AFF Cup

SING

MYA

16:30 - 05/12
Lịch đấu
  AFF Cup

CAM

MAL

16:30 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

LAO

VIE

19:00 - 06/12
Lịch đấu
  AFF Cup

MYA

TLS

16:30 - 08/12
Lịch đấu
  AFF Cup

PHI

SING

19:00 - 08/12
Lịch đấu

Lịch thi đấu Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021

Tuấn Linh

Thứ hai, 13/09/2021 20:11 (GMT+7)

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021. Cập nhật lịch phát sóng trực tiếp giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021 nhanh chóng, chính xác trên thethao.vn.

Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021 khởi tranh từ ngày 12/9 và kết thúc vào ngày 19/9. Giải năm nay có sự tham dự của 16 đội tuyển. Ở vòng sơ loại, 16 đội tuyển được chia thành 4 bảng đấu, lấy thứ hạng để chia lại bảng đấu ở vòng phân loại.

Lịch thi đấu Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021 - Ảnh 1

Vòng phân loại vẫn tiếp tục bao gồm 4 bảng đấu, các đội đã gặp nhau ở vòng sơ loại sẽ không gặp lại ở vòng phân loại. Thứ hạng ở vòng phân loại sẽ quyết định đến các cặp đấu của vòng loại trực tiếp. Các đội xếp cuối mỗi bảng sẽ đối đầu trực tiếp để phân chia các vị trí từ 13 đến 16.

Tương tự, các đội xếp thứ 3 sẽ đấu xếp hạng từ 9 đến 12, các đội nhì đấu xếp hạng từ 5 đến 8 và các đội đầu bảng sẽ đấu bán kết để xác định những cái tên góp mặt ở chung kết và trận tranh hạng 3.

Lịch thi đấu vòng sơ loại Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021

Bảng A

Ngày Giờ Trận đấu
12/9 07:30 Bahrain 3–0 Ấn Độ
12/9 16:00 Nhật Bản 3–0 Qatar
13/9 10:00 Ấn Độ 0–3 Qatar
13/9 16:00 Bahrain 1–3 Nhật Bản
14/9 10:00 Qatar - Bahrain
14/9 16:00 Nhật Bản - Ấn Độ

Bảng B

Ngày Giờ Trận đấu
12/9 13:00 Thái Lan 2–3 Pakistan
12/9 13:00 Iran 3–0 Hồng Kông
13/9 07:30 Hồng Kông 1–3 Pakistan
13/9 13:00 Iran 3–0 Thái Lan
14/9 07:30 Pakistan - Iran
14/9 13:00 Thái Lan - Hồng Kông

Bảng C

Ngày Giờ Trận đấu
12/9 10:30 Kuwait 0–3 Trung Quốc
12/9 15:30 Australia 3–0 Uzbekistan
13/9 10:30 Uzbekistan 0–3 Trung Quốc
13/9 13:00 Australia 3–0 Kuwait
14/9 08:00 Kuwait - Uzbekistan
14/9 15:30 Trung Quốc - Australia

Bảng D

Ngày Giờ Trận đấu
12/9 10h00 Đài Bắc Trung Hoa 3–0 Kazakhstan
12/9 12:00 Saudi Arabia 0–3 Hàn Quốc
13/9 10h00 Saudi Arabia 0–3 Đài Bắc Trung Hoa
13/9 17:30 Hàn Quốc 3–0 Kazakhstan
14/9 12:30 Kazakhstan - Saudi Arabia
14/9 15h00 Đài Bắc Trung Hoa - Hàn Quốc
TIN LIÊN QUAN

Giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu 2021: Vượt ải Serbia, Italia lần thứ 3 vô địch châu Âu

Suất xắc quật ngã đội chủ nhà Serbia trong trận chung kết, đội tuyển Italia có lần thứ 3 lên ngôi tại Giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu.

Liên đoàn bóng chuyền thế giới can thiệp, chị em nhà Lee có cơ hội được xuất ngoại thi đấu

Liên đoàn bóng chuyền thế giới (FIVB) sẽ vào cuộc điều tra vụ cặp chị em song sinh Lee Da Yeong và Lee Jae Yeong bị cấm xuất ngoại thi đấu.

Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021: Hạ Uzbekistan 3-0, Trung Quốc giữ chắc ngôi đầu

Trung Quốc đã có màn trình diễn ấn tượng qua 2 lượt trận đầu tiên của vòng 1 giải Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu bóng chuyền vô địch Quốc gia 2021, Lịch trực tiếp Vđqg 2021

Lịch thi đấu bóng chuyền vô địch Quốc gia 2021 hôm nay mới nhất. Xem lịch trực tiếp bóng chuyền vđqg năm 2021 cập nhật chính xác nhất tại Thethao.vn

Lịch thi đấu VCK bóng chuyền Hạng A toàn quốc Cúp FLC năm 2021

Lịch VCK bóng chuyền Hạng A toàn quốc Cúp FLC năm 2021 hôm nay. Thethao.vn liên tục cập nhật lịch phát sóng trực tiếp bóng chuyền Hạng A 2021 nhanh chóng, chính xác nhất.

Lịch thi đấu Cúp các CLB bóng chuyền nữ thế giới năm 2021

Cập nhật lịch thi đấu Cúp các câu lạc bộ bóng chuyền nữ thế giới năm 2021 mới nhất hôm nay. Giải đấu bóng chuyền nữ diễn ra từ ngày 15/12 sắp tới tại Ankara, Thổ Nhĩ Kỳ.

Xếp cặp bán kết giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu 2021: Serbia và Thổ Nhĩ Kỳ đấu chung kết sớm

Các trận đấu vòng tứ kết giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu 2021 vừa kết thúc rạng sáng ngày 2/9 theo giờ Việt Nam, 4 gương mặt giành vé vào bán kết đã được xác định.

Xếp cặp vòng Tứ kết giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu 2021: Đại chiến Thổ Nhĩ Kỳ vs Ba Lan, Italia vs Nga

Vòng tứ kết giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu 2021 hứa hẹn sẽ rất hấp dẫn với màn đối đầu của những đội tuyển mạnh hàng đầu lục địa già như Thổ Nhĩ và Ba Lan, Italia và Nga…

Xếp cặp vòng 1/8 giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu 2021: Serbia, Thổ Nhĩ Kỳ dễ thở, Ba Lan gặp khó

Vòng bảng giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu 2021 đã chính thức kết thúc sau lượt trận rạng sáng ngày 27/8 theo giờ Việt Nam. Các cặp đấu vòng 1/8 đã được xác định với những màn đối đầu hứa hẹn sẽ rất hấp dẫn.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nam thế giới Nations League 2021

Lịch thi đấu bóng chuyền Nations League 2021 hôm nay mới nhất. Lịch trực tiếp VNL 2021 nội dung bóng chuyền nam tổ chức tại Italia.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ thế giới Nations League 2021

Lịch thi đấu bóng chuyền Nations League 2021 hôm nay mới nhất. Lịch trực tiếp VNL 2021 nội dung bóng chuyền nữ tổ chức tại Italia.

Lịch thi đấu bóng chuyền hạng A toàn quốc 2021 mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền hạng A 2021 hôm nay mới nhất. Lịch trực tiếp hạng A năm 2021 nội dung bóng chuyền nam và bóng chuyền nữ tổ chức tại Vĩnh Long và Vĩnh Phúc.

Lịch thi đấu bóng chuyền Cúp Hùng Vương 2021 mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền Cúp hùng Vương 2021 hôm nay mới nhất. Lịch trực tiếp Cúp Hùng Vương năm 2021 nội dung bóng chuyền nam và bóng chuyền nữ tổ chức tại Phú Thọ.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 15
West Ham United
19:30
Chelsea
Wolves
22:00
Liverpool
Newcastle United
22:00
Burnley
Southampton
22:00
Brighton Hove Albion
Watford
00:30
Manchester City
Vòng 16
Granada CF
03:00
Alaves
Sevilla
20:00
Villarreal
Barca
22:15
Betis
Atletico Madrid
00:30
Mallorca
Sociedad
03:00
Real Madrid
Vòng 14
Union Berlin
02:30
RB Leipzig
Arminia Bielefeld
21:30
FC Koln
Augsburg
21:30
VfL Bochum
Bayer Leverkusen
21:30
Greuther Furth
FSV Mainz 05
21:30
VfL Wolfsburg
TSG Hoffenheim
21:30
Eintracht Frankfurt
Borussia Dortmund
00:30
Bayern Munchen
Vòng 16
AC Milan
21:00
Salernitana
AS Roma
00:00
Inter Milan
Napoli
02:45
Atalanta
Vòng 17
Marseille
22:59
Stade Brestois
Lille
01:00
Troyes
Lens
03:00
PSG
Vòng 2
Rotherham United
02:45
Stockport County
Gateshead
02:45
Charlton Athletic
Buxton FC
19:45
Morecambe
Portsmouth
22:00
Harrogate Town
Cambridge United
22:00
Exeter City
Bristol Rovers
22:00
Sutton United
Burton Albion
22:00
Port Vale
Lincoln City
22:00
Hartlepool United
AFC Wimbledon
22:00
Cheltenham Town
Leyton Orient
22:00
Tranmere Rovers
Doncaster Rovers
22:00
Mansfield Town
Walsall
22:00
Swindon Town
Carlisle United
22:00
Shrewsbury Town
Ipswich Town
22:00
Barrow
Yeovil Town
00:30
Stevenage Borough
Vòng 5
Gangwon FC
13:00
Seongnam FC
Gwangju Football Club
13:00
Incheon United
Pohang Steelers
13:00
FC Seoul
J-League 1
Vòng 38
Shimizu S-Pulse
12:00
Cerezo Osaka
Tokushima Vortis
12:00
Hiroshima Sanfrecce
Vegalta Sendai
12:00
Kashima Antlers
Yokohama FC
12:00
Consadole Sapporo
Yokohama Marinos
12:00
Kawasaki Frontale
FC Tokyo
12:00
Avispa Fukuoka
Gamba Osaka
12:00
Shonan Bellmare
Kashiwa Reysol
12:00
Oita Trinita
Nagoya Grampus
12:00
Urawa Red Diamonds
Sagan Tosu
12:00
Vissel Kobe
VĐQG Úc
Vòng 3
Brisbane Roar
13:05
Adelaide United
Sydney FC
15:45
Newcastle Jets
Melbourne City
15:45
Western United FC
Giao hữu quốc tế
SC Znojmo
16:15
Otrokovice
Vyskov
17:00
SC Znojmo
Giao Hữu ĐTQG
El Salvador
09:00
Ecuador
Vòng 21
Fulham
02:45
Bournemouth AFC
Coventry City
19:30
West Brom
Bristol City
22:00
Derby County
Middlesbrough
22:00
Swansea City
Barnsley
22:00
Huddersfield Town
Cardiff City
22:00
Sheffield United
Millwall
22:00
Birmingham City
Blackburn Rovers
22:00
Preston North End
Reading
22:00
Hull City
Blackpool
22:00
Luton Town
Nottingham Forest
22:00
Peterborough United
Bồ Đào Nha
Vòng 13
Portimonense
02:00
FC Porto
Benfica
04:15
Sporting CP
CD Tondela
22:30
Moreirense
Boavista FC
01:00
Maritimo
Pacos de Ferreira
03:30
Vitoria Guimaraes
Hà Lan
Vòng 15
Groningen
02:00
PEC Zwolle
PSV Eindhoven
22:30
FC Utrecht
SC Cambuur
00:45
Vitesse Arnhem
Heracles Almelo
03:00
SC Heerenveen
VĐQG Thụy Điển
Vòng 30
IFK Norrkoping FK
21:00
IFK Goteborg
Hacken
21:00
Djurgardens
Orebro
21:00
Elfsborg
AIK Solna
21:00
IK Sirius FK
Hammarby
21:00
Kalmar
Varbergs BoIS FC
21:00
Mjallby AIF
Ostersunds FK
21:00
Degerfors IF
Malmo FF
21:00
Halmstads
Scotland
Vòng 17
Glasgow Rangers
22:00
Dundee
Saint Johnstone
22:00
Ross County
Aberdeen
22:00
Saint Mirren
Hibernian
22:00
Motherwell
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 16
Aarau
02:30
Winterthur
Yverdon
02:30
Schaffhausen
Stade Ouchy
02:30
Neuchatel Xamax
Kriens
00:00
Vaduz
Thun
00:00
FC Wil 1900
Thụy Sĩ
Vòng 16
FC Zurich
00:00
Luzern
Young Boys
02:30
Servette
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Alanyaspor
17:30
Sivasspor
Trabzonspor
20:00
Adana Demirspor
Galatasaray
22:59
Altay Spor Kulubu
Ba Lan
Vòng 17
Gornik Zabrze
02:30
Slask Wroclaw
LKS Nieciecza
21:00
Pogon Szczecin
Jagiellonia Bialystok
23:30
Gornik Leczna
Lechia Gdansk
02:00
Rakow Czestochowa
VĐQG Mexico
Vòng
Club Leon
10:00
Tigres UANL
Nga
Vòng 17
Krylya Sovetov
18:00
CSKA Moscow
Spartak Moscow
21:00
Terek Grozny
Lokomotiv Moscow
22:59
Ural Sverdlovsk Oblast
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Quarterfinals
Vejle
00:00
Kolding FC
VĐQG Slovakia
Vòng 17
Dunajska Streda
21:00
Sokol Dolna Zdana
Michalovce
21:00
MFK Ruzomberok
FK Senica
21:00
Tatran LM
SKF Sered
21:00
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 17
Sint-Truidense
02:45
Saint Gilloise
Oud Heverlee
22:15
KAA Gent
Oostende
00:30
KAS Eupen
Kortrijk
00:30
Cercle Brugge
Club Brugge
02:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 18
HNK Gorica
19:00
ZNK Osijek
Rijeka
23:05
Hrvatski dragovoljac
Serie B Italia
Vòng 16
Perugia
02:30
Vicenza
Benevento
20:00
Pordenone Calcio SSD
Frosinone
20:00
Ternana
Crotone
20:00
Spal
Cosenza Calcio 1914
20:00
Cremonese
Lecce
22:15
Reggina
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
SD Huesca
03:00
Valladolid
Fuenlabrada
00:15
Almeria
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 13
Vilafranquense
18:00
Feirense
Nacional da Madeira
21:00
Estrela da Amadora
Porto B
22:30
Leixoes
SL Benfica B
01:00
Rio Ave
Hạng 2 Pháp
Vòng 17
Quevilly
03:00
Nancy
Grenoble
03:00
Le Havre
Amiens
03:00
USL Dunkerque
Rodez Aveyron
03:00
Nimes
Guingamp
03:00
Dijon
Ajaccio
03:00
Valenciennes
Sochaux
03:00
Pau FC
Paris FC
03:00
Bastia
AJ Auxerre
21:00
Caen
Hạng 2 Đức
Vòng 16
Werder Bremen
00:30
Erzgebirge Aue
Darmstadt
00:30
Fortuna Dusseldorf
Nurnberg
19:30
Holstein Kiel
Hansa Rostock
19:30
Ingolstadt
SV Sandhausen
19:30
SC Paderborn 07
St. Pauli
02:30
Schalke 04
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 42
Tochigi SC
11:00
FC Ryukyu
Albirex Niigata
11:00
Machida Zelvia
Matsumoto Yamaga FC
11:00
V-Varen Nagasaki
Ehime FC
11:00
Renofa Yamaguchi
Fagiano Okayama
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Montedio Yamagata
11:00
Giravanz Kitakyushu
Ventforet Kofu
11:00
Mito Hollyhock
Omiya Ardija
11:00
Thespa Kusatsu
Jubilo Iwata
11:00
Blaublitz Akita
Kyoto Sanga
11:00
Zweigen Kanazawa FC
Tokyo Verdy
11:00
SC Sagamihara
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 18
SC Telstar
02:00
VVV Venlo
Helmond Sport
02:00
Volendam
MVV Maastricht
02:00
FC Oss
Almere City FC
02:00
FC Eindhoven
Den Bosch
02:00
NAC Breda
Dordrecht
02:00
Roda JC
VĐQG Slovenia
Vòng 19
NK Aluminij
21:00
FC Koper
NK Mura 05
22:59
Tabor Sezana
NK Publikum Celje
02:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 18
Academica Clinceni
02:00
Dinamo Bucuresti
Chindia Targoviste
20:00
CFR Cluj
Farul Constanta
02:30
Rapid Bucuresti
VĐQG Brazil
Vòng 35
Atletico Paranaense
05:00
Cuiaba
Chapecoense SC
06:00
Atletico Clube Goianiense
Sport Club Recife PE
06:00
Flamengo
Fortaleza
07:00
Juventude
VĐQG Chile
Vòng 34
Palestino
04:00
Nublense
CSD Antofagasta
04:00
Colo Colo
Everton CD
04:00
Univ Catolica
Deportes La Serena
04:00
Santiago Wanderers
VĐQG Bulgaria
Vòng 18
Botev Vratsa
17:30
Beroe Stara Zagora
Levski Sofia
20:00
Botev Plovdiv
VĐQG Argentina
Vòng 24
Central Cordoba SDE
05:15
Union Santa Fe
Colon de Santa Fe
05:15
Atletico Tucuman
Velez Sarsfield
07:30
Patronato Parana
Arsenal de Sarandi
03:00
Boca Juniors
Sarmiento Junin
05:15
Talleres Cordoba
Godoy Cruz Antonio Tomba
05:15
CA Platense
Lanus
07:30
Rosario Central
CA Huracan
07:30
Racing Club
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 20
Miedz Legnica
02:30
GKS Tychy
Podbeskidzie Bielsko-Biala
18:40
GKS Katowice
LKS Lodz
21:00
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
02:30
Resovia Rzeszow
Hạng 3 Pháp
Vòng 15
Chambly FC
01:00
Sedan
Orleans US 45
01:00
Sete FC
Red Star FC 93
01:00
Bourg Peronnas
Villefranche
01:00
Creteil
Bastia Borgo
01:00
Le Mans
Boulogne
01:00
Stade Lavallois MFC
Cholet So
00:00
Avranches
Hạng 3 Đức
Vòng 18
Zwickau
01:00
Saarbrucken
Hallescher FC
20:00
Wurzburger Kickers
Kaiserslautern
20:00
Viktoria koln
TSV 1860 Munchen
20:00
Magdeburg
SC Verl
20:00
Borussia Dortmund (Youth)
BFC Viktoria 1889
20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
Eintracht Braunschweig
20:00
SV Meppen
VĐQG Venezuela
Vòng 10
Portuguesa FC
04:15
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Metropolitano
06:30
Aragua FC
Hạng 2 Scotland
Vòng 16
Inverness
02:45
Kilmarnock
Queen of South
22:00
Partick Thistle
Arbroath
22:00
Raith Rovers
Hamilton Academical
22:00
Dunfermline Athletic
Greenock Morton
22:00
Ayr United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Erzurum BB
17:30
Istanbulspor
Bandirmaspor
17:30
Genclerbirligi
Adanaspor
22:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
06:00
Tampico Madero
CSyD Dorados de Sinaloa
08:05
Tepatitlan de Morelos
Hạng 2 Romania
Vòng 16
FC Unirea 2004 Slobozia
16:00
Luceafarul Oradea
ACS Viitorul Selimbar
16:00
CSM Politehnica Iasi
Dunarea Calarasi
16:00
Dacia Unirea Braila
Ripensia Timisoara
16:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc
ASC Corona Brasov
16:00
Unirea Constanta
Unirea Dej
17:00
Metaloglobus
Astra Giurgiu
17:00
FC Timisoara
CSA Steaua Bucuresti
17:30
Gloria Buzau
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 20
Pogonmazovik
19:00
Radunia Stezyca
Olimpia Elblag
19:00
Wigry Suwalki
KP Calisia Kalisz
22:00
Sokol Ostroda
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 6
Diagoras
19:45
AEK Athens B
Olympiakos Volou
19:45
Pierikos
Egaleo Athens
19:45
Irodotos
Apollon Larissas
19:45
Iraklis
Ergotelis
22:00
Panathinaikos B
Hạng 2 Serbia
Vòng 21
FK Zarkovo
19:00
Indjija
Zlatibor Cajetina
19:00
Kabel Novi Sad
Hạng 2 Slovenia
Vòng 16
Krsko Posavlje
19:00
NK Nafta
Krka
19:00
Jadran Dekani
Indonesia Super League
Vòng 15
Persebaya Surabaya
18:15
Barito Putera
Madura United
20:45
Persib Bandung
England Conference North Division
Vòng 16
Kettering Town
22:00
Boston United
Kidderminster Harriers
22:00
Farsley Celtic
AFC Fylde
22:00
Blyth Spartans
Southport FC
22:00
Hereford United
Bradford Park Avenue
22:00
Brackley Town
Chester FC
22:00
Leamington
Curzon Ashton FC
22:00
Alfreton Town
Gloucester City
22:00
Spennymoor Town
Guiseley
22:00
York City
Bradford Park Avenue
02:45
Gateshead
Croatia 2.HNL
Vòng 15
NK Varteks Varazdin
19:00
NK Dubrava Zagreb
NK Jarun
19:30
Radnik Sesvete
NK Opatija
19:30
NK Orijent Rijeka
Rudes
19:30
NK Dugopolje
NK Solin
19:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 19
Proleter
21:00
Metalac Gornji Milanovac
Argentina Torneo B
CA Avellaneda de Cordoba
03:00
CA Las Palmas
FADEP Mendoza
03:00
San Martin Mendoza
Andes Talleres
03:00
Gutierrez
CSD Jose C Paz
03:00
Deportivo Malvinas
Escuela Presidente Roca
03:00
Argentino Penarol
Gaiman FC
03:00
Germinal de Rawson
Social Atletico Television
03:00
Sportivo Baradero
Unidos de Olmos
03:00
Defensores de Glew
Estrella de Berisso
03:00
Alumni Los Hornos
Club Deportivo Zoe
03:00
Musou Argentina
Colon Chivilcoy
03:00
El Fronton
CA Belgrano Parana
03:00
San Martin Diamante
Racing Trelew
03:00
JJ Moreno
General Paz Junlors
03:30
Independiente Cosquin
CA Sarmiento de Humboldt
03:30
Union Santiago
Argentino Oeste
04:00
Sportivo Barracas Colon
CA 9 de Julio Rafaela
06:00
Libertad Sunchales
VĐQG Iran
Vòng 8
Gol Gohar FC
18:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
18:30
Naft Masjed Soleyman FC
Esteghlal Tehran
19:30
Persepolis
Sanat-Naft
19:30
Peykan
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
lewes
22:00
Potters Bar Town
Margate
22:00
Cheshunt
Merstham
22:00
Horsham
Worthing
22:00
Cray Wanderers
Bishop's Stortford
22:00
Carshalton Athletic FC
Corinthian Casuals
22:00
Wingate Finchley
East Thurrock United
22:00
Bowers Pitsea
Enfield Town
22:00
Folkestone
Haringey Borough
22:00
Bognor Regis Town
Hornchurch
22:00
Kingstonian
Leatherhead
22:00
Brightlingsea Regent
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 15
Cankaya FK
17:00
Erokspor
Fethiyespor
17:00
Karsiyaka
Halide Edip Adivarspor
17:00
Bayrampasa
Sile Yildizspor
17:00