Lịch thi đấu bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022 hôm nay

Thanh Huyền

Thứ hai, 13/06/2022 10:06 (GMT+7)

Lịch thi đấu bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải bóng chuyền Cúp Hoa Lư năm 2022 mới nhất.

Sau khi lùi lịch dự kiến để tập trung hai đội tuyển bóng chuyền nam nữ dự SEA Games 31, giải bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền sẽ chính thức trở lại bắt đầu mùa giải quốc nội của bóng chuyền.

Theo đó, Cup Hoa Lư - Bình Điền sẽ chính thức khởi tranh vào ngày 14/6 và dự kiến sẽ diễn ra trong vòng 1 tuần tại Nhà thi đấu tỉnh Ninh Bình.

Lịch thi đấu giải bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022 hôm nay - Ảnh 1
Các cô gái VTV Bình điền Long An đang là các nhà đương kim vô địch giải nữ

Giải đấu năm nay sẽ có tổng cộng 12 đội tham gia cả nam lẫn nữ. Chủ nhà Ninh Bình có hai đại diện góp mặt tại giải đấu này đó là Ninh Bình Doveco và Tràng An Ninh Bình. Tổng giải thưởng năm nay rất hấp dẫn, trong đó đội vô địch sẽ nhận được 300 triệu đồng. 

Tại giải Cúp Hoa Lư - Bình Điền diễn ra năm 2021, ở nội dung nam đội chủ nhà Tràng An Ninh Bình đã giành chức vô địch và CLB Bình điền Long An giành chức Vô địch ở nội dung nữ.

Theo dự kiến, giải bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền sẽ được truyền hình trực tiếp trên Ninh Bình TV và một số kênh sóng khác.

Lịch bóng chuyền Cúp Hoa Lư 2022

Thời gian Trận đấu Nội dung
Ngày 14/6
13:30 VTV Bình điền Long An - BTL Thông Tin FLC Nữ
15:30 Thể Công - Hà Tĩnh Nam
17:30 Tràng An Ninh Bình - Vĩnh Long Nam
20:45 Ninh Bình Doveco - Đắk Lắk Nữ
Ngày 15/6
14:00 Ngân hàng Công Thương - BTL Thông Tin FLC Nữ
16:00 VLXD Bình Dương - Thể Công Nam
18:00 Than Quảng Ninh - Đắk Lắk Nữ
20:00 Biên Phòng - Vĩnh Long Nam
Ngày 16/6
14:00 VTV Bình điền Long An - Ngân hàng Công thương Nữ
16:00 Hà Tĩnh - VLXD Bình Dương Nam
18:00 Ninh Bình Doveco - Than Quảng Ninh Nữ
20:00 Tràng An Ninh Bình - Vĩnh Long Nam
Ngày 17/6
14:00 Nhất bảng A - Nhì bảng B Nữ
16:00 Nhất bảng A - Nhì bảng B Nam
18:00 Nhất bảng B - Nhì bảng A Nữ
20:00 Nhất bảng B - Nhì bảng A Nam
Ngày 18/6
14:00 Tranh hạng 3 nữ  
16:00 Tranh hạng 3 nam  
18:00 Chung kết nữ  
20:00 Chung kết nam .
TIN LIÊN QUAN

Công nghệ Challenge Eyes tại giải bóng chuyền VĐQG 2022 có là quá muộn?

Trong những diễn biến mới nhất của Liên đoàn Bóng chuyền Việt Nam về giải VĐQG năm 2022, công nghệ Challenge Eyes sẽ được sử dụng tại giải đấu cao nhất quốc nội.

Tập đoàn Hóa chất Đức Giang chính thức trở thành nhà tài trợ cho Bóng chuyền Việt Nam

Sáng nay, Liên đoàn Bóng chuyền Việt Nam đã chính thức công bố tập đoàn Hóa chất Đức Giang trở thành nhà tài trợ cho giải VĐQG trong 3 mùa giải liên tiếp.

Lộ diện các bảng đấu của giải bóng chuyền VĐQG Cúp Hóa chất Đức Giang năm 2022

Trong buổi lễ công bố nhà tài trợ cho giải bóng chuyền VĐQG 2022, Liên đoàn Bóng chuyền Việt Nam đã tổ chức bốc thăm chia bảng cho giải đấu cao nhất quốc nội của mùa giải mới.

Giải bóng chuyền Hạng A quốc gia có bị bỏ rơi?

Sau đúng 1 năm khởi sắc, giải bóng chuyền Hạng A quốc gia lại đi trên con đường cũ khi không nhận được nhiều sự chú ý của dư luận cũng như NHM cả nước.

Ngoại binh vừa cập bến Sanest Khánh Hòa 'khủng' thế nào?

Philip Freere chơi ở vị trí chủ công, anh từng chơi cho các giải bóng chuyền khác nhau ở Đức, Pháp hay Đan Mạnh...

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Lịch thi đấu bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 hôm nay mới nhất. Xem lịch trực tiếp bóng chuyền VĐQG 2022 chuẩn xác nhanh nhất.

Lịch thi đấu tứ kết bóng chuyền nữ VNL 2022: Ba đại diện châu Á gặp khó

Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu vòng tứ kết Volleyball Nations League 2022.

Lịch thi đấu bóng chuyền nữ VNL 2022 mới nhất: Căng thẳng tuần 3!

Lịch thi đấu bóng chuyền nữ VNL 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch thi đấu giải bóng chuyền Volleyball Nations League 2022 tuần 3 chính xác nhất.

Lịch thi đấu bóng chuyền nam VNL 2022 hôm nay

Lịch thi đấu bóng chuyền nam VNL 2022 hôm nay mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp bóng chuyền Volleyball Nations League 2022 chính xác nhanh nhất.

Lịch thi đấu bóng chuyền nữ VNL 2022 tuần 2 mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền nữ VNL 2022 tuần 2 mới nhất. Cập nhật lịch thi đấu bóng chuyền nữ VNL 2022 tuần 2 mới nhất.

Lịch thi đấu bóng chuyền hạng A năm 2022 hôm nay mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền hạng A năm 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải bóng chuyền hạng A toàn quốc hôm nay nhanh và chính xác nhất.

Lịch thi đấu chung kết bóng chuyền nữ SEA Games 31 Việt Nam vs Thái Lan chính xác nhất

Cập nhật lịch thi đấu chung kết bóng chuyền nữ SEA Games 31 Việt Nam vs Thái Lan chính xác nhất. Thethao.vn cập nhật thi đấu chung kết bóng chuyền nam SEA Games 31 Việt Nam vs Indonesia chính xác nhất.

Lịch thi đấu chung kết bóng chuyền nam SEA Games 31 Việt Nam vs Indonesia chính xác nhất

Cập nhật lịch thi đấu chung kết bóng chuyền nam SEA Games 31 Việt Nam vs Indonesia chính xác nhất. Thethao.vn cập nhật thi đấu chung kết bóng chuyền nam SEA Games 31 Việt Nam vs Indonesia chính xác nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền nam, nữ SEA Games 31 2022 hôm nay

Lịch thi đấu bóng chuyền SEA Games 31 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch phát sóng trực tiếp bóng chuyền nam, nữ tại đại hội thể thao ĐNA 2022 nhanh, chính xác nhất.

Lịch thi đấu của Thanh Thúy tại giải bóng chuyền Vô địch quốc gia Nhật Bản hôm nay 3/4

Trận đấu giữa PFU Blue Cats và JT Marvelous sẽ diễn ra vào lúc 12h00 ngày 3/4.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
U19 Lào
19:00
Cambodia U19
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Norway (nữ)
02:00
Northern Ireland (nữ)
Giao hữu quốc tế
Schalke 04 (Youth)
16:30
Sportfreunde Lotte
Konyaspor
20:00
Caykur Rizespor
Erzurum BB
21:00
Giresunspor
FC Voluntari
22:00
Karmiotissa Polemidion
Hermannstadt
22:00
Unirea Dej
FC Anker Wismar
22:59
Hansa Rostock
Nottingen
22:59
Astoria Walldorf
FC Kitzbuhel
22:59
Panathinaikos
SC Paderborn 07 II
23:30
Wiedenbruck
Rotherham United
00:00
Fleetwood Town
FK Sochi
00:00
CSKA Moscow
Blackpool
01:00
Leeds United
Kidsgrove Athletic
01:30
Port Vale
Bridlington Town
01:45
Scarborough
Cúp C3
Qual.1
Alashkert
22:00
Hamrun Spartans
FC Santa Coloma
22:00
Breidablik
Baltija Panevezys
22:59
FC Milsami
KuPs
22:59
Dila Gori
FC Flora Tallinn
22:59
SJK Seinajoen
Pogon Szczecin
22:59
KR Reykjavik
Borac Banja Luka
22:59
B36 Torshavn
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Partizani Tirana
Brunos Magpie
22:59
Crusaders
MFK Ruzomberok
23:30
Kauno Zalgiris
FC Sfintul Gheorghe
00:00
NK Mura 05
Dinamo Tbilisi
00:00
Flora Paide
Floriana F.C.
00:00
CS Petrocub
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Red Boys Differdange
Dinamo Minsk
01:00
Decic Tuzi
FK Shkendija 79
01:00
Ararat Yerevan
Gjilani
01:00
FK Liepaja
HB Torshavn
01:00
Newtown AFC
KF Laci
01:00
FK Iskra Danilovgrad
Fola Esch
01:00
Tre Fiori
Bala Town F.C.
01:00
Sligo Rovers
Lechia Gdansk
01:15
Academy Pandev
FK Buducnost Podgorica
01:30
KF Llapi
Dunajska Streda
01:30
Cliftonville
Tre Penne
01:45
FK Tuzla City
Derry City
01:45
Riga FC
Giao Hữu ĐTQG
India (nữ) U17
16:00
Faroe Islands (nữ) U16
Iceland (nữ) U16
16:00
Finland (nữ)U16
Norway (nữ)U16
19:00
Denmark (nữ)U16
Netherlands (nữ)U16
20:00
Sweden (nữ)U16
Copa Libertadores
1/8 Final
Estudiantes La Plata
07:30
Fortaleza
Na Uy
Vòng 8
Kristiansund BK
22:59
Tromso IL
Trung Quốc
Vòng 9
Shanghai Shenhua
16:30
Hebei FC
Beijing Guoan
16:30
Meizhou Hakka
Henan Songshan Longmen
18:30
Guangzhou City
Cangzhou Mighty Lions
18:30
Shenzhen FC
VĐQG Ireland
Vòng 23
UC Dublin
01:45
Bohemians
VĐQG Venezuela
Vòng 20
Academia Puerto Cabello
03:00
Universidad Central de Venezuela
Zulia FC
03:00
Carabobo FC
CD Hermanos Colmenares
03:00
Deportivo Lara
Deportivo La Guaira
03:00
Mineros de Guayana
Portuguesa FC
03:00
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Venados FC
Hạng 2 Iceland
Vòng 11
Volsungur husavik
02:15
Magni
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Fjolnir (nữ)
02:15
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
EL Masry
22:59
El Sharqia Dokhan
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Union Magdalena
04:00
Deportiva Once Caldas
Deportivo Pereira
06:05
Alianza Petrolera
Patriotas FC
08:10
Atletico Junior Barranquilla
India Shillong Premier League
Vòng
Rangdajied United
17:30
Langsning SC
Copa Sudamericana
1/8 Final
Lanus
05:15
Independiente Jose Teran
Atletico Clube Goianiense
07:30
Olimpia Asuncion
Sao Paulo
07:30
Univ Catolica
USA National Premier Soccer League
Vòng 21
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Gremio Novorizontin (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
South Africa (nữ)
00:00
Burundi (nữ)
Botswana (nữ)
03:00
Nigeria (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Dayton Dutch Lions
06:00
Kings Hammer FC
Louisiana Parish AC
07:00
MississippiBrilla
Barrasso valley
07:30
Round Rock SC
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Oly Town FC
09:00
Ballard Football Club
Jordan
Vòng 10
Al-Jazeera
22:00
AL Salt
Al Faisaly
00:30
Shabab AlOrdon
AL-Sareeh
00:30
Al Aqaba SC
Brazil Serie B
Vòng 17
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Ponte Preta
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
15 de Agosto de Santiag
00:30
River Plate (PAR)
Sol de Mayo de San Roque Gonzalez
03:00
Sportivo Iteno
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
PPJ Akatemia
22:59
Futura Porvoo
Jazz Pori
22:59
GrIFK Kauniainen
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
07:30
Atletico Mineiro (Youth)
Hạng nhất Na Uy
Vòng 13
Grorud
22:59
Sandnes Ulf
Stabaek
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Skeid Oslo
Start Kristiansand
22:59
Brann
Sogndal
22:59
Fredrikstad
Bryne
22:59
Kongsvinger
Asane Fotball
22:59
KFUM Oslo
Raufoss
22:59
Mjondalen IF
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Cambodia (nữ)
18:00
Vietnam (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 5
Torque
05:00
Liverpool URU
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Comoros
19:00
Botswana
Angola
22:00
Seychelles
Egypt League Cup
Chung kết
Ghazl El Mahallah
02:30
Kokakola Cairo
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
FK Zalgiris Vilnius
22:59
Suduva
Bangladesh Premier League
Vòng 19
Chittagong Abahani
17:00
Bashundhara Kings
Mohammedan Dhaka
17:00
Uttar Baridhara SC
Bangladesh Police Club
17:00
Rahmatganj MFS
Abahani Limited
17:00
Swadhinata KS
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 2
Quanzhou Yaxin
18:30
Jinan XingZhou
Morocco cup
Quarterfinals
Wydad Casablanca
00:00
Raja Casablanca Atlhletic
AS Mansouria
03:00
Renaissance Sportive de Berkane
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Jamaica (nữ)
06:00
USA (nữ)
Haiti (nữ)
09:00
Mexico (nữ)
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Gremio RS U23
01:00
EC Vitoria U23
Fortaleza U23
01:00
Centro Sportivo Alagoano U23
Gremio RS U23
01:00
Criciuma U23
Parana PR/U23
01:00
Brasil de Pelotas RS Youth
Juventude RS U23
01:00
Vila Nova GO U23
Bragantino PA U23
01:00
Ponte Preta U23
Fluminense U23
01:00
Botafogo U23
Sport Recife U23
01:00
Nautico U23
Cuiaba/MT U23
01:00
Paysandu PA U23
Indonesia President Cup
Bán kết
PSIS Semarang
16:00
Arema Malang
PSS Sleman
20:30
Pusamania Borneo FC
Malaysia President Cup
Pulau Pinang U21
15:45
Kelantan United U21
Melaka U21
15:45
Selangor U21
Terengganu FC III U21
15:45
Johor Darul Tazim III U21
Negeri Sembilan NAZA U21
15:45
Petaling Jaya City FC U21
Kuala Lumpur FA U21
15:45
Pahang U21

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền