Lịch thi đấu bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất

Thanh Huyền

Thứ bảy, 25/06/2022 16:55 (GMT+7)

Lịch thi đấu giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải Vô địch quốc gia bóng chuyền 2022 chính xác nhất.

Năm nay, vì có Đại hội Thể dục Thể thao toàn quốc nên giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 sẽ chỉ có một vòng đấu diễn ra vào tháng 7.

Giải bóng chuyền Vô địch quốc gia năm 2022 là lần thứ 19 giải đấu số 1 của bóng chuyền Việt Nam được tổ chức. Đây cũng là năm đánh dấu sự trở lại của ngoại binh tại sân chơi của Việt Nam.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất - Ảnh 1

Hầu hết các đội bóng đều có sự xuất hiện của các ngoại binh chỉ có BTL Thông Tin, VTV Bình Điền Long An, Tràng An Ninh Bình, Bến Tre... là những đội bóng nói không với ngoại binh với nhiều lý do khác nhau. Rahimova là ngoại binh nổi tiếng nhất của mùa giải năm nay.

Giải bóng chuyền Vô địch quốc gia năm 2022 sẽ diễn ra đồng thời ở hai địa phương là Vĩnh Phúc và Ninh Bình với sự tham gia của tổng cộng 22 đội bóng mạnh nhất cả nước (11 đội nam, 11 đội nữ) diễn ra từ ngày 3/7-17/7.

Khác với các năm trước, năm nay giải đấu sẽ diễn ra các trận đấu tứ kết thay vì chỉ bán kết như thường thấy. Mỗi bảng đấu sẽ lựa chọn ra 4 cái tên đi tiếp vào tứ kết trước khi tìm ra nhà vô địch.

Đương kim vô địch giải bóng chuyền Vô địch quốc gia năm là Tràng An Ninh Bình ở giải nam và BTL Thông Tin ở giải nữ.

Lịch thi đấu bảng A giải bóng chuyền vô địch quốc gia 2022

Ngày Giờ Nội dung Trận
3/7
14:00 Nam VLXD Bình Dương - Hà Nội
16:00 Nữ VTV Bình Điền Long An - Geleximco Thái Bình
19:30 Nam Bến Tre - Tràng An Ninh Bình
4/7
15:00 Nam XSKT Vĩnh Long - Hà Tĩnh
17:00 Nữ Ninh Bình Doveco - Kinh Bắc Bắc Kinh
19:00 Nam VLXD Bình Dương - Tràng An Ninh Bình
5/7
15:00 Nam Hà Nội - Hà Tĩnh
17:00 Nữ HCĐG Hà Nội - Kinh Bắc Bắc Ninh
19:00 Nam Bến Tre - XSKT Vĩnh Long
6/7
13:00 Nam VLXD Bình Dương - Hà Tĩnh
15:00 Nữ VTV Bình Điền Long An - Ninh Bình Doveco
17:00 Nam Tràng An Ninh Bình - XSKT Vĩnh Long
19:00 Nam Hà Nội - Bến Tre
7/7
13:00 Nam VLXD Bình Dương - XSKT Vĩnh Long
15:00 Nữ Geleximco Thái Bình - Ninh Bình Doveco
17:00 Nữ HC Đức Giang Hà Nội - VTV Bình Điền Long An
19:00 Nam Hà Tĩnh - Bến Tre
8/7
13:00 Nam Tràng An Ninh Bình - Hà Nội
15:00 Nữ Kinh Bắc Bắc Kinh - VTV Bình Điền Long An
17:00 Nữ Geleximco Thái Bình - HC Đức Giang Hà Nội
19:00 Nam VLXD Bình Dương - Bến Tre
9/7
13:00 Nam XSKT Vĩnh Long - Hà Nội
15:00 Nữ Ninh Bình Doveco - HC Đức Giang Hà Nội
17:00 Nữ Kinh Bắc Bắc Kinh - Geleximco Thái Bình
19:00 Nam Hà Tĩnh - Tràng An Ninh Bình
10-12/7 NGHỈ
13/7
15:00 Nam 5A - 6B
17:00 Nam 1A - 4B
19:00 Nam 1B - 4A
14/7
15:00 Nam Thua 1 - 5B
17:00 Nam 2A - 3B
19:00 Nam 3A - 2B
15/7
15:00 Nam Thắng 1 - 5B
17:00 Nam Thua tứ kết 1 - 4
19:00 Nam Thua tứ kết 2 - 3
16/7
13:00 Nam Thắng tứ kết 1 - 4
15:00 Nam Thắng tứ kết 2 - 3
17:00 Nam Tranh hạng 7
19:00 Nam Tranh hạng 5
17/7
15:00 Nam Tranh hạng 3
17:00 Nam Chung kết

Lịch thi đấu bảng B giải bóng chuyền vô địch quốc gia 2022

Ngày Giờ Nội dung Trận
3/7
14:00 Nữ BTL Thông Tin - Đắk Lắk
16:00 Nam TP. Hồ Chí Minh - Sanest Khánh Hòa
19:30 Nữ EDU Thanh Hóa - B.A. Vĩnh Phúc
4/7
15:00 Nữ Than Quảng Ninh - Vietinbank
17:00 Nam Thể Công - Lavie Long An
19:00 Nữ BTL Thông Tin - B.A. Vĩnh Phúc
5/7
15:00 Nữ Đắk Lắk - Vietinbank
17:00 Nam Biên Phòng - Lavie Long An
19:00 Nữ EDU Thanh Hóa - Than Quảng Ninh
6/7
13:00 Nữ BTL Thông Tin - Vietinbank
15:00 Nam TP. Hồ Chí Minh - Thể Công
17:00 Nữ B.A. Vĩnh Phúc - Than Quảng Ninh
19:00 Nữ Đắk Lắk - EDU Thanh Hóa
7/7
13:00 Nữ BTL Thông Tin - Than Quảng Ninh
15:00 Nam Sanest Khánh Hòa - Thể Công
17:00 Nam Biên Phòng - TP. Hồ Chí Minh
19:00 Nữ Vietinbank - EDU Thanh Hóa
8/7
13:00 Nữ B.A. Vĩnh Phúc - Đắk Lắk
15:00 Nam Lavie Long An - TP. Hồ Chí Minh
17:00 Nam Sanest Khánh Hòa - Biên Phòng
19:00 Nữ BTL Thông Tin - EDU Thanh Hóa
9/7
13:00 Nữ Than Quảng Ninh - Đắk Lắk
15:00 Nam Thể Công - Biên Phòng
17:00 Nam Lavie Long An - Sanest Khánh Hòa
19:00 Nữ Vietinbank - B.A. Vĩnh Phúc
10-12/7 NGHỈ
13/7
15:00 Nữ 5A - 6B
17:00 Nữ 1A - 4B
19:00 Nữ 1B - 4A
14/7
15:00 Nữ Thua 1 - 5B
17:00 Nữ 2A - 3B
19:00 Nữ 3A - 2B
15/7
15:00 Nữ Thắng 1 - 5B
17:00 Nữ Thua tứ kết 1 - 4
19:00 Nữ Thua tứ kết 2 - 3
16/7
13:00 Nữ Thắng tứ kết 1 - 4
15:00 Nữ Thắng tứ kết 2 - 3
17:00 Nữ Tranh hạng 7
19:00 Nữ Tranh hạng 5
17/7
15:00 Nữ Tranh hạng 3
17:00 Nữ Chung kết
TIN LIÊN QUAN

Xuất hiện 'cứu tinh' phút cuối, bóng chuyền Vĩnh Phúc giải cơn nguy

Một nhà tài trợ (tạm gọi - HL) đã đồng hành cùng đội và vẫn giữ nguyên tên cũ như hiện nay - Bamboo Airways Vĩnh Phúc.

Liên tiếp nổ 'bom tấn' ngoại binh, bóng chuyền Việt Nam gây sốc

Liên tiếp những cái tên mới cập bến các CLB bóng chuyền Việt Nam khiến không ít người bất ngờ, bao gồm đối chuyền xuất sắc nhất thế giới Polina Rahimova.

'Ngôi sao hội làng' Bùi Văn Cường bất ngờ cập bến Biên Phòng

Ngôi sao chuyên đánh hội làng Bùi Văn Cường sẽ gia nhập Biên Phòng cho mùa giải 2022.

Ngoại binh Thái vừa cập bến TP. Hồ Chí Minh 'đẳng cấp' thế nào?

Wanchai Tabwises là ngôi sao đình đám một thời của bóng chuyền nam Thái Lan. Anh là nỗi khiếp sợ của các đội bóng trong khu vực.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu tứ kết bóng chuyền nữ VNL 2022: Ba đại diện châu Á gặp khó

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng tứ kết Volleyball Nations League 2022.

Lịch thi đấu bóng chuyền nữ VNL 2022 mới nhất: Căng thẳng tuần 3!

Lịch thi đấu bóng chuyền nữ VNL 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền Volleyball Nations League 2022 tuần 3 chính xác nhất.

Lịch thi đấu bóng chuyền nam VNL 2022 hôm nay

Lịch thi đấu bóng chuyền nam VNL 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp bóng chuyền Volleyball Nations League 2022 chính xác nhanh nhất.

Lịch thi đấu bóng chuyền nữ VNL 2022 tuần 2 mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền nữ VNL 2022 tuần 2 mới nhất. Cập nhật lịch thi đấu bóng chuyền nữ VNL 2022 tuần 2 mới nhất.

Lịch thi đấu bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022 hôm nay

Lịch thi đấu bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải bóng chuyền Cúp Hoa Lư năm 2022 mới nhất.

Lịch thi đấu bóng chuyền hạng A năm 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền hạng A năm 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải bóng chuyền hạng A toàn quốc hôm nay nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu chung kết bóng chuyền nữ SEA Games 31 Việt Nam vs Thái Lan chính xác nhất

Cập nhật lịch thi đấu chung kết bóng chuyền nữ SEA Games 31 Việt Nam vs Thái Lan chính xác nhất. Thethao.vn cập nhật thi đấu chung kết bóng chuyền nam SEA Games 31 Việt Nam vs Indonesia chính xác nhất.

Lịch thi đấu chung kết bóng chuyền nam SEA Games 31 Việt Nam vs Indonesia chính xác nhất

Cập nhật lịch thi đấu chung kết bóng chuyền nam SEA Games 31 Việt Nam vs Indonesia chính xác nhất. Thethao.vn cập nhật thi đấu chung kết bóng chuyền nam SEA Games 31 Việt Nam vs Indonesia chính xác nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền nam, nữ SEA Games 31 2022 hôm nay

Lịch thi đấu bóng chuyền SEA Games 31 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp bóng chuyền nam, nữ tại đại hội thể thao ĐNA 2022 nhanh, chính xác nhất.

Lịch thi đấu của Thanh Thúy tại giải bóng chuyền Vô địch quốc gia Nhật Bản hôm nay 3/4

Trận đấu giữa PFU Blue Cats và JT Marvelous sẽ diễn ra vào lúc 12h00 ngày 3/4.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Philippines U19
15:00
Myanmar U19
Brunei Darussalam U19
17:00
Vietnam U19
Indonesia U19
20:00
U19 Thái Lan
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Hàn Quốc
Vòng 20
Suwon Samsung Bluewings
17:00
Daegu FC
Incheon United
17:00
Suwon City
FC Seoul
17:30
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 20
Kashiwa Reysol
17:00
Nagoya Grampus
Kawasaki Frontale
17:00
Sagan Tosu
Shonan Bellmare
17:00
Gamba Osaka
Vissel Kobe
17:00
Shimizu S-Pulse
Yokohama Marinos
17:00
Hiroshima Sanfrecce
FC Tokyo
17:00
Consadole Sapporo
Jubilo Iwata
17:00
Avispa Fukuoka
Kashima Antlers
17:00
Cerezo Osaka
Urawa Red Diamonds
17:30
Kyoto Sanga
Giao hữu quốc tế
Vasas
15:30
KFC Komarno
SK Prostejov
15:30
SC Znojmo
Slovan Liberec
16:00
Dukla Prague
Sigma Olomouc
16:00
Vysocina jihlava
ZalaegerzsegTE
16:00
Slask Wroclaw
SK Slovan Varnsdorf
16:00
Viktoria Zizkov
GKS Jastrzebie
16:00
Opava
Bristol City
20:00
Cheltenham Town
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
Diosgyor VTK
22:00
Dukla Banska Bystrica
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Greuther Furth
22:00
Ingolstadt
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Oud Heverlee
22:59
KFCO Wilrijk
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Giao Hữu ĐTQG
Vòng bảng
Costa Rica (nữ)
06:00
Panama (nữ)
Copa Libertadores
1/8 Final
Atletico Mineiro
05:15
Club Sport Emelec
Boca Juniors
07:30
Corinthians Paulista (SP)
Libertad
07:30
Atletico Paranaense
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Trung Quốc
Vòng 9
Zhejiang Greentown
17:30
Dalian Pro
Changchun Yatai
18:30
Shandong Taishan
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 25
Grulla Morioka
16:00
FC Ryukyu
Vegalta Sendai
17:00
Ventforet Kofu
V-Varen Nagasaki
17:00
Montedio Yamagata
Yokohama FC
17:00
Blaublitz Akita
Albirex Niigata
17:00
JEF United Ichihara Chiba
Zweigen Kanazawa FC
17:00
Thespa Kusatsu
Roasso Kumamoto
17:00
Tokushima Vortis
Machida Zelvia
17:00
Mito Hollyhock
Fagiano Okayama
17:00
Omiya Ardija
Renofa Yamaguchi
17:00
Oita Trinita
Tochigi SC
17:00
Tokyo Verdy
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 25
Jeonnam Dragons
17:00
Gyeongnam FC
FC Anyang
17:30
Chungnam Asan
Busan I Park
17:30
Gimpo FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Monarcas Morelia
05:00
Tlaxcala FC
Cancun FC
07:05
Monterrey B
CSyD Dorados de Sinaloa
09:05
Cimarrones de Sonora
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Virginia United SC (nữ)
16:30
Weston Pud(nữ)
Myanmar Professional League
Vòng 2
Shan United
15:30
Chinland
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 18
Guayaquil SC
03:00
Chacaritas SC
Libertad FC
03:00
Olmedo Riobamba
Manta FC
03:00
SC Imbabura
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Brazil Mineiluo group B League
Vòng
Varginha EC
05:00
Ipatinga
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Union Santa Fe
05:15
Nacional Montevideo
Internacional RS
07:30
Colo Colo
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
USA National Premier Soccer League
Vòng
Northern Colorado
08:00
Forward Madison FC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Weston
05:00
Tampa Bay Rowdies B
Flint City Bucks
06:00
Oakland County FC
Pathfinder FC
06:00
West Mass Pioneers
St. Croix SC
07:00
Thunder Bay cold
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Kazlu Ruda FK Silas
16:00
Atletas Kaunas
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
FK Trakai II
20:00
Babrungas
FK Trakai II
20:00
Babrungas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
AUS NSWC
Bán kết
Bonnyrigg White Eagles
16:00
Sydney United
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
QLD Division 1
Vòng 12
Rochedale Rovers
16:30
Mitchelton FC
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 14
Ituano SP
05:00
Cruzeiro (MG)
Chapecoense SC
05:00
Londrina PR
Operario Ferroviario PR
07:30
CRB AL
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Royal Pari FC
05:15
Independiente Petrolero
Universitario de Sucre
07:30
Oriente Petrolero
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Spain (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
WBCUP
Lithuania (nữ) U17
16:00
Estonia (nữ) U17
Lithuania (nữ) U19
19:00
Estonia (nữ) U19
QLD Premier League
Vòng 8
Logan Lightning
16:30
Brisbane City
Moreton Bay United
17:30
Eastern Suburbs Brisbane
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Eastern Suburbs U23(AUS)
15:30
Moreton Bay United U23
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Indonesia (nữ)
15:00
Malaysia (nữ)
Philippines (nữ)
18:00
Singapore (nữ)
Thái Lan (nữ)
18:00
Australia (nữ)
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Mauritius
19:00
Swaziland
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
Kauno Zalgiris
21:00
Baltija Panevezys
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 2
ShangYu Pterosaur FC
14:30
Dantong Tengyue
Qinao FC
14:30
Dongguan Guanlian
Haimen Codion
14:30
Hunan Billows
Inner Mongolia Caoshangfei F.C
14:30
Jiangxi Dark Horse
Hubei Chufengheli FC
18:30
Yanbian Longding
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Canada (nữ)
09:00
Trinidad Tobago (nữ)
NSW-N Premier League
Vòng 14
Maitland
15:00
Edgeworth Eagles FC
Weston Workers FC
16:00
Cooks Hill United

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền