.

Lịch thi đấu tứ kết Cúp bóng chuyền nữ châu Á 2022

Thethao.vn thi đấu tứ kết Cúp bóng chuyền nữ châu Á 2022. Thethao.vn cập nhật link xem tứ kết Cúp bóng chuyền nữ châu Á 2022.

Lịch thi đấu giải vô địch Bóng chuyền trẻ Toàn quốc 2022 hôm nay

Lịch thi đấu giải vô địch Bóng chuyền trẻ Toàn quốc 2022. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền trẻ Vô địch quốc gia mới nhất.

Lịch thi đấu đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam ở Cúp bóng chuyền nữ châu Á 2022

Lịch thi đấu đội tuyển bóng chuyền nữ Việt Nam ở AVC Cup 2022. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu bóng chuyền nữ châu Á.

Trung Quốc
Vòng 18
Shanghai Port
16:30
Chengdu Better City FC
Wuhan FC
18:30
Cangzhou Mighty Lions
Dalian Pro
18:30
Shanghai Shenhua
VĐQG Brazil
Vòng 28
Coritiba PR
05:00
Ceara
Fortaleza
05:00
Flamengo
Fluminense RJ
05:00
Juventude
Corinthians Paulista (SP)
05:00
Atletico Clube Goianiense
Cuiaba
07:00
America MG
Internacional RS
07:45
Bragantino
Goias
07:45
Botafogo RJ
Atletico Mineiro
07:45
Palmeiras
Giao Hữu ĐTQG
Mexico (nữ) U17
16:30
Sweden (nữ) U17
Costa Rica U17
22:59
Nicaragua U17
VĐQG Bulgaria
Vòng 12
Arda
00:15
FC Hebar Pazardzhik
VĐQG Argentina
Vòng 22
Barracas Central
01:30
Gimnasia La Plata
Hạng 2 Nga
Vòng 13
Balashikha
18:00
SKA Khabarovsk II
Saturn Moscow
22:59
Dinamo Vladivostok
Hạng 2 Mexico
Vòng 15
Celaya FC
05:00
CF Atlante
Cancun FC
07:05
CD Alacranes de Durango
CSyD Dorados de Sinaloa
09:05
Leones Negros
Monarcas Morelia
05:00
Tepatitlan de Morelos
Club Chivas Tapatio
07:05
Venados FC
Atletico La Paz
09:05
Alebrijes de Oaxaca
Hạng 2 Serbia
Vòng 11
FK Graficar Beograd
20:00
Sevojno Uzice
Bulgaria B PFG
Vòng 11
FC Maritsa 1921
21:00
PFK Montana
Tanzania Ligue 1
Vòng 5
Dodoma Jiji FC
18:00
Geita Gold
Ruvu Shooting
20:00
Coastal Union
Ihefu SC
20:00
Young Africans
Colombia Copa Cup
finals
Atletico Junior Barranquilla
08:00
Millonarios
Indonesia Super League
Vòng 11
Barito Putera
16:00
Persik Kediri
Persis Solo FC
16:00
PSM Makassar
PSS Sleman
20:30
Persita Tangerang
Hạng nhất Mỹ
Vòng 9
Atlanta United FC II
06:30
Indy Eleven
Tampa Bay Rowdies
07:00
El Paso Locomotive FC
Sacramento Republic FC
09:00
Phoenix Rising FC
Cúp nữ Châu Âu
Qual.2
Roma CF (nữ)
19:30
Sparta Praha (nữ)
Bayern Munchen (nữ)
00:00
Real Sociedad (nữ)
Brazil Paulista Women's League
Ferroviaria SP (nữ)
05:00
Sao Bernardo/SP(nữ)
Realidade Jovem/SP (nữ)
01:00
Pinda SC (nữ)
Palmeiras SP (nữ)
05:30
Portuguesa Desportos (nữ)
India Delhi Senior Division
Vòng
Indian Air Force
14:45
Garhwal FC
Sudeva Moonlight FC
17:30
Delhi FC
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 13
Independiente Santa Fe
08:00
Atletico Nacional Medellin
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 16
Sociedad Deportivo Quito
07:00
SC Imbabura
England FA Women Super League
Vòng 1
Everton FC (nữ)
00:30
Leicester City (nữ)
Phần Lan
Vòng 1
Honka Espoo
22:00
HJK Helsinki
Israel C League
Vòng
Ahi Acre
23:30
Hapoel Ironi Sefad
AC Hamachtesh Givataim
00:30
Hapoel Mahane Yehuda
Hapoel Sandala Gilboa
05:00
Maccabi Neve Shaanan Eldad
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 11
Hobro
00:00
Fremad Amager
Cúp Liên Đoàn Oman
Vòng bảng
al bashaer
19:50
Al Oruba Sur
Uruguay Cup
Vòng 4
CA Penarol
06:30
Boston River
Defensor Sporting Montevideo
06:30
CA River Plate
CS Cerrito
07:00
Torque
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 24
Kvarnsvedens IK
00:00
Korsnas IF FK
Jordan
Vòng 18
Sahab SC
22:00
Shabab AlOrdon
Maan
00:30
Al-Jazeera
Brazil Campeonato Potiguar 2
Vòng
Baraunas
06:00
Visao Celeste
Chile Cup
Quarterfinals
Cobreloa
03:30
CD Magallanes
Israel Women First National
Vòng 2
Hapoel Petah Tikva (nữ)
18:00
Hapoel Jerusalem (nữ)
AS Tel Aviv University (nữ)
18:00
Maccabi Hadera (nữ)
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
22:30
Maccabi Emekheifer (nữ)
Ironi Ramat Hasharon (nữ)
22:59
Hapoel Beer Sheva (nữ)
Brazil Serie B
Vòng 32
Ponte Preta
05:00
Cruzeiro (MG)
Sport Club Recife PE
07:45
Nautico (PE)
Tombense
05:00
Gremio Novorizontin
Vasco da Gama
07:30
Londrina PR
Denmark 2 Division Women
Vòng
Olstykke (nữ)
23:30
Solrod (nữ)
Algeria U20 Youth League
Vòng
RC Arba U21
22:00
MC El Bayadh U21
Paradou AC U21
22:00
USM Khenchela U21
ES Setif U21
22:00
CS Constantine U21
US Biskra U21
22:00
NC Magra U21
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Inter II
22:30
PIF Parainen II
FC Melody
00:00
TPV Tampere
TP-T
00:00
NOPS
LePa
00:05
EIF Academy
Toolon Taisto
00:15
MPS
Atlantis II
00:15
Valtti
Cúp Quốc Gia Argentina
Quarterfinals
Patronato Parana
05:00
River Plate
Boca Juniors
08:00
Quilmes
Ecuador Cup
Independiente Jose Teran
07:00
Mushuc Runa
Turkmenistan
Vòng 11
HTTU Asgabat
20:00
Energetik Mary
FC MERW
20:00
Nebitchi
VĐQG Peru
Vòng 13
Carlos Manucci
07:00
Inti Gas Deportes
Atletico Grau
01:00
Sport Boys
Sporting Cristal
01:00
AD Tarma
FBC Melgar
03:30
EM Deportivo Binacional
Cúp Quốc Gia Paraguay
Quarterfinals
Libertad
06:00
Guarani CA
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Sichuan Jiuniu
14:30
Nantong Zhiyun
Nanjing City
14:30
Xinjiang Tianshan Leopard
Shenyang City Public
14:30
Suzhou Dongwu
Shijiazhuang Kungfu
14:30
Bei Li Gong
U21 Ukraina
Vòng 5
Veres Rivne U21
17:00
Rukh Vynnyky U21
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
17:00
Kolos Kovalivka U21
Mexico Liga TDP
Vòng
Estudiantes Tecos
05:00
Universidad Guadalajara II
Deportivo Tulancingo
00:00
Tampico Madero
Yalmakan FC
04:00
Cafetaleros de Tapachula
Montaneses FC
04:00
Pachuca II
Lobos ULM
04:00
Gavilanes FC Matamoros
Catedraticos Elite
04:30
Reboceros de La Piedad
Panama
Vòng 12
Costa Del Este
06:15
Tauro FC
Germany Oberliga NOFV
Vòng
FC Giessen
00:00
TuS Dietkirchen
VfL Oldenburg
00:30
FC Hansa Luneburg
TuS Bersenbruck
01:00
SC Spelle-Venhaus
Costa Rica Primera Division Women
Vòng
SUVA Sports (nữ)
06:00
CS Herediano (nữ)
Ivory Coast Premier Division
Vòng
ASEC MIMOSAS
22:59
Societe Omnisports De L'Armee
Cúp Quốc Gia Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Diyarbakirspor
18:00
Karsspor
Dai Lin Jissbon
19:00
Yeni Amasya Spor
Menemen Belediye Spor
21:00
The state of Bay
Eskisehirspor
00:00
Musspor
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng bảng
Terek Grozny
19:00
Rostov FK
Fakel
21:30
Krylya Sovetov
Spartak Moscow
00:30
Zenit St. Petersburg
Brazil Copa Gaucho
EC Passo Fundo
05:30
Elite Clube Desportivo
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
PFC Neftchi II
18:30
Zaqatala FK
Sabayi II
18:30
Qarabag II
Qaradag Lokbatan
18:30
FK Mughan
Panama Liga Prom
Vòng
Herrera FC Reserves
06:00
Mario Mendez FC
Uzbek League
Vòng 20
Lokomotiv Tashkent
21:00
Neftchi Fargona
Qizilqum Zarafshon
21:00
Metallurg Bekobod
VĐQG Costa Rica
Vòng 15
Puntarenas
08:00
Guadalupe FC
Deportivo Saprissa
09:00
AD Guanacasteca
Santos De Guapiles
06:00
Perez Zeledon
Cartagines Deportiva SA
09:00
Alajuelense
Sporting San Jose
09:00
AD San Carlos
USA Independent League
Vòng
Chattanooga
06:00
Albion San Diego
Macau FA Cup
Cheng Fung
18:30
Benfica de Macau
Cúp quốc gia Romania
Vòng 4
FC Brasov
20:00
Hermannstadt
Alexandria
20:30
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
Concordia Chiajna
22:45
Universitaea Cluj
Luceafarul Oradea
01:30
Dinamo Bucuresti

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền