Xem trực tiếp Billiard World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Xem trực tiếp Billiard World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022 ở đâu, trên kênh nào? Cập nhật ltd, kết quả các cặp đấu loại hấp dẫn tại giải billiard carom 3 băng đang diễn ra hấp dẫn tại TP.Hồ Chí Minh.

World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022 nằm trong hệ thống giải vô địch thế giới Carom 3 băng của Liên đoàn Billiard thế giới (UBM). Trong lần gần nhất giải đấu được tổ chức tại TP.HCM vào năm 2018, Trần Quyết Chiến đã xuất sắc lên ngôi vô địch.

Xem trực tiếp Billiard World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022 ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 1
Trần Quyết Chiến nằm trong top 3 tay cơ 3C xuất sắc nhất thế giới của UBM

Ở giải đấu năm nay, 14 tay cơ có thứ hạng cao nhất trên bảng xếp hạng của UBM được đặc cách vào vòng chung kết. Ngoài ra, 3 tay cơ được UBM trao suất vào thẳng là Riad Nady (Ai Cập), Nguyễn Đức Anh Chiến và Nguyễn Trần Thanh Tự (cùng của Việt Nam).

Hàn Quốc vẫn là quốc gia có nhiều tay cơ tham gia nhất, với tổng cộng 50 vận động viên đến Việt Nam tranh tài. Tiếp theo, nước chủ nhà Việt Nam có 28 tay cơ, Nhật Bản có 22 người tham dự. Thổ Nhĩ Kỳ là quốc gia châu Âu mạnh nhất ở nội dung này với sự hiện diện của 18 tay cơ. Trong khi đó, Đức, Hà Lan, Bỉ lần lượt có 8, 7 và 5 người tham gia giải.

Xem trực tiếp Billiard World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022 ở đâu, trên kênh nào? - Ảnh 3
Nguyễn Đức Anh Chiến (hạng 15 thế giới) được suất đặc cách vào thẳng VCK

Xem trực tiếp Billiard World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022 ở đâu, trên kênh nào?

Tất cả các trận đấu tại giải Billiard World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022 được phát trực tiếp trên kênh youtube Five & Six. Ngoài ra, các trận đấu lớn sẽ được Billiard Việt Nam tường thuật trực tiếp kèm theo bình luận Tiếng Việt.

Link trực tiếp Billiard World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022

LINK Five & Six - LINK Billiard Việt Nam

Vòng loại cuối cùng diễn ra vào ngày 26/5: 12 tay cơ đầu bảng và 3 tay cơ nhì bảng xuất sắc nhất sẽ giành vé vào vòng chung kết

Bảng A: Chiêm Hồng Thái, Nguyễn Văn Tài, Sung Won Choi

Bảng B: Jeffrey Jorissen, Tolgahan Kiraz, Jun Tae Kim

Bảng C: Myung Woo Cho, Yooh Wan Kim, Đào Văn Ly

Bảng D: Ja In Kang, Jung Sub Kim, Nguyễn Quốc Nguyện

Bảng E: Jacob Haack Sörensen, Lütfi Cenet, Herbert Szivacz

Bảng F: Arnim Kahofer, Sung Kyu Oh, Nikos Polychronopoulos

Bảng G: Ronny Lindemann, Gerhard Kostistansky, Dion Nelin

Bảng H: Can Capak, Ji Hun Ahn, Gökhan Salman

Bảng I: Nguyễn Ngọc Trị, Michael Nilsson, Nguyễn Chí Long

Bảng J: Mashhour Abu Tayeh, Trương Quang Hào, Chang Hoon Heo

Bảng K: Wan Young Choi, Boom Yeol Lee, Choong Bok Lee

Bảng L: Roland Forthomme, Bong Joo Hwang, Đỗ Nguyễn Trung Hậu

TIN LIÊN QUAN

Xem lại Efren Reyes vs Đặng Thành Kiên, Pool 9 bóng hôm nay, 20h30 ngày 20/5

Xem lại Efren Reyes vs Đặng Thành Kiên, bida Pool 9 bóng 20h30 ngày 20/5. Cập nhật link xem huyền thoại Bida Efren Reyes thi đấu Pool 9 bóng với các cơ thủ Việt Nam nhanh nhất.

Huyền thoại Efren Reyes: Thành Kiên và Hoàng Sao phối hợp cực ăn ý nên xứng đáng thắng thôi

Huyền thoại Efren Reyes thừa nhận cặp đôi của Việt Nam là Thành Kiên và Hoàng Sao đã có sự phối hợp ăn ý nên xứng đáng thắng trận giao hữu mới đây.

Lịch thi đấu vòng loại UMB World Cup Hồ Chí Minh 2022

Giải đấu UMB World Cup Hồ Chí Minh 2022 là Tour thứ 3 trong năm của Liên đoàn Billiards Carom Thế Giới UMB tổ chức. Việt Nam là điểm đến thứ 3 và cũng là điểm đến thú vị nhất của thế giới billiards 3 Băng.

Lịch thi đấu World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022 ngày 26/5: Căng thẳng vòng loại cuối cùng

Lịch thi đấu World Cup 3-Cushion Ho Chi Minh City 2022 ngày 26/5. Cập nhật ltd, kết quả các cặp đấu loại hấp dẫn tại giải billiard carom 3 băng đang diễn ra hấp dẫn tại TP.Hồ Chí Minh.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

VISA, đối thủ đầu tiên của các cơ thủ Việt Nam tại Seoul World Cup 2022

Seoul World Cup 2022 đang đến rất gần, thế nhưng các cơ thủ Việt Nam tham gia giải đấu này đã phải đối mặt với khó khăn đầu tiên, đó là thủ tục xin VISA để sang nước bạn thi đấu.

Cơ thủ Việt Nam áp đảo tại giải Pool vô địch châu Á 2022

Số lượng cơ thủ Việt Nam thậm chí còn nhiều hơn nước chủ nhà Singapore tại giải Pool vô địch châu Á 2022.

Kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 15/8: Ouschan vô địch, Van Boening á quân

Thethao.vn cung cấp kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 15/8, nơi có sự xuất hiện của hàng loạt tên tuổi lớn của thế giới.

Kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 14/8: Shaw, Filler dừng bước

Kết quả Bida 4 ngày trước

Thethao.vn cung cấp kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 14/8, nơi có sự xuất hiện của hàng loạt tên tuổi lớn của thế giới.

Kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 13/8: Van Boening đánh bại Szewczyk, Naoyuki Oi bị loại

Kết quả Bida 5 ngày trước

Thethao.vn cung cấp kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 13/8, nơi có sự xuất hiện của hàng loạt tên tuổi lớn của thế giới.

PBA Team League vòng 1: 1QPay dẫn đầu, Direct gây thất vọng

Vòng 1 của PBA Team League chứng kiến sự vấp ngã của một số đội bi tên tuổi, giúp 1QPay dẫn đầu sau 7 ván đấu.

29 cơ thủ Việt Nam tham dự Seoul World Cup 2022

Ngoài những tay cơ nổi bật như Trần Quyết Chiến, Nguyễn Đức Anh Chiến, nhiều tay cơ khác cũng tham dự Seoul World Cup carom 3 băng 2022.

Kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 12/8: Filler thắng vợ, Duy Hải dừng bước

Kết quả Bida 6 ngày trước

Thethao.vn cung cấp kết quả giải Vô địch Pool 9 bi châu Âu ngày 12/8, nơi có sự xuất hiện của 2 tay cơ Việt Nam và hàng loạt tên tuổi lớn của thế giới.

Đình Nại thắng trận, Direct vẫn thua Heroes của Lee Mi Rae

‘Tiểu tiên’ Lee Mi Rae có phong độ cao để giúp Heroes đẩy Direct xuống vị trí cuối bảng xếp hạng PBA Team League 2022.

Vợ chồng nhà Filler gặp nhau ở giải vô địch Pool châu Âu 2022

Lần đầu tiên một cặp vợ chồng gặp nhau tại giải Billard chuyên nghiệp khi Joshua Filler gặp Pia Filler ở giải vô địch Pool châu Âu 2022.

Cúp C2 Châu âu
Playoff
HJK Helsinki
22:59
Silkeborg
Ferencvarosi TC
23:30
Shamrock Rovers
Malmo FF
00:00
Sivasspor
FC Zurich
00:00
Heart of Midlothian
FC Pyunik
00:00
Sheriff Tiraspol
Apollon Limassol FC
00:00
Olympiakos Piraeus
Ludogorets Razgrad
00:45
FK Zalgiris Vilnius
Dnipro-1
01:00
AEK Larnaca
KAA Gent
01:30
Omonia Nicosia FC
Austria Wien
02:00
Fenerbahce
Cúp C3
Playoff
Rakow Czestochowa
22:59
Slavia Praha
Maccabi Tel Aviv
00:00
Nice
Young Boys
00:00
Anderlecht
Synot Slovacko
00:00
AIK Solna
Rigas Futbola skola
00:00
Linfield FC
CSKA Sofia
00:00
Basel
Molde
00:00
Wolfsberger AC
CS Universitatea Craiova
00:30
Hapoel Beer Sheva
Istanbul BB
00:45
Royal Antwerp
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Slovan Bratislava
Maribor
01:15
CFR Cluj
Lech Poznan
01:30
F91 Dudelange
FC Steaua Bucuresti
01:30
Viking
FC Koln
01:30
Fehervar Videoton
Villarreal
01:45
Hajduk Split
West Ham United
01:45
Viborg
Vaduz
02:00
Rapid Wien
Partizan Belgrade
02:00
Hamrun Spartans
AZ Alkmaar
02:00
Gil Vicente
FK Shkupi
02:00
KF Ballkani
Fiorentina
02:00
FC Twente Enschede
Trung Quốc
Vòng 14
Dalian Pro
18:30
Cangzhou Mighty Lions
VĐQG Mexico
Vòng 9
Santos Laguna
07:05
Club Leon
Atletico San Luis
09:05
Pumas U.N.A.M.
AFC Champions League
1/8 Final
Daegu FC
15:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Vissel Kobe
18:00
Yokohama Marinos
Giao hữu quốc tế
SD Gernika
00:00
SD Amorebieta
UD Logrones
00:00
Osasuna B
UCAM Murcia
01:00
UD Melilla
VĐQG Argentina
Vòng 14
Barracas Central
00:30
Defensa Y Justicia
Aldosivi Mar del Plata
02:30
Velez Sarsfield
Union Santa Fe
05:00
Gimnasia La Plata
Talleres Cordoba
05:00
Patronato Parana
Banfield
07:30
Racing Club
Argentinos juniors
07:30
Estudiantes La Plata
VĐQG Venezuela
Vòng 26
Deportivo Tachira
03:00
Universidad Central de Venezuela
Deportivo Metropolitano
03:00
Monagas SC
Portuguesa FC
03:00
Caracas FC
Academia Puerto Cabello
03:00
CD Hermanos Colmenares
Zulia FC
04:00
Aragua FC
Mineros de Guayana
06:15
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 8
Tepatitlan de Morelos
05:00
Correcaminos UAT
Pumas Tabasco
07:00
CF Atlante
Malaysia
Vòng 17
Kuala Lumpur
19:15
Negeri Sembilan
Kuala Lumpur
19:15
Negeri Sembilan
Johor Darul Takzim
19:15
Melaka
Kedah
20:00
Sabah
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Pulau Pinang
20:00
Pahang
Colombia Copa Cup
Quarterfinals
Union Magdalena
05:30
La Equidad
Atletico Nacional Medellin
08:00
Atletico Junior Barranquilla
Indonesia Super League
Vòng 5
PSIS Semarang
16:00
Persik Kediri
Barito Putera
16:30
Bali United
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
07:00
Pacific FC
Myanmar Professional League
Vòng 8
Laconi Lian
15:30
Chinland
Cúp nữ Châu Âu
Qual.1
SFK 2000 Sarajevo (nữ)
15:00
Birkirkara (nữ)
Valur (nữ)
16:00
FC Hayasa (nữ)
Zhilstroy Kharkov 2 (nữ)
16:00
FC Guria Lanchkhuti(nữ)
Dinamo-BGUFK Minsk (nữ)
16:00
FK Lokomotiv Stara Zagora (nữ)
FK Minsk (nữ)
17:00
Slovacko (nữ)
Benfica (nữ)
17:00
KF Hajvalia (nữ)
Gintra Universitetas (nữ)
19:00
KuPs (nữ)
Paris FC (nữ)
19:00
Servette (nữ)
Ajax Amsterdam (nữ)
19:00
Kristianstads DFF (nữ)
FC Flora Tallinn (nữ)
20:30
Maccabi Kiryat Gat (nữ)
PAOK Saloniki (nữ)
20:30
Swansea City (nữ)
Apollon Limassol LFC (nữ)
21:30
FK Riga (nữ)
SK Brann (nữ)
22:00
ALG Spor (nữ)
St. Polten (nữ)
22:00
Zfk Ljuboten (nữ)
Olimpia Cluj (nữ)
22:00
Glentoran (nữ)
ZNK Pomurje (nữ)
22:30
Shelbourne (nữ)
FC Twente Enschede (nữ)
22:59
Agarista CSF Anenii Noi (nữ)
BIIK Shymkent (nữ)
22:59
ZNK Split (nữ)
ZFK Breznica Pljevlja (nữ)
22:59
TJ Spartak Myjava(nữ)
Breidablik (nữ)
22:59
Rosenborg BK (nữ)
Fortuna Hjorring (nữ)
00:00
Eintracht Frankfurt (nữ)
Anderlecht (nữ)
01:00
UKS Lodz (nữ)
Ferencvarosi TC (nữ)
01:00
Glasgow Rangers (nữ)
Juventus (nữ)
01:30
Racing FC Union Luxembourg
Glasgow City (nữ)
01:35
Res Roma (nữ)
Real Madrid (nữ)
02:00
Sturm Graz/Stattegg (nữ)
Manchester City (nữ)
02:00
Tomiris Turan (nữ)
FC Zurich Frauen (nữ)
02:00
KI Klaksvikar (nữ)
VĐQG Iran
Vòng 2
Malavan
22:00
Esteghlal Tehran
Mes Rafsanjan
22:59
Gol Gohar FC
Sepahan
23:30
Nassaji Mazandaran
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 15
Hafnarfjordur (nữ)
01:00
HK Kopavogur (nữ)
Colombia Copa Premier
Vòng 3
Atletico FC
03:00
Tigres Zipaquira
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 22
Manta FC
07:00
CD Independiente Juniors
Libertad FC
07:30
Guayaquil SC
Cúp Quốc Gia Iceland
Quarterfinals
Vikingur Reykjavik
03:00
Afrika Reykjavik
Mexico U20
Vòng 9
San Luis U20
21:00
Pumas U20
Santos Laguna U20
22:59
Leon U20
VĐQG Oman
Vòng 1
Sur Club
00:45
Al-Msnaa
Al-Seeb
00:55
al bashaer
Al Oruba Sur
03:00
Al-Suwaiq
NSW Premier W-League
Vòng
Sydney Olympic FC (nữ)
16:00
University of Sydney (nữ)
Hạng nhất Iceland
Vòng 17
Kordrengir
01:00
Vestri
Fjolnir
01:00
Grindavik
Throttur Vogum
01:00
Grotta Seltjarnarnes
Fylkir
02:15
UMF Selfoss
Afturelding
02:15
KV Vesturbaer
Iceland 4 Deild
Vòng
Golfklubbur Grindavikur
01:30
Ymir
Alafoss
01:30
Smari 2020
Alftanes
03:00
KM Reykjavik
Lettir Reykjavik
03:00
KB(ICE)
Arborg
03:00
IBU Uppsveitir
Lithuania - 2.Division
Vòng 19
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
FK Neptunas Klaipeda
CONCACAF League
Vòng 2
Real Espana
05:00
Cartagines Deportiva SA
Alajuelense
07:00
Alianza FC (PAN)
CSD Municipal
09:00
CD Olimpia
Cúp Quốc gia Estonia
Vòng 4
Nomme JK Kalju
22:59
Levadia Tallinn
Tallinna FC Ararat TTU
22:59
Flora Tallinn II
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 18
Storfors AIK
00:30
Bodens BK
U19 Na uy
Vòng
Stromsgodset U19
19:00
Valerenga U19
Stabaek U19
20:00
Brann u19
Chile Cup
Vòng 4
Huachipato
05:00
Coquimbo Unido
Cobresal
07:30
Universidad de Chile
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 20
TPS Turku
22:30
Ekenas IF Fotboll
Cúp Quốc Gia Jordan
Vòng 2
Sahab SC
22:00
Al Wehda
AL Salt
00:30
Al Khaledeya
Moghayer Al Sarhan
00:30
Sama SC
U19 Iceland
Leiknir KB U19
03:00
HK Kopavogur Ymir II U19
Brazil Serie B
Vòng 25
Centro Sportivo Alagoano
06:00
Vasco da Gama
Tombense
07:30
Sport Club Recife PE
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Kultsu Lappeenranta
22:30
MiPK
TuPS
22:59
FC Kuusysi
TPK
22:59
P-Iirot
ACE
22:59
TP-T
VPV Pallo-Veikot
22:59
Norrvalla FF
Esse IK
22:59
YPA Ylivieska
Ponnistajat
23:20
ToTe
PIF Parainen II
00:00
Peimari United
LPS Helsinki
00:00
HPS
Toolon Taisto
00:15
Atlantis II
MPS
00:40
FC Viikingit E
Kazakhstan Division 1
Vòng 16
Lashyn Karatau
17:59
Zhenis
Israel Leumit League
Vòng 24
AS Ashdod
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Hapoel Ramat Gan
Hapoel Rishon Lezion
22:59
Maccabi Petah Tikva FC
Hapoel Petah Tikva
22:59
Bnei Yehuda Tel Aviv
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Kfar Saba
Ironi Tiberias
22:59
Hapoel Acco
Maccabi Kabilio Jaffa
22:59
Maccabi Ahi Nazareth
Kafr Qasim
22:59
Hapoel Petah Tikva
Maccabi Petah Tikva FC
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Umm Al Fahm
22:59
Hapoel Afula
Ironi Nir Ramat HaSharon
22:59
Hapoel Natzrat Illit
Hapoel Rishon Lezion
00:00
Hapoel Kfar Saba
Hapoel Afula
00:00
Hapoel Umm Al Fahm
Hapoel Ramat Gan
00:00
Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Acco
00:00
Ironi Tiberias
WK League
Vòng 17
Changnyeong (nữ)
16:00
Seoul Amazones (nữ)
Hyundai Steel Red Angels (nữ)
16:00
Gyeongju FC (nữ)
Sejong Gumi Sportstoto (nữ)
16:00
KSPO FC (nữ)
Suwon FMC (nữ)
16:00
Boeun Sangmu (nữ)
hạng Nhất Trung Quốc
Vòng 8
Shijiazhuang Kungfu
15:00
Xinjiang Tianshan Leopard
Shenyang City Public
15:00
Jiangxi Liansheng FC
Nanjing City
15:00
Qingdao Zhongchuang Hengtai
Guangxi Baoyun FC
15:00
Beijing BeiKong
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 19
Honka Akatemia
22:30
EPS Espoo
Brazil Youth
Quarterfinals
Palmeiras (Youth)
01:30
Vasco da Gama U20
Hạng 4 Nauy
Vòng
Senja
00:00
Mjolner
Brasil Cup
Quarterfinals
America MG
07:00
Sao Paulo
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 1
Okean Nakhodka
14:00
Dinamo Vladivostok
FSHM Moscow
20:00
Khimik Dzerzhinsk
Peresvet Podolsk
22:00
FK Kosmos Dolgoprudny
VIC Premier League
Vòng 25
Green Gully Cavaliers
16:30
Eastern Lions SC
Australia Queensland Premier League 2
Vòng
North Star
16:30
Taringa Rovers
Komala
16:30
Albany Creek
VĐQG Nga nữ
Vòng 8
Krasnodar FK (nữ)
00:00
Rubin Kazan (nữ)
Uzbek League
Vòng 16
Termez Surkhon
21:00
Metallurg Bekobod
Qizilqum Zarafshon
22:00
Dinamo Samarqand
VĐQG Ai Cập
Vòng 31
EL Masry
23:30
Ismaily
El Gounah
23:30
Ghazl El Mahallah
Kokakola Cairo
02:00
Ceramica Cleopatra FC

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá