Bóng chuyền Philippines tiếp tục tham vọng lớn sau thảm bại ở SEA Games 31

Thanh Huyền

Thứ tư, 08/06/2022 14:23 (GMT+7)

Sắp tới đây, đội tuyển bóng chuyền nữ Philippines sẽ có hai trận giao hữu với đội tuyển bóng chuyền Nhật Bản và Thái Lan.

Bóng chuyền Philippines đang cho thấy tham vọng lớn để phát triển cũng như những kỳ vọng vào tương lai dù cho vừa trải qua kết quả thảm bại tại SEA Games 31 tại Việt Nam.

Theo đó, Philippines dù không được tham dự vẫn đăng cai 2 tuần đấu của nam và nữ Volleyball Nations League. Tuần tới này, đảo quốc này sẽ đăng cai tuần 2 của nội dung nữ.

Bóng chuyền Philippines tiếp tục tham vọng lớn sau thảm bại ở SEA Games 31 - Ảnh 1
ĐTBC Philippines sẽ có hai trận giao lưu với 2 "chị đại" của bóng chuyền châu Á

Ngay trước khi tuần đấu bắt đầu, đội tuyển bóng chuyền nữ Philippines sẽ có hai trận giao hữu với đội tuyển bóng chuyền Nhật Bản và Thái Lan. Đây là hai "chị đại" của bóng chuyền nữ châu Á.

Không chỉ vậy, đây cũng là hai cái tên tạo được ấn tượng nhất tại tuần 1 VNL 2022. Những trận giao hữu dù chênh lệch đẳng cấp nhưng cũng giúp ích không nhỏ cho sự phát triển và đầu tư của bóng chuyền quốc gia này.

Trước đó, để chuẩn bị cho SEA Games 31, đội tuyển bóng chuyền nữ Philippines cũng đã thuê HLV Brazil từng giành HCV Olympic cũng như tập huấn tại quốc gia này.

Bóng chuyền Philippines tại SEA Games 31 đã trải qua những kết quả đáng thất vọng. Cả hai đội tuyển nam và nữ đều không thể giành được huy chương, thậm chí đội tuyển nam còn không vượt qua được vòng bảng.

Bóng chuyền Philippines tiếp tục tham vọng lớn sau thảm bại ở SEA Games 31 - Ảnh 2
Các đội tuyển sẽ quy tụ tại Philippines cho tuần 2 VNL 2022

Sau thất bại gây sốc đó,  Liên đoàn bóng chuyền Philippines được cho là đang tìm cách trẻ hóa đội hình cho mục tiêu giành HCV SEA Games trong tương lai.

Chủ tịch LĐBC Philippines, ông Ramon cho biết các thành tích của hai đội tuyển bóng chuyền trong nhà là không tốt, kém hoàn toàn so với thành tích của bóng chuyền bãi biển.

Cuộc cải tổ này đã bắt đầu từ đầu tháng 6 và mục tiêu trong tương lai sẽ là hướng đến các sân chơi châu lục.

TIN LIÊN QUAN

Xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 ở đâu, trên kênh nào? Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022,

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 hôm nay nhanh nhất

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 hôm nay nhanh nhất. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ Volleyball Nations League 2022 hôm nay nhanh nhất.

Bảng xếp hạng bóng chuyền nữ VNL 2022 mới nhất: Nhật Bản chễm chệ ngôi đầu

Thethao.vn cập nhật bảng xếp hạng giải bóng chuyền nữ Volleyball Nations League 2022. Cập nhật BXH giải bóng chuyền quốc tế VNL 2022 mới nhất.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam VNL 2022 hôm nay nhanh nhất

Link xem trực tiếp bóng chuyền nam VNL 2022 hôm nay nhanh nhất. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nam Volleyball Nations League 2022 hôm nay nhanh nhất.

Ngôi sao bóng chuyền nữ Thái Lan chính thức chia tay VNL vì chấn thương

Cô đã trở lại Thái Lan vào sáng ngày hôm nay 7/6 và điều trị tại bệnh viện ngay sau đó.

Ngôi sao bóng chuyền nữ Thái Lan trải lòng sau chấn thương ở VNL 2022

Thatdao Nuekjang lần đầu chia sẻ về chấn thương khiến mình phải chia tay Volleyball Nations League 2022 ngay từ tuần đầu tiên.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Mỹ vs Pháp, 10h00 sáng nay 7/7

Link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Mỹ vs Pháp. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền VNL 2022 Mỹ vs Pháp hôm nay.

Bóng chuyền nữ Hàn Quốc thảm bại, dân mạng 'quay xe' đòi gọi lại chị em họ Lee

Lee Da Yeong và Lee Jaeyeong được kêu gọi trở lại "giải cứu" bóng chuyền nữ Hàn Quốc.

Đội tuyển bóng chuyền nữ Thái Lan vào tứ kết, Hàn Quốc thua trắng ở VNL 2022

Kết thúc vòng loại VNL 2022, đội tuyển bóng chuyền nữ Thái Lan đứng ở vị trí thứ 8.

Link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Thái Lan vs Italia, 20h30 tối nay 3/7

Link xem xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Thái Lan vs Italia. Thethao.vn cập nhật link xem trực tiếp bóng chuyền nữ VNL 2022 Thái Lan vs Italia hôm nay.

Cất ngôi sao số 1, bóng chuyền nữ Nhật Bản thua đầy 'toan tính' ở VNL 2022

Không để Koga ra sân thay vào đó là nhiều gương mặt mới, Nhật Bản nhận trận thua thứ 2 liên tiếp sau chuỗi trận toàn thắng.

Mắc sai lầm khó cứu, bóng chuyền nữ Nhật Bản thua đau đớn

Thất bại này có lẽ thầy trò HLV Manabe phải tự trách mình khi không bảo toàn được lợi thế.

Thất bại trước Brazil, đội tuyển bóng chuyền nữ Trung Quốc nhận mưa chỉ trích

Cư dân mạng Trung Quốc đang rất phẫn nộ và chỉ trích HLV Cai Bin trong cách dùng người.

Giải bóng chuyền nữ Vô địch châu Á là giải gì, có lớn không?

Giải bóng chuyền nữ Vô địch châu Á là giải đấu lớn nhất của bóng chuyền nữ châu Á. Việt Nam được cho là đăng cai Giải bóng chuyền nữ Vô địch châu Á 2023.

'Idol giới trẻ' tỏa sáng, Nhật Bản thắng kịch tính 'ông lớn' ở VNL 2022

Yuji Nishida có trận đấu ấn tượng nhất là khả năng giao bóng giúp Nhật Bản vượt qua Italia với tỷ số 3-2.

Thảm bại ở SEA Games 31, bóng chuyền Philippines nhận niềm vinh dự cực lớn

Mới đây, Liên đoàn bóng chuyền thế giới vừa công bố Philippines sẽ tiếp tục trở thành chủ nhà VNL trong hai năm tiếp theo.

V-League
Vòng 6
Sông Lam Nghệ An
18:00
TP.HCM FC
U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Myanmar U19
15:00
Vietnam U19
U19 Thái Lan
17:00
Brunei Darussalam U19
Philippines U19
20:00
Indonesia U19
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Norway (nữ)
02:00
Northern Ireland (nữ)
Spain (nữ)
22:59
Finland (nữ)
Germany (nữ)
02:00
Denmark (nữ)
Hàn Quốc
Vòng 21
Jeju United
17:30
Seongnam FC
Gangwon FC
17:30
Gimcheon Sangmu
Giao hữu quốc tế
FK Makedonija Gjorce Petrov
22:30
APOEL Nicosia
FC Voluntari
22:59
Karmiotissa Polemidion
FC Anker Wismar
22:59
Hansa Rostock
Nottingen
22:59
Astoria Walldorf
Zvi Jerzy Da
22:59
Jedinstvo Bijelo Polje
Rostov FK
22:59
FK Forte Taganrog
SC Paderborn 07 II
23:30
Wiedenbruck
Unterhaching
23:30
SV Pullach
Rotherham United
23:30
Fleetwood Town
Tus Marienborn
00:00
Gonsenheim
FK Sochi
00:00
CSKA Moscow
Blackpool
01:00
Leeds United
Kidsgrove Athletic
01:30
Port Vale
Bridlington Town
01:45
Scarborough
Charleroi
16:00
Seraing United
Khimki
16:00
FK Sochi
Widzew lodz
16:30
Stal Rzeszow
KVSK Lommel
17:00
Westerlo
Leyton Orient
17:00
Peterborough United
Aarhus AGF
19:00
Sonderjyske
Oostende
19:00
KMSK Deinze
SV Ried
19:30
SV Horn
SC Freiburg (Youth)
20:00
Stuttgarter Kickers
VfL Osnabruck
21:00
Rot-Weiss Ahlen
Sochaux
21:00
UNFP
Lens
21:00
Valenciennes
Alania Vladikavkaz
21:00
SKA Khabarovsk
KP Calisia Kalisz
21:00
Slask Wroclaw II
SK Vorwarts Steyr
21:30
Motherwell
Trenkwalder Admira Wacker
22:00
Varda SE
SG Essen-Schonebeck (nữ)
22:00
Zwolle (nữ)
Nurnberg
22:30
Arsenal
SSV Ulm 1846
22:30
Pforzheim
FC Koln
22:59
Austria Lustenau
Servette
22:59
West Ham United
ZFC Meuselwitz
22:59
FC Kaan-Marienborn
FC Viktoria Plzen
22:59
Sint-Truidense
Rheindorf Altach
22:59
Winterthur
SC Verl
23:30
Heracles Almelo
SC Paderborn 07
23:30
VfL Bochum
SC Furstenfeld
23:30
Sturm Graz (Youth)
Nottingham Forest
23:30
Coventry City
Neusiedl
00:00
FAC Team Fur Wien
SKU Amstetten
00:00
Wiener SC
SSV Jeddeloh
00:00
Kickers Emden
Casa Pia AC
00:00
Sheffield United
Vitesse Arnhem
00:00
Westerlo
SC Heerenveen
00:00
TuS Blau-Weiss Lohne
Energie Cottbus
00:00
Hertha Berlin
Zwaluwen
00:00
Den Bosch
FC Schotz
00:30
Aarau
PEC Zwolle
00:30
FC Emmenbrucke
SC Mannsdorf
00:30
Austria Wien (Youth)
York City
01:00
Middlesbrough
Harrogate Town
01:00
Sheffield Wednesday
Taunton Town
01:45
Exeter City
Aveley
01:45
Dagenham Redbridge
Cúp C3
Qual.1
Baltija Panevezys
22:59
FC Milsami
KuPs
22:59
Dila Gori
FC Flora Tallinn
22:59
SJK Seinajoen
Pogon Szczecin
22:59
KR Reykjavik
Borac Banja Luka
22:59
B36 Torshavn
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Partizani Tirana
Brunos Magpie
22:59
Crusaders
MFK Ruzomberok
23:30
Kauno Zalgiris
FC Sfintul Gheorghe
00:00
NK Mura 05
Dinamo Tbilisi
00:00
Flora Paide
Floriana F.C.
00:00
CS Petrocub
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Red Boys Differdange
Dinamo Minsk
01:00
Decic Tuzi
FK Shkendija 79
01:00
Ararat Yerevan
Gjilani
01:00
FK Liepaja
HB Torshavn
01:00
Newtown AFC
KF Laci
01:00
FK Iskra Danilovgrad
Fola Esch
01:00
Tre Fiori
Bala Town F.C.
01:00
Sligo Rovers
Lechia Gdansk
01:15
Academy Pandev
FK Buducnost Podgorica
01:30
KF Llapi
Dunajska Streda
01:30
Cliftonville
Tre Penne
01:45
FK Tuzla City
Derry City
01:45
Riga FC
Hạng nhất Việt Nam
Vòng 6
Đồng Tâm Long An
17:00
Đắk Lắk
Copa Libertadores
1/8 Final
Estudiantes La Plata
07:30
Fortaleza
VĐQG Mexico
Vòng 2
Mazatlan FC
07:00
Tigres UANL
Puebla
09:05
Santos Laguna
Club Tijuana
09:05
FC Juarez
Trung Quốc
Vòng 9
Chengdu Better City FC
15:30
Tianjin Tigers
Wuhan three town
16:30
Wuhan FC
Guangzhou Evergrande
18:30
Shanghai Port
VĐQG Ireland
Vòng 23
UC Dublin
01:45
Bohemians
Shelbourne
01:45
Finn Harps
Drogheda United
01:45
Dundalk
VĐQG Chile
Vòng 17
O.Higgins
07:30
Palestino
VĐQG Bulgaria
Vòng 1
Botev Plovdiv
22:30
FC Hebar Pazardzhik
Septemvri Sofia
01:00
Ludogorets Razgrad
VĐQG Argentina
Vòng 7
Rosario Central
06:00
Sarmiento Junin
VĐQG Venezuela
Vòng 20
Academia Puerto Cabello
03:00
Universidad Central de Venezuela
Zulia FC
03:00
Carabobo FC
CD Hermanos Colmenares
03:00
Deportivo Lara
Deportivo La Guaira
03:00
Mineros de Guayana
Portuguesa FC
03:00
Zamora Barinas
Monagas SC
04:00
Deportivo La Guaira
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Venados FC
Celaya FC
05:00
Pumas Tabasco
Hạng 2 Iceland
Vòng 11
Volsungur husavik
02:15
Magni
UMF Njardvik
01:00
IR Reykjavik
KFR Aegir
02:15
Throttur Reykjavik
KF Fjallabyggdar
02:15
HotturHuginn
Haukar Hafnarfjordur
02:15
Vikingur Olafsvik
Korea League 4
Vòng 22
Geoje Citizen
12:00
Chuncheon Citizen
Pyeongchang FC
12:00
Goyang FC
Chungju Citizen
12:00
Jungnang Chorus Mustang FC
Jeonbuk Hyundai Motors II)
12:00
Yangpyeong
Daegu FC II
12:00
Jeonju Citizen FC
Goyang KH FC)
12:00
Jinju Citizen
Daejeon Hana Citizen II
12:00
FC Namdong
Yeoju Sejong
12:00
Seoul United
Gangwon II
12:00
Pyeongtaek Citizen
Canadian Premier League
Vòng 7
York 9 FC
06:30
Forge FC
Finland Ykkonen Women
Vòng
TKT (nữ)
00:00
Kaarinan Pojat (nữ)
Serbia
Vòng 1
FK Vozdovac Beograd
01:00
Novi Pazar
FFSA Premier League
Vòng 18
Croydon Kings
12:00
Sturt Lions
Australia U20
Vòng 16
Stirling Macedonia U20
12:00
Perth RedStar FC U20
Armadale SC U20
12:00
Perth Glory FC U20
Pires U20
12:00
Balcatta U20
FloreatAthena U20
12:00
Cockburn City U20
Bayswater U20
12:00
Sorrento F.C. U20
Inglewood United U20
12:00
Gwelup Croatia U20
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Fjolnir (nữ)
02:15
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
EL Masry
22:59
El Sharqia Dokhan
Ismaily
22:59
Enppi
Conmebol-Sudamericano Women
Vòng bảng
Bolivia (nữ)
04:00
Ecuador (nữ)
Colombia (nữ)
07:00
Paraguay (nữ)
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Union Magdalena
04:00
Deportiva Once Caldas
Deportivo Pereira
06:05
Alianza Petrolera
Patriotas FC
08:10
Atletico Junior Barranquilla
FFSA PL
Vòng 18
Adelaide Victory
11:30
Poet Adelarde Pirates
Fulham United FC
11:30
Para Hills Knlghts SC
NSW Premier League
Vòng 19
Ted Reiter Mountain City Rovers
16:00
Wollongong Wolves
Manly United
12:00
Blacktown City Demons
Northern NSW U20 League
Vòng
Sydney Olympic U20
10:45
Sydney FC U20
Vô địch Mexico nữ
Vòng 1
Club America (nữ)
05:00
Toluca (nữ)
Mexico U20
Vòng 2
Puebla U20
21:00
Santos Laguna U20
Mazatlan U20
22:00
Tigres UANL U20
Club Tijuana U20
05:45
FC Juarez U20
USA Women
Vòng 7
Orlando Pride (nữ)
06:00
Houston Dash (nữ)
Racing Louisville (nữ)
07:00
Sky Blue FC (nữ)
Victorian State League Division 1
Vòng 17
Moreland Zebras
17:30
Kingston City
Brunswick City
12:00
FC Bulleen Lions
Werribee City
12:00
Pascoe Vale SC
Goulburn Valley Suns
12:00
Moreland City
Langwarrin
12:00
Northcote City
Manningham United Blues
12:00
North Geelong Warriors
Copa Sudamericana
1/8 Final
Lanus
05:15
Independiente Jose Teran
Atletico Clube Goianiense
07:30
Olimpia Asuncion
Sao Paulo
07:30
Univ Catolica
USA National Premier Soccer League
Vòng 21
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Charlotte Independence
06:00
Richmond Kickers
Australian cloth
Vòng 16
University of Queensland
17:30
Toowong
WAUS WD1
Vòng
Murdoch University Melville FC (nữ)
16:30
Subiaco AFC (nữ)
Fremantle City FC (nữ)
18:30
Curtin University FC (nữ)
Singapore
Vòng 15
Albirex Niigata FC
18:45
Tanjong Pagar Utd
Young Lions
18:45
Geylang United FC
Malaysia FA Cup
Vòng 2
Selangor
20:00
Kuala Lumpur
Primera Division de Ecuador
Vòng 1
Universidad Catolica
07:00
Mushuc Runa
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Gremio Novorizontin (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
South Africa (nữ)
00:00
Burundi (nữ)
Botswana (nữ)
03:00
Nigeria (nữ)
Morocco (nữ)
03:00
Senegal (nữ)
Burkina Faso (nữ)
03:00
Uganda (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Dayton Dutch Lions
06:00
Kings Hammer FC
Louisiana Parish AC
07:00
MississippiBrilla
Barrasso valley
07:30
Round Rock SC
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Oly Town FC
09:00
Ballard Football Club
Blackstones
03:00
Blackwatch Rush
Flint City Bucks
06:00
AFC Ann Arbor
Kalamazoo
06:00
Midwest United
Lansing City
06:00
Oakland County FC
Tobacco Road
06:00
North Carolina FC U23
Tri Cities FC
06:00
Dalton Red Wolves SC
South Georgia Tormenta B
06:30
SC United Bantams
Wichita
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Salt City
08:30
Flatirons Rush
Marin FC Legends
09:00
Central Valley Fuego II
San Francisco City
09:00
Ventura County Fusion
Belarus Womens Premier League
Vòng 13
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
20:00
Smorgon (nữ)
Dinamo Brest (nữ)
20:00
FC Gomel (nữ)
FK Minsk (nữ)
20:00
Bobruichanka Bobruisk (nữ)
Lokomotiv Vitebsk (nữ)
20:00
Dnepr Mogilev (nữ)
Energetik-BGU Minsk (nữ)
20:00
ABFF U19 (nữ)
VĐQG Belarus
Vòng 14
FK Isloch Minsk
22:00
FK Vitebsk
Slavia Mozyr
00:00
FC Belshina Babruisk
Jordan
Vòng 10
AL-Sareeh
00:30
Al Aqaba SC
QLD Division 1
Vòng 17
Southside Eagles
17:30
Brisbane Strikers
Kazakhstan Cup
Vòng bảng
FC Zhetysu Taldykorgan
19:00
Lokomotiv Astana
FC Shakhtyor Karagandy
20:00
FK Arys
Kaisar Kyzylorda
22:00
Akzhayik Oral
FK Aksu
22:00
FK Atyrau
Hạng 2 Paraguay
Vòng 16
Rubio nu
04:00
Martin Ledesma
3 De Febrero
06:15
Atyra FC
Brazil Serie B
Vòng 17
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Ponte Preta
Vila Nova
05:00
Bahia
Gremio (RS)
07:30
Nautico (PE)
Iceland Women 2 Deild
Vòng
Alftanes (nữ)
02:15
KA Asvellir Woman
Ireland First Division
Vòng 24
Salthill Devon Galway
01:45
Cobh Ramblers
Athlone Town
01:45
Bray Wanderers
Treaty United
01:45
Longford Town
Waterford United
01:45
Wexford (Youth)
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
VPV Pallo-Veikot
22:59
VPS Vaasa-J
Puiu
22:59
FC Viikingit E
Herto
00:00
MPS
LePa
00:05
GrIFK Reservi
Atlantis II
00:15
ToTe
FC Kirkkonummi
22:00
FC Finnkurd
Poxyt
22:15
FC Espoo
RiPS
22:30
TiPS
FC POHU
22:30
Valtti
JäPS/47
22:59
TuPS
FC Kontu
23:15
HIFK 2
EBK
00:00
EPS Reservi
Hạng 4 Hàn Quốc
Vòng 20
Mokpo City
17:00
Changwon City
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Oriente Petrolero
07:00
Royal Pari FC
Mali Premiere Division
Vòng
Onze Createurs
22:59
Real Bamako
Ngoại hạng Sudan
Vòng 25
Wad Nobawi
21:00
Amal Atbara
Hay Al-Arab
21:00
Al Merreikh
Ahli Al Khartoum
21:00
Kober Khartoum
Hay Al Wadi
00:15
Al Shorta Al Qadarif
Hilal Alsahel
00:15
Al Ahly Shendi
Khartoum Al Watani
00:15
Al-Ahly Merowe
Hilal O Baye
00:15
Tuti SC Khartoum
Hilal El Fasher
00:15
Al-Hilal Omdurman
Australia Victoria State League 1
Vòng
Essendon Royals
17:30
Altona City
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
15 de Agosto de Santiag
00:30
River Plate (PAR)
Sol de Mayo de San Roque Gonzalez
03:00
Sportivo Iteno
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Jiangxi Liansheng FC
14:30
Nanjing City
Zibo Cuju F.C.
15:00
Nantong Zhiyun
Sichuan Jiuniu
18:30
Heilongjiang Lava Spring
Australia New South Wales NPL Women
Vòng
FFSA NTC Girls (nữ)
15:45
West Torrens Birkalla (nữ)
Adelaide City (nữ)
16:45
Adelaide University (nữ)
West Adelaide (nữ)
17:45
Salisbury Inter (nữ)
Metropolis United (nữ)
10:45
Modbury Vista (nữ)
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
PPJ Akatemia
22:59
Futura Porvoo
Jazz Pori
22:59
GrIFK Kauniainen
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
07:30
Atletico Mineiro (Youth)
Colombia Regional League
Vòng
Talento y Vida
00:00
Molino Viejo
QLD Premier League
Vòng 17
Brisbane Roar (Youth)
17:30
Peninsula Power
Chile Primera B
Vòng 19
Deportes Santa Cruz
05:00
Santiago Morning
Union San Felipe
05:00
CD Copiapo S.A.
Hạng nhất Na Uy
Vòng 13
Grorud
22:59
Sandnes Ulf
Stabaek
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Skeid Oslo
Start Kristiansand
22:59
Brann
Sogndal
22:59
Fredrikstad
Bryne
22:59
Kongsvinger
Asane Fotball
22:59
KFUM Oslo
Raufoss
22:59
Mjondalen IF
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Australia (nữ)
15:00
Indonesia (nữ)
Malaysia (nữ)
18:00
Philippines (nữ)
Thái Lan (nữ)
18:00
Singapore (nữ)
VĐQG Uruguay
Vòng 5
Torque
05:00
Liverpool URU
Albion FC
01:00
Torque
Plaza Colonia
05:00
CA River Plate
Argentine Division 2
Vòng 23
Nueva Chicago
04:10
Belgrano
Ferrol Carril Oeste
06:10
Gimnasia Mendoza
TAS Premier League
Vòng 13
Devonport City
11:15
Riverside Olympic
Glenorchy Knights FC
11:30
Olympia Warriors
Kingborough Lions
11:30
Launceston City
Maldives Premier League
Vòng
Club Eagles
22:59
United Victory
Gambia GFA League
Vòng
Gambia Armed Force
23:30
WAA Banjul
GAMTEL
23:30
Brikama United
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Malawi
19:00
Swaziland
Lesotho
22:00
Mauritius
VIC Premier League
Vòng 21
Melbourne Knights
16:30
Green Gully Cavaliers
Bentleigh greens
17:30
Eastern Lions SC
Avondale FC
12:00
Oakleigh Cannons
Australia Victorian Premier League U20
Vòng 21
Bentleigh greens U20
11:00
Eastern Lions U20
Avondale FC U20
11:00
Oakleigh Cannons U20
South Melbourne U20
11:00
Dandenong Thunder U20
Dandenong City U20
11:00
Altona Magic U21
Melbourne Knights U20
11:00
Green Gully Cavaliers U20
Port Melbourne Sharks SC U20
11:00
Heidelberg United U20
St. Albans Saints U20
11:00
Hume City U20
VĐQG Nga nữ
Vòng 16
Lokomotiv Moscow (nữ)
00:00
Zenit St Petersburg (nữ)
Egypt League Cup
Chung kết
Ghazl El Mahallah
02:30
Kokakola Cairo
Bangladesh Premier League
Vòng 19
Sheikh Jamal
17:00
Saif Sporting Club
Australia Queensland Premier League 3
Vòng
Broadbeach United
17:05
Palm Beach
VIC Women’s Premier League
Vòng 15
Box Hill (nữ)
16:30
Calder United SC (nữ)
Alamein (nữ)
12:00
Emerging Athlete Program (nữ)
Heidelberg United (nữ)
12:00
Bayside United (nữ)
Morocco cup
Quarterfinals
Wydad Casablanca
00:00
Raja Casablanca Atlhletic
AS Mansouria
03:00
Renaissance Sportive de Berkane
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Jamaica (nữ)
06:00
USA (nữ)
Haiti (nữ)