KẾT QUẢ Billiards Nguyễn Huỳnh Phương Linh vs Jeung Jae Kwon, 18h30 ngày 23/6

Hữu Vượng

Thứ năm, 23/06/2022 16:57 (GMT+7)

Thethao.vn TRỰC TIẾP trận Nguyễn Huỳnh Phương Linh vs Jeung Jae Kwon, thuộc vòng 64 PBA Championship 2022 ngày 23/6, giải đấu đầu tiên thuộc hệ thống PBA Tour 2022.

Bước vào trận đấu vòng 64 với nhiều câu hỏi của người hâm mộ, liệu Phương Linh có thể hiện tốt như vòng trước hay không? Cơ thủ trẻ có đủ bản lĩnh và may mắn để tiến sâu hơn giải đấu không?

Set đầu tiên Phương Linh thi đấu rất tốt, tuy bankshot không thành công tại lượt đề pa và để đối thủ dẫn trước 5-0 tại lượt cơ đầu, nhưng Phương Linh tấn công rất hay và đi liền một mạch 15 điểm khi Jae-kwon Jeung có 3 lượt cơ liên tiếp đánh hỏng, 15-5, Phương Linh có ván đầu.

Phương Linh lọt vào vòng 32 PBA Championship 2022 sau loạt 'đấu súng' - Ảnh 1
Phương Linh lọt vào vòng 32 PBA Championship 2022 sau loạt 'đấu súng' - Ảnh PBA

Bước sang game thứ 2, mọi chuyện diễn biến hệt như game đầu tiên, chỉ đổi vai diễn, Phương Linh dẫn 5-0 và để thua 11-15, Jae-kwon Jeung bỏ lỡ 2 set-point nhưng vẫn kịp kết thúc với điểm số 15-11, quân bình tỉ số 1-1.

Set đấu bản lề thứ 3 là cuộc tranh chấp không ngừng nghỉ, Phương Linh dẫn trước 8-2, Jae-kwon Jeung bùng nổ ghi series 8 dẫn ngược 10-8, tiếp tục là 11-10 rồi 13-10 cho Phương Linh, Jae-kwon Jeung là người thi đấu tốt hơn khi lượt cơ thứ 10 anh có 2 pha bankshot tạo series 5 và thắng luôn set đấu, 2-1 cho tay cơ Hàn Quốc.

Phương Linh buộc phải thắng set thứ 4 để bước vào đấu súng, thế nhưng đâu đó xuất hiện sự mất bình tĩnh của cả hai cơ thủ, sau  5 lượt cơ tỉ số là 3-5, giằng co đến lượt cơ thứ 11 thì Jae-kwon Jeung có seri 3, Phương Linh trả lại series 4, điểm số 8-8

Bỏ lỡ tới 2 set point và không thể đau tim hơn tại set point thứ 3 Phương Linh đã ghi điểm, tỉ số là 2-2. 

Lượt đấu súng quá thuận lợi cho Phương Linh khi Jae-kwon Jeung mất bình tĩnh và phớt cơ, trước đó Phương Linh chủ động nhường quyền thực hiện lượt đề pa cho đối thủ, Phương Linh đã quyết định đúng, và ra phát cơ cuối thành công. 

Một chiến thắng quá đau tim đối với người hâm mộ, quá vỡ òa.

Bàn 4 Phương Linh 18h30

Diễn biến

20:17

Phương Linh là người chiến thắng

Jae-kwon Jeung bị lỗi cơ tại lượt cơ quan trọng nhất, việc còn lại Phương Linh đã làm là ghi 1 điểm và đi tiếp

20:16

Penalty, đấu súng, đấu não

Ai sẽ là người đề pa, ai sẽ thực hiện lượt cơ cân thành công?

20:08

Phương Linh là người có set point khi chạm mốc 14-10

Tuy nhiên bỏ lỡ tới 2 set-point khiến Phương Linh không còn giữ được chủ động, thoáng đau tim cho người hâm mộ. Nhưng tới set point thứ 3, tỉ số là 2-2

19:57

Lượt cơ 11, tỉ số 8-8

Cả hai cơ thủ đều mất phương hướng và đây là thời điểm ai sẽ chứng tỏ bản lĩnh mạnh hơn

19:51

Kéo dài hồi hộp ở set cuối cùng 

Sau 5 lượt cơ, điểm số chỉ là 3-5, cả hai cơ thủ dường như không còn duy trì được bình tĩnh cần thiết

19:45

Set đấu thứ 4, hy vọng vào đấu súng của Phương Linh

Một hình giải quyết thế bi khó cực chính xác của Jae-kwon Jeung đã giúp tay cơ này vươn lên dẫn trước 5-1 sau lượt cơ thứ 3

19:34

Thay nhau bám đuổi

Set thứ 3 bản lề này quá nhiều tình huống tranh chấp, Phương Linh lật ngược dẫn 13-10, Jae-kwon Jeung tung 2 pha bank-shot thành công kết thúc set đấu 15-13 và Jae-kwon Jeung tạm dẫn 2-1

19:24

Lượt cơ thứ 6 trong set 2 làm trận đấu trở nên nghẹt thở

Đang bị dẫn trước 2-8, Jae-kwon Jeung có lượt cơ thứ 6 rất tốt  khi ghi series 8 điểm và dẫn trước 10-8

19:12

Tay cơ trẻ Việt Nam vẫn không thành công trong hình đề pa bank-shot

Phương Linh là người thực hiện thế bi đề pa trong set thứ 3, nhưng không ghi điểm. Jae-kwon Jeung cũng không mấy suôn sẻ trong việc bank-shot và tại lượt cơ thứ 3 tỉ số là 6-2 nghiêng về Phương Linh

19:09

Jae-kwon Jeung bỏ lỡ 2 set-point trong game thứ 2

Phương Linh đeo bám đến tỉ số 11-14 và với set-point thứ 3, Jae-kwon Jeung đã cân bằng trận đấu với tỉ số 1-1

19:02

Set 2 quá hấp dẫn

Phương Linh lên tiếng ở lượt cơ thứ 5, cân bằng điểm số 10-10. Jae-kwon Jeung mở tốc độ tại lượt cơ thứ 6, và đối diện với set point (14-10)

18:54

Jae-kwon Jeung gây ấn tượng tại lượt cơ thứ 3 và thứ 4

Sau 2 lượt cơ và bị dẫn trước 7-1, lượt cơ thứ 3 tay cơ Hàn Quốc vẫn rất bình tĩnh và có 2 pha ghi điểm rất kỹ thuật, bi đi xòe đẹp mắt, củng cố được tinh thần trong lượt cơ tiếp theo Jae-kwon Jeung đã lật ngược điểm số vươn lên dẫn 10-7

18:47

Trận đấu nhanh chóng bước vào set 2

Jae-kwon Jeung là người thực hiện thế bi đề pa bằng phương án bank-shot, nhưng không thành công. Lần này Phương Linh đã trả lại tỉ số 5-0 như set 1

18:40

Jae-kwon Jeung sẩy chân

3 lượt cơ không ghi điểm của cơ thủ Hàn Quốc, Phương Linh ghi điểm ổn định và giành được chiến thắng ở game đấu thứ nhất với tỉ số 15-5 trong 5 lượt cơ.

18:34

Set 1 hấp dẫn từ đầu

Phương Linh không thành công ở lượt đề pa, Jae-kwon Jeung tận dụng và ghi series 5 điểm. Bị dẫn 5-0, Phương Linh lập tức tập trung và cũng có series cân bằng 5-5 ở lượt cơ thứ 2

18:33

Phương Linh thi đề pa tốt hơn và là cơ thủ mở đầu trận đấu

 

 

Tổ hợp vị trí  đề pa là 1,4,7 và Phương Linh có sự chủ động nếu như bước vào penalty

18:16

Đã có luồng trực tiếp và bình luận từ Billiard Vietnam

Trận đấu chỉ còn ít phút bắt đầu, Billiard Vietnam đang giao lưu với khán giả.

Thông tin

Nguyễn Huỳnh Phương Linh sẽ gặp Jeung Jae Kwon, một cơ thủ chủ nhà. Có thể nói Phương Linh là tay cơ được kỳ vọng sẽ tiến sâu ở giải năm nay và anh cần phải thắng Jang Nam Guk một cách thuyết phục.

Ở vòng 128, Nguyễn Huỳnh Phương Linh gặp 1 tay cơ người Hàn Quốc. Nguyễn Huỳnh Phương Linh thi đấu ổn định, có tính sáng tạo và đồng thời rất chắc chắn khi ra cơ và thắng với tỷ số 3-1, trong đó ván 3 và ván 4 anh thắng rất thuyết phục.


TRỰC TIẾP Billiards Nguyễn Huỳnh Phương Linh vs Jeung Jae Kwon, 18h30 ngày 23/6 - Ảnh 3
TRỰC TIẾP Billiards Nguyễn Huỳnh Phương Linh vs Jeung Jae Kwon, 18h30 ngày 23/6

Jeung Jae Kwonsinh năm 1977. Ở trận đấu thuộc vòng 128, anh giành chiến thắng dù chỉ có số cơ trung bình/điểm là 1.0, tức là mỗi cơ chỉ ăn được 1 điểm. Tỷ lệ thất bại lên tới 54,5%. Jang Nam Guk đi tiếp nhờ lượt đấu súng sau khi hòa 2-2 ở 4 ván đầu tiên. Quan sát trận thắng của Jeung Jae Kwon có trình độ trên trung bình nhưng lại tỏ ra khá may mắn khi giành được những điểm số quan trọng.

Nguyễn Huỳnh Phương Linh là tay cơ thi đấu tốt nhất của Việt Nam tại đấu trường PBA. Năm ngoái, anh xếp hạng 7 chung cuộc. Năm nay, Phương được được kỳ vọng sẽ có phong độ cao cùng với những màn trình diễn ấn tượng để giành chiến thắng. Hiện nay, Nguyễn Huỳnh Phương Linh và Mã Minh Cẩm là 2 tay cơ người Việt Nam cuối cùng còn thi đấu và cả 2 đều có những nét riêng của mình.

Trước Phương Linh, Mã Minh Cẩm đã thi đấu ở vòng 64 và giành chiến thắng tuyệt đối 3-0 trước Jang Nam Guk. Jang Nam Guk là cơ thủ đã thắng Đình Nại ở vòng ngoài nhưng hoàn toàn tỏ ra lép vế trước Minh Cẩm thi để thua 3-15 trong ván 3.

TIN LIÊN QUAN

KẾT QUẢ PBA Championship 2022 ngày 23/6: Phương Linh, Minh Cẩm, Lee Mi Rae thi đấu

Thethao.vn TRỰC TIẾP PBA Championship 2022 ngày 23/6, giải đấu đầu tiên thuộc hệ thống PBA Tour 2022. PBA Championship 2022 trong ngày thứ 3 có Phương Linh, Minh Cẩm, thi đấu.

KẾT QUẢ Billiards Mã Minh Cẩm vs Jang Nam Guk, 14h00 ngày 23/6

Thethao.vn TRỰC TIẾP trận Mã Minh Cẩm vs Jang Nam Guk, thuộc vòng 64 PBA Championship 2022 ngày 23/6, giải đấu đầu tiên thuộc hệ thống PBA Tour 2022.

Mã Minh Cẩm ‘hủy diệt’ đối thủ chủ nhà, giành vé dự vòng 32 PBA Championship 2022

Tay cơ Mã Minh Cẩm phục thù thành công cho người đồng đội Ngô Đình Nại khi thắng trắng Jang Nam Guk với tỷ số 3-0 ở trận đấu thuộc vòng 64 PBA Championship 2022 chiều 23/6.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Danh sách 4 đội vào bán kết giải CLB Carom vô địch châu Âu 2022

Giải Carom vô địch châu Âu cấp CLB đang diễn ra sôi động ở châu Âu. Hiện 4 cái tên lọt vào bán kết đã được xác định.

Trần Quyết Chiến rơi xuống hạng 4 thế giới

Theo bảng xếp hạng UMB mới nhất, cơ thủ Trần Quyết Chiến bị Daniel Sanchez vượt mặt, đánh mất vị trí số 3.

Bảng xếp hạng Billiard Carom 3 băng UMB thế giới 2022 mới nhất

Bảng xếp hạng Billiard Carom 3 băng UMB thế giới 2022 mới nhất. Cập nhật thứ hạng của các tay cơ Việt Nam - Trần Quyết Chiến, Nguyễn Đức Anh Chiến cùng thethao.vn.

Kang Min Goo: cơ thủ mang giấc mộng nghệ sĩ của PBA

Kang Min Goo là cơ thủ được yêu thích tại PBA, giới mộ điệu chỉ biết tới anh ấy trong khoảng thời gian không lâu, nhưng quả thực tay cơ hàng đầu PBA này có hành trình đến với 3 băng chuyên nghiệp khá trắc trở

'Nữ thần Billiards' Cha Yu Ram từ bỏ nghiệp cơ thủ để làm việc tại chính quyền Hàn Quốc

Nữ cơ thủ từng giành 3 huy chương vàng tại Đại hổi thể thao trong nhà châu Á đã từ giã sự nghiệp thể thao để theo đuổi sự nghiệp chính trị.

Bông hồng Lady PBA Jun Ae Rin: Đối thủ xứng tầm của Lee Mi Rae, Kim Ga Young?

Lịch thi đấu Bida 5 ngày trước

Jun Ae-rin là một trong những nữ cơ thủ trẻ, thuộc thế hệ ngôi sao billiard tiềm năng của PBA, tuy chưa đoạt được danh hiệu nào nhưng với những gì nữ tay cơ có sắc có vóc này đã thể hiện thì trong tương lai, Jun Ae-rin sẽ còn tiến xa.

Vô địch APLUS Cup of Pool, Hoàng ‘Sao’ nhận phần thưởng là chiếc bình gốm đặc biệt

Cơ thủ Dương Quốc Hoàng nhận một phần thưởng đặc biệt có giá trị 60 triệu đồng sau khi vô địch APLUS Cup of Pool 2022.

Dương Quốc Hoàng đánh bại Nguyễn Văn Đãng, vô địch APLUS Cup of Pool 2022

Đẳng cấp được thể hiện đúng lúc giúp Dương Quốc Hoàng thắng Văn Đãng ở trận chung kết APLUS Cup of Pool 2022.

Quốc Hoàng ‘thần tốc’ vào chung kết APLUS Cup Of Pool 2022, Văn Đãng vất vả vượt qua Thế Kiên

Hai trận bán kết diễn ra với thế trận khác biệt khi Dương Quốc Hoàng thắng dễ còn Nguyễn Văn Đãng gặp khó trước tay cơ ‘đồng cân, đồng lạng’.

Trần Quyết Chiến tham dự World Games 2022

Tay cơ Trần Quyết Chiến sẽ đại diện cho Việt Nam tham dự nội dung carom môn billiards tại World Games 2022.

U19 Đông Nam Á
Vòng bảng
Philippines U19
15:00
Myanmar U19
Brunei Darussalam U19
17:00
Vietnam U19
Indonesia U19
20:00
U19 Thái Lan
Cúp C1 châu Âu
Vòng 1
Tobol Kostanai
21:00
Ferencvarosi TC
HJK Helsinki
22:59
Rigas Futbola skola
Bodo Glimt
22:59
KI Klaksvik
F91 Dudelange
00:30
KF Tirana
HSK Zrinjski Mostar
01:00
Sheriff Tiraspol
Maribor
01:15
Shakhter Soligorsk
Slovan Bratislava
01:30
Dinamo Batumi
Hàn Quốc
Vòng 20
Suwon Samsung Bluewings
17:00
Daegu FC
Incheon United
17:00
Suwon City
FC Seoul
17:30
Jeonbuk Hyundai Motors
J-League 1
Vòng 20
Kashiwa Reysol
17:00
Nagoya Grampus
Kawasaki Frontale
17:00
Sagan Tosu
Shonan Bellmare
17:00
Gamba Osaka
Vissel Kobe
17:00
Shimizu S-Pulse
Yokohama Marinos
17:00
Hiroshima Sanfrecce
FC Tokyo
17:00
Consadole Sapporo
Jubilo Iwata
17:00
Avispa Fukuoka
Kashima Antlers
17:00
Cerezo Osaka
Urawa Red Diamonds
17:30
Kyoto Sanga
Giao hữu quốc tế
Vasas
15:30
KFC Komarno
SK Prostejov
15:30
SC Znojmo
Slovan Liberec
16:00
Dukla Prague
Sigma Olomouc
16:00
Vysocina jihlava
ZalaegerzsegTE
16:00
Slask Wroclaw
SK Slovan Varnsdorf
16:00
Viktoria Zizkov
GKS Jastrzebie
16:00
Opava
Bristol City
20:00
Cheltenham Town
Mechelen
21:00
Go Ahead Eagles
Tescoma Zlin
22:00
Vyskov
Szentlorinc SE
22:00
Szekszard UFC
Lisen
22:00
Banik Ostrava
Diosgyor VTK
22:00
Dukla Banska Bystrica
FC Steaua Bucuresti
22:00
CS Mioveni
Greuther Furth
22:00
Ingolstadt
FSV Optik Rathenow
22:00
SV Babelsberg 03
Kazincbarcika
22:00
Mezokovesd Zsory
Carl Zeiss Jena
22:30
Schott Jena
St.Polten
22:30
Videoton Puskas Akademia
Schalke 04
22:30
SC Verl
Stade Nyonnais
22:59
Lausanne Sports
CS Universitatea Craiova
22:59
Al Duhail
SC Imst
22:59
Almere City FC
Eintracht Braunschweig
22:59
Union Berlin
AZ Alkmaar
22:59
PAOK Saloniki
Oud Heverlee
22:59
KFCO Wilrijk
Fortuna Sittard
22:59
VfL Bochum
Paksi SE Honlapja
22:59
Szegedi AK
TSV 1860 Munchen
23:30
LASK Linz
Grazer AK
23:30
Wolfsberger AC
Wiener Viktoria
23:30
Celtic FC
Wacker Burghausen
23:30
Borussia Dortmund (Youth)
Saint Gilloise
23:30
Racing Union Luxemburg
FC Liefering
00:00
SV Grodig
Sportverein Sonsbeck
00:00
SV Straelen
Hannover 96 Am
00:00
SV Ramlingen Ehlershausen
Fortuna Dusseldorf (Youth)
00:00
TVD Velbert
Hamburger SV (Youth)
00:00
Eintracht Norderstedt
Wattenscheid 09
00:00
TUS Bovinghausen 04
Patro Eisden
00:00
Willem II
Jeunesse Esch
00:30
Swift Hesperange
RKSV Nuenen
00:30
Helmond Sport
SV Donaustauf
00:30
Te Cu Kukuh Atta Seip
Katwijk
00:30
PEC Zwolle
Kendal Town
01:30
Carlisle United
Brora Rangers
01:30
Ross County
Brechin City
01:45
Aberdeen
Cúp C3
Qual.1
Inter Turku
22:00
KF Drita Gjilan
Vikingur Gotu
01:00
Europa FC
Copa Libertadores
1/8 Final
Boca Juniors
07:30
Corinthians Paulista (SP)
Libertad
07:30
Atletico Paranaense
Colon de Santa Fe
05:15
Talleres Cordoba
Palmeiras
05:15
Cerro Porteno
Flamengo
07:30
Deportes Tolima
River Plate
07:30
Velez Sarsfield
Na Uy
Vòng 11
Molde
00:00
Jerv
Trung Quốc
Vòng 9
Zhejiang Greentown
17:30
Dalian Pro
Changchun Yatai
18:30
Shandong Taishan
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 25
Grulla Morioka
16:00
FC Ryukyu
Vegalta Sendai
17:00
Ventforet Kofu
V-Varen Nagasaki
17:00
Montedio Yamagata
Yokohama FC
17:00
Blaublitz Akita
Albirex Niigata
17:00
JEF United Ichihara Chiba
Zweigen Kanazawa FC
17:00
Thespa Kusatsu
Roasso Kumamoto
17:00
Tokushima Vortis
Machida Zelvia
17:00
Mito Hollyhock
Fagiano Okayama
17:00
Omiya Ardija
Renofa Yamaguchi
17:00
Oita Trinita
Tochigi SC
17:00
Tokyo Verdy
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 25
Jeonnam Dragons
17:00
Gyeongnam FC
FC Anyang
17:30
Chungnam Asan
Busan I Park
17:30
Gimpo FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 2
Cancun FC
07:05
Monterrey B
CSyD Dorados de Sinaloa
09:05
Cimarrones de Sonora
CD Alacranes de Durango
05:00
Atletico La Paz
Mineros de Zacatecas
07:05
Club Chivas Tapatio
Correcaminos UAT
09:05
CF Atlante
Australia Queensland State Women's Premier League
Vòng
Virginia United SC (nữ)
16:30
Weston Pud(nữ)
USA Women Premier League
Vòng
Chicago Dutch Lions (nữ)
06:30
St. Louis Lions(w)
Myanmar Professional League
Vòng 2
Shan United
15:30
Chinland
Hạng nhất Mỹ
Vòng 7
Pittsburgh Riverhounds
06:00
Indy Eleven
Atlanta United FC II
06:30
Birmingham Legion
Detroit City
06:30
Hartford Athletic
New Mexico United
08:00
Rio Grande Valley
Hạng nhất nữ Iceland
Vòng 10
Grindavik (nữ)
02:15
Tindastoll Neisti (nữ)
Egyptian Scores Cup
Vòng 2
Talaea EI-Gaish
22:59
Mozart Suez
Pyramids FC
02:00
Ceramica Cleopatra FC
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 15
CD El Nacional
07:00
CD Puerto Quito
Guayaquil SC
03:00
Chacaritas SC
Libertad FC
03:00
Olmedo Riobamba
Manta FC
03:00
SC Imbabura
U21 Nam Thụy Điển
Vòng 9
Jonkopings Sodra U21
22:59
Varbergs BoIS U21
Chile Primera D
Vòng
Deportes Ovalle
02:00
CD Municipal Mejillones
Copa Sudamericana
1/8 Final
Internacional RS
07:30
Colo Colo
Ceara
05:15
The Strongest
Santos
07:30
Deportivo Tachira
FBC Melgar
07:30
Deportivo Cali
USA National Premier Soccer League
Vòng
Northern Colorado
08:00
Forward Madison FC
Brazil Campeonato Paulista Youth
Vòng
Noroeste (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Osasco Audax Youth
01:00
Ituano (Youth)
XV de Jau (Youth)
01:00
Mirassol FC (Youth)
XV de Piracicaba (Youth)
01:00
Ponte Preta (Youth)
Penapolense (Youth)
01:00
Monte Azul SP (Youth)
Agua Santa SP Youth
01:00
Capivariano FC SP Youth
Sao Bento SP (Youth)
01:00
Palmeiras (Youth)
Inter Bebedouro SP Youth
01:00
Sao Paulo (Youth)
Portuguesa (Youth)
01:00
Aracatuba SP Youth
Sao Jose AP (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Tanabi SP (Youth)
01:00
Ferroviaria SP (Youth)
Sao Caetano (Youth)
01:00
Ibrachina Youth
Botafogo-SP (Youth)
01:00
SKA Brasil Youth
African Cup of Nations for Women
Vòng bảng
Zambia (nữ)
00:00
Tunisia (nữ)
Togo(w)
03:00
Cameroon (nữ)
USA USL League Two
Vòng
St. Croix SC
07:00
Thunder Bay cold
Florida U23
02:00
Miami AC
Blackstones
03:00
Vermont Green
North Carolina FC U23
04:00
West Virginia Alliance FC
FC Miami City
05:00
Caledonia SC
Boston
06:00
Seacoast Utd Phantoms
Cedar star
06:00
Hudson Valley Hammers
Charlotte Independ B
06:00
Charlotte Eagles
AFC Cleveland
06:00
South Bend Lions
Fort Wayne FC
06:00
Toledo Villa FC
FC Lehigh Valley United
06:00
West Chester United
Lionsbridge FC
06:00
Christos FC
FC Motown
06:00
Westchester Flames
Philadelphia Lone Star
06:00
Ocean City Noreasters
Lansing City
06:00
Midwest United
Tri Cities FC
06:00
Southern Soccer Academy Kings
Asheville City
06:30
SC United Bantams
Blackwatch Rush
06:30
AC Connecticut
Manhattan SC
06:30
Long Island Rough Riders
Northern Virginia FC
06:30
Virginia Beach City
Minneapolis City SC
07:00
Thunder Bay cold
Chicago City SC
07:00
Chicago Fire Premier
Springfield ASC
07:00
Chicago Dutch Lions
Colorado ISA
07:00
New Mexico U23
Davis Legacy SC
09:30
Ventura County Fusion
Lithuania - 2.Division
Vòng 15
Kazlu Ruda FK Silas
16:00
Atletas Kaunas
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
Alytis Alytus Dainava
19:00
Siauliai B
FK Trakai II
20:00
Babrungas
FK Trakai II
20:00
Babrungas
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Atomsfera Mazeikiai
22:59
FK Neptunas Klaipeda
Banga Gargzdai B
22:59
FK Minija
Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija
22:59
FK Zalgiris Vilnius B
FK Panevezys-2
22:59
Ekranas Panevezys
Nevezis Kedainiai
22:59
Garr and Ava
Kazlu Ruda FK Silas
22:59
Atletas Kaunas
Jordan
Vòng 10
Maan
00:30
Sahab SC
AUS NSWC
Bán kết
Bonnyrigg White Eagles
16:00
Sydney United
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 13
Ekenas IF Fotboll
22:30
Gnistan Helsinki
MP MIKELI
22:30
PIF Parainen
PK-35 Vantaa
22:30
SJK Akatemia
Jaro
22:30
PEPO Lappeenranta
KPV
22:30
JaPS
QLD Division 1
Vòng 12
Rochedale Rovers
16:30
Mitchelton FC
U19 Iceland
Keflavik Reynir Vidir II U19
03:00
Haukar U19
Brazil Serie B
Vòng 17
Operario Ferroviario PR
07:30
CRB AL
Gremio Novorizontin
07:30
Brusque FC
Cúp Quốc Gia Argentina
Vòng 2
Argentinos juniors
03:00
Defensa Y Justicia
Bolivia Primera Division
Vòng 2
Universitario de Sucre
07:30
Oriente Petrolero
Always Ready
02:00
Nacional Potosi
Aurora
05:15
Club Guabira
Blooming
07:30
Real Santa Cruz
European Women
Bán kết
Spain (nữ) U19
20:00
Sweden (nữ) U19
Norway (nữ) U19
22:30
France (nữ) U19
Cúp Quốc Gia Paraguay
Vòng 1
8 de Setiembre
23:45
General Caballero
24 de Septiembre 1969
01:45
Atletico Colegiales
BRA D4
Sao Paulo Crystal FC
02:00
Icasa CE
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 11
Lahden Reipas
22:30
PeKa
Brazil Youth
Vòng bảng
Fluminense RJ (Youth)
05:00
RB Bragantino Youth
WBCUP
Lithuania (nữ) U17
16:00
Estonia (nữ) U17
Lithuania (nữ) U19
19:00
Estonia (nữ) U19
QLD Premier League
Vòng 8
Logan Lightning
16:30
Brisbane City
Moreton Bay United
17:30
Eastern Suburbs Brisbane
Argentine Torneo A
Vòng
Huracan Las Heras
02:00
Sol de Mayo
Australia NPL Queensland U23
Vòng
Eastern Suburbs U23(AUS)
15:30
Moreton Bay United U23
Women’s ASEAN Football Championship
Vòng bảng
Indonesia (nữ)
15:00
Malaysia (nữ)
Philippines (nữ)
18:00
Singapore (nữ)
Thái Lan (nữ)
18:00
Australia (nữ)
Nữ Châu Âu
Vòng bảng
Anh (nữ)
02:00
Austria (nữ)
South Africa Confederations Cup
Vòng bảng
Mauritius
19:00
Swaziland
Lesotho
22:00
Malawi
Brazil Campeonato Carioca Serie A2
Vòng
Americano RJ
00:45
Volta Redonda
Lithuania - 1.Division
Vòng 20
Kauno Zalgiris
21:00
Baltija Panevezys
BRA SPC
Vòng 1
Oeste
05:00
Sao Caetano
VĐQG Costa Rica
Vòng
Alajuelense
09:00
Cartagines Deportiva SA
hạng 2 Trung Quốc
Vòng 2
ShangYu Pterosaur FC
14:30
Dantong Tengyue
Qinao FC
14:30
Dongguan Guanlian
Haimen Codion
14:30
Hunan Billows
Inner Mongolia Caoshangfei F.C
14:30
Jiangxi Dark Horse
Hubei Chufengheli FC
18:30
Yanbian Longding
VL nữ World Cup nữ KV Concacaf
Vòng bảng
Canada (nữ)
09:00
Trinidad Tobago (nữ)
NSW-N Premier League
Vòng 14
Maitland
15:00
Edgeworth Eagles FC
Weston Workers FC
16:00
Cooks Hill United

Tin thể thao mới nhất

Nhận định bóng đá