KẾT QUẢ PBA Team League ngày 7/8: Quốc Nguyện đối đầu với Minh Cẩm

Thethao.vn trực tiếp PBA Team League ngày 2 – 7/8. Bốn tay cơ Việt Nam sẽ thi đấu, trong đó có cuộc nội chiến giữa Quốc Nguyện và Minh Cẩm.

Đã có sóng bình luận từ Billiard Vietnam

Diễn biến

21:33

Set 6: Bo-mi KIM vs Jin-ah KIM

Ván đánh đơn chứng kiến phong độ cao của Jin Ah phía 1Q PAY. Sau 4 lượt cơ điểm số là 8-4 và Jin Ah đứng trước cơ hội có match point. Ván đấu nghẹt thở và Kim Jin-Ah đã đưa 1Q PAY giành chiến thắng.

Chung cuộc 1Q PAY 4-2 GREEN FORCE

TRỰC TIẾP PBA Team League ngày 7/8: Quốc Nguyện đối đầu với Minh Cẩm - Ảnh 3
21:07

Set 5: Hyun-woo KIM vs Filippos KASIDOKOSTAS

Cuộc đua điểm số quyết liệt của 2 tay cơ ngay từ những lượt đầu. So kè 4-5 sau đó là 9-7. Hyun-woo bank shot mang về 2 điểm quý giá, thắng set đấu và đưa Green Force đuổi sát hơn với tỉ số 2-3.

20:49

Set 4: Phuong Linh NGUYEN/Min-a KIM vs Filippos KASIDOKOSTAS/Ga-young KIM

Cơ thủ được chờ đợi Phương Linh đã ra sân. Thực hiện đề pa là Kasidokostas của 1Q PAY, và họ nhanh chóng dẫn trước 4-0. Không có bất ngờ được tạo ra, Green Force thua ở set này với điểm số 9-2.

Tỉ số 3-1 nghiêng về 1Q PAY

20:30

Set 3: Jae-ho CHO vs Quoc Nguyen NGUYEN

Set đấu đơn nam 15 điểm là cơ hội để Cho Jae ho lấy lại phong độ, kể từ đầu giải anh chưa có set thắng nào. Rất nhanh đội trưởng Green Force vươn lên dẫn 11-1, và kết thúc với tỉ số 15-2

Tỉ số thu ngắn 2-1 cho Green Force.

19:56

Set 2: Bo-mi KIM/Min-a KIM vs Ga-young KIM/Jin-ah KIM

Set song tô thú vị bởi 4 cô gái họ Kim. Không ai có lượt cơ bứt phá tăng tốc, Kim Bo-mi có cơ hội bank shot kết thúc ván đấu nhưng không thành công. Ngay sau đó Kim Jin ah đi một loạt 3 điểm mang về chiến thắng 9-7 cho 1Q PAY. Tỉ số lúc này là 2-0 cho 1Q PAY

19:24

Set 1: Minh Cam MA/Jae-ho CHO  vs Quoc Nguyen NGUYEN/Byoung-ho KIM

Minh Cẩm mang về quyền đề pa cho Green Force, nhưng 7 lượt cơ trôi qua họ chỉ ghi được 1 điểm. Điểm số 9-1 nghiêng về 1Qpay. 11-4 là kết quả của set này.

1-0 cho 1Q PAY

19:22

Lượt trận 19h30: GREEN FORCE vs 1Q PAY

Đã có sóng bình luận từ Billiard Vietnam, BLV Nguyễn Ân trò chuyện, giao lưu với khán giả.

11:06

Set 7: Eddy LEPPENS vs Sang-woon KO

Final set gấp rút bởi series 6 điểm của Eddy ngay khi đề pa. Và sau đó điểm số lên tới 10-0, chiến thắng đã đến rất gần và công thần Eddy đã mang về niềm vui cho Direct

Chung cuộc DIRECT 4-3 LEGEND

TRỰC TIẾP PBA Team League ngày 7/8: Quốc Nguyện đối đầu với Minh Cẩm - Ảnh 2
10:51

Set 6: Orie HIDA vs Hye-me CHOI

Ledend bị dẫn 0-3, đã thành công rút ngắn 2-3. Hye-mi là hy vọng lớn nhất tại thời điểm này khi cô đối đầu Hida. Diễn biến vô cùng thuận lợi cho Legend khi Hyemi chơi rất hay, bùng nổ dẫn trước và không ngừng gia tăng cách biệt. Khi điểm số là 6-1, Hye-mi có lượt cơ 3 điểm cân bằng tỉ số 3-3.

10:20

Set 5: Dinh Nai NGO vs Javier PALAZON

Cơ thủ Việt Nam chơi hay hơn ở nửa đầu set đấu, nhưng Palazon của đội Legend là người tiết chế trận đấu tốt hơn. Khi điểm số là 10-8, Ngô Đình Nại bỏ lỡ set point, từ đó Palazon liên tiếp phòng thủ. Cục diện set đấu bế tắc, Palazon ở lượt cơ thứ 11 tung ra được pha bank-shot. Chiến thắng cho Legend.

Tỉ số rút ngắn 3-2

10:03

Set 4: Keon-hwi CHO/Jung-suk LIM vs Seong-uk OH/Se-yeon KIM

Legend rất nỗ lực ở set song tô nam nữ này, đội trưởng Kim Se-yeon là người chơi hay. Liên tục dẫn điểm 3-1, 5-3 và về đích với điểm số 9-3

Cách biệt tỉ số rút ngắn 3-1 cho Legend

10:00

Set 3: Keon-hwi CHO vs Seong-uk OH

Hai cơ thủ chơi đôi công sòng phẳng tại set dài hơi 15 điểm này. Điểm số 6-6, Keon-hwi tăng tốc, và có series 6 điểm ở lượt cơ thứ 6 kết liễu Seong-uk. 3-0 cho Direct

09:53

Set 2: Woo-kyung LEE/Orie HIDA vs Se-yeon KIM/Hye-me CHOI

Điểm số là 3-3 sau 5 lượt cơ. 4 nữ cơ thủ giằng co quyết liệt, đến lượt thứ 6, Hida có một lượt cơ đủ điểm quá ấn tượng, một chuỗi 6 điểm. Mang về chiến thắng tạm thời 2-0 cho Direct

09:49

Set 1 kết thúc với điểm số 11-8 cho Direct

Đội trưởng Dong Koong chơi rất hay ở set này, lật ngược tình thế khi bị dẫn 4-8, và đồng đội Eddy kết hợp nhịp nhàng kết thúc ván đấu. Tỉ số 1-0 cho Direct

09:48

Set 1: Eddy LEPPENS/Dong-koong KANG vs Javier PALAZON/Bong-chul KIM

Sau 5 lượt cơ đầu tiên, điểm số là 5-1 nghiêng về Legend. Direct là đội trắng điểm từ đầu giải, họ đang rất tập trung thi đấu nhưng chưa có hiệu quả mong muốn.

08:52

Trận đấu 9h00: Legend vs Direct

Eddy đại diện cho Direct ở phần thi đề pa và có được lợi thế.

Thông tin

Lịch thi đấu PBA: Đấu đội vòng 3 (Team League)

9h00: Direct vs Legend 

12h00: Phoenix vs Laon 

15h00: Angel vs Heroes  

19h30: Green Force vs 1QPay 

Cụ thể, Quốc Nguyện thi đấu cho đội 1QPay và Minh Cẩm, Phương Linh thi đấu cho đội Green Force. Hôm nay, 2 đội này gặp nhau và Quốc Nguyện lẫn Đình Nại đều được đăng ký ở trận đấu đôi nam đầu tiên. 

Sau khi Minh Cẩm đánh đôi nam, Phương Linh sẽ đánh đôi nam nữ cùng Kim Min A. Min A là nhà vô địch PBA Tour chặng 2 2022, dù vậy ở Team League thì người đồng đội Kim Bo Mi đang có phong độ cao hơn. 

Quốc Nguyện có phong độ không đến nỗi nào khi thi đấu cho 1QPay. Tuy nhiên, anh chưa thể trở thành trụ cột của đội và vẫn đang hòa nhập. 

TRỰC TIẾP PBA Team League ngày 7/8: Quốc Nguyện đối đầu với Minh Cẩm - Ảnh 1

Sau 2 vòng đấu đầu tiên, Green Force và 1QPay đang toàn thắng. Do đó, trận này khiến 1 đội chắc chắn phải thua. Green Force có dàn cơ thủ khá đồng đều, tuy nhiên, đội trưởng Cho Jae Ho đang không có phong độ tốt 

Trong số 4 trận đấu ngày hôm nay, các trận diễn ra lúc 12h00 và 15h00 là không có cơ thủ Việt Nam. Cả 2 trận còn lại đều chứng kiến nhưng tay cơ đến từ đất nước hình chữ S so tài.  

Phương Linh, Minh Cẩm thuộc đội Green Force. Sau khi đánh đôi ở vòng trước, vòng này 2 tay cơ không đánh đôi mà chuyển sang đánh đơn cũng như đánh đôi nam - nữ với Kim Bo Mi, tay cơ xuất sắc ở vòng trước.  

Các trận đấu PBA Team League sẽ diễn ra lúc 9h00, 12h00, 15h00 và 19h30 ngày 7/8. PBA Team League sẽ được trực tiếp trên các kênh của Thethao.vn, GGLive, Billiards Việt Nam trên lãnh thổ Việt Nam. 

TIN LIÊN QUAN

Trực tiếp Hoàng Sao Hỏa vs Đãng Bắc Ninh, 19h00 ngày 2/8

Trực tiếp Bida 5 ngày trước

Link xem trực tiếp bida Hoàng Sao Hỏa vs Đãng Bắc Ninh, giao hữu khai trương Cubic Billiard Club, 19h00 ngày 2/8. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Hoàng Sao Hỏa vs Đãng Bắc Ninh hôm nay nhanh nhất.

KẾT QUẢ PBA Team League ngày 5/8: Chờ song sát Phương Linh, Minh Cẩm

Trực tiếp Bida 2 ngày trước

Thethao.vn trực tiếp PBA Team League ngày 1. Bốn tay cơ Việt Nam đều thi đấu trong ngày 5/8 cho các CLB.

KẾT QUẢ PBA Team League ngày 6/8: Quốc Nguyện đối đầu với Đình Nại

Trực tiếp Bida 1 ngày trước

Thethao.vn trực tiếp PBA Team League ngày 2 – 6/8. Bốn tay cơ Việt Nam sẽ thi đấu, trong đó có cuộc nội chiến giữa Quốc Nguyện và Đình Nại.

CÓ THỂ BẠN QUAN TÂM

KẾT QUẢ PBA Team League ngày 6/8: Quốc Nguyện đối đầu với Đình Nại

Thethao.vn trực tiếp PBA Team League ngày 2 – 6/8. Bốn tay cơ Việt Nam sẽ thi đấu, trong đó có cuộc nội chiến giữa Quốc Nguyện và Đình Nại.

KẾT QUẢ PBA Team League ngày 5/8: Chờ song sát Phương Linh, Minh Cẩm

Thethao.vn trực tiếp PBA Team League ngày 1. Bốn tay cơ Việt Nam đều thi đấu trong ngày 5/8 cho các CLB.

Trực tiếp Hoàng Sao Hỏa vs Đãng Bắc Ninh, 19h00 ngày 2/8

Link xem trực tiếp bida Hoàng Sao Hỏa vs Đãng Bắc Ninh, giao hữu khai trương Cubic Billiard Club, 19h00 ngày 2/8. Thethao.vn cập nhật link tường thuật trực tiếp Hoàng Sao Hỏa vs Đãng Bắc Ninh hôm nay nhanh nhất.

KẾT QUẢ Nguyễn Quốc Nguyện vs Lee Sang Dae, 18h00 ngày 19/7

Thethao.vn TRỰC TIẾP trận Nguyễn Quốc Nguyện vs Lee Sang Dae, thuộc vòng 16 PBA Championship 2022 ngày 18/7, giải đấu thứ hai thuộc hệ thống PBA Tour 2022.

KẾT QUẢ Nguyễn Quốc Nguyện vs Lee Seung Jin, 13h00 ngày 18/7

Thethao.vn TRỰC TIẾP trận Nguyễn Quốc Nguyện vs Lee Seung Jin, thuộc vòng 32 PBA Championship 2022 ngày 18/7, giải đấu thứ hai thuộc hệ thống PBA Tour 2022.

KẾT QUẢ Ngô Đình Nại vs Kim Byung Seob, 10h30 ngày 18/7

Thethao.vn TRỰC TIẾP trận Ngô Đình Nại vs Kim Byung Seob, thuộc vòng 32 PBA Championship 2022 ngày 18/7, giải đấu thứ hai thuộc hệ thống PBA Tour 2022.

KẾT QUẢ Ngô Đình Nại vs Eddy Leppens, 18h00 ngày 17/7

Thethao.vn TRỰC TIẾP trận Ngô Đình Nại vs Eddy Leppens, thuộc vòng 64 PBA Championship 2022 ngày 17/7, giải đấu thứ hai thuộc hệ thống PBA Tour 2022.

KẾT QUẢ Nguyễn Quốc Nguyện vs Park Jeong Gun, 13h00 ngày 17/7

Thethao.vn TRỰC TIẾP trận Nguyễn Quốc Nguyện vs Park Jeong Gun, thuộc vòng 64 PBA Championship 2022 ngày 17/7, giải đấu thứ hai thuộc hệ thống PBA Tour 2022.

KẾT QUẢ Mã Minh Cẩm vs Lee Sang Yong, 10h30 ngày 17/7

Thethao.vn TRỰC TIẾP trận Mã Minh Cẩm vs Lee Sang Yong, thuộc vòng 64 PBA Championship 2022 ngày 17/7, giải đấu thứ hai thuộc hệ thống PBA Tour 2022.

KẾT QUẢ Billiards Ngô Đình Nại vs Chang Kuk Jung, 13h30 ngày 16/7

Thethao.vn TRỰC TIẾP trận Ngô Đình Nại thi đấu, thuộc vòng 128 PBA Championship 2022 ngày 15/7, giải đấu thứ hai thuộc hệ thống PBA Tour 2022.

Ngoại Hạng Anh
Vòng 1
West Ham United
22:30
Manchester City
Bundesliga
Vòng 1
FC Koln
22:30
Schalke 04
Ligue 1
Vòng 1
Rennes
22:05
Lorient
Marseille
01:45
Reims
VĐQG Mexico
Vòng 7
Toluca
00:00
Club Tijuana
Atletico San Luis
04:00
Necaxa
Pachuca
06:05
Tigres UANL
Club America
08:05
FC Juarez
Hà Lan
Vòng 1
AZ Alkmaar
21:45
Go Ahead Eagles
VĐQG Brazil
Vòng 21
Palmeiras
02:00
Goias
Fluminense RJ
02:00
Cuiaba
Fortaleza
04:00
Internacional RS
Atletico Mineiro
05:00
Atletico Paranaense
Giao hữu quốc tế
Voska Sport
22:30
Egnatia
FK Borac Banja Luka U19
22:30
FK Zeljeznicar Banja Luka U19
Asteras Tripolis
22:45
OFI Crete
Robur Siena S.S.D.
22:59
Gubbio
Nocerina
23:30
Turris Neapolis
Ionikos
00:00
Atromitos Athens
Atletico de Madrid (w)
00:00
Alhama CF (nữ)
CF La Nucia
00:00
Elche
Real Murcia
00:00
Mar Menor
Albacete
01:00
Getafe
Ibiza Eivissa
01:00
Mallorca
Velez CF
01:00
Atletico Mancha real
UD Santa Marta
01:00
CD Guijuelo
Barca
01:00
Pumas U.N.A.M.
Volos NFC
01:00
Pas Giannina
CD Calamonte
01:30
CD Montijo
Mosta FC
01:30
Santa Lucia
Atletico Madrid
01:30
Juventus
AS Roma
01:45
FC Shakhtar Donetsk
Bồ Đào Nha
Vòng 1
Santa Clara
21:30
Casa Pia AC
Sporting Braga
00:00
Sporting CP
Portimonense
02:30
Boavista FC
GD Chaves
02:30
Vitoria Guimaraes
VĐQG Thụy Điển
Vòng 17
Mjallby AIF
22:30
Elfsborg
IFK Varnamo
22:30
Djurgardens
Scotland
Vòng 2
Dundee United
21:00
Livingston
Hạng 2 Thụy Sĩ
Vòng 4
Lausanne Sports
21:30
Stade Ouchy
Thụy Sĩ
Vòng 4
Basel
21:30
Young Boys
Lugano
21:30
Luzern
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
Vòng 1
Giresunspor
23:15
Adana Demirspor
Karagumruk
23:15
Alanyaspor
Antalyaspor
01:45
Galatasaray
Ba Lan
Vòng 4
Zaglebie Lubin
22:30
Lech Poznan
Gornik Zabrze
01:00
Rakow Czestochowa
Na Uy
Vòng 17
Kristiansund BK
22:59
Molde
Haugesund
22:59
Jerv
Lillestrom
22:59
Tromso IL
Stromsgodset
22:59
Sarpsborg 08
Sandefjord
22:59
Viking
Valerenga
01:00
Aalesund FK
Cúp quốc gia Italia
Vòng 1
Venezia
22:45
Ascoli
Verona
22:59
Bari
Salernitana
02:00
Parma
Monza
02:15
Frosinone
Nga
Vòng 4
Krylya Sovetov
21:30
Dynamo Moscow
Rostov FK
00:00
Gazovik Orenburg
FK Sochi
00:00
FK Nizhny Novgorod
VĐQG Slovakia
Vòng 4
Sport Podbrezova
22:59
Dunajska Streda
Slovan Bratislava
22:59
MFK Skalica
Spartak Trnava
01:30
MSK Zilina
VĐQG Bỉ
Vòng 3
KAA Gent
21:00
Westerlo
Anderlecht
23:30
Seraing United
Royal Antwerp
02:00
Oud Heverlee
VĐQG Croatia
Vòng 4
NK Lokomotiva Zagreb
02:00
Rijeka
Hạng 2 Bồ Đào Nha
Vòng 1
Moreirense
21:30
Vilafranquense
Porto B
00:00
SC Covilha
VĐQG Ireland
Vòng 26
Sligo Rovers
22:45
Bohemians
Shelbourne
22:59
St. Patricks Athletic
VĐQG Slovenia
Vòng 4
Radomlje
22:30
NK Mura 05
Maribor
01:15
NK Olimpija Ljubljana
VĐQG Romania
Vòng 4
Chindia Targoviste
22:30
CFR Cluj
Universitatea Craiova
01:30
CS Universitatea Craiova
Đan Mạch
Vòng 4
FC Copenhagen
21:00
Brondby IF
Odense BK
22:59
Aarhus AGF
VĐQG Chile
Vòng 21
Palestino
00:15
Audax Italiano
Union Espanola
02:45
Universidad de Chile
O.Higgins
03:00
Curico Unido
Colo Colo
03:00
CSD Antofagasta
Palestino
03:00
Audax Italiano
Union Espanola
03:00
Universidad de Chile
Cobresal
03:00
Deportes La Serena
Everton CD
03:00
Univ Catolica
Nublense
03:00
Coquimbo Unido
Colo Colo
05:15
CSD Antofagasta
Nublense
07:45
Coquimbo Unido
VĐQG Argentina
Vòng 12
Aldosivi Mar del Plata
22:59
CA Huracan
San Lorenzo
01:00
Estudiantes La Plata
Independiente
03:30
River Plate
Newells Old Boys
06:00
Colon de Santa Fe
Hạng nhất Ba Lan
Vòng 4
Puszcza Niepolomice
22:59
Chojniczanka Chojnice
Hạng 2 Nga
Vòng 3
FK Biolog
21:00
Spartak Nalchik
FK Kuban Kholding
21:00
FK Forte Taganrog
Druzhba Maykop
22:00
FK Chayka K-SR
Chernomorets Novorossiysk
22:30
Stavropolye-2009
Rotor Volgograd
22:59
Mashuk-KMV
VĐQG Venezuela
Vòng 23
Universidad Central de Venezuela
04:00
Zulia FC
Estudiantes Merida FC
06:30
Portuguesa FC
Hạng 2 Mexico
Vòng 6
Leones Negros
09:00
Venados FC
Hạng 2 Thụy Điển
Vòng 16
Umea FC
22:00
Sollentuna United
Hạng 2 Serbia
Vòng 2
Jedinstvo UB
22:30
FK Rad Beograd
FK Trajal Krusevac
00:00
IMT Novi Beograd
Hạng 2 Slovenia
Vòng 2
ND Beltinci
22:30
Jadran Dekani
NK Brinje Grosuplje
22:30
Krsko Posavlje
Bulgaria B PFG
Vòng 4
Vitosha Bistritsa
22:00
Sportist Svoge
FK Levski Krumovgrad
22:00
CSKA 1948 Sofia II
Canadian Premier League
Vòng 8
Atletico Ottawa
01:00
FC Edmonton
Valour
04:00
York 9 FC
Latvia Division 2
Vòng 14
Valmieras FK II
21:05
Grobina
Serbia
Vòng 5
Radnik Surdulica
23:55
Kolubara
Cukaricki Stankom
02:00
FK Spartak Zlatibor Voda
Hạng 2 Hungary
Vòng 2
Szegedi AK
22:00
Gyori ETO
Csakvari TK
22:30
Bodajk FC Siofok
Dorogi FC
22:30
Gyirmot SE
MTE Mosonmagyarovar
22:30
FC Ajka
Nyiregyhaza
22:30
Szombathelyi Haladas
Szentlorinc SE
22:30
MTK Hungaria
Dafuji cloth MTE
00:00
Pecsi MFC
Gyori ETO
00:00
Szegedi AK
Kozarmisleny SE
00:00
Duna-Tisza
Bekescsaba
00:00
Kazincbarcika
Colombia Copa Premier
Vòng 6
Orsomarso
03:00
Atletico Huila
Fortaleza F.C
03:30
Real Cartagena
Cucuta
04:05
Boyaca Chico
Primera Division de Colombiano-Apertura
Vòng 6
Deportivo Pasto
02:00
Atletico Bucaramanga
Atletico Junior Barranquilla
06:10
Deportiva Once Caldas
Deportivo Pereira
08:15
Independiente Santa Fe
Ecuador Campeonato Serie B
Vòng 29
Manta FC
05:00
SC Imbabura
Phần Lan
Vòng 17
AC Oulu
22:59
HJK Helsinki
Vô địch Mexico nữ
Vòng 6
Chivas Guadalajara (nữ)
08:05
Toluca (nữ)
Bosnia erzegovina 1st League
Vòng
FK Omarska
22:30
Zvi Jerzy Da
Mexico U20
Vòng 7
Toluca U20
21:00
Club Tijuana U20
Club America U20
21:00
FC Juarez U20
Pachuca U20
00:00
Tigres UANL U20
Chile Primera Division Women
Vòng
CCD Fernandez Vial (nữ)
22:00
Colo Colo (nữ)
Puerto Montt (nữ)
22:00
CD Antofagasta (nữ)
Argentina Prim C Metropolitana
Vòng 9
Comunicaciones BsAs
23:10
Uhl Que Sa
Los Andes
01:30
Argentino de Quilmes
Latvian Higher League
Vòng 24
FK Liepaja
22:00
FK Auda Riga
Rigas Futbola skola
22:00
Super Nova
USA Women
Vòng 8
San Diego Wave (nữ)
04:00
Kansas City NWSL (nữ)
Chicago Red Stars (nữ)
05:00
Sky Blue FC (nữ)
OL Reign Reign (nữ)
05:00
Houston Dash (nữ)
Orlando Pride (nữ)
06:00
Angel City FC (nữ)
Chile Primera D
Vòng
Independiente de Cauquenes
02:00
Real Juventud San Joaquin
Lautaro de Buin
02:00
Iberia Los Angeles
D. Concepcion
03:00
General VelAsquez
Liga Nacional de Guatemala
Vòng 3
Santa Lucia Cotzumalguapa
00:00
Antigua GFC
CSD Municipal
04:00
CD Puerto de Iztapa
Guastatoya
04:00
Deportivo Xinabajul
Georgia Cup
Vòng 1
FC Merani Tbilisi
22:00
Spaeri FC
WIT Georgia Tbilisi B
22:59
Torpedo Kutaisi
Luxembourg National Division
Vòng 1
Fola Esch
21:00
UNA Strassen
UN Kaerjeng 97
21:00
FC Wiltz 71
Mondercange
21:00
Victoria Rosport
US Mondorf-les-Bains
21:00
Hostert
Red Boys Differdange
21:00
Racing Union Luxemburg
Swift Hesperange
00:00
Progres Niedercorn
Primera Division de Ecuador
Vòng 5
Sociedad Deportiva Aucas
02:00
Liga Dep. Universitaria Quito
Universidad Catolica
04:30
Deportivo Cuenca
Barcelona SC(ECU)
07:00
Mushuc Runa
Slovakia I Liga Women
Vòng
Peshaka (nữ)
22:00
FK Nove Zamky (nữ)
Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
Vòng 1
Estoril U23
22:59
Farense U23
Leixoes U23
00:00
Famalicao U23
Slovakia 3.Liga
Galanta
22:00
Malzenice
Rimavska Sobota
22:00
Slavia TU Kosice
TJ Banik Kalinovo
22:00
MFK Snina
FK Belusa
22:00
FK Nove Zamky
VĐQG Belarus
Vòng 16
BATE Borisov
22:00
Slavia Mozyr
Dinamo Minsk
22:00
FC Minsk
Sweden Div 3 Mellersta
Vòng 16
Syrianska Eskilstuna IF
22:00
Assyriska
Assyriska United IK
22:00
Karlbergs BK
Hạng 2 Phần Lan
Vòng 18
Jaro
22:30
KPV
MP MIKELI
22:30
Ekenas IF Fotboll
Primera Division de Honduras
Vòng 2
Real Espana
06:00
CD Motagua
Belgian Cup
Vòng 2
RFC Perwez
21:00
Ciney
Kazakhstan Cup
Vòng bảng
Tobol Kostanai
22:00
FK Taraz
Ordabasy
22:00
FC Kairat Almaty
Hạng 2 Paraguay
Vòng 20
Club Fernando de la Mora
21:00
Sportivo Trinidense
Azerbaijan Premier League
Vòng 1
Sabah FK Baku
22:20
Standard Sumgayit
Montenegro Prva Crnogorska Liga
Vòng 3
FK Buducnost Podgorica
02:00
Decic Tuzi
Hạng 3 Áo
Vòng 3
RW Rankweil
22:00
FC Wolfurt
Nam Phi Premier Soccer League
Vòng 1
Supersport United
22:30
Chippa United
Giải trẻ Peru
Vòng
Union Comercio Reserves
21:00
Alianza Universidad Reserves
Hạng 4 Phần Lan
Vòng
Spartak Helsinki
22:59
LPS Helsinki
Faroe Islands Formuladeildin
Vòng 17
NSI Runavik
21:00
EB Streymur
VĐQG Áo
Vòng 3
Rapid Wien
22:00
Austria Lustenau
WSG Wattens
22:00
SG Austria Klagenfurt
Rheindorf Altach
22:00
Austria Wien
Bolivia Primera Division
Vòng 8
Nacional Potosi
02:00
Bolivar
The Strongest
04:15
Universitario De Vinto
Aurora
06:30
Universitario de Sucre
Macedonian First Football League
Vòng 1
Sileks
22:30
Rabotnicki Skopje
Academy Pandev
22:30
Bregalnica Stip
Moldova Divizia Nationala
Vòng 2
CSF Baliti
00:00
FC Milsami
Hạng 2 Jordan
Vòng
Al-Arabi Irbid
21:00
Al-Ahly
El Alia
21:05
Al Yarmouk
VĐQG Peru
Vòng 6
Univ.Cesar Vallejo
22:59
Atletico Grau
FC Carlos Stein
01:00
Carlos Manucci
Deportivo Municipal
01:15
Sport Boys
Alianza Atletico Sullana
03:00
Sporting Cristal
UTC Cajamarca
03:00
Alianza Lima
UTC Cajamarca
03:00
Alianza Lima
Academia Deportiva Cantolao
03:00
FBC Melgar
Academia Deportiva Cantolao
03:00
FBC Melgar
Carlos Manucci
03:00
Sport Boys
Carlos Manucci
03:00
Sport Boys
Deportivo Municipal
03:00
Atletico Grau
Universitario De Deportes
03:00
Inti Gas Deportes
Cienciano
03:00
Sport Huancayo
AD Tarma
03:00
Cusco FC
Deportivo Municipal
03:00
Atletico Grau
Universitario De Deportes
03:00
Inti Gas Deportes
Cienciano
03:00
Sport Huancayo
AD Tarma
03:00
EM Deportivo Binacional
FC Carlos Stein
03:00
Univ.Cesar Vallejo
FC Carlos Stein
03:00
Univ.Cesar Vallejo
Alianza Atletico Sullana
03:00
Sporting Cristal
Cienciano
03:30
Universitario De Deportes
Cúp C1 Châu Đại Dương
Vòng bảng
Rewa FC
07:00
Auckland City
(Nikao Sokattak FC
10:00
Hienghene Sport NC
Norway 2.Liga
Vòng 15
Eidsvold Turn
22:30
Tromsdalen
BRA D4
Lagarto
01:00
Amazonas FC
Real Noroeste
01:00
Caxias RS
America FC Natal RN
02:00
Moto Club Sao Luis MA
Parana PR
02:00
Pouso Alegre
Santa Cruz PE
02:00
Tocantinopolis
Rio Branco AC
05:00
ASA AL
Finland - Kakkonen Lohko
Vòng 8
Narpes Kraft
22:30
JS Hercules
Ilves Tampere II
22:59
FC Ilves-Kissat
Brazil Youth
Vòng bảng
Palmeiras (Youth)
01:00
America MG Youth
Sao Paulo (Youth)
01:00
Bahia (Youth)
Atletico Paranaense (Youth)
01:00
Atletico Goianiense U20
Chapecoense (Youth)
01:00
Corinthians Paulista (Youth)
Gremio (Youth)
01:00
Santos (Youth)
Internacional (RS) Youth
01:00
Fluminense RJ (Youth)
Vasco da Gama U20
01:00
RB Bragantino Youth
Botafogo RJ (Youth)
01:00
Atletico Mineiro (Youth)
Ceara Youth
01:00
Cruzeiro (Youth)
Fortaleza (Youth)
01:00
CR Flamengo (RJ) (Youth)
Poland Division 4
Vòng
MKS Przasnysz
22:00
GKS Wilga Garwolin
Elana Torun
22:00
Sportis SFC Lochowo
Olimpia Elblag II
22:00
Jeziorak Ilawa
Brasil Women's Cup
Esmac PA(nữ)
21:00
Palmeiras SP (nữ)
CRESSPOM (nữ)
21:00
Ferroviaria SP (nữ)
Atletico Mineiro (nữ)
21:00
Real Brasilia FC (nữ)
Sao Paulo/SP (nữ)
21:00
Sao Jose (nữ)
Santos (nữ)
21:00
Flamengo/RJ (nữ)
Bragantino (nữ)
21:00
Cruzeiro MG (nữ)
Kindermann (nữ)
21:00
Internacional(w)
Gremio (nữ)
21:00
SC Corinthians Paulista (nữ)
Czech Group D League
Polna
21:30
Zirovnice
Sokol Tasovice
22:00
AFC Humpolec
Sumperk
22:00
Kozlovice
Dvur Kralove nad Labem
22:00
Dobrovice
Zdar nad Sazavou
22:00
TJ Start Brno
FK Pencin Turnov
22:00
Trutnov
Tatran Vsechovice
22:00
Bzenec
TJ Tatran Bohunice
22:00
Tj Sokol Lanzhot
hạng nhất Séc
Vòng 2
Mlada Boleslav
21:00
Baumit Jablonec
Dynamo Ceske Budejovice
21:00
Sparta Praha
Slavia Praha
00:00
Tescoma Zlin
Peru B League
Vòng
Deportivo Union Comercio
01:00
Los Chankas
Alianza Universidad
02:00
CD Coopsol
Cusco FC
02:00
Deportivo Llacuabamba
Comerciantes Unidos
03:00
Santos FC Lima
Juan Aurich
03:00
Union Huaral
CD Alfonso Ugarte de Puno
03:00
Molinos El Pirata
Chile Primera B
Vòng 23
Santiago Wanderers
22:00
Fernandez Vial
Argentine Torneo A
Vòng
Defensores Pronunciamiento
21:00
Union Sunchales
Club Circulo Deportivo
01:00
Liniers Bahia Blanca
Sol de Mayo
01:00
Ferro Carril Oeste Gral Pico
Sportivo Belgrano
01:00
Boca Unidos
Douglas Haig
01:15
Crucero del Norte
Estudiantes de San Luis
01:30
Sansinena
Desamparados
01:30
Villa Mitre
Independiente Chivilcoy
01:30
Sportivo Penarol
Olimpo Bahia Blanca
01:30
Huracan Las Heras
Defensores Belgrano (VR)
01:30
Sportivo Las Parejas
CDA Monte Miaz
02:00
CA Juventud Unida San Luis
Racing de Cordoba
02:00
Juventud U.Gualeguaychu
Panama
Vòng 3
Costa Del Este
04:00
Alianza FC (PAN)
Sporting San Miguelito
06:15
CD Arabe Unido
Hạng 4 Nauy
Vòng
Mjondalen IF B
21:15
Harstad
Germany Oberliga NOFV
Vòng
FC Basara Mainz
21:00
SC Idar Oberstein
Nicaragua Women
Vòng
UNAN Managua (nữ)
22:00
Somotillo FC (nữ)
Hạng 2 Venezuela
Vòng
Angostura FC
02:00
Yaracuyanos
Heroes de Falcon
03:00
Atletico El Vigia
Academia Rey
03:00
Univ Los Andes
Real Frontera
03:00
Trujillanos
Llaneros de Guanare FC
03:00
Urena SC
Deportivo Rayo Zuliano
03:00
Titanes FC