Kết quả VCK bóng chuyền hạng A quốc gia Cúp FLC 2021 mới nhất

Tuấn Linh

Thứ tư, 24/11/2021 16:00 (GMT+7)

Kết quả VCK bóng chuyền hạng A quốc gia 2021 hôm nay. Kết quả thi đấu trực tiếp VCK bóng chuyền hạng A năm 2021 nội dung bóng chuyền nam, nữ nhanh chóng, chính xác trên thethao.vn

Vòng chung kết bóng chuyền hạng A toàn quốc

Theo thông tin mới nhất được phóng viên thethao.vn cập nhật, giải đấu sẽ có 11 đội góp mặt (5 nam, 4 nữ) thay vì 8 đội nam và 8 đội nữ như dự kiến ban đầu. Tình hình diễn biến phức tạp của dịch bệnh, cũng như điều kiện khó khăn trong thời gian giãn cách dài là nguyên nhân khiến nhiều đội bóng chuyền xin rút lui khỏi giải đấu. Những đội còn tham dự được liệt kê như danh sách dưới đây:

NAM NỮ
Đà Nẵng Hà Nội
Bộ tư lệnh Cảnh sát cơ động Bamboo Airway Vĩnh Phúc
Quân khu 3 Nghệ An
Công an Phú Thọ Thành phố Hồ Chí Minh
Vĩnh Long  

Dù diễn ra trong thời điểm dịch bệnh căng thẳng, giải bóng chuyền hạng A quốc gia 2021 vẫn được đánh giá mang tầm vóc và quy mô ấn tượng hơn so với những kỳ tổ chức lần trước. Lý do bởi trước thềm giải đấu, ban tổ chức đã nhận được gói tài trợ có giá trị lên tới 1,5 tỷ đồng. Điều này cũng giúp các CLB có động lực tăng cường lực lượng để tranh tài. Đội vô địch giải sẽ được nhận tiền thưởng lên tới 50 triệu đồng, Á quân 30 triệu đồng, hạng Ba 20 triệu đồng.

Theo lịch dự kiến, giải đấu sẽ kéo dài trong vòng 6 ngày từ 25/11 đến 30/11. Theo lý giải từ ban tổ chức, họ quyết định rút ngắn số ngày diễn ra giải đấu do số lượng đội tham dự bị giảm xuống, cũng như muốn vận hành giải theo quy mô khép kín với số lượng trận đấu liên tục. Giải chia thành 2 bảng (nam - nữ), với các đội thi đấu vòng tròn một lượt, chọn ra các đội có thành tích tốt nhất đấu tranh 3-4 và chung kết ở ngày thi đấu cuối cùng.

KẾT QUẢ VÒNG CHUNG KẾT BÓNG CHUYỀN HẠNG A TOÀN QUỐC 2021

NGÀY GIỜ TRẬN Đ/T BẢNG KẾT QUẢ
25/11
14:00 1 Nam A Vĩnh Long 3-0 BTL Cảnh sát cơ động
16:00 2 Nam A Đà Nẵng 3-0 Công An Phú Thọ
19:45 KHAI MẠC
20:15 3 Nữ B Bamboo Airway Vĩnh Phúc 3-0 Nghệ An
26/11
12:00 4 Nam A Quân khu 3 2-3 BTL Cảnh sát cơ động
14:00 5 Nữ B TP Hồ Chí Minh 3-0 Hà Nội
16:00 6 Nam A Vĩnh Long 3-1 Đà Nẵng
27/11
12:00 7 Nam A Quân khu 3 3-1 Công An Phú Thọ
14:00 8 Nữ B Bamboo Airway Vĩnh Phúc 3-1 Hà Nội
16:00 9 Nam A BTL Cảnh sát cơ động 1-3 Đà Nẵng
28/11
12:00 10 Nam A Công An Phú Thọ 1-3 Vĩnh Long
14:00 11 Nữ B Nghệ An 0-3 TP Hồ Chí Minh
16:00 12 Nam A Quân khu 3 0-3 Đà Nẵng
29/11
10:00 13 Nữ B Bamboo Airway Vĩnh Phúc 2-3 TP Hồ Chí Minh
12:00 14 Nam A Quân khu 3 1-3 Vĩnh Long
14:00 15 Nữ B Hà Nội 3-0 Nghệ An
16:00 16 Nam A Công An Phú Thọ 1-3 BTL Cảnh sát cơ động
30/11
10:00 17 Nữ 3, 4 Hà Nội 3-0 Nghệ An
12:00 18 Nam CK Vĩnh Long 3-0 Đà Nẵng
14:00 19 Nam 3,4 BTL Cảnh sát cơ động 1-3 Quân khu 3
16:00 20 Nữ CK TP Hồ Chí Minh 2-3 Bamboo A. Vĩnh Phúc
18:00 BẾ MẠC – PHÁT THƯỞNG

Vòng loại bóng chuyền hạng A quốc gia

Tại vòng loại, giải đấu sẽ có sự góp mặt của 22 đội bóng chuyền, trong đó có 8 đội nữ và 14 đội nam.

8 đội nữ được chia thành 2 bảng để chọn ra 6 đội vào vòng chung kết. Bảng A1 gồm Hà Nội, Hải Dương, Nghệ An, Thái Nguyên và bảng A2 gồm các đội Vĩnh Phúc, Hưng Yên, TP HCM, Binh chủng Thông tin.

Bảng A của nam có sự tham gia của 7 đội bóng: Bộ Tư lệnh Cảnh sát cơ động, Công an Phú Thọ, Đà Nẵng, Đông Anh Hà Nội, Quân khu 3, Trẻ Ninh Bình và Trung tâm TDTT Quân đội. Bảng B gồm các đội: Công an TP HCM, Kon Tum, Quảng Nam, Sanest Sana Khánh Hoà, Trà Vinh, Trẻ TP.HCM và Xổ số kiến thiết Vĩnh Long. 4 đội nam đứng đầu mỗi bảng sẽ tham dự vòng chung kết.

Kết quả bóng chuyền hạng A quốc gia 2021 mới nhất - Ảnh 1

Tại vòng chung kết, 6 đội nữ nằm chung một bảng, thi đấu vòng tròn 1 lượt. 2 đội đầu bảng sẽ gặp nhau ở chung kết, các đội xếp thứ 3 và 4 sẽ gặp nhau ở trận tranh hạng 3.

8 đội nam sẽ được chia thành 2 bảng A và B. Các đội thi đấu vòng tròn một lượt tính điểm, các đội nhất nhì của hai bảng đấu chéo tranh nhất, nhì, ba, tư; các đội ba tư của hai bảng đấu chéo tranh năm, sáu, bảy, tám.

KẾT QUẢ VÒNG LOẠI BÓNG CHUYỀN HẠNG A TOÀN QUỐC 2021

Kết quả bảng A (Tổ chức tại Vĩnh Phúc)

Ngày Thời gian Đối tượng Trận
24/4
14h30 Nam ĐÀ NẴNG 3 - 1 QUÂN KHU 3
16h30 Nam ĐÔNG ANH HÀ NỘI 3 - 2 TRẺ NINH BÌNH
19h30 KHAI MẠC
20h00 Nữ BAMBOO AIRWAYS VĨNH PHÚC 3 - 0 HƯNG YÊN
25/4
15h00 Nam TRUNG TÂM TDTT QUÂN ĐỘI 0 - 3 BTL CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG
17h00 Nữ HÀ NỘI 3 - 1 NGHỆ AN
19h00 Nam CÔNG AN PHÚ THỌ 3 - 0 TRẺ NINH BÌNH
26/4
15h00 Nam ĐÀ NẴNG 3 - 1 BTL CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG
17h00 Nữ THÁI NGUYÊN 0 - 3 HẢI DƯƠNG
19h00 Nam ĐÔNG ANH HÀ NỘI 1 - 3 TRUNG TÂM TDTT QUÂN ĐỘI
27/4
15h00 Nam QUÂN KHU 3 3 - 1 BTL CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG
17h00 Nữ BINH CHỦNG THÔNG TIN 0 - 3 TP HỒ CHÍ MINH
19h00 Nam CÔNG AN PHÚ THỌ 3 - 2 TRUNG TÂM TDTT QUÂN ĐỘI
28/4
15h00 Nam ĐÀ NẴNG 3 - 0 ĐÔNG ANH HÀ NỘI
17h00 Nữ HÀ NỘI 3 - 2 HẢI DƯƠNG
19h00 Nam TRẺ NINH BÌNH 0 - 3 TRUNG TÂM TDTT QUÂN ĐỘI
29/4
15h00 Nam QUÂN KHU 3 3 - 0 ĐÔNG ANH HÀ NỘI
17h00 Nữ BAMBOO AIRWAYS VĨNH PHÚC 2 - 3 TP HỒ CHÍ MINH
19h00 Nam CÔNG AN PHÚ THỌ 0 - 3 ĐÀ NẴNG
30/4
15h00 Nam BTL CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG 3 - 0 ĐÔNG ANH HÀ NỘI
17h00 Nữ NGHỆ AN 3 - 1 THÁI NGUYÊN
19h00 Nam TRẺ NINH BÌNH 1 - 3 ĐÀ NẴNG
1/5
15h00 Nam QUÂN KHU 3 2 - 3 CÔNG AN PHÚ THỌ
17h00 Nữ HƯNG YÊN 3 - 0 BINH CHỦNG THÔNG TIN
19h00 Nam TRUNG TÂM TDTT QUÂN ĐỘI 0 - 3 ĐÀ NẴNG
2/5
15h00 Nam BTL CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG 3 - 1 CÔNG AN PHÚ THỌ
17h00 Nữ HÀ NỘI 3 - 0 THÁI NGUYÊN
19h00 Nam TRẺ NINH BÌNH 1 - 3 QUÂN KHU 3
3/5
15h00 Nam ĐÔNG ANH HÀ NỘI 0 - 3 CÔNG AN PHÚ THỌ
17h00 Nữ BAMBOO AIRWAYS VĨNH PHÚC 3 - 0 BINH CHỦNG THÔNG TIN
19h00 Nam TRUNG TÂM TDTT QUÂN ĐỘI 0 - 3 QUÂN KHU 3
4/5
15h00 Nữ HẢI DƯƠNG 3 - 1 NGHỆ AN
17h00 Nữ TP HỒ CHÍ MINH 3 - 0 HƯNG YÊN
19h00 Nam BTL CẢNH SÁT CƠ ĐỘNG 3 - 0 TRẺ NINH BÌNH

 

Kết quả bảng B (Tổ chức tại Vĩnh Long)

 

Ngày Thời gian Đối tượng Trận
24/4
14h30 Nam KON TUM 3 - 0 CA.TPHCM
16h30 Nam SANEST SANA KHÁNH HÒA 3 - 0 QUẢNG NAM
19h30 KHAI MẠC
20h00 Nam TRẺ TP.HCM 0 - 3 VĨNH LONG
25/4
15h00 Nam TRÀ VINH 3 - 2 QUẢNG NAM
17h00 Nam KON TUM 0 - 3 VĨNH LONG
19h00 Nam SANEST SANA KHÁNH HÒA 3 - 0 TRẺ TP.HCM
26/4
15h00 Nam CA.TPHCM 0 - 3 VĨNH LONG
17h00 Nam TRÀ VINH 3 - 1 TRẺ TP.HCM
19h00 Nam KON TUM 0 - 3 SANEST SANA KHÁNH HÒA
27/4
15h00 Nam QUẢNG NAM 3 - 0 TRẺ TP.HCM
17h00 Nam CA.TPHCM 3 - 0 SANEST SANA KHÁNH HÒA
19h00 Nam TRÀ VINH 3 - 2 KON TUM
28/4
15h00 Nam VĨNH LONG 0 - 3 SANEST SANA KHÁNH HÒA
17h00 Nam QUẢNG NAM 3 - 0 KON TUM
19h00 Nam CA.TPHCM 1 - 3 TRÀ VINH
29/4
15h00 Nam TRẺ TP.HCM 0 - 3 KON TUM
17h00 Nam VĨNH LONG 3 - 0 TRÀ VINH
19h00 Nam QUẢNG NAM 1 - 3 CA.TPHCM
30/4
15h00 Nam SANEST SANA KHÁNH HÒA 3 - 1 TRÀ VINH
17h00 Nam TRẺ TP.HCM 0 - 3 CA.TPHCM
19h00 Nam VĨNH LONG 3 - 0 QUẢNG NAM
TIN LIÊN QUAN

Thể thức thi đấu giải bóng chuyền hạng A quốc gia 2021

Giải bóng chuyền hạng A quốc gia 2021 sẽ khởi tranh vào ngày 24/4 và kết thúc vòng bảng vào ngày 3/5 tới tại nhà thi đấu Vĩnh Long và Vĩnh Phúc.

VCK bóng chuyền Hạng A 2021 chốt ngày tổ chức theo mô hình bong bóng

Sau nhiều chờ đợi, cuối cùng Vòng chung kết giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc Cúp FLC năm 2021 đã ấn định ngày khởi tranh.

Lịch thi đấu VCK bóng chuyền Hạng A toàn quốc Cúp FLC năm 2021

Lịch VCK bóng chuyền Hạng A toàn quốc Cúp FLC năm 2021 hôm nay. Thethao.vn liên tục cập nhật lịch phát sóng trực tiếp bóng chuyền Hạng A 2021 nhanh chóng, chính xác nhất.

Liên đoàn Bóng chuyền Việt Nam vẫn chưa công bố mức thưởng giải Hạng A

Chỉ còn 4 ngày nữa, giải bóng chuyền Hạng A toàn quốc Cúp FLC năm 2021 chính thức khởi tranh nhưng cho đến hiện tại, Liên đoàn Bóng chuyền Việt Nam vẫn chưa công bố mức thưởng.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Đội bóng của Thanh Thúy thua ngược đương kim Á quân V.League

Với Thanh Thúy trong đội hình, PFU BlueCats đã khởi đầu rất tốt trong trận gặp đối thủ mạnh Toray Arrows, nhưng cuối cùng họ vẫn phải nhận thất bại chung cuộc.

Kết quả Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021 ngày 17/9: Nhật Bản hủy diệt Australia, Thái Lan thua trận thứ 4

Sau thất bại trước Trung Quốc ngày 16/9, đội tuyển Nhật Bản đã tìm lại cảm giác chiến thắng bằng màn hủy diệt Australia 3-0 ở lượt trận thứ 5 của Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021.

Kết quả Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021 chiều 13/9: Nhật Bản, Hàn Quốc toàn thắng, Thái Lan thua trận thứ 2 liên tiếp

Trong lượt trận thi đấu chiều ngày 13/9 của Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021, các đội tuyển Nhật Bản, Hàn Quốc, Australia gặt hái kết quả rất thuận lợi. Trong khi đó, Thái Lan và Kazakhstan đã thua trận thứ 2 liên tiếp.

Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021: Hạ Uzbekistan 3-0, Trung Quốc giữ chắc ngôi đầu

Trung Quốc đã có màn trình diễn ấn tượng qua 2 lượt trận đầu tiên của vòng 1 giải Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021.

Giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu 2021: Vượt ải Serbia, Italia lần thứ 3 vô địch châu Âu

Suất xắc quật ngã đội chủ nhà Serbia trong trận chung kết, đội tuyển Italia có lần thứ 3 lên ngôi tại Giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu.

Bán kết Giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu 2021: Thổ Nhĩ Kỳ lại ôm hận trước Serbia, Italia vượt ải Hà Lan

Những cái tên góp mặt ở trận tranh chung kết và tranh hạng 3 Giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu 2021 đã được xác định sau 2 trận bán kết diễn ra ngày 3/9.

Tứ kết giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu 2021: Serbia, Italia đại thắng

Serbia và Italia đã thể hiện được sức mạnh vượt trội của mình ở vòng tứ kết giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu 2021 trước các đối thủ Pháp và Nga.

Tứ kết giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu 2021: Không thể cản Hà Lan, Thổ Nhĩ Kỳ

Hà Lan và Thổ Nhĩ Kỳ không gặp khó khăn ở tứ kết giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu 2021 khi dễ dàng giải quyết trận đấu với Thụy Điển, Ba Lan trong 3 set đấu.

Vòng 1/8 Giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu 2021: Nga, Italia dắt tay nhau vào tứ kết

Sau lượt trận cuối cùng của vòng 1/8 diễn ra đêm 30, rạng sáng 31/8 theo giờ Việt Nam, 2 tấm vé cuối cùng vào vòng tứ kết đã được xác định là Italia và Nga.

Vòng 1/8 Giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu 2021: Serbia, Ba Lan, Thổ Nhĩ Kỳ thị uy sức mạnh

Đúng như dự đoán, Serbia, Thổ Nhĩ Kỳ và Ba Lan không gặp nhiều khó khăn để đánh bại Hungary, CH Séc và Ukraine ở vòng 1/8 Giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu 2021.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 15
West Ham United
19:30
Chelsea
Wolves
22:00
Liverpool
Newcastle United
22:00
Burnley
Southampton
22:00
Brighton Hove Albion
Watford
00:30
Manchester City
Vòng 16
Sevilla
20:00
Villarreal
Barca
22:15
Betis
Atletico Madrid
00:30
Mallorca
Sociedad
03:00
Real Madrid
Vòng 14
Arminia Bielefeld
21:30
FC Koln
Augsburg
21:30
VfL Bochum
Bayer Leverkusen
21:30
Greuther Furth
FSV Mainz 05
21:30
VfL Wolfsburg
TSG Hoffenheim
21:30
Eintracht Frankfurt
Borussia Dortmund
00:30
Bayern Munchen
Vòng 16
AC Milan
21:00
Salernitana
AS Roma
00:00
Inter Milan
Napoli
02:45
Atalanta
Vòng 17
Marseille
22:59
Stade Brestois
Lille
01:00
Troyes
Lens
03:00
PSG
Vòng 2
Buxton FC
19:45
Morecambe
Portsmouth
22:00
Harrogate Town
Cambridge United
22:00
Exeter City
Bristol Rovers
22:00
Sutton United
Burton Albion
22:00
Port Vale
Lincoln City
22:00
Hartlepool United
AFC Wimbledon
22:00
Cheltenham Town
Leyton Orient
22:00
Tranmere Rovers
Doncaster Rovers
22:00
Mansfield Town
Walsall
22:00
Swindon Town
Carlisle United
22:00
Shrewsbury Town
Ipswich Town
22:00
Barrow
Yeovil Town
00:30
Stevenage Borough
Giao Hữu ĐTQG
El Salvador
09:00
Ecuador
Vòng 21
Coventry City
19:30
West Brom
Bristol City
22:00
Derby County
Middlesbrough
22:00
Swansea City
Barnsley
22:00
Huddersfield Town
Cardiff City
22:00
Sheffield United
Millwall
22:00
Birmingham City
Blackburn Rovers
22:00
Preston North End
Reading
22:00
Hull City
Blackpool
22:00
Luton Town
Nottingham Forest
22:00
Peterborough United
Bồ Đào Nha
Vòng 13
CD Tondela
22:30
Moreirense
Boavista FC
01:00
Maritimo
Pacos de Ferreira
03:30
Vitoria Guimaraes
Hà Lan
Vòng 15
PSV Eindhoven
22:30
FC Utrecht
SC Cambuur
00:45
Vitesse Arnhem
Heracles Almelo
03:00
SC Heerenveen
VĐQG Thụy Điển
Vòng 30
IFK Norrkoping FK
21:00
IFK Goteborg
Hacken
21:00
Djurgardens
Orebro
21:00
Elfsborg
AIK Solna
21:00
IK Sirius FK
Hammarby
21:00
Kalmar
Varbergs BoIS FC
21:00
Mjallby AIF
Ostersunds FK
21:00
Degerfors IF
Malmo FF
21:00
Halmstads
Scotland
Vòng 17
Glasgow Rangers
22:00
Dundee
Saint Johnstone
22:00
Ross County
Aberdeen
22:00
Saint Mirren
Hibernian
22:00
Motherwell
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 16
Kriens
00:00
Vaduz
Thun
00:00
FC Wil 1900
Thụy Sĩ
Vòng 16
FC Zurich
00:00
Luzern
Young Boys
02:30
Servette
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Trabzonspor
20:00
Adana Demirspor
Galatasaray
22:59
Altay Spor Kulubu
Ba Lan
Vòng 17
LKS Nieciecza
21:00
Pogon Szczecin
Jagiellonia Bialystok
23:30
Gornik Leczna
Lechia Gdansk
02:00
Rakow Czestochowa
VĐQG Mexico
Vòng
Club Leon
10:00
Tigres UANL
Nga
Vòng 17
Spartak Moscow
21:00
Terek Grozny
Lokomotiv Moscow
22:59
Ural Sverdlovsk Oblast
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Quarterfinals
Vejle
00:00
Kolding FC
VĐQG Slovakia
Vòng 17
Dunajska Streda
21:00
Sokol Dolna Zdana
Michalovce
21:00
MFK Ruzomberok
FK Senica
21:00
Tatran LM
SKF Sered
21:00
Trencin
VĐQG Bỉ
Vòng 17
Oud Heverlee
22:15
KAA Gent
Oostende
00:30
KAS Eupen
Kortrijk
00:30
Cercle Brugge
Club Brugge
02:45
Seraing United
VĐQG Croatia
Vòng 18
HNK Gorica
19:00
ZNK Osijek
Rijeka
23:05
Hrvatski dragovoljac
Serie B Italia
Vòng 16
Benevento
20:00
Pordenone Calcio SSD
Frosinone
20:00
Ternana
Crotone
20:00
Spal
Cosenza Calcio 1914
20:00
Cremonese
Lecce
22:15
Reggina
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 19
Fuenlabrada
00:15
Almeria
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 13
Nacional da Madeira
21:00
Estrela da Amadora
Porto B
22:30
Leixoes
SL Benfica B
01:00
Rio Ave
Hạng 2 Pháp
Vòng 17
AJ Auxerre
21:00
Caen
Hạng 2 Đức
Vòng 16
Nurnberg
19:30
Holstein Kiel
Hansa Rostock
19:30
Ingolstadt
SV Sandhausen
19:30
SC Paderborn 07
St. Pauli
02:30
Schalke 04
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 42
Tochigi SC
11:00
FC Ryukyu
Albirex Niigata
11:00
Machida Zelvia
Matsumoto Yamaga FC
11:00
V-Varen Nagasaki
Ehime FC
11:00
Renofa Yamaguchi
Fagiano Okayama
11:00
JEF United Ichihara Chiba
Montedio Yamagata
11:00
Giravanz Kitakyushu
Ventforet Kofu
11:00
Mito Hollyhock
Omiya Ardija
11:00
Thespa Kusatsu
Jubilo Iwata
11:00
Blaublitz Akita
Kyoto Sanga
11:00
Zweigen Kanazawa FC
Tokyo Verdy
11:00
SC Sagamihara
VĐQG Slovenia
Vòng 19
NK Aluminij
21:00
FC Koper
NK Mura 05
22:59
Tabor Sezana
NK Publikum Celje
02:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 18
Chindia Targoviste
20:00
CFR Cluj
Farul Constanta
02:30
Rapid Bucuresti
VĐQG Chile
Vòng 34
Palestino
04:00
Nublense
CSD Antofagasta
04:00
Colo Colo
Everton CD
04:00
Univ Catolica
Deportes La Serena
04:00
Santiago Wanderers
VĐQG Bulgaria
Vòng 18
Levski Sofia
20:00
Botev Plovdiv
VĐQG Argentina
Vòng 24
Arsenal de Sarandi
03:00
Boca Juniors
Sarmiento Junin
05:15
Talleres Cordoba
Godoy Cruz Antonio Tomba
05:15
CA Platense
Lanus
07:30
Rosario Central
CA Huracan
07:30
Racing Club
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 20
Podbeskidzie Bielsko-Biala
18:40
GKS Katowice
LKS Lodz
21:00
Puszcza Niepolomice
Skra Czestochowa
02:30
Resovia Rzeszow
Hạng 3 Pháp
Vòng 15
Cholet So
00:00
Avranches
Hạng 3 Đức
Vòng 18
Hallescher FC
20:00
Wurzburger Kickers
Kaiserslautern
20:00
Viktoria koln
TSV 1860 Munchen
20:00
Magdeburg
SC Verl
20:00
Borussia Dortmund (Youth)
BFC Viktoria 1889
20:00
Te Cu Kukuh Atta Seip
Eintracht Braunschweig
20:00
SV Meppen
VĐQG Venezuela
Vòng 10
Portuguesa FC
04:15
CD Hermanos Colmenares
Deportivo Metropolitano
06:30
Aragua FC
Hạng 2 Scotland
Vòng 16
Queen of South
22:00
Partick Thistle
Arbroath
22:00
Raith Rovers
Hamilton Academical
22:00
Dunfermline Athletic
Greenock Morton
22:00
Ayr United
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 15
Adanaspor
22:00
Tuzlaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng
Monarcas Morelia
06:00
Tampico Madero
CSyD Dorados de Sinaloa
08:05
Tepatitlan de Morelos
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 20
Pogonmazovik
19:00
Radunia Stezyca
Olimpia Elblag
19:00
Wigry Suwalki
KP Calisia Kalisz
22:00
Sokol Ostroda
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 6
Diagoras
19:45
AEK Athens B
Olympiakos Volou
19:45
Pierikos
Egaleo Athens
19:45
Irodotos
Apollon Larissas
19:45
Iraklis
Ergotelis
22:00
Panathinaikos B
Hạng 2 Serbia
Vòng 21
FK Zarkovo
18:55
Indjija
Hạng 2 Slovenia
Vòng 16
Krsko Posavlje
19:00
NK Nafta
Krka
19:00
Jadran Dekani
Ethiopia Premier League
Vòng
Wolaita Dicha
19:00
Fasil Kenema
Tanzania Ligue 1
Vòng
Polisi Tanzania FC
20:00
Tanzania Prisons
Indonesia Super League
Vòng 15
Madura United
20:45
Persib Bandung
England Conference North Division
Vòng 16
Kettering Town
22:00
Boston United
Kidderminster Harriers
22:00
Farsley Celtic
AFC Fylde
22:00
Blyth Spartans
Southport FC
22:00
Hereford United
Bradford Park Avenue
22:00
Brackley Town
Chester FC
22:00
Leamington
Curzon Ashton FC
22:00
Alfreton Town
Gloucester City
22:00
Spennymoor Town
Guiseley
22:00
York City
Bradford Park Avenue
02:45
Gateshead
Croatia 2.HNL
Vòng 15
NK Varteks Varazdin
19:00
NK Dubrava Zagreb
NK Jarun
19:30
Radnik Sesvete
NK Opatija
19:30
NK Orijent Rijeka
Rudes
19:30
NK Dugopolje
NK Solin
19:30
Inter Zapresic
Serbia
Vòng 19
Proleter
21:00
Metalac Gornji Milanovac
Argentina Torneo B
CA Avellaneda de Cordoba
03:00
CA Las Palmas
FADEP Mendoza
03:00
San Martin Mendoza
Andes Talleres
03:00
Gutierrez
CSD Jose C Paz
03:00
Deportivo Malvinas
Escuela Presidente Roca
03:00
Argentino Penarol
Gaiman FC
03:00
Germinal de Rawson
Social Atletico Television
03:00
Sportivo Baradero
Unidos de Olmos
03:00
Defensores de Glew
Estrella de Berisso
03:00
Alumni Los Hornos
Club Deportivo Zoe
03:00
Musou Argentina
Colon Chivilcoy
03:00
El Fronton
CA Belgrano Parana
03:00
San Martin Diamante
Racing Trelew
03:00
JJ Moreno
General Paz Junlors
03:30
Independiente Cosquin
CA Sarmiento de Humboldt
03:30
Union Santiago
Argentino Oeste
04:00
Sportivo Barracas Colon
CA 9 de Julio Rafaela
06:00
Libertad Sunchales
VĐQG Iran
Vòng 8
Sanat-Naft
19:30
Peykan
Esteghlal Tehran
19:50
Persepolis
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 19
lewes
22:00
Potters Bar Town
Margate
22:00
Cheshunt
Merstham
22:00
Horsham
Worthing
22:00
Cray Wanderers
Bishop's Stortford
22:00
Carshalton Athletic FC
Corinthian Casuals
22:00
Wingate Finchley
East Thurrock United
22:00
Bowers Pitsea
Enfield Town
22:00
Folkestone
Haringey Borough
22:00
Bognor Regis Town
Hornchurch
22:00
Kingstonian
Leatherhead
22:00
Brightlingsea Regent
Rwanda
Vòng
Kirehe FC
19:00
Amagaju
Impessa FC
19:15
Nyagatare FC
Mukura
20:00
Etoile de LEst
AS Kigali
20:25
Musanze FC
Brazil Paulista Women's League
Estanciano SE (nữ)
19:00
Forca Jovem Aquidaba (nữ)
Portugal Liga 3
Vòng
Sporting Braga II
20:00
Lusitania
UD Santarem
22:00
Oliveira Hospital
Oliveirense
22:00
Pevidem SC
Vitoria Setubal
02:30
Cova Piedade
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 12
Tottenham Hotspur U23
19:00
Manchester City U23
Colombia Copa Premier
Vòng 6
Fortaleza F.C
03:00
Bogota FC
Llaneros FC
03:00
Union Magdalena
Burundi League
Vòng 15
Vitalo
20:00
Top Junior
Aigle Noir
20:00
Athletico Olympic
Musongati FC
20:00
Bujumbura City
Kayanza Utd
20:00
Flambeau de LEst
Arab Nations Cup
Vòng bảng
Lebanon
20:00
Algeria
Sudan
22:59
Egypt
Palestine
02:00
Saudi Arabia
England Conference
Vòng 19
Solihull Moors
22:00
Woking
Aldershot Town
22:00
Altrincham
Weymouth
22:00
Torquay United
Barnet
22:00
Maidenhead United
Bromley
22:00
Wealdstone FC
Chesterfield
22:00
Notts County
Dagenham Redbridge
22:00
Grimsby Town
Dover Athletic
22:00
Wrexham
Halifax Town
22:00
Kings Lynn
Botola 2
Vòng 11
Kawkab de Marrakech
21:30
Chabab Ben Guerir
Stade Marocain du Rabat
21:30
Olympique Dcheira
ASS Association Sportive de Sa
21:30
JSM Jeunesse Sportive El Massi
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 14
Al-Ettifaq (Youth)
18:55
Al Ahli Jeddah (Youth)