KẾT QUẢ PBA Team League ngày 9/8: Chờ các tay cơ Việt Nam lấy lại phong độ

Thethao.vn trực tiếp PBA Team League ngày 5 – 9/8. Bốn tay cơ Việt Nam sẽ thi đấu ở các nội dung đôi trong ngày hôm nay.

Đã có sóng bình luận từ Billiard Vienam

Diễn biến

20:24

Set 4: Minh Cam MA/Bo-mi KIM vs Ji-seung HAN/Ye-eun KIM

Phoenix không còn quyền tự quyết, và đây là lúc họ rất cần một set thắng. Mã Minh Cẩm tiếp tục thử nghiệm cách đề pa mới, lần này đã thành công. Và chỉ sau 4 lượt cơ Green Force đã có set point, quá nhanh cho một ván quyết định. Đó là series 5 điểm vô cùng đẹp mắt của Bo-mi và Minh Cẩm.

Trận đấu khép lại với chiến thắng 4-0 cho GREEN FORCE

TRỰC TIẾP PBA Team League ngày 9/8: Chờ các tay cơ Việt Nam lấy lại phong độ - Ảnh 4
19:55

Set 3: Jae-ho CHO vs Frederic CAUDRON

Đội trưởng Frederic Caudron thể hiện rất rõ quyết tâm lập lại thế trận với series 7 điểm ở lượt cơ đầu tiên. Nhưng càng chơi càng mất cảm giác, Caudron đang đối diện với những vấn đề về tâm lý và bỏ lỡ nhiều set point, set đấu kéo dài đến lượt cơ 14, Cho Jae ho là người ghi đủ 15 điểm trước.

Tỉ số 3-0 nghiêng về Green Force.

19:30

Set 2: Bo-mi KIM/Min-a KIM vs Ye-eun KIM/Su-jung OH

4 cô gái của 2 đội thi đấu cân tài cân sức, sau 5 lượt cơ điểm số là 3-3. Kim Min-a là người đẩy nhanh tốc độ set đấu bằng series 3 điểm. Phoenix chơi tấn công và dẫn trước điểm số 7-6. Và cũng chính Min-a là nữ có thủ có series 3 điểm quan trọng kết húc set đấu

Tỉ số là 2-0 cho Green Force.

19:02

Set 1: Jae-ho CHO/Hyun-woo KIM vs Frederic CAUDRON/Birol UYMAZ

Đội trưởng Cho Jae-ho trở lại với phong độ tốt và Green Force có thế trận quá tốt trước Phoenix, dẫn 9-1 sau 4 lượt cơ. Pha bank-shot chính xác đến từ Hyun-woo đã mang chiến thắng set 1 về cho Green Force

19:01

Lượt trận 19h00: Green Force vs Phoenix

18:46

Set 7: Sang-pill EOM vs Eddy LEPPENS

Bất ngờ được tạo nên từ đội trưởng Angels khi chơi quá hay và dẫn trước 10-0 sau 3 lượt cơ. Eddy không có nhiều cơ hội và đánh mất final set.

Chung cuộc ANGELS 4-3 DIRECT

 

TRỰC TIẾP PBA Team League ngày 9/8: Chờ các tay cơ Việt Nam lấy lại phong độ - Ảnh 3
18:43

Set 6: Pheavy SRUONG vs Woo-kyung LEE

Pheavy tiếp tục là cơ thủ chủ lực của Angels, và đúng như vậy chỉ trong 2 lượt cơ đầu tiên cô đã vươn lên dẫn 6-0. Woo-kyung của Direct không hề nản chí, kéo dài trận đấu tới lượt cơ thứ 7, cân bằng điểm số. Thậm chí có set point trước nhưng không thành công, tận dụng cơ hội đấy Pheavy đã kết thúc được set đấu quan trọng với điểm số 9-8.

Kết quả sau 6 set: Angels 3-3 Direct

17:33

Set 5: Can CAPAK vs Dinh Nai NGO

Cơ thủ Việt Nam thi đấu ở set bản lề khi thế trận hai bên đang so kè 2-2. Sau 4 lượt cơ, chưa có nhiều đột phá về điểm số nhưng cũng đã có một chút lợi thế cho Direct (5-3). Sang lượt cơ thứ 5 đã có sự tăng tốc từ Can Capak khi anh tung ra series 4 điểm dẫn ngược 7-5. Lượt cơ thứ 10 đối diện với set point lần 3, Đình Nại đã mang về set thắng qaun trọng cho Direct.

Tỉ số 3-2 nghiêng về Direct

17:10

Set 4: Min-gu KANG/Pheavy SRUONG vs Keon-hwi CHO/Jung-suk LIM

Nữ cơ thủ Pheavy Sruong luôn là chủ lực của Angels trong các trận thi đấu, lần ra sân ở set song tô này cô làm rất tốt vai trò của mình, sau 4 lượt cơ đội Angels đã có set point, và với cách biệt điểm số 8-5. Sang lượt cơ thứ 5 đội Angels cân bằng với Direct ở tỉ số 2-2

16:42

Set 3: David ZAPATA vs Dong-koong KANG

Angels đang bị đe dọa và Zapata được giao trọng trách ở set đơn nam 15 điểm. Tay cơ Tây Ban Nha và đội trưởng Direct duy trì hệ số 1.0 suốt 9 lượt cơ. Đến lượt cơ thứ 10, Zapata có set point nhưng chưa tận dụng được. Lượt thứ 11 Angels đã cho set thắng đầu tiên.

Tỉ số rút ngắn 1-2 cho Angels.

16:20

Set 2: Han-sol SEO/Min-young KIM vs Woo-kyung LEE/Orie HIDA

Tiếp tục là một set đồng đội tốt nữa của Direct, lần này tới lượt Woo-kyung tỏa sáng và nhanh chóng dẫn trước 8-3 qua 6 lượt cơ. Orie Hida là người kết thúc set đấu mang về tỉ số 2-0 cho Direct.

15:51

Set 1: David ZAPATA/Can CAPAK vs Eddy LEPPENS/Dong-koong KANG

Sức mạnh các đội Team League mùa giải năm nay được nhận định là đồng đều nhau, có chăng là phong độ thi đấu của các cơ thủ. Và Eddy chứng tỏ được nhịp độ thi đấu tốt khi tung ra series 6 ngày lượt cơ đầu tiên của trận đấu. Khi đội Angels vươn lên cân bằng điểm số 6-6, thì đội trưởng Kang của Direct có series 5 điểm kết thúc set đầu tiên, sự phối hợp quá hay của Direct.

Tỉ số 1-0 cho Direct

15:50

Lượt trận 16H00: ANGELS vs DIRECT

Đã có sóng bình luận từ Billiard Vietnam với BLV Nguyễn Ân

14:23

Set 5: Quoc Nguyen NGUYEN vs Bong-chul KIM

1Q Pay tiếp tục rơi vào thế hiểm nghèo và lần này người được giao trọng trách là tay cơ Việt Nam. Khởi đầu set đơn nam 11 điểm, Quốc Nguyện tạo ra lợi thế dẫn điểm, nhưng tới lượt cơ thứ 5 khi điểm số đang là 5-3 thì Kim Bong-chul quá xuất sắc đi một series 8 điểm, kết thúc trận đấu với tỉ số 4-1.

Chung cuộc: 1Q PAY 1-4 LEGEND

 

13:59

Set 4: Quoc Nguyen NGUYEN/Ga-young KIM vs Sang-woon KO/Hye-me CHOI

Một set đấu có nhiều pha bank-shot và nhanh chóng tiến đến những điểm số kế thúc sau 4 lượt cơ. Nếu như 1Q Pay là đội có set point trước và Ga Yuong không tận dụng thành công, thì Legend là đội nắm bắt cơ hội tốt hơn khi tung ra đòn bank shot chính xác, chiếm lấy set song tô này.

Tỉ số 3-1 nghiêng về Legend.

13:56

Set 3: Filippos KASIDOKOSTAS vs Javier PALAZON

1Q Pay đặt nhiều niềm tin lên tay cơ Hy Lạp Kasidokostas, và anh không làm đồng đội thất vọng, tốc độ set đấu nhanh ngày từ đầu, đãn trước 7-2 sau 3 lượt cơ, Palazon chưa kịp định hình thì trong lượt cơ tiếp theo, lướt thứ 4 Kasidokostas đã thực hiện series 8 điểm, mang về set thắng đầu tiên cho 1Q Pay

Tỉ số rút ngắn 1-2.

13:44

Set 3: Filippos KASIDOKOSTAS vs Javier PALAZON

13:24

Set 2: Ga-young KIM/Jin-ah KIM vs Hye-me CHOI/Se-yeon KIM

Nội dung đôi nữ thi đấu 9 điểm. Mãi đến lượt cơ thứ 7 đội 1Q Pay mới thực sự nhập cuộc với series 3 điểm từ Ga Young, điểm số lúc này là 5-5. Ngay lượt cơ sau đó, Se-yeon-đội trưởng Legend bất ngờ đáp trả series 4, kết thúc set đôi nữ hấp dẫn.

Tỉ số nâng lên 2-0 cho đội Legend.

12:51

Set 1: Filippos KASIDOKOSTAS/Byoung-ho KIM vs Javier PALAZON/Oh Seung-uk

Kasidokostas khởi đầu trận đấu với lượt đề pa. Trong 4 lượt cơ đầu 1Q Pay là đội dẫn điểm, nhưng tới lượt cơ thứ 5 mọi chuyện đảo ngược, điểm số là 10-6 nghiêng về Legend. Đội trưởng Byeong-ho chơi chưa đúng phong độ, sang lượt cơ thứ 6 Legend đã thành công kết thúc set đấu, mang về chiến thắng 1-0.

Thông tin

Lịch thi đấu PBA: Đấu đội vòng 5 (Team League) 

10h00: Laon vs Heroes

13h00: 1Qpay vs Legend

16h00: Angels vs Direct

19h00: Green Force vs Phoenix

Cụ thể, Quốc Nguyện thi đấu cho đội 1QPay và sẽ gặp Legend trong trận đấu lúc 13h00. 1QPay đang giữ được mạch toàn thắng sau 4 ván và dẫn đầu giải đấu.

TRỰC TIẾP PBA Team League ngày 9/8 - Ảnh 1
TRỰC TIẾP PBA Team League ngày 9/8

Đình Nại của Direct sẽ thi đấu lúc 16h00 và tham gia đánh đơn. Đình Nại chưa thắng ván nào trong 4 ngày thi đấu và sẽ cần rất nỗ lực trước đội đã có 3 chiến thắng là Angels.

Minh Cẩm, Phương Linh thi đấu cho đội Green Force sẽ đánh lúc 19h00. Hôm nay, Phương Linh và Minh Cẩm đều tham gia đánh đơn và đánh đôi. Cả 2 không có phong độ tốt trong thời gian qua.

Hôm qua, 4 tay cơ Việt Nam thi đấu gần như toàn thua, chỉ thắng duy nhất 1 trận đánh đôi của Minh Cẩm. Đồng thời, các đội Direct và Green Force cũng thua trận. Chỉ có Quốc Nguyện dù đánh thua nhưng 1QPay vẫn thắng mà thôi.

Heroes hôm qua đã có chiến thắng đầu tiên nhờ phong độ xuất sắc của Lee Mi Rae. Hôm nay cô được kỳ vọng sẽ giúp đội nhà có chiến thắng thứ 2.

Các trận đấu PBA Team League sẽ diễn ra lúc 10h00, 13h00, 16h00 và 19h00 ngày 9/8. PBA Team League sẽ được trực tiếp trên các kênh của Thethao.vn, GGLive, Billiards Việt Nam trên lãnh thổ Việt Nam. 

TIN LIÊN QUAN

Lịch thi đấu bán kết U16 Đông Nam Á: U16 Việt Nam vs U16 Thái Lan

U19 Việt Nam 08/08/2022

Lịch thi đấu bán kết U16 Đông Nam Á 2022 cập nhật mới nhất. U16 Việt Nam sẽ so tài cùng U16 Thái Lan ở vòng đấu dành cho 4 đội cuối cùng.

Lịch thi đấu Billiards ngày 9/8: Chờ Quốc Nguyện, Đình Nại lấy lại phong độ

Thethao.vn cung cấp Lịch thi đấu billiards hôm nay. Lịch thi đấu các giải UMB và PBA trong ngày hấp dẫn nhất được cập nhật liên tục.

Lịch phát sóng trực tiếp bóng đá hôm nay 9/8: Hấp dẫn Cúp C1 châu Âu

Lịch phát sóng bóng đá hôm nay 9/8. Cập nhật lịch tường thuật trực tiếp bóng đá hôm nay trên K+, On Sports mới nhất trên thethao.vn.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

Trực tiếp PBA Team League ngày 1/10: Chờ Quốc Nguyện, Đình Nại tỏa sáng

Thethao.vn trực tiếp vòng 3 PBA Team League ngày 6 – 1/10. Bốn tay cơ Việt Nam sẽ thi đấu cho các đội tuyển Hàn Quốc tại PBA hôm nay.

Link xem trực tiếp billiard Phạm Phương Nam vs Tạ Văn Linh, 10h00 ngày 30/9

Link xem trực tiếp billiard Phạm Phương Nam vs Tạ Văn Linh, giải Vô địch quốc gia, 10h00 ngày 30/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Phạm Phương Nam vs Tạ Văn Linh hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp billiard Nguyễn Văn Đãng vs Tạ Văn Linh, 10h00 ngày 30/9

Link xem trực tiếp billiard Nguyễn Văn Đãng vs Tạ Văn Linh, giải Vô địch quốc gia, 10h00 ngày 30/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Nguyễn Văn Đãng vs Tạ Văn Linh hôm nay nhanh nhất.

TRỰC TIẾP Billiards vô địch quốc gia 2022 ngày 30/9: Anh Chiến vô địch carom 3 băng

Thethao.vn trực tiếp vòng chung kết Billiards Vô địch quốc gia – 30/9. Hôm nay diễn ra các nội dung 10 bi nam, carom 3 băng, billiards Anh.

Link xem trực tiếp billiard Dương Quốc Hoàng vs Lường Đức Thiện, 15h00 ngày 29/9

Link xem trực tiếp billiard Dương Quốc Hoàng vs Lường Đức Thiện, giải Vô địch quốc gia, 15h00 ngày 29/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Dương Quốc Hoàng vs Lường Đức Thiện hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp billiard Đỗ Thế Kiên vs Tạ Văn Linh, 13h00 ngày 29/9

Link xem trực tiếp billiard Đỗ Thế Kiên vs Tạ Văn Linh, giải Vô địch quốc gia, 13h00 ngày 29/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Đỗ Thế Kiên vs Tạ Văn Linh hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp billiard Trần Quyết Chiến vs Nguyễn Hữu Thanh, 11h00 ngày 29/9

Link xem trực tiếp billiard Trần Quyết Chiến vs Nguyễn Hữu Thanh, giải Vô địch quốc gia, 11h00 ngày 29/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Trần Quyết Chiến vs Nguyễn Hữu Thanh hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp billiard Bao Phương Vinh vs Nguyễn Đức Anh Chiến, 9h00 ngày 29/9

Link xem trực tiếp billiard Bao Phương Vinh vs Nguyễn Đức Anh Chiến, giải Vô địch quốc gia, 9h00 ngày 29/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Bao Phương Vinh vs Nguyễn Đức Anh Chiến hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp billiard Đỗ Thế Kiên vs Nguyễn Anh Tuấn, 9h00 ngày 29/9

Link xem trực tiếp billiard Đỗ Thế Kiên vs Nguyễn Anh Tuấn, giải Vô địch quốc gia, 9h00 ngày 29/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Đỗ Thế Kiên vs Nguyễn Anh Tuấn hôm nay nhanh nhất.

Link xem trực tiếp billiard Tất Duy Kiên vs Nguyễn Văn Đãng, 9h00 ngày 29/9

Link xem trực tiếp billiard Tất Duy Kiên vs Nguyễn Văn Đãng, giải Vô địch quốc gia, 9h00 ngày 29/9. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Tất Duy Kiên vs Nguyễn Văn Đãng hôm nay nhanh nhất.

Cúp C1 châu Âu
Vòng bảng
RB Leipzig
23:45
Celtic FC
Red Bull Salzburg
23:45
Dinamo Zagreb
Real Madrid
02:00
FC Shakhtar Donetsk
Manchester City
02:00
FC Copenhagen
Sevilla
02:00
Borussia Dortmund
Chelsea
02:00
AC Milan
Juventus
02:00
Maccabi Haifa
Benfica
02:00
PSG
Cúp FA
Qual.3 Playoffs
Bury AFC
01:45
Clitheroe
Trung Quốc
Vòng 21
Meizhou Hakka
18:30
Shandong Taishan
Shanghai Port
18:30
Beijing Guoan
Wuhan FC
18:30
Chengdu Better City FC
Hạng nhất Anh
Vòng 13
Hull City
01:45
Wigan Athletic
Burnley
01:45
Stoke City
Middlesbrough
01:45
Birmingham City
Rotherham United
01:45
Millwall
Watford
01:45
Swansea City
Preston North End
02:00
West Brom
VĐQG Brazil
Vòng 30
Ceara
05:00
Goias
Atletico Clube Goianiense
05:00
Fluminense RJ
Bragantino
05:00
Cuiaba
Atletico Paranaense
05:30
Fortaleza
Santos
07:30
Atletico Mineiro
Flamengo
07:30
Internacional RS
Giao hữu quốc tế
NK Opatija
20:30
Jadran Porec
Scotland
Vòng 7
Kilmarnock
01:45
Saint Johnstone
Cúp Nhật Hoàng
Bán kết
Ventforet Kofu
15:30
Kashima Antlers
Kyoto Sanga
17:30
Hiroshima Sanfrecce
Cúp Quốc Gia Đan Mạch
Vòng 3
Saedding GIF
20:45
Middelfart G og
AFC Cup
Chung kết
Sogdiana Jizak
20:00
Kuala Lumpur
Hạng 2 Nhật Bản
Vòng 33
Omiya Ardija
17:00
Montedio Yamagata
VĐQG Argentina
Vòng 23
Colon de Santa Fe
02:30
Patronato Parana
Atletico Tucuman
05:00
CA Platense
Defensa Y Justicia
05:00
Racing Club
Independiente
07:30
Central Cordoba SDE
River Plate
07:30
Estudiantes La Plata
Hạng 2 Hàn Quốc
Vòng 29
Daejeon Citizen
17:00
Jeonnam Dragons
Chungnam Asan
17:30
Seoul E-Land FC
VĐQG Venezuela
Vòng 2
Deportivo Metropolitano
04:00
Carabobo FC
Zamora Barinas
06:15
Monagas SC
Hạng 2 Mexico
Vòng 16
CD Alacranes de Durango
05:00
Monarcas Morelia
Alebrijes de Oaxaca
07:05
Monterrey B
Correcaminos UAT
09:05
Atletico La Paz
Hạng 2 Ba Lan
Vòng 12
Lech II Poznan
18:00
Pogon Siedlce
Hạng 2 Slovenia
Vòng 8
Roltek Dob
20:30
Krka
Ethiopia Premier League
Vòng
Bahir Dar Kenema FC
17:00
Welkite Ketema
Arba Minch
20:00
Ethiopian Insurance FC
Colombia Copa Cup
finals
Millonarios
03:00
Atletico Junior Barranquilla
Kazakhstan Premier League
Vòng 2
Akzhayik Oral
15:00
FK Arys
Canadian Premier League
Vòng 8
Forge FC
06:00
Pacific FC
Thổ Nhĩ Kỳ Lig3
Vòng 8
Bayburt Ozel Idare
18:30
Somaspor
Pazarspor
18:30
Kocaelispor
Hekimoglu Trabzon
18:30
Kastamonuspor
Sivas Dort Eylul Belediyespor
18:30
Corum Belediyespor
Belediye Vanspor
18:30
Diyarbakirspor
Adiyamanspor
18:30
Etimesgut Belediye Spor
Osmanlispor FC
19:00
Bursaspor
Duzcespor
19:00
Ispartaspor
Zonguldak
19:00
Bursa Niluferspor AS
Kirklarelispor
19:30
Erzin Belediyespor
Erokspor
19:30
Afjet Afyonspor
Inegolspor
19:30
S.Urfaspor
Usakspor
19:30
Serik Belediyespor
Tarsus Idman Yurdu
22:30
Nazillispor
Fethiyespor
22:59
Ankarademirspor
Erzincanspor
22:59
Utkoi
Amedspor
22:59
Batman Petrolspor
Bukaspor
22:59
Sariyer
Balikesirspor
22:59
Kirsehir Koyhizmetleri
Myanmar Professional League
Vòng 14
Hantharwady United
16:00
Ispe FC
Hạng 2 Hungary
Vòng 10
MTE Mosonmagyarovar
20:00
Dafuji cloth MTE
Nyiregyhaza
20:00
MTK Hungaria
SOROKSAR
20:00
FC Ajka
Csakvari TK
20:00
Szentlorinc SE
Gyori ETO
22:00
Gyirmot SE
Diosgyor VTK
22:59
Dorogi FC
Szombathelyi Haladas
22:59
Kazincbarcika
Kozarmisleny SE
22:59
Bekescsaba
Bodajk FC Siofok
22:59
Pecsi MFC
Duna-Tisza
22:59
Szegedi AK
Hạng nhất Mỹ
Vòng 10
Louisville City FC
06:30
Detroit City
Memphis 901
07:00
Rio Grande Valley
New Mexico United
08:00
Los Angeles Galaxy II
El Paso Locomotive FC
08:00
Colorado Springs Switchbacks FC
UEFA Youth League U19
Vòng bảng
RB LeipzigU19
18:00
Celtic U19
Jelgava U19
18:00
MTK Budapest U19
Real Madrid U19
19:00
FC Shakhtar Donetsk U19
KF Apolonia Fier U19
19:00
Lokomotiv Astana U19
Pobeda Prilep U19
19:00
Coleraine U19
Slavia Praha U19
19:00
KRC Genk U19
FC Pyunik U19
19:00
Nantes U19
Galatasaray U19
19:00
FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19
Red Bull Salzburg U19
19:30
Dinamo Zagreb U19
Chelsea FC U19
21:00
AC Milan U19
Sevilla U19
21:00
Borussia Dortmund U19
Manchester City U19
21:00
FC Kobenhavn U19
Omonia Nicosia U19
21:00
Crvena Zvezda Youth
Benfica U19
21:00
U19 PSG
Slavia Sofia U19
21:00
Panathinaikos U19
Trencin U19
22:59
FK Zalgiris Vilnius U19
Zaglebie Lubin U19
22:59
Rukh Vynnyky U19
Domzale U19
22:59
Young Boys U19
Racing Union Luxembourg U19
00:00
AIK Solna U19
Hibernian U19
01:00
Molde U19
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 17
Independiente Santa Fe
07:30
Millonarios
Brazil Youth cup
Vòng 2
Nautico PE (Youth)
01:00
Ceara Youth
ABC FC RN (Youth)
01:00
Fluminense PI (Youth)
IAPE (Youth)
01:00
Sao Raimundo-RR Youth
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 32
CD Independiente Juniors
03:00
Libertad FC
CD Puerto Quito
03:00
SC Imbabura
Guayaquil SC
07:00
Chacaritas SC
Phần Lan
Vòng 3
KuPs
22:00
FC Haka
Bhutan Thimphu League
Vòng
RTC FC
16:00
BFF Academy U19
Cúp Quốc Gia Hy Lạp
Vòng 3
Makedonikos
20:00
Anagenisi Karditsa
Asteras Stavros
20:00
Almopos Arideas
Diagoras
20:00
Apollon Kalamarias
Egaleo Athens
20:00
Panserraikos
Brazil Rio cup
Portuguesa RJ
01:00
Goncalense
Volta Redonda
01:00
Americano RJ
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
Sutjeska Foca
20:00
FK Kozara Gradiska
Zeljeznicar Banja Luka
20:00
Zvi Jerzy Da
Drina Zvornik
20:00
FK Podrinje
Famos Vojkovici
20:00
FK Omarska
Laktasi
20:00
FK Slavija
Radnik Bijeljina
22:00
FK Modrica
Lithuania II Lyga
Vòng
FK Jonava II
20:30
DFK Dainava Alytus B
Faroe Islands Cup
Bán kết
HB Torshavn
00:00
Vikingur Gotu
KI Klaksvik
00:30
07 Vestur Sorvagur
USA National Premier Soccer League
Vòng
FC Tucson
09:00
Central Valley Fuego
Poland Mloda Ekstraklasa
Vòng 7
Arka Gdynia (Youth)
16:00
Lech Poznan (Youth)
Rakow Czestochowa (Youth)
17:00
Legia Warszawa (Youth)
Belarus Reserve League
Vòng
FC Vitebsk Reserves
17:00
Bate Borisov Reserves
Spanish Bizkaia-Tercera Division
Elche CF Ilicitano
22:59
Orihuela CF
Vô địch quốc gia nữ Việt Nam
Vòng
TNG Thai Nguyen (nữ)
15:25
CLB TPHCM (nữ)
PP Henan (nữ)
18:00
Ha Noi II(nữ)
CONCACAF League
Bán kết
CD Motagua
08:00
CD Olimpia
Uruguay Cup
Quarterfinals
Torque
02:00
Club Atletico Progreso
Plaza Colonia
06:30
CA Penarol
Cúp FA Thái Lan
Vòng 1
Kasem Bundit University FC
15:00
Narathiwat FC
Nhật bản
Vòng 19
Nippon Sport Science Universit (nữ)
16:00
Angeviolet Hiroshima (nữ)
Switzerland - 2.Liga
Vòng 8
SV Hongg
01:00
USV Eschen Mauren
Bulle
01:00
Etoile Carouge
CAF U-17 Championship
Groups(West A)
Senegal U17
04:00
Mali U17
Northern Ireland Reserve League
Vòng
Cliftonville Reserves
01:45
Linfield Reserves
Larne Reserves
02:00
Glenavon Reserves
Brazil Serie B
Vòng 33
Cruzeiro (MG)
07:30
Ituano SP
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 9
AmaZulu
22:00
Richards Bay
Moroka Swallows
00:30
Kaizer Chiefs
Hạng 1 Ả rập Xê út
Vòng 6
Al Kholood
22:25
Al Sahel
Al-Orubah
22:40
Al-Faisaly Harmah
AL-Rbeea Jeddah
00:15
Al Ahli Jeddah
Guatemala D2
Vòng
Deportivo Sanarate
04:00
San Benito FC
Nữ Euro
Qual.B
Romania (nữ) U17
22:00
Lithuania (nữ) U17
Lithuania cup
Bán kết
Hegelmann Litauen
21:30
Baltija Panevezys
Germany Regionalliga
Vòng 9
FSV Frankfurt
00:00
FSV Mainz 05 (Youth)
Bolivia Primera Division
Vòng 20
Real Tomayapo
05:00
Always Ready
Aurora
06:30
The Strongest
Oriente Petrolero
07:30
Real Santa Cruz
Turkmenistan
Vòng 12
FC Ahal
20:00
Kopetdag Asgabat
Armenia Cup
Vòng 1
Gandzasar Kapan
18:00
Shirak
MIKA Ashtarak
18:00
Gandzasar Kapan
FC West Armenia
18:00
Alashkert
European Women
Round 1 B
Kazakhstan (nữ) U19
15:00
Czech (nữ) U19
Romania (nữ) U19
17:00
Armenia (nữ) U19
England (nữ) U19
17:00
Slovenia (nữ) U19
Switzerland (nữ) U19
19:00
Finland (nữ) U19
Albania U19(nữ)
19:30
Latvia (nữ) U19
Bosnia (nữ) U19
19:30
Moldova (nữ) U19
Norway (nữ) U19
20:00
malta (nữ) (U19)
Wales (nữ) U19
20:00
Hungary (nữ) U19
Italy (nữ) U19
20:00
Serbia (nữ) U19
Slovakia (nữ) U19
22:00
Denmark (nữ) U19
Portugal (nữ) U19
22:59
Belgium (nữ) U19
Spain (nữ) U19
00:00
Scotland (nữ) U19
VĐQG Peru
Vòng 14
AD Tarma
03:00
FBC Melgar
Inti Gas Deportes
03:30
Sporting Cristal
Universitario De Deportes
08:00
Carlos Manucci
Italy Serie D
Vòng 67
Ligorna
20:00
As Casale Calcio
Ravenna
20:00
Giana
FC Lamezia Terme
20:00
ASD Sancataldese
Sanremese
20:00
Asti
Real Forte Querceta
20:00
ASD Fanfulla
AC Locri
20:00
ASD San Luca
Sestri Levante
20:00
USD Castellanzese
Sammaurese
20:00
Mezzolara
Stresa Vergante
20:00
Chieri
ASD Paterno
20:00
ASD Ragusa Calcio
ACD SantAngelo
20:00
Salsomaggiore
US Mariglianese
20:00
ASD Licata
FC Vado
20:00
Borgosesia
Scandicci
20:00
A.C. Crema 1908
Aglianese
20:00
Carpi
ASD Canicatti
20:00
Real Agro Aversa
A.S.D. Bra
20:00
Derthona
US Corticella
20:00
Riccione
Castrovillari
20:00
Acireale
Bagnolese
20:00
Forli
Catania
20:00
Vibonese
Renty ging
20:00
Correggese Calcio
Citta Di S. Agata
20:00
Trapani
Prato
20:00
Pistoiese
Cittanova Interpiana
20:00
Santa Maria
Castanese
20:00
Pinerolo FC
Fezzanese
20:00
USD Pont Donnaz
Gozzano
20:00
Fossano Calcio
Legnano
20:00
Chisola
Northern Ireland Women's Super
Vòng
Derry City (nữ)
01:45
Crusaders Newtownabbey Strikers (nữ)
Primera Division de El Salvador
Vòng 4
Once Municipal
04:30
A.D. Isidro Metapan
Malawi Premier League
Vòng
Civo United
19:30
TN Stars
Qatar B
Vòng
Al Khor SC
00:00
Russell City
Indonesia Liga 3
Vòng
Serang Jaya
15:30
Bantara SC
Hạng 3 Ý
Vòng 1
Vicenza
19:00
USD Virtus Verona
Gubbio
19:30
Recanatese
Mantova
19:30
Trento
Us Pergolettese
19:30
Sangiuliano City Nova
Viterbese
19:30
San Donato Tavarnelle
Renate AC
19:30
Pro Sesto
Alessandria
19:30
Novara
Ancona
19:30
Rimini
Cesena
20:00
Fermana
US Fiorenzuola
20:00
Lucchese
Pordenone Calcio SSD
20:30
Imolese
Montevarchi
22:59
Nuova Monterosi
Pescara
22:59
Vis Pesaro
Piacenza
22:59
Pro Vercelli
Triestina
22:59
Azy based nano Bo
ACD Virtus Entella
22:59
Carrarese
Robur Siena S.S.D.
22:59
Pontedera
Pro Patria
22:59
Albinoleffe
Lecco
22:59
JuventusU23
Olbia
02:00
Sassari Torres
Scottish Highland Football League
Vòng 12
Turriff United
01:45
fraserburgh
Banks o Dee
01:45
Deveronvale
Brechin City
01:45
Huntly
Clachnacuddin
01:45
Buckie Thistle FC
Forres Mechanics
01:45
Wick Academy
Lossiemouth
01:45
Keith
Nairn County
01:45
Inverurie Loco Works
Rothes
01:45
Formartine United
Strathspey Thistle
01:45
Brora Rangers
Cyprus Cup
Vòng 1
Othellos Athienou
22:00
Doxa Katokopias
AE Zakakiou
22:00
AEP Paphos
Cambodia Cup
Boeung Ket Angkor
15:30
Electricite du Cambodge
VĐQG Paraguay
Vòng 15
General Caballero
03:30
Guairena
Cerro Porteno
06:00
Sportivo Ameliano
Olimpia Asuncion
06:00
Tacuary
Cúp Quốc Gia San Marino
Vòng 1
Faetano
01:45
Murata
San Giovanni
01:45
Folgore/Falciano
Tre Penne
01:45
S.S Pennarossa
AC Juvenes
01:45
Cailungo
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
Vòng 4
Slovan Velvary
21:00
Most Mus
Cúp Quốc Gia Nga
Vòng 4
Dinamo Vladivostok
16:30
SKA Khabarovsk
Volga Ulyanovsk
19:00
Rubin Kazan
Dinamo Saint Petersburg
22:59
Alania Vladikavkaz
Torpedo Vladimir
22:59
Akron Togliatti
FK Kuban Kholding
22:59
FC Ufa
FK Zenit Izhevsk
22:59
KAMAZ Naberezhnye Chelny
FK Kosmos Dolgoprudny
22:59
Rodina Moskva
Zvezda Sint Petersburg
22:59
Veles
Avangard
22:59
FK Makhachkala
Peresvet Podolsk
22:59
Baltika Kaliningrad
Rotor Volgograd
22:59
Shinnik Yaroslavl
Tekstilshchik Ivanovo
22:59
Kuban Krasnodar
Chernomorets Novorossiysk
22:59
Yenisey Krasnoyarsk
Tyumen
22:59
Volgar-Gazprom Astrachan
Dinamo Briansk
22:59
Arsenal Tula
FYR Macedonia Cup
Vòng 2
Academy Pandev
19:00
Ljuboten
Pobeda Prilep
19:00
FK Makedonija Gjorce Petrov
FK Shkupi
19:00
Voska Sport
FK Shkendija 79
19:00
FK Skopje
FK Tikves Kavadarci
19:00
Sileks
FC Struga Trim Lum
19:00
Rabotnicki Skopje
Bregalnica Stip
19:00
Pelister Bitola
FC Vardar Skopje
19:00
Fortuna Singelik
Bahraini Premier League
Vòng 2
Al-Shabbab
20:45
Bahrain SC
Sitra
22:30
Al Khaldiya
Al-Budaiya
23:45
East Riffa
Cúp FA Hàn Quốc
Bán kết
Ulsan Hyundai FC
17:00
Jeonbuk Hyundai Motors
Daegu FC
17:00
FC Seoul
AFC Championship U17
preliminaries
Australia U17
15:30
Northern Mariana Island U17
Iran U17
16:00
Laos U17
Thailand U17
16:00
Nepal U17
Malaysia U17
16:00
Guam Island U17
Viet Nam U17
19:00
Chinese Taipei U17
BangladeshU17
20:00
Singapore U17
Brunei Darussalam U17
20:00
Uzbekistan U17
Hong Kong U17
20:30
Kyrgyzstan U17
Mongolia U17
22:00
Tajikistan U17
Jordan U17
23:45
Philippines U17
IraqU17
23:45
Lebanon U17
India U17
23:45
Kuwait U17
Japan U17
23:45
Turkmenistan U17
Oman U17
23:45
Bahrain U17
Saudi Arabia U17
23:45
Maldives U17
Nicaragua Apertura league
Vòng 12
UNAN Managua
06:00
Jalapa
Hạng 2 Azerbaijan
Vòng
Kapaz PFK II
16:00
E Nel G Tick
Standard Sumgayit II
16:00
FK MOIK Baku
Turan Tovuz II
16:00
FK Qabala II
Zira FK II
16:00
Araz Nakhchivan
Premier League International Cup
Vòng bảng
Wolverhampton U21
01:00
Valencia CF Mestalla
Iceland
Vòng 1
IBV Vestmannaeyjar
22:30
Hafnarfjordur