Xem trực tiếp billiard Carom 3 băng PBA Tour 2022-2023 trên kênh nào, ở đâu?

Hữu Vượng

Thứ bảy, 18/06/2022 22:22 (GMT+7)

Xem trực tiếp Billiard vô địch carom 3 băng PBA Tour 2022-2023 ở đâu, kênh nào? Thethao.vn cập nhật link trực tuyến Billiard vô địch carom 3 băng PBA Tour 2022-2023 diễn ra tháng 6/2022 nhanh nhất.

XEM BILLIARD VÔ ĐỊCH CAROM 3 BĂNG PBA TOUR 2022-2023 Ở ĐÂU, TRÊN KÊNH NÀO?

Billiard vô địch carom 3 băng PBA Tour 2022-2023 diễn ra ở Hàn Quốc. Về các chương trình, sản phẩm liên quan đến Billiard vô địch carom 3 băng PBA Tour 2022-2023, chúng ta có thể theo dõi trên các kênh Billards Việt Nam, GG Live và Thethao.vn.

Billiard vô địch carom 3 băng PBA Tour 2022-2023 do PBA tổ chức ở Hàn Quốc. Đây là 1 hệ thống giải dành cho các tay cơ thi đấu cá nhân.

Xem trực tiếp billiard Carom 3 băng PBA Tour 2022-2023 trên kênh nào, ở đâu? - Ảnh 2
Xem trực tiếp billiard Carom 3 băng PBA Tour 2022-2023 trên kênh nào, ở đâu?

PBA 1st Tour 2022-2023 chỉ còn 2 ngày nữa sẽ bắt đầu, trong cuộc đua này số lượng và chất lượng cơ thủ Việt Nam đã dần đong đầy, tất cả kỳ vọng của người hâm mộ sẽ được giải đáp tại Gyeong BlueOne Resort PBA Championship.

“Gyeong BlueOne Resort PBA Championship” là Tour thi đấu đầu tiên của PBA mùa thứ 4 (PBA mùa giải 2022-2023), diễn ra từ ngày 20-27/06/2022 với 128 cơ thủ thế giới tranh tài.

Nhìn lại quá khứ, cơ thủ Việt Nam tham gia hệ thống thi đấu PBA từ những ngày đầu tiên thành lập, quãng thời gian đó gặp rất nhiều khó khăn và thử thách, thay đổi môi trường sống, thích nghi ẩm thực, văn hóa, sự hỗ trợ và hậu thuẫn từ các đơn vị tài trợ…

Hiện tại, có 4 tay cơ Việt Nam dự giải là Nguyễn Huỳnh Phương Linh, Mã Minh Cẩm, Ngô Đình Nại và Nguyễn Quốc Nguyện. Phương Linh với sức trẻ, thi đấu mỗi lúc một tiến bộ. Mã Minh Cẩm với lối đánh điềm đạm, hiệu quả thể hiện mình là đối thủ nặng đô không hề đơn giản khi đối đầu.

Đình Nại đã tích lũy được kinh nghiệm và trở lại với cao độ tập trung, lối đánh của Ngô Đình Nại vốn bay bổng, biến hóa lại thêm chút "nghệ", rất phù hợp với PBA. Quốc Nguyện cũng là 1 tay cơ có tài năng được công nhận.

TIN LIÊN QUAN

Dương Quốc Hoàng - Đặng Thành Kiên dừng bước ở World Cup of Pool 2022

Hai tay cơ đến từ Việt Nam Dương Quốc Hoàng - Đặng Thành Kiên để thua trận đấu thuộc vòng 1 World Cup of Pool 2022 trước Kuwait.

Lịch thi đấu billiard Gyeongju BlueOne Resort PBA Championship 2022

Thethao.vn cung cấp lịch thi đấu billiard Gyeongju BlueOne Resort PBA Championship 2022. Giải đấu billiard PBA Championship 2022 thu hút sự quan tâm lớn của độc giả.

Link xem trực tiếp billiard Gyeongju BlueOne Resort PBA Championship 2022

Thethao.vn cung cấp Link xem trực tiếp Gyeongju BlueOne Resort PBA Championship 2022 hôm nay. Giải Gyeongju BlueOne Resort PBA Championship 2022 sẽ được chiếu trên kênh nào của Việt Nam là điều mà nhiều độc giả quan tâm.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Dick Jaspers nhiễm COVID-19: Không dự Grand Prix, bỏ ngỏ World Games 2022

Tay cơ số 1 thế giới Dick Jaspers không thể tham dự giải Grand Prix ở Capelle nhưng không muốn từ bỏ World Games 2022.

Danh sách 4 đội vào bán kết giải CLB Carom vô địch châu Âu 2022

Giải Carom vô địch châu Âu cấp CLB đang diễn ra sôi động ở châu Âu. Hiện 4 cái tên lọt vào bán kết đã được xác định.

Trần Quyết Chiến rơi xuống hạng 4 thế giới

Theo bảng xếp hạng UMB mới nhất, cơ thủ Trần Quyết Chiến bị Daniel Sanchez vượt mặt, đánh mất vị trí số 3.

Bảng xếp hạng Billiard Carom 3 băng UMB thế giới 2022 mới nhất

Bảng xếp hạng Billiard Carom 3 băng UMB thế giới 2022 mới nhất. Cập nhật thứ hạng của các tay cơ Việt Nam - Trần Quyết Chiến, Nguyễn Đức Anh Chiến cùng thethao.vn.

Kang Min Goo: cơ thủ mang giấc mộng nghệ sĩ của PBA

Kang Min Goo là cơ thủ được yêu thích tại PBA, giới mộ điệu chỉ biết tới anh ấy trong khoảng thời gian không lâu, nhưng quả thực tay cơ hàng đầu PBA này có hành trình đến với 3 băng chuyên nghiệp khá trắc trở

'Nữ thần Billiards' Cha Yu Ram từ bỏ nghiệp cơ thủ để làm việc tại chính quyền Hàn Quốc

Nữ cơ thủ từng giành 3 huy chương vàng tại Đại hổi thể thao trong nhà châu Á đã từ giã sự nghiệp thể thao để theo đuổi sự nghiệp chính trị.

Bông hồng Lady PBA Jun Ae Rin: Đối thủ xứng tầm của Lee Mi Rae, Kim Ga Young?

Jun Ae-rin là một trong những nữ cơ thủ trẻ, thuộc thế hệ ngôi sao billiard tiềm năng của PBA, tuy chưa đoạt được danh hiệu nào nhưng với những gì nữ tay cơ có sắc có vóc này đã thể hiện thì trong tương lai, Jun Ae-rin sẽ còn tiến xa.

Vô địch APLUS Cup of Pool, Hoàng ‘Sao’ nhận phần thưởng là chiếc bình gốm đặc biệt

Cơ thủ Dương Quốc Hoàng nhận một phần thưởng đặc biệt có giá trị 60 triệu đồng sau khi vô địch APLUS Cup of Pool 2022.

Dương Quốc Hoàng đánh bại Nguyễn Văn Đãng, vô địch APLUS Cup of Pool 2022

Đẳng cấp được thể hiện đúng lúc giúp Dương Quốc Hoàng thắng Văn Đãng ở trận chung kết APLUS Cup of Pool 2022.

Quốc Hoàng ‘thần tốc’ vào chung kết APLUS Cup Of Pool 2022, Văn Đãng vất vả vượt qua Thế Kiên

Hai trận bán kết diễn ra với thế trận khác biệt khi Dương Quốc Hoàng thắng dễ còn Nguyễn Văn Đãng gặp khó trước tay cơ ‘đồng cân, đồng lạng’.

Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Norway (nữ)
02:00
Northern Ireland (nữ)
Giao hữu quốc tế
Antalyaspor
21:30
Metalist Kharkiv
Hermannstadt
22:00
Unirea Dej
Sectzya Nes Ziona
22:00
Ironi Tiberias
FK Makedonija Gjorce Petrov
22:30
APOEL Nicosia
Aris Limassol
22:30
Aris Thessaloniki
FC Voluntari
22:59
Karmiotissa Polemidion
FC Anker Wismar
22:59
Hansa Rostock
Nottingen
22:59
Astoria Walldorf
FC Kitzbuhel
22:59
Panathinaikos
Zvi Jerzy Da
22:59
Jedinstvo Bijelo Polje
SC Paderborn 07 II
23:30
Wiedenbruck
Rotherham United
00:00
Fleetwood Town
FK Sochi
00:00
CSKA Moscow
Blackpool
01:00
Leeds United
Kidsgrove Athletic
01:30
Port Vale
Bridlington Town
01:45
Scarborough
Cúp C3
Qual.1
Alashkert
22:00
Hamrun Spartans
FC Santa Coloma
22:00
Breidablik
Baltija Panevezys
22:59
FC Milsami
KuPs
22:59
Dila Gori
FC Flora Tallinn
22:59
SJK Seinajoen
Pogon Szczecin
22:59
KR Reykjavik
Borac Banja Luka
22:59
B36 Torshavn
FC Saburtalo Tbilisi
22:59
Partizani Tirana
Brunos Magpie
22:59
Crusaders
MFK Ruzomberok
23:30
Kauno Zalgiris
FC Sfintul Gheorghe
00:00
NK Mura 05
Dinamo Tbilisi
00:00
Flora Paide
Floriana F.C.
00:00
CS Petrocub
NK Olimpija Ljubljana
00:00
Red Boys Differdange
Dinamo Minsk
01:00
Decic Tuzi
FK Shkendija 79
01:00
Ararat Yerevan
Gjilani
01:00
FK Liepaja
HB Torshavn
01:00
Newtown AFC
KF Laci
01:00
FK Iskra Danilovgrad
Fola Esch
01:00
Tre Fiori
Bala Town F.C.
01:00
Sligo Rovers
Lechia Gdansk
01:15
Academy Pandev
FK Buducnost Podgorica
01:30
KF Llapi
Dunajska Streda
01:30
Cliftonville
Tre Penne
01:45
FK Tuzla City
Derry City
01:45
Riga FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Estudiantes La Plata
07:30
Fortaleza
VĐQG Ireland
Vòng 23
UC Dublin
01:45
Bohemians
VĐQG Venezuela
Vòng 20
Academia Puerto Cabello
03:00
Universidad Central de Venezuela
Zulia FC
03:00
Carabobo FC
CD Hermanos Colmenares
03:00
Deportivo Lara
Deportivo La Guaira
03:00
Mineros de Guayana
Portuguesa FC
03:00
Zamora Barinas
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Alebrijes de Oaxaca
05:00
Venados FC
Hạng 2 Iceland
Vòng 11
Volsungur husavik
02:15
Magni
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
HK Kopavogur (nữ)
02:15
Fylkir (nữ)
Fjolnir (nữ)
02:15
Fjardab Hottur Leiknir (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
EL Masry
22:59
El Sharqia Dokhan
Ismaily
22:59
Enppi
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 1
Union Magdalena
04:00
Deportiva Once Caldas
Deportivo Pereira
06:05
Alianza Petrolera
Patriotas FC
08:10
Atletico Junior Barranquilla
Copa Sudamericana
1/8 Final
Lanus
05:15
Independiente Jose Teran
Atletico Clube Goianiense
07:30
Olimpia Asuncion
Sao Paulo
07:30
Univ Catolica
Lithuania II Lyga
Vòng
DFK Dainava Alytus B
22:00
FK Kauno Zalgiris II
USA National Premier Soccer League
Vòng 21
Texas United
07:00
Blue Goose SC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Gremio Novorizontin (Youth)
01:00
Guarani SP (Youth)
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
South Africa (nữ)
00:00
Burundi (nữ)
Botswana (nữ)
03:00
Nigeria (nữ)
USA USL League Two
Vòng
Dayton Dutch Lions
06:00
Kings Hammer FC
Louisiana Parish AC
07:00
MississippiBrilla
Barrasso valley
07:30
Round Rock SC
Nani Lian
09:00
Capital City FC
Oly Town FC
09:00
Ballard Football Club
Jordan
Vòng 10
Al Faisaly
21:30
Shabab AlOrdon
Al-Jazeera
22:00
AL Salt
AL-Sareeh
00:30
Al Aqaba SC
Brazil Serie B
Vòng 17
Centro Sportivo Alagoano
05:00
Ponte Preta
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
VPV Pallo-Veikot
22:59
VPS Vaasa-J
Puiu
22:59
FC Viikingit E
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Universitario De Vinto
02:00
Bolivar
Mali Premiere Division
Vòng
Onze Createurs
22:59
Real Bamako
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
15 de Agosto de Santiag
00:30
River Plate (PAR)
Sol de Mayo de San Roque Gonzalez
03:00
Sportivo Iteno
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 7
PPJ Akatemia
22:59
Futura Porvoo
Jazz Pori
22:59
GrIFK Kauniainen
Brazil Youth
Vòng bảng
Bahia (Youth)
07:30
Atletico Mineiro (Youth)
Hạng nhất Na Uy
Vòng 13
Grorud
22:59
Sandnes Ulf
Stabaek
22:59
Stjordals Blink
Ranheim IL
22:59
Skeid Oslo
Start Kristiansand
22:59
Brann
Sogndal
22:59
Fredrikstad
Bryne
22:59
Kongsvinger
Asane Fotball
22:59
KFUM Oslo
Raufoss
22:59
Mjondalen IF
VĐQG Uruguay
Vòng 5
Torque
05:00
Liverpool URU
Maldives Premier League
Vòng
Club Eagles
22:59
United Victory
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Angola
22:00
Seychelles
Egypt League Cup
Chung kết
Ghazl El Mahallah
02:30
Kokakola Cairo
Morocco cup
Quarterfinals
Wydad Casablanca
00:00
Raja Casablanca Atlhletic
AS Mansouria
03:00
Renaissance Sportive de Berkane
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Jamaica (nữ)
06:00
USA (nữ)
Haiti (nữ)
09:00
Mexico (nữ)
Brasileiro Aspirantes Sub 23
Vòng bảng
Gremio RS U23
01:00
EC Vitoria U23
Fortaleza U23
01:00
Centro Sportivo Alagoano U23
Gremio RS U23
01:00
Criciuma U23
Parana PR/U23
01:00
Brasil de Pelotas RS Youth
Juventude RS U23
01:00
Vila Nova GO U23
Bragantino PA U23
01:00
Ponte Preta U23
Fluminense U23
01:00
Botafogo U23
Sport Recife U23
01:00
Nautico U23
Cuiaba/MT U23
01:00
Paysandu PA U23
Argentina Reserve League
Vòng
Acassuso Reserves
22:00
CA San Miguel Reserves
Talleres Remedios Reserves
22:00
UAI Urquiza Reserves
Victoriano Arenas Reserves
22:59
General Lamadrid Reserves
JJ Urquiza Reserves
22:59
CA Ituzaingo Reserves

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá