Sao bóng chuyền Arina Fedorovtseva: Tài không đợi tuổi

Thái Hà

Thứ ba, 02/11/2021 14:23 (GMT+7)

Nổi lên từ Volleyball Nations League 2021, VĐV bóng chuyền trẻ Arina Fedorovtseva đang cho thấy tiềm năng để bước vào ngôi đền của những huyền thoại bóng chuyền nữ thế giới.

Arina Fedorovtseva sinh năm 2004 tại Nga và hiện đang là nhân tố không thể thiếu của đội bóng chuyền nữ xứ sở Bạch dương. Tưởng như tại Volleyball Nations League 2021, Fedorovtseva chỉ là quân bài chiến lược mang theo dự bị cho lứa đàn chị tuy nhiên càng thi đấu, cô gái 17 tuổi càng chững chạc và trưởng thành so với những VĐV cùng trang lứa tại một giải đấu lớn.

Được sinh ra tại gia đình có truyền thống thể thao khi bố cô, VĐV đua thuyền  Sergey Fedorovtsev đã từng giành được Huy chương vàng tại Thế vận hội Olympic Athens 2004 ở nội dung đua thuyền bốn người (khi Arina Fedorovtseva mới được vài tháng tuổi). Ông còn giành thêm Huy chương vàng tại Giải vô địch châu Âu năm 2011 và 2015. Được sinh ra trong một gia đình có truyền thống, mẹ của Arina cũng là VĐV chèo thuyền và trong khi em gái đang tập luyện môn thể dục nhịp điệu, điều đó hun đúc nên một tinh thần thể thao trong dòng máu của cô gái cao 1.91m này.

Sao bóng chuyền Arina Fedorovtseva: Tài không đợi tuổi - Ảnh 1
Arina Fedorovtseva trong màu áo tuyển Nga tại giải bóng chuyền VĐ châu Âu (ảnh: V olleyball World)

Trong một lần trả lời phỏng vấn, Arina Fedorovtsev cho biết: “Cả bố mẹ tôi đều là vận động viên chèo thuyền, nhưng tôi chưa bao giờ nghĩ đến việc tham gia môn thể thao này. Lần đầu tiên tôi thử sức với môn bơi lội, nhưng sau đó tôi bắt đầu chơi bóng chuyền, vì khi nhìn thấy nó tôi thực sự cảm thấy thích. Tôi bị mê hoặc bởi tính cách của trò chơi này, vì vậy tôi đã bắt đầu tập luyện bóng chuyền và đam mê nó hơn tất cả".

Cô gái xinh đẹp khởi đầu với việc khoác áo CLB Dinamo Kazan tại quê nhà và được gọi lên tuyển từ khá sớm. Mặc dù Nga thi đấu không thực sự tốt tại Volleyball Nations League 2021 trên đất Ý nhưng hình ảnh chủ công trẻ Arina Fedorovtsev để lại nhiều ấn tượng cho người hâm mộ trên toàn thế giới. Arina Fedorovtseva khiến nhiều người bất ngờ với khả năng thi đấu tinh quái, kĩ thuật rất tốt. Điểm hạn chế duy nhất của cô có lẽ là bước 1 chưa thực sự ổn giống như hầu hết các chủ công khác của Nga.

Sao bóng chuyền Arina Fedorovtseva: Tài không đợi tuổi - Ảnh 2
Arina Fedorovtseva tại Volleyball Nations League 2021 (ảnh: V olleyball World)

Tại Olympic Tokyo 2020, Arina Fedorovtsev mang tới sự nể phục của giới chuyên môn khi trưởng thành một cách vượt bậc bên cạnh lứa đàn chị đã thành danh như Ekaterina Kosianenko, Nataliya Goncharova hay Irina Fetisova. Thi đấu ổn định và ghi điểm một cách đều đặn, Arina mang tới niềm tin cho các đồng đội tại giải đấu mà tưởng như họ sẽ băng băng tiến vào trận chung kết trên đất Nhật Bản.

Mặc dù hành trình của bóng chuyền nữ Nga không trọn vẹn nhưng các cô gái trẻ Nga ngay sau đó bước vào giải bóng chuyền nữ Vô địch châu  u với niềm tin tuyệt đối vào lứa trẻ mà đặc biệt là Arina Fedorovtsev. Tại đây, cô gái 17 tuổi chứng minh mình đã thực sự trưởng thành sau nhiều giải đấu lớn liên tiếp. Trong hai trận đấu đầu tiên của tuyển bóng chuyền Nga trước Pháp và Azerbaijan, chủ công này đã ghi tới 39 điểm. Sau khi vòng bảng kết thúc, Fedorovtseva cũng là VĐV ghi điểm nhiều thứ 5 sau những tay đập kỳ cựu của làng bóng chuyền nữ châu  u. Thành tích nổi bật nhất của cô chính là việc ghi tới 28 điểm từ những pha phát bóng ăn điểm trực tiếp.

Sao bóng chuyền Arina Fedorovtseva: Tài không đợi tuổi - Ảnh 3
Arina Fedorovtseva trong màu áo CLB mới Fenerbahce Spor Kulubu từ mùa giải 2021 (ảnh: V olleyball World)

Hiện tại, tài năng bóng chuyền trẻ Fedorovtseva đã chuyển sang khoác áo Fenerbahce Spor Kulubu thi đấu tại giải VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ. tại đây, cô đã có bước khởi đầu thuận lợi trong những trận thi đấu đầu tiên của mình khi ra nước ngoài thi đấu. Fedorovtseva nói: “Tôi chỉ mới bắt đầu sự nghiệp bóng chuyền của mình, vì vậy tôi không thể nêu bật bất kỳ thành tích nào. Mục tiêu của tôi không phải là giành các danh hiệu, mà là cải thiện lối chơi của mình, giúp đội của tôi và chiến đấu hết mình trong mọi trận đấu."

"Tôi đang cố gắng quan sát nhiều cầu thủ hàng đầu và cố gắng học hỏi từ những người giỏi nhất, theo phong cách chơi bóng chuyền của họ và làm chủ kỹ năng của tôi như họ. Tuy nhiên, tôi có thể nói rằng hai trong số những cầu thủ yêu thích của tôi là Wilfredo Leon và Sergey Tetyukhin."

 

TIN LIÊN QUAN

Sao bóng chuyền đầu tiên trên thế giới sở hữu kênh YouTube 1 triệu Sub

Chị đại bóng chuyền châu Á - Kim Yeon Koung trở thành sao đầu tiên trên thế giới sở hữu kênh YouTube 1 triệu Sub

2021 - Năm đặc biệt của bóng chuyền nữ Mỹ

Năm 2021, bóng chuyền nữ Mỹ đã lần lượt đánh chiếm các danh hiệu cao quý, không chỉ có thế nhiều cô gái xuất sắc trong đội cũng bước vào trận chung kết cuộc đời.

Bảng xếp hạng bóng chuyền FIBV thế giới 2022 Tháng 4

Bảng xếp hạng bóng chuyền thế giới 2022 mới nhất. Thethao.vn liên tục cập nhật BXH bóng chuyền nam, nữ thế giới 2022 trong Tháng 4 nhanh chóng, chuẩn xác nhất

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Bóng chuyền Philippines cải tổ lớn sau kết quả thảm hại ở SEA Games 31

Sẽ có một cuộc cải tổ tại cả hai đội tuyển vào ngày 1/6 sau những thất bại thảm hại tại SEA Games 31 ở Việt Nam.

Ngày về từ SEA Games 31 chia hai nửa vui buồn của bóng chuyền Thái Lan

Đội tuyển bóng chuyền nam, nữ Thái Lan đã về nước sau khi kết thúc hành trình tại SEA Games 31.

'Búa máy' bóng chuyền nữ Brazil nhận án phạt nặng vì doping, có thể mất cả sự nghiệp

Nhiều khả năng án phạt này cũng chính thức khéo lại sự nghiệp của tay đập được mệnh danh là "búa máy" của bóng chuyền nữ Thế giới.

Bóng chuyền nam Campuchia tạo địa chấn, đứng trước cơ hội lịch sử ở SEA Games 31

Đội tuyển bóng chuyền nam Campuchia giành chiến thắng 3-1 trước Philippines và đứng trước cơ hội lọt vào bán kết SEA Games 31.

Bóng chuyền Thái Lan chốt danh sách, loại 'khủng long' trước giờ sang dự SEA Games 31

Hai đội tuyển bóng chuyền Thái Lan đã chính thức chốt danh sách dự SEA Games 31. Đã có sự thay đổi ở đội tuyển nam.

Bóng chuyền Thái Lan đặt mục tiêu thâu tóm HCV ở SEA Games 31

Mục tiêu của bóng chuyền Thái Lan là tiếp tục đứng đầu khu vực ở SEA Games 31.

Danh sách đội tuyển bóng chuyền nữ Thái Lan tham dự SEA Games 31 ở Việt Nam

Cập nhật danh sách chính thức đội tuyển bóng chuyền nữ Thái Lan tham dự SEA Games 31 ở Việt Nam.

Người quyền lực hé lộ mục tiêu bóng chuyền nữ Thái Lan ở SEA Games 31

Những mục tiêu của bóng chuyền nữ Thái Lan trong năm 2022 đã được hé lộ.

Ukraine thay Nga tham dự giải vô địch bóng chuyền nam thế giới 2022

Liên đoàn bóng chuyền quốc tế (FIVB) đã xác nhận rằng Ukraine sẽ tham dự Giải vô địch bóng chuyền nam thế giới 2022 thay vì Nga.

Đối thủ bóng chuyền nữ Việt Nam tại SEA Games 31 tập huấn Brazil

Tại SEA Games 31, đối thủ khó chịu đối với các cô gái bóng chuyền Việt Nam chính là đội bóng chuyền nữ Philippines.

LỊCH BÓNG ĐÁ

J-League 1
Vòng 16
Hiroshima Sanfrecce
12:00
Nagoya Grampus
Giao Hữu ĐTQG
Thái Lan
17:30
Turkmenistan
U23 Thái Lan
18:00
Hong Kong
Malaysia
20:00
Brunei Darussalam
Uzbekistan U23
22:00
U23 Hàn Quốc
Hạng nhì Quốc gia Việt Nam
Vòng 21
Tiền Giang
18:00
Dong Thap
VĐQG Slovakia
Vòng
Dunajska Streda
01:00
Trencin
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 42
Real Sociedad B
02:00
Zaragoza
Mirandes
02:00
Fuenlabrada
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 19
Roasso Kumamoto
11:00
Ventforet Kofu
VĐQG Ireland
Vòng 18
UC Dublin
01:45
Sligo Rovers
Derry City
01:45
Finn Harps
Dundalk
01:45
St. Patricks Athletic
Bohemians
01:45
Drogheda United
Shamrock Rovers
02:00
Shelbourne
VĐQG Romania
Vòng
CS Universitatea Craiova
00:30
FC Botosani
VĐQG Chile
Vòng 15
Curico Unido
07:30
Coquimbo Unido
VĐQG Bulgaria
Vòng
Botev Vratsa
00:00
Etar
Hạng 2 Nga
Vòng 9
Khimik Dzerzhinsk
17:00
Zenit-2 St.Petersburg
FK Volna Nizhegorodskaya
22:00
Dinamo Saint Petersburg
Dinamo Vladivostok
12:00
Mordovya Saransk
SY Sakhalinsk
12:00
Kvant Obninsk
VĐQG Venezuela
Vòng 14
Aragua FC
04:15
Portuguesa FC
Estudiantes Merida FC
06:30
Mineros de Guayana
Korea League 4
Vòng 15
Jungnang Chorus Mustang FC
11:00
Pyeongchang FC
Yangpyeong
12:00
Goyang FC
Geoje Citizen
12:00
Daejeon Hana Citizen II
Hungary U19 2nd Division
Vòng
Paksi SEU19
18:00
Gyirmot SE U19
Latvia Division 2
Vòng 8
Rezekne/BJSS
22:00
Skanstes SK
FFSA Premier League
Vòng 12
Campbelltown City SC
17:00
Adelaide City FC
Croydon Kings
12:00
Cumberland United FC
Australia U20
Vòng 10
Pires U20
12:00
Bayswater U20
Perth RedStar FC U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Balcatta U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Armadale SC U20
12:00
Inglewood United U20
Hạng nhất Mỹ
Vòng 5
New York Red Bulls B
06:00
Birmingham Legion
Atlanta United FC II
06:30
Orange County Blues FC
Las Vegas Lights
09:00
El Paso Locomotive FC
Colombia Copa Premier
Vòng 4
Bogota FC
06:00
Deportes Quindio
India Delhi Senior Division
Vòng
Delhi Young Boys
18:15
Victory FC
Azerbaijan Cup
Chung kết
Qarabag
22:00
Zira FK
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 32
Al-Ettifaq (Youth)
20:30
Al-Orubah Youths
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 9
Varde (nữ)
23:30
Aalborg (nữ)
Brondby IF (nữ)
00:00
Nordsjaelland (nữ)
Kenya Super League
Vòng 32
AFC Leopards
19:00
Nairobi Star City
Kariobangi Sharks
19:00
Ulinzi Stars Nakuru
Luxembourg Cup
Chung kết
F91 Dudelange
01:00
Racing Union Luxemburg
Latvian Higher League
Vòng 16
Riga FC
00:00
Rigas Futbola skola
USA Women
Vòng 5
Orlando Pride (nữ)
06:00
Washington Spirit (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 11
Pascoe Vale SC
17:15
Northcote City
Manningham United Blues
12:00
Langwarrin
Brunswick City
12:00
Goulburn Valley Suns
North Geelong Warriors
12:00
Moreland City
Werribee City
12:00
Moreland Zebras
United Arab Emirates U21
Vòng
Ittihad Kalba U21
21:15
Baniyas SC Reserves
Al-Sharjah U21
21:15
Al Ain U21
Shabab Dubai U21
21:15
Khor Fakkan U21
Ajman Club U21
21:15
Emirates Club U21
Australia Darwin Premier League
Vòng
Darwin Hearts
18:00
University Azzurri FC
Hạng nhất Iceland
Vòng 4
Fjolnir
01:30
Kordrengir
UMF Selfoss
02:15
Throttur Vogum
HK Kopavogs
02:15
Afturelding
Azadegan League
Vòng 32
Shahrdari Astara
21:30
Mes krman
Kheybar Khorramabad
21:30
Qashqai Shiraz
Khooshe Talaee Sana Saveh
21:30
Khouneh Be Khouneh
Mashin Sazi
21:30
Malavan
Mes Shahr-e Babak
21:30
FC Vista Turbine
Saipa
21:30
Arman Gohar Sirjan
Baderan Tehran FC
21:30
Shahrdari Hamedan
Esteghlal Mollasani
22:00
Shahin Bushehr
Pars Jonoubi Jam
22:00
Esteghlal Khozestan
USA National Premier Soccer League
Vòng 22
Ocean City Noreasters
06:00
Junior Lone Star
Seacoast Utd Phantoms
06:00
West Mass Pioneers
Midwest United
06:00
Lansing City
NONA FC
06:00
Miami AC
Real Central NJ
06:05
Reading United
Peoria
07:00
Des Moines Menace
St. Croix SC
07:00
Minneapolis City SC
Texas United
07:00
MississippiBrilla
PDX FC
09:00
Oly Town FC
Central Valley Fuego II
09:00
San Francisco City
Nani Lian
09:00
Capital City FC
WAUS WD1
Vòng
Murdoch University Melville FC (nữ)
18:45
Balcatta (nữ)
Tajikistan
Vòng 9
Ravshan Zafarobod
19:30
FC Istiklol Dushanbe
Singapore
Vòng 11
Albirex Niigata FC
18:45
Geylang United FC
ICE WC
Vòng 3
Trottur Reykjavik (nữ)
01:00
Vikingur Reykjavik (nữ)
Primera Division de Ecuador
Vòng 15
Gualaceo SC
07:00
Sociedad Deportiva Aucas
Spain Primera Division RFEF
Vòng 38
Real Madrid Castilla
22:59
Real Betis B
UD San Sebastian Reyes
01:00
Athletic Bilbao B
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Sharjah SP Youth
Belarus Reserve League
Vòng
FC Minsk Reserves
19:00
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
ACT Premier League
Vòng 8
OConnor Knights
12:00
West Canberra Wanderers
India Senior League
Vòng
AGORC
18:00
Indian Bank
Meng Guanlian
Vòng
Fortis FC
17:00
Agrani Bank Ltd SC
U19 Romania
Vòng
Dinamo Bucharest U19
18:30
Farul Constanta U19
VĐQG Belarus
Vòng 10
FK Isloch Minsk
21:00
Dnepr Mogilev
Slutsksakhar Slutsk
22:59
FC Gomel
Georgia Primera Division
Vòng 16
FC Sioni Bolnisi
20:00
FC Saburtalo Tbilisi
Dila Gori
22:59
Lokomotiv Tbilisi
Algerian Ligue Professionnelle 1
Vòng 32
NA Hussein Dey
22:45
RC Arba
RC Relizane
22:45
CR Belouizdad
MC Magra
22:45
MC Oran
CS Constantine
22:45
HB Chelghoum Laid
OM Medea
22:45
Biskra
Paradou AC
22:45
USM Alger
Hạng 3 Iceland
Vòng
IH Hafnarfjordur
02:15
Ellidi
KH Hlidarendi
02:15
Augnablik Kopavogur
Nhật bản
Vòng 11
Nippon Sport Science Universit (nữ)
11:00
Speranza Takatsuki(nữ)
NGU Nagoya (nữ)
11:00
AS Harima ALBION (nữ)
Cerezo Osaka Sakai (nữ)
11:00
Orca Kamogawa FC (nữ)
QLD Division 1
Vòng 12
Caboolture FC
17:40
Sunshine Coast FC
Georgia Division
Vòng 14
FC Metalurgi Rustavi
20:00
FC Merani Tbilisi
Danish U17
Vòng 21
VejleU17
19:15
Nordsjaelland U17
Brazil Campeonato U20 Women
Sao Paulo U20 (nữ)
18:30
Minas Brasilia DF U20 (nữ)
Hạng 2 Paraguay
Vòng 10
Rubio nu
04:30
3 De Febrero
Sportivo Luqueno
06:45
Sol de America Pastoreo
Brazil Serie B
Vòng 9
Tombense
05:00
Bahia
Criciuma
07:30
Cruzeiro (MG)
Algeria U20 Youth League
Vòng
MC Alger U21
22:45
JS Kabylie U21
Hạng 3 Áo
Vòng 25
Karabakh Vienna
23:30
SV Stripfing Weiden
SC Kalsdorf
00:00
Union Gurten
Neusiedl
00:00
Wiener Viktoria
FC Magna Wiener Neustadt
00:00
ASV Bruck
SV Leobendorf
00:00
Trenkwalder Admira (Youth)
TUS Bad Gleichenberg
00:00
Sturm Graz (Youth)
SC Mannsdorf
00:00
Team Wiener Linien
SV Innsbruck
00:00
SV Hall
Salzburger AK 1914
00:00
FC Pinzgau Saalfelden
First Wien 1894
00:10
Wiener SC
SV Spittal
00:15
Santa Ana
Worgl Obi SV
00:30
SVG Reichenau
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 28
Bloemfontein Celtic
00:30
Orlando Pirates
Italia Primavera
Vòng
AS Roma U20
22:59
Juventus U20
Ireland First Division
Vòng 18
Salthill Devon Galway
01:45
Cork City
Waterford United
01:45
Treaty United
Bray Wanderers
01:45
Athlone Town
Cobh Ramblers
01:45
Longford Town
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
FC Kirkkonummi
22:00
EIF Academy
RiPS
22:30
Spartak Helsinki
MaPS Masku
22:30
ToVe Pori
BK-46 Karis Karjaa
22:30
EBK
Kiisto Vaasa
22:59
NIK
JäPS/47
22:59
LPS Helsinki
Herto
22:59
HIFK 2
HPS
22:59
NouLa
P-Iirot
22:59
Aifk Turku
SC Riverball
22:59
AC Barca
FC Jyvaskyla Blackbird
22:59
Kuopion Elo
TiPS
23:10
TuPS
TPV Tampere
00:00
NOPS
Kings
00:00
JJK/2
Argentina Youth League
Vòng
CA Atlanta U20
18:00
CA Estudiantes Caseros U20
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 12
B36 Torshavn
21:00
HB Torshavn
KI Klaksvik
21:00
EB Streymur
Nhật Bản Football League
Vòng 9
Matsue City FC
11:00
Veertien Kuwana
Osaka FC
11:00
Kochi United
Criacao Shinjuku
11:00
Honda Lock SC
Suzuka unlimited
11:00
Verspah Oita
Ả Rập Xê Út
Vòng 28
Al-Hazm
23:25
Al-Baten
Al Raed
01:00
Al-Shabab(KSA)
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 14
Daejeon Korail
17:00
Paju Citizen FC
Sweden Damallsvenskan
Vòng 11
Orebro (nữ)
22:59
Eskilstuna United (nữ)
Vô địch Phần Lan nữ
Vòng 9
PK-35 Vantaa (nữ)
22:59
PK-35 RY (nữ)
Hạng 2 Uzbekistan
Vòng 10
FK Andijon
19:00
Zaamin
Mali Premiere Division
Vòng
AS Korofina
00:00
Cercle de Bamako
Onze Createurs
00:00
US Bourgouni
Lafia Club de Bamako
02:00
AS Olympique de Missira
Australia Victoria State League
Vòng
Preston Lions
17:30
Box Hill United SC
Nunawading City
12:00
Melbourne Victory NPL
Geelong Sc
12:00
Western United FC NPL
Melbourne City NPL
12:00
Springvale White Eagles
North Sunshine Eagles
12:00
Ballarat City FC
Whittlesea Ranges
12:00
Doveton
Australia Victoria State League 1
Vòng
Richmond
17:30
Mazenod Victory
Australia South Australia State League 2
Vòng
Salisbury United
18:00
Modbury Vista
Australia New South Wales NPL Women
Vòng
West Torrens Birkalla (nữ)
17:45
Metropolis United (nữ)
Salisbury Inter (nữ)
17:45
Fulham United (nữ)
Central Premier League
Vòng
Waterside Karori
09:30
Western Suburbs
Wellington United
09:30
Wellington Phoenix Reserve
Petone FC
10:00
North Wellington AFC
Wellington Olympic
10:45
Havelock North Wanderers
Poland Division 4
Vòng
Arka Gdynia II
17:00
Lechia Gdansk II
QLD Premier League
Vòng 12
Brisbane City
12:00
Peninsula Power
Chile Primera B
Vòng 17
Deportes Santa Cruz
05:00
Santiago Wanderers
Argentine Torneo A
Vòng
Estudiantes de San Luis
07:30
Deportivo Camioneros
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Brisbane City U23
12:00
Peninsula Power U23
VĐQG Uruguay
Vòng 14
Albion FC
01:00
Danubio FC
Czech Republic U19 League
Vòng 27
MFK Karvina U19
17:00
Hradec Kralove U19
Argentine Division 2
Vòng 17
Independiente Rivadavia
04:00
Estudiantes de Caseros
Agropecuario de Carlos Casares
06:10
CA Brown Adrogue
Australia FFA Cup
Qual.
Devonport City
11:30
Kingborough Lions
Nepal C Division
Vòng
Swoyambhu Club
17:15
Planning Boys United
Hạng 4 Áo
Vòng
SC Ostbahn XI
22:59
Helfort 15
UFV Thalgau
23:30
SK Adnet
Union Edelweiss
00:00
Union Weisskirchen
SV Strass
00:00
ATUS Barnbach
SC Furstenfeld
00:00
SV Lebring
Weinland Gamlitz
00:00
SC Liezen
USV Gnas
00:00
Leoben
HarreitherWaldhofen
00:30
Kottingbrunn
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 27
Karlovy Vary Dvory
22:00
FK Pribram B
SK Motorlet Praha
22:59
Loko Vltavin
FC Pisek
00:00
Viktoria Plzen B
Futsal Spain Division De Honor
Vòng 29
Xota Navarra Futsal
00:00
Real Betis Futsal
Jamaica Premier League
Vòng 18
Mount Pleasant FA
03:00
Waterhouse FC
French Feminines D1
Vòng 21
Bordeaux (nữ)
02:05
Paris FC (nữ)
VIC Premier League
Vòng 15
Oakleigh Cannons
17:30
Eastern Lions SC
Avondale FC
12:00
Melbourne Knights
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
Surfers Paradise
17:15
Magic United TFA
Souths United
17:45
Virginia United
Hạng 3 Nhật Bản
Vòng 10
Giravanz Kitakyushu
12:00
Yokohama SCC
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 15
Avondale FC U20
09:15
Melbourne Knights U20
South Melbourne U20
10:15
Bentleigh greens U20
Dandenong City U20
11:15
St. Albans Saints U20
VIC Women’s Premier League
Vòng 9
Heidelberg United (nữ)
12:00
Alamein (nữ)
Alamein (nữ)
12:00
Heidelberg United (nữ)
Uzbek League
Vòng 11
Metallurg Bekobod
20:30
Olympic FK Tashkent
Navbahor Namangan
21:00
Lokomotiv Tashkent
OTMK Olmaliq
21:00
Neftchi Fargona
Australia New South Wales League 2
Vòng
Sydney University
17:25
Dulwich Hill SC
Hạng nhất Malaysia
Vòng 9
Kuching FA
18:30
Perak
Darul Takzim II
19:15
Selangor PKNS
Kelantan
20:00
Kelantan United
VĐQG Ai Cập
Vòng 21
El Gounah
23:30
Al-Ittihad Alexandria
Misr Elmaqasah
02:00
Pharco
Cameroon Elite One
Vòng 21
OFTA of Kribi
20:00
Fovu Baham
Renaissance Ngoumou
20:00
UMS de Loum
Stade Renard de Melong
20:00
Tonnerre Yaounde
Racing de Bafoussam
20:00
APEJES Academy
Union Douala
20:00
Canon Yaounde
Bamboutos de
20:00
Avion Academy
Yong Sports Academy
20:00
AS Fortuna Mfou
PWD de Bamenda
20:00
New Star De Douala
Colombe du Dja et Lobo
20:00
Panthere Sportive du Nde
Coton Sport
20:00
Yafoot FC
The dragon of Yaounde
20:00
Eding Sport FC
Djiko FC de Bandjoun
20:00
Les Astres FC
Bosnia and Herzegovina Premier League
Vòng 33
FK Velez Mostar
01:00
Sarajevo
Australia Brisbane Capital League 2
Vòng
Canberra White Eagles
12:00
Wagga City Wanderers
NSW-N Premier League
Vòng 12
Adamstown Rosebuds FC
11:00
Cooks Hill United
Weston Workers FC
11:30
Hamilton Olympic
Maitland
12:00
Lambton Jarvis
Australia Capital Territory U23 League
Vòng
OConnor Knights U23
09:45
West Canberra Wanderers FC U23
Swden Women Divi.1
Vòng 9
Lidkopings FK (nữ)
00:00
Alingsas (nữ)

Tin thể thao mới nhất

Lịch thi đấu bóng chuyền