Kết quả bóng chuyền Cúp Hùng Vương 2021 mới nhất hôm nay

Kết quả giải bóng chuyền Cúp Hùng Vương 2021 cập nhật liên tục trong ngày. Giải đấu được tổ chức ở Phú Thọ từ ngày 18-21/4.

Xác định đối thủ của VTV Bình Điền Long An tại chung kết cúp Hùng Vương 2021

Cái tên thứ 2 sẽ góp mặt ở chung kết bóng chuyền nữ cúp Hùng Vương 2021 đã được xác định sau trận đấu giữa Hóa chất Đức Giang Hà Nội gặp Ninh Bình Doveco.

Kết quả bóng chuyền Cúp Hùng Vương 2021, BTL Thông tin vs Bình Điền Long An: Bất ngờ ngày khai mạc

Dù được đánh giá cao hơn nhưng BTL Thông tin FLC lại bất ngờ để thua VTV Bình Điền Long An chóng vánh chỉ sau 3 séc trong ngày khai mạc Cúp Hùng Vương 2021.

Kết quả bóng chuyền vô địch quốc gia 2021 mới nhất hôm nay

Kết quả giải bóng chuyền vô địch quốc gia 2021 mới nhất hôm nay. Thethao.vn liên tục cập nhật kết quả, tỷ số bóng chuyền trực tiếp nhanh chóng, chính xác nhất.

Chủ nhà Tràng An Ninh Bình lần thứ 8 giành ngôi vương Cúp Hoa Lư

Ở trận chung kết bóng chuyền nam Cúp Hoa Lư – Bình Điền 2021, đội bóng chuyền Tràng An Ninh Bình đã giành chiến thắng 3-1 trước Thể Công để lên ngôi vô địch.

Thắng dễ WSUN Thái Bình, VTV Bình Điền Long An lên ngôi vô địch Cúp Hoa Lư

Ở trận chung kết bóng chuyền nữ Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2021, VTV Bình Điền có chiến thắng khá dễ dàng trước đội bóng chuyền quê lúa Thái Bình.

Bất ngờ hạ Than Quảng Ninh, WSUN Thái Bình giành vé vào chung kết Cúp Hoa Lư – Bình Điền 2021

Ở trận bán kết 2 nội dung bóng chuyền nữ Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2021, WSUN Thái Bình đã giành chiến thắng 3-2 trước Than Quảng Ninh để đi vào trận chung kết với VTV Bình Điền Long An.

Tràng An Ninh Bình chạm trán Thể Công ở chung kết Cúp Hoa Lư – Bình Điền 2021

Sau vòng bán kết Cúp Hoa Lư – Bình Điền 2021, hai cái tên được xác định đi tiếp vào trận chung kết nội dung nam là Tràng An Ninh Bình và Thể Công.

VTV Bình Điền Long An giành vé vào Chung kết Cúp Hoa Lư – Bình Điền 2021

Ở trận bán kết 1 nội dung bóng chuyền nữ, VTV Bình Điền Long An đã dễ dàng giành được chiến thắng trước Kinh Bắc Bắc Ninh để giành tấm vé đi vào chung kết Giải bóng chuyền Cúp Hoa Lư – Bình Điền 2021.

Tràng An Ninh Bình rộng cửa vào Chung kết Cúp Hoa Lư – Bình Điền 2021

Sau khi kết thúc vòng bảng, hai căp đấu bán kết nội dung bóng chuyền nam được xác định là Tràng An Ninh Bình vs Hà Tĩnh và Thể Công vs Sanest Khánh Hòa.

Kết quả bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2021 mới nhất hôm nay

Kết quả bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2021 cập nhật nhanh nhất, chính xác nhất hôm nay. Xem tỷ số bóng chuyền nam và nữ các bảng đấu ở Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2021.

Bích Tuyền và đồng đội dừng bước sớm, VTV Bình Điền Long An sáng cửa vào chung kết

Đội nữ chủ nhà Doveco Ninh Bình đã buộc phải dừng bước sau hai trận thua Thái Bình và Kinh Bắc Bắc Ninh tại Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2021.

Xem thêm

LỊCH BÓNG ĐÁ

AFC Cup
Vòng bảng
Maziya
22:00
Mohun Bagan(Ind)
Al-Ansar (LIB)
22:00
Al-Seeb
Teshrin SC
22:00
Al-Nejmeh
Dhufar
22:00
CD Arabe Unido
Jableh SC
02:00
Al Kuwait SC
East Riffa
02:00
Hilal AL Quds
Al-Riffa
02:00
Shbab Alkhaleel
Copa Libertadores
Vòng bảng
Nacional Montevideo
05:15
Bragantino
Velez Sarsfield
05:15
Estudiantes La Plata
Flamengo
07:30
Sporting Cristal
Univ Catolica
07:30
Talleres Cordoba
Palmeiras
07:30
Deportivo Tachira
Club Sport Emelec
07:30
Independiente Petrolero
VĐQG Slovakia
Vòng
MSK Zilina
22:59
Trencin
Dunajska Streda
00:30
Tatran LM
Hạng 2 Đức
Vòng
Dynamo Dresden
01:30
Kaiserslautern
Hạng 2 Hà Lan
Vòng
Excelsior SBV
01:00
ADO Den Haag
Hạng 3 Pháp
Vòng
Villefranche
01:30
Quevilly
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng
Tarsus Idman Yurdu
00:00
Bursa Niluferspor AS
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New Mexico United
08:00
Phoenix Rising FC
VĐQG Iran
Vòng 29
Tractor S.C.
22:30
Fajr Sepasi
Zob Ahan
22:30
Nassaji Mazandaran
Shahrdary Arak
22:30
Peykan
Foolad Khozestan
22:30
Sepahan
Persepolis Pakdasht
22:30
Gol Gohar FC
Mes Rafsanjan
22:30
Esteghlal Tehran
Naft Masjed Soleyman FC
22:30
Sanat-Naft
Persepolis
22:30
Shahr Khodrou
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng
Artvin Hopaspor
22:00
Utkoi
England Conference
Vòng
Halifax Town
01:45
Chesterfield
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 7
Mjallby AIF U21
21:00
Landskrona BoIS U21
Utsiktens BK U21
21:30
Varbergs BoIS U21
Djurgardens U21
22:00
Orebro U21
IFK Varnamo U21
22:00
Halmstads U21
Elfsborg U21
22:00
Norrby IF(U21)
IFK Goteborg U21
22:59
HackenU21
Cúp Quốc Gia Iceland
Vòng 3
HotturHuginn
00:00
KFR Aegir
UMF Selfoss
01:00
Magni
Sindri
01:00
Akranes
Vestri
01:00
Afturelding
HK Kopavogs
02:15
Grotta Seltjarnarnes
Hviti Riddarinn
02:15
Kordrengir
Grindavik
02:15
IR Reykjavik
Dalvik Reynir
02:45
Thor Akureyri
Latvian Higher League
Vòng 15
FK Auda Riga
21:30
FK Liepaja
Tukums-2000
22:30
FK Valmiera
Copa Sudamericana
Group
Santos
05:15
Banfield
Union La Calera
05:15
Universidad Catolica
Internacional RS
07:30
9 de Octubre
Liga Dep. Universitaria Quito
07:30
Atletico Clube Goianiense
Dep.Independiente Medellin
07:30
Guairena
Defensa Y Justicia
07:30
CSD Antofagasta
USA National Premier Soccer League
Vòng
AFC Ann Arbor
06:30
Kalamazoo
Caledonia SC
06:30
NONA FC
East Atlanta
06:30
SC United Bantams
South Georgia Tormenta B
06:30
Asheville City
West Chester United
06:30
Real Central NJ
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
OSTO youth team
01:00
Salto SP Youth
Canadian Championship
Vòng 2
HFX Wanderers FC
05:00
Toronto FC
Pacific FC
09:00
York 9 FC
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 30
ES Setif
22:00
NA Hussein Dey
Finland Suomen Cup
Vòng 5
Klubi 04 Helsinki
22:00
HJK Helsinki
Inter Turku
22:30
Inter Turku II
Hạng 2 Paraguay
Vòng 9
Guarani de Trinidad
21:00
Club Fernando de la Mora
Sportivo San Lorenzo
05:30
Independiente Luque
Brazil Serie B
Vòng 9
Ponte Preta
07:30
Chapecoense SC
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 36
FK Iskra Danilovgrad
22:00
FK Zeta
FK Buducnost Podgorica
22:00
OFK Petrovac
Decic Tuzi
22:00
FK Podgorica
FK Rudar Pljevlja
22:00
Jezero Plav
FK Sutjeska Niksic
22:00
Mornar
Hạng 3 Áo
Vòng 31
SC Gleisdorf
00:00
TUS Bad Gleichenberg
Sturm Graz (Youth)
00:00
SK Treibach
Union Gurten
00:00
SV Ried B
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 29
Orlando Pirates
00:30
Maritzburg United
Italia Primavera
Vòng
Atalanta U20
22:59
Juventus U20
Montenegro Division 2
Vòng 36
FK Mladost DG
22:30
FK Berane
OFK Titograd
22:30
Jedinstvo Bijelo Polje
Arsenal Tivat
22:30
FK Grbalj Radanovici
OSK Igalo
22:30
Bokelj Kotor
KOM Podgorica
22:30
Cetinje
Lithuania cup
Vòng 2
Klaipedos Granitas
22:30
Kauno Zalgiris
Ataka Vilnius
23:45
FK Riteriai
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 1
CA Huracan
01:35
Deportivo Madryn
Estonia U19 League
Vòng
Tartu JK Tammeka U19
21:30
Tartu FC Helios/Jogeva Noorus 96 U19
Colombia Regional League
Vòng
FC Leones Reserves
22:00
Atletico Nacional Medellin Reserves
Medellin City FC
22:00
Estudiantes de Medellin
Hạng 4 Nauy
Vòng
Tiller
23:30
Byasen Toppfot
Strindheim IL
02:00
Melhus
Israel Cup
Chung kết
Maccabi Haifa
00:30
Hapoel Beer Sheva
Hạng nhất Thụy Điển
Vòng 9
Ostersunds FK
00:00
Orgryte
Jonkopings Sodra IF
00:00
Skovde AIK
Vô địch nữ Iceland
Vòng 6
Breidablik (nữ)
02:15
Valur (nữ)
Columbia U19 League
Vòng
Atletico Zamba U19
22:00
Academia de Crespo U19
Armenia Premier League
Vòng 35
FC Pyunik
22:15
Ararat Yerevan
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 28
Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
01:00
F.C.Barcelona Futsal
Levante Futsal
01:30
Cordoba Futsal
Catgas Energia Futsal
01:45
Xota Navarra Futsal
Vaidepenas Futsal
02:00
DKV Seguros Zaragoza Indoor So
CD Burela FS Pescados Ruben Futsal
02:15
Manzanares FS Futsal
Brazil national youth (U20) Football Championship
Sapucaiense RSU20
01:00
FBC Riograndense U20
Estonia Champions League
Vòng 15
FC Kuressaare
22:00
Nomme JK Kalju
Tallinna JK Legion
22:00
Levadia Tallinn
Flora Paide
00:00
Tartu JK Maag Tammeka
Uzbek League
Vòng 10
Kuruvchi Bunyodkor
21:00
Nasaf Qarshi
Sogdiana Jizak
21:00
Kuruvchi Kokand Qoqon
VĐQG Ai Cập
Vòng 20
Enppi
23:30
Ghazl El Mahallah
Holland Ligue 3
Vòng 32
GVVV Veenendaal
01:00
De Treffers
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
01:00
Koninklijke HFC
Katwijk
01:00
IJsselmeervogels
AFC
01:00
Excelsior Maassluis
Cameroon Elite One
Vòng
Bamboutos de
21:30
Fovu Baham
Yafoot FC
21:30
Eding Sport FC
UMS de Loum
22:00
Coton Sport
Djiko FC de Bandjoun
22:00
Racing de Bafoussam
Argentina Reserve League
Vòng
Excursionistas Reserves
22:00
Leandro N. Alem Reserves
Sportivo Italiano Reserves
22:00
San Martin Burzaco Reserves

Lịch thi đấu bóng chuyền