Kết quả giải bóng chuyền VĐQG Nhật Bản: Thanh Thúy tỏa sáng ngày tái xuất

Hải Phạm

Thứ bảy, 15/01/2022 17:32 (GMT+7)

Thanh Thúy có ngày thi đấu ấn tượng khi ghi điểm nhiều thứ hai trong đội với 14 điểm, 2 block và hiệu suất tấn công cao 51,9%.

Sau hơn một tháng nghỉ đông, các cô gái PFU Blue Cats đã có trận đấu đầu tiên của năm mới khi tới làm khách trên sân ZIP Arena Okayama của Seagulls Okayama.

Đây là trận đấu được dự đoán không quá khó khăn với các cô gái "mèo xanh" khi đối thủ của họ có một mùa giải không mấy ấn tượng, chỉ mới giành được 3 chiến thắng từ đầu giải.

Thanh Thúy tỏa sáng giúp đội nhà thắng trận ngày trở lại - Ảnh 1
Các cô gái PFU Blue Cats có trận thắng trước đối thủ bị đánh giá yếu hơn

Vào trận với tâm thế đội được đánh giá cao hơn dù để thua đối thủ cả 5 lần gặp nhau gần đây nhất, Thanh Thúy và các đồng đội đã không gặp khó khăn gì trước đối thủ khi nhẹ nhàng giành chiến thắng với tỷ số 25-22.

Bước sang séc đấu thứ hai, Miyashita đã thi đấu hết sức ấn tượng khi dẫn dắt các đồng đội giành chiến thắng 25-17 qua đó đưa trận đấu về thế cân bằng. Thế nhưng, đó là tất cả những gì họ làm được trong trận đấu này.

Hai séc đấu còn lại chứng kiến một PFU Blue Cats thi đấu gắn kết và hiệu quả hơn rất nhiều, những mảng miếng phối hợp được thực hiện hết sức trơn tru trong khi Okayama gặp bế tắc trước đối thủ bị đánh giá cao hơn mình.

Có được chiến thắng 3-1 trước đối thủ nhưng Thanh Thúy và các đồng đội không thể cải thiện được vị trí thứ 7 của mình khi đối thủ trực tiếp Ageo cũng có được chiến thắng trong loạt trận ngày hôm nay.

Thanh Thúy tỏa sáng giúp đội nhà thắng trận ngày trở lại - Ảnh 2
Thanh Thúy có ngày thi đấu ấn tượng

Thanh Thúy có ngày thi đấu ấn tượng khi ghi điểm nhiều thứ hai trong đội với 14 điểm, 2 block và hiệu suất tấn công cao 51,9%. Valdes vẫn là cây ghi điểm tốt nhất của PFU Blue Cats với 23 điểm có được.

Ngay mai 16/1, PFU Blue Cats sẽ có trận đấu tiếp theo với Okayama Seagulls vào lúc 12h00. Tất nhiên, đội bóng của Thanh Thúy vẫn được đánh giá cao hơn trong trận tái đấu này.

TIN LIÊN QUAN

Vung tiền mua 2 MVP Olympic, đại gia bóng chuyền Trung Quốc nhận trái đắng

Mua về hai ngôi sao thế giới nhưng đội bóng giàu có Thượng Hải bị loại ở bán kết giải VĐQG đã gây sốc cho người hâm mộ.

Bóng chuyền Mỹ chào đón 'khủng long' trở lại với tham vọng lớn

Dana Rettke cao tới 2.04m và là một trong những VĐV cao nhất làng bóng chuyền nữ nhận được sự chờ đón của người hâm mộ xứ sở Cờ hoa khi cô quyết tâm dấn thân vào môi trường bóng chuyền chuyên nghiệp.

Xuất hiện đối thủ cạnh tranh vị trí phụ công của Thanh Thúy tại PFU BlueCats

Đội bóng chủ quản của Trần Thị Thanh Thúy là CLB bóng chuyền nữ PFU BlueCats vừa chiêu mộ thêm phụ công ‘khủng’ để hướng tới mục tiêu cao tại giải VĐQG Nhật Bản.

Lịch thi đấu bóng chuyền VĐQG Nhật Bản 2022 của Thanh Thuý

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ vô địch quốc gia Nhật Bản của Thanh Thuý tại PFU BlueCats mới nhất. Thethao.vn gửi tới lịch phát sóng các trận củaTrần Thị Thanh Thuý trong tháng 1/2022.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Bóng chuyền Indonesia thoát án phạt nặng tại SEA Games 31

Nếu như án phạt mà WADA đưa ra vẫn được giữ nguyên thì Indonesia sẽ phải thi đấu các giải quốc tế dưới màu cờ của Ủy ban Olympic là điều đã được tính tới.

Kết quả giải bóng chuyền vô địch quốc gia Nhật Bản: Thanh Thuý thua sốc

Thanh Thuý và các đồng đội đã để thua trước đối thủ yếu hơn ở giải bóng chuyền vô địch quốc gia Nhật Bản 2021.

Lịch thi đấu bóng chuyền VĐQG Nhật Bản 2022 của Thanh Thuý

Lịch thi đấu giải bóng chuyền nữ vô địch quốc gia Nhật Bản của Thanh Thuý tại PFU BlueCats mới nhất. Thethao.vn gửi tới lịch phát sóng các trận củaTrần Thị Thanh Thuý trong tháng 1/2022.

Xuất hiện đối thủ cạnh tranh vị trí phụ công của Thanh Thúy tại PFU BlueCats

Đội bóng chủ quản của Trần Thị Thanh Thúy là CLB bóng chuyền nữ PFU BlueCats vừa chiêu mộ thêm phụ công ‘khủng’ để hướng tới mục tiêu cao tại giải VĐQG Nhật Bản.

Bóng chuyền Mỹ chào đón 'khủng long' trở lại với tham vọng lớn

Dana Rettke cao tới 2.04m và là một trong những VĐV cao nhất làng bóng chuyền nữ nhận được sự chờ đón của người hâm mộ xứ sở Cờ hoa khi cô quyết tâm dấn thân vào môi trường bóng chuyền chuyên nghiệp.

Vung tiền mua 2 MVP Olympic, đại gia bóng chuyền Trung Quốc nhận trái đắng

Mua về hai ngôi sao thế giới nhưng đội bóng giàu có Thượng Hải bị loại ở bán kết giải VĐQG đã gây sốc cho người hâm mộ.

Chấn động: 'Quái vật nghìn máu' Egonu chung team Zhu Ting?

Theo nhiều nguồn tin, khả năng cao hay tay đập "đáng sợ" này sẽ cùng về dưới mái nhà Vakifbank.

Thanh Thuý toả sáng giúp đội nhà 'trả mối thù' trước đối thủ duyên nợ

Giành chiến thắng trước đối thủ đầy duyên nợ, Thanh Thuý cùng đồng đội thẳng tiến trên đất Nhật.

'Công chúa bóng chuyền' bỏ đội, siêu sao Nhật Bản lâm nguy

Souza Douglas bất ngờ chia tay Nishida và đồng đội ngay giữa mùa giải khiến nhiều người hâm mộ bị sốc.

Thanh Thúy tỏa sáng vẫn không thể cứu đội nhà khỏi thất bại đau đớn

Trận thắng NEC Red Rockets tưng bừng 3-0 tại vòng đấu 13 của V.League không thể giúp Thanh Thúy và các đồng đội có tâm lý tốt trước trận gặp lại tại vòng 14.

LỊCH BÓNG ĐÁ

Vòng 23
Crystal Palace
21:00
Liverpool
Leicester City
21:00
Brighton Hove Albion
Arsenal
21:00
Burnley
Chelsea
23:30
Tottenham Hotspur
Vòng 22
Atletico Madrid
03:00
Valencia
Granada CF
20:00
Osasuna
Real Madrid
22:15
Elche
Rayo Vallecano
00:30
Athletic Bilbao
Sociedad
00:30
Getafe
Alaves
03:00
Barca
Vòng 20
RB Leipzig
21:30
VfL Wolfsburg
Hertha Berlin
23:30
Bayern Munchen
Vòng 23
Lazio
02:45
Atalanta
Cagliari
18:30
Fiorentina
Napoli
21:00
Salernitana
Spezia
21:00
Sampdoria
Torino
21:00
Sassuolo
Empoli
00:00
AS Roma
AC Milan
02:45
Juventus
Vòng 22
Lens
03:00
Marseille
Metz
19:00
Nice
Clermont
21:00
Rennes
Bordeaux
21:00
Strasbourg
Angers
21:00
Troyes
Nantes
21:00
Lorient
Montpellier
23:05
Monaco
PSG
02:45
Reims
1/8 Final
Burkina Faso
22:59
Gabon
Nigeria
02:00
Tunisia
Vòng 22
Central Coast Mariners
12:05
Melbourne City
Brisbane Roar
14:45
Adelaide United
Giao hữu quốc tế
JK Nomme Kalju
21:30
Trans Narva
Vòng 19
Sporting CP
03:30
Sporting Braga
Maritimo
22:30
Belenenses
Vitoria Guimaraes
22:30
Estoril
Gil Vicente
01:00
Portimonense
FC Porto
03:30
FC Famalicao
Vòng 20
Willem II
03:00
FC Twente Enschede
NEC Nijmegen
18:15
Feyenoord
Heracles Almelo
20:30
Go Ahead Eagles
PSV Eindhoven
20:30
AFC Ajax
Sparta Rotterdam
22:45
FC Utrecht
RKC Waalwijk
02:00
Fortuna Sittard
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 23
Hatayspor
17:30
Caykur Rizespor
Kasimpasa
17:30
Kayserispor
Altay Spor Kulubu
20:00
Konyaspor
Giresunspor
20:00
Alanyaspor
Antalyaspor
20:00
Gazisehir Gaziantep
Galatasaray
23:00
Trabzonspor
Vòng 3
Chivas Guadalajara
06:00
Queretaro FC
Club Leon
08:00
Pachuca
Club America
10:00
Atlas
Monterrey
10:06
CDSyC Cruz Azul
Pumas U.N.A.M.
01:00
Tigres UANL
Santos Laguna
08:00
Necaxa
Vòng 23
Charleroi
02:45
KAA Gent
Standard Liege
19:30
Club Brugge
Saint Gilloise
22:00
Racing Genk
Mechelen
00:30
Anderlecht
Cercle Brugge
03:00
Zulte-Waregem
Serie B Italia
Vòng 20
Vicenza
22:15
Cittadella
Lecce
00:30
Cremonese
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 24
Malaga
03:00
Ibiza Eivissa
Burgos CF
20:00
Leganes
Sporting Gijon
22:00
SD Amorebieta
Girona
00:15
CD Lugo
SD Huesca
00:15
Ponferradina
AD Alcorcon
03:00
Mirandes
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 19
Feirense
18:00
CD Mafra
Porto B
21:00
Casa Pia AC
Rio Ave
22:30
SC Farense
SL Benfica B
01:00
Penafiel
Estrela da Amadora
02:30
Clube Desportivo Trofense
Hạng 2 Đức
Vòng 20
Erzgebirge Aue
02:30
Schalke 04
Jahn Regensburg
19:30
Holstein Kiel
Karlsruher SC
19:30
SV Sandhausen
Hannover 96
19:30
Dynamo Dresden
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 23
SC Telstar
20:30
Jong Ajax (Youth)
VĐQG Romania
Vòng 22
CS Mioveni
19:30
Academica Clinceni
UTA Arad
22:00
Gaz Metan Medias
FC Steaua Bucuresti
01:00
CFR Cluj
Siêu Cúp Chile
match
Univ Catolica
05:00
Colo Colo
Hạng 3 Đức
Vòng 22
SV Meppen
19:00
Zwickau
MSV Duisburg
20:00
Saarbrucken
Magdeburg
21:00
Havelse
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 22
Adanaspor
17:30
Keciorengucu
Bandirmaspor
17:30
Erzurum BB
Boluspor
20:00
Tuzlaspor
Eyupspor
22:59
Bursaspor
Hạng 2 Mexico
Vòng 3
Monarcas Morelia
06:00
Monterrey B
Hạng 2 Hy Lạp
Vòng 15
Diagoras
19:00
Ierapetra
AEK Athens B
19:00
AO Episkopis Rethymno
AO Kavala
19:45
Panserraikos
Giorgos Karaiskakis
19:45
Irodotos
Kalamata AO
19:45
Rhodos FC
Olympiakos Volou
19:45
AEL Larisa
Asteras Vlachioti
19:45
Kallithea
Panathinaikos B
19:45
Levadiakos
Thesprotos
19:45
Iraklis
Kissamikos
19:45
Zakynthos
Pierikos
19:45
Apollon Kalamarias
Ergotelis
19:45
Egaleo Athens
Tanzania Ligue 1
Vòng
Polisi Tanzania FC
20:00
Young Africans
Coastal Union
22:59
Namungo FC
Argentina Torneo B
Bella Vista BB
03:00
Juventud Antoniana
Talleres de Perico
03:00
Sportivo Alberdi
General Paz Junlors
04:00
CA Sarmiento de Humboldt
Independiente San Cayetano
04:00
Liniers Bahia Blanca
Gutierrez
04:00
Fundacion Amigos
CA Juventud Alianza
04:15
EFI Juniors
Libertad Sunchales
06:00
Atletico San Jorge
Rivadavia Lincoln
06:00
Mariano Moreno Junin
Libertad Concordia
06:00
Atletico Parana
Club Sportivo 9 de Julio
06:45
CDA Monte Miaz
VĐQG Iran
Vòng 16
Shahrdary Arak
18:30
Shahr Khodrou
Naft Masjed Soleyman FC
18:30
Peykan
Zob Ahan
18:30
Sanat-Naft
Tractor S.C.
18:30
Gol Gohar FC
Rwanda
Vòng
Rayon Sports FC
17:30
Marines FC
Rwamagana City
19:00
Nyagatare FC
Vision FC
19:00
Alpha FC
Rugende FC
19:00
Akagera FC
Gasogi Utd
20:00
Etincelles
Mukura
20:00
Musanze FC
Hạng 3 Thổ Nhĩ Kỳ nhóm B
Vòng 21
Aksarayspor
17:00
Yeni Orduspor
Hacettepe SK
17:00
Erzin Belediyespor
Halide Edip Adivarspor
17:00
Yomraspor
Kestel
17:00
Bayrampasa
Turk Metal Kirikkale
17:00
Dai Lin Jissbon
Mardin BB
17:00
Agri 1970 Spor
Ofspor
17:00
Modafen Spor
Orduspor
17:00
Karaman Belediyesi Spor
EdirnesporGenclik
17:00
Ceyhanspor
Kizilcabolukspor
17:00
Elazig Belediyespor
Erokspor
17:00
Fethiyespor
Kusadasispor
17:00
Yeni Altindag BS
Gumushanespor
17:00
Tepecik Bld
Siirt Il Ozle Idaresi Spor
17:00
76 Igdir Belediye spor
Celspor
17:00
Karsiyaka
Kardemir Karabukspor
17:00
Cankaya FK
Erbaaspor S
17:00
Utkoi
Hendek Spor
17:00
Bergama Belediyespor
Kahta 02 Spor
17:00
Osmaniyespor
Kutahyaspor
17:00
Yldrm Belediyesispor
Nevsehirspor Genclik
17:00
Artvin Hopaspor
Sancaktepe Belediye Spor
17:00
Karaman Belediyespor
Batman Petrolspor
17:00
Fatsa Belediyespor
Elazigspor
17:00
Mamak FK
Darica Genclerbirligi
18:00
Carsambaspor
BRA SPB
Vòng
Parnahyba PI
03:00
4 de Julho
Portugal Liga 3
Vòng
Oliveirense
18:00
Anadia
Vitoria Guimaraes B
19:00
Sanjoanense
FC Caldas
22:00
Oriental Dragon
Lusitania
22:00
S. Joao Ver
Montalegre
22:00
Sporting Braga II
Colombia Copa Premier
Vòng 1
Universitario de Popayan
03:00
Atletico FC
Tigres Zipaquira
02:00
Real Cartagena
Valledupar FC
03:00
Real Santander
Boyaca Chico
08:00
Leones
Burundi League
Vòng 19
Olympique Star
20:00
Bumamuru
Flambeau de l'Est
20:00
Bujumbura City
Top Junior
20:00
Kayanza Utd
Vitalo
20:00
Royal Muramvya FC
Portugal Campeonato Nacional
Maritimo B
18:00
Limianos
O.Elvas
18:00
Ideal
Pero pinheiro
18:00
Rabo Peixe
CD Gouveia
22:00
Valadares Gaia FC
GD Vitoria Sernache
22:00
Marinhense
Esp. Lagos
22:00
Juventude de Evora
Aidan Heinus
22:00
Sertanense FC
Berco SC
22:00
Macedo Cavaleiros
Sintrense
22:00
Coruchense
Imortal
22:00
Pinhalnovense
Loures
22:00
CF Os Belenenses
Barreirense
22:00
FC Serpa
Olhanense SC
22:00
Louletano
Vila Real
22:00
Santa Marta de Penaguiao
USC Paredes
22:00
Vila Mea
Vianense
22:00
CSD Camara Lobos
Leca
22:00
Gondomar
Praiense
22:00
GD Fontinhas
Maria da Fonte
22:00
Merelinense
GDSC Alvarenga
22:00
AD Castro Daire
Montemor
22:00
Mokala Pancheners
Uniao de Coimbra
22:00
Ferreira de Aves
Peniche
22:00
Benfica C.Branco
Amarante
22:00
Tirsense
Mirandela
22:00
Marr Tino
Camacha
22:59
Vilaverdense
Operario Desportivo Lagoa
23:00
Sacavenense
Brazil Campeonato Paulista
Vòng 5
Gremio Novorizontin
02:00
Palmeiras
Giải trẻ Ả Rập Xê Út
Vòng 18
Al-Jeel Youths
19:20
Al Ahli Jeddah (Youth)
Al-Nasr (Youth)
19:35
Al-Orubah Youths
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Cortulua
04:05
Atletico Nacional Medellin
Deportiva Once Caldas
06:10
Union Magdalena
Atletico Junior Barranquilla
08:15
Patriotas FC
Dep.Independiente Medellin
04:05
Deportes Tolima
Jaguares de Cordoba
06:10
Deportivo Cali
Alianza Petrolera
08:15
Deportivo Pereira
England FA Women Super League
Vòng 13
Manchester United (nữ)
19:00
Tottenham Hotspur (nữ)
Brighton H.A. (nữ)
19:30
Chelsea FC (nữ)
Leicester City (nữ)
21:00
Aston Villa (nữ)
Reading (nữ)
21:00
Birmingham (nữ)
West Ham United (nữ)
22:00
Everton FC (nữ)
Manchester City (nữ)
01:45
Arsenal (nữ)
Malta Premier League
Vòng 15
Gzira United
20:00
Valletta FC
Sirens
22:00
Santa Lucia
Floriana F.C.
00:00
Birkirkara FC
Kenya Super League
Vòng 16
Kenya Police FC
19:00
Mathare United
FC Talanta
19:00
Kakamega Homeboyz
Tusker
19:00
Nzoia United
Vô địch Mexico nữ
Vòng
Mazatlan FC (nữ)
08:00
Puebla (nữ)
Mexico U20
Vòng 3
Pumas U20
22:00
Tigres UANL U20
Santos Laguna U20
00:00
Necaxa U20
Brazil Mato-grossense Division 1
Vòng 1
Academia Futebol
02:30
CEO Varzeagrandense
Cuiaba
02:30
Sociedade Acao
Dom Bosco MT
03:00
Uniao Rondonopolis MT
Luverdense
03:00
Sport Sinop
Ghana Premier
Vòng 14
Elmina Sharks
22:00
Berekum Chelsea
Great Olympics
22:00
King Faisal
Asante Kotoko FC
22:00
Medeama SC
Bechem United
22:00
WAFA
Bibiani Gold Stars
22:00
Legon Cities FC
Techiman City
22:00
Real Tamale United
Nigerian Premier League
Vòng 8
Wikki Tourist
22:00
Plateau United
Abia Warriors
22:00
Akwa Starlets
Akwa United
22:00
Sunshine Stars FC
Enugu Rangers International
22:00
Remo Stars
Gombe United
22:00
Niger Tornadoes FC
Kano Pillars
22:00
MFM FC
Lobi Stars
22:00
Enyimba
Nasarawa United
22:00
Katsina United
Rivers United
22:00
Heartland FC
Shooting Stars SC
22:00
Kwara United
Brasil Copa SP Juniores
Bán kết
Sao Paulo U20
05:00
OSTO youth team
Israel B League
Vòng 20
Hapoel Kafr Kanna
19:00
Hapoel Migdal HaEmek
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 2
CSD Municipal
04:00
Guastatoya
Coban Imperial
04:00
C.S.D. Comunicaciones
Xelaju MC
09:00
Antigua GFC
CD Puerto de Iztapa
01:00
CSD Solola
CD Achuapa
01:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
Nueva Concepcion
04:00
Malacateco
Azadegan League
Vòng 15
Arman Gohar Sirjan
17:30
Saipa
Esteghlal Khozestan
17:30
Pars Jonoubi Jam
Malavan
17:30
Mashin Sazi
Mes krman
17:30
Shahrdari Astara
Qashqai Shiraz
17:30
Kheybar Khorramabad
Khouneh Be Khouneh
17:30
Khooshe Talaee Sana Saveh
Shahin Bushehr
17:30
Esteghlal Mollasani
Shahrdari Hamedan
17:30
Baderan Tehran FC
FC Vista Turbine
17:30
Mes Shahr-e Babak
Cyprus 1 Division
Vòng 18
APOEL Nicosia
21:00
Aris Limassol
Doxa Katokopias
00:00
Olympiakos Nicosia FC
Costa Rica 2.Liga
Vòng
Municipal Turrialba
03:00
CD Barrio Mexico
FC Aserri
04:00
Futbol Consultants Moravia
Vòng bảng
Iran (nữ)
17:00
China (nữ)
Chinese Taipei (nữ)
21:00
India (nữ)
Brazil Campeonato Alagoano
ASA
03:00
Jacyoba AC
Spain Primera Division RFEF
Vòng 19
CF Talavera de la Reina
18:00
Zamora CF
CF Internacional De Madrid
18:00
Deportivo La Coruna
Baleares
18:00
Algeciras
Real Betis B
18:00
Sevilla Atletico
Villarreal B
18:00
Atletico Sanluqueno
Calahorra
18:00
Badajoz
Real Balompedica Linense
22:00
Gimnastic Tarragona
Racing de Ferrol
23:00
UD Logrones
Castellon
23:00
CD Linares Deportivo
Unionistas de Salamanca
23:00
CF Rayo Majadahonda
Cúp Liên Đoàn UAE
Lower Table Round
Al-Dhafra
20:15
Emirates Club
Khor Fakkan
20:15
Al Oruba (UAE)
Al-Sharjah
22:45
Banni Yas
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Intergym Melilla
16:30
Almeria B
CD Murense
17:00
CE Mercadal
Fuenlabrada B
17:00
CD Galapagar
Mallorca B
17:30
Santanyi
Urduliz FT
17:30
CD Basconia
Getafe B
17:30
CDF Tres Cantos
CF Trival Valderas
17:30
Atletico de Madrid B
Villaverde Boetticher CF
17:30
CD Colonia Moscardo
UP Plasencia
17:45
Arroyo Club Polideportivo
Grama
17:45
CF Peralada
Viveiro CF
18:00
Deportivo La Coruna B
UP Langreo B
18:00
Real Oviedo B
CD Cabecense
18:00
Puente Genil
Pobla De Mafumet CF
18:00
Sant Andreu
CD Gerena
18:00
CD Pozoblanco
Atletico Saguntino
18:00
Villarreal C
CD Varea
18:00
Alfaro
CD Roda
18:00
Acero
CD Ribert
18:00
CyDL Jupiter Leones
Villarrubia CF
18:00
Almansa
CD Azuaga
18:00
CD Badazus II
Alhaurin de la Torre
18:15
CD Torreperogil
Juventud Torremolinos CF
18:15
Malaga B
Tenerife B
19:00
Arucas CF
ED Moratalaz
22:00
CD Paracuellos Antamira
Racing Villalbes
22:00
Juvenil Ponteareas
CF Soller
22:00
Constancia
Silla CF
22:30
Torrent C.F
AD Llerenense
22:30
Olivenza FC
SP Villafranca
22:30
CD Miajadas
Atletico Arnoia
22:30
CSD Arzua
Mazarron CF
22:30
Deportiva Minera
Callosa Deportiva CF
22:59
Hercules II
Gimnastica Torrelavega
22:59
U.M. Escobedo
Barakaldo CF
22:59
CD Lagun Onak
CDFC La Calzada
22:59
CA River Ebro
CD Vitoria(SPA)
00:00
SD Deusto
Huetor Tajar
00:00
UD San Pedro
Caudal
00:30
SD Lenense
Hạng nhất nữ Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 7