Kết quả bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất hôm nay

Kết quảbóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất. Thethao.vn cập nhật kết quả giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất hôm nay.

Giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 đang rất được mong chờ khi quy tụ dàn ngoại binh "khủng" cùng với việc thay đổi thể thức thi đấu thành 1 vòng, chọn các đội vào tứ kết.

Năm nay, ngoại trừ một số tên tuổi lớn như BTL Thông Tin, VTV Bình điền Long An hay Tràng An Ninh Bình, Ninh Bình Doveco thì hầu hết các đội bóng khác đều thuê những tay đập ngoại quốc.

Kết quả giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất - Ảnh 1
Kết quả giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất 

Kết quả bốc thăm chia bảng giải bóng chuyền vô địch quốc gia 2022:

Nam

Bảng A: Tràng An Ninh Bình, Hà Tĩnh, Hà Nội, VLXD Bình Dương, XSKT Vĩnh Long.

Bảng B: Thể Công, Sanest Khánh Hoà, Biên Phòng, TPHCM, Lavie Long An.

Nữ

Bảng A: Hoá chất Đức Giang Hà Nội, Ninh Bình Doveco, Geleximco Thái Bình, VTV Bình Điền Long An.

Bảng B: Bamboo Airways Vĩnh Phúc, Bộ Tư lệnh Thông tin, Đắk Lắk, Thanh Hoá, Vietinbank.

Năm nay, giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022  sẽ được tường thuật trực tiếp trên hệ sinh thái thể thao của VTVcab (ON Sports, ON Sports News, ON Sports +, ON, ON Sports TV).

Tất cả các trận đấu bóng chuyền của giải VĐQG 2022 đều được truyền hình trực tiếp. Các trận đấu vòng bảng giải VĐQG 2022 sẽ diễn ra tại Vĩnh Phúc và Ninh Bình từ ngày 3/7.

Thethao.vn cập nhật kết quả tất cả các trận đấu giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 nhanh nhất.

Kết quả bảng A giải bóng chuyền vô địch quốc gia 2022

Ngày Giờ Nội dung Trận
3/7
14:00 Nam

VLXD Bình Dương 0 - 3 Hà Nội

(18-25; 19-25; 23-25)

16:00 Nữ

VTV Bình Điền Long An 3 - 0 Geleximco Thái Bình

(25-21, 25-19, 25-16)

19:30 Nam

Bến Tre 3 - 0 Tràng An Ninh Bình

(17-25; 14-25; 21-25)

4/7
15:00 Nam

XSKT Vĩnh Long 2 - 3 Hà Tĩnh 

(18-25;25-21;20-25;25-21;9-15)

17:00 Nữ

Ninh Bình Doveco 3 - 0 Kinh Bắc Bắc Kinh

(25-16; 25-19; 25-15)

19:00 Nam

VLXD Bình Dương 2 - 3 Tràng An Ninh Bình

(25-23; 14-25; 25-20; 20-25; 14-16)

5/7
15:00 Nam

Hà Nội 1 - 3 Hà Tĩnh

(18-25; 15-25; 25-23; 19-25)

17:00 Nữ

HCĐG Hà Nội 3 - 0 Kinh Bắc Bắc Ninh

(25-18; 25-16; 25-19)

19:00 Nam

Bến Tre 0 - 3 XSKT Vĩnh Long

(20-25; 22-25; 13-25)

6/7
13:00 Nam

VLXD Bình Dương 3 - 0 Hà Tĩnh

(25-18; 25-22; 25-23)

15:00 Nữ

VTV Bình Điền Long An 3 - 2 Ninh Bình Doveco

(25-20; 25-23; 15-25; 17-25; 15-10)

17:00 Nam

Tràng An Ninh Bình 3 - 0 XSKT Vĩnh Long

(25-20; 25-22; 25-22)

19:00 Nam

Hà Nội 3 - 0 Bến Tre

(25-17; 25-20; 25-17)

7/7
14:00 Nam

VLXD Bình Dương 3 - 1 XSKT Vĩnh Long

(22-25; 26-26; 25-21; 25-22)

16:00 Nữ

Geleximco Thái Bình 3 - 0 Ninh Bình Doveco

(25-21; 25-20; 25-23)

18:00 Nữ

HC Đức Giang Hà Nội 3 - 0 VTV Bình Điền Long An

(25-10; 25-21; 25-21)

20:00 Nam

Hà Tĩnh 3 - 0 Bến Tre

(25-16; 25-9; 25-14)

8/7
14:00 Nam

Tràng An Ninh Bình 3 - 2 Hà Nội

(21-25; 25-22; 25-19; 23-25; 15-6)

16:00 Nữ

Kinh Bắc Bắc Kinh 0 - 3 VTV Bình Điền Long An

(16-25; 18-25; 18-25)

18:00 Nữ

Geleximco Thái Bình 1 - 3 HC Đức Giang Hà Nội

(24-26; 25-17; 18-25; 25-27)

20:00 Nam

VLXD Bình Dương 3 - 0 Bến Tre

(25-16; 25-9; 25-16)

9/7
14:00 Nam

XSKT Vĩnh Long 2 - 3 Hà Nội

(25-20, 25-23, 22-25, 21-25, 13-15)

16:00 Nữ

Ninh Bình Doveco 3 - 2 HC Đức Giang Hà Nội

(25-15, 13-25, 25-16, 23-25, 15-11)

18:00 Nữ

Kinh Bắc Bắc Kinh 1 - 3 Geleximco Thái Bình

(22-25, 26-24, 25-27, 13-25)

20:00 Nam

Hà Tĩnh 1 - 3 Tràng An Ninh Bình

(18-25, 21-25, 25-15, 21-25)

10-12/7 NGHỈ
13/7
15:00 Nam

Lavia Long An 3 - 0 Bến Tre

(25-23, 25-15, 25-21)

17:00 Nam

Tràng An Ninh Bình 3 - 2 Biên Phòng

(24-26, 21-25, 25-18, 25-22, 15-13)

19:00 Nam

Sanest Khánh Hòa 3 - 0 Hà Tĩnh

(25-23, 25-19, 25-22)

14/7
15:00 Nam

Bến Tre 0 - 3 XSKT Vĩnh Long

(20-25; 19-25; 15-25)

17:00 Nam

VLXD Bình Dương 3 - 2 Thể Công Tân Cảng

(25-21; 25-23; 21-25; 19-25; 15-7)

19:00 Nam

TP. Hồ Chí Minh 2 - 3 Hà Nội

25-18; 25-18; 25-27; 22-25; 10-15)

15/7
15:00 Nam

 Lavie Long An 3 - 0 XSKT Vĩnh Long 

(25-22, 25-22, 27-25)

17:00 Nam

 Biên Phòng 3 - 1 TP. Hồ Chí Minh

(25-22; 23-25; 25-23; 25-23)

19:00 Nam

 Hà Tĩnh 3 - 2 Thể Công Tân Cảng 

(22-25; 25-14; 23-25; 25-23; 23-21)

16/7
13:00 Nam

 Tràng An Ninh Bình 3 - 0 Hà Nội

(25-18; 25-17; 25-18)

15:00 Nam

 Sanest Khánh Hoà 3 - 1 VLXD Bình Dương 

(25-19; 22-25; 29-27; 25-20)

17:00 Nam

 TP. Hồ Chí Minh 3 - 0 Thể Công Tân Cảng 

(25-20; 25-19; 25-18)

19:00 Nam

Biên Phòng 3 - 1 Hà Tĩnh 

(25-16; 19-25; 25-13; 25-15)

17/7
15:00 Nam Tranh hạng 3
17:00 Nam Chung kết

Kết quả bảng B giải bóng chuyền vô địch quốc gia 2022

Ngày Giờ Nội dung Trận
3/7
14:00 Nữ

BTL Thông Tin 3 - 0 Đắk Lắk

(25-7; 25-21; 25-19)

16:00 Nam

TP. Hồ Chí Minh 2 - 3 Sanest Khánh Hòa

(25-23; 25-23; 23-25; 21-25; 8-15)

19:30 Nữ

 Hà Phú Thanh Hóa 3 - 0 B.A. Vĩnh Phúc

(25-21; 25 -23; 25-23)

4/7
15:00 Nữ

Than Quảng Ninh 3 - 0 Vietinbank

(25-20; 25-21; 25-21)

17:00 Nam

Thể Công 3 - 0 Lavie Long An

(25-23; 25-21; 25-20)

19:00 Nữ

BTL Thông Tin 3 - 0 B.A. Vĩnh Phúc

(25-6; 25-15; 25-19)

5/7
15:00 Nữ

Đắk Lắk 1 - 3 Vietinbank

(25-16; 19-25; 25-23; 19-25)

17:00 Nam

Biên Phòng 3 - 0 Lavie Long An

25-19; 29-27; 25-22)

19:00 Nữ

Hà Phú Thanh Hóa 1 - 3 Than Quảng Ninh

(14-25; 25-19; 13-25; 10-25)

6/7
13:00 Nữ

BTL Thông Tin 3 - 0 Vietinbank

(25-7; 25-12; 25-23)

15:00 Nam

TP. Hồ Chí Minh 3 - 1 Thể Công

(23-25; 25-16; 25-15; 25-21)

17:00 Nữ

B.A. Vĩnh Phúc 0 - 3 Than Quảng Ninh

(21-25; 15-25; 22-25)

19:00 Nữ

Đắk Lắk 0 - 3 Hà Phú Thanh Hóa

(11-25; 18-25; 20-25)

7/7
13:00 Nữ

BTL Thông Tin 3 - 0 Than Quảng Ninh

(25-23; 25-22; 25-20)

15:00 Nam

Sanest Khánh Hòa 3 - 2 Thể Công

(28-26; 23-25; 25-21; 18-25; 15-8)

17:00 Nam

Biên Phòng 0 -  3 TP. Hồ Chí Minh

(20-25; 17-25; 21-25)

19:00 Nữ

Vietinbank 2 - 3 Hà Phú Thanh Hóa

(23-25; 25-22; 25-19; 23-25; 11-15)

8/7
13:00 Nữ

B.A. Vĩnh Phúc 1 - 3 Đắk Lắk

(25-22; 19-25; 21-25; 22-25)

15:00 Nam

Lavie Long An 3 - 2 TP. Hồ Chí Minh

(25-22; 23-25; 20-25; 28-26; 15-11))

17:00 Nam

Sanest Khánh Hòa 3 - 2 Biên Phòng

(25-21; 20-25; 25-21; 20-25; 15-6)

19:00 Nữ

BTL Thông Tin 3 - 0 Hà Phú Thanh Hóa

(25-7; 25-10; 25-21)

9/7
13:00 Nữ

Than Quảng Ninh  3 - 0 Đắk Lắk

(25-16; 25-25; 25-15)

15:00 Nam

Thể Công 3 - 2 Biên Phòng

25-12; 25-27; 25-23; 19-25; 15-12)

17:00 Nam

Lavie Long An 0 - 3 Sanest Khánh Hòa

(16-25; 16-25; 23-25)

19:00 Nữ

Vietinbank 3 - 1 B.A. Vĩnh Phúc

(25-11; 22-25; 25-19; 25-17)

10-12/7 NGHỈ
13/7
15:00 Nữ

Kinh Bắc Bắc Ninh 3 - 1 B.A. Vĩnh Phúc

(25-22; 25-21, 23-25, 25-23)

17:00 Nữ

HCĐG Hà Nội 3 -  0 Vietinbank

(25-19; 25-17; 25-17)

19:00 Nữ

BTL Thông Tin 2 - 3 Geleximco Thái Bình

(17-25; 25-23; 25-22; 19-25; 10-15)

14/7
15:00 Nữ

B.A. Vĩnh Phúc 2 - 3 Đắk Lắk

(25-18; 26-24; 23-25; 21-25; 12-15)

17:00 Nữ

VTV Bình Điền Long An 3 - 0 Hà Phú Thanh Hóa

(25-16; 25-18; 25-12)

19:00 Nữ

Than Quảng Ninh 0 - 3 Ninh Bình Doveco

(21-25; 17-25; 20-25)

15/7
15:00 Nữ

 Kinh Bắc Bắc Ninh 3 - 0 Đắk Lắk 

(25-15; 26-24; 25-20)

17:00 Nữ

 Vietinbank 0 - 3 Than Quảng Ninh

(26-28; 18-25; 17-25)

19:00 Nữ

 BTL Thông Tin 3 - 0 Hà Phú Thanh Hoá 

(25-13; 25 - 15; 25-14)

16/7
13:00 Nữ

 HCĐG Hà Nội 3 - 1 Ninh Bình Doveco 

(28-26; 14-25; 25-15; 25-21)

15:00 Nữ

 Geleximco Thái Bình 3 - 0 VTV Bình Điền Long An 

(27-25; 25-22; 25-20)

17:00 Nữ

 Vietinbank 3 - 1 Hà Phú Thanh Hoá 

(22-25; 25-16; 25-18; 25-20)

19:00 Nữ Tranh hạng 5
17/7
15:00 Nữ Tranh hạng 3
17:00 Nữ Chung kết
TIN LIÊN QUAN

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 hôm nay nhanh nhất

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 hôm nay nhanh nhất. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Volleyball Nations League 2022 hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Trung Quốc vs Thái Lan, 20h00 ngày 5/6

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Trung Quốc vs Thái Lan, 20h00 ngày 5/6. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Trung Quốc vs Thái Lan tại Nations League tối nay.

Xem trực tiếp bóng chuyền nam VNL 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trực tiếp bóng chuyền nam VNL 2022 ở đâu, trên kênh nào? Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nam VNL 2022 mới nhất.

HOT: Bóng chuyền Thanh Hóa đón ngoại binh khủng trước giờ 'G' giải VĐQG 2022

CLB Thanh Hóa vừa chiêu mộ thành công ngôi sao bóng chuyền người Indonesia là Pertiwi Megawati.

Xem trực tiếp bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trực tiếp bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 ở đâu, trên kênh nào? Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất hôm nay

Thethao.vn cập nhật link xem tất cả các trận đấu giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 nhanh nhất. Link xem trực tiếp bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất hôm nay

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Bảng xếp hạng bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 hôm nay

Bảng xếp hạng bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật bảng xếp hạng bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 mới nhất.

Kết quả bóng chuyền Cúp Hoa Lư Bình Điền 2022 hôm nay

Kết quả bóng chuyền Cúp Hoa Lư Bình Điền 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả bóng chuyền Cúp Hoa Lư Bình Điền 2022 mới nhất.

Kết quả bóng chuyền SEA Games ngày hôm nay 16/5: Việt Nam thị uy sức mạnh

Cập nhật kết quả bóng chuyền SEA Games 31 mới nhất cùng Thethao.vn

Kết quả bóng chuyền SEA Games ngày hôm nay 15/5: Việt Nam không thể tạo cú sốc

Cập nhật kết quả bóng chuyền SEA Games mới nhất. Kết quả môn bóng chuyền SEA Games ngày hôm nay.

Kết quả bóng chuyền SEA Games ngày hôm nay 14/5: Việt Nam đại thắng, Philippines đón ngày buồn

Cập nhật kết quả bóng chuyền SEA Games mới nhất. Đội tuyển bóng chuyền nam Việt Nam khởi đầu suôn sẻ.

Kết quả bóng chuyền SEA Games 31 hôm nay 13/5: Việt Nam giành thắng lợi trước đối thủ kỵ giơ

Kết quả bóng chuyền SEA Games 31 hôm nay 13/5. Cập nhật kết quả môn bóng chuyền SEA Games 31 mới nhất cùng Thethao.vn

Kết quả VCK bóng chuyền hạng A quốc gia Cúp FLC 2021 mới nhất

Kết quả VCK bóng chuyền hạng A quốc gia 2021 hôm nay. Kết quả thi đấu trực tiếp VCK bóng chuyền hạng A năm 2021 nội dung bóng chuyền nam, nữ nhanh chóng, chính xác trên thethao.vn

Đội bóng của Thanh Thúy thua ngược đương kim Á quân V.League

Với Thanh Thúy trong đội hình, PFU BlueCats đã khởi đầu rất tốt trong trận gặp đối thủ mạnh Toray Arrows, nhưng cuối cùng họ vẫn phải nhận thất bại chung cuộc.

Kết quả Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021 ngày 17/9: Nhật Bản hủy diệt Australia, Thái Lan thua trận thứ 4

Sau thất bại trước Trung Quốc ngày 16/9, đội tuyển Nhật Bản đã tìm lại cảm giác chiến thắng bằng màn hủy diệt Australia 3-0 ở lượt trận thứ 5 của Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021.

Kết quả Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021 chiều 13/9: Nhật Bản, Hàn Quốc toàn thắng, Thái Lan thua trận thứ 2 liên tiếp

Trong lượt trận thi đấu chiều ngày 13/9 của Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021, các đội tuyển Nhật Bản, Hàn Quốc, Australia gặt hái kết quả rất thuận lợi. Trong khi đó, Thái Lan và Kazakhstan đã thua trận thứ 2 liên tiếp.

V-League
Vòng 13
Hoàng Anh Gia Lai
17:00
Hải Phòng FC
Hồng Lĩnh Hà Tĩnh
18:00
Nam Định FC
Viettel FC
19:15
Sông Lam Nghệ An
La Liga
Vòng 2
RCD Espanyol
01:00
Rayo Vallecano
Sevilla
03:00
Valladolid
Bundesliga
Vòng 3
Monchengladbach
01:30
Hertha Berlin
Ligue 1
Vòng 3
Lyon
02:00
Troyes
J-League 1
Vòng 26
Nagoya Grampus
17:30
Jubilo Iwata
Consadole Sapporo
12:00
Sagan Tosu
Trung Quốc
Vòng 14
Hebei FC
19:00
Changchun Yatai
Hạng nhất Anh
Vòng 5
Norwich City
02:00
Millwall
VĐQG Mexico
Vòng 9
Santos Laguna
07:05
Club Leon
Atletico San Luis
09:05
Pumas U.N.A.M.
Necaxa
07:00
Chivas Guadalajara
AFC Champions League
1/8 Final
Bangkok Glass
15:00
Kitchee
Johor Darul Takzim
18:00
Urawa Red Diamonds
Giao hữu quốc tế
VfL Wolfsburg (nữ)
21:00
PSV Eindhoven (nữ)
Zwolle (nữ)
21:00
Excelsior Barendrecht (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 3
Estoril
02:15
Rio Ave
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 3
Umraniyespor
01:00
Galatasaray
Ba Lan
Vòng 6
Jagiellonia Bialystok
22:59
Miedz Legnica
Legia Warszawa
01:30
Gornik Zabrze
Nga
Vòng 6
Krylya Sovetov
22:59
Fakel
VĐQG Slovakia
Vòng 6
Sport Podbrezova
01:30
Dukla Banska Bystrica
VĐQG Bỉ
Vòng 5
KAS Eupen
01:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 6
Slaven Koprivnica
01:00
HNK Gorica
Serie B Italia
Vòng 2
Bari
01:45
Palermo
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 2
Villarreal B
01:00
Eibar
Alaves
03:00
Mirandes
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 3
CD Tondela
00:00
SC Covilha
Hạng 2 Đức
Vòng 5
Magdeburg
23:30
Hannover 96
Hamburger SV
23:30
Darmstadt
VĐQG Ireland
Vòng 28
Shelbourne
01:45
Bohemians
UC Dublin
01:45
St. Patricks Athletic
Drogheda United
01:45
Derry City
Finn Harps
02:00
Sligo Rovers
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 3
NAC Breda
01:00
FC Oss
Den Bosch
01:00
Roda JC
Dordrecht
01:00
FC Utrecht (Youth)
Helmond Sport
01:00
FC Eindhoven
MVV Maastricht
01:00
ADO Den Haag
Willem II
01:00
SC Telstar
VĐQG Slovenia
Vòng 6
Radomlje
01:15
Tabor Sezana
VĐQG Romania
Vòng 6
CS Mioveni
22:00
Arges
Universitatea Craiova
01:00
Petrolul Ploiesti
Đan Mạch
Vòng 6
Lyngby
00:00
FC Copenhagen
VĐQG Bulgaria
Vòng 7
Botev Plovdiv
01:00
Cherno More Varna
VĐQG Argentina
Vòng 14
Union Santa Fe
05:00
Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba
05:00
Patronato Parana
Banfield
07:30
Racing Club
Argentinos juniors
07:30
Estudiantes La Plata
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 7
Chojniczanka Chojnice
22:59
Gornik Leczna
LKS Lodz
01:30
Ruch Chorzow
Hạng 3 Pháp
Vòng 2
Orleans US 45
00:30
Nancy
Avranches
00:30
Chateauroux
Bourg Peronnas
00:30
Bastia Borgo
Martigues
00:30
Cholet So
Le Puy Foot 43 Auvergne
00:30
Versailles 78
Paris 13 Atletico
00:30
Stade Briochin
Red Star FC 93
00:30
Villefranche
USL Dunkerque
00:30
Concarneau
Hạng 3 Đức
Vòng 5
TSV 1860 Munchen
00:00
Hallescher FC
VĐQG Venezuela
Vòng 25
Mineros de Guayana
06:15
Zamora Barinas
Monagas SC
04:00
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Lara
06:15
Deportivo Tachira
Hạng 2 Scotland
Vòng 4
Partick Thistle
01:45
Inverness
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Boluspor
01:00
Genclerbirligi
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Tepatitlan de Morelos
05:00
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
07:00
CF Atlante
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 19
Tvaakers IF
00:00
Vanersborgs IF
IK Oddevold
00:30
Lindome GIF
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 7
Garbarnia Krakow
22:00
Lech II Poznan
Hạng 2 Serbia
Vòng 4
FK Vrsac
22:00
Proleter
Hạng 2 Slovenia
Vòng 4
NK Nafta
01:00
MNK FC Ljubljana
Triglav Gorenjska
01:00
Krsko Posavlje
Bulgaria B PFG
Vòng 6
Vitosha Bistritsa
22:30
Minyor Pernik
Tanzania Ligue 1
Vòng 2
Ihefu SC
20:00
Namungo FC
Colombia Copa Cup
Quarterfinals
Union Magdalena
05:30
La Equidad
Atletico Nacional Medellin
08:00
Atletico Junior Barranquilla
Korea League 4
Vòng 26
Goyang FC
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Indonesia Super League
Vòng 5
Bhayangkara Surabaya United
15:30
Persis Solo FC
Pusamania Borneo FC
16:00
Persebaya Surabaya
Madura United
18:15
Dewa United FC
Persita Tangerang
20:30
Pstni
PSS Sleman
20:30
Persib Bandung
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Moreton Bay United (nữ)
16:30
Souths United SC (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
07:00
Pacific FC
Croatia 2.HNL
Vòng 2
Hrvatski dragovoljac
22:30
HNK Cibalia
Kustosija
22:30
NK Dugopolje
Serbia
Vòng 7
Novi Pazar
01:00
FK Napredak Krusevac
Australia U20
Vòng 21
Sorrento F.C. U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Gwelup Croatia U20
12:00
Balcatta U20
Cockburn City U20
12:00
Perth Glory FC U20
FloreatAthena U20
12:00
Stirling Macedonia U20
Bayswater U20
12:00
Pires U20
Inglewood United U20
12:00
Armadale SC U20
VĐQG Iran
Vòng 2
Tractor S.C.
21:00
Zob Ahan
Persepolis Pakdasht
22:00
Naft Masjed Soleyman FC
Mes krman
22:00
Peykan
Persepolis
22:59
Foolad Khozestan
Sanat-Naft
22:59
Shahrdary Arak
Brazil Paulista Women's League
Bragantino (nữ)
05:00
Sao Paulo/SP (nữ)
Slovakia 2. Liga
Vòng 6
Slovan Bratislava B
22:00
Dolny Kubin
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Vikingur Reykjavik (nữ)
00:30
Haukar (nữ)
Fjolnir (nữ)
01:00
Fylkir (nữ)
Augnablik (nữ)
02:15
Grindavik (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
Sporting Braga II
01:00
Varzim
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Aston Villa U23
01:00
Leeds United U23
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 8
Envigado FC
04:00
Atletico Bucaramanga
Alianza Petrolera
07:30
Deportivo Cali
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
Manta FC
07:00
CD Independiente Juniors
Libertad FC
07:30
Guayaquil SC
Albania Super league
Vòng 1
KS Perparimi Kukesi
22:00
KF Tirana
Hạng 2 Áo
Vòng 5
SKU Amstetten
23:10
FC Liefering
Austria Wien (Youth)
23:10
Rapid Vienna (Youth)
SV Horn
23:10
FAC Team Fur Wien
St.Polten
23:10
Kapfenberg
First Wien 1894
01:30
Trenkwalder Admira Wacker
England U21 Professional Development League 2
Vòng 8
Sheffield Wed U21
20:00
Charlton Athletic U21
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Trelleborg U21
23:30
Landskrona BoIS U21
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
HK Kopavogs
03:00
Breidablik
Malta Premier League
Vòng 1
Birkirkara FC
23:30
Sirens
Balzan FC
01:45
Zebbug Rangers
Vô địch Mexico nữ
Vòng 8
Chivas Guadalajara (nữ)
05:00
Santos Laguna (nữ)
Queretaro (nữ)
07:00
Atlas (nữ)
Tigres (nữ)
08:00
Pachuca (nữ)
Tijuana (nữ)
09:00
Unam Pumas (nữ)
Mexico U20
Vòng 10
Necaxa U20
21:00
Chivas Guadalajara U20
FC Juarez U20
22:00
Mazatlan U20
Northern Ireland IFA Championship
Vòng 2
Ards FC
01:45
Loughgall FC
USA Women
Vòng 8
Kansas City NWSL (nữ)
07:00
Angel City FC (nữ)
VĐQG Oman
Vòng 1
Bahla
20:55
Alrstak
Al-Nahda Muscat
21:00
Dhufar
Victorian State League Division 1
Vòng 22
Moreland City
12:00
North Geelong Warriors
Moreland Zebras
12:00
Werribee City
Northcote City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Brunswick City
Langwarrin
12:00
Manningham United Blues
FC Bulleen Lions
12:00
Kingston City
U19 Đan Mạch
Vòng 2
Sonderjyske U19
17:30
Odense BK U19
Hạng nhất Đan Mạch
Vòng 6
Hvidovre IF
23:30
Herfolge Boldklub Koge
Helsingor
00:00
Fremad Amager
Australian cloth
Vòng 21
University of Queensland
17:30
The Gap BPL
WAUS WD1
Vòng
Curtin University FC (nữ)
19:00
NTC Football West (nữ)
Singapore
Vòng 21
Albirex Niigata FC
18:45
Tampines Rovers FC
Armenia Division 2
Vòng 4
MIKA Ashtarak
20:00
Urartu II
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
SKA Brasil Youth
01:00
Ponte Preta (Youth)
ACT Premier League
Vòng 18
West Canberra Wanderers
11:45
Cooma Tigers
Canberra Olympic
12:00
Belconnen United
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Babrungas
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
Atomsfera Mazeikiai
22:59
Banga Gargzdai B
Qatar
Vòng 2
Al-Garrafa
23:40
Al-Arabi SC
CONCACAF League
Vòng 2
Real Espana
05:00
Cartagines Deportiva SA
Alajuelense
07:00
Alianza FC (PAN)
CSD Municipal
09:00
CD Olimpia
Slovakia 3.Liga
RSC Hamsik Academy
21:30
FK Podkonice
Nove Mesto
22:00
KFC Kalna nad Hronom
Wales FAW nam
Vòng 4
Chirk AAA
00:30
Gresford
Afan Lido
01:30
Llantwit Major
Ammanford
01:30
Taffs Well
Llandudno
01:30
Newi Cefn Druids
Briton Ferry Athletic
01:30
Llanelli
Ruthin Town FC
01:30
Guilsfield
Goytre Utd
01:30
Carmarthen
Swansea University
01:30
Trefelin
VĐQG Belarus
Vòng 18
FC Torpedo Zhodino
22:00
FC Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Tolo IF
23:30
Assyriska BK
Landvetter IS
00:00
Onsala BK
Herrestads AIF
00:00
Angered BK
Kristianstads FF
00:00
Eslovs BK
Umea FC Academy
00:00
Sandviks IK
Chile Cup
Vòng 4
Huachipato
05:00
Coquimbo Unido
Cobresal
07:30
Universidad de Chile
Switzerland - 2.Liga
Vòng 3
Concordia
01:15
Bassecourt
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
AL-Sareeh
22:00
Umm Al Qotain
Al-Jazeera
22:00
Rabashar Khan
Maan
00:30
Al-Arabi(JOR)
Al Wihdat Amman
00:30
Alhusun
Hạng 2 Paraguay
Vòng 22
Independiente Luque
06:15
2 de Mayo PJC
Azerbaijan Premier League
Vòng 3
Keshla FK
19:30
Sabail
Brazil Serie B
Vòng 25
Centro Sportivo Alagoano
06:00
Vasco da Gama
Tombense
07:30
Sport Club Recife PE
Ituano SP
05:00
Gremio Novorizontin
Nautico (PE)
07:30
Vila Nova
U21 Nga
Vòng 7
FK Ural Youth
15:00
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
FK Nizhny Novgorod Youth
16:00
CSKA Moscow (R)
Krylya Sovetov Samara Youth
16:00
FK Orenburg Youth
Strogino Youth
17:00
Torpedo Moscow Youth
Spartak Moscow Youth
20:00
Zenit St.Petersburg Youth
FC Terek Groznyi Youth
21:00
Lokomotiv Moscow Youth
Kuban Krasnodar Youth
21:00
Dinamo Moscow Youth
PFC Sochi Youth
21:00
FK Krasnodar Youth
Chertanovo Moscow Youth
21:00
Khimki Youth
UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth
21:00
FK Ural Youth
FK Rostov Youth
22:00
Fakel Youth
Hạng 3 Áo
Vòng 6
Sc Rothis
23:30
Rotenberg
FC Wolfurt
23:30
VfB Hohenems
SV Seekirchen
00:00
SV Austria Salzburg
Allerheiligen
00:00
WSC Hertha Wels
Deutschlandsberger SC
00:00
Vocklamarkt
SC Kalsdorf
00:00
Leoben
SAK Klagenfurt
00:00
Wolfsberger AC Amateure
SK Treibach
00:00
SC Gleisdorf
SV Hall
00:00
SVG Reichenau
Andelsbuch
00:00
Wiener Viktoria
SC Mannsdorf
00:00
ASV Siegendorf
Neusiedl
00:00
Traiskirchen
Andelsbuch
00:00
Wiener Viktoria
Union Gurten
00:00
TUS Bad Gleichenberg
FC Lauterach
00:00
Admira Dornbirn
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
SV Stripfing Weiden
SC Mannsdorf
00:00
ASV Siegendorf
SV Ried B
00:00
LASK (Youth)
USV Scheiblingkirchen-Warth
00:00
SV Stripfing Weiden
Worgl Obi SV
00:30
SV Fugen
SV Wals-Grunau
00:30
OTSU Hallein
Wiener SC
00:30
SV Leobendorf
SC Kundl
00:30
SPG Motz/Silz
Kremser
00:30
Team Wiener Linien
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
SR Donaufeld Wien
FC Magna Wiener Neustadt
00:30
SR Donaufeld Wien
Wiener SC
00:30
SV Leobendorf
Neusiedl
01:00
Traiskirchen
Kremser
01:00
Team Wiener Linien
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 4
Moroka Swallows
00:30
AmaZulu
Italia Primavera
Vòng 1
Lecce U20
22:30
Napoli U20
Sassuolo U20
00:30
Juventus U20
Ireland First Division
Vòng 29
Athlone Town
01:45
Treaty United
Cobh Ramblers
01:45
Cork City
Salthill Devon Galway
01:45
Bray Wanderers
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Kirkkonummi
22:00
BK-46 Karis Karjaa
EIF Academy
22:00
EsPa
TiPS
22:30
NouLa
MaPS Masku
22:30
Aifk Turku
RiPS
22:30
KoiPS
Edustus IPS
22:30
KoPa
FC Kontu
22:59
Herto
JäPS/47
22:59
Malmin Palloseura Helsinki
Valtti
23:15
HIFK 2
LePa
00:15
EBK
Kazakhstan Division 1
Vòng 16
Bulat Temirtau
20:00
Kaisar Kyzylorda
Nhật Bản Football League
Vòng 15
Nara Club
16:15
FC Tiamo Hirakata
Hạng 2 Đan Mạch
Vòng 3
HIK Hellerup
00:00
B93 Copenhagen
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 23
Daejeon Korail
17:00
Changwon City
Sweden Damallsvenskan
Vòng 17
BK Hacken (nữ)
22:59
Orebro (nữ)
Pitea IF (nữ)
22:59
FC Rosengard (nữ)
Germany Regionalliga
Vòng 7
FC Pipinsried
22:59
VfB Eichstatt
TSV Rain Am Lech
23:15
FC Augsburg II
Wurzburger Kickers
23:30
DJK TEUTONIA SCHALKE