Bóng chuyền Cuba vô địch Challenger Cup, giành quyền lên chơi VNL 2023

Cuba giành quyền lên chơi VNL 2023 và hứa hẹn sẽ sớm khẳng định vị thế của mình.

Ngay sau khi Volleyball Nations League 2022 kết thúc, một giải đấu khác cũng rất hấp dẫn là Challenger Cup cũng được tổ chức. Đây là giải đấu nhằm lựa chọn cái tên vô địch lên chơi VNL 2023.

Năm nay, Challenger Cup 2022 được tổ chức tại Hàn Quốc với nhiều đội bóng chuyền nam mạnh như Cuba, Thổ Nhỹ Kỳ, Hàn Quốc hay Australia. Đây là cơ hội để đội chủ nhà Hàn Quốc giành lại quyền tham dự VNL năm tới.

Bóng chuyền Cuba vô địch Challenger Cup, giành quyền lên chơi VNL 2023 - Ảnh 1
Bóng chuyền Cuba vô địch Challenger Cup 2022 sau chuỗi trận ấn tượng
Thế nhưng, các chàng trai xứ kim chi đã không thể hoàn thành mục tiêu của mình. Theo đó, đội tuyển bóng chuyền nam Hàn Quốc chỉ có thể về địch ở vị trí thứ 3 còn đội vô địch là Cuba.

Cuba từng là thế lực của bóng chuyền thế giới nhưng những chính sách không tốt khiến hàng loạt ngôi sao như Leon, Leah rời bỏ quê hương để khoác áo các đội tuyển khác. Chỉ tới khi có những sự thay đổi, bóng chuyền nam Cuba mới dần lấy lại vị thế của mình.

Tại trận chung kết Challenger Cup năm nay, Cuba chạm trán các chàng trai Thổ Nhỹ Kỳ. Với đẳng cấp hơn hẳn, Cuba đã dễ dàng giành được chiến thắng với tỷ số 3-1 khá chóng vánh.

Bóng chuyền Cuba vô địch Challenger Cup, giành quyền lên chơi VNL 2023 - Ảnh 2
 Đội tuyển Cuba đang dần khẳng định lại vị thế của mình

Các chàng trai Thổ Nhỹ Kỳ chỉ có thể làm khó được Cuba duy nhất ở séc thứ 2 trong khi hoàn toàn lép vế trong phần còn lại của trận đấu. Với Cuba, họ trình diễn một lối chơi ấn tượng và sức mạnh tuyệt đối của mình.

Với chức vô địch này, Cuba chính thức trở lại với VNL 2023 và họ cũng đang trình làng nhiều cái tên mới đầy hứa hẹn. Ngày lấy lại ánh hào quang năm xưa có lẽ không còn xa với bóng chuyền Cuba.

TIN LIÊN QUAN

Kumi Nakada: Huyền thoại bóng chuyền nữ Nhật Bản

Bà là VĐV Nhật Bản đầu tiên tham dự 3 kỳ Olympic và là một trong những huyền thoại của bóng chuyền nữ Nhật Bản.

Đội hình xuất sắc nhất giải bóng chuyền nam VNL 2022

Đội tuyển bóng chuyền Pháp giành chức vô địch VNL 2022. Ngôi sao Earvin Ngapeth cũng giành giải MVP của giải đấu.

Cúp bóng chuyền nữ châu Á 2022: Đội tuyển bóng chuyền Thái Lan cử đội 2?

Chia sẻ với báo giới, LĐBC Thái Lan cho biết hiện vẫn đang thảo luận xem nên cử đội tuyển nào tham dự hai giải đấu ở khu vực và châu lục.

Bảng xếp hạng bóng chuyền nam thế giới mới nhất: Nhật Bản mất ngôi số 1 châu Á

Cập nhật bảng xếp hạng bóng chuyền nam thế giới sau Volleyball Nations League 2022.

Giải bóng chuyền nam Vô địch thế giới 2022 diễn ra khi nào, có bao nhiêu đội?

Giải bóng chuyền nam VĐTG 2022 có 24 đội bóng tham dự. Năm nay, giải đấu diễn ra từ cuối tháng 8 tại Ba Lan và Slovenia.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Bóng chuyền nữ Philippines 'quay xe', đổi đại diện dự AVC Cup 2022 phút chót

Đội bóng vô địch giải ngoại hạng của bóng chuyền nữ Philippines PVL Invitational sẽ đại diện nước chủ nhà tranh tài tại giải AVC Cup 2022.

Hồi kết cho tranh cãi Wilfredo Leon tham dự giải bóng chuyền nam Vô địch thế giới 2022

Trước làn sóng trái chiều của công chúng, mới đây Liên đoàn bóng chuyền Ba Lan đã đưa ra quyết định cuối cùng về sự việc của Wilfredo Leon.

Địa chấn ở Cúp bóng chuyền nam châu Á 2022: Đội tuyển Iran gục ngã

Đội tuyển bóng chuyền nam số 1 châu Á bị loại ở tứ kết AVC Cup 2022 sau thất bại đau đớn trước đội bóng yếu hơn Bahrain.

Danh sách đội tuyển bóng chuyền nam Nhật Bản tham dự giải bóng chuyền nam Vô địch thế giới 2022

Đội tuyển bóng chuyền nam Nhật Bản vừa công bố đội hình tham dự giải VĐTG 2022 của mình.

Bóng chuyền nam Cuba tung đội hình khủng, đội tuyển Nhật Bản lâm nguy

Bóng chuyền nam Cuba và Nhật Bản sẽ cạnh tranh khốc liệt cho tấm vé đi tiếp tại giải VĐTG sắp tới.

Vắng mặt trong danh sách tập trung, ngôi sao gốc Cuba hy vọng được tham dự giải VĐTG 2022

Leon cho biết mình đã hồi phục gần như hoàn toàn, sẵn sàng tham dự giải bóng chuyền nam Vô địch thế giới 2022.

Thêm sao trẻ bóng chuyền Nhật Bản xuất ngoại thi đấu ở nước ngoài

Đối chuyền 23 tuổi này được kỳ vọng sẽ trở thành cái tên sáng giá của giải PlusLiga trong chuyến xuất ngoại này.

Hai ngôi sao bóng chuyền nữ bất ngờ bỏ giải Vô địch thế giới 2022

Trong khi Ana Cristina xin rút lui thì Maja Ognjenovic cũng không có tên trong danh sách ban đầu.

Hai siêu sao bị loại khỏi giải bóng chuyền Vô địch thế giới 2022

Hai ngôi sao nổi tiếng bậc nhất của bóng chuyền nam thế giới vắng mặt tại giải bóng chuyền VĐTG 2022.

Bóng chuyền nữ Thái Lan 'quay xe', cử đội 1 quyết tâm vô địch AVC Cup 2022

Ở AVC Cup và tuần đầu tiên của ASEAN Grand Prix, Thái Lan sẽ cử đội hình mạnh nhất vừa tham gia thi đấu ở Volleyball Nations League 2022.

V-League
Vòng 12
SHB Đà Nẵng
17:00
Viettel FC
Hà Nội FC
19:15
Hoàng Anh Gia Lai
Ngoại Hạng Anh
Vòng 2
Nottingham Forest
20:00
West Ham United
Chelsea
22:30
Tottenham Hotspur
La Liga
Vòng 1
Cadiz
22:30
Sociedad
Valencia
00:30
Girona
Almeria
03:00
Real Madrid
Serie A
Vòng 1
Lazio
23:30
Bologna
Fiorentina
23:30
Cremonese
Spezia
01:45
Empoli
Salernitana
01:45
AS Roma
Bundesliga
Vòng 2
FSV Mainz 05
20:30
Union Berlin
Bayern Munchen
22:30
VfL Wolfsburg
Ligue 1
Vòng 2
Ajaccio
20:00
Lens
Reims
20:00
Clermont
Troyes
20:00
Toulouse
AJ Auxerre
20:00
Angers
Nice
22:05
Strasbourg
Stade Brestois
01:45
Marseille
Hàn Quốc
Vòng 28
Jeju United
17:00
Pohang Steelers
Suwon Samsung Bluewings
17:30
Seongnam FC
J-League 1
Vòng 25
Kashima Antlers
16:00
Avispa Fukuoka
Kashiwa Reysol
16:30
Hiroshima Sanfrecce
Sagan Tosu
17:00
Nagoya Grampus
Gamba Osaka
17:00
Shimizu S-Pulse
Hạng nhất Anh
Vòng 3
Middlesbrough
20:00
Sheffield United
Blackburn Rovers
21:00
West Brom
VĐQG Mexico
Vòng 8
Chivas Guadalajara
09:05
Atlas
CDSyC Cruz Azul
05:00
Toluca
Tigres UANL
07:05
Santos Laguna
Hà Lan
Vòng 2
Volendam
17:15
NEC Nijmegen
AFC Ajax
19:30
Groningen
FC Twente Enschede
19:30
Fortuna Sittard
Sparta Rotterdam
21:45
AZ Alkmaar
VĐQG Brazil
Vòng 22
Coritiba PR
21:00
Atletico Mineiro
Ceara
02:00
Fortaleza
Sao Paulo
02:00
Bragantino
Flamengo
02:00
Atletico Paranaense
America MG
04:00
Santos
Internacional RS
05:00
Fluminense RJ
Giao hữu quốc tế
Charlton (nữ)
17:00
West Ham United (nữ)
Athletic Club Bibao (nữ)
17:00
Bordeaux (nữ)
Monchengladbach (nữ)
19:00
Fortuna FF (nữ)
Basel (nữ)
20:00
SC Freiburg (nữ)
Birmingham (nữ)
20:00
Reading (nữ)
Gubbio
22:00
Gavorrano
Trento
22:00
US Levico Terme
CD Estebona
01:00
Atletico de Madrid B
Atletico Porcuna CF
01:00
Atletico Mancha real
Giao Hữu ĐTQG
Lebanon (nữ)
20:00
Syrian (nữ)
Bồ Đào Nha
Vòng 2
Boavista FC
21:30
Santa Clara
Vizela
00:00
FC Porto
Vitoria Guimaraes
02:30
Estoril
VĐQG Thụy Điển
Vòng 18
Malmo FF
20:00
GIF Sundsvall
Djurgardens
20:00
Kalmar
AIK Solna
20:00
IFK Varnamo
Degerfors IF
22:30
Varbergs BoIS FC
Elfsborg
22:30
IFK Norrkoping FK
Scotland
Vòng 3
Kilmarnock
18:00
Celtic FC
Heart of Midlothian
21:00
Dundee United
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 5
Vaduz
19:15
Thun
Thụy Sĩ
Vòng 5
Winterthur
19:15
FC Zurich
Young Boys
21:30
Servette
Basel
21:30
Lugano
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 2
Umraniyespor
23:15
Antalyaspor
Gazisehir Gaziantep
23:15
Ankaragucu
Alanyaspor
01:45
Besiktas JK
Ba Lan
Vòng 5
Radomiak Radom
20:00
Lechia Gdansk
Rakow Czestochowa
22:30
Jagiellonia Bialystok
Lech Poznan
01:00
Slask Wroclaw
Na Uy
Vòng 18
Tromso IL
22:59
Kristiansund BK
Jerv
22:59
Lillestrom
Ham-Kam
01:00
Valerenga
Nga
Vòng 5
Khimki
19:00
Terek Grozny
Gazovik Orenburg
21:30
Torpedo moskva
FK Nizhny Novgorod
21:30
Rostov FK
Spartak Moscow
00:00
FK Sochi
VĐQG Slovakia
Vòng 5
Tatran LM
22:59
Slovan Bratislava
Michalovce
22:59
Spartak Trnava
Dunajska Streda
01:30
Dukla Banska Bystrica
VĐQG Bỉ
Vòng 4
Sint-Truidense
18:30
Anderlecht
KAS Eupen
21:00
Royal Antwerp
Oud Heverlee
23:30
Club Brugge
Zulte-Waregem
02:00
Racing Genk
VĐQG Croatia
Vòng 5
ZNK Osijek
23:55
NK Varteks Varazdin
Rijeka
02:00
Slaven Koprivnica
Serie B Italia
Vòng 1
Modena
01:45
Frosinone
Venezia
01:45
Genoa
Spal
01:45
Reggina
Benevento
01:45
Cosenza Calcio 1914
Brescia
01:45
SudTirol
Ascoli
01:45
Ternana
Hạng 2 Tây Ban Nha
Vòng 1
Racing Santander
22:30
Villarreal B
Ibiza Eivissa
00:30
Granada CF
Burgos CF
03:00
Malaga
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 2
Viseu
17:00
Moreirense
Belenenses
21:30
Porto B
Vilafranquense
21:30
Oliveirense
Hạng 2 Đức
Vòng 4
Hannover 96
18:30
Jahn Regensburg
St. Pauli
18:30
Magdeburg
Fortuna Dusseldorf
18:30
Greuther Furth
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 31
JEF United Ichihara Chiba
16:00
Machida Zelvia
Tochigi SC
16:00
Albirex Niigata
Tokushima Vortis
17:00
Oita Trinita
VĐQG Ireland
Vòng 27
St. Patricks Athletic
22:59
Sligo Rovers
Hạng 2 Hà Lan
Vòng 2
ADO Den Haag
17:15
Den Bosch
VĐQG Slovenia
Vòng 5
Domzale
01:15
Maribor
VĐQG Romania
Vòng 5
CS Universitatea Craiova
20:00
CS Mioveni
CFR Cluj
22:30
FC Botosani
FC Steaua Bucuresti
01:30
Chindia Targoviste
Đan Mạch
Vòng 5
Viborg
19:00
Silkeborg
Aalborg
21:00
Nordsjaelland
Brondby IF
22:59
Odense BK
VĐQG Chile
Vòng 22
Deportes La Serena
02:00
Huachipato
Union La Calera
03:00
CSD Antofagasta
Curico Unido
03:00
Universidad de Chile
Coquimbo Unido
03:00
Cobresal
Colo Colo
04:30
Palestino
Nublense
07:00
Union Espanola
VĐQG Bulgaria
Vòng 6
CSKA Sofia
22:15
Septemvri Sofia
VĐQG Argentina
Vòng 13
Velez Sarsfield
01:30
Gimnasia La Plata
Argentinos juniors
04:00
Union Santa Fe
Estudiantes La Plata
04:00
Talleres Cordoba
Racing Club
06:30
Boca Juniors
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 6
Stal Rzeszow
17:40
LKS Lodz
Gornik Leczna
20:00
Arka Gdynia
Chrobry Glogow
22:59
Podbeskidzie Bielsko-Biala
Hạng 2 Nga
Vòng 4
FK Ural-2
16:30
Chelyabinsk
FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
17:00
Baltika-BFU Kaliningrad
FK Kolomna
17:00
Khimki (R)
FK Znamya Noginsk
18:00
FK Kosmos Dolgoprudny
Torpedo Miass
18:00
FK Khimik-Avgust
Torpedo Moskau II
18:00
Chertanovo Moscow
Rodina Moskva II
20:00
Avangard
Dinamo Saint Petersburg
20:00
Elektron VN
Yadro St. Petersburg
20:00
FK Leningradets
FC Tver
20:00
Tekstilshchik Ivanovo
Dynamo Vologda
20:00
FC Murom
Nosta Novotroitsk
20:00
FK Orenburg-2
Zenit Penza
20:30
Saturn Moscow
Dinamo Briansk
21:00
Kvant Obninsk
Zenit-2 St.Petersburg
21:00
Luki Energiya
Sokol
21:00
Balashikha
Tyumen
21:00
Sibir-M Novosibirsk
Spartak Nalchik
21:00
FK Kuban Kholding
FK Forte Taganrog
21:30
Alania-d Vladikavkaz
Mashuk-KMV
21:30
Stavropolye-2009
SKA Rostov
22:00
Chernomorets Novorossiysk
FK Spartak Tambov
22:00
SY Sakhalinsk
Spartak Kostroma
22:00
Znamya Truda
Rotor Volgograd
22:59
FK Biolog
FK Sakhalinets
22:59
Strogino Moscow
FK Chayka K-SR
23:30
Legion Dynamo
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 32
Daejeon Citizen
16:00
Chungnam Asan
Gimpo FC
18:00
Gyeongnam FC
Hạng 3 Đức
Vòng 4
SV Meppen
18:00
SV Waldhof Mannheim
Erzgebirge Aue
19:00
SV Wehen Wiesbaden
VĐQG Venezuela
Vòng 24
CD Hermanos Colmenares
04:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Tachira
06:15
Carabobo FC
Hạng 2 Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Bodrumspor
21:00
Yeni Malatyaspor
Sakaryaspor
00:00
Goztepe
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 18
Tegs SK
17:00
Gefle IF
BK Forward
19:00
IF Sylvia
Motala AIF FK
19:00
Vasalunds IF
Haninge
21:00
Orebro Syrianska IF
Falkenberg
21:00
IK Oddevold
Taby
21:00
Pitea IF
Umea FC
21:30
Hammarby TFF
Sandvikens IF
22:00
Karlstad BK
GAIS
22:00
Ljungskile
Hạng 2 Romania
Vòng 2
FC Brasov
17:30
FC Maramures Baia Mare
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 6
Znicz Pruszkow
17:00
Garbarnia Krakow
Hutnik Krakow
21:00
Kotwica Kolobrzeg
Lech II Poznan
21:00
Polonia Warszawa
Pogon Siedlce
22:00
Motor Lublin
GKS Jastrzebie
22:30
KP Calisia Kalisz
Wisla Pulawy
22:59
Zaglebie Lubin B
Hạng 2 Serbia
Vòng 3
FK Zeleznicar Pancevo
22:30
FK Trajal Krusevac
Zlatibor Cajetina
22:30
Proleter
FK Loznica
22:30
Sevojno Uzice
Macva Sabac
00:00
FK Radnicki Novi Belgrad
FK Rad Beograd
00:00
FK Graficar Beograd
Hạng 2 Slovenia
Vòng 3
MNK FC Ljubljana
22:30
NK Brinje Grosuplje
Jadran Dekani
22:30
NK Rudar Velenje
Krka
22:30
Triglav Gorenjska
Malaysia
Vòng 16
Selangor
19:15
Johor Darul Takzim
Selangor
19:15
Johor Darul Takzim
Kedah
20:00
Pulau Pinang
Kedah
20:00
Pulau Pinang
Hạng 4 Đan Mạch
Vòng
Ringkobing
19:00
Varde
Bulgaria B PFG
Vòng 5
CSKA 1948 Sofia II
22:00
Botev Plovdiv II
Korea League 4
Vòng 25
Chuncheon Citizen
15:00
Jeonbuk Hyundai Motors II)
Pyeongtaek Citizen
17:00
Chungju Citizen
Indonesia Super League
Vòng 4
Dewa United FC
15:15
Bhayangkara Surabaya United
Persebaya Surabaya
16:00
Madura United
Persis Solo FC
18:15
Persita Tangerang
Pstni
20:30
Persija Jakarta
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Weston Pud(nữ)
14:00
Brisbane City (nữ)
Brisbane Olympic (nữ)
15:15
Moreton Bay United (nữ)
Canadian Premier League
Vòng 8
York 9 FC
03:00
FC Edmonton
Croatia 2.HNL
Vòng 1
NK Jarun
21:55
Rudes
Myanmar Professional League
Vòng 8
YANGON UNITED
15:30
Hantharwady United
Serbia
Vòng 6
Mladost Lucani
00:00
Radnik Surdulica
FK Spartak Zlatibor Voda
00:00
Habitpharm Javor
Mladost Novi Sad
00:30
Partizan Belgrade
Hạng 2 Hungary
Vòng 3
Szombathelyi Haladas
22:30
Gyori ETO
SOROKSAR
22:30
Csakvari TK
Szegedi AK
22:30
Szentlorinc SE
Duna-Tisza
22:30
Diosgyor VTK
Gyirmot SE
00:00
Bekescsaba
Kazincbarcika
00:00
Dafuji cloth MTE
MTK Hungaria
00:00
Dorogi FC
Pecsi MFC
00:00
MTE Mosonmagyarovar
Bodajk FC Siofok
00:00
Nyiregyhaza
FC Ajka
00:00
Kozarmisleny SE
Hạng nhất Mỹ
Vòng 8
Monterey Bay FC
09:05
Sacramento Republic FC
Los Angeles Galaxy II
07:00
New Mexico United
England Ryman(Isthmian) League Premier Division
Vòng 1
Herne Bay
20:00
Potters Bar Town
Potters Bar Town
20:00
Herne Bay
Norway Division 1 Women
Vòng
Klepp (nữ)
20:00
Tromso (nữ)
Aasane (nữ)
20:00
Ovrevoll Hosle(nữ)
Honefoss (nữ)
20:00
Fortuna Alesund (nữ)
KIL/Hemne (nữ)
20:00
Grand Bodo (nữ)
Medkila (nữ)
20:00
Amazon Grimstad (nữ)
Slovakia 2. Liga
Vòng 5
Lachabadisilahua
15:30
Slavoj Trebisov
Slovan Bratislava B
15:30
MSK Puchov
Dolny Kubin
22:00
FK Kosice
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
EL Ahly
01:00
Misr Elmaqasah
U23 Ngoại Hạng Anh
Vòng 8
Manchester City U23
20:00
Leicester City U23
Brighton U23
21:00
Liverpool U23
Colombia Copa Premier
Vòng 7
Atletico FC
03:00
Orsomarso
Valledupar FC
03:00
Tigres Zipaquira
Burundi League
Vòng 1
Rukinzo FC
20:00
Flambeau de l'Est
Olympique Star
20:00
Bumamuru
Romania Inter Star
20:00
Magara Young Boys
Musongati FC
20:00
Aigle Noir
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 7
Atletico Nacional Medellin
02:00
Envigado FC
Jaguares de Cordoba
04:00
Deportivo Pereira
Aguilas Doradas
06:05
Millonarios
Deportivo Cali
08:10
Deportivo Pasto
The lowlands of Scotland League
Vòng
Stirling University
21:00
Broomhill FC
Phần Lan
Vòng 18
KuPs
20:00
IFK Mariehamn
NSW Premier League
Vòng
Blacktown City Demons
13:00
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Hạng 2 Áo
Vòng 4
Kapfenberg
15:30
Lafnitz
VĐQG Đan Mạch nữ
Vòng 2
Brondby IF (nữ)
18:00
Sundby BK (nữ)
Kolding BK (nữ)
20:00
Nordsjaelland (nữ)
Vô địch Mexico nữ
Vòng 7
Puebla (nữ)
00:00
Tijuana (nữ)
Saint Louis Athletica (nữ)
05:00
Juarez FC (nữ)
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
NK Travnik
22:00
FK Radnik Hadzici
Sloboda Novi Grad
22:30
FK Krupa
Mexico U20
Vòng 8
Tigres UANL U20
21:00
Santos Laguna U20
POL WD1
Vòng 1
AZS UJ Krakow (nữ)
15:30
GKS Katowice (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 10
Colegiales
01:30
CA San Miguel
Latvian Higher League
Vòng 21
FK Spartaks Jurmala
20:00
FK Liepaja
USA Women
Vòng 8
San Diego Wave (nữ)
09:30
Orlando Pride (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
02:00
Sky Blue FC (nữ)
Angel City FC (nữ)
07:00
Chicago Red Stars (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Iberia Los Angeles
22:59
Rodelindo Roman
Real Juventud San Joaquin
02:00
Lautaro de Buin
Deportes Limache
03:00
General VelAsquez
NSW Premier W-League
Vòng
Football NSW Institute (nữ)
13:30
Aime Rigi (nữ)
Sydney Olympic FC (nữ)
14:00
NWS Spirit (nữ)
Bankstown City Lions (nữ)
14:00
Northern Tigers FC (nữ)
Blacktown Spartans(nữ)
14:00
Apia L Tigers (nữ)
Illawarra Stingrays (nữ)
14:00
University of Sydney (nữ)
Manly Utd (nữ)
14:00
Maca Searle (nữ)
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 5
Xelaju MC
09:00
Guastatoya
CD Achuapa
00:00
CD Puerto de Iztapa
Coban Imperial
00:00
Antigua GFC
Hạng nhất Iceland
Vòng 17
Thor Akureyri
01:00
HK Kopavogs
Grindavik
01:00
Kordrengir
Australian cloth
Vòng 20
The Lakes
13:00
Mount Gravatt Hawks
St George Willawong FC
14:00
Newmarket SFC
WAUS WD1
Vòng
Balcatta (nữ)
14:00
Curtin University FC (nữ)
Subiaco AFC (nữ)
14:45
NTC Football West (nữ)
Tajikistan
Vòng 12
FC Khatlon
19:00
Regar-TadAZ Tursunzoda
Khujand
19:30
FC Istiklol Dushanbe
Singapore
Vòng 20
Albirex Niigata FC
16:30
Geylang United FC
Armenia Division 2
Vòng 3
Shirak Gjumri B
20:00
BKMA II
Pyunik B
20:45
MIKA Ashtarak
Urartu II
22:30
Gandzasar Kapan
Luxembourg National Division
Vòng 2
UNA Strassen
21:00
Red Boys Differdange
FC Wiltz 71
21:00
Victoria Rosport
Jeunesse Esch
21:00
UN Kaerjeng 97
Progres Niedercorn
23:30
F91 Dudelange
Hostert
00:00
Swift Hesperange
Mondercange
00:30
Etzella Ettelbruck
Primera Division de Ecuador
Vòng 6
Cumbaya FC
01:00
Macara
Tecnico Universitario
03:30
Guayaquil City
Liga Dep. Universitaria Quito
06:00
Club Sport Emelec
Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 1
Jagiellonia Bialystok (Youth)
17:00
Legia Warszawa (Youth)
Gornik Zabrze (Youth)
21:00
Rakow Czestochowa (Youth)
Belarus Reserve League
Vòng
FC Minsk Reserves
17:00
FC Vitebsk Reserves
FC Isloch Reserves
19:00
Dinamo Brest Reserves
Slavia Mozyr Reserve
20:00
FC Gomel Reserves
ACT Premier League
Vòng 17
Canberra FC
12:00
Monaro Panthers
Vô địch U17 Đức
Vòng 1
Chemnitzer(U17)