Kết quả bóng chuyền Cúp Hoa Lư Bình Điền 2022 hôm nay

Thanh Huyền

Thứ tư, 15/06/2022 10:08 (GMT+7)

Kết quả bóng chuyền Cúp Hoa Lư Bình Điền 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật kết quả bóng chuyền Cúp Hoa Lư Bình Điền 2022 mới nhất.

Giải bóng chuyền Cúp Hoa Lư Bình Điền 2022 đã khởi tranh với những trận đấu hấp dẫn. Kết quả bóng chuyền Cúp Hoa Lư Bình Điền 2022 khiến không ít người bất ngờ khi nhiều đội đã bổ sung những nhân lực chất lượng khiến cuộc đua hết sức khó lường.

Kết quả giải bóng chuyền Cúp Hoa Lư Bình Điền 2022 được Thethao.vn cập nhật mới nhất. 

Kết quả bóng chuyền Cúp Hoa Lư Bình Điền 2022 hôm nay - Ảnh 1
Kết quả bóng chuyền Cúp Hoa Lư Bình Điền 2022 hôm nay

Tại giải đấu năm nay, có 12 đội bóng chuyền nam và nữ tham dự được chia làm 2 bảng đấu, mỗi bảng có 3 đội thi đấu vòng tròn một lượt để chọn ra hai cái tên vào bán kết. Các trận đấu bóng chuyền Cúp Hoa Lư Bình Điền 2022 sẽ diễn ra từ 14-18/6.

Năm nay, giải quy tụ những tên tuổi đình đám của làng bóng chuyền như Tràng An Ninh Bình, Thể Công, Biên Phòng... ở giải nam và VTV Bình Điền Long An, BTL Thông Tin FLC, Ninh Bình Doveco... ở giải nữ.

Giải bóng chuyền Cúp Hoa Lư Bình Điền 2022 được cho là cơ hội tập dượt quan trọng của các đội bóng trước thềm giải bóng chuyền Vô địch quốc gia 2022 được khởi tranh tại Ninh Bình và Vĩnh Phúc.

Kết quả bóng chuyền Cúp Hoa Lư Bình Điền 2022: 

 

Thời gian Trận đấu Nội dung
Ngày 14/6
13:30 VTV Bình điền Long An 3 - 1 BTL Thông Tin FLC
(25-20, 17-25, 25-16, 25-20)
Nữ
15:30 Hà Tĩnh 3 - 2 Thể Công
(18-25, 28-26, 25-21, 16-25, 19-17)
Nam
17:30 Tràng An Ninh Bình 3 - 0 Vĩnh Long
(25-21, 25-22, 29-27)
Nam
20:45 Ninh Bình Doveco 3 - 0 Đắk Lắk
(25-20, 25-18, 25-15)
Nữ
Ngày 15/6
14:00

Ngân hàng Công Thương 1 - 3 BTL Thông Tin FLC

(20-25, 17-25, 25-23, 12-25)

Nữ
16:00 VLXD Bình Dương  2 - 3 Thể Công (25-23, 25-20, 20-25, 27-29, 11-15) Nam
18:00 Than Quảng Ninh 2 - 2 Đắk Lắk (22-25, 25-17, 25-16, 21-25, 17-15) Nữ
20:00 Biên Phòng 3 - 2 Vĩnh Long (25-17, 25-22, 19-25, 20-25, 15-9)  Nam
Ngày 16/6
14:00 VTV Bình điền Long An 3 - 0 Ngân hàng Công thương (25-17, 25-16, 25-16) Nữ
16:00 Hà Tĩnh 2 - 3 VLXD Bình Dương (25-18, 25-18, 21-25, 28-30, 14-16) Nam
18:00 Ninh Bình Doveco 3 - 0 Than Quảng Ninh (25-17, 25-16, 25-16) Nữ
20:00 Tràng An Ninh Bình 3 - 1 Biên Phòng ( 23-25, 25-17, 25-22, 25-23) Nam
Ngày 17/6
14:00  VTV Bình Điền Long An 3 - 0 Than Quảng Ninh (25-15, 25-16, 25-18) Nữ
16:00  Thể Công 1- 3 Biên Phòng ( 25-18, 21-25, 16-25, 27-29) Nam
18:00  Ninh Bình Doveco 2 - 3 BTL Thông Tin ( 22-25, 25-12, 25-23, 16-25, 13-15) Nữ
20:00  Tràng An Ninh Bình 3 - 1 Hà Tĩnh ( 25-19, 23-25, 25-19, 25-22) Nam
Ngày 18/6
14:00 Than Quảng Ninh 1 - 3 Ninh Bình Doveco (12-25, 25-13, 24-26, 25-10)  
16:00  Thể Công 3 - 2 Hà Tĩnh ( 17-25, 18-25, 25-22, 25-20, 15-10)  
18:00  VTV Bình Điền Long An 3 - 0 BTL Thông Tin (25-15, 25-16, 25-19)  
20:00  Biên Phòng 0 - 3 Tràng An Ninh Bình (19-25, 17-25, 23-25) .
TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022 hôm nay

Lịch thi đấu bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022 hôm nay. Thethao.vn cập nhật lịch trực tiếp giải bóng chuyền Cúp Hoa Lư năm 2022 mới nhất.

Xuất hiện 'cứu tinh' phút cuối, bóng chuyền Vĩnh Phúc giải cơn nguy

Một nhà tài trợ (tạm gọi - HL) đã đồng hành cùng đội và vẫn giữ nguyên tên cũ như hiện nay - Bamboo Airways Vĩnh Phúc.

Xem trực tiếp bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022 ở đâu, kênh nào?

Xem trực tiếp bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022 ở đâu, kênh nào? Thethao.vn cập nhật trực tiếp bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022.

Link xem trực tiếp bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022 hôm nay

Link xem trực tiếp bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền Cúp Hoa Lư - Bình Điền 2022 mới nhất.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Kết quả bóng chuyền SEA Games ngày hôm nay 16/5: Việt Nam thị uy sức mạnh

Cập nhật kết quả bóng chuyền SEA Games 31 mới nhất cùng Thethao.vn

Kết quả bóng chuyền SEA Games ngày hôm nay 15/5: Việt Nam không thể tạo cú sốc

Cập nhật kết quả bóng chuyền SEA Games mới nhất. Kết quả môn bóng chuyền SEA Games ngày hôm nay.

Kết quả bóng chuyền SEA Games ngày hôm nay 14/5: Việt Nam đại thắng, Philippines đón ngày buồn

Cập nhật kết quả bóng chuyền SEA Games mới nhất. Đội tuyển bóng chuyền nam Việt Nam khởi đầu suôn sẻ.

Kết quả bóng chuyền SEA Games 31 hôm nay 13/5: Việt Nam giành thắng lợi trước đối thủ kỵ giơ

Kết quả bóng chuyền SEA Games 31 hôm nay 13/5. Cập nhật kết quả môn bóng chuyền SEA Games 31 mới nhất cùng Thethao.vn

Kết quả VCK bóng chuyền hạng A quốc gia Cúp FLC 2021 mới nhất

Kết quả VCK bóng chuyền hạng A quốc gia 2021 hôm nay. Kết quả thi đấu trực tiếp VCK bóng chuyền hạng A năm 2021 nội dung bóng chuyền nam, nữ nhanh chóng, chính xác trên thethao.vn

Đội bóng của Thanh Thúy thua ngược đương kim Á quân V.League

Với Thanh Thúy trong đội hình, PFU BlueCats đã khởi đầu rất tốt trong trận gặp đối thủ mạnh Toray Arrows, nhưng cuối cùng họ vẫn phải nhận thất bại chung cuộc.

Kết quả Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021 ngày 17/9: Nhật Bản hủy diệt Australia, Thái Lan thua trận thứ 4

Sau thất bại trước Trung Quốc ngày 16/9, đội tuyển Nhật Bản đã tìm lại cảm giác chiến thắng bằng màn hủy diệt Australia 3-0 ở lượt trận thứ 5 của Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021.

Kết quả Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021 chiều 13/9: Nhật Bản, Hàn Quốc toàn thắng, Thái Lan thua trận thứ 2 liên tiếp

Trong lượt trận thi đấu chiều ngày 13/9 của Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021, các đội tuyển Nhật Bản, Hàn Quốc, Australia gặt hái kết quả rất thuận lợi. Trong khi đó, Thái Lan và Kazakhstan đã thua trận thứ 2 liên tiếp.

Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021: Hạ Uzbekistan 3-0, Trung Quốc giữ chắc ngôi đầu

Trung Quốc đã có màn trình diễn ấn tượng qua 2 lượt trận đầu tiên của vòng 1 giải Giải bóng chuyền nam vô địch châu Á 2021.

Giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu 2021: Vượt ải Serbia, Italia lần thứ 3 vô địch châu Âu

Suất xắc quật ngã đội chủ nhà Serbia trong trận chung kết, đội tuyển Italia có lần thứ 3 lên ngôi tại Giải bóng chuyền nữ vô địch châu Âu.

AFC Cup
Vòng bảng
Kaya FC
16:00
Bali United
Tainan City Steel
17:00
Eastern A.A Football Team
Viettel FC
17:00
Hougang United FC
Eastern A.A Football Team
17:00
Chao Pak Kei
Tampines Rovers FC
19:00
Kuala Lumpur
Kedah
20:00
Visakha FC
Phnom Penh FC
21:00
Young Elephants FC
Sogdiana Jizak
21:00
FC Altyn Asyr
Khujand
21:00
Dordoi-Dynamo Naryn
CSKA Pamir Dushanbe
00:00
Neftchi Kochkor-Ata
Giao hữu quốc tế
Botev Plovdiv II
14:15
Ludogorets Razgrad II
Lechia Gdansk
16:00
Radomiak Radom
Krylya Sovetov
16:00
Akron Togliatti
Sparta Praha
16:00
Opava
Europa FC
18:00
Heart of Midlothian
NK Mura 05
18:00
Vojvodina Novi Sad
Midtjylland
19:00
Aalborg
Mashuk-KMV
20:00
Dinamo Makhachkala
UTA Arad
21:00
Radnicki Nis
Basel
21:00
FC Botosani
Lugano
22:00
Ingolstadt
SKU Amstetten
22:00
Wiener Viktoria
Carl Zeiss Jena
22:00
SV Rodinghausen
Yantra Gabrovo
22:00
FC Dunav Ruse
Botev Vratsa
22:00
APOEL Nicosia
Dunajska Streda
22:30
Paksi SE Honlapja
Karlsruher SC
22:30
Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
MFK Ruzomberok
22:59
GKS Katowice
FK Napredak Krusevac
23:30
MFK Skalica
Crvena Zvezda
23:30
FC Koper
SKU Amstetten
23:30
SV Leobendorf
NK Olimpija Ljubljana
00:00
HNK Sibenik
Trem-AP
06:15
Santos AP
Giao Hữu ĐTQG
Switzerland (nữ)
22:59
Anh (nữ)
Copa Libertadores
1/8 Final
Fortaleza
07:30
Estudiantes La Plata
Trung Quốc
Vòng 7
Guangzhou Evergrande
16:30
Wuhan three town
Beijing Guoan
18:30
Chengdu Better City FC
Hebei FC
18:30
Wuhan FC
VĐQG Chile
Vòng 16
Nublense
06:00
Audax Italiano
VĐQG Venezuela
Vòng 19
Monagas SC
03:00
Deportivo La Guaira
Universidad Central de Venezuela
03:00
Aragua FC
Zamora Barinas
03:00
Deportivo Lara
Carabobo FC
03:00
Academia Puerto Cabello
Estudiantes Merida FC
03:00
Zulia FC
Deportivo Metropolitano
03:00
CD Hermanos Colmenares
Mineros de Guayana
03:00
Caracas FC
Aragua FC
04:00
Deportivo Metropolitano
CD Hermanos Colmenares
06:15
Portuguesa FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 1
CF Atlante
07:00
Atletico La Paz
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 15
Pitea IF
00:00
Tegs SK
Canadian Premier League
Vòng 7
HFX Wanderers FC
05:30
Atletico Ottawa
Pacific FC
08:30
Cavalry FC
Myanmar Professional League
Vòng 1
Chinland
15:30
Yadanabon FC
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney Olympic U20
16:30
Manly United U20
Latvian Higher League
Vòng 20
FK Valmiera
22:00
FK Spartaks Jurmala
Rigas Futbola skola
22:59
BFC Daugavpils
Chile Primera D
Vòng
Lautaro de Buin
05:00
San Antonio Unido
Copa Sudamericana
1/8 Final
Independiente Jose Teran
05:15
Lanus
Univ Catolica
07:30
Sao Paulo
Olimpia Asuncion
07:30
Atletico Clube Goianiense
Mediterranean Games - Football
Vòng bảng
Morocco U18
22:59
Spain U18
Portugal U18
22:59
Greece U18
Algeria U18
02:00
France U18
Turkey U18
02:00
Italy U18
Hạng nhất Iceland
Vòng 9
Thor Akureyri
01:00
Throttur Vogum
Fjolnir
01:30
HK Kopavogs
USA National Premier Soccer League
Vòng
Northern Colorado
08:00
Chattanooga Red Wolves
USA USL League Two
Vòng
Blackwatch Rush
06:30
Pathfinder FC
Blue Goose SC
07:00
Louisiana Parish AC
New Mexico U23
08:00
Park City Red Wolves
Salt City
08:30
Colorado ISA
Nani Lian
09:00
OVF Alliance
Lithuania - 2.Division
Vòng 14
FK Trakai II
23:30
Siauliai B
Georgia Primera Division
Vòng 21
FC Telavi
18:00
Samgurali Tskh
Dila Gori
18:00
Dinamo Batumi
Lokomotiv Tbilisi
18:00
FC Gagra
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 15
Rappe GOIF
00:30
FC Rosengard
Jordan
Vòng 9
Al-Jazeera
22:00
Moghayer Al Sarhan
Al Wihdat Amman
00:30
AL-Sareeh
Cúp Quốc Gia Thụy Điển
Vòng 1
Angelholms FF
00:00
Tvaakers IF
Iraqi Premier League
Vòng 38
AL Minaa
20:00
AI Kahrabaa
Al Zawraa
20:00
AL Najaf
Arbil
20:00
Al Karkh
Hạng 2 Estonia
Vòng 18
Tallinna FC Levadia B
22:00
Flora Tallinn II
Paide Linnameeskond B
22:59
Elva
Parnu JK
22:59
Halliu football College
Viljandi Tulevik
22:59
Kohtla Jarve JK Jarve
Viimsi MRJK
22:59
FC Nomme United
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Aurora
04:15
Always Ready
European Women
Vòng bảng
Norway (nữ) U19
20:00
Germany (nữ) U19
Italy (nữ) U19
20:00
France (nữ) U19
Sweden (nữ) U19
22:30
England (nữ) U19
Czech (nữ) U19
22:30
Spain (nữ) U19
Australia WA State Cup Women
Perth SC (nữ)
18:00
Fremantle City FC (nữ)
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
Deportivo Recoleta
23:45
Cristobal Colon JAS
Deportivo Capiata
01:45
Martin Ledesma
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 6
Shanxi Chang An Athletic FC
14:30
Qingdao Zhongneng
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Suzhou Dongwu
Shanghai Jiading City Fight Fat
18:30
Beijing BeiKong
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Klubi 04 Helsinki
22:30
Ilves Tampere II
Brazil Youth
Vòng bảng
Fortaleza (Youth)
01:30
Ceara Youth
Gremio (Youth)
07:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Melhus
22:59
Rosenborg B
Brasil Cup
Vòng 4
America MG
05:00
Botafogo RJ
Cúp quốc gia Na Uy
Vòng 3
KFUM Oslo
22:59
Sogndal
Brann
22:59
Fredrikstad
Sandnes Ulf
22:59
Rosenborg
Ullensaker/Kisa IL
22:59
Ranheim IL
Ivory Coast Premier Division
Vòng
Bouake FC
22:30
San Pedro FC
Societe Omnisports De L'Armee
02:30
ASEC MIMOSAS
Mongolia Premier League
Vòng 17
Khovd
15:00
Tuv Buganuud
Athletic 220 FC
18:00
BCH Lions
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 20
St. Albans Saints U20
11:00
Heidelberg United U20
Bangladesh Premier League
Vòng 22
Abahani Limited
16:00
Bangladesh Police Club
Mohammedan Dhaka
17:00
Bashundhara Kings
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
Cameroon Elite One
Vòng
Eding Sport FC
22:00
Canon Yaounde
Les Astres FC
00:30
Coton Sport
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Brasil de Pelotas RS Youth
01:00
Gremio RS U23
Criciuma U23
01:00
Parana PR/U23
Ponte Preta U23
01:00
Juventude RS U23
Botafogo U23
01:00
Sport Recife U23
Nautico U23
01:00
Fluminense U23
Centro Sportivo Alagoano U23
01:00
Cuiaba/MT U23
Paysandu PA U23
01:00
Fortaleza U23
Nhà nghề Mỹ MLS z
Vòng 7
Charlotte FC
06:00
Austin FC
New York Red Bulls
07:00
Atlanta United

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền